ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OutDoor อันเสียวซ่าน

เริ่มโดย kalasu, พฤศจิกายน 21, 2011, 09:25:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kalasu

เมื่อตอนทุ่มครึ่งที่ผ่านมา ผมเดินจากที่พักไปซื้อของที่ซุปเปอร์แห่งหนึ่ง
ผมก็เดินส่องไฟฉายตามทางไปเรื่อย (น้ำท่วม ไม่มีไฟ)
จนเดินสวนกับผู้หญิงคนหนึ่ง แล้วเค้าก็ถามผม

ญ: จะไปไหนหรอ
ช: ไปซื้อของคับ
ญ: พี่ขอเวลาซักสิบนาทีได้รึป่าว
ช: ได้คับทำไมหรอ
ญ: ก็ทำอะไรสนุกๆไง
ช: (เอาแล้วไงล่ะตู ทำไงดีวะ!!!) ขอโทดคับผมรีบ
ญ: นะๆ... แปบเดียวเอง
ช: ( ^ ^ ลาภลอย ฮ่าาาๆๆ) ได้คับ

แล้วเค้าก็พาผมเดินไปที่เสาสะพาน ถลกกางเกงผมลงแล้ว... โม๊คสด
เสียวมาก(รู้สึกผิดนิดๆ)  ผมก็เลยถามเค้าว่า ถ้าผมเส็ดแล้วกางเกงเลอะ ทำไงอ่ะ
เค้าก็ตอบว่า ก็แตกในปากพี่ซิ O_O โอ้วว เสียวสุดๆ
ซักพักก็เส็ด ฮ่าาๆๆๆ แล้วพี่เค้าก็ถามว่า จะได้เจอกันอีกมั๊ย
ผมก็เลยตอบว่าเจอคับ ผมก็อยู่แถวนี้แหละ
แล้วก็ได้เบอร์มา > <" ขาอ่อนเลย