ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลขากรรมการผู้จัดการ

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, พฤศจิกายน 01, 2011, 09:06:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

[    post]จอยมีเรื่องประสบการณ์เซ็กส์ส่วนตัวที่อยากแชร์ให้ผู้ที่ชอบเรื่องราวประเภทนี้ได้อ่านเล่น เรื่องนี้ก็เกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เองค่ะ จอยเป็นเลขากรรมการผู้จัดการค่ะ งานก็สบายไม่มีอะไรมาก ได้แต่งตัวสวยมาทำงานทุกวัน เจ้านายก็เป็นคนไม่เรื่องมาก ออกจะใจดีซะด้วย จอยก็เลยทำงานแบบสบายใจมากๆเลย ทุกๆวันพอเคลียร์งานที่นายสั่งเรียบร้อยแล้ว จอยก็จะเข้าเน็ตเช็คเมล แล้วก็เข้าเว็บแก้เซ็งหน่ะค่ะ เพราะตรงที่จอยนั่งก็จะแยกอกมาจากกลุ่มเพื่อนร่วมงาน เลยไม่ได้คุยกับใครเลย อาศัยการท่องเน็ทแก้เซ็งค่ะ เว็บส่วนมากที่เข้ามก็มีหลายประเภทค่ะ รวมทั่ง ourexit.com ที่จอยเพิ่งทราบมาจากเพื่อนเมื่อไม่นานมานี้ค่ะ ยอมรับค่ะว่าชอบอ่านเรื่องประสบการณ์ที่มีคนส่งมา อ่านแล้วก็เสียวหงุดหงิดงุ่นง่านเรื่อยเลยค่ะ บางครั้งเสียวจน้องนั่งบดของตัวเองอยู่กับเก้าอี้จนเสร็จไปเลยค่ะ จอยเป็นคนที่มีความต้องการสูงค่ะ แล้วก็เป็นคนที่มีความมั่นใจในตัวเองโดยเฉพาะการแต่งตัว สไตล์ของจอยก็จะออกเอ็กซ์นิดๆ พอจะยั่วให้หนุ่มๆน้ำลายหกเล็กน้อยหน่ะค่ะ หลังจากทำงานมาได้ ประมาณ 2 เดือน จอยก็รู้สึกว่านายจอยจะชอบขอให้จอยอยู่ช่วยงานจนเค้ากลับ ปกตินายจะเข้าสายแล้วกลับดึกค่ะ ซึ่งจอยก็ไม่ได้ขัดข้องอะไร เพราะไม่มีภาระที่ต้องรีบกลับ แล้วเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น ถึงจะมีคนเตือนให้ระวังการอยู่ด้วยกันสองต่อสองระหว่างเจ้านายหนุ่มใหญ่ และเลขา ขาว สวย วันนั้น จอยก็อยู่คอยช่วยพิมพ์งานให้นายเหมือนเดิม ประมาณทุ่มกว่าๆ นายก็เรียกเข้าไปเพื่ออธิบายงานให้จอยฟังโดยเรียกให้เข้าไปดูที่จอคอมพิวเตอร์ที่โต๊ะนาย นายเรียกให้จอยเข้ามาใกล้ๆ จะได้เห็นข้อมูลได้รายละเอียด พอนายพูดไปได้ซักพัก จอยก็เริ่มสังเกตว่าสายตานายหันมาจับจ้องที่หน้าอกจอย แทนที่จะอยู่ที่จอคอม จอยเริ่มรู้สึกตัวก็เลยถอยออกห่างพร้อมทั้งขยับปกเสื้อสูทให้คลุมเสื้อทับคอกว้างตัวนั้น นายกลับเอื้อมมือมาจับที่ขอบโต๊ะ เหมือนกับจะกันไม่ให้จอยหนีไปไหน แล้วก็เข้ามาชิดจนจอยได้กลิ่นโคโลญที่นายชอบฉีด จอยพยายามจะเบี่ยงตัวก็ไม่สำเร็จค่ะเพราะติดแขนของนายที่กันอยู่ ก็เลยยืนตัวแข็งทื่ออยู่อย่างงั้น ทันใดนั้น นายก็ดึงจอยเขามาหาตัวเค้า แล้วบอกว่า "จอย.. คุณสวยจัง ผมชอบคุณนะ" พร้อมกับโอบตัวจอยไว้ จอยเลี่ยงหนี แล้วก็บอกให้เค้าปล่อยจอย แต่แทนที่เค้าจะปล่อย กลับเอามือลูบผมยาวของจอย แล้วก็ลูบมือมาที่ต้นคอ "อย่าค่ะ นายคะ อย่าทำอย่างงี้ค่ะ ไม่ดีนะคะ" จอยร้อง แต่เค้ากลับพูดว่า "ผมช่วยให้คุณเสียวได้นะ ผมรู้ว่าจอยต้องการอะไรนะ รับรองสนุกว่าในเว็บนั้นแน่นอนจ้ะ" จอยหน้าแดงขึ้นมาทันที นายคงแอบเห็นที่จอยเข้าไปอ่านเรื่องในเว็บ แล้วก็มีอารมณ์จนต้องช่วยตัวเอง แล้วนายก็ไม่ปล่อยให้จอยมีโอกาสขัดขืน นายยืนขึ้น ดึงจอยมาประชิดตัว ประกบปากจูบอย่างร้อนแรงบดปากจนจอยต้องเผยอปากรับลิ้น เจอจูบอย่างงี้เข้า จอยถึงกับเข่าอ่อน ยิ่งห่างจากของจริงมานานหลังจากเลิกกับแฟนมา เกือบเดือนแล้ว จอยก็เหมือนกับหมดแรงไปดื้อๆ เค้าเลยได้ใจ มือถอดสูทจอยออก พร้อมกับปลดเสื้อสายเดี่ยวของจอยออก ปากจอยก็บอกอย่า แต่รู้สึกว่าเสียงมันเบาลงไปเรื่อยๆ พอเสื้อหลุดออก เค้าก็เข้ามาดูดที่หัวนมของจอยผ่านเสื้อในลูกไม้บางๆสีดำ ที่ตัดกับผิวขาวๆ ดูดเม้มจนหัวนมของจอยสีชมพูเข้มโผล่ออกมาจากปลายลูกไม้ อีกข้างนึงเค้าก็ไม่ปล่อยให้ว่าง ใช้มือคลึง แล้วก็บีบที่หัวนม แล้วก็สลับดูดซ้ายขวาไปมา จนจอยเสียวเผลอครางแล้วก็แอ่นอกให้ดูดอย่างลืมตัว ยอมรับว่าอารมณ์มันกระเจิดไปแล้วค่ะ รู้สึกเลยว่าที่อันเดอร์แวร์ตัวน้อยๆฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน นายเคลื่อนหน้าลงมา เลียลงมาเรื่อยๆ ผ่านสะดือ ลากลิ้นผ่านมาจนถึงเนินของจอยที่มีขนปกคลุมพองาม นายบอกว่า "คุณสวยไปทั้งตัวเลยนะจอย" นายใช้นิ้วแหวกจีสตริงแล้วก็ตวัดลิ้นเลียที่ติ่งเสียว อย่างเมามัน นายใช้ลิ้นได้เก่งมาก นิ้วที่ว่างก็ค่อยๆสอดเข้ามาในรูของเจน สลับกับรั้ง กกน. ให้รูดกับร่องเสียวของจอย จอยเริ่มมันส์จนรั้งไม่อยู่แล้ว เลยร่อนเอว ส่ายสะโพกตามจังหวะ "คุณร้อนจริงๆนะจอย ผมเลือกคนไม่ผิดจริงๆ" จอยคราง "นายขา จอยเสียวววว" นายยิ่งได้ใจเลยอุ้มจอยขึ้นนอนบนโต๊ะทำงาน แล้วก็กดควยที่แข็งมากๆมาที่รูของจอย นายค่อยๆกดเข้ามา มันแน่นมาก แม้จอยจะเคยมาแล้ว แต่ก็ยังฟิตอยู่มาก นายก็เลยกัมลงดูดนม ทั้งเม้มทั้งขบ ดึงขึ้นมาจนจอยต้องแอ่นอกตาม ซักพัก นายแทงเข้ามามิดลำ "โอวววว ฟิตดีจัง จอย" นายครางออกมาพร้อมกับเสียงร้องของจอย "นายขาาาา เสียวที่สุดเลยค่ะ ซีดสสสส โอววว เยสส" นายซอยเข้าออกได้ไม่นาน จอยก็เสร็จไปสองครั้ง นายเลยจับจอยลงมาให้ยืนโก้งโค้ง มือจับขอบโต๊ะไว้ แล้วนายก็ใส่จอยในท่าหมา นายทำแรงและเน้นมากท่านี้ มือก็เอื้อมมาบีบนมจอย จอยเสียวสุดๆ ยิ่งนายพูดว่า "จอย มันส์ที่สุดเลย ให้ผมเย็ดคุณอย่างนี้ทุกวันนะ" นายกระแทกมา จอยก็ร่อนก้นสวนกลับอย่างไม่กลัว จอยเสียวจนเสร็จไปอีกรอบ พร้อมๆกับนายที่รีบถอนควยออกมา แล้วกดให้จอยคุกเข่าลง ยื่นควยมาที่ปากจอยๆอ้าปากรับน้ำของนายอย่างรู้งาน ดูด เลีย จนเกลี้ยง ไม่ให้เหลือซักหยด น้ำนายเยอะมาก ไหลย้อยออกมาตามร่องปาก จอยก็แลบลิ้นเลียจนหมด ท่าทางนายจะเสียวมาก กดหัวจอย แล้วก็จิกผมไว้แน่น ร้องดังลั่น โชคดีว่าดึกแล้ว คนกลับบ้านหมด นายนั่งลงกับเก้าอี้ พร้อมกับดึงจอยเข้ามากอดไว้ พร้อมกับหอมจอยที่แก้ม บอกว่า "จอยทำให้ผมมีความสุขมากนะ" จอยก็ยิ้มเขินๆ แล้วรีบแต่งตัวไม่พูดอะไร แล้วนายขับรถมาส่งจอยที่บ้าน รุ่งขึ้น นายก็เรียกจอยเข้าไปแต่เช้าเลย คงไม่ต้องบอกนะคะว่าให้เข้าไปทำอะไร...[/post]
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•