ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผลของการป่วย(ใกล้หายแล้ว)

เริ่มโดย k9g9r9, มีนาคม 19, 2019, 10:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k9g9r9

หลายวันผ่านไปช่วงเช้าของวันรับผลแล็ปผมตื่นขึ้นมาด้วยความรู้สึกที่ว่าร่างกายปกติดี เลยเปิดคลิปโป๊แล้วสาวดุ้นควยไปรอบหนึ่ง แล้วถึงได้ออกไปเอาผลแล็ปไปให้น้องคนสวยที่ร้านขายยาประมาณ2ทุ่ม เจอกันครั้งนี้น้องเค้ายิ้มตาหวานมาให้ตั้งแต่กำลังเข้าร้านเลยครับ แล้วผมก็เอาผลให้ไป น้องเค้าบอกว่าผลตรวจออกมาเกือบหายดีแล้วนะคะ แล้วพี่เป็นยังไงบ้างคะตอนนี้ ผมเลยบอกว่าน่าจะใช้งานได้ปกติแล้วครับ น้องเค้าบอกว่างั้นเดี๋ยวให้หนูดูให้อีกทีนะคะ ผมรีบตอบเลยครับว่าได้ๆ แล้วเดินเข้าไปด้านในร้านแล้วน้องเค้าก็สวมถุงมือเดินเข้ามา พูดว่า ของพี่แข็งดันกางเกงออกมาเลยอะ แล้วก็นั่งลงข้างหน้าถอดกางเกงกับกางเกงในผมลง มองตาผมแล้วก็ยิ้ม เอามือกำดุ้นที่แข็งเต็มที่ของผมแล้วพูดว่า ดูแข็งแรงดีกว่าครั้งก่อนนะคะ แล้วก็รูดหนังหุ้มปลายลง พลิกดูซ้ายขวา แต่รู้สึกว่ามือน้องเค้าจะบีบขย่ำดุ้นผมไปด้วย ดูไปสักพักน้องแพรวก็บอกว่าไม่มีรอยโรคแล้วนะ น่าจะหายแล้ว ไม่ต้องกินยาต่อแล้วคะ ครบโดสแล้วด้วย ระหว่างที่พูดก็ยังกำดุ้นผมอยู่ ผมนี่ใจหายเลยคิดว่าจะไม่ได้เสียวซะแล้ว แต่น้องก็พูดต่อว่า แต่พี่ต้องเอาน้ำอสุจิไปตรวจอีกครั้งนะจะได้มั่นใจ แล้วก็ไม่รอผมตอบอะไรเริ่มรูดควยผมขึ้นลงเลย ระหว่างนั้นก็คุยกันไปด้วยได้ความว่า น้องเค้าเคยมีแฟนแต่ตอนนี้โสดมาปีกว่าแล้ว ผมเลยบอกไปว่างั้นพี่จีบนะ น้องเค้าก็ตอบว่า ขอหนุคิดดูก่อนนะ ระหว่างนั้นน้องเค้าก็ชักดุ้นผมไปด้วย ผ่านไปเกือบ15นาทีผมก็ยังไม่เสร็จจนน้องเค้าบอกว่าเมื่อยมือจังเลยพี่ แล้วทำหน้ายิ้มๆเหมือนเด็กคิดอะไรแผลงๆ แล้วพูดว่าพี่รอแปบนะ พอกลับมาก็บอกให้ผมนอนลงกับพื้นแล้วก็เอาถุงยางมาสวมควยผม บอกว่าใช้มือไม่รู้เมื่อไหร่จะเสร็จ แล้วน้องเค้าก็ถอดเสื้อผ้าออกเองจนหมด ผมเห็นว่าตอนถอดกางเกงในน้ำน้องเค้าเยิ้มมาเลยแซวไปว่า โหทำไมน้ำเยิ้มแบบนั้นล่ะ น้องเค้าบอกว่า ไม่เยิ้มได้ไงกำดุ้นพี่ตั้งนาน ครั้งก่อนก็เยิ้ม แล้วน้องเค้าก็นั่งลงเอามือจับปลายควยผมจอกับหีเค้าแล้วก็ค่อยๆกดลงมา พอเข้าสุดแล้วถึงค้างไว้บอกว่าเข้าลึกจังเลยพี่ สักพักก็บอกว่าหนูขอขย่มแล้วนะแล้วก็เริ่มขย่มเองเลย ผ่านไปราว15นาทีน้องเค้าก็ขย่มแรงขึ้นร้องครางหน้าแดงไปหมด แล้วก็เสร็จจนหีเค้าตอดดุ้นผมแรงมาก แล้วบอกว่าดุ้นพี่ขย่มดีจังตอนขย่มไม่หลุดให้เสียจังหวะเลย แล้วพี่เสร็จยัง ผมบอกว่ายัง น้องเค้าเลยบอกว่างั้นเดี๋ยวหนูขย่มให้ต่อนะ แล้วก็เริ่มทำต่อ ผ่านไปอีก15นาทีน้องเค้าถามว่าพี่ยังไม่เสร็จอีกหรอ หนูเสียวจนจะเสร็จอีกแล้วนะเหนื่อยแล้วด้วย ผมเลยบอกว่ายังเลย งั้นพี่เอาเองนะ น้องแพรวเลยบอกว่าเอาเลยพี่ ผมเลยเปลี่ยนให้น้องเค้าเอามือยันผนังแล้วผมก็ซอยทางด้านหลังแล้วก็ขย่ำนมน้องเค้าไปด้วย ผ่านไปสักพักน้องเค้าก็ครางเสียงดังแล้วก็เสร็จอีกที น้องเค้าก็บอกว่าพี่อึดจังหนูยืนไม่ไหวแล้ว ผมเลยให้น้องเค้าไปไปนอนที่โซฟาแล้วก็เริ่มเอาต่อ พอเข้าทางด้านหน้าผมเลยทั้งขย่ำทั้งดูดปากดูดนมน้องเค้าจนเป็นจ้ำผ่านไปอีกจนเกือบ3ทุ่ม40 น้องเค้าบอกว่าใกล้4ทุ่มแล้วเดี๋ยวเอาไปตรวจไม่ทันนะพี่ พี่เย็ดแรงๆเร็วๆเลยหนูจะเสร็จอีกแล้ว แล้วหีน้องเค้าก็ตอดรัดดุ้นผมจนเสียวมากผมเลยเร่งซอยเต็มที่ต่ออีกราว5นาทีแล้วบอกว่าพี่ใกล้เสร็จแล้วนะ น้องเค้าก็ร้องว่าพี่อั้นไว้เอาต่ออีกนิดนะหนูใกล้เสร็จแล้ว ผมเลยกัดฟัดชอยต่ออีกเกือบ2นาทีแล้วก็เสร็จในหีน้องเค้าพร้อมกับที่น้องเค้าเสร็จโดยมีถุงยางกั้นไว้ กอดจูบน้องเค้าสักพักแล้วผมจึงดึงดุ้นออกมาน้องเค้าก็ลุกขึ้นมาถอดถุงยางเอาน้ำควยผมใส่ตลับแล้วปิดฝาไว้แล้วพูดกับผมว่าดุ้นพี่ขย่มแล้วเสียวหีมากแล้วพี่เย็ดทนมากหนูชอบจังแล้วก็ให้ผมรีบเอาน้ำควยไปส่งตรวจเดี๋ยวร้านปิดก่อน แล้วถ้าได้ผลตรวจค่อยเอามาให้เค้าดูอีกที ผมเลยต้องรีบไปที่แล็ป
แต่ผมไปไม่ทันเพราะกว่าจะถึงก็เลยเวลามาเกือบ10นาทีเลยกลับไปหาน้องเค้าที่ร้านยาบอกว่าแล็ปปิดไปแล้วพี่ไปไม่ทันทำยังไงดีน้องเค้าก็ยิ้มหน้าแดงไปหมด แล้วผมก็นึกได้ว่าน้องเค้ายังไม่ตอบเลยว่าให้ผมจีบได้มั้ย ผมเลยถามน้องเค้าไปอีกว่าบอกว่าตกลงให้พี่จีบได้มั้ย น้องเค้าก็ตอบอีกว่ายังไม่แน่ใจ งั้นอีกสัก3วันพี่มาหาหนุอีกทีนะวันนี้หนูหมดแรงแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อิอิ...ปากบอกว่าไม่แน่ใจแต่ก็ขย่มจนตัวเอกเสร็จไปสองครั้ง แถมยังยอมให้ทำเองจนน้ำแตกอีก อืมมมมม...แบบนี้เรียกว่าคนปากแข็ง แล้วยังนัดอีกสามวันให้มาใหม่แบบนี้ติดใจแน่นอน.....หึหึ

therasak

ไม่ต้องจีบแล้ว ขย่มซะขนาดนี้แต่งงานเลย

ood_aspire

ทำถึงขนาดนี้แล้ว ยังจะขออีกหรือครับ

johnyred59

ร้านขายยาอยู่แถวไหนครับ ผมอยากไปให้น้องเค้าช่วยเช็คน้ำจัง

chatjane4234

นี่ยังไม่ได้เป็นแฟนกันขย่มซะ ถ้าตอบตกลงยอมเป็นแฟนจะขนาดใหน

ppp44

ขอดูใจกันอีกหน่อยว่าจะแข็ง แรงดี ทน อึด แค่ไหน ต้องทดสอบนานๆหน่อย

devilzoa

กว่าน้องเค้าจะแน่ใจได้เสียอีหลายน้ำ

johnywalker

ไม่ใช่แค่ป่วยอย่างเดียว ถึงได้เจอแบบนี้นะ ต้องโชคดีเจอะเภสัชแบบนี้ด้วย 555

jamemy007

ขย่มกันขนาดนี้แล้ว เป็นผมๆไม่จีบแล้วล่ะ