ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จินตนาการนางงามลอยกระทง PART 1

เริ่มโดย rainbow1, ธันวาคม 28, 2011, 01:35:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rainbow1

ผมกับวิภาวี (ต่อไปนี้จะเรียกชื่อเล่นเธอว่า"ภา"นะครับ) แต่งงานกันมาสามปีแล้ว เราสองคนเป็นคนสมัยใหม่ครับ ดังนั้น จึงปล่อยตัวปล่อยใจให้สนุกไปกับเรื่องเซ็กส์แบบไม่มีขีดจำกัด ก็ทำไมจะตั้งขอบเขตของตัวเองล่ะครับ...ในเมื่อยังหนุ่มยังสาวก็ควรหาความสุขให้เต็มที่ จริงไหมครับ ผมโชคดีที่ภรรยาผมก็คิดคล้ายๆกัน จึงไม่ค่อยมีปัญหาในเวลาหาอะไรที่ใหม่ๆแปลกๆมาทดลองหาความสุขมากนัก พอแต่งงานเข้าปีที่สองเราก็เริ่มสวิงครับ โดยเริ่มจากเพื่อนที่สนิทกันมาก2 - 3คน ซึ่งผมกับภาคิดว่าสบายใจและมั่นใจในเรื่องความลับ เพราะต่างก็หาความสุขร่วมกัน ก็ดีครับที่ไม่มีปัญหา มีแต่ความเสียวสยิว และทำให้ชีวิตคู่ของเรามีรสชาดไม่จืดไม่จางครับ
ผมเองยอมรับตรงๆว่า จะรู้สึกเสียวเป็นพิเศษเวลาเห็นภาร่วมเพศกับคนอื่น หรือเห็นเธอบริการรทางเพศให้ชายอื่น อาจเป็นเพราะผมภูมิใจและชื่นชมในตัวเธอด้วย จึงมีความสุขมากเมื่อได้แบ่งปันให้คนอื่นได้ชื่นชม...ได้หาความสุขจากเรือนร่างของเธอ และพวกเขาจะต้องอิจฉาที่ผมเป็นคนเดียวที่ได้ครอบครองเธออย่างแท้จริง
ทำไมผมจะไม่ชื่นชมล่ะครับ ก็ภาเป็นคนสวย อาจไม่สวยมากแบบดาราหนังหรอกนะครับ แต่ก็มีเสน่ห์..น่ารัก..น่ามอง รูปร่างสูงได้ส่วน อวบอัด ขาวผ่องไปทั้งตัวเพราะมีเชื้อจากคุณแม่ที่เป็นคนลำปาง ตอบจบมหาวิทยาลัยใหม่ๆเธอยังไปคว้าตำแหน่งนางงามลอยกระทงของงานกาชาดในจังหวัดที่ผมอยู่มาแล้ว
แต่พอเข้าปีที่สามเราก็เริ่มมีอารมณ์แปลกๆกันครับ จะอธิบายยังไงดีนะ คือนอกจากผมจะเสียวมากๆเวลาเห็นภานอนกับคนอื่น ผมยังเริ่มสร้างจินตนาการว่าเธอกำลัง"ขายตัว"ให้คนอื่นด้วย พูดง่ายๆก็คือ ผมวาดภาพภรรยาผมเป็น"โสเภณี"ที่ขายตัวแลกกับเงินของชายคนอื่น จินตนาการนี้ทำให้ความเสียวในการสวิงของผมกับภรรยามากขึ้นแยะเลยครับ ในตอนแรกๆผมบอกจินตนาการนี้กับภา เธอก็รับไม่ได้ครับ และหาว่าผมบ้าไปแล้ว แต่พอผมพูดบ่อยๆเข้าเธอก็เริ่มสนุกไปกับจินตนาการของผม และเริ่มคล้อยตามความคิดนี้ ไปๆมาเธอก็เลยมีจินตนาการแบบเดียวกับผม ทีนี้เวลาเรามีเซ็กส์กันก็เลยชอบพูดถึงเรื่องนี้ทำให้ยิ่งเพิ่มความเสียวเป็นทวีคูณ... นี่แหละครับ เนื้อคู่กันแบบพันธ์แท้ ผมคิดเสมอว่า สักวันหนึ่ง ผมจะลองทำให้ความคิดนี่กลายเป็นคนจริงซะที
".บ้าแล้ว พี่..อยู่ดีๆอยากให้เป็นภาเป็นอีตัว..."ภาพูดล้อเล่นกับผมเสมอ แต่ผมก็รู้ว่าเธออยากลองเหมือนกัน ..
เมื่อต้นปีนี้ เพื่อนรักของผมคนหนึ่งที่อยู่ในกรุงเทพนับถือโทรทางไกลมาขอให้ผมช่วยเดินทางไปดูแลเพื่อนรุ่นน้องของเขาซึ่งเป็นวิศวกรอยู่ที่เดียวกันและเดินทางมาเที่ยวที่เมืองชายทะเลที่อยู่ห่างจากจังหวัดของผมไม่มากนัก คนรักเพื่อนอย่างผมมีหรือจะขัดข้อง พอได้เวลานัดหมายผมก็เดินทางไปที่จุดนัดพบทันที เพื่อนของเพื่อนผมกลุ่มนี้มี 3 คน ครับ ชื่อศักดิ์,แดนและเอ็ม ก็รูปร่างหน้าตาดีครับ เป็นวิศวกรจบสถาบันเดียวกับผมทั้งสามคน พอถามดูก็รู้ว่าได้โบนัสปลายปีมาก่อนใหญ่ก็เลยหลบมานอนพักผ่อนกินเหล้าซัก2-3วัน คืนนั้น ผมพาทั้งสามไปกินซีฟู้ดจนพุงกางแล้วก็พาไปละเลียดเหล้าที่ผับแห่งหนึ่งที่อยู่ติดชายหาด ทั้งสามคนพูดคุยสนุกสนานมีอารมณ์ขันดีครับ พอตึงๆการพูดคุยก็เริ่มวนเวียนไปเรื่องอย่างว่าตามประสาผู้ชาย ศักดิ์กระซิบผมว่า อยากหาสาวสวยๆมาเป็นเพื่อนแก้เหงาซัก2-3 คน ให้ผมช่วยแนะนำด้วย ผมได้ยินแล้วอึ้งไปเลยครับ คือจริงๆสาวแบบนั้นหาไม่ยากหรอก...แต่ผมกำลังเกิดความคิดว่า นี่น่าจะเป็นโฮกาสที่ผมจะสานความฝันของผมให้เป็นจริงได้ เพราะทั้งสามคนก็ดูจะเหมาะกับจินตนาการของผมพอดี ผทคิดอยู่ครู่หนึ่งเลยตัดสินใจบอกไปว่า ผมรู้จักสาวไซด์ไลน์อยู่คนหนึ่ง ที่กลางวันทำงานบริษัทแต่กลางคืนหารายได้พิเศษเฉพาะคนที่เธอถูกใจ และรับรองว่าสวยและศักดิ์จะต้องไม่ผิดหวังแน่นอน....ศักดิ์เลยบอกว่า เอามาเลยพี่ๆ แต่มีคนเดียวเหรอ..ผมบอกว่า ที่ผมคุ้นๆก็มีคนเดียว ศักดิ์เลยบอกว่า งั้นพี่ชวนมาคนเดียวก่อนก็ได้ เป็นการอุ่นเครื่องก่อน พอเริ่มร้อนๆกันแล้วค่อยไปหาใหม่อีกสองคน ไปชวนเธอมาเลยพี่ ถ้าคุณภาพดีนะ เรื่องเงินรับรองไม่อั้น ผมก็เลยบอกว่า งั้นนั่งดื่มเหล้ารอแล้วกัน ผมจะไปติดต่อเธอมาให้
ตอนผมขับรถออกมาจากผับแห่งนั้น ผมตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ใจเต้นตุ๊มๆต้อมๆ ความฝันผมกำลังจะเป็นจริงหรือนี่ มันคงตื่นเต้นที่สุด แล้วถ้าภาไม่ยอมล่ะ.....ผมเลยตัดสินใจโทรไปเล่าเรื่องราวให้ภรรยาผมฟัง ตอนแรกภาก็ไม่ยอมครับ แบบเธอไม่กล้า แต่พอคุยไปผมฟังน้ำเสียงของเธอก็รู้ว่าเธอก็ตื่นเต้นมากเหมือนกันแต่ยังปรับอารมณ์ตัวเองไม่ถูก คงจะกลัวๆและอายด้วย ผมเลยขับรถไปโทรหว่านล้อมเธอไปจนถึงบ้าน พอเจอหน้าภรรยาที่รัก ผมก็ตรงเข้ากอดจูบเธอด้วยความตื่นเต้นจนทนไม่ไหวเมื่อนึกถึงภาพที่กำลังจะเกิดขึ้น ทำเอาภาตัวอ่อนไปเลย พอผมคลำตรงเนินสวาทของเธอก็ปรากฏว่ากำลังเปียกชุ่ม แสดงว่าเธอก็อยากลอง ในที่สุดหลังจากพูดคุยผสมผสามกับการเล้าโลมแบบถูกจุด ไม่นานนัก ภาก็ตอบตกลงอย่างอายๆ
"นี่ ภาจะต้องเป็นอีตัวจริงๆแล้วเหรอเนี่ย ภาอายจังเลยค่ะ ดีล่ะ งั้นภาจะเรียกเงินให้แยะเลย" เธอพูดแบบอายๆกึ่งตื่นเต้น
ผมเลยให้เธอแต่งตัวให้สวยและวาบหวิวที่สุด ภาแต่งหน้าเข้มกว่าปกติครับ ทำให้เธอดูสวยแปลกตาไป เธอสวมเสื้อสายเดียวรัดรูปสีเหลืองหม่นๆ และกางเกงฟิตเข้ารูป อวดเรือนร่างที่ยวนสวาทเป็นที่สุด ช่วงที่ขับรถกลับไปที่ผับแห่งนั้น ผมก็ลูบไล้คลึงเคล้นแบบมือไม่ว่างไปตลอดทางด้วยไฟอารมณ์ที่ร้อนแรงทั้งสองคน ผมเชื่อว่า เธอคงแฉะไปตลอดทางแน่ๆเลย......
พอไปถึงทั้งสามคนก็ตะลึงไปกับความสวยและอวบอัดของภรรยาผม ศักดิ์ถึงกับกระซิบกับผมว่า เด็กพี่สุดยอดเลย ถูกใจมากพี่ ผมจองเลยนะ คนอื่นให้มันหาเอาใหม่ สเปคผมก็ต้องสูงและสวย..ขาวแบบนี้ล่ะ ส่วนแดนและเอ็มก็มองภรรยาผมตาวาวไปเหมือนกัน และกุลีกุจอแย่งกันเทคแคร์เธอกันใหญ่ ผมเองก็เสียววูบวาบไปหมดเมื่อเห็นภรรยาตัวเองกำลังกลายเป็นโสเภณีในสายตาของคนอื่นโดยที่ผมไม่มีโอกาสที่จะหวงห้ามใดๆ
ภาเองก็วางตัวไม่ถูก เธอเลยได้แต่อมยิ้มให้ทุกคนอย่างเขินๆ อย่างว่าล่ะครับ ผู้หญิงดีๆมีงานมีการทำแต่ต้องมาอยู่ในสภาพที่ถูกคนอื่นคิดว่าตัวเองเป็นพวก"ขาย"ก็คงปรับความรู้สึกยากเหมือนกัน ศักดิ์เลยถึงภาไปนั่งข้างๆโดยมีแดนประกบอยู่ที่ข้างหนึ่ง ส่วนเอ็มมานั่งอยู่ฟากเดียวกับผม พักหนึ่งเราก็เริ่มพูดคุยกันสนุกขึ้น เพราะทั้งสามคนก็ให้เกียรติภรรยาผมมากพอสมควร แต่ก็เริ่มจับมือถือแขน เพราะเขาคิดว่าเธอเป็นสาวไซด์ไลน์จริงๆจึงไม่ต้องเกรงใจอะไรมากนัก ทำให้ผมตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก สำหรับภรรยาผม ผมคิดว่าเธอก็กำลังสนุกกับบทบาท"สาวขายตัว"นั้นเหมือนกัน ผมเห็นเธอชงเหล้าบริการพวกนั้น และไม่ปฎิเสธเมื่อพวกนั้นชวนเธอดื่ม (เธออาจกำลังย้อมใจตัวเองก็เป็นได้) เพราะบรรยากาศที่ค่อนข้างไหลลื่นและเป็นกันเอง ในที่สุด ท่าทีที่เขินๆในช่วงแรกของภาเริ่มหายไปและกลายเป็นความสนุกสนานมาแทนที่
มุมในผับที่เรานั่งอยู่ค่อนข้างมืดและเป็นสัดส่วน และส่วนใหญ่แขกเป็นชาวต่างประเทศ เราก็เลยปล่อยตัวตามสบาย ไม่ต้องระวังอะไรมากนัก ตอนนี้ศักดิ์นั่งเบียดและโอบกอดภรรยาผมเอาไว้อย่างถูกใจพร้อมกับชวนเธอคุยและดื่มอย่างสนุก ภาก็ปล่อยตัวตามสบายไม่ขัดขืนอะไร เธอคงเริ่มมีอารมณ์และเริ่มมึนๆนิดแล้วด้วย ภรรยาผมถ้าเริ่มตึงๆก็จะเริ่มมีอารมณ์ครับ เป็นนิสัยของเธอ ไม่นาน..แดนที่นั่งข้างๆก็เริ่มเอามือไปวางบนต้นขาของเธอและลูบไล้เบาๆ โดยที่ภาไม่ขัดขืน ศักดิ์จูบแก้มภรรยาผมอย่างพึงใจและบอกกับเพื่อนๆว่า คืนนี้ ขอตีตั๋วจองน้องภานะ ห้ามใครแย่ง แดนเลยบอกว่า ทำอย่างนั้นได้เหรอ เพราะแดนก็ชอบเธอเหมือนกัน ศักดิ์บอกว่า ก็ให้พี่เค้าหาเด็กใหม่ให้ซี แดนบอกว่า คนใหม่ก็ไม่เหมือนน้องภา อยากได้แต่น้องภาล่ะ ศักดิ์เลยหันไปถามภาว่า ว่ายังไง น้องสาว พี่เค้าจะขอจองคิวด้วย ทำยังไงดี ภรรยาก็นั่งอมยิ้มอายๆ เอ็มที่นั่งอมยิ้มฟังอยู่นานเลยบอกว่า ก็ไม่ยากอะไรนี่ ก็ต่อคิวกันไปเลยซี เพราะเค้าก็ปิ๊งน้องภาเลยอยากต่อคิวเหมือนกัน ศักดิ์ได้ยินเลยหัวเราะร่วนแล้วหันมาถามภรรยาผมว่า ว่ายังไงจ๊ะ เพื่อนพี่เค้าจะขอต่อคิวแล้วล่ะ จะตกลงไหม ภาเลยได้แต่อมยิ้มเขินๆแต่ก็ดูตื่นเต้นมาก ศักดิ์เลยรวบรัดว่า ไม่ตอบแสดงว่าโอเคนะ งั้นคืนนี้ เราไม่ต้องหาใครอีกแล้วล่ะ ขอให้พี่ๆเป็นเจ้าบ่าวของเจ้าสาวคนเดียวกันเลยนะ พูดจบก็จูบแก้มภรรยาผมฟอดใหญ่ ภาเลยพูดว่า มาต่อคิวกันแบบนี้ภาตายแน่ๆ จะรับไหวไหมเนี่ย พวกนั้นเลยหัวเราะชอบใจ บอกไหวซี ไม่ตายหรอก แค่สลบเท่านั้นเอง แล้วพี่ๆจะมีโบนัสพิเศษให้ แล้วก็หัวเราะกันสนุก ทำให้ผมเสียววูบไปเลยครับ นี่พวกเขาจะเซ็กส์หมู่กับภรรยาผมเลยหรือนี่
พอพูดกันแบบนั้นแล้วบรรยากาศก็ผ่อนคลาย ภาเองก็ดูจะตื่นเต้นมากกับเหตุการณ์ที่กำลังจะเกิดขึ้น เธอเคยบอกกับผมว่า เธอฝันไว้นานแล้วว่าอยากจะมีเซ็กส์หมู่แบบมีผู้ชายหลายๆคนรุมเธอ แล้วนี่เธอกำลังจะเจอของจริงจะไม่ให้เธอตื่นเต้นได้ยังไง ตอนนี้ ศักดิ์คงเริ่มทนไม่ไหวกับความเย้ายวนใจของภรรยาผมเลยเริ่มกอดจูบเธอต่อหน้าผมและเพื่อนๆ ลีลาของศักดิ์ไม่เบาครับ ทำเอาภาเริ่มเคลิ้ม พักเดียวทั้งสองก็จูบปากกันอย่างดูดดื่ม ทำให้ผมเสียววูบ มันน่าตื่นเต้นจริงๆที่เห็นภรรยาตัวเองกำลังบริการความสุขให้คนอื่นเช่นเดียวกับโสเภณี ศักดิ์ไม่จูบปากอย่างเดียวแต่มือก็คลึงเคล้นนมอวบอิ่มของภาไปด้วย ทำเอาแดนที่นั่งข้างๆทนไม่ไหว แล้วเขาคงเห็นภรรยาผมปล่อยตัวด้วยก็เลยเอื้อมมือไปบีบนมอีกภรรยาผมมั่ง ทำเอาเธอสยิวอย่างเห็นได้ชัด พอศักดิ์ถอนปากจากเธอ แดนก็ขอจูบมั่ง ภาก็ตามใจ หันไปจูบปากกับแดนอีกเป็นคนที่สอง พอเสร็จแล้วก็โดนศักดิ์ดึงใบหน้าไปจูบต่ออีก เธอหลับตาพริ้มแลกลิ้นกับเพื่อนใหม่ทั้งสองแบบมีอารมณ์สุดๆไปเลยครับ
ตอนนี้มือของแดนไม่ได้ลูบไล้นมของภาอยู่แค่ภายนอกแล้ว แต่สอดลึกเข้าไปในเสื้อเข้าไปสัมผัสเนื้อแท้ๆของเธอ เพราะเธอไม่ได้ใส่ชั้นใน ทำเอาภาสะดุ้ง บิดตัวอย่างแสนเสียว ศักดิ์ก็เลยเอามั่ง ทีนี้นมสวยๆของเธอทั้งสองข้างเลยโดนสองหนุ่มนั่นลูบไล้สัมผัสแบบเนื้อแท้ๆ เอ็มที่นั่งจิบเหล้าตัวแข็งอยู่นานเลยบอกว่า สนุกกันใหญ่เลยนะ ไม่ยอมแบ่งกันมั่งเลย ศักดิ์เลยบอกว่า ก็เอ็งนั่งไกลนี่หว่า งั้นเอางี้แล้วกัน ไม่ได้สนุกด้วยก็เป็นคนดูแล้วกัน แล้วศักดิ์ก็ก้มลงกระซิบอะไรกับภรรยาผมไม่ทราบ ทำเอาเธออุทานและหัวเราะอย่างเขินๆ พร้อมกับสั่นหน้า แต่ศักดิ์ก็ยังซุบซิบอะไรไม่รู้กับเธออีก มือพยายามเอื้อมไปปลดเสื้อของภาออก แสดงว่า ที่กระซิบคงจะบอกให้เธอเปิดเสื้อโชว์นมคู่สวยให้เอ็มดู ภาบิดตัวขัดขืนแต่ดูเธอไม่จริงจังนัก เธอเองก็คงตื่นเต้นกับบรรยากาศที่แปลกๆในตอนนั้นเหมือนกัน พอแดนยื่นมือมาช่วยอีกคนหนึ่ง เสื้อสายเดี่ยวตัวน้อยของภาก็เลยถูกดึงจนเลื่อนหลุดลงมากรอมอยูที่เอว ทำให้ท่อนบนของเธอเปล่าเปลือยมองเห็นนมคู่สวยโชว์ความขาวและเต่งตึงแก่สายตาของพวกเราทุกคน.....