ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โปรดอย่ามีแฟนเป็นเกรียนยากจน

เริ่มโดย Miyabi12, ธันวาคม 21, 2011, 06:28:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Miyabi12

ขอระบายคับ จะด่า จะว่าผมยังไงก็ช่าง

ยังไงก็ขอระบายคับ

ก็คืออยากให้ระวังไว้ว่าอย่ามีแฟนสาวที่เป็นเด็กเกรียนยากจน นิสัยเสียนะคับ

ประมาณว่า ฐานะทางบ้านจนเราไม่ว่า แต่นี้ มีนิสัยแย่ๆ แบบเกาะคนอื่นกินด้วย

ถ้าฝ่ายหญิงทางบ้านยากจน แต่ลูกนิสัยดี ขยันทำงานพิเศษเก็บตังค์ อันนั้นเราดูแลได้

ไม่ใช้เกรียนซื้อของฟุ่มเฟือยไปวันๆ ประมาณบ้านยากจนแต่ใช้ Iphone4s
พอได้ของไปก็นิสัยเสีย ขอเงินเพิ่มเรื่อยๆ ไม่รู้จักพอ

ก็คือเกรียนแบบไม่รู้ฐานะทางบ้านตัวเองเลย ประมาณว่าที่บ้านเขายากจนไม่มีเงินส่งลูกเรียน เราก็ส่งให้
แต่ก็ทำนิสัยแย่ ไม่ขยันเรียน เอาแต่เกรียนไปวันๆ เท่านั้น

แนะนำอย่าให้เข้าไปยุ่ง ถอยห่างดีกว่านะครับ

หาคนที่ดีๆ ดีกว่า ถึงแม้ว่าเด็กสาวบ้างคนทางบ้านเขาจน ก็ยังขยันทำงานพิเศษหาเงินส่งตัวเองเรียนก็มีคับ  แบบนี้เราก็ควรจะไปช่วยเหลือได้ เพราะว่าเป็นคนดี

พวกเด็กสาวเกรียนนิสัยเสียคลั่งแต่วัตถุ แต่ไม่เคยดูสารรูปตัวเองก็ให้มันเจอแต่เรื่องเลวๆ ไปคับ  วันๆ ดีแต่ขอเงินๆ แล้วก็กินๆ ฟุ่มเฟือยอยู่นั้น เกรียนจริงๆ

*~    ปุ นิ   ปุ นิ   แอบโหลดอะไรนะ เค้าเห็นน่า~า    ~*