ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความใฝ่ฝันของหนิง 2

เริ่มโดย 50121680, พฤศจิกายน 03, 2011, 01:33:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

50121680

### ตอนที่ 2 ###

หนิงกลับบ้านไป...ด้วยความสบายใจ ที่รู้ว่า....ยังมีอ้อนเป็นเพื่อนอีกคน หนิงขับรถผ่านมา....เห็นตลาดนัด........จึงเลี้ยวรถ.....แวะเข้าไปดู....ตามประสาผู้หญิง แล้วหนิงก็เดิน....ลงไปดูเสื้อผ้า..ชุดทำงาน หนิงเดินดูได้ซักครู่ ............ พอลมหนาวพัดมา หนิง ก็รู้สึกเย็นวูบที่ใต้กระโปรง ก็นึกได้ว่าไม่ได้ใส่กางเกงใน แล้วหนิงก็สะดุดตา...กับชุดทำงาน..ชุดนึง..เข้า มันเป็นชุดแซ็ก สั้นแค่น่อง เป็นผ้าลื่น 
"....พี่คะ...ชุดนี้เท่าไรคะ..." 
"....ชุดนี้เหรอคะ...น้องนี่เข้าใจเลือกนะ..ชุดนี้ดูแล้วเข้ากับน้องมากเลย..." 
คนขาย...รีบเอาชุด...มาทาบกับตัวหนิง...แล้วก็หันมองซ้าย-ขวา อย่างชื่นชม 
"....น้องลองก่อนดีมั้ยคะ...เดี๋ยวซื้อไป...ใส่ไม่ได้...ก็ต้องกลับมาเปลี่ยนอีก..." 
"....ก็ดีค่ะ...ลองที่ไหนคะ..." 
คนขายสาว...ชี้ไปที่รถตู้....ที่อยู่ด้านหลัง แผงขายเสื้อ...ห่างประมาณ 5 เมตร 
"....เอ่อ...ไม่เป็นไรดีกว่าค่ะ..." 
"....ไปลองก่อนเถอะนะคะ...เดี๋ยวจะเสียเวลานะ..." 
"....ไม่เป็นไรค่ะ...หนิงผ่านเกือบทุกวันค่ะ...แล้วเท่าไรคะ...." 
คนขายเห็นว่า....หนิงไม่ลองแน่....จึงไม่รั้งไว้ ... แต่ดูจากชุดแล้ว.....มันคงเล็กไปนิดนึงแน่ คนขายคิดว่า เดี๋ยวพรุ่งนี้....ก็คงต้องมาเปลี่ยนแน่นอน.....จึงบอกราคาไป 
"....ปกติ550 ลดให้เหลือ 450 ก็แล้วกันค่ะ..." 
"....ขอบคุณค่ะ...นี่ค่ะ..." 
หนิงจ่ายเงิน...แล้วก็รับเงินทอน คนขายทิ้งท้ายเอาไว้ด้วย.... 
"....ถ้าใส่ไม่ได้.....ก็มาเปลี่ยนนะคะ...แล้วชวนเพื่อนๆ...มาลองดูนะคะ.....จะลดให้พิเศษเลย...." 
"....ค่ะ...แล้วจะชวนเพื่อนมาซื้อค่ะ..." 
............................ 
หนิงเดินกลับออกมา พอกลับถึงบ้าน หนิงก็รีบขึ้นไปอาบน้ำ แล้วก็ออกมาลองชุดที่ซื้อมา พอลองใส่ดู มันช่างรัด...ทุกส่วน....ที่โค้งเว้าของหนิง ผ้ามันยืด รัดเต้านม เอว สะโพกแนบชิดไปหมด 
"....ถ้ายาม...เห็นเราในชุดนี้...สงสัย...ต้องทนไม่ไหว....เข้ามาปล้ำเราแน่เลย...." 
แล้วหนิง....ก็ถอดชุดออก....แล้วก็ลงไปทานข้าว...กับคุณพ่อและคุณแม่ แล้วก็คุยกัน......เรื่องงานของหนิง จน 4 ทุ่มกว่า จึงขอตัวไปนอน ........... พอวันรุ่งขึ้น หนิงก็ใส่ชุดที่ซื้อมา.....แล้วขับรถไปทำงาน...แต่คุณพ่อกับคุณแม่ไม่เห็น............รถก็ติดเหมือนทุกวัน ขยับไปได้ทีละนิดๆ แต่หนิงก็ชินซะแล้ว ............. นั่งฟังเพลงในรถอย่างสบายใจ โดยไม่รู้เลยว่า.....ตอนนี้หนุ่มๆบนรถเมล์ข้างๆ.....ได้จ้อง....อยู่ที่..ขาอ่อน...ที่เปิดอ้าเกือบถึงกางเกงใน พอรถเมล์ขยับไป หนิงถึงรู้....ว่ามีคนมองอยู่ หนิงก็หุบขา 
......................... 
แล้วรถของหนิง...ก็ไปติดไฟแดง จอดอยู่ข้างๆรถเมล์คันนั้นอีก หนิงมองเห็น....ผู้ชาย 4-5 คน จ้องมอง 
อย่างตั้งใจ สายตา..ปรารถนาจะให้หนิง....แยกขาออก...ให้เค้าดู ...........เมื่อเป็นอย่างนั้น......หนิงจึงอ้าขา.. 
และชันเข่าขึ้นสูงอีก .......จนแน่ใจว่า.....เค้ามองเห็น....กางเกงในหนิงแน่ แล้วก็เงยหน้าขึ้นไป....มองหน้าเค้า แล้วก็ยิ้มให้ 
หนุ่ม 4-5 คนนั้น...ก็ยกนิ้วมือให้.....แล้วก็รูดซิบลง....งัดท่อนเนื้อ....ที่แข็งโด่ออกมาโชว์ให้หนิงดู แป้บนึงแล้วก็รีบ...เก็บเข้าที่ พอดีไฟเขียว รถเมล์ก็ออกไปคนละทาง....กับที่ทำงาน หนิงจึงขับรถ.....เลี้ยวไปที่ตึกที่ทำงาน แล้วก็เข้ามาที่จอดรถ หนิงขยับกระโปรงให้ร่นขึ้นอีก เพื่อให้ยามที่แลกบัตรเห็น กางเกงใน 
"....หวัดดีครับ.....วันนี้คุณตรีมาศ...สวยจังเลยครับ...." ยามแก่พูดชม.. 
หนิงก็ยื่นมือ....รับบัตรจอดรถ...จากยามแก่ หนิงเห็นสายตา...ที่ยามแก่มอง จึงอยากจะให้มองนานๆ 
"....บัตรอันนี้ไม่สวยเลย...ลุง..." 
"....ครับๆ...งั้นเปลี่ยนอันใหม่นะครับ...." 
ยามไปหยิบบัตร....มาจากป้อมให้หนิง หนิงก็อ้าขากว้างขึ้นอีก เพื่อให้ลุงแกเห็นเต็มๆตา 
"....นี่ครับ...เลือกดูนะครับ....ชอบอันไหน...." 
หนิงหยิบบัตร...แล้วก็เลือกดู ยามแก่ก็มอง.....ตาแทบถลน แล้วหนิงก็นึกถึง....ขนมที่เบาะหลัง 
"....เอาอันนี้ค่ะ...เอ่อ..ลุง..เอาขนมไปกินนะ..." 
หนิงหันไปที่เบาะหลังพักใหญ่ แกล้งถ่างขาออกกว้างๆ ประมาณ 15 วินาที ก็มีรถมา ข้างหลัง 
หนิงจึงลุกขึ้น แล้วเอาขนมให้ยามแก่ 
"....นี่จ้ะ...เอาไปกินนะ...." 
"....ขอบคุณครับ...." 
....................... 
แล้วหนิงก็ขับรถ.....เข้าไปหาที่จอดรถ แล้วก็เดินไปขึ้นลิฟท์.....เพื่อไปที่ออฟฟิศ.....พอเดินผ่านหน้า..ยาม หนิงก็แกล้ง...ทำของตก.... แล้วหนิงก็ก้มลงเก็บ.....โดยหันก้น...มาทางยาม..แล้วก็นั่งลง แล้วก็หัน...มาทางยาม....ยามก็มาช่วย หนิงเก็บของ......เพื่อที่ต้องการ......มองขาอ่อนของหนิงใกล้ๆ 
"....ผมช่วยเก็บครับ...คุณหนิง..." 
"....ขอบคุณค่ะ...พี่..." 
หนิงอ้าขาออก...อีกนิดนึงเพื่อให้....ยามเห็นกางเกงใน ...พอเก็บเสร็จ.. หนิงก็ส่งยิ้มหวาน...ให้ยาม แล้วหนิงก็เดินเข้าไป ในออฟฟิศ แล้วก็ไปหยิบแฟ้มที่โต๊ะเพื่อไปให้ ผู้จัดการในห้อง 
"....อ้าว...ผู้จัดการมาแล้วเหรอคะ...มาเช้าจังเลย...." 
"....ก็พอดีออกมาทำธุระนิดหน่อยจ้ะ...." 
สายตาผู้จัดการ....มองที่รูปร่าง ของหนิง หนิงรู้...แต่ก็อยากจะโชว์อยู่แล้ว หนิงแกล้ง....กระแอมดังๆ 
"....ผู้จัดการมองอะไรคะ....." 
"....วันนี้ หนิงแต่งตัวสวยจังเลย...." 
"....เหรอคะ...ขอบคุณค่ะที่ชม...หนิงไปนะคะ...." 
"....จ้ะ...." 
...................... 
ผู้จัดการ...มองตาม.....ก้นงอนงาม..ของหนิงออกไป "....ทำไม..แต่งตัว....น่าเย็ดอย่างนี้วะ...." ใจก็คิด... 
อยากจะเย็ด....หลานสาว...ท่านประธานให้ได้......จึงวางแผน......จะให้หนิง...ทำโอที...เย็นนี้ พอถึง...ตอนบ่าย ผู้จัดการก็โทรมาที่โต๊ะ..... 
"....คุณหนิง..เย็นนี้ทำโอ..นะ..จะให้ช่วยทำเอกสารให้หน่อย....พรุ่งนี้ต้องรีบใช้...." 
"....ค่ะ...ผู้จัดการ...." 
พอถึงตอนเย็น....ทุกคนก็ทยอยกลับกันหมด.....ผู้จัดการก็ให้งานเอาไว้......แล้วก็ออกไปข้างนอกก่อน.... แล้วกะว่าซัก 2 ทุ่มจะย้อนกลับมา เพื่อไม่ให้คนอื่นสงสัย 
"....หนิงจ้ะ...จะให้อ้อนอยู่เป็นเพื่อนมั้ย..." 
"....ไม่เป็นไรจ้ะ...แป้บเดียวก็เสร็จแล้ว...." 
"....จ้ะ...งั้นอ้อนกลับก่อนนะ...." 
"....จ้ะ....."

==========