ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปรึกษานิดนึงคับ เรื่อง ''เพศสัมพันธุ์''

เริ่มโดย kendo, พฤศจิกายน 06, 2011, 11:51:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kendo

สวัสดีคับ เพื่อนๆชาว xonly ทุกคน ..หลังจากที่หายไปนาน  - - หรือเปล่า 55

ผมมีเรื่องสงสัยนิดนึงอะคับ คือแบบว่า ถ้าคนเรา ผ่าไฟแดงเนี่ย จะไม่ท้องใช่มั้ยคับ

แต่ครั้งนี้ผมเกิดความกังวลตรงที่ เมนส์แฟน ผมมา ผมก็ผ่าตามปกติ แต่ก่อนที่จะมีsex กับแฟนรอบนี้...รอบก่อนผมให้กินแฟนกินยาคุมฉุกเฉินไป เพราะ ถุงยางขาด แล้วพอ ผ่านไป สัก 1-2 อาทิตย์ได้ ผมเห็นแฟนผมมา ผมก็เลยผ่าไฟแดงไปเลย

คำถามของผมก้คือ เลือดที่ออกมาจากแฟนผม เป็นเลือดเมนส์จิง หรือ เลือดกระปริดกระปลอย ที่เป็นผมข้างเคียงของยาคุมฉุกเฉินที่กินในตอนนั้นกันแน่คับ

แล้ว ถ้าเปนอย่างที่สอง แฟนผมจะท้องมั้ย ? เพราะหลายๆคนบอกว่า ยาคุมฉุกเฉิน ทำให้ ประจำเดือนมาไม่ตรงเวลา อาจจะมาช้าหรือเร็ว แต่พอผมฝ่ารอบนี้ไป ผมอยากทราบว่า มันจะท้องมั้ยอ่าคับ

รบกวนเพื่อนบอกทีนะคับ^^