ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป้านายหน้า CP

เริ่มโดย wgis, พฤศจิกายน 10, 2011, 12:09:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

ผมมีอาชีพเสริมเป็นนายหน้า ได้รู้จักกับป้าพัตรมน เป็นนายหน้าที่เชียงใหม่ครับ ป้าแกผัวตายทิ้งมรกด (หนี้) ไว้ให้ เลยต้องทำอาชีพนายหน้า ป้าพัตรอายุ 60 แล้ว แต่ยังไม่แก่ครับ เพราะว่าไม่ได้ทำงานหนัก ปกติแกจะอยู่หอพัก ที่สามีทิ้งไว้ให้ ผมมีลูกค้าต้องการที่ดินที่เชียงใหม่ ป้าพัตรรู้จักเจ้าของที่เราเลยได้นัดคุยกัน ที่กาดสวนแก้ว ป้าพัตรผิวขาว มีรอยกละตามธรรมดา สูง แต่งตัวแบบคุณนาย นมใหญ่พอประมาณ เพราะแกใส่เสื้อยืดแบบรัดด้านในผมสังเกตุเห็นได้ง่าย เมื่อเราคุยกันเสร็จผมกับแกจึงไปดูที่กัน ซึ่งอยู่ไม่ไกลมากนัก จากนั้นผมก็ไปส่งแกที่หอ ทำให้ผมได้รู้จักหอแก อีกหลายวันต่อมาผมต้องการเอกสารของที่ดิน จึงโทรหาแก แกบอกว่าให้มาเอาที่หอได้เลย ผมเลยบอกว่าจะเข้าไปเอาตอนเย็น ผมเข้าไปที่หอประมาณเกือบทุ่ม บ้านแกอยู่ด้านหลังหอพัก ผมเข้าไปตะโกนเรียกแก แกอยู่ในบ้านให้ผมเข้าไปได้เลย แกชวนผมทานข้าวด้วย พอดีเลยครับ กำลังหิว จากนั้นแกก็เปิดไวน์หนึ่งขวด แล้วรินให้ผม ผมก็ดื่มกับแก แล้วก็คุยเรื่องที่ดินไปด้วย เมื่อทานข้าวเสร็จ แกจึงชวนผมไปนั่งที่โซฟา เพื่อดูเอกสารกันก่อน วันนี้ป้าพัตรใส่ประโปรงคลุมเข่าสีดำ เสื้อคอกว้างสีดำ ผมเดาเอาเองว่าคงไปงานศพมาก่อนหน้านี้ แต่ผิดครับ ปรากฏว่าแกกำลังจะไปต่างหาก ตอนคุยเรื่องที่ดินเรานั่งติดกันมาก เพราะต้องดูรายละเอียดของที่ ภาพถ่ายโฉนด กลิ่นน้ำหอมป้าลอยมาอ่อนๆ มันทำให้ผมคึกคักมากครับ อีกทั้งตอนป้าแกก้มชี้ระวางที่ดิน ผมเห็นนมแกล้นออกมาจากในเสื้อ เหมือนแกรู้ว่าผมมองอยู่ เลยทำตาค้อน "ไม่เคยเห็นเหรอ" แกว่า "เคยครับ แต่ไม่เคยเห็นของคนมีอายุ" ผมว่า "แล้วไง มีอายุแล้วไม่ดีตรงไหน จะว่าแก่ก็ว่าเถอะ" แกสวนกลับมา "เปล่าครับ แค่คิดว่าอายุขนาดนี้แล้ว ยังสวยครับ" ผมยอแก "ปากหวานมาเชียวนะ เมาแล้วละซิ" แกต่อ "ครับ เมานิดหน่อย" ผมตอบ "ถ้างานนี้สำเร็จ ป้าจะให้รางวัลเธอนะเอามั้ย" แกยิ้มๆ "อะไรครับ" ผมถาม "ไว้แล้วจะรู้เอง" แกว่า "งั้นผมขอมัดจำไว้ก่อนได้มั้ยครับ" ผมเริ่มอาการหื่น "อะไรเหรอ" แกถามต่อ "ป้าให้อะไรได้บ้างละครับ" ผมถามแกบ้าง "ไม่รู้ซิ หนี้เอามั้ย 555" แกหัวเราะ "ผมขอกินนมมัดจำได้มั้ยครับ 5 5 5 " ผมย้อน แกล้งทำเป็นหน้าตาย "เอางั้นเลยเหรอ" แกหน้าแดง ในเมื่อแกไม่มีปฏิกิริยาขัดแย้งก็แสดงว่าโอเค ผมเริ่มจู่โจมโดยการสวมกอด แล้วไซร้ซอกคอ ตรงคอหนังแกเหี่ยว และหย่อน แต่ก็มีกลิ่นหอมของน้ำหอม "อึ้ม..." แกครางเบาๆ ผมไซร้ซอกคอ ใบหูต่อ แกผลักผมออกเบา ๆ "เดี๋ยวก่อน ปิดประตูก่อน" แกเดินไปปิดประตูหน้าบ้าน ผมตามแกไป สอดมือด้านหลังเผื่อไม่ให้เสียจังหวะ มือผมล้วงจับนมแก มันใหญ่ครับ นุ่มมือ เพราะว่ามันหย่อนมากแล้วเหมือนกัน ผมคลึงนิ้วที่หัวนมแก ปากก็ไซร้คอแก ส่วนแกไม่อยู่สุขครับ ล้วงมือมาด้านหลังลูบควยผมขึ้นลงช้าๆ ผ่านกางเกง จากนั้นเราก็เริ่มปลดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น จนหมด ป้าพัตรผิวขาวมากครับ ผมใหญ่หย่อนลงมา พุงย้อยลงมาเกือบหีโหนก หีไม่มีขนเลยครับ ผมดึงมือแกไปที่โซฟา แกนั่งถ่างขา ทำให้ผมเห็นหีแกถนัดมากครับ แคมสีน้ำตาลแก่ แต่ไม่ดำ บานออกทั้งสองข้าง เม็ดแตดใหญ่พอประมาณ มุดอยู่ด้านบน ผมเริ่มระเลงลิ้นขึ้นลง เบาๆ "อ๊า..ซี๊ด..." แกจิกหัวผม กดเข้าไปอีก "ตรงนั้นแหละ แรงๆ" แกว่า พร้อมโยกก้นขึ้นลง ตามจังหวะ ผมปั่นลิ้นอย่างเร็ว "อ๊า..อ๊า....อ๊า...." แกกระตุกตัวสองสามครั้ง แกคงเสร็จแล้วละครับ ตอนนี้น้ำแกกับน้ำลายผมปนกันหยดที่โซฟา ผมยกตัวขึ้นจูบปากแก แล้วจับควยเขี่ยหีแกไปด้วย "อุ๊ย...เสียว" แกว่า ผมจึงยัดควยเข้าไปช้าๆ "อ๊า..เบาๆนะ" แกกระซิบ มันเข้าไปไม่ยากเพราะว่ามีน้ำออกก่อนหน้านี้แล้ว ผมเริ่มซอย ช้าๆ เสียงน้ำดังออกมา แจ่บ แจ่บ ได้อารมณ์มากครับ แล้วผมก็เริ่มเร่งความเร็ว เสียงกลายเป็น ปั่บ ปั่บ แกยันมือกับอกผม ทำหน้าเหยเก แสดงว่าแกอาจจะเจ็บ ผมดึงควยออกมา แล้วเล่นท่าหมากับแก ก้นแกใหญ่มากครับ ขาวจั๊วะ ผมซอยยี่ยิบ แกครางเสียงดังมากครับ "อ๊า....อ๊ายยยยย อ๊า อ๊า" ตามจังหวะ จนผมน้ำแตกใส่หีแก แล้วกอดแกจากด้านหลัง เหงื่อแกเต็มตัวเลยครับ "สงสัยต้องอาบน้ำอีกรอบแล้วละครับ" ผมว่า "ใช่ซิ เหงื่อเยอะอย่างนี้ไม่ไหว" แกดึงมือผมเข้าไปอาบน้ำกับแกด้วย ซักพักของผมก็แข็งขึ้นมาอีก เลยจัดการแกในห้องน้ำอีกรอบครับ