ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไงดี เพืื่อนแฟนโครตน่ารักเลย

เริ่มโดย pop100z, ธันวาคม 15, 2011, 02:15:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pop100z

แฟนผมคนนี้คบมาได้1ปีแล้ว รักเค้ามาก เค้าก็รักผมมากด้วย   เพื่อนแฟนคนนึงชือนิ  ตัวเล็ก ดัดฟัน ขาวหมวย นมโต  น่ารักมาก  วันเสาร์นี้เค้าจะไปเล่นนำ้ทะเลกันผมเลยขอไปด้วย  เป็น 3คน ผมว่าจะเนียน แต้ะอั้งซะหน่อย
 ปล. รู้สึกผิดไงมะรู้  แต่มันน่าจิงๆ พยายามอดใจอยู่