ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ๋อย 2

เริ่มโดย bang737, ธันวาคม 05, 2011, 08:15:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

(ต่อน่ะ)  กำลังเพลินๆ ก็ได้ยินเสียงลูกบิดประตูดังขึ้น นิดหันมามองแล้วร้อง"ว้าย..."รีบดึงผ้าขนหนูมาปิดซึ่งไอ้ที่ดึงมาปิดน่ะ ปิดแต่นม แต่หอยกระจิดริดเธอโชว์อยู่เต็มสองตาบ๋อย ผมขำออกมาบอกว่าพี่เรียกเค้ามาเอง  เธอคงเห็นบ๋อยจ้องหอยอยู่เลยนึกได้คลานขึ้นเตียงเอาผ้าหม่คลุมตัว ผมตามขึ้นไปทันที บ๋อยยังคงจ้องมองนิดอยู่ยิ้มเล็กๆ บอก"ขอโทษครับ." ผมบอกทันที ไม่เป็นไร ..ผมหันไปทางนิด บอกว่าเห็นมองตั้งแต่มาแล้ว วันนี้เลยอยากให้ฝันเป็นจริง " นิดกระซิบบอกผมว่า "จาให้เค้ามาเอานิดหรอ ..ไม่เอาน่ะ" ผมบอก "ไม่หรอกแค่ให้มาโชว์เฉยๆ ..ผมก็หวงคุณน่ะ" นิดบอกบ้าแล้ว  ผมพยักหน้าให้บ๋อย บ๋อยเริ่มถอดการเกงทันที เหลือ กางเกงในตัวเดียว  นิดมองตาไม่กระพริบเลย  บ๋อยเริ่มถอดกางเกงในออก มันดีดออกมาเลย โหผมเป็นผู้ชายยังตลึง มันใหญ่มาก ประมาณ 6*7 ได้ เส้นเลืดโปน ขาว หัวชมพูอยู่เลย นิดบิดตัวเลย บ๋อยเริ่มรูดของตัวเองช้าๆ ยืนอยู่ปลายเตียง ผมเลยเอามือข้างนึงคลึงนมนิด อีกมือ เริ่มบี้หอยเธอ น้ำเธอเยอะมา นิดเอามือมารูดผมเล่นตามจังหวะบ๋อยเลย สงสัยคิดว่าจับของบ๋อยอยู่แน่ๆ ผมเลยเรียกบ๋อยมาใกล์ๆ ชนิดแบบว่าเกือบถึงหน้าเลย ผมบอก " อยากจับมั๊ย" ยังไม่ทันที่นิดจาตอบ ผมจับมือนิดไปกำรอบควยบ๋อย ทันที นิดทำท่าจะชักมือกลับแต่ติดอยู่ที่ผมจับมือไว้ ผมบอก "ไม่เป็นไร...แค่สนุกๆเท่านั้น" แล้วผมก็จัมมือให้นิด รูดไปจนสุดปลาย บ๋อยคราง ออกมา บอกมือ "พี่ร้อนจัง."  นิดหน้าแดงเลย ผมเลยเอามือออกจากมือนิด ตอนนี้นิดเริ่มรูดเองแล้ว นิดบอก "ใหญ่จัง แข็งมากเลย" ผมเลยถือโอกาสดึงผ้าหมลงไปปลายเตียง ตอนนี้ทังผมและนิดเปลือยทั้งคู่ บ๋อยจ้อง หอยนิดไม่วางตา บอก"น่าเอาจังครับพี่..ขอผมจับหน่อยน่ะ" ผมบอก"ได้จับได้อย่างเดี่ยวน่ะ"  บ๋อยรีบเอามือมาคลึงทันที ก่อนที่นิดจาได้พูดอะไรผม เลื่อนตัวมาดูดนมอีกข้างทันที นิดครางซีดส์เลย ตอนนี้ที่หนีบไว้ค่อยๆถ่างออกแล้ว ผมมองเห็นบ๋อยเอานิ้วชักเข้า ออก ช้าๆ ส่วนมือนิดก็รูดตามจังหวะนิ้ว ทั้งบ๋อยและนิดครางแข่งกัน  ส่วนบ๋อยชักเข้าออกเร็วขึ้น อีกมือก็มาบีบนม นิดบิดกายไปมา ผมทนไม่ไหวเลยนั่งคุกเข่าแล้วส่งของผมเข้าปากนิดทันที นิดดูดแรงมาก มือก็สาวของบ๋อยเร็วตามไปด้วย ตอนนี้ทั้งสามคนครางแข่งกันเลย พักเดียว ผมนอนลงบนที่นอน จับนิดนอนหงายบนตัวผม นิดรู้ดี ท่านี้เราทำกันบ่อย บ๋อยช่วยจับขานิด แล้วจับของผมจ่อหอยเธอ ผมดันที่เดียวมิดเลย นิดครางซีดสสยาว ส่วนมือผมบีบนมนิดทั้งสองข้าง นิดครางใหญ่ ตอนนี้ มือปล่อยควยบ๋อยเป็นอิสระแล้ว บ๋อยเดินมาปลายเตียงแล้วเอาหัวควยบดถูที่เม็ดเธอทันที นิดบิดกายไปมาครางดังมากๆเลย เราได้ยินเสียงที่ประตู ฝรั่งคงแอบฟังเราเหมือนกัน  จากนั้น ผมดันนิดลุกขึ้น แล้วขย่มผมโดยหันหลังให้ผม หันหน้าให้บ๋อบ แล้วเอามือชักให้บ๋อยพร้อมขย่มผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เราสามคนครางแข่งกันเลยครับ จนผมรู้สึกว่าใกล้เสร็จเลยจับ นิดให้ลุกออก ดูเธอเสียดายแล้วจับเธอนอนลงแล้วผมก็เริ่มดูดนมเธอและอีกมือก็ลูบไปตามตัว โดยมีบ๋อยเอาอีกมือมาจับนมอีกข้าง และเอาควยมาจ่อเขี่ยไปรู นิดบิดไปมาครางใหญ"โอ้ยไม่ไหวแล้ว..เสียวมาก" ผมเองรีบเอาของผมเข้าปากเธอทันที นิดดูดอย่างแรงจนผมทนไม่ไหว ครางออกมาแล้วบอกว่า "ออกกกแล้ว " ผมพุ่งเข้าปากเธอจนหมด เธอดูดต่อจนผมเสียวตัวงอ หันมองบ๋อยก็ทั้งชักไปเขี่ยไปจนร้อง"ไม่ไหวแล้วครับ" แล้วชักแรงสุดๆอีก 3 4 ทีก็พุ่งใส่หน้าท้องเลอะนม บางส่วนเลอะหน้าเลย บ๋อบพุ่งแรงมาก หวัแดงกล่ำเลย นิดก็มองหน้าผมผมเลยไปลงลิ้นให้โดยบ๋อยบีบนมทั้งสองข้างให้ นิดครางดังน้ำเลอะที่นอนเต็มเลย ..พักเดียว นิดเกร็ง แล้วก็แอ่นอัดหน้าผม เกร็งกระตุด 3 - 4 ทีก็นอนลงแล้วดึงผ้ามาคลุมตัว  ผมลุกขึ้น หยิบเงินให้บ๋อย 500 บ๋อยยกมือไหว้ บอก "ขอบคุณพี่มากครับ วันหลังเรียกได้ใหม่น่ะ ผมสนุกมาก" ผมบอก "พี่ก็เหมือนกัน ขอบใจมาก   ผมเดินมาที่เตียง ถามนิดว่า เป็ยไงบ้าง นิดบอกเสียวมาก เสร็จไป 3 รอบ ตอนที่บ๋อยเอามาคลึงเค้าแอบดันเข้าไปด้วย ขนาดแค่หัวนิดก็เสร็จเลย เลยรีบหันออก ไม่งั้นเสร็จเค้าแน่ " ผมบอก "ไอ้นี่ เราบอกแล้วว่าห้ามใส่ แอบจนได้ ก็สมควรน่ะใหญ่หัวบานซะขนาดนั้น" เราหัวเราะกันอย่างมีความสุข แต่ตลอดเวลาที่อยู่ที่นี่ก็ไม่ได้เรียกบ๋อยอีกเลย

naivenom

แจ่มเลย ผมยังลุ้นว่าบ๋อยจะได้เสียบรึเปล่า
ขอบคุณครับ