ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เวบ 18+หลอกให้สมัคร vip แล้วเบี้ยวมาดูกัน

เริ่มโดย dengdee, ธันวาคม 02, 2011, 08:34:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dengdee

คือมีเวบ 18มงกุฎหลอกให้สมัคร สมาชิก vip เสียค่าสมัคร300บาทแล้วเบี้ยว แล้วไม่ยอมส่งระหัสให้
ทวงถามก็บ่ายเบี่ยง พอโพสข้อความทวงถามบ่อยก็บอกว่า จัดส่งระหัสไปให้แล้วแบบนี้โดนกันไปหลายรายทีเดียว
เวบโกงนี้ก็คือ เวบ 18+ http://l2om.com/bbs/forum.php ครับ และที่สำคัญตัวตนอาจจะอยู่ในเวบเราเพราะสังเกตุ
เห็นว่า พอมีคลิปในห้องโหลดคลิป สมาชิกเอามาโพสในกระทู้ใหม่ ไอ้เวบที่ว่านี้ มันจะดูดเอาไปโพสในเวบตัวเองทันที
ไม่มีให้ เครดิตเจ้าของเวบ หรือเครดิตเจ้าของโพสในกระทู้ คนที่เอาไปโพสก็คือใช้ชื่อ gm-l2om น่าจะเป็น admin
ในเวบดังกล่าวข้างต้น มันอวดอ้างว่า สมัครสมาชิก vip แล้วจะสามารถโหลดหนังจากลิ้งโดยตรงจาดปกติถึง 10เท่า
มีหนังทุกชนิด โดยเฉพาะหนัง 18+ เต็มเรื่องทุกค่าย แยกเป็นหมวดหมู่ มีหนังให้โหลดเป็นแสนเรื่อง อัพเดทหนังทุกวัน
วันละเป็นพันเรื่อง ค่าสมัคร 300 บาทตลอดชีพ มีคนตกเป็นเหยื่อมากพอสมควร รวมทั้งผมด้วย เงินนะไม่เสียดายแต่
เจ็บใจมากกว่าที่โดนหลอก ตอนนี้มันปิดรับสมัครไปแล้ว ทีสำคัญผมเป็นสมาชิกในระบบอยู่ มันไม่ยอมให้เข้า แจ้งเปลี่ยนระบบมันบอก
ว่าระหัสเข้าระบบผิด แจ้งเปลี่ยนระหัสมันก็บอกว่าระห้สกับเมล์ไม่ตรงกันบ้างอะไรจิปาถะ สรุปมันกลัวผมเข้าไปโพสข้อความต่อว่า
ผมโพสข้อความต่อว่าอยู่ 3โพส3กระทู้เป็นไงดดนลบเกลี้ยง แถมเข้าระบบไม่ได้อีกต่างหาก อยากฝากเตือนสมาชิกเราชาว
xonly4 อย่าได้เข้าไปทุกหลุมอีกเลย เพราะไอ้คนๆนี้มันน่าจะเป้นสมาชิกในเวบเราอยู่แต่ไม่รู้ว่าใช้ชื่ออะไร กำลังช่วยกันหาข้อมูลอยู่
ยังไงก็เรารักเวบเรานี้มาก ที่ไม่เคยเอาเปรียบมีแต่ให้เวบเรา xonly4 นี่ซิดีจริงๆ ผมรักเวบนี้มากมายเลย
ลุงหมู  สมัคร วีไอพี  เมื่อวันที่ 23 / 11 / 54  เวลาประมาณ บ่ายๆ
ยูสเซอร์เนมว่า  moowarn  อีเมล์  [email protected]
Tel.  081-2921979

ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น รหัสยังไม่ได้ นั่งคอยทุกวัน

โพสต์วันนี้ วันที่ 28  พย  2554  เวลา  14.12 น.
ทางบอร์ดแจ้งว่า  ส่ง รหัส ไปให้ที่ อีเมล์  [email protected]  เรียบร้อยแล้วเมื่อ สองชั่วโมงที่ผ่านมา
ลุง  เข้าไปเปิดเมล์  ทุกชั่วโมง  ยังไมมี เมล์เข้ามา ตามที่แจ้งเลยขรับ
ลุงจึงต้องแจ้งกลับมาทันที  เพราะนั่งคอยอยู่
ช่วยชี้แจงด้วยขรับ  เพื่อนๆ  ก็ยังไม่ได้อีกหลายคน  ทั้งๆที่ ทางบอร์ดแจ้งว่าส่งแล้ว  แล้วจะทำอย่างไรกัน
ช่วเคลียหน่อยเถิดขรับ  เราคนไทยด้วยกัน

Gm-l2om  ส่งรหัสผ่านไปยังอีเมล์เรียบร้อยแล้วครับ  โพสต์เมื่อ 4 วันก่อน
vit2001  vit2001 [email protected] ผมก็ยังไม่ได้รหัสผ่านเลย ผมเคยสมัคไม่ถึง10นาทีก็ได้รหัส  โพสต์เมื่อ เมื่อวานซืน 10:31
รบกวนตรวจสอบให้ผมด้วยครับ  ส่ง เมล ทางนี้ก็ได้ครับ  [email protected]   ยัง  งง  งง  อยู่ครับ หา เมลที่ส่งไปให้ไม่เจอครับ ส่งให้ใหม่ทีครับ  rainbow1
ผมก็ยังไม่ได้รับรหัสผ่านเลยครับ สมัครเมื่อ 25 พย.54 ครับ [email protected] ครับ
ยังไม่ได้รหัสเหมือนกันครับ รออยู่ ไม่เห็นมีไรเลย สมัครวันที่ 22/11/54  ช่วยส่งให้ด้วยครับ
  [email protected]
นี่ก็คืส่วนหนึ่งที่โดนหลอก และอีกหลายๆคนครับที่โดนหลอก เราเมล์หากัน และโทรคุยกันคำตอบก็คือ โดนหลอกครับ
  โพสนี้หากโพสผิดห้อง ให้ย้ายหรือลบได้ครับ คือไม่ได้ระบายอะไร แต่ไม่อยากให้สมาชิกเราไปพลาดเสียเงิน