ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียว ตอน 8 (จบ)

เริ่มโดย grandame, พฤศจิกายน 15, 2011, 02:51:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grandame

พี่สาวผมผวาเฮือก..ซี๊ดปากครางอูย.ย.ยยยๆ.. ก้นส่ายสะบัดไปมา ทั้งกระดกก้นอัดเข้าใส่ลำควยพี่เขย
ทั้งแอ่นอัดหีอูมๆกดลงบดคลึงกับปากกับจมูกผม... เกร็งสั่นระริกกระตุกยึกๆยักๆไปทั้งตัว...

ผมสองมือกำบีบเฟ้นนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ อ้าปากงับเม็ดติ่งเสียวเล็กๆ..ที่สองกลีบแคมอวบๆเปียกแฉะเปียกเยิ้มแบะอ้า
ออกดูดจ๊วบๆเน้น.. สองขาเกร็งกดลงกับพื้นแอ่นก้นขึ้นให้แฟนส่ายก้นบดคลึงหีอูมๆ ขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยยวบๆเสียว
วาบๆไปทั้งตัวไม่หยุด....

เสียงพี่เขยกัดฟันครางโอยๆ... ก้นเกร็งแอ่นอัดเข้ามาบดส่ายคลึง กระดกเสียบลำควยเน้นๆสั้นๆยึกๆ...
พี่สาวผมแหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูย.ยๆ.....เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว น้ำเสียวใสๆขาวๆขุ่นๆ ปูดทะลักเบียดลำควย
ขนาดใหญ่ของพี่เขยออกมา...ไหลอาบเยิ้มลงที่คางและคอผมเป็นยางยืด.... พี่เขยแอ่นก้นอัดเข้าบดส่ายคลึง กระดก
เสียบลำควยเข้ารูเสียวสยิวสั้นๆเน้นๆอยู่ครู่เดียว... พี่สาวก็ทิ้งตัวลงนอนคุกเข่าหมอบทับอัดกับหน้าผม ยกก้นแอ่นขึ้นกระดก
อัดเข้าใส่ลำควยพี่เขยปั๊บๆซี๊ดปากครางอูย.ยๆ....เกร็งกระตุกเฮือกๆอย่างแรงไปทั้งตัว..

ผมแอ่นก้นขึ้นให้แฟนบดคลึงหีอูมๆกับลำควยขมิบรูสยิวตอดรัด...โอบสองแขนขึ้นกอดพี่สาวกดลง อ้าปากงับเนินหีอูมๆ
ขาวๆขนาดใหญ่ที่เต้นตุ๊บๆตวัดลิ้นเลียดูดจ๊วบๆ... พี่สาวผมผวาเฮือกๆ... ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ..เกร็งสั่นระริกกระตุกยึกยักๆ
ทั้งแอ่นหีอูมๆลงบดคลึงกับปากผม ทั้งส่ายก้นสะบัดกระดกอัดเข้าใส่ลำควยพี่เขยหอบหายใจฟืดๆ...
เสียงพี่เขยครางโอยๆ...กระดกก้นเสียบลำควยอัดเข้ารูสยิวเน้นๆยึกๆ... น้ำเสียวขาวๆขุ่นปูดทะลักเบียดลำควยที่เสียบอยู่ใน
หีอูมๆพี่สาวทั้งดุ้นออกมา หยดไหลลงบนระหว่างอกกับคอผมเป็นก้อนๆ.?

พี่เขยกัดฟันครางโอย.ยๆ..เป่าลมออกจากปากพรวดๆ...แอ่นก้นอัดประกบติดก้นพี่สาวกระดกยึกๆเบาๆ..
เสียบลำควยไว้ในรูเสียวสยิวพี่สาวนิ่งๆสักครู่.. แล้วขยับถอยออกหันไปหาแฟนผม ที่กำลังส่ายก้นโยกบดคลึงกับลำควยผม
อยู่ข้างหลัง.. เสียงลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยหลุดออกมาจากหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาวดังบ๊วบ... พร้อมกันน้ำเสียว
ขาวๆขุ่นๆที่ปูดทะลักตามออกมาจากสองกลีบแคมอวบๆของหีอูมๆพี่สาว ไหลลงบนหน้าอกกับคอผมยังกับก๊อกน้ำรั่ว..?

พี่สาวผมซี๊ดปากครางอูย.ย.ย ๆ...ขยับตัวถอยลงไปแอ่นก้นกดหีอูมๆที่เยิ้มแฉะไปด้วยน้ำเสียวลงบดคลึงกับหน้าอกผม
พรวดๆลื่นปรู๊ดๆหายใจฟืดๆเกร็งสั่นระริกกระตุกยึกๆไปทั้งตัว...แล้วล้วงมือเข้ามาจับผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มหัวนมออก
หย่อนกดลงใส่ปากผมขยับส่ายหน้าอกไปมายึกยักๆ...?? ผมอ้าปากออกคาบนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาว
ตวัดลิ้นเลียหัวนมแล้วดูดจ๊วบๆเน้นๆทันทีอย่างไม่รีรอ... ก้นก็เกร็งแอ่นขึ้นกระดกเสียบลำควยที่กระดกหงึกๆอยู่ในรูเสียว
แฟนยึกๆ... น้ำเสียวพุ่งออกไปปึ๊ดๆอย่างเสียว เสียงแฟนผมซี๊ดปากครางอูยๆ...ดังออกมาเบาๆแผ่วๆคละเคล้ากับเสียง
ดนตรี... พร้อมส่ายก้นโยกบดคลึงหีอูมๆกับลำควยผมอย่างหนักหน่วง ขมิบรูสยิวตอดรัดเน้นๆตุ๊บๆยวบๆ...

ผมเสียววาบๆเกร็งขึ้นทั้งตัวอย่างเสียวสยิว.. ส่ายหน้าอ้าปากคาบดูดนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาวสองข้างสลับกันไป
มาจ๊วบๆเน้นๆอย่างเมามัน.. สองขาเกร็งกดลงกับพื้นเวทีกระดกก้นแอ่นขึ้นยึกๆ...น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากหัวหยักบานๆที่โดน
บีบรัดยวบๆยาบๆไม่หยุดเป็นระลอกๆ...พร้อมกับน้ำเสียวชุดใหญ่ที่ทำท่าว่าจะพุ่งกระฉูดตามออกไป...
พี่เขยที่คุกเข่าคล่อมอยู่กลางลำตัวประกบกับแฟนผมทางด้านหลังขยับตัวลุกออกไป... พร้อมกับพี่สาวขยับพรวดถอยลงไป
ส่ายก้นดันก้นแฟนผม ที่โยกส่ายบดคลึงหีอูมขมิบรูสยิวตอดรัดลำควยผมอยู่ยึกยักๆ..? คล้ายๆกับว่าจะให้แฟนผมลุกขยับ
ออกยังไงยังงั้น..? แป๊บเดียว.. ผมก็รู้สึกว่าลำควยผมเย็นวาบๆแล้วหลุดออกมาดังบ๊วบ..?..
พร้อมกับเสียงซี๊ดปากครางอูย.ย.. ของแฟนผมเบาเบาๆ

ผมสะท้านเฮือกๆ...เสียววาบๆขึ้นทั้งตัวกระดกก้นแอ่นขึ้นตามยึกๆอย่างอัตโนมัต..?
ลำควยที่หลุดออกจากจากรูเสียวแฟนตั้งโด่กระดกหงึกๆเย็นวาบๆ..? ผมยังไม่ทันได้ปล่อยก้นลง...
พี่สาวก็ขยับถอยพรวดลงไป แอ่นหีอูมๆที่เปียกเยิ้มๆด้วยน้ำเสียวของพี่เขยที่แตกทะลักพุ่งเข้าใส่เมื่อสักครู่..
ลงจ่อดันกับหัวหยักบานๆที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆ ขยับก้นส่ายไปมายึกยักๆลื่นปรู๊ดๆ.. แล้วกระดกอัดลงพรึ๊บ...?
ลำควยขนาดใหญ่ผมเสียบพรวดลื่นปรู๊ด...เข้าไปในรูเสียวสยิวของหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาวทีเดียวมิดดุ้น
อีกรอบ....? ทั้งผมทั้งพี่สาวผวาเฮือก... กอดกันแน่นซี๊ดปากครางโอยๆอูยๆ....
ก้นกระดกแอ่นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆบดส่ายคลึงพรวดๆอย่างเสียวสยิว พร้อมกับเสียงแฟนผมที่ร้องอุ๊ยๆเบาๆ..?

ผมผงกหัวขึ้นดู...? แฟนผมเธอนั่งคล่อมอยู่บนหน้าขาของพี่เขย..ที่นั่งเอนหลังสองแขนยันพื้นเวทีสองขาเหยียดยาว
กางออกพาดอยู่บนขาผม... กำลังส่ายก้นบดคลึงกระดกอัดเข้าใส่หน้าขาพี่เขยปั๊บๆ...??
สองแขนกอดคอแหงนหน้าซี๊ดปากครางอูยๆ..หายใจฟืดๆ... เห็นโคนลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขย เสียบเข้าออกอยู่ที่
สองกลีบแคมอวบๆขาวๆเปียกเยิ้มเป็นมันวาวลื่นปรู๊ดๆ...น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักเบียดลำควยขนาดใหญ่นั่นออกมาเป็น
ฟองฟอด..

พี่สาวที่หายใจฟืดๆ...ซบหน้าอยู่กับไหล่กับคอผม ดูดเลียน้ำเสียวจ๊วบๆจ๊าบๆกลืนลงคอเอื๊อกๆ...
กระดกก้นแอ่นอัดลงใส่ลำควยขมิบรูสยิวตอดรัดซี๊ดปากครางอูยๆ.. เงยหน้าขึ้นขยับถอยลงไปมองผมตาเยิ้มๆปรือๆ..
แล้วก้มหน้าลงอ้าปากงับหัวนมตวัดลิ้นเลียดูดจ๊วบๆครางฮือๆหายใจฟืดๆ... ก้นก็เกร็งแอ่นกดหีอูมๆขนาดใหญ่ลงบดส่ายคลึง
กับลำควยผมเน้นๆขมิบรูสยิวบีบรัดยวบๆ.... ผมผวาเฮือกๆ...แหงนหน้ากันฟันครางโอยๆ....เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว
ทั้งแอ่นหน้าอกขึ้นให้พี่สาวดูดเลียหัวนม ทั้งกระดกก้นแอ่นขึ้นขยับส่ายบดคลึงลำควย กับรูเสียวของหีอูมๆหายใจฟืดๆ...
น้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานๆเข้าใส่รูสยิวพี่สาวปึ๊ดๆไม่หยุด...

เสียงแฟนผมกับพี่เขยซี๊ดปากครางโอย.ยๆอูย.ยๆ... เสียวสยิวคละเคล้าเสียงหายใจฟืดๆ...
พร้อมกับเสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆ...? พี่สาวผมเงยหน้าอ้าปากปล่อยหัวนม ดันตัวขึ้นลุกนั่งยองสองมือยันหน้าผม
กระดกก้นอัดหีอูมๆกระแทกลงใส่ลำควยโยกก้นส่ายบดคลึงพรวดๆ... แหงนหน้าหลับตาหายใจฟืดๆ... ซี๊ดปากครางอูยๆ...
เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว..รูเสียวสยิวขมิบตัวตอดรัดลำควยผมเน้นๆยวบๆตุ๊บๆ....
ผมสะท้านเฮือกๆ...เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว สองมือล้วงขึ้นไปกำหมับนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่กำบีบคลึงเฟ้น ..
แหงนหน้าหลับตากัดฟันครางโอย.ยๆเสียงดัง.. สองขาเหยียดเกร็งกระดกก้นแอ่นขึ้นค้างไว้
ให้พี่สาวส่ายก้นบดคลึงหีอูมขมิบรูสยิวบีบรัดลำควยทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นพั๊บๆ...น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกไปไม่หยุด..

เสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กัน กับเสียงร้องครวญครางอย่างเสียวสยิวของแฟนผมกับพี่เขย
ผสมผสานกับเสียงของผมและพี่สาวดังระงมแข่งกันอยู่บนเวที คลอเคล้าเสียงดนตรีที่ดังกระหึ่ม
จนแทบแยกไม่ออกว่าเสียงไหนเป็นเสียงดนตรี เสียงไหนเป็นเสียงร้องครวญคราง..?
โดยเฉพาะพี่สาวผม...แหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูย.ยๆ ออกมาเสียงดังอย่างไม่มีผ่อน...
ทั้งก้นทั้งหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่และรูเสียว ก็กระดกอัดลงบดส่ายคลึงกับลำควยผมที่เสียบอยู่ในรูไม่เหลือแม้แต่กระทั่งโคน
ของมัน และขมิบตอดรัดอย่างเน้นๆ หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของลำควยผมจ่อดันส่ายคลึงอยู่ข้างในลื่นปรู๊ดๆ..
แทบจะมุดผล๊บเข้าไปในปากมดลูก ? น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักเบียดลำควยออกมาเป็นฟองฟอด...
และไหลอาบเยิ้มลงไปตามพวงไข่และง่ามไม่หยุด...

เสียงแฟนผมที่ร้องอู๊ยๆซี๊ดปากครางอูยๆ...กระดกก้นลงใส่ลำควยพี่เขยปั๊บๆ..ที่ดังอยู่ข้างหลังพี่สาว...
ช่วยช่วยเร่งเร้าให้ผมเกิดความรู้สึกเสียวซ่านเสียวสยิวสุดชีวิต ลำควยขนาดใหญ่ที่กระดกหงึกๆอยู่ในรูสยิวพี่สาว
กระดกหงึกๆถี่พ่นน้ำเสียวออกไปปึ๊ดๆเป็นระยะๆไม่หยุด... พอๆกับรูเสียวสยิวของพี่สาวที่แหงนหน้าหลับตา
กระดกก้นอัดลงซี๊ดปากครางอูย.ยๆอย่างเสียวสะท้านทรวง.. ก็ขมิบตัวตอดรัดลำควยผมเน้นๆถี่ๆตุ๊บๆแทบจะแหลกคารู

สักพัก.. เสียงแฟนผมกับพี่เขยก็ร้องโอ๊ยๆโอยๆ.. ซี๊ดปากครางอูย.ยๆเสียงดัง
พร้อมกับเสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กันอย่างเน้นๆปั๊บๆถี่ยิบ...แล้วก็ตามมาด้วยเสียงหอบหายใจฟืดฟาดๆ....
ซี๊ดปากครางโอยๆอูยๆเบาๆแผ่ว.... ไม่เกินอึดใจ.. ผมกับพี่สาวก็ซี๊ดปากครางเสียงดัง
กระดกก้นแอ่นอัดเข้าใส่เน้นๆปั๊บๆถี่ยิบ.. แล้วเกร็งกระตุกเฮือกๆ...น้ำเสียวแตกพุ่งทะลักอัดเข้าใส่กันปูดเบียดลำควยออกมา
ฟู๊ดๆฟี๊ดๆ.... ผมสะท้านเฮือกๆ... แหงนหน้ากัดฟันครางโอยๆ... เสียงดัง เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว สองมือบีบเฟ้นนม
อวบๆขาวๆขนาดใหญ่พี่สาวบีบเฟ้นอย่างแรงแทบจะแหลกคามือ... สองขาเหยียดเกร็งกระดกก้นแอ่นขึ้นยึกๆ..
หายใจฟืดๆ...ลำควยกระดกหงึกๆน้ำเสียวพุ่งปรู๊ดๆ..ออกจากหัวหยักบานๆเข้าใส่ปากมดลูกพี่สาวอย่างแรง....

พี่สาวผมสะดุ้งเฮือกๆ.... ซี๊ดปากครางอูยๆ...มองผมตาเยิ้มๆปรือๆเกร็งสั่นระริกกระตุกยึกๆไปทั้งตัว....
ทิ้งตัวลงมานอนทับกอดผม แอ่นหีอูมๆขนาดใหญ่กดลงบดส่ายคลึงพรวดๆ...
ขมิบรูเสียวบีบรัดลำควยผมที่กำลังพ่นน้ำเสียวเข้าใส่อย่างเน้นๆหอบหายใจฟืดๆ...
ผมตวัดสองแขนเข้าโอบกอด สองขาเกร็งสั่นพั๊บๆ...แอ่นก้นขึ้นส่ายบดคลึง
กระดกเสียบลำควยอัดเข้าไปเน้นๆยึกๆอย่างเสียวสยิว....ครู่เดียว...เสียงซี๊ดปากครางโอยๆอูยๆ...
ก็ค่อยๆเบาแผ่วลงเหลือแต่เพียงเสียงหอบหายใจฟืดฟาดๆอย่างเหนื่อยอ่อน
ลำควยผมกระดกหงึกๆ..ลื่นปรู๊ดๆอยู่ในรูสยิวพี่สาวที่แอ่นหีอูมๆกดลงบดส่ายคลึงไปมา
ขมิบรูสยิวบีบรัดยวบๆอย่างเสียวสยิว... แล้วเสียงปรบมือของแขกก็ดังขึ้น....?

พี่สาวผมดันตัวลุกขึ้นนั่งพับเข่ามองผมตาเยิ้มๆปรือๆ...แอ่นก้นกดหีอูมๆอัดลงใส่ลำควยขมิบรูเสียวบีบรัดยวบๆ...
ผมสะท้านเฮือกๆ... ครางโอยๆ... มองหน้าพี่สาวตาเยิ้มๆปรือๆพอกันแอ่นก้นขึ้นขยับส่ายคลึงเบาๆลำควยกระดกหงึกๆอย่าง
เสียวสยิว... แล้วดันตัวลุกอย่างอ่อนแรงโอบสองแขนเข้ากอดจับก้นพี่สาวดึงเข้ามากดลงใส่ลำควยเบาๆ...
พี่สาวผมครางอูย.ย.. ตวัดสองแขนเข้ากอดขยับสองขาออกเกาะเกี่ยวเอวผมดึงเข้าไปกระดกก้นเข้าใส่ลำควยเบาๆยึกๆขมิบ
รูเสียวบีบรัดยวบๆ...หายใจฟืดๆอย่างเหนื่อยอ่อน...

ส่วนแฟนผมที่นั่งกอดกับพี่เขยอยู่ข้างหน้าใกล้ๆแทบจะเบียดกัน...สองขาเธอก็เกาะเกี่ยวเอวพี่เขยกระดกก้นอัดเข้าไปเบาๆ
ยึกๆ... ก้นขาวๆของเธอเกร็งยึกยักๆ.... ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เสียบหายเข้าไปในสองกลีบอวบๆขาวๆที่แดงระเรื่อมิดทั้ง
ดุ้นไม่เหลือแม้แต่โคนเหมือนกัน... เห็นแต่พวงไข่ที่หดตัวเป็นก้อนขนาดใหญ่อัดติดอยู่กับร่องก้นขาวๆของเธออาบเยิ้มไป
ด้วยน้ำเสียวขาวๆขุ่นทั้งพวง และไหลหยดลงบนพื้นยังกับใครเอาครีมทาผิวมาเทไว้....

พี่สาวผมกับแฟน..กำลังจะขยับตัวลุกออกจากหน้าขาผมกับหน้าขาพี่เขย...
แขกตัวเล็กๆผอมๆสูงๆรูปร่างหน้าตาคล้ายคนจีน...ก็เดินขึ้นเวทีมายกนิ้วให้..แล้วยื่นเงินให้แฟนผมกับพี่สาวคนละปึก..?
ผมว่าน่าจะประมาณหมื่นขึ้นโน่นแหละ...? .. แล้วทำท่าทางบอกให้ผมกับพี่เขย ดูดนมพี่สาวกับแฟนให้ดู...?
พี่เขยก้มหน้าซุกเข้าไปอ้าปากงับดูดเสียงดังจ๊วบๆเลย....แฟนผมถึงกับผวาเฮือก... ร้องอุ๊ย..?
ยืดตัวขึ้นแอ่นนมอัดเข้าใส่ปากพี่เขยตัวเกร็งๆ...ก้นก็กระดกอัดเข้าใส่หน้าขาพี่เขยยึกๆ...หายใจฟืดๆ...??
ก้นขาวๆของเธอนี่เกร็งยึกยักๆ..?

ส่วนผมก็สองมือกำบีบสองเต้าอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ของพี่สาว..
ก้มหน้าเข้าไปอ้าปากงับหัวนมแล้วดูดจ๊วบๆเน้นๆทันทีเหมือนกัน พี่เขยยังไม่ถามผมสักคำ..?
แล้วผมจะถามพี่เขยทำไม..? พี่สาวผมหน้าตาเหยเกซี๊ดปากครางอูย.ยๆ...
แอ่นนมอัดเข้ามาใส่ปาก ก้นก็กระดกแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ลำควยผมที่ยังเสียบคาอยู่มิดดุ้น ขมิบรูสยิวบีบรัดยวบๆ...

ผมกับพี่เขยยังไม่ทันเงยหน้า.. แขกอีกสามสี่คนก็เดินขึ้นมา...ล้วงแบ๊งค์พันแบ๊งค์ห้าร้อยออกมายื่นให้คนใบๆ....
แล้วก็บอกให้คู่ผมกับพี่สาว และพี่เขยกับแฟนผมเอากันให้ดูอีกรอบ..? ผมเลยขยับตัวลุกนั่งคุกเข่าวางพี่สาวลงนอนหงาย
ข้างๆพี่เขย แล้วกระดกก้นเสียบลำควยเข้าออกปั๊บๆทันทีอย่างไม่รีรอ.. พี่สาวผมผวาเฮือกๆ... บิดตัวพล่าน..เหลือบตาขึ้น
มองพี่เขยตาเยิ้มๆปรือๆ...ซี๊ดปากครางอูยๆ...สองขาเกร็งกดลงกับพื้น กระดกก้นแอ่นหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่ขึ้นรับลำควยผม
ปั๊บๆ..? น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักออกมาอาบลำควยผมจนขาวผากไปทั้งลำ และไหลอาบลงตามร่องก้นขาวๆหยดลงบน
พื้นเป็นกองๆ...

ส่วนพี่เขยผมก็จับแฟนผมลงนอนตะแคง ขยับตัวเข้าคุกเข่าประกบคล่อมขาเธอข้างหนึ่ง..
แล้วจับขาเธออีกข้างขึ้นพาดไว้บนบ่าล้วงมือข้างหนึ่งไปจับนมอวบๆขาวๆของเธอกำบีบคลึงบีบเฟ้น
กระดกก้นสาวลำควยขนาดใหญ่เข้าออกหีอูมๆขาวๆที่เปียกแฉะเปียกเยิ้มของเธอปั๊บๆ...??
แฟนผมผวาเฮือกๆ... ซี๊ดปากครางอูยๆ...บิดตัวคว่ำหน้าลงกับพื้นกระดกก้นอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยปั๊บๆ
..ลื่นปรู๊ดๆ.. สองกลีบแคมอวบๆขาวๆที่แบะอ้าออก.. มองเห็นร่องเสียวและรูสยิวที่แดงระเรื่อ ปลิ้นเข้าออกรูดตามลำควย
ขนาดใหญ่ของพี่เขยที่เสียบเข้าออกอย่างเน้น..? น้ำเสียวขาวๆขุ่นปูดทะลักออกมาไหลอาบลงตามหน้าขาขาวๆเป็นทาง..??

แขกบางคนขยับเข้ามานั่งข้างๆ.. แล้วขอจับนมอวบๆขาวๆและหีอูมๆของแฟนผมกับพี่สาว...
ผมกับพี่เขยเห็นว่าไม่เสียหายอะไรแถมยังได้ตังค์อีก.. ก็เลยบอกแขกจับได้เลยเต็มที่...พอคนแรกได้จับ..
คนที่สองก็เอามั่ง.. จากนั้นแขกสี่ห้าคนที่ขึ้นมาบนเวที...ก็ล้วงควักจับนมจับหีอูมๆของแฟนผมกับพี่สาวกันพัลวัล
ทั้งๆที่ผมกับพี่เขยกำลังกระดกก้นเสียบลำควยเข้าออกกันปั๊บๆอยู่..?
แขกบางคนผมมองลำควยขนาดใหญ่ผมกับพี่เขย ที่กำลังเสียบเข้าออกหีอูมๆของพี่สาวกับแฟน..
เป้ากางเกงนี่ตุงออกมาแบบเห็นๆเลย... จนผมกับพี่เขยน้ำแตกใส่รูเสียวพี่สาวกับแฟนเรียบร้อยแล้วนั่นแหละ
พวกเขาถึงได้พากันลงจากเวทีไป...

-------------------------------------------------------------------------------

ผมกับแฟนพี่สาวและเขยโชว์เสร็จ... ก็ลงไปเข้าห้องน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า ตอนแรกว่าจะออกไปหาอะไรกินแล้วก็กลับ..
แต่แขกเรียกไปนั่งกินด้วย.. ก็เลยโซ้ยกันแบบเต็มที่ แทบจะเมาแอ๋เลยมั๊ง...
เพราะแขกใจดีเลี้ยงแบบไม่อั้น ทั้งเหล้าทั้งกับสั่งมาเพียบ.. พี่เขยผมนี่แทบจะขับรถกลับไม่ไหว....

พอถึงห้องต่างคนก็ถอดเสื้อผ้าตัวเปลือยเปล่าล่อนจ้อนอย่างไม่มีใครอายใคร..
ล้มตัวนอนพักเอาแรงก่อนเข้าห้องน้ำ.. ทั้งนมทั้งหีอูมนูนขึ้นมาเป็นก้อนๆ...?

ผมนอนหายใจเฮือกๆสลึมสลืออยู่สักครู่เพราะค่อนข้างจะเมา ถึงสะกิดแฟนลุกเข้าห้องน้ำ...
แฟนผมตาไม่ลืมเสียงอ้อแอ้ๆ..บอกให้ผมเข้าไปอาบก่อน เดี๋ยวจะอาบทีหลังขอนอนต่ออีกแป๊บ...
ผมคว้ามือกุมหมับหีอูมๆขาวๆของแฟน ที่โหนกนูนล้นหน้าขาขึ้นมาก้อนกำบีบยวบๆแล้วดันตัวลุก
ก้มหน้าลงไปอ้าปากงับนมอวบๆขาวๆของพี่สาวที่นอนอยู่ข้างดูดจ๊วบๆ....ก่อนที่จะลุกเดินโซเซๆเข้าห้องน้ำ....
กลับออกมา... พี่เขยผมนอนคล่ำทับอยู่บนตัวแฟนผมกำลังกระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เข้าออกรูเสียวร่องเสียวลื่น
ปรู๊ดๆ..?? แฟนผมซี๊ดปากครางอูยๆกอดพี่เขยแน่น สองขาหนีบเกร็งกระดกก้นแอ่นหีอูมขึ้นรับปั๊บๆ..ทั้งๆที่ค่อนข้างจะเมา
?? และน้ำแตกคาเวทีมาไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบ...?

ผมควยดีดพรวดขึ้นมาตั้งโด่กระดกหงึกๆทันที ทั้งๆที่ค่อนข้างจะเมาเหมือนกัน...?
ก้าวเข้าไปจับขาพี่สาวที่นอนมองตาปรือๆกางออก ทิ้งตัวลงนอนทับจับหัวหยักบานๆกดเข้าไปจ่อที่ปากรูสยิว
กระดกก้นเสียบลำควยเข้าไปทีเดียวทั้งดุ้นพรึบ..? พี่สาวผมที่แทบตาไม่ลืมผวาเฮือก... ซี๊ดปากครางอูย.ย...
ตวัดสองแขนเข้ากอดผม กระดกก้นแอ่นหีอูมๆขึ้นขมิบรูเสียวตอดรัดลำควยยวบๆ...?
แล้วเสียงครวญครางอย่างเสียวสยิว...ก็ดังระงมแข่งกันขึ้นในห้องอีกครั้ง ?
แต่คราวนี้ไม่มีเสียงดนตรีประกอบหรือคนดี.. มีเพียงเสียงกระดกก้นเนื้อกระแทกเนื้อปั๊บๆ...
กับเสียงซี๊ดปากครางโอย.ยๆอูย.ยๆ..อย่างเสียวสยิว

สรุปแล้ว.. คืนนี้มีผมคนเดียวที่อาบน้ำๆ....เพราะหลังจากที่น้ำเสียวแตกแล้วผละออกจากกัน...
ต่างกันก็ต่างงีบหลับไปเลยด้วยความเหนื่อนอ่อนและมึนเมา..

ตอนสายๆตื่นนอน.. ผมได้ยินเสียงแฟนครางเบาๆแผ่วๆ.. ตอนแรกนึกว่าตัวเองหูแว่ว.. แต่ที่ไหนได้..
ผงกหัวขึ้นหรี่ตาดู...? พี่เขยที่นอนตะแคงประกบอยู่ข้างหลัง...สองมือกำบีบกำเฟ้นนมอวบๆขาวๆของแฟนผม
กำลังกระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เข้าออกหีอูมๆของเธอปั๊บๆ..? น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักเบียดลำควยออกมาเป็น
ฟองฟอด... ส่วนแฟนผมหน้าตาเสียวๆมองผมตาปรือๆ...ซี๊ดปากครางอูย.ย....?
จับก้นพี่เขยดึงเข้ามากระดกก้นอัดเข้ารับตามจังหวะปั๊บๆ...?

ผมตาลุกพรึ๊บ..พร้อมกับควยที่ลุกพรวดพราดกระดกหงึกๆ..ทันที จะขยับตัวลุกข้ามไปคาบดูดแฟนนมสักหน่อย..
เพราะเมื่อคืนยังไม่สะใจ... แต่พี่สาวที่นอนอยู่ข้างลืมตาหันมามอง แล้วพลิกตะแคงแอ่นก้นอัดเข้ามา
มือคว้ากำลำควยผมดึงเข้าไปจ่อที่ร่องก้นทันที... ผมขยับเข้าไปประกบกระดกก้นอัดเข้าไปทีเดียวปั๊บ...
ลำควยขนาดใหญ่พอๆกับพี่เขย เสียบพรวดเข้าไปกระดกหงึกๆอยู่ในหีอูมๆพี่สาวมิดทั้งดุ้น..
พี่สาวผมผวาเฮือก..ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ...กระดกก้นอัดเข้ามาติดกับหน้าขาผมขมิบรูเสียวตอดรำลำควยยวบๆ.. ..
หน้ายังไม่ทันได้ล้าง.. ความเสียวสะท้านก็เริ่มต้นตั้งแต่เช้า...?

แต่ที่ผมชอบที่สุดคือท่าที่พี่สาวขึ้นนั่งยองๆแล้วส่ายก้นบด... ท่านี้สุดยอดจริงๆ...
เพราะลำควยผมนี่เสียบเข้าไปกระดกหงึกๆอยู่ในรูเสียวพี่สาวไม่เหลือแม้แต่โคนเลย..
หัวหยักบานๆของมันจ่อดันคลึงอยู่กับผนังด้านในอย่างเน้นๆลื่นปรู๊ดๆ...หีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่กดติดบดคลึงอยู่กับหนอกที่
เต็มไปด้วยเส้นขนสีดำผมอูมนูนขึ้นมาเป็นก้อน.... ผมนี่สองขาเกร็งสั่นพั๊บๆ....
เสียวสะท้านไปทุกอนูขุมขนเลยกับลีลาส่ายก้นของพี่สาว

-------------------------------------------------------------------------------

จากคืนที่โชว์เสียวสุดสยิวสะท้านทรวงสะท้านตับ มะรุมมะตุ้มกันสุดเหวี่ยงนั้นผ่านมา..
ผมกับแฟนและพี่สาวพี่เขยก็ได้มีโอกาสขึ้นโชว์ด้วยบ่อยๆ ตามบาร์ต่างๆที่ติดต่อมา..
แต่ส่วนมากจะเป็นโชว์เสียวโชว์หวิวธรรมดาๆมากกว่า.. ไม่ได้มีการเอากันจริงๆ...
แล้วเวลาขึ้นโชว์ทั้งผมและพี่เขยจะขยักไว้ไม่ให้น้ำแตกออกมา... เพราะหลังจากโชว์เสร็จ
ก็จะไปสวิงต่อกันที่ห้องแบบสุดๆ....แต่แฟนผมเธอบอกว่า เธอโดนพี่เขยแอบกระดกก้นเสียบลำควยเข้ามาน้ำแตกใส่แทบ
ทุกเวทีที่ขึ้นโชว์ด้วยกัน...ทั้งๆที่เป็นโชว์เสียวโชว์หวิวธรรมดาๆ...?

แล้วหลังจากคืนนั้นมา...ผมรู้สึกว่าพี่สาวจะชอบควยผมมาก บางทีตอนที่แฟนผมขึ้นขย่ม...
พี่สาวจะก้มหน้าเข้ามาซุกไซร์ดูดเลียพวงไข่ หรือไม่ก็จับลำควยผมดึงออกไปจากรูเสียวแฟน
แล้วอ้าปากงับดูดเลียหัวหยักบานๆจ๊วบๆจ๊าบๆเฉยเลย...บางครั้งผมถึงกับน้ำแตกคาปากพี่สาวเลยก็มี...
จนพี่เขยต้องเสียบลำควยกระดกก้นเอาแฟนผมต่อเพื่อให้เธอน้ำแตก..?

หรือไม่..บางครั้งนอนดูทีวีอยู่ดีๆ.. พี่สาวก็จะลุกข้ามมาถอดกางเกงผม แล้วซุกไซร์ดูดเลียพวงไข่กับลำควยและหัวหยัก
บานๆ แล้วถอดเสื้อผ้าขึ้นควบผมซี๊ดปากครางอูย.ยๆ......จนน้ำแตกพุ่งกระฉูดอัดแน่นอยู่ในรูเสียวด้วยกันทั้งคู่
ต่อหน้าแฟนผมและพี่เขยที่ดูทีวีอยู่ด้วย ? ซึ่งพี่เขยและแฟนผมก็ไม่ได้ว่าอะไร.. ตรงกันข้ามกับหัวเราะฮาๆอย่างชอบ
ใจ...

แล้วแฟนผมกับพี่เขยก็ปล้ำกันถอดเสื้อผ้า เอากันจนน้ำแตกตามมาอีกคู่ ไปๆมาๆแทบจะแยกไม่ออกว่าผัวใครเมียใคร...
เพราะบางวันแทนที่แฟนผมจะมาเอาใจผม.. แต่กลับไปเอาใจพี่เขย... แล้วพี่สาวแทนที่จะไปเอาใจพี่เขยก็กลับมาเอาใจ
ผม..? โอ๊ย...ปวดหัว..? เวลานอนนี่แทบไม่ต้องคิดเลยว่าคู่ของใคร.. และต้องนอนตรงไหน... มีหลายครั้งที่ผมจะเอา
แฟน.. แต่ดันจับพี่สาวถอดกางเกง แล้วกระดกก้นเสียบควยเข้าไปมิดทั้งดุ้น เพราะคิดว่าเป็นแฟนของตัวเอง...?

แล้วพี่เขยผม... บางครั้งบางวันตื่นนอนขึ้นมา..ก็เห็นนอนประกบกอดแฟนผมอยู่ข้างๆ..?
ลำควยขนาดใหญ่เสียบอัดคับแน่นอยู่ในหีอูมๆมิดทั้งดุ้น... หรือบางวัน...ผมเข้าไปอาบน้ำก่อนเพื่อเตรียมตัวไปทำงาน....
พอกลับออกมาพี่เขยก็จับแฟนผมคุกเข่าโก้งโค้งอยู่กับขอบเตียง กระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เข้าออกซี๊ดปากคราง
โอยๆอูยๆ..แข่งกับเสียงเพลงที่ดังเบาๆ... น้ำเสียวนี่ไหลอาบเยิ้มลงตามหน้าขาขาวๆสองข้างของแฟนผมเป็นทาง...หรือไม่ก็
หายเข้าไปอยู่ในปากพี่สาว ที่มุดหน้าเข้าไปอ้าปากงับดูดเลียพวงๆไข่ และลำควยพี่เขยที่กำลังเสียบเข้าออกรูสยิวของแฟน
ผม...?

ยิ่งถ้าวันไหนหยุด...ไม่มีธุระหรือออกไปเที่ยวที่ไหน... ลำควยผมกับพี่เขย ก็แทบจะไม่ได้หลุดออกมาจากรูเสียวของพี่สาว
กับแฟน ที่ผลัดเปลี่ยนกันแอ่นก้นแอ่นหีอูมๆขาวๆขนาดใหญ่เข้ามาให้เสียบ....พี่เขยบอกว่าตั้งแต่พี่สาวเจอควยผม..รู้สึกจะ
เซ็กจัดขึ้นมาก...เมื่อก่อนนี่หลังจากโชว์เสร็จก็จบ.. กลับมาก็นอนพักผ่อนก่อนเลย...
แต่เดี๋ยวนี้.. ไม่คาบลำควยพี่เขยก็คาบลำควยผมอยู่ตลอดเวลา...ซึ่งก็คงจะจริง... เพราะบางผมยังไม่ทันได้ตื่น..
ลำควยผมก็กระดกหงึกๆอยู่ในรูเสียวพี่สาวไม่เหลือบแม้แต่โคนไปเรียบร้อยแล้ว... ไม่รู้พี่สาวปั่นแล้วขึ้นขย่มตอนไหน

ที่จริงแล้วไม่เฉพาะแต่พี่สาวผมเท่านั้นที่เซ็กจัดขึ้น... แฟนผมที่ปกติเป็นคนเงียบๆนิ่งๆไม่ค่อยหวือหวาอะไร...
แต่หลังจากที่มาเป็นนักแสดงโชว์เปลือย และเจอลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยเสียบเข้าไปน้ำแตกใส...
เธอก็เซ็กจัดและร้อนแรงไม่แพ้พี่สาวเหมือนกัน...เพราะหลังจากที่โชว์เสร็จ กลับห้องอาบน้ำเสร็จปุ๊บ..
เธอก็จะเดินตัวเปลือยเปล่าโชว์นมอวบๆขาวๆ.. หีอูมๆที่โหนกนูนล้นหน้าออกมาจากห้องน้ำ
คุกเข่าโก้งโค้งให้ผมเสียบลำควยเข้าไป หรือไม่ก็ขึ้นขย่มจนผมและเธอน้ำแตกไปพร้อมๆกัน...

บางครั้ง..ถ้าผมบอกไม่ไหวหรือเพลีย...หรือหลังจากที่เธอกับผมเอากันน้ำแตกไปพร้อมกันแล้ว...
เธอก็ยังหันไปหาพี่เขยผมอีก..? แล้วผลัดเปลี่ยนกันขึ้นขย่มอย่างเมามัน..ทั้งๆที่เธอพึ่งน้ำแตกไปหยก...
แต่ทั้งพี่สาวและแฟนผม.. นอกจากเอากับผมกับพี่เขยแล้ว.. ทั้งคู่ก็ไม่เคยเอาใคร หรือให้ใครเอานอกเวทีแม้แต่ครั้ง
เดียว..? นอกเสียจากว่าเวลาที่ขึ้นโชว์บนเวทีแล้วพลาดเท่านั้น.. ซึ่งบางครั้งก็แค่เฉียดๆ.. บางครั้งหัวหยักบานๆก็มุดผลุ๊บ
เข้าไปทั้งหัว หรือไม่ก็เสียบพรวดเข้าไปทั้งดุ้น แล้วน้ำแตกใส่เลย...ซึ่งตรงนี้เป็นเหตุสุดวิสัย... จะโทษใครก็ไม่ได้..
เพราะอารมณ์เสียวสยิวมันพาไป เหมือนผมกับพี่เขย...ถ้ามีโอกาสก็เสียบพรวดเข้าไปทั้งดุ้นแล้วรีบส่ายก้นควงทันที...
ผู้หญิงจะถอนตัวแอ่นก้นแอ่นหีอูมๆออกก็ไม่ทันแล้ว.. เพราะความเสียวอย่างซาบซ่านมันเกิดขึ้นเร็วมาก...แค่กระดกซ้ำอัด
เข้าไปอีกทีสองที.. ผู้หญิงก็แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆเข้ารับ แล้วขมิบรูเสียวบีบรัดตอดยวบๆยาบๆทันที...

แฟนผมกับพี่สาวก็เหมือนกัน... อารมณ์ที่เสียวสยิวที่เกิดขึ้นอย่างสุดๆชนิดที่แทบไม่รู้สึกตัว..
พอโดนเสียบโดนกระแทกก็แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆเข้ารับทันที...มีบ้างบางครั้งที่รู้สึกตัวแล้วขยับออก..
แต่รูเสียวสยิวที่ค่อนข้างจะฟิตอยู่ ทั้งของพี่สาวและแฟนผม... บางคนพอหัวหยักบานๆเสียบผลุ๊บเข้าไป
แล้วโดนขมิบบีบรัดยวบๆทีสองที...ก็น้ำแตกพุ่งกระฉูดออกไปทันที....
หรือบางคนก็เสียบพรวดเข้าไปทั้งดุ้นแล้วถึงพุ่งกระฉูด....

แฟนผมเล่าให้ฟังเหมือนกันในเรื่องนี้ เวลาขึ้นโชว์ร่วมกับคนอื่น.. แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไร..
เพราะรู้อยู่ว่าของแบบนี้มันพลาดกันได้ โดยเฉพาะเรื่องเสียวๆแบบนี้...
ตรงกันข้าม..เวลาเธอพูดให้ฟังแล้ว ผมกลับรู้สึกมีอารมณ์ซะอีก...

ผมกับแฟน..พี่สาวพี่เขย..ทำงานโชว์เสียวโชว์หวิว..เก็บเงินกันอยู่ปีกว่าๆ...
ก็หอบเงินกลับไปลงทุนค้าขายด้วยกันที่บ้าน... โดยที่ผมกับแฟน พี่สาวและพี่เขยซื้อที่ปลูกบ้านหลังใหญ่
อยู่ในบริเวณเดียวกัน..แต่ห่างจากบ้านของพ่อแม่ไปนิดหน่อยหน่อย...

ผ่านไปสองปีผมกับแฟนและพี่สาวกับพี่เขย... มีลูกสาวลูกชายหน้าตาหน้ารักด้วยกันทั้งคู่... แต่ไม่รู้ว่าลูกใครเป็นลูกใคร..?
เพราะทั้งชาวบ้านและพ่อแม่ผมต่างก็บอกเหมือนกัน ว่าลูกผมเหมือนพี่สาวกับพี่เขย.. ส่วนลูกพี่เขยก็ดันมาเหมือนผมกับ
แฟน..??

แต่จะลูกผมกับแฟน หรือลูกพี่สาวกับพี่เขย..มันก็ไม่แตกต่าง... เพราะเด็กสองคนก็คือลูกผมกับแฟน
และลูกของพี่สาวกับพี่เขย.... เพราะตั้งแต่กลับมาจากกรุงเทพฯ และซื้อที่ปลูกบ้านอยู่ในบริเวณเดียวกัน...
ความสัมพันธ์ของผมกับแฟน และพี่สาวกับพี่เขยก็ยังแนบแน่นทั้งหน้าทั้งหลังเหมือนเดิม.....?
แถมยังรู้สึกว่าแนบแน่นกว่าตอนที่อยู่ร่วมห้องกันซะอีก...

เพราะบางวันผมออกไปข้างนอกกลับมา..พี่เขยกำลังแอบตีท้ายครัว แนบก้นกับก้นขาวๆของเมียผม
กระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เข้ารูเสียว เอาเมียผมกับพี่สาวซี๊ดปากครางโอยๆ...
น้ำเสียวไหลเยิ้มไปทั้งร่องทั้งรูด้วยกันทั้งคู่... ซึ่งไม่รู้ว่าน้ำแตกกันไปคนกี่รอบแล้ว
บางคืนผมกับแฟนก็นอนบ้านพี่เขยพี่สาว หรือไม่พี่สาวกับพี่เขยก็มานอนบ้านผม..
พี่สาวกับแฟนผมนี่..น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆเปียกแฉะเปียกเยิ้มไป ไหลอาบลงตามหน้าขาเป็นทางไม่รู้ของใครเป็นของใคร..
เพราะกว่าที่จะหลับจะนอนกันได้.. ก็ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันขึ้นขย่มจนแทบจะหมดแรง

บางวันพี่เขยไม่อยู่ ผมก็แอบเข้าไปทำเป็นว่าข่มขื่นพี่สาวเพราะมันตื่นเต้นดี...
แต่ส่วนมากโผล่เข้าไปเมื่อไหร่ ผมเป็นโดนพี่สาวจับข่มขืนแทบทุกที...
พอน้ำแตกก็เดินกระหยิ่มยิ้มย่องกลับบ้านอย่างสบายใจ.....เพราะได้แอบข่มขืนเมียพี่เขย...

แต่ที่ไหนได้... พอเปิดประตูเข้าไป.. พี่เขยตัวดีก็กำลังล่อเมียผมซี๊ดปากครางลั่นบ้านเลย..?
น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักเบียดลำควยออกมาเป็นฟองฟอด... พี่สาวที่แอบเดินตามหลังผมมาพูดยิ้มๆอย่างสะใจว่า...
คิดว่าจะได้เปรียบเหรอ...แล้วมวยหมู่ใต้หว่างขาก็เริ่มต้นขึ้นอย่างเสียวสยิว....

------------------------------------------------------จบ----------------------------------------------------------