ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชวนยามเสียว

เริ่มโดย bebeaek2, พฤศจิกายน 26, 2011, 12:37:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bebeaek2

วันนี้ปูมีเรื่องมาเล่าให้เพื่อนๆฟังอีกคะ ก็เป็นเรื่องที่ปูเย็ดกับผู้ชายนั่แหละคะ แต่วันนี้ไม่ได้ตั้งใจคะ
เป็นแบบนี้คะ ปูไปจันทบุรีซึ่งเคยมาและเคยโดนรุมเย็ดมาทีแล้ว ปูมาหาเพื่อนที่มหาลัยแห่งหนึ่ง
ขึ้นรถโดยสารที่เอกมัยเที่ยวสามทุ่มคะ มาถึงจันท์ ก็ตีหนึ่งพอดี ปูบอกพนักงานว่าลงที่หน้าประตูใหญ่
ก็มียามเฝ้าอยู่สองสามคน มหาลัย กว้างมาก และบ้านเพื่อนปูก็อยู่ข้างในจะเข้าไปต้องเดินไกลมาก
ไม่มีปํญหาอะไรเพราะถ้ามาถึงปูก็โทรให้เพื่อนมารับได้คะ แต่บังเอิญปูเห็นพวกยามแล้วปูอยากคะ
เลยไม่โทรหาเพือน กะว่าจะไปนอนกับพวกยามนี่แหละ ให้พวกยามแยงหีเล่นๆยิ่งคิดยิ่งอยากคะ
ยิ่งยามแต่ละคนนะคะอายุประมาณ 25-26 เองหุ่นล่ำๆ หน้าตาก็พอใช้ได้ พวกเขาใส่ชุดยาม
เรีบร้อยใส่ทับใน ทำให้เห็นหุ่นพวกเขาดีขึ้น ที่สำคัญ เป้ากางเกงที่ยามใส่นูนเด่นสะดุดตาปูมาก
พวกยามถามปูว่า มาหาใครครับ มาหาเพื่อนคะ พวกเขามายืนคุยกับปูทั้งสามคนเลย
ปูคุยไปก็สำรวจ รูปร่างพวกยามไป มองเป้ากางเกงยามไป จนยามพวกนั้น เขิน ถามปูว่ามี
อะไรหรือป่าวครับ มีคะปูเริ่มรุกถามชื่ออะไรกันบ้างคะ ผมชื่อ เค คนแรกตอบไอ้นั่นชื่อ เอก และ อ้น
ทำงานที่นี่นานหลายเดือนแล้ว เค บอก เคกับอ้นมีเมียแล้ว แถวอำเภอแกลงระยอง อาทิตย์จึงจะมาหา เค
อ้นสักครั้ง อ้าวแล้วไม่คิดถึงเมียแย่หรอ คิดเหมือนกัน เค อ้น ตอบ
คิดถึงเมียหรือคิดถึงอย่างอื่นคะ ก็มีบ้าง เคตอบอายๆ
จริงครับ ไอ้เค กับ ไอ้อ้น มันต้องช่วยตัวเองบ่อยๆ เอกตะโกนบอกแล้วหัวเราะ
อ้าวเมียไม่อยู่ ไม่มีผูหญิงที่ไหนมาช่วยบ้างหรอปูถาม
ก็มีเหมือนกัน แต่ผมต้องให้ เอก อ้นเย็ดด้วยไม่งั้นมันฟ้องเมียผม
ผู้หญิงยอมหรอตั้งสามคน ยอมซิเขาชอบจะตาย แอบมาให้พวกผมเย็ดประจำ
ทีเดียวสามสี่คนเลยเขาเก่งดูดควยเลียกระโปก โดนเย็ดหีเย็ดปากเย็ดตูดได้หมด
ถ้าพวกผมขอเย็ด พวกผมติดใจเจ๊เขามากเลย พวกผมเรียกเขาว่าเจ๊อ้อยครับ เจ็อ้อยเย็ดมันส์มาก
พวกผมเย็ดใครไม่มันส์เท่าเย็ดหีเจ๊อ้อย พวกผมเงี่ยนเมื่อไหร่จะโทรเรียกแกว่าเจ๊พวกผมเงี่ยน
เจ็เอาหีมาให้เย็ดหน่อย ส่วนมากจะเป็นกลางคืนเวลาประมาณนี้ พวกผมเปลี่ยนเวรพอดี
แล้วพาเจ็อ้อยไปเย็ดที่บ้านผมที่อยุ่ในสวนหลังมหาลัย เงียบมากบรรยากาสน่านอนเย็ดกันมาก
บางทีรุมเย็ดเจ็อ้อยจนเช้าเลย พวกผมเย็ดเก่งนะเจ็อ้อยบอกเย็ดนานจนเจ็เสร็จหลายครั้งติดใจควยพวกผมมาก
ปูอยากลองมั้ย ถ้าพวกผมเย็ดไม่มันส์ ไม่คราง ปูไม่ต้องให้พวกผมเย็ด
ถ้าปูโดนควยพวกผม รับรองคับแน่นหี เดี๊ยวพวกผมจะเปิดให้ดูว่าแล้วก็พาปูไปหลังป้อมยาม
โดยมีเค กับอ้นมาสองคน เอกเฝ้าทาง มาถึงก็งัดควยออกมา แล้วส่ายควยไปมา
ควยใหญ่มาก หัวถอกบานเส้นเลือดปูดโปน ปูชอบมั้ย ใหญ่ยาวอย่างนี้เย็ดมันส์หีนะครับ
ปูพยักหน้าคะ ปูจับดูซิ จะดูดก็ได้นะมัดจำไว้ เพราะอย่างไรปูต้องโดนควยพวกผมเย็ดปาก
เย็ดหีอยู่แล้ว ผมไม่เย็ดปูตรงนี้หรอก เดี๊ยวไปเย็ดกันที่บ้านผมสนุกกว่า ผมแค่มาโชว์ควยให้
ปูดูเฉยๆ อยากให้พวกผมเย็ดละซิ แล้วเคก็เก็บควยเข้ากางเกงอย่างลำบาก แล้วเรียกเอก เข้ามา
เอาควยให้ปูดูอีกคน ปูอดใจไม่ไหว จึงก้มดูดควยทั้งสองดุ้น จนเอกกับอ้นทนไม่ไหว ขอแตกก่อน
ที่นี่ เอกชักควยแล้วพ่นน้ำใส่หน้าปู อ้นก็ชัก เอกจับหัวปูหันไปรับน้ำควยของอ้นที่พ่นออกมาเต็มหน้าปู
เอกออกไปแทนเค ให้เคเข้ามาบอกว่าปูดูดควยได้สุดยอดวะ เคมาถึงรุดซิป งัดควยออกมา
ไหนเอกบอกว่าดูดควยได้สุดยอด จริงป่าวปูก็ดูดไปชักไป สุดยอดจริงๆเคคราง อ้นจับหัวปู
โยกไปตามลำควยของเคที่เย็ดปากปูจนปูสำลัก ปูคุกเข่าดูดควยของเค อ้นก็ยืนด้านหลัง
โดยเอาควยกับพวงกระโปกวางไว้บนหัวปู บางทีจับปูเงยหน้าให้ปูเลียกระโปกปลายควย
จับควยตีหน้า เอาควยถูหน้า แล้วบอกกูเริมเงี่ยนอีกแล้ว เดี๊ยวจะเย็ดให้หีบานเลย
ดูดควยเคจนเคเสร็จเคให้ปูเลียทำความสะอาดควยให้ด้วย แล้วพวกเราก็ออกมา
ก็มียามชุดใหม่มาเปลี่ยนพอดี พวกยามก็พาปูไปที่บ้านของเคโดยนั่งซ้อนท้ายมอไซด์ไป
เคเปผ็นคนขับ ปูนั่งกลางเอกซ้อนท้าย อ้นไปคนเดียว ที่จริงเอกไปกับอ้นก็ได้
แต่เอกไม่ไปขอมานั่บี้ปูดีกว่า เคขับรถโดยเอาควยออกมาใหปูจับเล่นตลอดทาง
ส่วนเอกก็แกล้งกระเด้าตูดปู พอถึงบ้านเท่านั้ น เค เอก อ้น จับปูแก้ผ้าล้วงควักกันใหญ่
ดันปูนออนหงายเอาปลายควยที่ลื่นเป็นมันเพราะความเงี่ยนมาถูที่ล่องหี ที่ติ่งก่อนที่จะดันควย
ที่ใหญ่เข้ามา ควยเคใหญ่มากจนปูต้องถ่างขาออกอีกเพื่อให้เข้าได้สดวก
ปูล่อนหีรับควยเคที่โถมกระแทก เอกกับอ้นช่วยกันดูดนมจับขาปูยกขึ้นให้เคกระเด้าควยให้ลึก
สุดๆชนหนอกหีกึกๆๆ เคจับปูโก้งโค้งเอกเอาควยใส่ทางด้านหลังอ้นเย็ดปาก
เคนอนลง ให้ปูนังขย่ม เอกกับอ้น พลัดกันเอาควยมาให้ดูด อ้นกระซิบ ขอเย็ดตูดปู
เคดึงปูแนบกับอกเค แล้วบอกอ้นเย็ดได้เลยขณะที่ควยเคคาหีปู อ้นบอกเสียวควยมาก
ควยอ้นร้อนมากทั้งเค และอ้นพลัดกันกระแทกล่างที ตูดทีปูทั้งแสบทั้งเสียว
ปากก็ดูดควยเอก ผัวขา หีเมียเย็ดดีมั้ย สุดยอดเลยเมียจ๋า ซีดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อ้นบอกตูดปูเย็ดมันส์กว่าหีอีก แน่นฟิตควยอูยๆๆๆมาให้พวกผัวเย็ดบ่อยๆนะ
หีเมียก็ตอดหัวควยผัวผัวจะเย็ดให้ถึงเช้าเลย อูย เมียจ๋าเอกชักควยเข้าออกปากปู
อ้นเย็ดตูดปูสักพักบอกไม่ไหวแล้วเสียวควย ซีดดดดดดกดควยหนักๆสองสามทีพุ่งน้ำควยใส่
ตูดปู พออ้นชักควยออกเอกใส่แทนทันที วันนั้นปูโดนควยจนถึงเช้าเลย และเล่นกันอีกหลายวันกว่ากับ กรุงเทพๆ