ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ๋อย 1

เริ่มโดย bang737, ธันวาคม 05, 2011, 08:14:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

อ่านของคนอื่นกันมานานแล้ว วันนี้ขอเล่าบ้างน่ะ ผมอายุ 35 เป็นคนรูปร่างสูงใหญ่ สูง 184 ออกท้วม ส่วนแฟน ชื่อนิด อายุ 34 ตัวเล็กๆ น่ารักแบบเด็กๆ หน้าดูอ่อนกว่าอายุมากๆ ประเภท อกไข่ดาว หอยเล็กแบบเด็กอ่ะ ประมาณนั้น ทำงานเป็นเรขา เราแต่งงานกันมานาน จนรู้สึกว่าเรื่องเซ็กส์มันดูจืดๆไป มีวันนึงเมื่อปลายปีที่ผ่านมา ผมได้มีโอกาสไปทำงานที่เชียงใหม่ ก็เลยชวกกันไป ขับรถไปถึงเชียงใหม่ ก็ปาเข้าไปสัก 4 ทุ่มได้แล้ว ก็เปิดห้อง มีบ๋อยเข้ามาช่วยยกกระเป๋าให้ บ๋อยหน้าตาดูดี ออกตี๋ๆหน่อย ขาว ดูสะอาด สูงพอๆกับผม แต่ผอมกว่ามาก ก็ไม่ได้ใส่ใจมาก เห็นแต่นิด เค้ามองอยู่ ก็รู้อยู่ว่านิด เค้าแพ้ ความขาวตี๋ แต่ก็ไม่มีอะไร พอเข้ามาในห้อง เป็นแบบห้องที่เค้ามีประตูเปิดไปอีกห้องได้ อ้อพอเราเข้ามาเปิดห้อง ก็สังเกตว่า ห้องข้างๆ มีฝรั่งมาเช่าพัก ผู้ชาย 2 คน หญิง 1 คน ยังส่งยิ้มให้เราด้วย แต่ก็ไม่ได้พูดไรกัน จากนั้นก็เอาของเก็บในห้องแล้วลงไปกินอะไรกัน สักประมาณ 1 ชั่วโมงก็ขึ้นมาระหว่างกำลังจัดกระเป๋ากันอยู่ ก็ได้ยินเสียงฝรั่งเหมือนหยอกล้อกันเสียงดังเข้ามาในห้องเราฟังได้ชัด สักพักก็เงียบไป ส่วนผมก็เข้าห้องน้ำอาบน้ำ ออกมาเห็นนิดกำลังเอาหูแนบฟังที่ประตูในห้องเรา ผมถาม "ทำไรอ่ะ" นิดบอก"เสียงคนเอากัน..สงสัยเป็นฝรั่งฟังดิ" ผมเลยเอาหูแนบฟังบ้าง โหเสียงฝรั่งผู้หญิง ครางดังมาก ดังขึ้นเรื่อย จนตอนนี้ไม่ต้องแนบฟังแล้ว เสียงเตียงก็ดังเป็นจังหวะ ได้อารมณ์มาก ตอนนี้ ควยผมดันผ้าขนหนูออกมาจนเด่เลย สักพักนิดก็เข้ามาเอามือมาลูบไข่และกำรูดเล่นช้าๆ บิดวนรูดไปมาทำเอาผมต้องซีดส์เลย ผมเลยหันไปบอกว่า "ไปอาบน้ำก่อนไป วันนี้เป็นไรปกติไม่เห็นเป็นฝ่ายเริ่มก่อน..อ้อ เห็นบ๋อยตี๋ ถูกใจดิ ยิ่งมาได้ยินฝรั่งเอากันเลยอยากซิ" ตอนนั้นข้างห้องก็ครางแข่งกันทั้งฝรั่งผู้ชาย 2 เสียง และ ฝรั่งผู้หญิง ซีดส์ยาวเหมือนดูหนังเอ็กส์เลย.. นิดบอกเดี๋ยวอาบน้ำก่อน..นิดคว้าผ้าเดนิเปลือยเข้าห้องอาบน้ำ ปกติเธอจะอาบน้ำนานอยู่แล้ว ผมเลยทำใจ ก็เลยโทรสั่งเบียร์ขึ้นมาดื่ม สักพักก็มีเสียงเคาะประตู บ๋อยคนเดียวกับที่เราเจอะเมื่อตอนเข้ามา ก็เลยชวนคุยถามเกี่ยวกับที่เที่ยวแถวๆนี้ แล้ว บังเอิญเกิดคิดพิเรนขึ้นมาว่าเอาว่ะวันนี้ให้แฟนเค้าสมใจสักวัน ก็เลยพูดกับบ๋อยว่า "น้อง ต้น (บ๋อยชื่อต้น) มีแฟนยัง เค้าบอกมีแล้วครับ "พี่บอกตรงๆเลยน่ะ แฟนพี่เค้าชอบผู้ชายตี๋ๆ อย่าง ต้นอ่ะ วันนี้อยากให้ต้นช่วยไรพี่หน่อยได้มั๊ย" บ๋อยทำหน้างง "ช่วยไรครับพี่" "เดี๋ยวพี่ให้พิเศษ..คือพี่อยากให้น้องแค่ชักว่าวให้แฟนพี่ดูได้ป่ะ" บ๋อยทำหน้างง ผมเลยบอกไปว่า "แฟนพี่เค้าชอบขาวๆแบบน้องแต่เค้ายังไม่เคยเห็นของใครเลยนอกจากพี่วันนี้มี โอกาสแล้ว ช่วยหน่อยน่ะ" บ๋อยบอก "แล้วแฟนพี่จะไม่ว่าหรอ ผมบอก "เอาน่า.วันนี้เค้าอยาก เวลาเค้าอยากอะไรก็ได้ ยิ่งน้องฟังซิฝรั่งเอากัน" บ๋อยบอก "ฟังเบื่อแล้วพี่  มีทุกวัน  ถ้าพี่ไม่ว่าไรก็ ok.." เดี๋ยวผมลงไปข้างล่างเป๊ปนึงแล้วเดี๋ยวมา" ผมฟังแล้วดีใจมาก เอาว่ะวันนี้แหละเมียจาได้สมใจสักที เรามันเกิดมาดำนี่หว่า..ผมเลยบอกบ๋อบว่า "เดี๋ยวขึ้นมาเปิดประตูเข้ามาเลยน่ะไม่ต้องเคาะ" แล้วบ๋อยก็ออกไป นิด สักครู่นิด เดินออกมาจากห้องน้ำแล้วถามว่าใครมา ผมบอก บ๋อยน่ะ เอาเบียร์มาส่ง คนที่ช่วยถือกระเป๋ามาไง นิดบอกหรอ..แล้วเดินไปนั่งโต๊ะเครื่องแป้ง ขณะที่เดินเปลือยมีหยดน้ำเกาะ กินสบู่หอมมาก ผมเดินไปด้านหลังเอามืออ้อมมาคลึงนม ไข่ดาวซึ่งรู้สึกมันแข็งขึ้นมาทันที แล้วก้มลงไซร์ที่ซอกคอ ไล่มาที่หูและเลียติ่งหู นิดคราง "อืมมส์... ในลำคอ นิดหันมาประกบปากผมทันที บอกว่า "วันนี้อยากจัง.." ผมคิดในใจว่า เดี๋ยวอยากกว่านี้อีก ฮิฮิ ผมเลยเอามือไปคลึงหอย เธอ เขี่ยเม็ดเธอเล่น นิดแอ่นเนินสู้ทันที เอานิ้วกลางค่อยๆดันเข้าไปควานเล่น ปากก็ไซร์ต้นคอเธอ นิด คราง "ซีดดส์..ดีจัง" ผมสังเกตโห น้ำเต็มนิ้เลย กำลังเพลินๆ ก็ได้ยินเสียงลูกบิดประตูดังขึ้น นิดหันมามองแล้วร้อง"ว้าย..."รีบดึงผ้าขนหนูมาปิดซึ่งไอ้ที่ดึงมาปิดน่ะ ปิดแต่นม แต่หอยกระจิดริดเธอโชว์อยู่เต็มสองตาบ๋อย ผมขำออกมาบอกว่าพี่เรียกเค้ามาเอง ไม่เป็นไรหรอก

naivenom

เพิ่มรสชาติในชีวิตคู่แบบได้ลุ้นได้เสียว
ขอบคุณครับ