ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Thai] Imouto Paradise! สรวงสวรรค์แดนค้ำคอ! [CEN]

เริ่มโดย burstfour, ธันวาคม 20, 2011, 11:20:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

burstfour

[align=center]Imouto Paradise!
สรวงสวรรค์ แดนค้ำคอ!

Screens short

ซับไทยโดย burstfour (ผมเองแหละ[s:261])        

เห็นว่าไม่มีคนทำซักทีเลยทำเองโลด ยังมือใหม่อยู่แปลอาจไม่ได้อารมณ์เท่าที่ควร...

โปรแกรมที่ใช้ดู....แนะนำให้เป็นพวก Windows mediaplayar หรือ Mediaplayer Classic นะครับ
มันจะทำให้เห็นสีของซับเพิ่มอรรถรสในการรับชม[s:247]          
คุ้นๆใช่มั้ย? มันทำมาจากเกมไงล่ะ! เกมอะไร ก็เกมอย่างว่านั่นแหละ[s:253]      

[align=center]Mediafire 2 Parts
// Part 1 // Part 2 //[/align]
ใครจะเอาไปแจกจ่ายที่อื่น ถ้าไม่เป็นการรบกวนช่วยอัพใหม่แล้วค่อยแจกด้วยก็ดีครับ(จะมีเหรอ[s:232])[s:233]