ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนตัดใจเลิกเพราะเราทำตัวไม่ดี T^T

เริ่มโดย popofoot, ธันวาคม 09, 2011, 07:43:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popofoot

ผมอึดอัดและไม่รู้จะทำยังไงดี เสียใจมากๆๆๆๆ ผมทำตัวไม่ดีเอง และที่เลิกกันเพราะคำพูดของผมที่ไม่ให้เกียตรเทอ ถึง2 ครั้ง แต่หลังจากครั้งนี้ผมตั้งใจอยากจะขอโอกาสให้เรากลับมารักกันอีกครั้ง และผมมั่นใจว่าสิ่งเหล่านั้นมันจะไม่เกิดขึ้นอีก  แต่เทอไม่ยอมแล้วครับ ตัดใจเด็ดขาดมากคับ ผมหาทางทำทุกๆอย่างเพื่อให้เทอเชื่อใจผม แต่เทอบอกให้โอกาสมาครั้งเดียวก็เกินพอแล้วอ่ะครับ ผมควรจะทำยังไงดี แล้วถ้าผมง้อจนถึงที่สุด คุณคิดว่าเค้าจะยอมใจอ่อนบ้างมั้ยอ่ะครับ T^T