ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลยตามเลย

เริ่มโดย bebeaek2, พฤศจิกายน 26, 2011, 12:42:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bebeaek2

สสวัสดีค่ะอุ้มค่ะเป็นพนักงานห้างใหญ่ๆห้าวหนึงแถวๆบางแคค่ะอายุก้อ26แล้วค่ะค่อนข้างอวบค่ะมีสามีมาแล้วครั้งหนึงแล้วเลิกกันไปค่ะอุ้มมีเพื่อนไปมาหาสู่บ่อยค่ะอุ้มเช่าห้องอยู่คนเดียวค่ะมีบ้างที่เพื่อนมานอนด้วยบ้างผู้หญิงนะอุ้มชอบอยู่ตามสบายในห้องเป็นส่วนตัวค่ะบางทีไม่ใส่ไรเลยแต่ปิดห้องหมดนะเวลาเพื่อนเมามาก้อจะมาขอนอนค้างที่นี่บ้างก้อตามสบายที่สนิทก้อมีตา ปาน ส้ม แอ้ว เราสี่คนพอจับกลุ่มก้อจะคุยกันเรื่องอย่างว่ากันสนุกไปเลยทุกคนเขามีแฟนกันทั้งนั้เช่าห้องอยู่ด้วยกันบ้างบางทีเวลาเอากันก้อโทรมาหาให้อุ้มได้ยินเสียงอุ้มก้อจะช่วยตัวเองไปด้วยฟังไปด้วยเสียวมากเลยอุมจะช่วยตัวเองบ่อยเหมือนกันบางทีทำงานเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองเลยเลิกงานเพื่อนเอาหนังมาดูกันบ่อยมากบางทีก้อช่วยตัวเองกันต่อหน้าเลยไม่อายกันแล้วค่ะบางครั้งก้อช่วยกันแบบเลสเบี้บนนะทุกคนบอกหีอุ้มนะสั้นแต่นูนจักขนยาวอีกต่างหากวันเกิดของส้มเราดื่มกันที่ร้านอาหารใกล้ๆที่เราพักส้มเมานิดหน่อยเราช่วยกันพามาที่ห้องของอุ้มทุกคนแยกย้ายกันกลับเหลือส้มกับอุ้ม3ทุ่มกว่าอุ้มปลุกส้มให้ตืนไปอาบน้ำเดี๋ยวแฟนจะมารับส้มมึนๆบอกถอดให้น่อยอุ้มก้อถอดให้แล้วก้อเปลือยกันทั้งสองคนพยุงกันไปกันมานมก้อถูๆไปถูมาอารมก้อเลยมาอุ้มจับส้มแยกขาออกแล้วเลียให้เลยออยูยยยย....เสียววววอุ้มส้มเสียวหีมากกเเลยยย....เลียหนักเลยอุ้มมาเราเลียให้อุ้มบ้างเราอยู่ในท่า69ทั้งดูดทั้งเลยจนเส็จกันทั้งสองคนแล้วหลับกับไปมาตืนอีก อุ้มๆๆ ส้มๆๆๆเราลุกขึ้นมาเปิดประตูเอกแฟนของส้มมารับเอกเข้ามาแล้วิดประตูอุ้มกลับมานอนลืมไปยังแก้ผ้ากันอยู่ออูยยยแก้ผ้าทำไรกันเนี้ยะของส้มเป็นรอยช้ำไปหมดอุ้มตกใจแต่ทำเป็นหลับเอกแก้ผ้าออกหมดเลยแล้วก้อปิดไฟในห้องเปิดอีกดวงสีแดงที่ข้างประตูอือ......อือ......อุ้มเอาอีกแล้วหรอเสียวนะส้มกล่าวออกมาเราตกใจหมดเลยแล้วเอกก้อแยกขาส้มออก เลียที่ร่องหีของส้ม...อูยยยเสียวนะ .....เลียหนักเลย...ส้มนีเอกนะอุ้มหลับแล้วเอกขอเย็ดส้มที่นี่นะ.......อือ....อือ....ส้มล่ะไม่เป็นไร ส้มถ้าไม่หลับก้อดูได้นะเอกลุกขึ้นยืนแล้วส้มก้องัวเงียดูให้เอกและเลียที่หัวควยของเอกอูยยยส้มดูดดีมากเลยเอกเสียวจักเลยเอกเลียให้ส้มด้วยซิแล้วทั้งคู่ก้อ69ส้มอยู่บนอุ้มลุกขึ้นนั่งแล้วค่ะจับนมลูบหีไปแยงไป2นิ้วแล้วค่ะอูยยเสียวหีจักเลยเอกพลิกให้ส้มอยู่ล่างนอนกางแนถ่างขารอควยของเอกเอกนั่งยองๆตรงหีที่พองนูนของส้มเอกเอาหมอนรองที่ก้นทำให้ลอยเด่นขึ้นมาอีกแล้วส่งควยลงไปในร่องหีของส้มอยางช้าๆอูยยยเสียววมากเลยเย็ดหนักๆเลยเอกส้มเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว....อออโอ้ยยย...เสียววว ...หีจักเลยเอาแรงเอาหนักเลยเอกเอกจับนมแล้วกระเด้าควยเข้าๆๆออกๆๆเสียงน้ำเงี่ยนทั้งสองดังแฉะๆๆ.......เสียวมากเลยเย็ดเร็วๆๆแรงๆๆเอกเย็ดมาเลยยากมาเลยอุ้มตอนนี้แยงหีตัวเองกับขวดทาวงแขนแล้วสู๊ดดด..เสียวจักจะออกแล้ว...อออือือือือือืออู้มแยงเข้าๆออกๆจนเส็จแต่สองคนนั้ตอนนี้เอกนอนหงานมีส้มขึ้นขย่ม..ออูยยยย........เสียวหีจังเลยเอกก้อเสียวควยมากกกก.......เย็ดหนักๆๆเลยส้มเย็ดหนักๆ.....อุ้มๆๆๆๆส้มเยกจ้าจ้าจ้า.....มีไรหรอ...มาดูดนมให้เราหน่อย.......ดูดให้หน่อยนะมาเถอะเรามาเย็ดด้วยกันอู้มอยากถูกเย็ดใหม.....อยากอยาก....เอาหีไปให้เอกเลียเเล้วมาดูดนมให้ส้มน่อยเร็ว......มาเถอะอุ้มเรามาเย็ดฉลองวันเกิดให้ส้มกันเราจะเก็บเรื่องนี้เป็นความลับนะ.........อุ้มเดินไปนั่งยองๆส่งหีเข้าปากเอกอออูยยยหีนูนกว่าขอส้มอีก.........ส้มจ้าเอกเลียหีให้อุ้มก่อนนะส้มเย็ดเอกไปเรื่อยๆนะ...เสียววว...ควววย...อร่อยย..ลิ้นยังเลยเราดูดปากแลกลิ้นกันดูดนมให้กัยเสียวใหมส้มเอกเลียหีให้เราพูดไม่ออกดูดนมเเละเลียหัวนมจนร่องหีเต็มปากเต็มคำของเอกเเสสส็จจ......แล้ววว...อออกกกแล้วว.ถึงงงแล้ว...โอ๊ยยยยยยย.........เราแช่หีที่หน้าเอกส้มก้อเร่งกระเด้าหีใส่ควยของเอก......อออกแล้ลว.....ถึงงงแล้ววเอกจ้า...อุ้มจ้า ส้มเสียวหีจังเลยออ......อออออ........ออออออออกแล้วววว......เราดูดปากกันแล้วลงมานอนแผ่ข้างๆเอกๆกขึ้นส่งควยให้อุ้มดูดบ้างส้มดูบ้างจนแข็งสุ้ขึ้นมาส้มคลานมานั่งทับที่หน้าเราเลียให้น่อยอุ้ม......เลียไปมา..อืออือือือ......ส้มดูดควยให้เอก.......แล้วเลียหีให้อุ้ม.....แล้วแบะ...หีให้เอกส่งควยเข้าไปอย่างช้าๆๆๆ.........เอาหนักๆเลยอุ้มอยากมากแล้ว...เย็ดแรงๆๆเลยเอก.....ควยเอกเข้าๆๆออกๆๆๆออออูยยยยยยยออกกกก....แล้วว........อุ้มแอ่นหีสุ้ควยเอกข้างในหีกระตุก4-5ครั้งก้นกระแทกพื้นเลยเอกกระเด้าเร็วมาก....อูยยยยยยออกกกกแล้ววว......อัดควยเข้าร่องหีอุ้มหนักมาก........แล้วเราก้อนอนแผ่กันตรงนั้เลยอีกชั่วโมงกว่าๆเราก้อเอากันอีกมันมากเลย...ตอนนี้ก้อยังเอากันอยู่กับแฟนปานบ้างแล้วจะมาเล่าใหมค่ะ..........