ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

T^T ดูท่าพ่อจะไม่ปลื้ม T^T

เริ่มโดย kitzaka555, พฤศจิกายน 10, 2011, 10:51:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitzaka555

พ่อของแฟนผมอ้ะครับ เขาดูเเบบยังไงมิรุ

เเต่เเม่ของแฟนผมน่ะ เขาสนิทกะผม กับพ่อเขาไม่เคยคุยกัน พอเจอกทักสวัสดีครับ คุยกันบ่อยผมไม่ได้เจอเขาไง เลยคุยกันทาง webcam  

พ่อของเขาเป็นคนที่ไม่ค่อยพูดอ้ะครับ  พ่อเขาชอบงอนเขาบ่อย เเล้วช่วงนี้เขาเป็นไรไม่รุอยู่ดีดี ไปนครปฐมคงโกดลูก

เขาคงไม่อยากไห้ผมคุยกันบ่อยมั้ง  เเต่เเม่ของเขาไม่มีปัญหาอะไรเเม่เขาเข้าใจ           ช่วงนี้น้ำท่วมกว่าจะไปไหนไปลำบาก  เเล้วเวลาผมจะนัดไปกะเขานะ  เเม่เขาไ ม่มีปัญหา เเต่พ่อเขาไม่ค่อยอยากไห้ไปกัน 2 คนไง  เขาเป็นคนหวงลูกสาวเขา  ผมก็ไม่ทำไรเขาหรอก  

เรื่องของเรื่องก็คือ  พ่อของแฟนผมเขาไม่ชอบผมเเน่ๆเลย  หรือว่าเขาไม่ได้ว่าไร เเค่ไม่อยากไห้คุยกันทาง webcam บ่อยปกติผมคุย ตอนประมาณ 5 โมงเช้า เเล้วก็สามทุ่ม  ดูท่าพ่อเขาจะไม่ปลื้ม  //มันต้องทำอย่างไรดีครับ   ไห้เขารู้สึกสบายใจที่เราคบกับลูกสาวเขา ไห้เขารู้ว่าเราเป็นคนยังไง  เเม่เขาเข้าใจนะ บ้านผมเป็นร้านทำผม  เขามาทำผมเเล้วเอาลูกสาวมาด้วย ประมาณ เดือนละครั้ง ทุกครั้ง เเต่พ่อเขาไ ม่เคย !!!  ทำอย่างไรดีครับบ  อยากไห้เขาเข้าใจเรา  ไห้เขาไว้เนื้อเชื่อใจเรา T T