ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณเคยโมโห แท๊กซี่ มอไซ รับจ้างและ สามล้อบ้างไหม ?

เริ่มโดย Honorpoint, ธันวาคม 22, 2011, 04:46:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Honorpoint

ผมโมโหมากเลย เวลาขึ้น แล้วมันพาอ้อม ( คิดว่าเราไม่รู้ทาง ) แต่พอเราโวยวาย มันก็จะบอกว่ามันไม่รู้ทางมาถูกแค่ทางนั้น ทางเดียว ถ้าผมจ่ายในราคา ที่ผมเคยนั่งมา มันจะผิดไหมอ่ะครับ ? ประมาณว่า ไม่อยากจ่ายเพิ่มเพราะมันอ้อมนี่แหละ  [s:231]

*.*