ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

iphone4s กับ Computer เลือกอ่ะไรดี

เริ่มโดย sobatman, ธันวาคม 10, 2011, 04:10:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sobatman

คือผมเก็บตังได้จำนวนหนึ่ง ที่พอจะซื้อ iphone 4s ได้ หรือไม่ก็คอมได้ตัวหนึ่ง  อยากจะถามว่า ถ้าเป็นท่านๆ จะซื้ออ่ะไรอ่ะครับ บ้านผมมีคอมที่ใช้อยู่ก็เพิ่งอัพมา แต่ถ้าอัพเพิ่มไปอีกก็ได้ 

ระหว่าง Iphone 4S
กับคอมสเปค Core i7 

ท่านจะเลือกอ่ะไรครับบ 

ปล.ตังส่วนนี้ถ้าผมจะเอาไปซื้ออ่ะไรมันก็ไม่ได้เดือดร้อนผม ผมไม่ได้ติดหนี้ใคร ไม่ได้ใช่บัตร หาใหม่ได้

เพราะฉนั้นตอบตามที่ถามหรือใครมี โทรศัพย์ุรุ่นอื่นก็บอกมาได้้ครับบ