ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความใฝ่ฝันของหนิง 3

เริ่มโดย 50121680, พฤศจิกายน 03, 2011, 01:34:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

50121680

### ตอนที่ 3 ###

....ทุกคนก็ทยอยกลับกันหมด... หนิงนั่งพิมพ์งานได้ซักครู่ ยามเข้ามาตรวจในออฟฟิศ เพราะเห็นยังไม่ได้ปิดไฟ 
"....อ้าว...ยังไม่กลับเหรอครับ...." 
"....ค่ะ..พี่...งานด่วนค่ะ...." 
หนิงคิดว่า.....อยู่สองต่อสอง...ในออฟฟิศ ถ้ายามปล้ำ.....หรือจะข่มขืนก็ดีน่ะซี่ ยามก็....กำลังจะเดินออกจากห้อง...ก็พูดออกมาว่า.... 
"....ถ้างั้นกลับเมื่อไหร่บอกนะครับ...จะได้มาปิดไฟให้...." 
"....ค่ะ...เอ้อพี่คะ...นั่งอยู่เป็นเพื่อนหนิงหน่อยซี่..หนิงกลัวผี...." 
"....ครับๆ....ได้ครับ...." 
แล้วยามก็นั่ง...ที่โต๊ะตรงข้ามกับโต๊ะทำงานหนิง หนิงจึงอยากยั่วให้ ยาม มีอารมณ์ แล้วก็ปล้ำเธอ หนิงจึงนั่งอ้าขา...อย่างกว้างโชว์หอย....ให้ยามดู ยามก็ดูแบบ....หลบๆสายตา แล้วหนิงก็ไปห้องน้ำ แล้วก็ถอดกางเกงในออกมา......แล้วหนิงก็กลับมานั่งที่เก่า....แล้วก็ถามยาม 
"....พี่คะ...พี่ว่าหนิงสวยมั้ย..." 
"....เอ่อ..สวยครับ...สวยมากเลยครับ...." 
"....แล้วพี่ว่า ...ตรงไหนที่สวยที่สุดล่ะ...." 
ยามอยากจะบอกว่า.....ก็หีของคุณไงครับ....แต่ก็พูดไม่ได้ หนิงก็รู้จึงยิงคำถามออกไป 
"....ตรงหอยของหนิงใช่มั้ย....หนิงเห็นพี่มองหอย หนิงตั้งนานแล้ว..." 
"....เอ่อ...ผมไม่ได้ตั้งใจนะครับ...ผมขอโทษ...ผมจะไม่ทำอีกแล้วครับ...." 
"....หนิงไม่ได้ว่าอะไรซักหน่อย...." 
"....คุณหนิงไม่โกรธเหรอครับ..." 
"....จะโกรธทำไมล่ะ...ก็หนิงอยากให้ดูเองน่ะ...." 
........................ 
ยามเข้าใจทันที แล้วก็ลุกมายืนใกล้ๆหนิง หนิงก็รู้เหมือนกันว่าคงจะโดนปล้ำแน่ๆ 
"....งั้นขอผมดูชัดๆหน่อยได้มั้ยครับ...คุณหนิง..." 
"....ก็ตามใจซี่...แต่ต้องแลกกันนะ...." 
"....แลกกันยังไงครับ..." 
"....ก็พี่ต้องให้หนิงดูกระจู๋ของพี่บ้าง...แลกกัน...." 
"....ได้ซี่ครับ...แต่ของผมเค้าไม่เรียกว่ากระจู๋นะครับ..." 
"....อ้าวแล้วเค้าเรียกว่าอะไรล่ะ...." 
"....เค้าเรียกว่า...ควย....ครับ..." 
.......................... 
ว่าแล้วบุญส่งก็รูดซิป งัดควยออกมาให้ หนิงดู หนิงจ้องมองที่ ควยตาโต อ้าปากค้าง บุญส่งจับแขนหนิงให้ลุกมาที่โต๊ะรับแขก หนิงนั่งลงที่โซฟา บุญส่งก็จับมือหนิงให้มากำท่อนควย 
"....ลองจับดูก่อนนะครับ....มันน่ารักนะครับ..." 
"....มันใหญ่จังเลย....กำยังไม่รอยเลย...ร้อนด้วย..." 
"....คุณหนิงกำแรงๆแล้วรูดซี่ครับ..." 
หนิงรูดควย...เข้าออก...ตามคำบอกของบุญส่ง ควยที่แข็งอยู่แล้ว.....กลับแข็งขึ้นอีกเป็นเท่าตัว บุญส่งจับหัวหนิงกดเข้ามาหาควย หนิงพยายามถอยออก แต่ก็ช้าไป 
"....อุ๊ย....ซี้ด....คุณหนิงดูดควยให้ผมหน่อยนะครับ...มือคุณหนิงนิ่มจังเลย...." 
หนิงยังไม่ทันพูดอะไร บุญส่งก็กดหัวหนิงเข้ามา จนหัวถอกมันเข้าไปในปากหนิง 
"....โอ๊ย...ซี้ด....เยี่ยม....ดีครับ...." 
"....อือ....อือ..อึม...." 
......................... 
บุญส่ง....ดันหนิงให้นอนลง แล้ว บุญส่งก็ก้มลงไป....ที่หว่างขา ถลกกระโปรงขึ้น...จนถึงเอว หีนูนเด่นอยู่ตรงหน้า.......บุญส่งรีบก้มลงไป......เลียที่ร่องหี....อย่างหื่นกระหาย ฟันของหนิงครูดไปบนท่อนควย บุญส่งลุกขึ้นมา 
"....โอ๊ย....ซี้ด..คุณหนิง..เจ็บครับ..เม้มริมฝีปากแล้วรูดครับ..." 
บุญส่งชักควยออกมาดู 
"....ก็หนิงทำไม่เป็นนี่...." 
"....ขอโทษครับ...ถ้างั้นผม...เลียหีคุณหนิง....อย่างเดียวดีกว่านะ...." 
"....ค่ะ..." 
บุญส่งก้มลงเลียที่แคมหี....ติ่งแตด...ควานลิ้นในรูหี หนิงเสียวจนต้องกดหัวบุญส่งไว้แน่น 
"....พี่จ๋า...ซี้ด...เสียว...เสียวหอย...." 
"....เรียก...หี...ซี่ครับ..ผมชอบ...." 
"....จ้ะ...เสียวหี...ที่สุดเลย...ซี้ด....." 
"....หีคุณหนิง...สวยจังเลย....ห้อม..หอม..." 
บุญส่งแลบลิ้น....แล้วกวาดไปทั่วร่องหี หนิงกระดกหี...ขึ้นมาอัดกับปาก บุญส่ง...หลายที มือก็กดหัวบุญส่งแน่น 
"....พี่จ๋า...ไม่ไหวแล้ว...เอาควยเข้าหีเถอะ...ซี้ด....โอว์...." 
"....ครับ...คุณหนิง...ผมจะเย็ดหี คุณหนิงแล้วนะ..." 
"....จ้ะ...จ้ะ..เอาเลย....หนิง...เสียว...ซี้ด...." 
บุญส่งขยับ....ขึ้นมาที่หว่างขา แล้วก็จับหัวถอกแดงก่ำ เขี่ยไปมาตรงร่องหีและติ่งแตด หนิงเสียวจนต้องร่อนหีส่ายไปมา 
"....พี่...ซี้ด...พี่จ๋า..เย็ดเถอะ...ซี้ด...ไม่ไหวแล้ว....ซี้ด..." 
"....เออ...จะเย็ดแล้ว...เงี่ยนนักนะ...." 
บุญส่งกดควย....เข้าไปในร่องหีทีละนิดๆ มันช่างคับตื้อไปหมด หนิงดิ้นรนด้วยความเจ็บปวด 
"....ไม่เอาแล้ว....พอก่อน...ๆ...เจ็บ..เจ็บเหลือเกิน..." 
"....พอได้ไง....ก็อยากให้เย็ดเองนี่...." 
"....ก็หนิงเจ็บนี่..เจ็บจริงๆ...โอย..." 
"....ถ่างขาออกอีกซี่....อ้ากว้างๆ...จะได้คลายเจ็บลง...." 
............................ 
หนิงก็ถ่างขาออกจนสุด....ตามคำบอกของบุญส่ง...ควยมันแทรกตัวเข้าไปในร่องหี...อย่างลำบาก...แต่ก็เข้า 
จนหมดจนได้...หนิงเกร็ง...ข่วนที่หลังบุญส่ง...จนเลือดออกซิบๆ... 
"....คุณหนิงดูซี่...หีคุณหนิง...กินควยผมหมดเลย...." 
"....โอย...มันคับแน่นรู.....เจ็บไปหมดเลย...." 
"....เดี๋ยวก็หายเจ็บแล้ว....รูหีคุณหนิง....ตอดควยผมใหญ่เลย...." 
บุญส่งก้มลงดูดที่นม..ทั้งสองเต้า..บีบเคล้นอย่างเมามันส์...หนิงเอามือมาคล้องคอ..บุญส่งเอาไว้... บุญส่งก็ขบ..กัดที่หัวนมเบาๆ... 
"....โอ๊ย...ซี้ด...อย่ากัด...หนิงเสียว...โอ๊ย..." 
"....เดี๋ยวจะเสียวกว่านี้อีก...." 
บุญส่งชักควยออกจนเกือบสุด....แล้วก็กดเข้ามา...อย่างนุ่มนวล...แต่รวดเร็ว....หนิงขมิบหี...รัดลำควย... 
ถี่ขึ้น...บุญส่ง..ชักควยเข้าออกเร็วขึ้น...หนิงก็ขมิบหีรัดควยถี่ยิบ.... 
"....โอย...ซี้ด...หนิงเสียว...โอย...ซี้ด..ด...พี่จ๋า...โอย...." 
"....เสียวตรงไหน....ตรงหีเหรอ...." 
"....ค่ะ...หนิงเสียวหี..." 
"....งั้นให้พี่....หยุดเย็ดก่อน...เอามั้ย...." 
"....ไม่..ไม่...อย่าหยุดนะ...เย็ดหนิงต่อนะ...." 
"....ก็ได้.....งั้นพี่กระเด้าต่อนะ...รูหีเย็ดมันจริงๆ...." 
"....โอย...ซี้ด...เสียวหีจัง...ดี...แรงๆอีกเลย...." 
"....แล้วไม่กลัวหีพังเหรอ...." 
"....ไม่กลัวหรอก...เอาเลย...เย็ดแรงๆเลย...." 
"....ได้เลย...ชอบอยู่แล้ว...จะเย็ดให้หีบานเลย...." 
บุญส่งกระแทกควย...เข้าไปในร่องหี...อย่างหนักหน่วง...และรุนแรง..... .. แต่หนิง...ก็ไม่ได้ถอยหนีเลย... 
กลับเด้งรับควยของบุญส่ง....อย่างเร่าร้อน...สองขากระวัด..รัดรอบเอวบุญส่งไว้แน่น.... 
"....โอย...เสียวหี...ซี้ด...พี่เย็ดดีจัง...เอาอีก...ซี้ด...." 
"....ซี้ด..เสียวหัวควยชิบหาย...หีเย็ดดีจริงๆ..ซี้ด...โคตรฟิตเลย...." 
"....จะไม่ฟิตได้ไงล่ะ...ก็พี่ได้เย็ดหนิง...เป็นคนแรกนี่นา...." 
"....หา...จริงเหรอ..." 
"....ก็จริงน่ะซี่...." 
บุญส่งก้มลงไปดูที่หี....เลือดสีแดงสด...มันไหลออกมา...ปนกับน้ำเงี่ยนของหนิง.....มันทำให้..บุญส่งรู้สึก...... 
ภูมิใจมากที่ได้...เป็นคนเปิดบริสุทธิ์...คุณหนิง..หลานท่านกรรมการผู้จัดการบริษัท....ที่ทั้งสวย..ทั้งขาว..อวบ 
............................. 
บุญส่งเร่งกระแทกลำควย...เข้าร่องหีอย่างเมามันส์....เสียงเนื้อกระทบกัน..ดัง...พั่บ..พั่บ..ๆ หนิงขมิบรูหีนับครั้งไม่ถ้วน บุญส่งงัดลีลาการเย็ด...ออกมาใช้ทุกกระบวนท่า...ทั้งงัด..ทั้งเสย...ทั้งควง......หวังจะทำให้คุณหนิงติดใจในรสสวาท...จนต้องขออีก.... 
"....พี่...ซี้ด...หีหนิง...ร้อนไปหมดเลย...มันตอดใหญ่เลย...." 
"....ผมรู้แล้ว..มันรัดควยผมแน่น...จะทนไม่ไหวแล้วเนี่ย...." 
"....พี่....ซี้ด...ด...แรงๆอีก...โอว...ซี้ด...แรงๆเลย....จะออกแล้ว....ซี้ด..." 
"....ซี้ด.....ผมก็จะออกแล้ว....ซี้ด...อึ้บ...." 
"....ออ..ออก...แล้ว....ซี้ด....โอ๊ย....ซี้ด..โอว์.....ซี้ด...." 
"....ผม...ออกแล้ว....ซี้ด.....อูย....ซี้ด...." 
หนิงเอาขารัดก้น...ยามบุญส่งไว้แน่น..สองมือเกร็งจิกบนหลัง...ยามบุญส่งจนเป็นรอยแดง น้ำเงี่ยนถูกฉีด...พุ่งเข้าไปในรูหี...จนหมด...ทุกหยด....บุญส่งกระแทกควยเข้าไปอีก 4-5 ที....แล้วก็ฟุบลงบนตัวหนิง.. 
"....คุณหนิง..มีความสุขมั้ยครับ..." 
"....ทั้งสุข...ทั้งเสียวไปหมดเลยค่ะ...พี่เย็ดเก่งจริงๆ...." 
"....งั้นเดี๋ยว...เรามาเย็ดกัน...อีกซักรอบ.....ดีมั้ยครับ...." 
"....หนิงก็อยาก...แต่ว่า....หนิงต้องทำงาน.....ให้เสร็จซะก่อน...." 
"....เดี๋ยวค่อยทำก็ได้ครับ...เย็ดกันก่อนเถอะ..." 
"....เดี๋ยวงานไม่เสร็จ...หนิงก็โดนไล่ออกน่ะซี่...." 
"....ใครจะกล้าไล่...หลานท่านกรรมการผู้จัดการล่ะครับ..." 
"...ก็อาหนิงไงล่ะ..." 
"....ก็ได้ครับ...งั้นผมไปปิดไฟก่อนนะครับ..." 
"....ค่ะ..." 
หนิงเร่งทำงาน....ครู่เดียวก็เสร็จ....แล้วผู้จัดการก็มาพอดี....หนิงกำลังเก็บเอกสาร 
"....อ้าว...ผู้จัดการ...." 
"....คือ..พี่มาดูน่ะ..เป็นห่วง...เกรงใจด้วย...." 
"....ไม่เป็นไรค่ะ..เสร็จพอดีเลย...." 
ผู้จัดการกำลังจะเดินเข้ามาหาหนิง....ยามบุญส่งก็เดินเข้ามาซะก่อน.... 
"....อ้าว...ผู้จัดการ...ลืมของเหรอครับ...." 
"....เปล่า..มาดูงาน...ว่าเสร็จรึยัง...แล้วนายมาทำอะไรเนี่ย...." 
"....ก็มาอยู่เป็นเพื่อน..คุณหนิงน่ะครับ...." 
ผู้จัดการเห็นว่า....คงจะมาเอาที่นี่ไม่ได้แน่...จึงเริ่มแผนใหม่...บุญส่งก็เสียดาย....ที่..ผู้จัดการเข้ามา....เลย 
อดเย็ดต่อเลย.... 
"....คุณหนิงครับ...เดี๋ยวไปหาอะไรทานกันก่อนดีกว่านะครับ...พี่เลี้ยงเอง...." 
"....เอาไว้วันหลังเถอะค่ะ....วันนี้หนิงเพลียเหลือเกิน...." 
หนิงบอกกับ...ผู้จัดการ.....แล้วก็หันไปพูดกับบุญส่ง...... 
"....พี่บุญส่ง....หนิงกลับก่อนนะ...." 
"....งั้น...ผมก็กลับเลยดีกว่า...แล้วเจอกันพรุ่งนี้นะ...." 
หนิง...บุญส่ง...ผู้จัดการ....ก็ลงลิฟท์มาพร้อมกัน....แล้วก็แยกย้ายกันกลับ.......บุญส่งก็ทำงานต่อ..... 
พอวันรุ่งขึ้น....หนิงก็มาทำงานไม่ไหว....จึงต้องโทรมาลางาน....กับผู้จัดการ... 
"....ผู้จัดการคะ...หนิงขอลางานวันนึงนะคะ...หนิงไปไม่ไหวจริงๆ...." 
"....ไม่เป็นไร....แล้วเป็นอะไรมากมั้ย..." 
"....ก็ปวดตามตัว..ปวดหัวด้วยค่ะ...." 
"....ถ้างั้นก็พักก่อนก็แล้วกัน...." 
"....ขอบคุณค่ะ...ผู้จัดการ...."

==========