ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูเพิ่งจบค่ะ

เริ่มโดย sungwornb, พฤศจิกายน 10, 2011, 07:08:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                           เพื่อนผมที่คบกันมาตั้งแต่เรียนม.ปลาย นัดผมไปกินเลี้ยงฉลองรับปริญญาของ"เด็กใหม่" ในบริษัททัวร์ที่มันประจำอยู่ เพื่อนผมคนนี้มันมีเมียและลูกอยู่แล้ว แต่ฝากแม่ยายเลี้ยงอยู่บ้านนอก ตัวเองมาทำมาหากินในเมืองหลวง และทำตัวเป็นโสดเที่ยวจีบเด็กเพื่อ หลอกฟันไปด้วยตามแต่โอกาสอำนวย ช่วงนั้นมันเพิ่งกลับมาคลุกคลีกับผมอีก ตามประสาเพื่อนซี้เก่าหลังแยกย้ายกันไปเมื่อจบม.ปลายแล้ว นอกจากนี้ยังมีไอ้บังซึ่งร่วมก๊วนเดียวกันตอนเป็นนักเรียน ก็ดันมาทำงานอยู่ที่เดียวกับไอ้ชัยอีกเลยไปกันใหญ่ สองคนนี้มันแบ่งเด็กที่จีบกันได้ให้กันใช้อย่างไม่ถือสา พอรวมผมอีกคนก็อย่างว่าแหละหนุ่มโสดรวมกลุ่มกันต่างมีงานทำหาเงิน คล่อง แถมมีรถขับก็เลยหาเด็กจีบ+ฟันได้คล่อง โดยเฉพาะตัวเจ้าชัยมีรสนิยมชอบเด็กมหา'ลัย เพราะมันไม่ได้เรียน เนื่องจากสอบไม่ติด เลยชอบที่จะได้ฟันเด็กพวกนี้โดยเฉพาะ เด็กคนล่าสุดนี้ผมฟังมันพูดถึงตั้งแต่ก่อนหน้านั้นสองสามอาทิตย์ แล้ว รู้เพียงว่าผิวขาวตาโตเพิ่งจบมาหมาดๆ จากคณะอักษรฯ พ่อกับพี่ชายเป็นทหาร แล้วเจ้าตัวก็เรียนที่เดียวกับผมเสียด้วย ไอ้ชัยมันบอกว่าเด็กเพิ่งอกหักจากแฟนเก่าแล้วมันพยายามคั่วอยู่ แม้จะรู้ว่ามันมีลูกเมียอยู่แล้วก็ยอม"เล่นด้วย"แต่ดูท่ายังตัดใจ ไม่ขาดจากแฟนเก่า มันก็เลยพยายามเลี้ยงต้อยไปก่อน ทำตัวเป็นพี่เป็นเพื่อนหลอกแต๊ะอั๋งไปเรื่อยมันบอกผมตอนนั้นว่าท่า ทางเด็กยังซิงๆ (ใหม่บริสุทธิ์ หรือ ยังไม่สึกหรอมาก) และไม่ค่อยยอมให้ล้วงให้ควักซักเท่าไรแต่ก้นสะโพกงี้เวลาหล่อนใส่ ยีนส์รัดรูปก้าวเดินจะดูงอนช้อยราวยิ้มได้ทุกย่างก้าว ผมฟังมันเพ้อหลายหน จนมาถึงวันฉลองรับปริญญานี่แหละที่มันนัดให้ผมไปด้วยเพื่อจะได้อวดเด็กมัน ไอ้ตัวผมเองก็รับปากมันอย่างแกนๆ เพราะยังติดพันตามง้อแฟนผม ซึ่งก็รับในวันและสถานที่เดียวกันแล้วก็คณะเดียวกันอีกต่างหาก ก็เลยคิดว่าเอาเรื่องของตัวเองเสียก่อนเพราะยังไงเสียก็เจอกันแน่ เผลอๆอาจรู้จักกับแฟนผมซะอีกพอถึงวันนั้นกลายเป็นว่า แฟนผมไปได้พวกเพื่อนนายทหารของพี่ชายมาเป็นบอดี้การ์ดผมเฝ้าอยู่ซัก พักจนมีโอกาสแค่ส่งช่อดอกไม้แต่หมดทางเข้าใกล้สองต่อสอง แม้จะขอตามไปร่วมงานฉลองตอนเย็นหล่อนก็บอกปัดลูกเดียว ผมเลยจำใจกลับเข้าที่ทำงานอย่างหัวเสียในตอนบ่าย พอมานึกได้ว่าไอ้ชัยมันชวนไปงานของ "เด็กมัน"ก็ใจชื้นขึ้นเพราะคง หาโอกาสเจอแฟนผมได้ในงานเดียวกัน โชคกลับไม่เข้าข้าง เพราะผมติดงานด่วนชิ้นหนึ่งที่ต้องอยู่ทำตลอดบ่ายยันค่ำวันนั้นให้ เสร็จ กว่าจะโงหัวขึ้นได้ก็ปาเข้าไปสามทุ่มกว่าไอ้ชัยโทรฯตามผมตลอด จนจำไม่ได้ว่ากี่ครั้งสุดท้ายก่อนผมจะออกจากที่ทำงานตอนใกล้ห้า ทุ่ม มันโทรฯมาบอกว่าอยู่ที่คลับกับเด็กใหม่มัน และนัดผมไปเจอที่โรงแรมม่านรูดหรูย่านหัวหมากที่ผมรู้จัก มันย้ำว่าเด็กมันคอแข็งมาก แต่มันใส่ยาปลุกให้กินเข้าไปด้วย ให้ไปดูมันเย่อเด็กมหา'ลัยดังซักครั้งเป็นบุญตาไอ้ผมในเมื่อไหนๆ ก็พลาดจากแฟน(เก่า)แล้วเลยตกลงไปตามที่มันบอกพอถึงที่หมาย ผมก็ตรงไปที่ห้องสูทที่มันจองในชื่อมันไว้ แปลกใจทีแรกว่าไม่เห็นรถมันจอดอยู่ เลยตรงไปที่ประตู ค่อยๆลองบิด ลูกบิดเปิดออกแทรกตัวเข้าไป มีร่างผู้หญิงผมยาวประบ่า ในชุดเสื้อกระโปรงสีม่วงลายดอกยาวเลยเข่านอนตะแคงอยู่กึ่งกลาง เตียง หล่อนอยู่ในสภาพหันหลังให้ผมจึงไม่เห็นหน้า ประตูห้องน้ำที่อยู่ถัดจากเตียงไปเปิดแง้มไว้หน่อยพอได้ยินเสียงคุ้นหู ของเจ้าชัยฮัมเพลงเบาๆ แทรกกับเสียงฝักบัวลำๆที่ผมจะอ้อมไปดูหน้า "เด็ก" มหา'ลัยของมันซะหน่อย ก็พลันได้ยินมันปิดน้ำเตรียมจะออกมา อย่างฉุกละหุกผมรีบมุดหายแว๊บเข้าไปในตู้เสื้อผ้าข้างๆ ก็พอดีได้ยินเสียงเปิดประตูห้องน้ำควบกับเสียงฮัมเพลงของมันดังยิ่งขึ้น ผมจึงแง้มประตูตู้ที่ซ่อนตัวแอบดูลีลาของมัน ทั้งเนื้อทั้งตัวมันมีแต่ผ้าเช็ดตัวสีขาวผืนเดียวพันรอบเอว แต่สะดุดตาที่รอยตุงกลางลำตัว แสดงความยาวของดุ้นประจำตัวที่ตั้งลำแข็งเต็มที่ เคยเห็นกันอยู่ว่ามันใหญ่ขนาดน้องๆม้าพอกับของผมแต่หัวบานและยาวกว่า มันจ้องดู"เด็ก"บนเตียงสีหน้าระบายยิ้มเหมือนเด็กที่ได้ของเล่นชิ้นใหม่ พลันมันสลัดผ้าหลุดออกเดินโทงๆไปทางด้านหน้าของเด็กมัน ผมเห็นมันสาวท่อนเอ็นเบาๆ ให้หัวบานขึ้นแล้วจ่อไปที่หน้าหล่อนพูดขึ้นว่า"หนูจ๋าเห็นดุ้นพี่มั๊ย ชอบไหมจ๊ะ เอ้า ลองชิมดูก่อนเลยนะจ๊ะ" มันละเลงท่อนเอ็นไปที่หน้าเด็กที่มันเรียก"หนู"(ซึ่งผมยังเห็นไม่ ถนัดเพราะอยู่อีกด้าน)ซักอึดใจก็เริ่มใช้มือคลึงนมจากนอกเสื้อ เด็กมันยังนอนนิ่งไม่รู้สึกตัวตอนที่มันดึงชายเสื้อออกนอกกระโปรง ครู่เดียวเสื้อตัวนั้นซึ่งติดกระดุมด้านหลังพร้อมยกทรง ก็หลุดพ้นผ่านสองแขนไปทางด้านหน้าในท่าที่หล่อนยังตะแคงอย่างเดิม ลีลาเจ้าชัยมันเหลือร้าย มันเริ่มเลียจากปลายเท้า ใช้เพียงลิ้นแตะแบบงูฉกไล่ตามปลีน่องพร้อมเลื่อนชายกระโปรงตามขึ้น ไปถึงบั้นเอวหล่อนใส่ถุงน่องกางเกงทับบิกีนี่อีกที ซึ่งก็หลุดติดมือเจ้าชัยออกไปทางปลายเท้าอย่างรวดเร็วจากนั้นมันไล้ ลิ้นวนไปมาแถวแก้มก้นกับสะโพกอยู่พักใหญ่จนหนำใจ วูบหนึ่งผมรู้สึกคุ้นตากับสะโพกขาวกลมกลึงและน่องเปลือยเปล่าที่ เห็นตรงหน้า แต่ตัวไอ้ชัยมาบังไปพ้นจากสายตาเสียก่อน มันเอาหัวรอดหว่างขาให้ช่วงหน้าขาอ่อนพาดคอ แล้วละเลงลิ้นที่รูเด็กทันที สลับกับมือที่กรีดร่องก้นและบี้นมไปด้วยหล่อนมีอาการเอวร่อนและปัดมือไปมา ในสภาพที่ยังไม่ได้สติพักเดียว ไอ้ชัยคว้ามือหล่อนไปกุมท่อนมันเล่นถอกหัวเบาๆ "หนูจ๊ะดุ้นพี่ใหญ่ดีไหม ชอบของพี่ไหม?" เงียบไม่มีเสียง มันยกขาหล่อนข้างที่พาดคอขึ้นสูง แล้วกวาดลิ้นไปมาแถวปลายเนินที่มีขนหมอยคลุมบางๆไล้เรื่อยไปแถวหน้าขา เด็ก"หนู"มีอาการเกร็งเอวร่อนสู้ลิ้นมันอีกแต่คงยังไม่รู้สึกตัว คราวนี้ไอ้ชัยเปลี่ยนมานอนตะแคงประกบข้างหลัง ทีแรกมันยกขาอ่อนขึ้นข้างหนึ่งสอดท่อนดุ้นเข้าระหว่างง่ามก้น แล้ววางลงกระเด้า ดุ้นมันเสียบในหว่างขาหล่อนเพื่อท่อนลำเสียดสีปากรูกระตุ้นความเสียวจาก นั้นมันใช้มือช้อนข้อพับข้างที่อยู่บนขยับไปข้างหน้าลำตัวหล่อน แล้วจ่อหัวถอกบานแซะหารูจนเจอจึงค่อยๆแทงกระแซะเข้าไปอย่างใจเย็น ผมได้ยินเสียงคราง"ซิ๊ด" และเห็นหล่อนแหงนหน้าขึ้น "โอย ต้นทำอะไรน่ะ!" ผมเอะใจทันที เพราะคุ้นกับเสียงนี้มากซึ่งชื่อที่เรียกเป็นชื่อเล่นผมด้วย ทันทีนั้นผมเปิดบานตู้ผางออกตรงไปที่เตียงไอ้ชัยทำหน้าเหรอหันมามอง"อ้าวมาถึงเมื่อไหร่วะไม่ยักบอก" ปากมันพูดแต่มือมันกุมหน้าอก สองนิ้วยังบี้หัวนม ทั้งแท่งมันเสียบคาเข้าไปค่อนลำแล้ว มือเด็กกำข้อมือมันข้างที่บี้ นมอยู่ ปากอ้าน้อยๆคล้ายจะคราง ผมจ้องหน้าเด็กมันอย่างตกใจ "เฮ้ยนี่ต้องใจแฟนกู" ผมเงื้อมือกำหมัดจะทุบมันไอ้ชัยละมือจากหัวนมยกแขนป้อง"นี่มันนังหนูเด็กใหม่ที่กูเล่าให้มึงฟังนะ""ไม่ใช่ นี่ใจแฟนกู รักจริงหวังแต่งโว้ย"ผมตะโกนบอกมันกำลังหน้ามืดด้วยโทสะเต็มที่ตอนนั้น แต่ยังไม่ทันที่ผมจะซัดมันได้แต่กำหมัดค้างไว้ก็มีเสียงรถวิ่งเข้าจอดหน้า ห้องดังเอี๊ยดไอ้บังเปิดประตูผางเข้ามา มันจ้องดูแฟนผมตามันแว๊บหนึ่งแล้วหันมองดูผมกับไอ้ชัย"เฮ้อ เกือบไป เพื่อนยาย หนูที่มาด้วยกันออกตามตัวแล้วนะ เค้าโทรฯไปตามที่บ้านแล้วรู้ว่ายังไม่กลับรู้กันว่าออกมากะมึง" "อ้าว แล้วไงวะ"ไอ้ชัยออกปาก ท่อนมันหลุดออกพาดติดก้นแฟนผม "ไม่เป็นไร มึงสองคนล่อมันต่อ เดี๋ยวกูมา" ไอ้บังตัดบททำท่าจะไป"เฮ้ยนี่มันแฟนกูนะ ตัวจริง" ผมท้วงเสียงดัง "เฮ้ยของมึงที่ไหน กูรู้เรื่องหมดแล้วเมื่อตะกี๊ เพื่อนมันเล่าให้กูฟังว่านังแฟนมึงคนนี้ตอนเรียนอยู่ชื่อใจ พอมาทำงานกะพวกกูใช้ชื่อหนูแล้วขอเลิกกับมึงแล้วหันมาคั่วไอ้ชัย แต่ยังลังเลสองใจอยู่แต่ตอนนี้มันถูกไอ้ชัยเสียบเข้าไปเต็มลำแล้ว มึงก็เห็น" มันพูดแล้วเหลือบไปดูแฟนผมที่นอนแก้ผ้าอยู่ไม่ได้สติ มีท่อนดุ้นของไอ้ชัยจ่อที่ง่ามก้น ผมฉุกใจได้คิดไอ้บังเลยสำทับต่อ"มึงสองคนตกลงกันให้ดีๆโว้ยเพื่อนฝูง คบกันมานาน เจอเด็กมาด้วยกันก็เยอะ แล้วมึงไอ้โก๋เด็กมันมั่วไปแล้วมึงจะมาหวงทำหอกอะไรวะ" มันด่าเรียกชื่อเล่นผมสมัยเรียนหนังสือด้วยกัน ผมจนแต้มพูดไม่ออกยืนใบ้อยู่กับ ที่ไอ้บังเลยหันไปทางไอ้ชัย"มึงแบ่งเด็กกับมันเล่นสามัคคีชุมนุมไปก่อนอย่างที่นัดกันไว้แล้วกัน เดี๋ยวกูมาดีว่ากูมาห้ามไว้ทัน ไม่งั้นคงได้หวดกันหน้าแหก" พอไอ้บังพ้นห้องออกไป ผมก็หันไปจ้องไอ้ชัย ซึ่งนั่งท่อนตุงผ้าเช็ดตัวอยู่บนเตียงมองผมตาปริบๆ"เฮ้ย มึงจะเอายังไง" ผมถามมันตรงๆ"ไอ้โก๋ กูไม่รู้จริงๆว่าเป็นแฟนมึง รู้กูไม่ยุ่งหรอกมึงก็รู้"มันพยายามชี้แจงผมไม่ติดใจอยู่แล้ว ตาเหลือบมองสะโพกแฟนผมกลืนน้ำลายทีนึงแต่พอหันดูหน้าหล่อน ผมก็ใจอ่อนไม่อยากอยู่เล่นด้วย เลยบอกมันไปว่า"เฮ้ย คนนี้กูรักจริงนะ มึงเอามันต่อกับไอ้บังแล้วกันกูทำใจไม่ได้" พูดแล้วผมหันหลังกลับแต่มันฉุดผมไว้"เห่ยลูกผู้ชายอย่าใจเสาะซี เด็กมันเปลี่ยนใจโลเลเองมึงก็ลืมมันซะ หาใหม่" มันทั้งปลอบทั้งชวนผมสารพัด แต่ผมยืนกระต่ายขาเดียวบอกไม่ จนสุดท้ายมันตัดใจบอกว่า"เอางี้เพื่อนซี๊ กูล่อแฟนมึง มึงก็ล่อแฟนกูละกัน"ผมเลยชะงักฟังมันพูดถึง"เล็ก"แฟนมันกับลูกที่มันฝากแม่เลี้ยงไว้จนผมเปลี่ยนใจอยู่ดูมันต่อ เรื่องผมไปล่อเมียไอ้ชัยยังมีอีกยาวต้องแยกไว้ทีหลังพอผมตกลงปุ๊ป มันก็สลัดผ้าเช็ดตัวเข้าไปนอนประกบหลังแฟนผมอีกรอบ ตอนนั้นหล่อนเริ่มรู้สึกตัวหันหน้าหงายแต่ช่วงสะโพกยังตะแคง ไอ้ชัยอ้าปากงับนมข้างนึง มือเคล้นอีกข้างนมหล่อนขนาดพอมือ หัวนมสีน้ำตาลอมชมพูน่ากินไอ้ชัยจ่อดุ้นแข็งโด่พาดตรงร่องก้น หล่อนส่งเสียงครางใกล้จะรู้ตัวผมเลยสะกิดเร่งมัน มันหันดูรอบห้อง แล้วทำมือบอกให้ย้ายไปที่โซฟายาวกลางห้องผมสลัดชุดทำงานออกอย่างรีบร้อน ขณะที่ไอ้ชัยหิ้วแฟนผมไปวางบนโซฟามันทำมือไม้บอกว่าให้เสียบแฟนผมพร้อมกัน ตอนนั้นผมยังไม่ประสาเรื่องเข้าประตูหลัง(รูก้น)เลยยืนเซ่ออยู่ มันใช้สายตาด่าผมแล้วรีบจับแฟนผมพาดคว่ำหน้าไปบนพนักโซฟา ใบหน้าและแขนเกยขอบไว้ก้นหล่อนนั่งระหว่างส้นเท้า เห็นแก้มก้นหนั่นหนากลมรับกับสะโพกผายที่ยกลอยนิดๆเพราะความสูงของพนัก มันก้มลงแตะลิ้นไปตามร่องก้นหล่อนสะดุ้งน้อยๆทีแรกแล้วแอ่นร่อนเอวเป็นระยะ พอร่องรูหล่อนเยิ้ม ได้ที่มันก็จ่อหัวบานตรงรูเสียบเข้าไปช้าๆ ได้ยินหล่อนครางเบาๆสองแขนป่ายไปมาอย่างอ่อนแรง ผมจ้องดูด้วยหัวใจที่ยังหึงหวงปนความกระสันต์ พอท่อนไอ้ชัยเข้ามิด ผมขยับไปกระซิบถามมันใกล้ๆ"ทำไงอีกวะ" มันมองผมอย่างสมเพชทำนิ้วล้วงปากชี้ที่แก้มหล่อนจากนั้นเจ้า "ชัย" เริ่มสาวกระเเทกเเก้มก้นหล่อนแบบหัวเหน่าปะทะเนื้อก้นเสียงดังผับๆ อย่างเมามัน ขณะที่ผมอ้อมมาด้านหน้าจ่อดุ้นขนาดน้องๆ ม้าเข้าที่ริมฝีปากรูปกระจับซึ่งยังคงสวยด้วยลิปสติกสีสดไม่เลอะแม้แต่น้อย เเม้ก่อนหน้านี้หล่อนเคยลิ้มรสท่อนผมมาแล้วครั้งหนึ่ง แต่"ใจ" ก็เบือนหน้าหนีตอนที่ผมพยายามยัดลำดุ้นเข้าไปขอบอกว่าแฟนเก่าหมาดๆ ของผมคนนี้ แม้จะหน้าตาขาวหมวยธรรมดาแต่กลับมีรูปปากที่บรรดาท่านซึ่ง"ชอบผู้หญิงกินกล้วย" เห็นเพียงครั้งเดียวก็เก็บเอาไปนึกฝันได้ด้วยความหฤหรรษ์ และเพียงครั้งเดียวที่ผมสอน หล่อนก็ทำผมเสียวเพลินจนลืมไปว่าตอน นั้นหล่อนเพิ่งกินกล้วยของผู้ชายอันแรกในชีวิตที่มีผมเป็นเจ้าของ ยิ่งกว่านั้นสะโพกกับแก้มก้นแฟนผมยังได้ขนาดใหญ่กลมกลึงรับกันพอดี สมกับที่ไอ้ชัยมันเพ้อผมได้หล่อนเป็นเมียในท่าคลานเข่า และแตกน้ำแรกใส่ตอนจ้องดูเนื้อก้นเต้น ตามจังหวะที่ผมกระแทกดุ้นใส่อย่างสุดมันถึงตอนนี้หล่อนยังคงเมาฤทธิ์ยาปลุก sex ผสมในเบียร์ ที่เจ้าชัยประเคนให้ตั้งแต่ตอนอยู่ในคลับ ผมใช้มือจับหัวหล่อนซึ่งพาดคลอนไปมาบนขอบโซฟาตัวยาว ตามจังหวะเย่อของเจ้าชัยและในท่าที่หล่อนกางสองเข่าบนเบาะนั่งกึ่ง กลางโซฟาพาดลำตัวบนพนัก โดยมีเจ้าชัยเสยก้นยิกๆ ผมก็ยัดท่อนดุ้นเข้าปากสวยรูปกระจับนั้นได้ไม่ยากนัก ผมมองดูลำดุ้นสีคล้ำเคลื่อนผ่านริมฝีปากสีสดตัดกัน หายเข้าไปในปากหล่อนจนมิดด้วยความมันส์ในอารมณ์หล่อนมีอาการขย้อนออก แล้วหันควับ(จนดุ้นผมหลุดจากปาก) กลับไปมองเจ้าชัยที่กำลังสอยหล่อนทางก้นทีนึงแล้วเงยขึ้นมองหน้าผม อย่างตกตะลึงพร้อมกับน้ำตาคลอทันที แต่นาทีนั้นเจ้าชัยกำลังหลับหูหลับตาเร่งกระเด้าอย่างลืมตายเสียง เนื้อกระทบเนื้อผับๆๆ พร้อมมือกุมสองเต้าแฟนผมบี้อย่างหนัก จนหล่อนหลับตาคราง ผมอาศัยจังหวะนั้นที่หล่อนอ้าปากคราง อัดส่งลำดุ้นเข้าปากหล่อนมิดยันโคนอีกครั้ง หล่อนทะลึ่งพรวดเอามือข้างหนึ่งยันหน้าท้องผม ขณะที่อีกข้างทั้งข่วนทั้งหยิก สลับกับกุมรอบโคน ที่มีหมอยขยุกขยิกกวนรอบๆปากหล่อน สองมือผมจิกหัวที่มีผมเส้นบางสวยยาวประบ่าไว้มั่นแล้วเริ่มซอยช้าๆ เข้าออกสามสี่ครั้ง พอให้หล่อนได้ปรับจังหวะหายใจหล่อนยังครางฮือๆ เหมือนสะอื้นในลำคอพร้อมกับน้ำตาไหลอาบแก้มตอนที่ผมอัดลำดุ้นมิดเข้าปากอีก แล้วยึดหัวหล่อนไว้แน่นหล่อนโก่งคอขึ้นและอ้าปากกว้าง พยายามกระดกลิ้นเลียลำดุ้นผมเสียวจนต้องสูดปาก ถึงตอนนี้เจ้าชัยโหมกระหน่ำท่อนเอ็นแต่ปากส่งภาษาเถื่อน"อูย ฮู้ ฮู้ หนูจ๋า ไม่นึกเลยว่ารูหนูจะเอามันยังงี้ คืนนี้ขอเป็นผัวใหม่อีกคนกับไอ้โก๋ผัวเก่านะ" ไอ้ชัยเรียกชื่อเล่นดั้งเดิมของผมอย่างรู้กัน อยากบอกว่าแฟน(เก่า)ผมคนนี้มีลีลา อม/ดูดไม่เบาเลย จนผมเสียวเริ่มครางแล้วงัดซ้ายทีขวาทีในปากสวยรูปกระจับอันนั้น จำได้ว่านาทีนั้นผมนึกถึงนางเอกหนังX ฝรั่งที่ชื่อ "ลินดา เลิฟเลส" ในเรื่อง "DeepThroat"(สุดคอหอย) ซึ่งเทียบกันแล้ว"ใจ"แฟนผมอมได้หมดสุดลำไม่แพ้กันเลย มิหนำหล่อนยังใหม่สดกว่า(เพิ่งอมดุ้นผมและโดนทะลวงด้วยดุ้นของผม เป็นอันแรกในชีวิตไปก่อนหน้านั้นสองสามเดือน)ตอนนี้อารมณ์เซ็กซ์ของ หล่อนคงกระเจิงไปพร้อมกับมือหล่อนข้างหนึ่งขยำเนื้อที่บั้นเอวของผม และอีกข้างที่รวบกำรอบโคนลำหมุนวนไปมาอย่างเด็กที่เริ่มชำนาญ หล่อนทำไปพร้อมกับหัวที่ผงกขึ้นลง รับท่อนเอ็นที่สาวเข้าออกเต็มช่วงชักในปากอารมณ์อยากของผมกำลัง จะสุดอยู่แล้ว พอดีเหลือบไปเห็นประตูห้องค่อยๆแง้มออก พร้อมกับหน้าไอ้บังค่อยๆโผล่ให้เห็นมันทำท่าห้ามไม่ให้ส่งเสียง ขณะที่งับประตูซึ่งจังหวะนั้นผมเห็นเจ้า"บิ๊ก" หมาพันธุ์อัลเซเชี่ยนตัวใหญ่มากอยู่ท้ายรถแวนของมันที่มาจอดหน้า ห้องตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้(ทีแรกก็สงสัยว่ามันพาเจ้าบิ๊กมาทำไม ตอนหลังถึงได้หายสงสัยจากบทบาทของมันต่อจากนั้น)ไอ้บังเปลื้องผ้าออก หมดเกือบจะทันทีที่ผมสะกิดไอ้ชัยหันไปดูไอ้ชัยเหลือบขึ้นมองแว๊บเดียว ก็ก้มหน้าก้มตาซอยก้นแฟนผมยิกๆหนักๆ อีกสามสี่ที ก็น้ำแตกคารูอัดหนอกติดก้นแฟนผมแน่น จังหวะนั้นผมก็ใกล้ระเบิดเต็มทีเลยสาวดุ้นช่วงสั้นจนแฟนผมหายใจไม่ ค่อยทันเริ่มหอบและครางในลำคอ ส่วนไอ้บังเดินโทงๆ ถือผ้าในมือพาดุ้นขนาดม้าเรียกพี่ มายืนจ่อรอข้างหลังไอ้ชัย ผมตื่นตากับดุ้นของมันที่ดูเหมือนโตขึ้นผิดตา จากเมื่อก่อนที่เคยร่วมสามัคคีชุมนุมกับเด็กที่เราจีบได้ ไอ้บังเป็นแขกปาทาน ที่เกิดที่นี่ ซึ่งมันตัวสูงใหญ่รวมทั้งดุ้นอวบใหญ่ยาวและดำพร้อมขนรุงรัง ผมมารู้ทีหลังอีกว่ามันไปฝังมุกที่หัวมาด้วยเพื่องานนี้โดยเฉพาะ มันสะกิดไอ้ชัยถอยออกแล้วเข้าแทนที่ผมจ้องดูขนาดของมันอย่างหวาดเสียว ว่ารูแฟนผมคงปี้ป่นกันคราวนี้ไอ้บังก็รู้งานไม่ผลีผลามเสียบทันที ผ้าในมือมันเช็ดปาดน้ำไอ้ชัยออกทีเดียว พร้อมย่อตัวลงสองมือยึดสะโพกหล่อนไว้แล้วลงลิ้นค่อยๆเลียวนรอบๆ ก้น จนจรดที่รอบปากรู แม้ผมจะมองไม่เห็นถนัดแต่ก็รู้สไตล์มันดี เพราะมันต้องทำอย่างนี้เกือบจะทุกครั้งกับเด็กที่เราพามา"ลงแขก"ทุกคน เพราะความ"ใหญ่"ของมันแฟนผมเจอแบบนี้เข้าแทบคลั่ง มือข้างหนึ่งเอื้อม ไปด้านหลังพยายามปัดป่าย พร้อมก้นที่พยายามส่ายหลบทีแรกๆ แล้วเปลี่ยนเป็นส่ายร่อนราวอีตัวเจนเวที จนผมอดแปลกใจไม่ได้ อารมณ์ของหล่อนคงกระเจิงจนกู่ไม่กลับ เพราะฤทธิ์เบียร์ผสมยาปลุกที่ยังค้างอยู่มือข้างที่ปัดป่ายเปลี่ยนเป็นจิก ผมเหนือหน้าผากไอ้บังเพื่อบดร่อนก้นไปรอบหน้าของมัน หล่อนยังคงหลับตาปี๋ไม่รู้ตัวว่ากำลังจะได้ฉลองผัวคนที่สามด้วยดุ้น ขนาดยักษ์ในคืนเดียวกับที่ฉลองรับปริญญานี้ ปากหล่อนที่อมดุ้นผมอยู่บีบรัดแน่นกระชับขึ้น พร้อมกับลิ้นที่ดุนถี่ยิบจนสุดที่ ผมจะกลั้นไว้อยู่ สองมือผมจิกหัวหล่อนแน่น ระเบิดน้ำกามเข้าปาก หล่อนกลืนลงท้องไปเกือบหมดแม็ก มีเพียงบางส่วนไหลย้อยออกที่มุมปาก หยดลงบนเบาะเป็นภาพที่มันส์ประทับใจในอารมณ์ผมอย่างไม่มีวันลืม ส่วนไอ้บังพอเห็นว่าหล่อนได้ที่ ก็จ่อท่อนขนาดพี่ๆม้าตรงรูแฟนผมแล้วค่อยๆ กดลงจนส่วนหัวปักคาได้แค่คอหยักพร้อมเสียง"พล็อก"เบาๆ ครับ หล่อนดิ้นพล่านเหมือนปลาถูกทุบหัวสองมือเอื้อมมาด้านหลังผลักไสเป็นพัลวัน ไอ้ชัยรีบลอดใต้ลำตัวอ้าปากดูดหัวนมข้างหนึ่งพร้อมมือบี้อีกข้าง ที่เหลือ ถึงตอนนี้หล่อนคายดุ้นของผมหลุดจากปากแล้วคราง"โอ๊ยๆ เจ็บ เจ็บ เอาออก เอาออกก่อน"หล่อนพยายามเอามือไปปัดป่ายข้างหลัง ขณะที่ผมกับไอ้ชัยช่วยกันจับไว้ ส่วนไอ้บังปักดุ้นแช่ไว้สองมือขยำเนื้อแก้มก้นหนั่นสลับลูบไล้ตามเนื้อขา อ่อน หล่อนยังครางเสียงดังและดิ้นส่ายไปมา "โอยโอย ต้น เค้าเจ็บนะ เอาออก ไม่ไหวนะเค้าไม่ไหว" ใจครางเรียกชื่อผมแต่ยังคอพับคออ่อนหลับตา ด้วยฤทธ์ยา หล่อนคงสับสนคิดไปว่าผมกำลังเอาหล่อนอยู่ ขณะที่เจ้าน้องชายของผมเริ่มตื่นตัวจากเสียงร้องเจ็บปวดของหล่อน ไอ้บังนั้นหน้าเบี้ยวสูดปากกระซิบเบาๆ"ซิ๊ด หอยแฟนเก่ามึงคับดีว่ะ โดนมึงเอาไปแล้วหรือวะมันสงสัยแต่ก้นยังส่ายควานรูแฟนผม ซึ่งส่ายก้นไปด้วยกัน"เออ กูเปิดซิงทั้งรูล่างรูบนแล้วเว้ย เว้นรู.." ผมชะงักไว้ แต่มันทำท่านึกอะไรได้ รีบบีบปากคายน้ำลายออกมาป้ายไปที่รูก้นแฟนผม มันอมนิ้วชี้ชะโลมน้ำลายอีกทีแล้วปักไปที่รูตูดหล่อนทันทีแฟนผม ครางดังขึ้น ขาเริ่มสั่นมือเท้าดิ้นมากขึ้นไอ้บังควานนิ้วได้สองสามที หล่อนก็แหงนคอสูดปากส่ายก้นไปมาผมมองเห็นขนที่แขนหล่อนตั้งชันเต็ม ที่ ไอ้ชัยลุกพรวดออกมาทำท่าบอกผมว่าจะเอาแฟนผมขึ้นคร่อม แล้วหันไปพยักหน้ากับไอ้บังส่วนไอ้บังถอนลำออกจ้องดูก้นแฟนผมส่าย ไปตามนิ้วของมันหล่อนยังสลึมสลืออย่างอ่อนแรง ตอนถูกผมกับไอ้บังยกขาขึ้นคร่อมตัวไอ้ชัยแฟนผมสูดปากเบาๆ ตอนที่มันจ่อลำตรงรู แล้วแทงสวนขึ้นทีเดียวมิดติดหนอก หล่อนคงซบที่ต้นคอมันอย่างหมดแรงปล่อยให้ไอ้ชัยเด้งแทงรูสวาทยก สองอย่างเผ็ดมันผมถอยมายืนดูขณะที่ไอ้ชัยสอดมือสองข้างใต้ขาพับ ยกแฟนผมขึ้นในท่าลิงอุ้มแตงตอนนี้หล่อนเริ่มได้สติ พอที่จะโอบแขนคล้องคอมันไว้ ไอ้บังผละไปที่ประตูห้อง ส่วนไอ้ชัยกระเด้าต่ออีกอึดใจแล้วโย้แขนให้ท่อนมันควานรูแฟนผมวนไป มา [fo