ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยนบรรยากาศกันที่หมู่เกาะแห่งหนึ่ง

เริ่มโดย rainbow1, ธันวาคม 28, 2011, 01:28:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rainbow1

หวัดดีครับ ผมมีเรื่องที่อยากจะเล่าสู่กันฟัง มันเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับตัวผม
เอง เพื่อนๆ ลองอ่าน แล้วพิจารณา ดูแล้วกันครับ ผมอายุ 29 ส่วนแฟนผมอายุ
26 ครับ ก่อนหน้าที่จะเกิดวิกฤติเศรษฐกิจ เราทั้งคู่มีงานการทำมั่นคง เงินเดือน
เราสองคนรวมกันก็มากพอสำหรับการใช้จ่ายได้อย่างสบายๆ แต่พอเกิดวิกฤติ
ขึ้น ทุกอย่างก็ดูเหมือนจะไม่มีอะไร แน่นอนและมั่นคง ผมเองรู้สึกเครียดกับ
เรื่องนี้มากๆ จนพาลมากระทบถึงเรื่องบนเตียงของเรา ก่อนนี้เราเคยร่วมกัน
อาทิตย์ ละ 2-4 ครั้ง ก็ลดลงมาเหลือเพียงอาทิตย์ละครั้งสองครั้งเท่านั้น ที่แย่ไป
กว่านั้นคือบางครั้งในช่วงที่ผมกำลังเล้าโลมให้ แฟนผมอยู่ จนเธอพร้อมที่จะให้
ผมสอดใส่ ของผมเองกับไม่พร้อม ทำให้ล่มเสียกลางคัน ดีที่แฟนผมเธอเข้าใจ
ไม่งั้นชีวิต คู่ของเราคงพังไปนานแล้ว แรกๆ ที่ผมล่มกลางคัน เราก็หยุดอยู่แค่
ตรงนั้น นอนเปลือยกายกอดกันหลับไปเลย ผมรู้ว่า แฟนผมค้าง อยากจะทำให้
เธอ แต่เธอปฏิเสธที่จะไปสวรรค์คนเดียว แต่หลังๆ เหตุการณ์ทำนองนี้มันเกิดถี่
ขึ้นครับ แฟนผมเธอก็คงอดทนถึงที่สุดแล้ว ผมเคยตื่นขึ้นมาเห็นเธอกำลังช่วย
ตัวเองอยู่ เธอเองก็ยอมรับว่าเธออยากมากจนทนไม่ไหว และเดี๋ยวนี้เธอก็ยอม
ให้ผมใช้ลิ้นช่วยเธอจนเสร็จ ถ้าน้องชายผมไม่พร้อม ผมกับแฟนยอมรับความ
จริงที่เกิดขึ้น และพยายาม ช่วยกันแก้ไข ไม่ว่าจะเป็นการหาวีดีโอมาช่วยกระตุ้น
อารมณ์ เปลี่ยนสถานที่ พูดคุยกันแบบเรท x ขณะร่วมรัก และด้วย ความต้องการ
หาความแปลกใหม่นี้ ผมกับแฟนได้ร่วมกันทำในสิ่งที่ให้ความสุขและความทุกข์
กับเราอย่างมาก เรื่องต่อไปนี้ ขอให้เพื่อนๆ ที่ได้อ่าน พิจารณากันเองให้ดีๆ ว่า
สมควรหรือไม่นะครับ เหตุการณ์ครั้งนี้เกิดขึ้นเมื่อราวๆ ต้นปีที่แล้ว ผมกับแฟน
ได้เดินทางไปเปลี่ยนบรรยากาศกันที่หมู่เกาะแห่งหนึ่ง เป็นหมู่เกาะที่ยังไม่เป็น
ที่รู้จักกันเท่าไรนัก มีชายหาดเพียง สั้นๆ ไม่กี่หาด แต่ก็นับว่าสวยงามใช้ได้
ความตั้งใจเดิมผมจะไปพักที่รีสอร์ท แต่เนื่องจากผมเตรียมตัวเดินทางมาไม่ดี
นัก ทำให้ผมตกเรือเมล์ที่จะข้ามไปยังเกาะ แฟนผมเธอเริ่มอารมณ์เสีย หาว่าผม
ชักช้าอย่างโง้นอย่างงี้ ผมไม่อยากให้ต้องมา หมดมูดส์กันเสียก่อน เลยตัดสิ้นใจ
จ้างเรือประมงเหมาลำข้ามไปที่เกาะ ระหว่างทางที่ข้ามไปเกาะก็เลยถือโอกาสหา
ข้อมูล ที่เที่ยวที่พักเพิ่มเติมจากลุง (อายุแก 50 กว่าๆ แล้วครับ) คนขับเรือด้วย
แกให้ข้อมูลเสียละเอียดยิบเลย สรุปเรื่องที่พัก ของผมเลยเปลี่ยนจากที่จะไปพัก
รีสอร์ท เปลี่ยนเป็นไปพักที่บ้านแก เพราะลองไปดูสถานที่แล้ว ok มีชายหาดอยู่
ใกล้ๆ เดินไปนิดเดียว และลุงแกก็อยู่คนเดียว ไม่มีลูกหลานหรือใครอื่นๆ อีก
บ้านของแกเป็นบ้านยกพื้นสูงมีห้องห้องเดียว และก็ ชานพักแค่นั้น ผมกับแฟน
เลือกที่จะนอนที่ชานพักเพราะลมมันเย็นดี อีกอย่างไม่อยากจะเข้าไปยุ่งในห้อง
ของแก คืนแรกผม บรรเลงเพลงรักกับแฟนไม่เต็มที่นัก เกรงใจลุง แต่ก็มีความ
สุขมากครับ พอเช้าลุงแกพาเราไปส่งที่รีสอร์ทเพื่อหาอะไรกินกัน จากนั้นแกพา
เราเลยไปเก็บเบ็ด-อวนของแกที่ปักทิ้งไว้ แล้วก็พาเราไปดำดูประการังด้วย ผม
กับแฟนไม่ได้เตรียมอะไรมาเพื่อ ดำน้ำดูประการัง นึกแต่เพียงว่ามาหาอะไรกิน
เฉยๆ แล้วกลับบ้าน แต่ลุงแกว่าไม่ต้องเตรียมอะไรมาก มีแค่สนอคเกิลกับ ชูชีพ
ก็พอแล้ว แกมีให้(นักท่องเที่ยวมาลืมทิ้งไว้) ตกลงว่าเราจะดำกัน แฟนผมกระซิบ
ว่าเธอไม่ได้ใส่ชุดชั้นในมาเลย กลัวจะ โป๊ถ้าลงน้ำ ลุงแกดันได้ยินอีกซะนี่ แก
รีบออกตัวก่อนเลยว่าเดียวแกจะปล่อยให้เราดำดูกันสองคน ส่วนตัวแกจะอ้อม
ไปเก็บ เบ็ดอีกที่หลังเกาะ ถ้าเราเหนื่อยให้ว่ายน้ำเข้าไปรอที่ชายหาด(ไม่ไกล)
แฟนผมก็ไม่เอาอีก เธอกลัว กลัวว่ามีอะไรเกิดขึ้น ผมจะแก้ปัญหาไม่ได้ ผมกับ
แฟนคุยตกลงกันว่าจะเอายังไงดี สุดท้ายก็ตกลงให้ลุงแกจอดเรืออยู่ใกล้ๆ ด้วย
(อุ่นใจกว่า) ถ้าแก จะรู้จะเห็นอะไรบ้างก็ถือว่าทำทานแล้วกัน ผมลงดำด้วยชุด
กางเกงขาสั้นที่ใส่มา ส่วนแฟนผมก็ลงทั้งชุดที่ใส่มาเหมือนกัน (เสื้อยืด+กางเกง
ขาก๊วย) ลงดำดูได้เห็นอะไรแปลกใต้น้ำ สนุกดีครับ ลุงแกก็ไม่ได้ทำลายบรรยกา
ศอย่างที่คิด บางครั้งแกก็ โดดลงมาดำชี้นำให้เราดูอีกด้วย (แกดำโดยไม่ได้ใส่
สนอคเกิล) ทำให้รู้สึกเป็นกันเองยิ่งขึ้น ดำเสร็จขึ้นมาเวลาแฟนผมถอด เสื้อชูชีพ
ออก เสื้อมันแนบเนื้อเห็นนมเป็นเต้าชัดเจนเลยครับ แฟนผมก็ไม่ค่อยเกร็ง ไม่
คอยดึงเสื้อไม่ให้แนบเนื้อเหมือนแรกๆ ด้วย ผมเห็นแล้วมีอารมณ์มากเลยครับ
ส่วนลุงแกก็คงเห็นเหมือนกับที่ผมเห็น ไม่รู้ว่าแกจะรู้สึกยังไงนะ แต่แกไม่กล้า
มอง มากนัก คงเกรงใจผม หลังจากดำเสร็จจะกลับที่พัก ผมให้ลุงแกแวะซื้อเบียร์
ที่ร้านค้าบนเกาะด้วย คิดว่าวันนี้จะไม่เกรงใจแล้ว จะเอาให้เต็มที่เลย
กลับถึงบ้านกินข้าวอาบ น้ำเรียบร้อย ผมกับแฟนก็เริ่มจิบเบียร์กันสองคน จิบได้
สักพักแฟนผมบอกว่าให้ชวนลุงแกมา กินด้วยสิ ผมก็เลยไปชวนแกมาร่วมวง
ด้วย เราดื่มกันพอมึนๆ ได้ที่ เบียร์ดันหมดซะอีก ลุงแกเลยไปเอาเหล้าของแกมา
ให้ชิม ผมกับแฟนลองจิบๆ ดู กลิ่นมันออกจะแรงไปสักนิด แต่ก็พอทน ผมกับ
แฟนชักไม่ไหวเลยขอตัว ที่ว่าไม่ไหวนี้ไม่ไช่อะไร นะครับ ไม่ไหวที่ว่านี้คือเรา
อยาก...ด้วยกันทั้งคู่แล้ว แฟนผมถ้าเธอมึนๆ ละก็ได้ทุกท่าเลย ทำไม่ถูกใจเธอ
ล่ะ เธอขึ้นเองเลยก็มี ผมกับแฟนขอตัวออกมาเดินเล่นที่ชายหาด จริงๆ แล้วก็คือ
มาหาที่ทำกันละครับ จะทำกันที่ชานพักบ้านที่เรานอนก็ยังไม่ได้ เพราะลุงแกยัง
นั่งดื่มอยู่ เราแยกตัวออกมานั่งคุยกันที่แคร่ไม้ ไม่ไกลจากตัวบ้านมากนัก นั่งลูบ
นั่งล้วงกันจนอารมณ์เรา กระเจิงไปด้วยกันทั้งคู่ ผมขอให้แฟนผมถอดเสื้อออก
เธอยอมทำตามโดยไม่ขัดขืนเลย เท่านี้เธอก็เปลือยเปล่าหมดแล้ว ตัวผมเองก็จัด
แจงรูดกางเกงออกให้เปลือยเช่นเดียวกับเธอ เราเร้าโลมให้กันและกันอย่าง
เต็มที่ จนถึงขั้นสอดใส่กัน ผมใส่ไป ได้แป๊บเดียวก็ทำท่าจะไม่ไหว ต้องขอหยุด
พัก กดแช่เอาไว้เฉยๆ ไม่งั้นแตกแน่ แล้วระดมแลกลิ้นกันแฟนผมอย่างเมา
มัน สุดยอดจริงๆ ครับ ระหว่างนี้ผมหาเรื่องคุยออกไปนอกเรื่อง เพื่อชะลอความ
เสียว ตาก็สำรวจบรรยากาศรอบๆ ด้วย จึงว่าเห็นลุงแกพับไปแล้ว แต่แทนที่จะ
ชะลอความเสียว มันกลับเสียวขึ้นไปอีก เพราะดันไปนึกถึงจินตนาการที่ผมกับ
แฟน เคยคุยกัน ว่าอยากจะลองมีเซ็กส์กันแบบ 2-1, 3-1 อะไรอย่างนั้น แบบ
อย่างที่เคยดูในวีดีโอ จนผมต้องชักของผมออกมาพัก ข้างนอก ผมเสนอแฟนผม
ว่า เราลองไปนอนกันใกล้ๆ ที่ลุงแกพับอยู่มั้ย แฟนผมให้ผมลองไปปลุกลุงแกดู
ก่อน ว่าลุงแก หลับสนิทรึเปล่า ผมย่องไปลองเรียกแกดู แกยังพอรู้สึกตัวครับ แต่
ดูว่าไม่ค่อยมีสติเท่าไรนัก ถึงตรงนี้แล้วผมถามแฟนผม ว่าจะลองมั๊ย แฟนผมนิ่ง
ครับ เธอบอกว่าตามใจผม ยังงี้ก็ได้เรื่องสิครับ ผมเลยบอกเธอว่าลองดู ผมกับ
แฟนตอนนี้เรามา นอนเปลือยกายอยู่ห่างจากลุงแกแค่มือเอื้อมนี้เอง ผมกับ
แฟนตื่นเต้นมาก ร่องแฟนผมงี้น้ำเยิ้มเลย ทั้งๆ ที่ผมยังไม่ได้เร้าโลม เธออีก
เธอบอกผมว่าเธออยากให้ผมใส่แล้ว ผมก็เลยสนองอารมณ์เธอทันที แค่ได้กดลง
ไปในร่องเธอ ผมก็เสียวแทบขาดใจเลย ผมขยับก้นซอยได้อีกแป๊บเดียวก็ทำท่า
จะไปอีกแล้ว จนต้องหยุดอีก ผมเปลี่ยนท่าร่วมรักเป็นท่าหมา ให้แฟนผมหันหน้า
ไป ทางลุง แล้วผมก็ค่อยซอยอย่างช้าๆ ผมบอกให้แฟนผมลองเอามือลูบท่อนเนื้อ
ของลุงแกเล่น จนมันเริ่มพองตัวใหญ่ขึ้น แต่ลุงแกยังหลับอยู่ครับ ผมบอกให้
แฟนผมควักมันออกมาข้างนอกกางเกงแล้วอม แฟนผมเธอทำตามอย่างว่าง่าย
ความอาย ความกลัวเธอไม่หลงเหลืออยู่เลย ตอนนี้เลยเท่ากับว่าแฟนผมมีท่อน
เนื้อคาอยู่ 2 ทาง ทางรูนั้นเป็นของผม ส่วนทางปาก เป็นของลุงแฟนผม เธอชอบ
มากเลยครับ น้ำหงี่เธอซึมอาบท่อนเนื้อผมเลย ผมเองตื่นเต้นจนกั้นไว้ไม่อยู่
แตกใส่แฟนผมเลย ท่อนเนื้อผมค่อยๆ หดลง แต่ความตื่นเต้นนั้นยังมีอยู่ ผมให้
แฟนผมดูดท่อนเนื้อของลุงต่อไปเรื่อยๆ สลับกับดูดให้ผม รอให้ มันฟื้นตัวอีกหน
เพราะครั้งแรกที่เสร็จมันเร็วเกินไป ผมยังไม่หายหงี่ แฟนผมดูเร่าร้อนมากๆ
เลยครับ เธอดูดให้ผมและ ลุงอย่างเมามันและแรงขึ้นครับ จนเริ่มมีเสียงครางที่
สามดังขึ้นมา ลุงแกเริ่มครางดังขึ้นเรื่อย มือไม้เริ่มเคลื่อนไหว จับหัว แฟนผมกด
ให้อมให้แกคนเดียว ผมเห็นอย่างนั้นก็ไม่ได้ห้ามอะไร ปล่อยให้แฟนผมทำให้
แก ของๆ ผมเองก็เริ่มจะแข็งขึ้นมา อีกเหมือนกัน ตอนนี้ลุงแกเริ่มมีสติมากขึ้น
ไม่ได้หลับเหมือนแต่แรกแล้ว แกเริ่มส่ายเอวตามปากแฟนผม มือเลื่อนมาลูบ
ไล้ ที่ตัวที่นมแฟนผม สักพักแฟนผมละปากออกจากท่อนเนื้อของลุงมาอมให้ผม
บ้าง ถึงตอนนี้อะไรๆ มันเป็นไปเองโดย ธรรมชาติ หยุดไม่ได้แล้วครับ ลุงแก
ตอนนี้ได้เป็นผู้ร่วมกิจกรรมของเราอย่างสมบูรณ์ เมื่อแฟนผมคร่อมร่างแก แล้ว
หย่อน ปากรูของเธอเข้ากับท่อนเนื้อแกจนมิดด้าม แฟนผมถึงกับอุทานออกมา
เลยว่า "โอ๊ย เYด" คำนี้แสดงว่าเธอกำลังมันมากๆ เลย เพราะเวลาที่ผมกับแฟน
ได้ร่วมกัน แล้วเธอมีความสุขมากๆ เธอมักจะลืมตัว และกล้าพูดคำออกมาอย่างนี้
โดยไม่อายเลย เธอเร่งเอวขึ้นลงเรื่อยๆ พร้อมกับชักท่อนเนื้อสลับกับอมให้ผมไป
ด้วย จนในที่สุดเธอก็ไม่ไหว น้ำแตกในท่านี้เลย ผมเองพอ เห็นเธอเแตกก็แตก
ตามเธอมาติดๆ น้ำพุ่งใส่หน้าเธอเลย ก่อนที่เธอจะคว้าเข้าปากดูดให้ คนสุดท้าย
เป็นลุงครับ แฟนผมจะ ยกตัวขึ้นเอาของแกออก แกไม่ยอม แกลุกขึ้นนั่งแล้ว
ผลักแฟนผมลงนอนราบกับพื้น จากนั้นแกก็ก้มลงดูดนมพร้อมกับซอยเอว แฟน
ผมต่ออีก แฟนผมดิ้นหนี ร้องบอกว่าไม่ไหวขอหยุดก่อน แกก็ไม่ยอมปล่อย
บอกว่าแกใกล้แล้ว แกจับแขนแฟนผม กางวางแนบกับพื้นเหมือนขึงพืด จน
แฟนผมดิ้นไม้ได้ แล้วแกก็ตั้งหน้าตั้งตาซอยใหญ่เลย แฟนผมร้องเรียกให้ผม
ช่วย (แต่ผมไม่ได้ช่วย) แล้วเธอก็เรียกลุงด้วยว่าเธอเสียว ให้หยุดก่อน สักพัก
หนึ่งจากเสียงเรียกให้หยุด กลายเป็นเสียง "โอ๊ย.. โอ๊ย..เYด" อีกครั้ง แล้วก็ตาม
มาด้วยอาการเกร็งของแฟนผมกับลุง คืนนั้นเรามีความสุขและเพลียกันมาก หลับ
ไปไม่รู้ตัวเลย ตื่นเช้ามาผมกลับแฟนรู้สึกไม่ค่อยดีนัก มันอายๆ ตัวเองยังไงไม่
รู้ แต่เราก็ทำใจครับ คิดเสียว่าเป็นประสบการณ์ ลุงแกก็ ไม่ได้แสดงอาการผิด
ปกติอะไร ที่จะทำให้เราลำบากใจ อีกอย่างวันนี้บ่ายๆ เราก็จะกลับกันแล้วด้วย
หลังจากเหตุการณ์ที่ ผมเล่ามานี้ เวลาที่ผมกับแฟนนอนกัน แฟนผมชอบที่จะเอา
มาพูดถึงเสมอ และเธอยอมรับว่าเธอมีความสุข และติดใจใน รสชาติพิเศษของ
วันนั้น ผมกับแฟนได้หาประสบกาณ์ในแบบสลับคู่ และแบบหมู่กับเพื่อนที่มี
ความต้องการคล้ายๆ กับเราอีก แต่มาระยะหลังๆ ผมกับแฟนเริ่มมีปัญหาในเรื่อง
นี้ ไว้ค่อยเล่าต่อแล้วกัน คราวนี้ไว้แค่นี้ก่อนครับ