ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีปัญหานิดหน่อย ช่วยที่นะครับ

เริ่มโดย tumhilow, ตุลาคม 19, 2011, 02:32:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumhilow

คือ เวลาผมใช้ เว็บ เช่น ไฟฟ๊อค Google Chrome เล่นๆไปบางที่ มันชอบ Error แล้วปิดตัวเองลงไปเลย
ถ้าเป็นไฟฟ๊อค มันก็จะถามประมาณว่า จะรีเว็บขึ้นมาใหม่มั้ย ถ้าคลิ๊กมัน ก็จะเด็ง หน้าเว็บขึ้น มา แล้วก็ปิดตัวลงไปอีก แล้วก็ ถามซ้ำอีก ซ้ำไป
ซ้ำมาจน ทนไม่ไหว เลยต้อง Google Chrome ไปก่อน ไอนี้ก็ไม่ ค่อยช่วยอะไรได้ หลุดบ่อย พอๆกัน อยากรู้ว่า
โปรแกรมมันเน่า หรือ เครื่องผมโดนไวรัส  ถ้าโดน ไว้รัส รบกวน ขอชื่อไวรัส กับวิธี กำจัดให้ผมสักนิดด้วยนะครับ (ขอร้องช่วยที่นะครับ)