ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูเดือน หนูดาว โดย ชายกลางๆ (ภาค 1)

เริ่มโดย bebeaek2, พฤศจิกายน 28, 2011, 01:49:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bebeaek2

ณ บ้านหลังใหญ่ใจกลาง กทม. มีเนื้อที่กว่า 5 ไร่ บริเวณบ้านจัดสวนหย่อมไว้อย่างสวยงาม มีต้นไม้ ดอกไม้ นานาชนิดรอบๆ สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ที่อยู่หลังบ้าน แต่มิดชิด เมื่อยามคนมาเล่นน้ำในสระ ด้วยต้นไม้ที่ปลูกไว้รอบๆพื้นที่สระ ช่วยบดบังไว้ คุณหนูแสงเดือน และ คุณหนูแสงดาว ลูกสาวฝาแฝดของคุณสุเทพ รัฐมนตรีช่วยว่าการ ได้ออกมาที่ชมรมขี่ม้า ตามที่ได้คุยกับคุณพ่อไว้ก่อนปิดเทอม ด้วยคุณพ่อต้องการให้เข้าสังคมชั้นสูง เป็นที่เชิดหน้าชูตาเอาไว้อวดกับเพื่อนๆว่ามีลูกสาวทั้งสวย ทั้งเก่ง มีความสามารถหลายอย่าง "บุญมี..บุญมี..มานี่หน่อย" "สวัสดีครับคุณท่าน" บุญมีเดินเข้ามาหาคุณสุเทพแล้วไหว้อย่างนอบน้อม คุณสุเทพก็รับไหว้ "อื้อ หวัดดี บุญมีฝากสอนลูกดาว ลูกเดือน ด้วยนะ" "ครับ ผมจะสอนทุกอย่างเลยครับ " "งั้นไปก่อนนะเดี๋ยวเข้าประชุมไม่ทัน" "ครับคุณท่าน" "ลูกดาวลูกเดือน พ่ออาจจะกลับมาเย็นซักหน่อยนะ" "ค่ะ..คุณพ่อ.." บุญมีเป็นครูสอนขี่ม้าในคอกม้าแข่งมาก่อนแล้ว ย้ายมาที่นี่ แต่ย้ายด้วยสาเหตุใดไม่มีใครรู้ "สวัสดีครับ คุณหนูแสงดาว คุณหนูแสงเดือน" "เรียก ดาว เฉยๆก็ได้จ้ะลุงมี" "ใช่..เรียก เดือนเฉยๆก็พอ" "โอย..ไม่ได้หรอกครับ คุณท่านรู้ก็ผมก็มีหวังโดนด่าแน่ๆ" บุญมีพูดด้วยความเคารพและเกรงกลัวคุณสุเทพเป็นอย่างมาก "โธ่ ก็อย่าเรียกตอนที่คุณพ่ออยู่ซี่" "งั้น ผมขอเรียก หนูดาวกับหนูเดือนนะครับ" "จ้ะ ฟังแล้วน่ารักดี" "งั้นเราไปที่คอกม้ากันก่อนเลย จะได้ทำความคุ้นเคยกับม้าที่เราจะขี่" บุญมีพาคุณหนูทั้งสองคนไปที่คอกม้า ระหว่างที่เดินก็คุยกันไปเรื่อยๆ "คุณหนู ตอนนี้เรียนถึงป.ไหนแล้วครับ" "อะไรนะคะ ตอนนี้ดาวกับเดือนจะขึ้นม.4อยู่แล้ว" "อ้าว..เหรอครับ ทำไมเวลาผ่านไปเร็วจัง" "ก็ลุงมี มัวแต่ทำงานอยู่เหมือนคุณพ่อเลย" "ใช่ค่ะ ดูอย่างวันนี้ซี่ เอาดาวกับเดือนมาปล่อยไว้แล้วก็ไป" "เหรอครับ...ถ้างั้น ลุงขอแก้ตัวโดย....." ลุงมีคิด ว่าจะแก้ตัวยังไงดี เดือนจึงเสนอออกมา "เอางี้ตอนที่เรามาเรียนขี่ม้า ลุงต้องตามใจเราทุกอย่าง" "ก็....ก็ได้ครับลุงรับปากแต่ยกเว้นเรื่องเรียนนะครับ" "จ้ะ เอ้าถึงแล้วจะให้เดือนขี่ตัวไหนล่ะจ้ะ" "เดี๋ยวเราเข้าไปดูกันครับ" ลุงมีก็เดินมาที่ม้าของคุณท่านซึ่งเป็นม้าแข่งที่เคยได้รับถ้วยพระราชทาน "เจ้าตัวนี้ชื่อ วิลลี่ เป็นม้าที่คุณพ่อคุณหนูซื้อเอาไว้" "ไม่เห็นคุณพ่อเคยบอกเลยว่าซื้อม้าเอาไว้" "สงสัยท่านคงลืมน่ะครับ ก่อนอื่นเราต้องมาทำความคุ้นเคยกับ มันก่อนโดยลูบที่จมูก ต้นคอ ลองดูซี่ครับ" ดาวกับเดือนก็ลองมาลูบเจ้าวิลลี่ ก็ไม่ว่าอะไร "งั้นเราจูงมันออกไปเดินเล่นก่อนดีกว่า" พอออกมาที่สนาม ลุงมีก็จะให้ดาวกับเดือนผลัดกันขึ้นนั่ง แล้วลุงมีพาเดินรอบๆสนามไปเรื่อยๆ โดยให้แสงดาวขึ้นก่อน ตอนขึ้นม้าบุญมีก็สอนวิธีขึ้นให้แล้วก็สอนวิธีลง แล้วก็ถึงตาของแสงเดือน บุญมีก็จูง เจ้าวิลลี่เดินไปเรื่อยๆ จนแสงเดือนรู้สึกเริ่มเบื่อ "ลุงมีจ๊ะ มันเดินช้าจังเลย ลองให้มันวิ่งได้มั้ย" "ก็ได้ครับ แต่ลุงต้องขึ้นไปขี่ด้วย" "ใช่ซิคะ ก็เดือนยังขี่ไม่เป็นนี่" "ครับ...งั้นลุงจะพาขี่ชมรอบๆสนาม" "จ้ะ...ดีๆ..พี่ดาวไปมั้ยจ๊ะ" "ไม่ได้หรอกครับ..เจ้าวิลลี่มันรับน้ำหนักไม่ไหว" "งั้นเดี๋ยว..เดือนมานะ" บุญมีกะจะเอาใจลูกสาวคุณท่านเผื่อจะได้มีโอกาสทำงานใกล้ชิดคุณท่าน "ครับ..ได้ครับ.." พอ ลุงมี ขึ้นมานั่งอยู่ข้างหลังแสงเดือน หน้าอกที่ยังบึกบึนแข็งแรง สัมผัสอยู่กับแผ่นหลังของเด็กสาววัย 15 ปีเศษ ทำให้รู้สึกร้อนผ่าวขึ้นมาทันที แต่ที่ร้ายกว่านั้นก็คือ ควยของลุงมี ที่บดเบียดอยู่กับก้นงอนงาม ของคุณหนูแสงเดือนที่แสนสวย กลิ่นหอมจากเส้นผมยาวดำสลวย ยิ่งเป็นเสมือนยากระตุ้นอารมณ์ทางเพศได้เป็นอย่างดี "ไปกันรึยังคะ...ลุงมี" แสงเดือนเอ่ยถามเมื่อเห็นว่าลุงมีเฉยอยู่นาน ลุงมีก็สะดุ้ง "ครับ ...ครับไปกันเลย" ลุงมีพยายามทำใจให้สงบ เพื่อไม่ให้ควยมันแข็งตัวขึ้นมา แต่ก็เป็นไปไม่ได้เพราะยิ่งควบม้าเดินออกไป ยิ่งทำให้ตัวคุณหนูกระเด้งขึ้นลง เวลาลงก้นคุณเดือนก็ยิ่งกระแทกท่อนเนื้อ..ขยับชิดอัดทับท่อนเนื้อของลุงมี..ใกล้ขึ้น..แน่นขึ้น "ลุงคะ...เร็วอีกซิคะ" "ครับ...ผมจะเร่งให้สนุกสุดๆไปเลย" แสงเดือนรู้สึกสนุกมาก ลุงมีเห็นว่าคุณหนูแสงเดือนไม่ได้นึกถึงเรื่องนี้ คงเป็นเพราะยังเป็นเด็กอยู่ยังไม่คิดเรื่องนี้ จึงตัดสินใจควบม้าเร็วขึ้นจน วิ่งฉิว "ครับ...ไปแล้วนะครับ" "จ้ะ...เอาเลย" ลุงมีกระเด้าส่งควยเข้าไปอัดที่ร่องหีแรงขึ้น "สนุกจังเลยค่ะ..ลุงมี" "ลุงก็เหมือนกัน..." ลุงมีทนไม่ไหวจึงน้ำแตกคากางเกง ลมหายใจหอบถี่รดต้นคอแสงเดือนแล้วก็ขี่วนไปจนรอบแล้วก็ขี่กลับมาพอมาถึงแสงเดือนก็ลงจากหลังม้า "เป็นยังไงบ้างเดือน...สนุกมั้ย" "สนุกจ้ะ...ดาวไม่เอาบ้างเหรอ มันดีนะ" "เอาซี่...ดาวก็อยากลองจะแย่แล้ว" ลุงมีฟังแล้วก็นึกความหมายของคำพูดไปอีกแง่หนึ่ง "อยากโดนเย็ดเหรอ" "ถ้าอยากลองก็ขึ้นม้าเลยซี่ครับ" "จ้ะ..ลุงมี.." "ลุงจะได้พาไปขี่ให้มันส์ไปเลย" แสงดาวก็ขึ้นหลังม้าอย่างรวดเร็ว ลุงมีก็ขึ้นตามไป คุณหนูแสงดาวผมสั้น แค่บ่าแต่ก็หอมเหมือนคุณหนูแสงเดือน รวมทั้งก้นที่งอนงามเช่นเดียวกัน "ไปกันเลยนะครับ" "จ้ะ...ไปเลย" ลุงมีควบม้าออกไป ก้นงอนเริ่มขยับมาใกล้จนควยแข็งขึ้นอีกครั้ง ลุงมีเร่งควบเร็วขึ้นเพื่อจะได้กระแทกกระทั้น กับก้นของคุณหนูแสงดาวที่อัดแรงขึ้น "คุณดาวเป็นยังไงบ้าง สนุกมั้ยครับ" "สนุกจ้ะ......เอาอีกซี่" "ให้เอาอีกเหรอ......ได้ซี่ครับ" "จ้ะ....เร่งอีก..เร็วอีก.." "ครับ.....ลุงเร่งอยู่แล้ว....ซี้ด.." ลุงมีเร่งเร็วอีก จนทนไม่ไหวน้ำเงี่ยนแตก..พุ่งกระจายเต็มกางเกงอีกครั้ง "โอว......ซี้ด.......อื้อ.." "เป็นอะไรรึเปล่าคะ ลุงมี" "ไม่ได้เป็นอะไรครับ..คือผมปวดฉี่น่ะครับ" "งั้นพอก่อนเถอะ...ดาวก็รู้สึกว่าจะฉี่เหมือนกัน" ลุงมีอยากรู้ว่า ปวดฉี่หรือว่า เสียวจนจะน้ำแตก จึงหยุดม้าลุงมีหยุดม้าอยู่ครู่หนึ่ง แล้วก็ลงจากหลังม้า "ขอลุงไปฉี่ก่อนนะครับ" ลุงมี เดินไปหลังพุ่มไม้ ถอดกางเกงออกแล้วถอดกางเกงในมาเช็ดน้ำเงี่ยนที่เลอะไปทั่ว พอเช็ดเสร็จก็ทิ้งกางเกงในไว้ ใส่กางเกงแล้วจึงเดินออกมา "คุณหนูยังปวดฉี่อยู่รึเปล่า ผมจะได้พากลับก่อน" "ไม่ปวดแล้วจ้ะ" "ถ้างั้นเราไปกันต่อนะ..ถ้าคุณหนูปวดฉี่ก็บอกลุงนะ" "จ้ะ...แล้วจะบอก" ลุงมีขึ้นม้าควบออกไปอย่างรวดเร็ว ขี่วนไปมาจนควยเริ่มแข็งตัวอีก "ลุงมี...ดาวรู้สึกเหมือนจะปวดฉี่อีกแล้ว" บุญมีรู้ว่าคุณหนูแสงดาวเสียว จึงอยากจะทำให้คุณหนูน้ำแตก "เหรอครับถ้างั้นผมจะรีบควบม้ากลับเลยนะครับ" ลุงมีหวังจะเร่งให้คุณหนูดาวน้ำแตกจึงรีบควบเร็วขึ้น "ลุงมี..ซี้ด...พอก่อน..ดาว..ไม่ไหวแล้ว" "อีกนิดเดียว...จะถึงแล้วครับ" แสงดาวเสียวจนทนไม่ไหวแล้วจึงปล่อยให้ฉี่แตก "โอว์..ซี้ด..ไม่ไหวแล้ว...โอว์..ซี้ด.." ลุงมีรู้ได้ ว่าคุณหนูแสงดาวน้ำแตกแล้ว จึงเร่งให้ตัวเองน้ำแตกตามไปติดๆ แล้วก็ถึงที่ๆคุณเดือนรออยู่พอดี แสงดาวอายที่ตัวเองฉี่ราด "ลุงมีน่ะ..ดาวเลยฉี่ราดเลย" แสงดาวไม่กล้าลงจากม้า..บุญมีรู้ว่าไม่ใช่ "คุณหนูลองก้มดูซี่ครับไม่เห็นมีเลย" แสงเดือนก้มลงมองที่เป้ากางเกง ลุงมีก็จ้องมองเช่นเดียวกัน "จริงด้วย..แต่เดือน.." "คุณหนูคงอั้นไว้ได้มั้งครับ" "แต่เดือนรู้สึกว่าเดือนปล่อยออกมาจริงๆนะ" ลุงมีก็จ้องที่เป้ากางเกงตาเป็นมัน จนแสงดาวรู้สึกอาย "นั่นไงครับ..เป็นดวงๆเลย" แสงดาวก้มลงมองก็เห็นจริงๆ แต่ลุงมีรู้ว่ามันเป็นน้ำเงี่ยนของคุณหนูแสงดาว แสงเดือนเดินเข้ามาหา "ทำไมไปนานจังล่ะดาว" "ก็ไปขี่ไกลน่ะ..ปวดฉี่จังเลย" แสงดาวก้มลงดูที่กางเกงก็เห็นที่เป้ามันแฉะๆแค่นิดเดียวจึงจะรีบเข้าห้องน้ำ "ดาวเข้าห้องน้ำก่อนนะ" แสงดาวเข้าห้องน้ำแล้วก็รีบถอดกางเกงดู ก็เห็นน้ำเหนียวเหนอะหนะเลอะตรงร่องหอยเต็มไปหมด เป็นน้ำขาวๆขุ่นๆ "ว้า..กระดาษทิชชู่ก็ไม่มีด้วย" แสงดาวตัดสินใจ ถอดกางเกงในออกมาเช็ดที่ร่องหีและหว่างขา จนแห้งหมด แล้วก็ใส่กางเกงอย่างเดียว เพราะกางเกงในเลอะมากจนใส่ไม่ได้ แล้วแสงดาวก็กำกางเกงในเดินออกมาจากห้องน้ำ "เสร็จแล้วเหรอ งั้นไปทานข้าวกันเถอะ เดือนหิวแล้ว" บุญมีเงี่ยนจนจะทนไม่ไหว จึงจะขอแยกตัวกลับบ้านเพื่อชักว่าวซักที "คุณดาว คุณเดือนไปทานก่อนเถอะครับ" "ลุงมีก็ไปทานด้วยกันซี่" "ผมขอเข้าไปที่ห้องพักแป้บนึงครับ" "งั้นเดี๋ยวตามมานะ" "ครับ เดี๋ยวผมตามไป" สายตาลุงมีเหลือบไปเห็น มือคุณหนูแสงดาว ที่กำของอยู่ ก็พอจะรู้ว่าเป็นกางเกงใน คงจะไม่มีอะไรเช็ดน้ำเงี่ยนที่ร่องหี แล้วแสงเดือนกับแสงดาวก็เดินไป ลุงมีก็มองตามก้นคุณหนูทั้งสองแล้วก็หันหลังเดินเข้าที่พัก "ดาว.....กำอะไรไว้น่ะ" "เอ่อ...กางเกงในน่ะ เดือน....มันเลอะ" "เลอะน้ำเหนียวๆที่ออกจากหอยใช่มั้ยล่ะ" "ทำไมเดือนรู้ล่ะ....หรือว่า" "อื้อ..ใช่..เดือนก็เลอะเหมือนกัน นี่ไง" แสงเดือนหยิบกางเกงในที่เลอะน้ำเงี่ยนขึ้นมากางโชว์ข้างบน "อุ๊ย...บ้าเก็บก่อน...เดี๋ยวใครเห็น" "ทำไมล่ะ....ไม่เห็นเป็นไรเลย..." "เดี๋ยวใครเห็นเข้าน่าเกลียด....ไปทานข้าวเถอะ" ลุงมีกลับไปที่ห้อง แล้วก็อาบน้ำ พอนึกถึงตอนที่ได้สัมผัส กับร่างกายที่หอมกรุ่น ด้วยกลิ่นสาบสาว ก็ทนไม่ไหวเริ่มสาวว่าว จินตนาการว่า ได้เย่อร่องหีของคุณหนูทั้งสองคนอย่างเมามันส์ "ถ้าได้เย็ด..คุณดาว.. คุณเดือน.. ก็ดีซี่" "จะเย็ดทั้งวันเลย....อูย....ซี้ด" "สวย..น่าเย็ด..จะเลียหีดูดนม..แล้วเลียทั้งตัวเลย..." "คุณหนูจ๋า..ซี้ด..โอว์..." แล้วน้ำเงี่ยนลุงมีก็กระฉูด พุ่งไปไกลจนติดฝาผนังห้องน้ำ แสงดาวกับแสงเดือนสั่งข้าวในร้านของชมรมมาทานที่โต๊ะด้านนอกซึ่งไม่มีคนนั่งอยู่เลย "ไหนขอดูกางเกงในของดาวหน่อยซี่" "บ้าเหรอ..จะดูไปทำไม" แสงเดือนก็แย่งกันหยิบกางเกงในจากมือแสงดาว แล้วแสงเดือนก็ได้มา "โอ้โห..น้ำเยอะจังเลย ดูของเดือนซี่มีหน่อยเดียวเอง" "ไม่รู้..ก็มันเสียวมากนี่" "เสียวตรงไหน..ตรงหอยรึเปล่า" "อื้อ....ไม่รู้ว่าทำไมถึงเสียว..แล้วเดือนล่ะ" "เดือนก็เสียว..ถ้างั้นตอนบ่ายเราให้ลุงมีพาไปอีกเอามั้ย" "เอางั้นเหรอ...จะดีเหรอ" "เถอะน่า...จะได้รู้ว่าทำไมถึงเสียว" ลุงมีชักว่าวเสร็จก็ออกมาเลยโดยยังไม่ได้กินข้าว เดินมาที่แสงดาวกับแสงเดือนแต่ยังไม่ถึงตัว ก็ตะโกนเรียกเบาๆ "คุณดาว คุณเดือน ทานข้าวเสร็จรึยังครับ" แสงเดือนได้ยินเสียงลุงมีจึงรีบเก็บกางเกงใน แล้วหันไปทักลุงมี "อ้าว...ลุงมีมาทานข้าวด้วยกันซี่คะ" "ตามสบายเลยครับ...พอดีลุงเข้าบ้านก็เลยกินซะเลย" "ลุงมีคะ...เดี๋ยวลุงพาเดือนไปขี่ม้าเที่ยวอีกนะคะ" เมื่อได้ยินคำพูดที่ออกจากปากของคุณหนูแสงเดือน หัวใจของลุงมีก็พองโต เต้นแรง ตุ้บ..ตุ้บ..เพราะอยากอยู่แล้ว "ได้เลยครับคุณหนูเดือน แต่ต้องหัดควบคุมม้าก่อนนะครับ" "ก็ได้จ้ะ..แต่ต้องพาเดือนไปขี่ไกลๆนะ" "ก็แล้วแต่ว่าคุณเดือนอยากจะให้ไปตรงไหน" "เดือน.. เดี๋ยวดาวไปเปลี่ยนกางเกงก่อนนะ" พอดีแสงดาวนึกได้ว่าเอากางเกงขาสั้นกับเสื้อยืดมาด้วยอย่างละ 2 ตัว จึงพูดแทรกขึ้นมา "จ้ะดาว...แล้วรีบมานะ" "เปลี่ยนกางเกงอะไรเหรอครับ" "ก็กางเกงที่ใส่อยู่มันเลอะน่ะ...พอดีเอากางเกงขาสั้นมาด้วย" แสงดาวยกกางเกงขาสั้นที่สั้นมากจริงๆแถมขากางเกงก็กว้างเหมือนกางเกงบอล สีชมพูหวานแหว๋ว แล้วก็เสื้อยืดตัวเล็กนิดเดียวคงจะรัดรูปน่าดู "แล้วคุณเดือนไม่เปลี่ยนด้วยเหรอครับ" บุญมีเห็นว่ากางเกงมันบางเวลาสัมผัสคงจะแนบเนื้อได้ดี จึงยุให้คุณเดือนเปลี่ยนด้วยอีกคน "เอ่อ...จริงซี่สบายกว่ากันตั้งเยอะ งั้นเดี๋ยวเดือนมานะ" ลุงมี ยุ คุณหนูแสงเดือนให้เปลี่ยนกางเกงสำเร็จ ยังไงซะกางเกงขาสั้นคงจะดีกว่ากางเกงยีนส์สามส่วนที่ใส่อยู่ ซึ่งทั้งแข็งทั้งหนา แล้วลุงมีก็แอบไปเปลี่ยนเสื้อผ้าบ้าง โดยเลือกใส่กางเกงบอลเพราะทั้งลื่น ทั้งพริ้วแล้วใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาว เพราะจะได้ช่วยปิดได้เวลามันแข็งโด่ แล้วบุญมีก็รีบมาคอย พอแสงเดือน แสงดาวเดินออกมาจากห้องน้ำก็เห็นลุงมี "อ้าว..ลุงมีเปลี่ยนเสื้อผ้าด้วยเหรอคะ" "ก็คุณหนูเปลี่ยนกันหมด ลุงก็เลยอยากเปลี่ยนบ้าง" "งั้นไปกันเลยนะคะ" "ครับ..คุณหนูใส่ชุดอย่างงี้..น่ารักจังเลยครับ" "จริงรึเปล่าจ๊ะลุง" "จริงซี่ครับ..ลุงไม่กล้าโกหกอยู่แล้ว" "ลุงมีจ๋า..หาที่ๆมันไม่ร้อนจะได้มั้ยจ๊ะ..เดือนร้อนน่ะ" "ดีเหมือนกันนะ..ไม่งั้นดาวคงตัวดำแน่" ลุงมีจึงจะแนะนำให้ไปไกลๆจะได้ไม่มีคนสังเกตุเห็น "ตรงโน้น..ดีมั้ยครับ..มีต้นไม้ใหญ่อยู่ 2 ต้น" "ดีจ้ะ..ดี..ไปกันเถอะ" "คุณดาว คุณเดือน ขึ้นม้าเลยซิครับ เดี๋ยวลุงจะจูงไป" "เอาอย่างงั้นเหรอจ๊ะ..ก็ได้" ลุงมีเห็นกางเกงของคุณดาว คุณเดือนมันสั้นมาก ขากางเกงก็บานจึง อ้อมไปจับม้าอีกด้านหนึ่งเผื่อจะได้เห็นของดีที่หว่างขาของคุณหนูบ้าง "ลุงมีจับไว้ด้วยนะ" "ครับ...ลุงจับไว้แล้ว" พอแสงดาวก้าวขาคร่อมม้า ก็ทำให้ลุงมีเห็น ร่องหี เต็มสองลูกตาแต่ช่วงแว้บเดียวเท่านั้น แต่ก็พอรู้ว่าไม่มีขนขึ้นเลย หรือถ้ามีก็น้อยมาก "เดือนขึ้นเลยนะ....ลุงมี" "เอาเลย...ขึ้นเลยครับ" ลุงมีรอมองดูกางเกงในคุณหนูแสงเดือนอยู่แล้ว..ก็คิดว่าคงใส่กางเกงใน...พอแสงเดือนคร่อมม้า ก็เห็นร่องหีเต็มตา "ร่องหีเหมือนกันเลยน่ากินชมัด" ลุงมีพูดในใจ แล้วก็เริ่มจูงเจ้าวิลลี่ให้เดินไป พอถึง ลุงมีก็จับม้าไว้ แล้วคอยจ้องมองดู ร่องหี ของคุณหนูทั้งสองคนอีก ตอนลงจากม้า สายตาจ้องเขม็งที่ หว่างขา "ใครจะลองหัดก่อนล่ะครับ" "ดาวก็แล้วกันนะ" "ก็ได้จ้ะเดือน ทำยังไงคะลุงมี" ลุงมีก็ได้มองตอนที่คุณเดือนลงอีกที แล้วลุงก็บอกให้แสงดาวหัดคุมบังเหียน "ใช่แล้วครับ อย่างนั้นแหละครับ" พอแสงดาวเริ่มคล่องก็ให้แสงเดือนขึ้นมาหัดบ้างจนเริ่มคล่อง "โอเคครับ..คุณดาวกับคุณเดือนหัวไวจังเลยครับ แป้บเดียวก็คล่องแล้ว" "ถ้างั้นก็ไปขี่เล่นได้แล้วซี่นะ....ลุงมี" แล้วก็ถึงเวลาที่ทั้งแสงเดือน และลุงมีรอคอย แต่ต่างฝ่ายต่างไม่รู้ว่า อีกฝ่ายก็รอเวลานี้อยู่เหมือนกัน "ครับ..ได้ครับ.....แล้วคุณเดือนจะไปที่ไหนล่ะครับ" "ลุงมีก็ขึ้นมาก่อนซี่เดี๋ยว..... เดือนบอกเอง" ลุงมีไม่รอช้ารีบขึ้นคร่อมหลังม้าทันที พอรู้ว่าจะได้สัมผัสกับร่างกายของคุณหนูแสงเดือนอีกครั้ง ทำให้ควยแข็งตัวอย่างรวดเร็ว "ไปทางโน้นเลยค่ะ" แสงเดือนชี้ไปทางออกหลังชมรมซึ่งเป็นทางลูกรัง "แต่ทางนั้นเป็นป่านะครับ" "ไปเถอะน่า.....ก็เดือนอยากจะไปดูนี่" "ครับ...ครับ..ได้.ครับ" ลุงมีควบม้าออกมาอย่างชำนาญ จังหวะควบม้าทำให้ ลำตัวกระเด้งขึ้นลง เหมือนเดิมแต่คราวนี้ กางเกงขาสั้นของลุงมีและแสงเดือนมันบาง แถมยังไม่มีกางเกงในมาเป็นตัวขวางกั้นอีก จึงทำให้ควยที่แข็งโด่ราวกับท่อนไม้ ฝังตัวจมอยู่ในร่องก้นของแสงเดือนอย่างแนบแน่น จนแสงเดือนรู้แล้วว่าอะไรทำให้เสียว มันร้อนผ่าวไปหมด "สนุกมั้ยครับ....คุณเดือน" "สนุกจ้ะ.....แล้วลุงมีเจ็บรึเปล่า" "เจ็บอะไรครับ..." "ก็ที่.....ที่เดือนนั่งทับน่ะ" ลุงมีตกใจเล็กน้อยที่คุณเดือนถาม แต่จากคำถามทำให้ลุงมีรู้ว่าคุณหนู ยังไม่ประสีประสาในเรื่องเพศ จึงลองพูดท้าทายให้ลอง "ไม่เจ็บหรอกครับ.......ก็น้องชายของผมแข็งจะตาย.." "น้องชาย...??..อะไรเหรอ" "ก็ท่อนเนื้อที่คุณหนูนั่งทับไงครับ.....ไม่เชื่อลองจับดูซิครับ.." "จับท่อนเนี้ยน่ะเหรอ" "คุณหนูคงไม่กล้าจับหรอกมั้ง..... อย่างคุณหนูจะกล้ารึ.?." เมื่อ แสงเดือนถูก ลุงมี เอ่ยปากท้าทายชวนให้จับท่อนควย ด้วยลุงมีรู้นิสัยที่ไม่ค่อยจะยอมใคร ไม่อยากให้ใครดูถูกว่าไม่กล้า,ขี้ขลาด "ทำไมจะไม่กล้า" "จริงเร้อ..." "ลุงมี คิดว่าเดือนไม่กล้าเหรอ" "ลุงก็ไม่รู้เหมือนกัน..อย่างคุณหนูคง..." "ก็ได้..จับก็ได้ โธ่...เดี๋ยวจะหาว่าเดือนไม่กล้า" ลุงมีควบม้ามาในเขตป่า จนแน่ใจว่าพ้นสายตาคนอื่น แล้วก็หยุดม้าใต้ต้นไม้ใหญ่แล้วก็ลงจากหลังม้า "อ้าว..ลงไปทำไมล่ะ" "ก็ลงมา..จะได้จับถนัดๆไง" แสงเดือนนิ่งแบบครุ่นคิดอยู่แป้บนึง ลุงมีกลัวคุณหนูจะเปลี่ยนใจ "หรือไม่กล้า...จะเปลี่ยนใจก็ยังทันนะครับ" คำพูดกึ่งดูถูกของลุงมีทำให้แสงเดือนรีบลงมาจากหลังม้าอย่างรวดเร็ว "ไหน..จะให้จับยังไง" "คุณหนูก็ล้วงมือเข้ามาซี่ครับ..ใช้มือขวานั่นแหละ" แสงเดือนชักจะกลัวๆ ลุงมีกลัวคุณหนูจะเปลี่ยนใจ จึงจับมือแสงเดือนล้วงเข้ามาเองกำเข้าที่ท่อนควย ..."หมับ"... "อุ๊ย.....ลุงไม่ได้ใส่กางเกงในเหรอคะ" "ก็ทีคุณหนู...ก็ยังไม่ใส่เหมือนกันนี่ครับ" "อ้าว.?....ลุงรู้ได้ยังไงว่า เดือนไม่ได้ใส่..." "ก็ลุงเห็นหอยคุณหนูเดือนตอนขึ้นลงม้าน่ะครับ" "แหม....ลุงมีนี่สายตาลามกเหลือเกินนะ" "เปล่านะครับ..มันบังเอิญเห็นเข้า" "งั้นก็เห็นหอยของดาวด้วยล่ะซี่" "ครับ...คุณเดือนได้จับท่อนเอ็น..แล้วรู้สึกเป็นไงบ้างครับ" "ทำไมมันใหญ่จัง..มือเดือนกำไม่รอบเลย ร้อนๆด้วย" "ใหญ่ก็ดีแล้ว..จะได้ฉี่ได้สะดวกๆ" ลุงมีเกร็งควยให้พองขึ้นอีกเป็นจังหวะ มือก็กดมือคุณหนูเอาไว้ไม่ให้ปล่อยท่อนเนื้อ "อุ๊ย..!...อุ๊ย.....!มันดิ้นใหญ่เลยน่ะ...ลุงมี" "ก็ลุงบังคับให้มันพองได้ คุณหนูก็ทำได้..ลองกำแน่นๆแล้วรูด ไปตามแนวยาวซี่ครับ" แสงเดือนลองทำตามคำบอกของลุงมี "โอย...ซี้ด..ดีครับคุณหนู..ซี้ด..ดี..แรงอีก.โอว์..ซี้ด.." "โอ๊ะ..ไม่เอาแล้ว เมื่อยมือ" "เดี๋ยวซี่ครับ..อย่าเพิ่งหยุด..โธ่" แสงเดือนเห็นว่าทำแล้วลุงมี มีความสุขจึงอยากแกล้ง ลุงมีกำลังเงี่ยนจึง จับท่อนเนื้อสาวว่าวต่อจนน้ำเงี่ยนพุ่งกระจาย "ซี้ด..โอว์..ซี้ด...โอว.." แสงเดือนจ้องมองการกระทำของลุงมีด้วยความตื่นเต้น เพราะได้เห็นหัวถอกแดงม่วงและลำลึงค์ที่ทั้งยาวทั้งใหญ่แถมดำทมึนดูแล้วน่ากลัวยิ่งนัก ซึ่งลุงมีงัดมันออกมาจากกางเกงบอล "น้ำอะไรน่ะลุงมี ขาวๆขุ่นๆเหนียวด้วย" แสงเดือนเอานิ้วจิ้มมาดู ลุงมีจึงจะหลอกให้คุณหนูแสงเดือนกิน "น้ำวิตามินน่ะครับ กินแล้วผิวสวย" "เดือนไม่เชื่อหรอกว่ามันกินได้ ก็มันออกมาจากที่ฉี่นี่" บุญมีจึงเลียน้ำเงี่ยนที่มือตัวเองไปนิดหนึ่งเพื่อให้แสงเดือนเชื่อ พอเห็นลุงมีกินเข้าไปก็เริ่มเชื่อแต่ก็ยังไม่กล้ากิน "น้ำวิตามินเนี่ย ผู้ชายกินของผู้หญิง,ผู้หญิงก็ต้องกินของผู้ชายถึงจะมีผลดีมากลองดูซิครับ" แสงเดือนจึงลองดูดน้ำเงี่ยนที่ติดอยู่บนนิ้ว "เอาอย่างงี้..ถ้าคุณหนูมีน้ำวิตามินออกมาบอกลุงด้วย ลุงจะขอเอามากินให้หมดเลยนะครับ" เมื่อได้ยินลุงมีพูดอย่างนี้จึงทำให้แสงเดือนเชื่อสนิทว่ากินได้ "จ้ะ..เสียดายที่เดือนรู้ช้าไปนิดนึง..." "ทำไมล่ะครับ.." "ไม่งั้นเมื่อ เช้าเดือนก็เอาให้ลุงมีกินแล้ว" "แหม...เสียดายจังเลย" "ดาวก็มีน้ำออกเยอะกว่าเดือนอีกนะ" "น้ำออกตอนไหนเหรอครับ" "ก็ตอนที่ขี่ม้ากับลุงมีเนี่ยแหละ รู้สึกเสียวๆที่หอยตอนนั่งทับ น้องชายของลุงมีแล้วก็รู้สึกว่าฉี่แตก" "ถ้างั้นเราลองไปขี่กันอีกซักรอบดีมั้ย" "เอางั้นเหรอ...ไปก็ไป" ด้วยความไร้เดียงสา แสงเดือนก็ขึ้นม้าเพื่อเอาใจลุงมี แต่จุดประสงค์หลักคือ แสงเดือนอยากจะเสียวอีกรอบ แต่บุญมีตั้งเป้าหมายที่จะได้เลียหีคุณหนูแสงเดือน พอแสงเดือนขึ้นม้า ลุงมีก็ขึ้นตามมา "ลุงมี..ทำไมมันไม่แข็งล่ะ" "ก็เมื่อกี้คุณหนูเดือนแกล้งลุง มันเลยงอน" "แล้วทำยังไงดีล่ะจ๊ะลุง..." "คุณหนูเดือนลองเอาก้นมาถูไถที่น้องชายลุงซี่..ครับ" "อย่างนี้ได้มั้ย..ลุงมี" ความอยากรู้อยากลองทำให้แสงเดือนยอมทำตามที่ลุงบุญมีพูดทุกอย่าง แสงเดือนขยับก้นถูไถที่เป้ากางเกงลุงมี "ใช้ได้ครับคุณหนู..เรื่อยๆ..ถูแรงๆอีกนิด" "นั่นไง..เริ่มแข็งแล้วจ้ะ....ลุงจ๋า" "คุณหนูเดือนเก่งจังครับ....แป้บเดียวก็ทำเป็นแล้ว" "ลุงมีควบม้าไปเร็วๆนะ...เดือนเริ่มเสียวแล้ว" "ลุงก็เสียวเหมือนกัน..ซี้ด..." บุญมีเร่งควบม้าเร็วจี๋แถมยังกระเด้าช่วยอีกทาง "โอ๊ะ..โอ๊ย..ซี้ด..เดือนฉี่แล้ว..ซี้ด.." "ปล่อยให้ฉี่ออกมาเลยครับ" "โอ๊ย..ซี้ด..ฉี่แล้วจ้ะลุง..." "ครับ...ดีครับ.. คุณหนู" "เหนื่อยจังเลยจ้ะลุง" ลุงบุญมีหยุดม้าแล้วก็ลงมาจากม้า มองหน้าคุณหนูแสงเดือนที่สุดสวย "คุณหนูเดือนครับ ขอผมกินน้ำวิตามินนะครับ" "แล้วจะกินยังไงล่ะจ๊ะ" "ลุงขออนุญาตกินจากหอยคุณหนูเดือนเลยได้มั้ยครับ มือคุณหนูจะได้ไม่เลอะ" "ถ้างั้นลุงมีก็ต้องเห็นหอยเดือนน่ะซี่...เดือนอายนะ" "หอยคุณเดือนน่ะลุงเห็นตั้งหลายครั้งแล้วไม่ต้องอายหรอกนะครับแต่ถ้าอายคุณหนูก็หลับตาลงซี่ครับ" "ก็ได้....เร็วๆนะเดี๋ยวดาวรอแย่เลย" แสงเดือนลงจากหลังม้ามายืนข้างๆลุงมี ท่าทางยังเอียงอายอยู่ "คุณหนูนอนลงซิครับ...ถอดกางเกงด้วย" "อ้าว..ก็ลุงอยากกิน...ลุงก็ถอดเอาเองซี่" "ครับ..ครับ..ลุงขอโทษ" ลุงมีจับขอบกางเกงขาสั้นแล้วค่อยๆรูดลงมา แสงเดือนบ่ายหน้าหันไปมองทางอื่น ลุงมีจ้องเขม็งตาเป็นมันวาวเมื่อเห็นเนินหีที่โหนกนูนของลูกสาวเจ้านาย แสงเดือนหลับตาปี๋ ปล่อยให้ลุงมีทำอะไรตามชอบใจ "โห..ยังไม่มีขนซักเส้นเลย" แสงเดือนไม่พูดอะไร ลุงมีจับแสงเดือนให้ค่อยๆล้มตัวลงนอน "คุณหนู แยกขาออกหน่อยซิครับ" ลุงมีจับขาแสงเดือนถ่างออก แสงเดือนก็อ้าขาอย่างว่าง่าย บัดนี้หอยไร้ขน ที่แสนจะโหนกนูนอยู่ต่อหน้าลุงมีลูกน้องของคุณพ่อแสงเดือนและแสงดาว ลุงมีจับที่ข้อพับแบะขาออก แล้วก้มลงดมที่เนินหี "คุณหนู..ผมกินแล้วนะครับ" "จ้ะลุง..." แสงเดือนชะโงกหน้าขึ้นมาดูนิดนึง ลุงมีแลบลิ้นเลียไปตามแนวร่องหี ตวัดไปที่ติ่งแตด แสงเดือนเสียวถึงกับขมิบหีทันที "โอ๊ย..ซี้ด..เสียว..ลุงมีเดือนเสียว..ซี้ด..อ้าห์" "น้ำของคุณหนูอร่อยจริงๆครับ หวานชื่นใจ" ลุงมีทั้งดูดทั้งเม้มที่ติ่งแตด เพื่อให้คุณหนูเงี่ยนจนไม่สามารถจะปฏิเสธได้ เมื่อลุงมีขอเอาท่อนควยสอดเข้าไปกระแทกร่องหีของคุณหนู "ลุงมี..ซี้ด..อย่าเลียตรงนั้น..ซี้ด..โอว์..ซี้ด.." แสงเดือนเอ่ยห้าม แต่มือกลับกดหัวอัดกับร่องหีแน่นขึ้น "ซี้ด...อย่า..ซี้ด..โอว์..ซี้ด..ลุงมีอย่า.." "แผลบๆ..แหม...อร่อย..แผลบ.." "หยุดเถอะ..โอย..ซี้ด..เดือนเสียว..โอ้ย..จะฉี่แล้ว.." "หยุดก็ได้ แต่ผมขอเอาท่อนเนื้อเข้าไปในร่องหอยนะครับ" "เอาเข้าไปทำไมเหรอ..ซี้ด..โอว์" "ก็มันอยากจะเข้าไปดูข้างในน่ะครับ" "มันจะเข้าได้เหรอ ของลุงมีใหญ่ออก" "ได้ซี่ครับสบายมาก..ไม่งั้นลุงคงไม่ขอเอาเข้าหรอก" "ซี้ด..โอย..จ้ะ..ได้จ้ะ..ลองดูก็ได้" คำพูดที่ออกจากปากแสงเดือน เหมือนเสียงสวรรค์ที่ประธานพรให้กับลุงมี แสงเดือนไม่รู้ว่าตัวเองพูดอะไรออกไป เพียงแต่อยากให้ลุงมีหยุดเลียร่องหี ลุงมีไม่รอช้าจับท่อนควยมาจ่ออยู่ที่ปากร่องหี แล้วถูไปตามร่องหี "ลุงมี..ซี้ด..ทำอะไรน่ะ..โอว์..เสียว..หอย.." ลุงมีชะล่าใจว่าได้เย็ดหีคุณหนูแน่จึงแกล้งเขี่ยติ่งแตดเล่น "บุญมี..บุญมี....บุญมีโว้ย.." เสียงเพื่อนชื่อมิ่งตะโกนเรียกบุญมีดังมาก ลุงมีก็ตกใจ "ใครวะ...มาขัดจังหวะได้ คนกำลังจะเย็ดกัน..." "อะไรเหรอลุงมี" "ไม่มีอะไรครับ คุณหนูรีบใส่กางเกงก่อนเถอะครับ" เสียงควบม้าใกล้เข้ามาลุงมีกับแสงเดือนใส่กางเกงเสร็จพอดี "อ้าว...ไอ้มิ่งมีอะไรวะ.." "ก็นักเรียนเอ็งให้ข้ามาบอกว่า....คนขับรถมารับแล้ว" "เลยให้เอ็งมาตาม......" ลุงมีพูดอย่างเสียอารมณ์มากที่ถูกขัดจังหวะเพราะกำลังจะเย็ดคุณหนูอยู่แล้ว "สงสัยพี่เชิดมารับแล้ว" "นี่มันเพิ่งจะกี่โมงเอง" "เฮ้ย..นี่จะสี่โมงครึ่งแล้ว" "งั้นเรารีบกลับกันเถอะลุงมี ดาวคงคอยแย่แล้ว" "ก็ได้ครับ..แต่พรุ่งนี้ต้องมาเรียนต่อนะครับ" "จ้ะ..มาอยู่แล้วก็เรียนออกจะสนุกอย่างนี้" มิ่งควบม้ากลับไปแสงเดือนก็ขึ้นม้า ลุงมีก็เดินจูงม้ากลับไปที่ชมรม แสงเดือนสงสัยว่าทำไมลุงมีไม่ขึ้นมาขี่เหมือนเดิม "ทำไมลุงมีไม่ขึ้นมาขี่เหมือนเดิมล่ะ" "ก็เดี๋ยวคนขับรถเห็นก็จะไปฟ้องเข้าว่า ลุงไม่ยอมสอนเอาแต่พาขี่เที่ยว" พอถึงชมรมแสงดาวกับเชิดก็รออยู่แล้ว "แหม...เดือนไปสนุกคนเดียว...ทิ้งดาวเลยนะ" "เดือน..ขอโทษ...พอดีไปไกลเลยเพลินไปหน่อย" "ไม่เป็นไรจ้ะ..ดาว..แซวเล่นเฉยๆ" "ถ้างั้นพรุ่งนี้..เดือนให้ดาวออกไปก่อนเลยครึ่งวัน..นะ" ลุงมีได้ยินก็เตรียมวางแผนเอาไว้ในใจแล้วว่าจะหลอกล่อยังไงดีเพราะใจอยากจะเย็ดคุณหนูแสงเดือนก่อนเพราะไม่ต้องมาหลอกล่อใหม่ "คุณหนูจะกลับเลยรึเปล่าครับ" "กลับเลยก็ได้พี่เชิด" "เดือนไปก่อนนะลุงมี" "เอ่อ..คือ..งั้นพรุ่งนี้มาเรียนต่อนะครับ" บุญมีไม่ทันได้พูดอะไร แสงเดือนกับแสงดาวก็ขึ้นรถ เชิดก็ออกรถกลับบ้าน ระหว่างทางก็แวะเติมน้ำมันจึงหันมาบอกคุณดาวกับคุณเดือน "อ้าว..หลับอยู่ทั้งคู่เลย" พอดีเด็กปั้มเดินมา เชิดจึงเปิดกระจก "น้อง..เติม 95 เต็มถังเลย" "ได้เลยครับพี่" เชิดมัวแต่มองตัวเลขที่ขึ้นอย่างรวดเร็ว ส่วนเด็กปั้มพอเห็นแสงดาวกับแสงเดือนก็ถึงกับตะลึงจ้องตาไม่กระพริบ ด้วยความอวบขาว กางเกงขาสั้น มันสั้นจนเกือบเห็นกางเกงใน เชิดหันไปมอง ก็เห็นเด็กปั้มมองคุณหนูทั้งสองตาเป็นมัน "เฮ้ย!..มองอะไรวะ" "ขอโทษครับ..ผมไม่ได้ตั้งใจ.." เด็กปั้มก็ก้มหน้าก้มตาเติมน้ำมัน เชิดกวาดสายตาไล่มองลงมาถึงกางเกง ขาสั้น ที่รัดเข้ารูปได้ทุกโค้งเว้า "โหนกดีจริงๆ ได้เย็ดซักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย" เชิดพูดในใจแล้วกลืนน้ำลายเอื้อกใหญ่ แล้วก็ขับรถไปอย่างช้าๆ คอยชำเลืองดูทางกระจกมองหลัง จนถึงบ้าน "คุณหนูครับ...ถึงบ้านแล้วครับ" เชิดปลุกแสงดาวกับแสงเดือน ที่ยังคงหลับอยู่ "เหรอ..ขอบใจมากจ้ะ" แสงดาวกับแสงเดือน ก็เดินขึ้นบ้านไป เชิดเอารถไปเก็บที่โรงรถ แล้วก็ล็อครถ พอมองไปที่กระจกหลังก็เห็นของตกอยู่ที่เบาะหลังจึงเปิดดู "สงสัยคุณหนูทำของตกเอาไว้" เชิดเปิดประตูแล้วเข้าไปหยิบ แล้วสังเกตุดู "นี่มันกางเกงในนี่ 2 ตัว แฉะเยิ้มไปหมดเลยของคุณหนูแน่ๆสงสัยหัดขี่ม้าแล้วเสียวจนน้ำแตก" เชิดก็เก็บเอาไปเป็นของที่ระลึก แสงดาวกับแสงเดือนพอขึ้นห้องก็คุยกัน "เดือนไปขี่ม้าเป็นยังไงบ้าง" "เสียวสุดยอดไปเลยดาว ลุงมีสอนให้ทำอะไรตั้งหลายอย่าง" "อะไรบ้างล่ะ.." "เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็รู้เองแหละ" "ไม่เอาน่า..บอกหน่อยนะ" "ทำตามที่ลุงมีบอกก็พอแล้วน่า....ไปอาบน้ำก่อนนะ" "โธ่..บอกหน่อยก็ไม่ได้" พอต่างคนอาบน้ำเสร็จก็ลงมาทานข้าวกับคุณพ่อ "คุณพ่อคะทำไมวันนี้กลับเร็วจัง" "พอดีเค้ายกเลิกนัดตอนเย็น ก็เลยกลับมาบ้าน..แล้วขี่ม้าเป็น ยังไงบ้าง" "สนุกค่ะ..มันส์ที่สุดเลย" "พ่อบอกแล้วว่าต้องชอบเห็นมั้ย" คุยกันอยู่พักหนึ่งต่างก็แยกย้ายกันไปนอน พอวันรุ่งขึ้น แสงดาวกลัวว่าจะไม่มีเสื้อผ้าเปลี่ยน จึงเตรียมเสื้อผ้าไป 2 ชุดแล้วเอากางเกงในไป 3 ตัว แต่แสงเดือนรู้จึงบอก....... "ดาว..เอาไปทำไมตั้งเยอะแยะ...ไม่ต้องหรอก" "งั้นก็เอากระดาษทิชชู่ไปด้วยดีกว่า" "ตามใจดาวซี่แต่คงไม่ต้องใช้หรอก" "ทำไมล่ะ..แล้วเวลาน้ำออกจะเอาอะไรเช็ดล่ะ" "ก็ลุงมีไง..ลุงมีเค้าอยากกินน้ำที่ออกจากหอย เพราะมันทำให้ ผิวดีและดูหนุ่มขึ้น" "แล้วเดือนเคยให้ลุงมีกินแล้วเหรอ" "ใช่จ้ะ..ก็เมื่อวานนี้แหละ...เสียวสุดๆเลย" "แล้วลุงมีกินยังไงเหรอ" "ลุงเค้าก็เอาลิ้นเลียที่ร่องหอยน่ะซี่" "แล้วเดือนไม่อายเหรอที่ให้ลุงมีเห็นหอยน่ะ" "ทีแรกก็อาย...แต่ลุงมีบอกว่าเห็นหอยเดือนตั้งหลายครั้งแล้ว" "เห็นตอนไหนเหรอ เดือน.." "ก็ตอนที่เราขึ้นลงม้าไง" "ถ้างั้น...ลุงมีก็เห็นหอยดาวแล้วด้วยซี่" "ใช่แล้ว..เห็นตั้งหลายที" แสงดาวรู้สึกอาย ที่ลุงมีได้แอบเห็นหอยของเธอซะแล้ว "แล้วลุงมีเค้าเลียหอยยังไง" "ก็เลียเหมือนเวลาที่มีขนมเลอะมือนั่นแหละ" แสงดาวนึกในใจว่า ถ้าให้ลุงมีเลียที่ร่องหอยจะเสียวขนาดไหนนะ แล้วทั้งคู่ก็ใส่เสื้อยืดและกางเกงขาสั้นเหมือนเมื่อวาน แล้วก็เดินลงมาข้างล่าง ก็เจอพี่ศรีที่โต๊ะอาหาร "อ้าว..พี่ศรีคุณพ่อไปแล้วเหรอ" "ค่ะเห็นออกไปตั้งแต่เช้าแล้ว..นั่นไงเชิดกลับมาแล้ว" "งั้นเราไปกันเลยดีกว่านะดาว" "อ้าว..แล้วไม่ทานข้าวซักหน่อยก่อนเหรอคะ" "ไม่หละ..ไม่หิวเลย" แสงเดือนกับแสงดาวก็เดินมาที่รถ ซึ่งเชิดเพิ่งจะจอดรถสนิทพอดี "พี่เชิดไปส่งเดือนกับดาวที่ชมรมหน่อยซี่" "ครับ..คุณท่านสั่งให้มารอรับคุณหนูอยู่แล้วครับ" แสงดาว แสงเดือนก็ขึ้นรถ เชิดก็ออกรถทันที สายตาเชิดคอยมองไป ที่หว่างขาของทั้งสอง จนทั้งคู่สังเกตุเห็น "มองอะไรเหรอพี่เชิด" "เปล่าๆครับ..เปล่ามอง" "อย่ามาโกหก..ก็เดือนเห็นว่าพี่เชิดมองถึงได้ถาม" "ก็คือ..คุณหนูใส่ชุดนี้น่ารักดีน่ะครับ...ดูแล้วเป็นสาวขึ้น" "ดูเป็นสาวขึ้นจริงเหรอ" "จริงซิครับ..ผมไม่กล้าโกหกหรอก" "พี่เชิดขับรถให้คุณพ่อมากี่ปีแล้วเนี่ย" แสงเดือนถามเพราะสนใจจะหัดขับรถเหมือนกัน "ก็ราวๆ 4 ปีได้แล้วครับ..ก่อนจะมาขับให้คุณท่านก็ขับแท๊กซี่ มาเกือบ 6 ปี" "ถ้างั้นก็ขับจนเก่งแล้วน่ะซี่..ว่างๆสอนขับรถให้ดาวบ้างซี่" "ได้ครับ....ถ้าคุณท่านอนุญาต" "ก็อย่าเพิ่งให้คุณพ่อรู้ซี่...นะ...นะ." "ทำไมล่ะครับ" "ก็เดือนอยากจะให้คุณพ่อเซ