ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์ เสียว ตอนที่่  7 (ต่อยอดให้หายาก)

เริ่มโดย grandame, พฤศจิกายน 15, 2011, 02:49:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grandame

คืนหนึ่งหลังโชว์เสร็จ...ผมออกมานั่งกินเหล้ากับแฟนรอพี่สาวพี่เขยอยู่ข้างเวที..
พี่สาวกับเขยโชว์เสร็จลงมานั่งกินด้วยสักพักก็ชวนกันกลับไปพักผ่อน...
แต่ยังไม่ทันได้ขึ้นรถ.. ก็มีบาร์อีกแห่งโทรมาขอให้ไปโชว์ต่อ.. เป็นโชว์พิเศษมีแขกประมาณสิบกว่าคน

ตอนแรกพี่สาวกับพี่เขยจะไม่ไปเพราะกินเหล้าแล้ว.. แล้วก็รู้สึกตึงๆด้วยเพลียๆ ด้วยอยากกลับไปพักผ่อนมากกว่า...
แต่บาร์ที่ติดต่อมาบอกว่ายินดีจะจ่ายให้เป็นพิเศษ เพราะจำเป็นจริงๆมันกระทันหันและหาไม่ได้เลย...
พี่สาวกับพี่เขยถามว่าผมกับแฟนจะไปรึเปล่า... ถ้าไปจะให้ผมกับแฟนขึ้นโชว์ด้วย
เพราะทางบาร์ที่เขาติดต่อมาต้องการสักสองสามคู่ แต่ก็ยังหาไม่ได้สักคู่...
ผมก็โอเค.. ไปก็ไป.. แค่ครึ่งชั่วโมงหรือชั่วโมงกว่าๆเอง ได้เงินเพิ่มอีกตั้งหลายพัน

ไปถึงบาร์ที่แสดง..เป็นบาร์ขนาดเล็กแต่ค่อนข้างจะหรูหรา
ดูๆแล้วน่าจะเป็นบาร์ทั่วๆไปสำหรับพักผ่อนมากกว่า...คือมีดนตรีวงเล็กๆเล่นให้ฟังให้ดู
เวทีก็เล็กนิดเดียวขึ้นโชว์สี่คนโยกขาโยกก้นนี่.. ดูๆแล้วแทบจะเบียดกันเลย...
เครื่องดนตรีไม่กี่ชิ้นถูกขนย้ายไปวางกองไว้ข้างๆเรียบร้อย.. มีแขกอยู่ประมาณสิบกว่าคน ..
ดูคร่าวๆจากการแต่งตัวน่าจะเป็นพวกนักธุรกิจ.. เพราะใส่สูทกันทุกคน..

พี่สาวกับพี่เขยพูดคุยกับตกลงราคาค่าจ้างกับเจ้าของร้านเสร็จ..
นั่งกินเหล้ากันคนแก้วสองสามแก้ว ก็เปลี่ยนเสื้อผ้าขึ้นเวทีกันเลยเพราะแขกรอดูอยู่...
ก้าวขาส่ายก้นโยกให้ผีสยิวเข้าสิงอยู่แป๊บเดียว.. ผมกับแฟนและพี่สาวกับพี่เขย
ก็โยกก้นโยกขาส่ายโชว์กันสุดเหวี่ยงเพราะค่อนข้างจะมึนๆตึงๆ..
อีกอย่างไฟบนเวทีก็ค่อนข้างจะสลัวๆไม่ค่อยสว่างเท่าไหร่.. เพราะก่อนขึ้นเวทีพี่เขยผมบอกให้เขาลดไฟลง
ก็เลยวาดลวดลายใส่กันได้เต็มที่

นี่เป็นครั้งที่สอง.. ที่ผมขึ้นเวทีโชว์ร่วมกับพี่สาวพี่เขย...เพราะนับแต่ครั้งแรกแล้ว..
ผมกับแฟนและพี่สาวกับพี่เขยก็ไม่เคยได้ขึ้นเวทีโชว์ร่วมกันอีกเลย...
จากแรกๆที่แค่เบียดๆเฉียดๆถูๆไถๆไปตามจังหวะเสียงเพลง...
ผ่านไปพักเดียวต่างคนก็ต่างส่ายอัดเข้าใส่กันแบบเน้นๆอย่างเต็มที่...
ทั้งควยผมควยพี่เขยลุกตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อยออกมากระดกหงึกๆ... เดี๋ยวก็อัดอยู่ในร่องก้นของแฟน..
เดี๋ยวก็อัดติดอยู่กับหีอูมๆของพี่สาว...ทั้งที่พึ่งน้ำแตกคาเวทีมาจากอีกบาร์ไม่ถึงชั่วโมง..?

แล้วแฟนผมกับพี่สาว ก็โยกย้ายส่ายอัดเข้ามาใส่อย่างได้อารมณ์มาก...?
ไม่ว่าหน้าตาหรือท่าทาง...ส่ายก้นส่ายหีอูมๆอัดเข้ามาแต่ละทีนี่..
ยังกับจะให้ลำควยผมกับลำควยพี่เขยเสียบทะลุเข้าไปให้ได้..น้ำเสียวนี่พุ่งปึ๊ดๆออกมาเลย..
ไม่รู้เป็นเพราะว่าแขกน้อยหรือค่อนข้างจะมึนๆ... ก็เลยเล่นกันได้อย่างถึงอารมณ์..

แฟนผมนี่ก็ถึงกับผวาเฮือกๆเขย่งขาทุกครั้ง...
ที่พี่เขยเข้าประกบ กระดกก้นเสยรูดลำควยขึ้นกับร่องก้นและหีอูมๆของเธอ...
แถมบางครั้งพี่เขยยังล้วงมือเข้าไปจับนมอวบๆ.. กุมกำหีอูมๆของแฟนผมในผ้าผืนน้อยแบบเนื้อๆ
บีบคลึงบีบเฟ้นเต็มๆมือจริงๆอีกต่างหาก...? ทั้งๆที่ผมกับพี่สาวก็โยกขา โยกก้นส่ายบดอัดบดคลึงกันอยู่ข้างๆ...??

แต่แปลก..? เห็นแล้วแทนที่ผมจะหึงหวงๆหรือไม่พอใจ...
ผมกลับมีอารมณ์อย่างสุดๆ... ควยนี่กระดกหงึกๆเลย..? ไม่ยักกะกลัวว่าพี่เขยจะฉวยโอกาสเอาแฟนจริงๆ...
ตรงกันข้ามผมกับลุ้นระทึกคิดไปอีกอย่าง...? อยากเห็นลำควยขนาดใหญ่ของพี่เสยเสียบเข้ารูเสียวแฟนทั้งดุ้น..?

พี่สาวผมเองก็สุดยอดมาก.. ใส่ผมซะเต็มที่เลย..?
ผมยืนกางขาหันหลังให้แขก เอามือขัดท้ายทอยโยกก้นส่ายอยู่..
พี่สาวก็คุกเข่ามุดหัวลอดหว่างขาเข้ามาทางด้านหลัง เงยหน้าขึ้นจับผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มพวงไข่อยู่ดึงเปิดออก
แล้วอ้าปากคาบพวงๆไข่ผมเข้าไปเต็มๆปากตวัดลิ้นดูดเลียดูดจ๊วบๆเน้นๆแบบจริงๆเลย ?

ผมงี้สะท้านเฮือกๆ...เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว กัดฟันร้องอึ๊ๆอ๊ะๆในลำคอ ควยกระดกหงึกๆ..?? สองขาสั่นพั๊บๆ...
โยกขาโยกก้นส่ายแทบไม่ออก ? เพราะไม่คิดว่าพี่สาวใช้ปากดูดเลียพวงไข่ผมจริงๆ..?

หันไปมองแฟนกับพี่เขยที่อยู่ข้างๆ.. เธอยืนกางขากอดคอพี่เขย
แอ่นหีอูมๆอัดติดลำควยส่ายก้นโยกบดคลึงอย่างได้อารมณ์สุดๆ...
ส่วนพี่เขยก็ก้มหน้าซุกไซร์อยู่ที่หน้าอก ส่ายปากส่ายจมูกขยี้สองเต้าอวบๆขาวๆ ตวัดลิ้นเลียดูดจ๊วบๆจ๊าบๆอย่างเมามัน...?
สองมือก็จับก้นขาวๆของเธอกำบีบดึงไว้.. ก้นก็เกร็งแอ่นอัดเข้าไปโยกส่ายคลึงลำควยกับหีอูมๆ กระดกอัดเข้าไปเน้นๆ..
ก้นนี่เกร็งขึ้นลงยึกยักๆ...

แฟนผมถึงกับผวาเฮือกๆ......สองแขนรวบกอดคอกอดหัวพี่เขยกดลงใส่นม..
เขย่งสองขาที่เกร็งสั่นเบาๆขึ้น กระดกก้นแอ่นหีอูมๆเข้าอัดกับลำควยยึกๆ...
ยังกับว่าลำควยของพี่เขยเสียบเข้าไปอยู่ในรูเสียวสยิวของหีอูมๆเธอแล้วทั้งดุ้น..?

ผมทั้งเสียวทั้งลุ้นระทึก.. ควยกระดกหงึกๆ..ยังไม่ทันได้หันกลับ..?
พี่เขยก็คาบผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มครึ่งเต้าอวบๆขาวๆของแฟนผมดึงเปิดขึ้นไป ..
แล้วอ้าปากคาบทั้งหัวนมและเต้านมของเธอดูดจ๊วบๆเน้นๆเต็มปากเลย..?
แถมยังกดปากกดจมูกลงส่ายขยี้คาบดูดดึงขึ้นลงอีกต่างหาก...?

แฟนงี้ผมผวาเฮือก... ร้องอุ๊ย.ย.ยยๆ...กอดหัวพี่เขยกดลงใส่นม กระดกก้นแอ่นหีอูมๆเข้าบดคลึงกับลำควย
แหงนหน้าหลับตาหายใจฟืดๆ.. เกร็งสั่นกระตุกยึกยักๆไปทั้งตัว...
พี่เขยปากคาบนมอวบๆขาวๆเหลือบตาขึ้นมองดูดจ๊วบๆเน้นๆ...
แล้วย้ายไปคาบดูด ส่ายปากส่ายจมูกขยี้เน้นๆอีกข้างต่อทันที ?
ก้นก็เกร็งแอ่นอัดลำควยเข้าไปส่ายบดคลึง กระดกอัดเข้าใส่หีอูมๆยึกๆ..?

แฟนผมผวาเฮือกๆ...แหงนหน้าหลับตาปี๋เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว กอดหัวพี่เขยอัดติดกับหน้าอกแน่น
ก้นเกร็งแอ่นอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยของพี่ขยับบดส่ายคลึงยึกยักๆ.. หายใจฟืดๆ...
นมอวบๆขาวๆเต้าที่หลุดออกมาจากปากพี่เขย... หัวนมและวงป้านแดงๆของมันดุนดันขึ้นมาเป็นก้อนอย่างเห็นๆ...?

ผมถอนหายใจเฮือก..ควยกระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิว
หันกลับมาแอ่นก้นออกจากหน้าพี่สาว จะหมุนตัวหันหน้าไปหาแขก..
แต่ยังไม่ทันได้ดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้มพวงไข่ที่เย็นวาบๆก็ต้องผวาเฮือก..
แหงนหน้ากัดฟันร้องโอ๊ย.ยๆโอย.ยๆในลำคอ ก้นเกร็งแอ่นกลับเข้าไปกระดกยึกๆ...หายใจฟืดๆ..
ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นพั๊บๆ..จับหัวพี่สาวดันไว้เบาๆ...??

เพราะพี่สาวขยับตัวลอดเข้ามาสองมือจับก้นผมกำบีบ... ปากคาบผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มลำควยดึงลงมาค้างไว้ที่พวงไข่
แล้วอ้าปากคาบหัวหยักบานๆ ที่เปียกเยิ้มของลำควยตวัดลิ้นฉกเลียดูดจ๊วบๆเน้นๆอย่างแรงเลย.. ?
แถมยังผงกหัวรูดริมฝีปากกับลำควยเข้ามาแต่ละทีเกือบครึ่งดุ้น...? น้ำเสียวผมงี้พุ่งปึ๊ดๆออกจากหัวหยักบานๆ...
เข้าปากลงคอพี่สาวติดต่อกันไม่หยุดอย่างเสียวสยิว...?

พี่เขยที่ปากคาบนมแฟนผมดูดอยู่ หันมาเหลือบตามองแว๊บๆ..?
แล้วก็หันกลับไปดูดนมอวบๆขาวๆของแฟนผมจ๊วบๆเน้นๆ กดปากกดจมูกลงส่ายขยี้อย่างเมามันต่อ...
ก้นก็เกร็งแอ่นอัดเข้าไปบดส่ายคลึงกระดกเสยขึ้นช้าๆเน้นๆยึกๆ...

แฟนผมผวาเฮือกๆ... ร้องอู๊ย.ย.ยๆ....? แหงนหน้าหลับตาแอ่นนมขึ้นใส่ปาก..
สองมือตะปบจับก้นพี่เขยกำบีบกำขยำดึงเข้าไป ก้นเกร็งแอ่นอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยบดส่ายคลึงยึกยักๆ... หายใจฟืดๆ...
เสียงแขกปรบมือเชียร์อยู่ข้างล่างดังแว่วๆ...บอกให้ผมกับพี่สาวหมุนตัวหันหน้าออกไป...?

ผมสะท้านเฮือกๆ...กัดฟันครางโอย.ยๆ..ในลำคอ ก้นเกร็งขาเกร็งยืนกางขาแอ่นก้น
สองมือจับหัวพี่สาวผงกเข้าออกรูดริมฝีปากกับลำควยที่กระดกหงึกๆ... น้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆปึ๊ดๆอย่างเสียวสยิว

เหลือบตามองแฟนอีกที... เธอนั่งคุกเข่าสองมือจับก้นพี่เขยกำบีบ
ปากคาบดูดพวงไข่ที่นอกผ้าผืนน้อยไว้ทั้งพวงเลย...? สองเต้าอวบๆขาวๆจั๊วะ ที่ผ้าผืนน้อยถูกดึงเปิดขึ้นไปไว้ข้างบน
เห็นหัวนมที่ถูกดูดเลียอย่างเน้นๆดุนดันออกมาเป็นก้อนแดงๆ ?

พี่เขยที่ยืนกางขาแอ่นก้นอัดเข้าไปหน้าตาเสียวๆ.. หน้าท้องแขม่วเกร็งขึ้นลงยึกยักๆ
จับหัวแฟนผมกดเข้าใส่หน้าขาขยับก้นส่ายบดคลึงพวงไข่และและลำควยที่ตุงออกพรวดๆ...
หัวหยักบานๆขนาดใหญ่โผล่ขึ้นมาจากขอบผ้าผืนน้อยด้านบนเกือบทั้งหัวแดงกล่ำเปียกเยิ้มเป็นมันวาวด้วยน้ำเสียว...?
แล้วสิ่งที่ผมลุ้นระทึกในใจก็กำลังจะเกิดขึ้น..? เมื่อแฟนผมอ้าปากปล่อยพวงไข่..
แล้วตวัดลิ้นเลียตามลำควยที่ตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาขึ้นไปหาหัวหยักบานๆ...?

พี่เขยผมก้นเกร็งยึกยักๆ...หน้าท้องแขม่วเกร็งไม่หยุด.. ก้มลงมองหน้าตาเสียวๆ
แล้วจับชายผ้าผืนน้อยด้านบนดึงลงมาอีกหน่อย.. จนหัวหยักบานๆกับท่อนลำของมันโผล่ออกมาเกือบครึ่งดุ้น...?
แล้วสิ่งที่ผมลุ้นระทึกอยากเห็นก็เกิดขึ้นจริงๆ... เมื่อแฟนผมผงกหัวขึ้นแล้วอ้าปากครอบหัวหยักบานๆขนาดใหญ่คับปาก
และเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวของพี่เขยดูดจ๊วบๆเน้นๆจนแก้มตอบอย่างไม่ลังเล...??

พี่เขยผวาเฮือกๆ... แหงนหน้าหลับตากัดฟันจับหัวแฟนผมกดอัดเข้าติดกับหน้าท้องที่เกร็งยึกยักๆ..
กระดกก้นอัดเข้าไปยึกๆ.... ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นพั๊บๆอย่างเห็นๆ...?

พี่สาวผมที่ปากคาบดูดลำควยผมอยู่หันไปเหลือบตามอง
แล้วหันกลับมาตวัดลิ้นเลียดูดหัวหยักบานๆและลำควยผมจ๊วบๆเน้นๆมือกำพวงไข่บีบคลึงยวบๆ...?
ผมกับพี่เขยต่างผวาเฮือกๆ....ยืนก้นเกร็งขาเกร็งกัดฟันครางโอยๆในลำคอ เกร็งกระตุกยึกยักๆไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว
กับปลายลิ้นและริมฝีปากที่ผิดคู่ผิดตัวด้วยกันทั้งสองคน..?

ผมสะท้านเฮือกๆ... กัดฟันครางโอย.ยๆ...ลำควยกระดกหงึกๆคับแน่นอยู่ในปากพี่สาวอย่างเสียวสยิว...
น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกไปไม่หยุด...? ส่วนแฟนผมก็สองมือจับก้นพี่เขยกำบีบ
ผงกหัวรูดริมฝีปากเข้าออกกับลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยแต่ละทีเกือบๆครึ่งดุ้นเหมือนกัน...?
กำลังจะแอ่นก้นจับหัวพี่สาวดันออกบอกว่าพอก่อน....?

แฟนผมที่คาบดูดหัวหยักบานๆของพี่เขยดูดเลียจนแก้มตอบอยู่ข้างๆก็อ้าปากปล่อย..
แล้วขยับเข้ามาซุกไซร์ดูดเลียหน้าขาหน้าท้องผม ที่พี่สาวคาบดูดหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของเธออยู่...??
ส่วนพี่เขยก็ก้าวเข้ามาจับเอวพี่สาวยกขึ้น ทาบลำควยที่โผล่ขึ้นมาจากผ้าผืนน้อยเกือบครึ่งดุ้น
อัดเข้ากับร่องก้นขาวๆแล้วส่ายก้นโยกบดคลึง กระดกเสยอัดขึ้นช้าๆเนิบๆ..
ทั้งๆที่พี่สาวยังคาบดูดหัวหยักบานๆและลำควยของผมอยู่เต็มปาก...??

ผมทั้งระทึกทั้งเสียวสยิว...เหลือบตามองพี่เขยกึ่งกล้าๆกลัว ลำควยกระดกหงึกๆ..
น้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆเข้าปากลงคอพี่สาวไม่หยุด....
ยืนก้นเกร็งขาเกร็งลำควยกระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิวยังไม่ทันได้ขยับก็ต้องสะท้านเฮือกๆ...
แหงนหน้าหลับตากัดฟันครางโอยๆ....หายใจฟืดๆไม่เต็มอิ่ม..ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นพั๊บๆอย่างเห็นๆ....
เพราะแฟนผมซุกหน้ามุดเข้าอ้าปากคาบพวงๆไข่เข้าไปเต็มปากแล้วดูดเลียจ๊วบๆเน้นๆ...?
ทั้งๆที่พี่สาวก็ยังคาบดูดลียหัวหยักบานๆของเธออยู่เต็มปาก...?

พี่เขยที่ประกบอัดลำควยโยกส่าย กระดกเสยรูดลำควยอยู่กับร่องก้นพี่สาวอย่างเน้นๆหน้าตาเสียวๆ
บอกเบาๆว่าใส่ให้เต็มที่เลย.. ไม่ต้องกลัวหรือเกรงใจ.. ??

ผมแหงนหน้าหลับตากัดฟันครางโอยๆ...หายใจฟืดๆเกร็งสั่นกระตุกยึกๆยักๆไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว..
สองมือจับหัวพี่สาวกกับหัวแฟนดันไว้เบาๆ..สองขาเกร็งสั่นพั๊บๆแทบยืนไม่อยู่....
ลำควยนี่กระดกหงึกๆถี่ๆ..? น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากหัวหยักบานๆเข้าปากพี่สาวเป็นระลอกๆ...?

แขกปรบมือส่งเสียงเชียร์ดังแทรกเข้ามากับเสียงเพลงเสียงดนตรีแว่วๆ... ผมแทบจะไม่ได้ยิน..
เพราะมันเสียวสะท้านจริงๆ... แล้วถ้าแขกไม่เอาเงินมาแจกมายื่นให้ซะก่อนหรือช้าว่านี้อีกนิด...
ผมน้ำแตกคาปากพี่สาวกับแฟนแน่ๆ.. เพราะลีลาดูดเลียของพี่สาวผมสุดยอดจริงๆ...?
ตวัดลิ้นเลียหัวหยักบานๆแต่ละที่นี่เสียวสะท้านไปทุกอนูขุมขนแทบใจขาด

ผมหายใจเฮือกๆ... ดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้มลำควยกับพวงไข่ แล้วสลับสับเปลี่ยนกับพี่เขยเวียนกันประกบกับแฟนกับพี่สาว..
แอ่นลำควยเข้าบดอัดคลึงกับร่องก้นและหีอูมๆเน้นๆอย่างเสียวสยิว... จนบางครั้งทั้งลำควยผมและพี่เขย
ดีดหลุดออกมาจากด้านข้างของชายผ้าผืนน้อยตั้งโด่กระดกหงึกๆโชว์กันแบบจะๆเห็น...
แขกปรบมือเชียร์บอกเอาเลยๆ... พี่สาวผมก็ส่ายก้นเข้าใส่ลำควยพี่เขยทันที...

ส่วนแฟนผมก็แอ่นหีอูมๆเข้ามาอัดติดกับลำควยผมสะบัดก้นส่ายกระดกอัดเข้าใส่ยึกๆมองผมตาเยิ้มๆ..
ผมล้วงมือเข้าไปในผ้าผืนน้อยลูบคลำจับนมอวบๆขาวๆของเธอดู...
ปรากฏว่าหัวนมของเธอที่โดนพี่เขยดูดเลียเน้นๆอย่างแรงดุนดันขึ้นมาแข็งเป็นก้อนเลย..?

แฟนผมบอกว่าพี่เขยทั้งเลียทั้งดูดแรงมาก ผมถามว่าไม่เจ็บเหรอ..?
เพราะผมไม่เคยดูดนมเธอแรงจนหัวนมเป็นก้อนขึ้นมาขนาดนี้...
แฟนผมหน้าแดงๆตาเยิ้มๆ..บอกว่าเจ็บนิดหน่อย.. แต่สยิวมากกว่า..?
ผมหอมแก้มเธอแล้วบอกว่า.. งั้นขอดูดหน่อย... แฟนผมแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาบดคลึงกับลำควย
จับผ้าผืนน้อยที่ปิดหัวนมอยู่ดึงขึ้น แล้วบอกให้ผมดูดแรงเหมือนกันกับพี่เขย..??

ผมสองมือจับก้นเธอดึงเข้าแอ่นก้นอัดลำควยเข้าไปบดคลึงกับหีอูมๆ
ก้มหน้าลงอ้าปากคาบนมอวบๆขาวๆของเธอตวัดลิ้นเลียแล้วดูดจ๊วบๆเน้นๆ...
แฟนผมผวาเฮือกๆ...หายใจฟืดๆ...แหงนหน้าหลับตาแอ่นนมขึ้นมาใส่ปากจับหัวผมกดลง
กระดกก้นอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยโยกก้นส่ายบดคลึงพรวดๆเกร็งกระตุกยึกยักๆไปทั้งตัว..
ผมตวัดลิ้นเลียหัวนมดูดจ๊วบๆเน้นๆสองข้างสลับกันไปมา ก้นก็แอ่นอัดลำควยที่กระดกหงึกๆ
เข้าไปบดคลึงกับหีอูมๆอย่างเสียวสยิว...

แฟนผมผวาเฮือกๆ.. แหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูย.ยๆออกมาเบาๆแผ่วๆ
แอ่นนมอวบๆขาวๆอัดเข้ามาใส่ปากแล้วบอกให้ผมดูดนมเธอแรงขึ้นอีก ?
ผมกดปากกดจมูกลงส่ายขยี้แล้วดูดจ๊วบๆเน้นๆแทบจะหลุดติดปากออกมา...
แฟนผมผวาเฮือกๆ... ซี๊ดปากครางอูยๆ...กระดกก้นอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยเกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว.....

ผมล้วงมือเข้าไปจับผ้าผืนน้อยดึงออกไปด้านข้างว่าจะเอาเธอสักหน่อย...แขกก็เดินมาเรียกยื่นเงินให้ซะก่อน...
นมอวบๆขาวๆสองข้างที่ผมคาบดูดเมื่อกี้..แดงระเรื่อ..หัวนมนี่ดันออกมาเป็นก้อนเท่าหัวแม่มือแบบเห็นๆเลยๆ..

พี่เขยกับพี่สาวมองยิ้มๆ.. โดยเฉพาะพี่เขย...มองหีอูมๆและนมอวบๆขาวๆของแฟนผมที่หัวดุนดันออกมาเป็นก้อน
แล้วกระดกก้นเสยรูดลำควยกับร่องก้นของพี่สาวอย่างเน้นๆเลย...

ผ่านไปแค่ครึ่งโชว์... รอบเอวแฟนรอบเอวพี่สาวผมก็ล้อมรอบเต็มไปด้วยแบ๊งค์ห้าร้อยแบ๊งค์พัน...
จนต้องเอาออกไปกองรวมกันไว้ทั้งๆที่แขกสิบกว่าคนเอง ? มีแขกคนหนึ่งเดินขึ้นมาบนเวทียื่นแบ๊งค์พันให้คนละใบ
บอกว่าโชว์นานๆอย่างพึ่งจบเดี๋ยวมีพิเศษให้... แล้วบอกอีกว่าโชว์แบบนี้แหละเสียวดีและน่าดู...
แล้วถามว่าเป็นแฟนกันจริงๆรึเปล่า..?

พี่สาวผมบอกว่าแฟนกันจริงๆและเป็นพี่น้องกัน..
แขกมองนมมองหีอูมๆของพี่สาวกับแฟนผมยิ้มๆแล้วว่า... ถึงว่า.. ทำไมโชว์กันได้อย่างถึงอารมณ์
แขกบอกว่าโชว์สวย.. เคยดูโชว์แบบนี้เหมือนกันแต่ไม่มันไม่สะใจแบบนี้...
ที่เคยเห็นเคยดูทั้งผู้หญิงผู้ชายก็ไม่ได้รูปร่างหน้าตาหุ่นดีอย่างกลุ่มของผม...
แขกถามอีกว่า.. กินเหล้ากันรึเปล่า... พี่สาวกับพี่เขยผมบอกกิน...
แขกบอกว่าเดี๋ยวจะให้พนักงานเอาขึ้นมาให้กินให้เต็มที่โชว์ให้เต็มที่.. เดี๋ยวมีพิเศษให้...

ก่อนลงจากเวทีแขกย้ำอีกว่าอย่าพึ่งจบ.. โชว์ไปเรื่อยๆ.. เพราะเขารับรองแขกที่มาจากเมืองจีน...
แล้วแขกของเขาก็ชอบมากเพราะไม่เคยดูแบบนี้มาก่อน...
แขกลงไปแป๊บเดียว.. พนักบาร์ก็ยกโต๊ะกลมเล็กๆขึ้นมาตั้งข้างๆเวทีพร้อมกับแก้วเหล้า....

ผมกับแฟนและพี่สาวพี่เขย... กินเหล้าด้วยโชว์ด้วย.. บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด....อารมณ์นี่ขึ้นอย่างสุดเลยๆ..
แฟนผมกับพี่สาวนี่หน้าแดงตัวแดงระเรื่อตาเยิ้มด้วยกันทั้งคู่..
แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆเข้ามา บดอัดส่ายขยี้ใส่ลำควยผมกับพี่เขยแต่ละครั้งน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆ ?

โดยเฉพาะพี่สาวผมตอนนี้... ไม่รู้เมาหรือว่ากำลังเซ็ก..?? เพราะก้าวเข้ามายืนกางขาแอ่นก้นส่ายหีอูมๆยั่วยังไม่พอ...
ยังแหวกผ้าผืนน้อยออกไปด้านข้างโชว์หีอูมๆเนื้อๆขนาดใหญ่ขาวจั๊วะ
กับสองกลีบแคมอวบๆที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวและน่าเอาอย่างที่สุดล่อควยผมอีกต่างหาก...?

ผมเหลือบตามองพี่เขยที่กำลังโยก กระดกก้นเสยรูดลำควยที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาขึ้นกับหีอูมของแฟน
ที่อยู่ห่างออกไปนิดหน่อย.. แล้วดึงผ้าผืนน้อยเปิดออกไปด้านข้างทาบลำควยที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ..
อัดเข้ากับร่องสองกลีบแคมอวบๆอูมๆที่เปียกเยิ้ม สองมือตะปบจับก้นพี่สาวดึงอัดเข้ามา
แล้วกระดกก้นเสยรูดลำควยขึ้นลงช้าๆ...ลำควยผมลื่นผลุ๊บ...เข้าไปในร่องเสียวทันทีเกือบมิดทั้งลำ...?

พี่สาวผมผวาเฮือก...หน้าตาเสียวๆมองผมยิ้มๆตาเยิ้มๆ... ล้วงสองมือเข้ามาจับก้นผมดึงอัดเข้าไป
แล้วส่ายก้นโยกกระดกเสยรูดร่องสองกลีบแคมอวบๆที่คาบลำควยผมอยู่เกือบทั้งดุ้นลื่นปรู๊ดๆ...
หน้าท้องขาวๆแขม่วเกร็งยึกยักๆ...น้ำเสียวผมปูดทะลักออกมาจากหัวหยักบานๆ
ที่โผล่ขึ้นมาจากปลายร่องเสียวด้านบนของหีอูมๆขาวๆ...ไหลอาบลงผสมกับน้ำเสียวพี่สาวลงไปที่พวงไข่เย็นวาบๆ..
หยดลงบนพื้นเป็นยางยืด...?

พี่สาวผมก้มลงหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ ที่โผล่ขึ้นมาจากร่องเสียวกับท่อนลำของมัน
ก้นเกร็งยึกยักๆแอ่นอัดเข้ามาหน้าตาเสียวๆทำปากจู๋มองผมตาเยิ้ม... แล้วถามว่าอยากเอาอีกรึเปล่า..?
ผมเหลือบตามองพี่เขยแล้วบอกว่าอยากเอา เพราะหีพี่สวย..อูมใหญ่น่าเอามาก...
แล้วจับก้นพี่สาวดึงอัดเข้ามาก้นเกร็งแอ่นอัดเข้าไปกระดกเบาๆยึกๆ...

พี่สาวผมผวาเฮือกๆ..หายใจฟืดๆ.. หน้าตาเสียวมองผมตาเยิ้ม..บอกเบาๆว่า.. งั้นเสียบลำควยเข้ามาให้มิด..
เอาแรงๆควงให้ใจขาดแล้วน้ำแตกใส่เลย..? ผมทำว่าทำไมอยากให้ผมเอา...
พีสาวบอกว่าควยผมใหญ่และแข็งพอๆกับพี่เขย...แล้วจับก้นผมดึงอัดเข้าไปเขย่งขาแอ่นหีอูมๆขึ้น
รูดหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ผมตามร่องเสียวลงไปจ่อที่ปากรูสยิวขยับก้นส่ายยึกยักๆ...แล้วกระดกก้นอัดเข้าใส่ปั๊บ..?
ลำควยผมเสียบพรวดลื่นปรู๊ดๆเข้าไปกระดกหงึกๆอยู่ในรูเสียวมิดดุ้นดุ้น...ไม่เหลือแม้แต่โคน...?

ผมสะท้านเฮือก..หายใจฟืด... เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว..กัดฟันครางโอยๆในลำคอ..
สองมือจับก้นพี่สาวดึงอัดเข้ามา ก้นเกร็งกระดกเสียบลำควยอัดเข้าไปเน้นๆปั๊บ...
พี่สาวผมผวาเฮือก...ซี๊ดปากครางอูยๆ...กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาจับก้นผมดึงอัดเข้าไป
ส่ายก้นบดคลึงหีอูมๆขาวๆกับหนอกกับเส้นขนสีดำผม ขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยเน้นๆยวบๆหายใจฟืดๆ...
ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริก บอกให้ผมแอ่นก้นเสียบอัดลำควยเข้าไปเน้นๆแล้วโยกส่ายไปพร้อมกัน..??

ผมสะท้านเฮือกๆ... อย่างเสียวสยิวกัดฟันจนกรามนูนออกมาจับก้นพี่สาวดึงเข้ามา
แอ่นก้นอัดเข้าไปประกบไว้อย่างเน้นๆ....แล้วโยกขาโยกก้นที่เกร็งสั่นพั๊บๆแทบอ่อนแรงไปพร้อมกันอย่างเสียวสยิว...
ลำควยที่เสียบอยู่ในรูสยิวทั้งดุ้นกระดกหงึกๆน้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานปึ๊ดๆ....

พี่สาวผมซี๊ดปากครางอูย.ยๆมองผมตาเยิ้ม ..ทั้งส่ายก้นโยกทั้งกระดกอัดหีอูมๆเข้ามาทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริก...
หน้าท้องขาวๆแขม่วเกร็งยึกยักๆ ขมิบรูเสียวตอดรัดลำควยเน้นๆยวบๆ

ผมสะท้านเฮือกๆ.. ควยกระดกหงึกๆ..เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว ทั้งส่ายก้นโยกทั้งกระดกเสียบลำควยอัดเข้าไป..
หันไปมองพี่เขยกับแฟนที่อยู่ข้างๆ...? พี่เขยที่กระดกก้นรูดลำควยกับหีอูมๆของแฟนผมอยู่หันมามองยิ้มๆแว๊บๆ.....
แล้วขยับตัวออกก้าวไปประกบข้างหลัง.. ดึงเชือกที่โยงอยู่ในร่องก้นของเธอออกไปด้านข้าง..
แล้วแอ่นก้นจ่อหัวหยักบานๆแดงกล่ำเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียว ที่โผล่ขึ้นมาจากขอบผ้าผืนน้อยด้านบนเข้ากับร่องก้นขาวๆ
แล้วกระดกเสยอัดขึ้นลงช้าๆเนิบๆ.... สองมือก็ล้วงเข้าไปกำนมอวบๆขาวๆของแฟนผมกำบีบยวบๆ..?

แฟนผมผวาเฮือกๆ...ตัวเกร็งๆหันมามองผมตาเยิ้มๆ.. ขยับสองขากางออกยืดตัวขึ้นยกสองแขนขึ้นคล้องคอพี่เขย...
แอ่นก้นขาวเข้าอัดติดกับหน้าขา แล้วโยกก้นส่ายกระดกรูดขึ้นลงช้าๆตามจังหวะ...ทั้งขาทั้งก้นขยับเกร็งยึกยักๆไม่หยุด...?

ผมหันกลับมาสองมือช้อนจับก้นพี่สาวดึงเข้ามาแอ่นก้นเสียบลำควยอัดเข้ารูสยิวอย่างเน้นๆ..
แล้วโยกก้นโยกขาส่ายบดคลึงลำควยกระดกหงึกๆ...น้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆปึ๊ดๆอย่างเสียวสยิว...

พี่สาวผมครางอูย.ยๆ... เกร็งไปทั้งตัวจับก้นผมกำบีบดึงเข้าไปแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาโยกก้นส่ายบดคลึง...
ขมิบรูเสียวตอดรัดลำควยยวบๆ...ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริกกระตุกยึกยักๆ กระดกก้นอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยหายใจฟืดๆ....
ผมเสียววาบๆ...โยกก้นส่ายกระดกเสียบลำควยอัดเข้าไป.. เสียงแฟนผมร้องอ๊ะๆอุ๊ย.ยๆเบาๆ...?

ผมไปดู... ลำควยผมกระดกหงึกๆน้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆปึ๊ดๆเข้าใส่หีอูมๆของพี่สาวทันที....?
เพราะพี่เขยรวบกอดเอวแฟนผมไว้ แล้วกระดกก้นเสยอัดขึ้นไปประกบปั๊บๆ....
แฟนผมผวาเฮือกๆ...แหงนหน้าหลับตาสองมือจับหน้าขาพี่เขยกำบีบ
เขย่งสองขาขึ้นสะบัดก้นส่ายไปมาเกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว...??

พี่เขยผมหน้าตาเสียวสยิวกัดฟันจนกรามนูนออกมา กอดเอวแฟนผมไว้แน่นแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบ
กระดกเสยขึ้นไปเน้นๆยึกแล้วเกร็งกระตุกเฮือกๆ...หายใจฟืดๆ...? ก้นเกร็งขึ้นเป็นก้อนยึกยักๆ.....?

แฟนผมสะดุ้งเฮือกๆ...หน้าตาเสียวสยิวซี๊ดปากครางอูย.ยๆเบาๆแผ่วๆ...
เกร็งสั่นไปทั้งตัวสองมือตวัดไปจับก้นพี่เขยกำบีบดึงเข้าไป กระดกก้นแอ่นอัดเข้าใส่หน้าขาพี่เขยส่ายบดคลึงพรวดๆ...
ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริก...??

ผมสองมือจับก้นพี่สาวกำบีบดึงอัดเข้ามา แอ่นก้นอัดเข้าไปส่ายบดคลึง
กระดกเสียบลำควยเข้ารูเสียวสยิวอย่างเน้นๆยังไม่ทันได้หันกลับ...?
พี่สาวผมที่ส่ายก้นโยกส่ายขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยยวบๆยาบๆ..
ก็รวบกอดเอวผมกระดกก้นแอ่นหีอูมๆกระดกอัดเข้ามาใส่ลำควยปั๊บๆหายใจใจฟืดๆ...ซี๊ดปากครางอูยๆ
ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริก..รูสยิวขมิบตัวบีบรัดลำควยผมเน้นๆตุ๊บๆถี่ยิบ..?

ผมเสียววาบๆลำควยกระดกหงึกๆ..เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว ก้นเกร็งแอ่นอัดเข้าไปประกบ
สองแขนรวบกอดเอวพี่สาวดึงลงขยับตัวนั่งเหยียดสองขายาว... แต่ยังไม่ทันได้นั่งถนัด..
พี่สาวก็ทิ้งตัวลงนั่งพับเข่าคล่อมหน้าขา ผลักผมลงนอนหงายส่ายก้นกดหีอูมๆลงบดส่ายคลึงกับลำควย
ที่เสียบอยู่มิดดุ้นพรวดๆ..ขมิบรูสยิวบีบรัดยวบๆซี๊ดปากครางอูย.ยๆ.....
หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของลำควยจ่อดันคลึงกับผนังด้านในลื่นปรู๊ดๆ..??

ผมสะท้านเฮือกๆ.....แหงนหน้ากัดฟันร้องโอ๊ยๆโอยๆ...
สองมือล้วงขึ้นไปกุมหมับนมอวบๆขาวๆกำบีบก้นเกร็งกระดกก้นแอ่นขึ้นพรวดๆ...สองขาเกร็งสั่นพั๊บๆอย่างเสียวสยิว
พี่สาวผมแหงนหน้าตาหลับซี๊ดปากครางอูย.ยๆ...ทั้งส่ายก้นบดคลึงทั้งขมิบรูสยิวตอดรัดลำควย
ทิ้งตัวลงมานอนทับสองแขนรวบกอดผม กระดกก้นอัดกระแทกลงใส่ลำควยปั๊บๆ..เกร็งกระตุกเฮือกๆ...
แอ่นหีอูมๆกดลงบดส่ายคลึงกับหนอกกับลำควยพรวดๆซี๊ดปากครางอูยๆ...หายใจฟืดๆ..เกร็งสั่นไปทั้งตัว
น้ำเสียวแตกทะลักพุ่งเข้าใส่ลำควยผมจนร้อนผ่าว...พร้อมกับแรงตอดรัดตุ๊บๆเน้นๆยวบๆอย่างหนักหน่วง...

ผมสะท้านเฮือกๆอย่างเสียวสยิว สองแขนรวบกอดพี่สาวแน่นขยับสองขากางออกแอ่นก้นขึ้นค้างไว้
ให้พี่สาวส่ายหีอูมๆบดคลึงขมิบรูสยิวบีบรัด.. กระดกก้นเสียบอัดลำควยเข้าไปเน้นๆยึกๆ...พี่สาวผมซี๊ดปากครางอูยๆ....
กอดผมแน่นเกร็งสั่นกระตุกยึกยักๆไปทั้งตัวแอ่นหีอูมๆกดลงบดส่ายคลึงกระดกอัดเข้าใส่ลำควยยึกๆ..

เสียงแฟนผมซี๊ดปากครางอูย.ยๆเบาๆแผ่วๆ...?
ผมกอดพี่สาวแน่นแอ่นก้นขึ้นค้างไว้ ลำควยกระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิวหันไปดู....?
พี่เขยผมหน้าตาเสียวๆกัดฟันจนกรามนูนออกมา..
สองมือกุมกำนมแฟนผมบีบคลึงก้นเกร็งแอ่นอัดติดอยู่กับก้นขาวๆของเธอ
ทั้งโยกส่ายทั้งกระดกเสยอัดเข้าไปเน้นๆสั้นๆก้นเกร็งยึกๆ....

แฟนผมผวาเฮือกๆ... แหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูย.ยๆ....ยืนกางขาแอ่นก้นอัดติดกับหน้าขา
สองมือจับก้นพี่เขยกำบีบดึงอัดเข้าไปทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริก...? พี่สาวผมดันตัวขึ้นมองผมตาเยิ้มๆปรือๆ..
ขยับก้นส่ายบดคลึงหีอูมๆขาวๆกับหนอกกับเส้นขนสีดำขมิบรูสยิวบีบรัดลำควยยวบๆ

ผมเสียววาบๆ..ลำควยกระดกหงึกๆ..น้ำเสียวพุ่งออกไปปึ๊ดๆ...
สองมือตะปบจับก้นพี่สาวกดลงโยกบดคลึงกระดกก้นยึกๆ... แล้วจับยกดึงขึ้นมา..
พี่สาวผมซี๊ดปากครางอูย.ย......แอ่นหีอูมๆกดลงใส่ลำควยบดส่ายคลึงเน้นๆ ขมิบรูเสียวบีบรัดยวบๆ...
แล้วค่อยขยับขึ้นมาคุกเข่าหมอบคล่อมหน้าผมตัวเกร็งสั่นๆ...ลำควยผมที่รูดออกมาจากรูเสียว
ตั้งโด่กระดกหงึกๆอาบเยิ้มด้วยเสียวเป็นมันวาวทั้งดุ้น...? น้ำเสียวขาวๆขุ่นปูดทะลักออกมาจากสองกลีบแคมอวบๆ
ไหลลงบนหน้าท้องอกผมขึ้นมาเป็นยางยืด.....

ผมสองมือจับก้นขาวๆพี่สาวกดลง อ้าปากคาบสองกลีบแคมอวบๆที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวตวัดลิ้นเลียดูดจ๊วบๆ....
พี่สาวผมผวาเฮือก..ร้องอุ๊ย.ย.....แอ่นหีอูมกดลงใส่ปากใส่จมูกผมขยับก้นส่ายบดคลึงยึกยักๆ..ลื่นปรู๊ดๆ...?
ผมดูดจ๊วบๆเน้นๆ...สองมือล้วงขึ้นไปกุมกำนมอวบๆขาวๆบีบคลึงบีบเฟ้น
แล้วตวัดปลายลิ้นฉกแหย่แล้วไปรูดเลียในร่องเสียวที่เปียกเยิ้มลื่นปรู๊ดๆ...
พี่สาวผมผวาเฮือกๆ...ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ....แอ่นหีอูมๆกดลงใส่ปากใส่จมูกผมขยับก้นส่ายบดคลึงหายใจฟืดๆ...

แฟนผมผละออกจากพี่เขย ก้าวเข้ามานั่งยองๆคล่อมบนหน้าขาผมหันหน้าออกไปหาแขก
แอ่นก้นกดหีอูมๆทาบสองกลีบแคมอวบๆที่เปียกเยิ้มลงกับลำควยผม....? พร้อมกับพี่เขยที่ก้าวเข้ามายืนกางขา
สองมือประสานกันท้ายทอยส่ายก้นโยกแอ่นลำควยขนาดใหญ่ที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆเข้ามา......?
แฟนผมคว้ากำลำควยขนาดใหญ่ดึงเข้ามาใส่ปากดูดจ๊วบๆ...กระดกก้นรูดร่องเสียวกับลำควยผมลื่นปรู๊ดๆ...?

ผมสะท้านเฮือกๆ...ปากคาบดูดหีอูมๆของพี่สาวฉกลิ้นเข้าไปรูดเลียในร่องเสียวและปากรูสยิว
สองมือขึ้นไปกุมกำนมอวบๆขาวๆบีบคลึงบีบเฟ้น ขยับสองขากางออกเกร็งกดลงกับพื้นเวที แอ่นก้นขึ้นค้างไว้ให้แฟน
กระดกก้นรูดร่องเสียวกับลำควย ปากก็คาบดูดหีอูมๆขาวๆจ๊วบๆเน้นๆ....

พี่สาวผมผวาเฮือกๆ... ครางอูย.ยๆ....แอ่นหีอูมๆกดลงบดส่ายคลึงกับปากกับจมูกผมพรวดๆ...
น้ำเสียวปูดทะลักออกมาเลอะปากกับจมูกผมลื่นปรู๊ดๆ... เสียงพี่เขยกัดฟันครางโอย.ยเบาๆ...?
ผมเอียงหน้าเหลือบตาดูอีกที....พี่เขยสองมือประสานกันไว้ที่ท้ายทอยแหงนหน้ากัดฟันจนกรามนูนออกมา
ก้นเกร็งแอ่นส่ายเข้าออก รูดลำควยขนาดใหญ่กับริมฝีปากแฟนผมช้าๆเนิบๆ..หน้าท้องเกร็งยึกยักๆ...

ผมส่ายปากส่ายจมูกขยี้เข้าไปอ้าปากงับดูดเลียร่องเสียวพี่สาวจ๊วบๆเน้น...
สองขาก็เกร็งกดลงกับพื้นเวทีแอ่นก้นให้แฟนกระดกก้นรูดลำควยที่อัดแน่นอยู่ในสองกลีบแคมลื่นปรู๊ดๆอย่างเสียวสยิว...
พี่สาวผมผวาเฮือกๆ... ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ... เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัวแอ่นหีอูมๆกดลงใส่ปากผมที่คาบดูดกระดกอัดลงยึกๆ...

แฟนผมที่ปากคาบดูดหัวหยักบานๆของพี่เขยครางฮือๆ...
ยกก้นขึ้นแล้วล้วงมือเข้ามาจับลำควยผมจ่อกดเข้าไปในสองกลีบแคมอวบๆทิ้งตัวลงนั่งพับพรึ๊บ...
หัวหยักบานๆและลำควยขนาดใหญ่ของผมเสียบพรวดเข้าไปในรูเสียวเธอทีเดียวมิดดุ้น..?
ผมผวาเฮือกๆ...เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว... ร้องอื๊อ.อ.อออ... ยาวในลำคอ
ปากคาบดูดเลียหีอูมๆขาวๆของพี่สาวจ๊วบๆเน้นๆสุดแรง สองขาเกร็งกดลงกับพื้นกระดกก้นแอ่นขึ้นยึกๆ...
พี่สาวผมผวาเฮือกๆ.... ซี๊ดปากครางอูย.ยๆฮือ.อๆ..แอ่นก้นกดหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ลงใส่ปากผม
เกร็งกระตุกยึกยักๆ...หายใจฟืดๆ.....

ส่วนแฟนผมก็ครางฮือๆ...ในปากที่คาบดูดหัวหยักบานๆของพี่เขยจ๊วบๆจ๊าบๆ..
แอ่นหีอูมๆกดลงอัดใส่ลำควยผม ที่เสียบเข้าไปไม่เหลือบแม้กระทั่งโคน
ส่ายก้นวนบดคลึงกระดกอัดเข้าใส่เน้นๆยึกๆ...ขมิบรูสยิวบีบรัดยวบๆ...

ผมสะท้านเฮือกๆ....เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว
ลำควยควยกระดกหงึกๆน้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆ เข้าใส่รูสยิวแฟนไม่หยุด
สองมือกำบีบนมพี่สาวอ้าปากคาบดูดเลียหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่อย่างเสียวสยิว

พี่สาวผมผวาเฮือกๆ...นั่งพับเข่าก้มตัวสองแขนยันพื้นซี๊ดปากครางอูย.ยๆหายใจฟืดๆ...
เกร็งสั่นกระตุกยึกยักๆไปทั้งตัว แอ่นนมอวบๆขาวๆหีอูมๆกดลงใส่มือใส่ปากใส่จมูกผมบดส่ายคลึงพรวดๆ...
น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักออกมาล้นปากไหลอาบลงที่หน้าที่คอผมยังกับก๊อกน้ำรั่ว...
ผมกำลังเสียวสะท้านสุดชีวิต.. ทั้งกระดกก้นแอ่นขึ้นเสียบลำควยอัดเข้าใส่รูสยิวของแฟน
ปากก็คาบดูดหีอูมๆขาวๆของพี่สาวอย่างเมามัน น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากลำควยที่กระดกหงึกๆอยู่ในรูทั้งดุ้นไม่หยุด....

พี่เขยผมที่กัดฟันครางโอย.ยๆ....ยืนกางขาส่ายก้นกระดกเสียบหัวหยักบานๆขนาดใหญ่เข้าปากแฟนผมอยู่
ก็ก้าวเข้ามาคุกเข่าคล่อมก้นขาวๆของพี่สาว ที่กำลังบดส่ายคลึงหีอูมๆกับปากกับจมูกผมอย่างเสียวสยิว
แล้วจับลำควยขนาดใหญ่จ่อหัวหยักบานๆที่เปียกเยิ้มจ่อเสียบเข้ามา กระดกก้นอัดเข้าประกบปั๊บ...?
ทั้งหัวหยักบานๆและท่อนลำขนาดใหญ่ของมันเสียบพรวดเข้ามาทีเดียวมิดดุ้น..?
ทั้งๆที่ปากผมยังคาบดูดตวัดลิ้นเลียเม็ดติ่งเสียวอยู่...?