ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากรู้ว่าผู้ ญ ทำแบบนี้มีนัย อะไรหรือเปล่า

เริ่มโดย Monte Cristo, ธันวาคม 04, 2011, 03:26:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Monte Cristo

คือ ด้วยความที่ไม่เคยจีบ ญ เลย
เลยอยากรู้ว่าเวลาผู้ ญ เขาดื่มน้ำ หรือกินไอติม แล้วใช้หลอดหรือช้อนคันเดียวกันเรา(ผู้ ช)
เขาคิดอะไรเหมือนในหนัง ในการ์ตูน หรือเปล่าอ่ะครับ

PS.คือคนนี้ผมบอกชอบเขา แต่เขาไม่เอาผม ไม่ได้คุยกัน 5 เดือนอยู่ดีๆเขาก็ชวนผมไปเที่ยว
แล้วก็ซื้อไอติมมาป้อนปากผม หลังจากนั้นก็เหมือนเมื่อก่อนแบบตอนที่ห่างหายไปนาน 5 เดือน
เลยอยากรู้ครับ