ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องบัว

เริ่มโดย sungwornb, พฤศจิกายน 10, 2011, 07:22:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                      บ้านผมพ่อกับแม่ทำงานกันทั้งคู่ เลยไม่มีคนทำงานบ้านบ้านผมจึงใช้วิธีจ้างสาวใช้มาอยู่ประจำบ้านไว้หนึ่งคนเรียกว่าแบ่งห้องนอนให้ไปเลยหนึ่งห้องพร้อมห้องน้ำในตัวคงเป็นเพราะแม่ผมกลัวพ่อจะไปยุ่งกับสาวใช้กระมังครับซึ่งเท่าที่ผมจำความได้ตั้งแต่ตอนประถมผมลงมาเข้าห้องน้ำข้างล่างตอนดึก ๆ ทีไร มักจะเจอพ่อทุกที ....ที่บ้านผมเลยเปลี่ยนสาวใช้บ่อยมากประมาณว่าปีละสองคนทีเดียว ...ปีนี้ผมย่างเข้าสิบเจ็ด กำลังจะจบมอปลายเตรียมสอบเอ็นทร้านซ์แต่ไม่รู้เป็นยังไง ยิ่งใกล้สอบ อารมณ์ทางเพศของผมยิ่งเพิ่มขึ้นมาก ทุกคืนต้องต่อ net หาภาพโป๊ เรื่องเสียว และช่วยตัวเองไปด้วย ....จนกระทั่งวันหนึ่งผมไม่ต้องใช้ภาพโป๊ช่วยอีกแล้ว ... 
         เรื่องมีอยู่ว่าวันนั้นผมเกิดอยากกินยำปลาดุกฟูหน้าปากซอยผมเรียกบัวสาวใช้ที่เพิ่งรับมาอยู่ได้แค่หนึ่งเดือนมาเอาเงินไปซื้อ
ผมให้เงินไปร้อยนึง ให้ซื้อยำปลาดุกฟูกับขนมอีกสองสามอย่างบัวใส่ขาสั้นเสื้อยืดถีบจักรยานเสือภูเขาของผมออกไปซื้อ บัวเปลี่ยนเกียร์ไม่เป็นผมตั้งค่าไว้ที่เกียร์สี่ถีบแล้วหนักแทบเป็นลมสมน้ำหน้าเพราะว่าจักรยานแม่บ้านก็มี แต่บัวชอบมาแย่งคันของผมขี่เพราะมันเท่ห์กว่า
นิสัยเด็กชัดๆ หายไปเกือบชั่วโมง กลับมาอีกทีบัวเหงื่อท่วมตัว เสื้อยืดแนบเห็นร่องนมเลยครับกางเกงขาสั้นเปียกชุ่มเหงื่อจากขาอ่อนหรือจากอะไรของบัวก็ไม่รู้เปียกอานรถจักรยานผมหมดเลย บัวยื่นถุงขนม ถุงยำปลาดุกฟูมาให้แล้วพูดหอบ ๆ ว่า"ทำไมจักรยานพี่เต้ยหนักจังคะ?... บัวขี่ไปจะล้มไปแน่ะ.... แต่พอถีบเร็ว ๆแล้วเร็วเป็นบ้า...""อือ.. แกมันจะไปรู้อะไรยัยบัว... ตัวเล็ก ๆหยั่งแกขี่ไม่ไหวหรอก" ผมว่า "ไหวไม่ไหวก็ไปจนกลับมาได้นี่ล่ะค่ะ...แต่เหงื่อออกท่วมตัวเลยร้อนด้วย ...." บัวบอกแล้วบัวก็จับมือผมไปหยิบเงินทอนยี่สิบบาทวางลงบนกลางมือ"เอ้า... ตังค์ทอน ยี่สิบบาทถ้วน!... แหม... มือเย็นจังนะคะคนอยู่ห้องแอร์สบาย ๆ นี่น่าอิจฉา..." ผมทำตาโตนับวันบัวจะเล่นกับผมมากขึ้นแม้จะเป็นวาจาอ่อนหวาน แต่ว่าผมไม่ชอบ"พูดแบบนี้วันหน้าให้ฉันออกไปซื้อเองหรือไง..."
บัวไม่ตอบแต่เดินเอาจักรยานผมไปเก็บ แล้วเดินกึ่งกระโดดเข้าห้องตัวเองไปซักพักได้ยินเสียงน้ำดังซู่ซ่ามาจากในนั้น สงสัยบัวจะอาบน้ำทีนี้ผมว่าจะให้บัวแกะอาหารใส่จานให้ทาน ก็เลยต้องรอไปอีก ผมจึงขึ้นชั้นสองเข้าห้องนอนไปตากแอร์ดีกว่าพอดูนาฬิกาเห็นว่าทุ่มครึ่งแล้ว พ่อกับแม่กลับราว ๆ สามทุ่มผมคงทานข้าวก่อนเพราะหิวมาแต่กลางวัน เมื่อไม่มีอะไรทำผมคว้าผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำนิสัยผมอาบน้ำไม่ปิดประตูเพราะห้องน้ำอยู่ในห้องนอน ธรรมดาไม่มีใครเข้าห้องของผมหรอกผมถอดชุดออกหมด เปิดน้ำร้อนจากฝักบัวอาบอย่างสดชื่นไม่รู้นึกอะไรขึ้นมาผมเกิดแข็งเกิดอารมณ์ต้องการอย่างมากเลยปิดน้ำร้อนยืนช่วยตัวเองอยู่ในห้องน้ำตอนนั้นบัวอาบน้ำเสร็จคงนึกขึ้นมาได้ว่าลืมเอาอาหารใส่จานเตรียมให้ผม เลยเดินขึ้นมาถามผมว่าจะทานเลยหรือเปล่า...ผมไม่ได้ล็อคห้องนอน บัวเปิดเข้ามาเป็นจังหวะผมปิดน้ำและยืนเงียบช่วยตัวเองอยู่ บัวเลยไม่รู้ว่าผมอยู่ในนั้นผมก็ไม่รู้ว่าบัวเข้ามาในห้อง ผมสาวอยู่สักพัก อารมณ์มันอยากมากขึ้นมากกว่าทุกครั้งทีเดียว ผมเลยเดินออกจากห้องน้ำว่าจะนอนบนเตียงแล้วช่วยตัวเองในท่านอนดีกว่าผมชอบทำบนเตียงที่สุด ผมคว้าผ้าเช็ดตัวมาซับน้ำตามตัวและเอาคลุมหัวเช็ดผมมามันเลยไม่เห็นบัวที่ยืนอยู่ริมประตูห้อง ผมเดินเปลือยมานอนหงายกำบนเตียงพอนอนลงผมก็เห็นบัวทันทีเหมือนกัน ผมร้องเสียงดัง "เฮ้ย.... บัว!!!แกเข้ามาทำไม....""อะ..บัว...บัว...เปล่านะคะ.... กะ..ก็..เข้ามาเรียกพี่เต้ยไปทานข้าว..." "แกยังมองอยู่อีก ...." "บัวขอโทษคะ... แบบว่า..ไม่ได้ตั้งใจนะ..." "นี่แกไม่อายเลยเหรอ...ที่เห็นฉันโป๊...." "อาย..... มากด้วยแหละ...." บัวพูดหน้าแดงแต่ทำไมไม่ยอมออกไปก็ไม่รู้ "แกอยากดูของฉันรึไง..."
ผมถามแบบหงุดหงิด"ก็นิด ๆ น่ะ.... อยู่ตรงนี้เห็นของพี่เต้ยหมดแล้วแต่อยากดูใกล้ ๆได้เปล่าคะ?..." บัวถาม"มานี่มา... แกมาชักว่าวให้ฉันจะดีกว่า..." ผมบอก แล้วสาวบัวก็เดินหน้าแดงเข้ามาหาผมผงกหน้าให้บัวจับผมบัวกำเบาๆ รอบโคนดุ้นเนื้อ ผมกำรอบมือบัวอีกทีแล้วทำท่าสาวรูดจากโคนขึ้นมาถึงปลายส่วนหัวให้ดูบัวทำตามอย่างไม่คุ้นผมรู้สึกไม่ค่อยเสียว เลยโน้มหัวบัวลงมาจนปากบัวชนผมหงึก ๆ ผมสั่งให้บัวอ้าปากบัวก็อ้าปากบัวกับหัวผมห่างกันแค่เซ็นติเมตรเดียว "อมให้ฉันดีกว่า."บัวบอก "อมไม่เป็น แต่ก็อยากอมให้เหมือนกัน" บัวตอบกลัวผมจะโกรธ"งั้นแกใช้ลิ้นเลียก็ได้ เลียตรงหัว แล้วค่อยอม..." ผมแนะ"ตรงไหนคะ?..." บัวดูไม่ค่อยรู้ประสา
"
โธ่...เว้ย!.... " ผมอยากสุด ๆ แข็งชูผงาดอยู่ตรงข้างแก้มของบัว"จูบล่ะเป็นมั้ย?..."ผมถามดึงตัวบัวมานอนข้าง ๆ
แล้วพลิกหน้ามาแนบปากประทับเข้ากับปากบัวผมจูบ จูบ จูบ และจูบ จนบัวสั่นไปทั้งตัว ผมสอดลิ้นเข้าไปด้วย
บัวครางในคอดังซี้ดซ้าดตอนแรกลืมตาตอนหลังหลับตาอ่อนระทวยแน่นิ่ง ผมกอดบัวไว้กับอก นอนตะแคงกอดกันไปด้วย
จูบกันและก็บีบก้นบัวไปด้วย และก็ดมใต้วงแขนของบัวและก็เลียไปด้วย ผมพบว่าบัวตัวเล็กกว่าผมเยอะคงสูงแค่150 เองมั้ง
ผมบีบนมบัวรู้เลยว่าบัวเป็นผู้หญิงที่ตัวเล็กแต่นมใหญ่มากผมดึงเสื้อยืดรัดรูปของบัวออกทางหัว บัวใส่ยกทรงมาด้วย
ผมรูดซิปกางเกงขาสั้นของบัวแล้วเกี่ยวกางเกงไหลออกไปปรากฎว่าบัวไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมเลิกยกทรงขึ้นแล้วบีบนม
บัวแรงๆ จนบัวบิดตัวไปมา ผมใช้เข่าแยกขาของบัวออกจากกันให้กว้างผมทนไม่ไหวแล้วอารมณ์ผมระอุมาตั้งแต่ตอน
อาบน้ำผมขึ้นคร่อมบัว แล้วจ่อหัวไปตรงร่องของบัวเจอความเปียกแฉะลื่นด้วยน้ำสาวของบัวเจิ่งนอง ผมดันส่วนหัวเข้าไป
เสียวจนน้ำแทบแตกบัวร้องซี้ด.... เหมือนจะดิ้นเล็กน้อย ผมเลยจูบ จูบ เข้าไป บัวโดนจูบแล้วจะนิ่งเหมือนแมวโดนเกาคาง
บัวบอกผมทีหลังว่าเวลาโดนจูบแล้วรู้สึกวื้บในอกมันวื้บถึงสมองแล้วจะเหมือนวูบหมดสติไปเลย ผมทำอะไรบัวก็ไม่รู้ตัวเลย....
บัวบอกอย่างนั้น....แต่ตอนนั้นหนแรกผมไม่รู้ ผมจูบเข้า จูบเข้า ลิ้นพันกับลิ้นบัวจนเสียวไปทั้งตัว อยู่ดี ๆบัวก็นิ่งตัวอ่อนตัวชา
ผมนึกว่าบัวชินกับแล้วเลยสอดเสียดลำเข้าไปครึ่งลำ ค่อนลำ จนกระทั่งหมดลำ โคนชนกับโหนกนูนของบัวหัวก็ชนผนังมดลูก
ของบัวดังกึกๆ รู้สึกได้ทันทีเพราะเสียวหัวมากทุกอณูสัมผัสในนั้นมันกระชับโอบรัดรอบลำแทบเคลื่อนไหวเข้าออกไม่ได้ผม
ขยับบั้นท้ายและเอวซอยช้าๆ ดึงออกมาสุดแล้วก็อัดลงไปจนสุด... ทั้งบดทั้งคลึง จนบัวทนนิ่งต่อไม่ไหวได้สติขึ้นมาครางอย่างเสียวซ่านปนเจ็บแน่นน้ำตาไหลออกมาอาบแก้มทั้งที่บัวหลับตาอยู่ เผอิญผมหยุดตัวเองไม่ได้แล้วมีแต่ต้องเดินหน้าเต็มลูกสูบบัวแน่นมาก ตอดผมจนเสียววาบ ยิ่งเร่งจังหวะมากขึ้น กระทั่งผมถึงสวรรค์น้ำฉีดเข้าไปถึงมดลูกของบัวเต็มเหนี่ยวตอนถอนยวงออกมา บัวร้อง "อูย....มดลูกบัวพังแน่เลยของพี่เต้ยเข้าไปลึกมาก" แล้วก็เอื้อมมือมากอดผมซุกหน้ากับอกผมน้ำตาไหลออกมาอีก "บัวอยากเป็นน้องสาวพี่เต้ย.... " บัวกระซิบ "อือ.... ฉัน... เอ่อ.... ฉันก็เห็นว่าแก..เอ้อ...เห็นว่าบัวก็น่ารักดี" ผมพูด "อย่าเรียกบัวว่าแกสิคะ....นะคะพี่เต้ย..." บัวขอร้อง "ให้เรียกอะไรล่ะ คนมันเคยปากให้เรียกว่าบัวงั้นเหรอ?..." ผมถาม "เรียกเมีย" บัวกระซิบยั่วเบา ๆผมตอบทันทีว่าได้ถ้าให้เต้ยทุกวัน บัวตอบอย่างทันควันได้ค่ะผัวขาบัวจะอ้าขารับการกระแทกทุกคืนเลยอย่าเบื่อซะก่อนล่ะตั้งแต่นั้นมาผมเอากับบัวทุกวันแทบไม่ได้หยุดเลยจนน้องบัวถูกเรียกตัวให้กลับต่างจังหวัดด่วนตั้งแต่นั้นผมก็ไม่ได้เจอน้องบัวอีกเลย