ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์กับบรรดาพี่ๆ สาวใหญ่1

เริ่มโดย loveoldwoman, ธันวาคม 29, 2011, 12:31:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

loveoldwoman

สวัสดีครับ ผมอายุ 30 ชื่อ ไอซ์ ทำงานในหน่วยงานราชการแห่งหนึ่ง ส่วนตัวเป็นคนชอบเรื่องเซ็กส์ แต่ไม่แสดงออก มักจะหาอ่าน หาคุยทางเน็ตมากกว่า อ่านไปมากๆ ถึงรู้ตัวเองว่าชอบ สาวใหญ่ เลยอยากหาโอกาสลองสักครั้ง 

ลองลงประกาศตามอินเตอร์เน็ต อยากหาอายุสัก สี่สิบต้นๆ คุย เพราะท่าทางยังไม่แก่มาก แต่ไม่ค่อยเจอ หายาก บางคนก็ไม่คุยกับเด็ก จนไปเจอพี่คนนึงจังหวัดใกล้กัน อายุ ห้าสิบ เลยลองคุยดู เขาทำงานราชการ ชื่อ นา สามีมีเมียใหม่ เลยค่อนข้างเหงา ตอนนั้นผมสนใจ แต่อายุมากไปหน่อย เลยคุยไปเรื่อยๆ 

แต่ยิ่งคุยก็รู้สึกว่า เขาค่อนข้างไฟแรงทีเดียว ชอบคุยเรื่องเซ็กส์ โฟนเซ็กส์กันมันมาก พูดกันตรงๆ แต่ผมก็ไม่กล้านัด เพราะอายุ มากแล้ว กลัวจะผิดหวัง แต่สุดท้ายเขาเป็นคนนัดเอง

วันนั้นเขามาธุระที่จังหวัด เลยโทรมาหาก็นัดกันที่ ห้างสรรพสินค้าจังหวัด เจอตัวจริง ดูภูมิฐานมาก อวบจนเกือบอ้วน เจอกันก็ไหว้ก่อน เพราะลักษณะเขาเป็นผู้ใหญ่จริงๆ เดินคุยกันในห้าง เลยหาที่นั่งคุย คุยไปสักพักก็เริ่มเข้าเรื่องเซ็กส์ด้วยความเคยชินเพราะโฟนกันประจำ ยิ่งคุยยิ่งได้อารมณ์ สะโพกพี่เขาก็ใหญ่มาก ตามประสาคนมีอายุ พอได้ทีพี่เขาก็ ชวนไปคุยกันที่อื่น

นั่งรถหาโรงแรมกันไปเรื่อยๆ คุยไปเขาก็ล้วงของผมไปด้วย ทั้งจับทั้งรูด ท่าทางจะชอบใจ เลยรู้สึกว่าพี่คนนี้คงไม่ธรรมดา ท่าทางไม่ขวยเขิน ผมเลยขอลงไปซื้อถุงยางก่อน ท่าทางพี่เขาไม่ค่อยพอใจเท่าไหร แต่ก็ไปซื้อกัน แล้วก็ไปหาโรงแรม

พอเข้าห้องเท่านั้นแหละ ถอดเสื้อผ้ากันแทบไม่ทัน หีพี่นาใหญ่มากพอสมควร ก้นใหญ่ ตอนถอดกางเกงในเห็นเลยว่า น้ำหงี่พี่นาเปียกกางเกงใน พอเขาถอดกางเกงใน ผมก็เดินไปที่ข้างเตียงเตรียมออรัล พี่นารู้งานทันที มานั่งริมเตียง แยกขาอ้าหีออก ผมก็เลียให้เลย หมอยพี่นาดก แล้วบางเส้นก็เริ่มหงอกด้วยแต่น้ำหีเยอะมาก เลียเพลินเลย พอลิ้นแตะหี พี่เขาก็ซี๊ดยาว ครางด้วยความพอใจ ผมก็เริ่ม ดูดปากรูหีก่อน แล้วเลียวนๆ รอบ เม้นมที่แคมบ้าง รูหีบ้าง จากนั้นก็ เน้นที่เม็ดแตด พี่นากดหัวเน้นจนหน้าผมจะจมเข้าไปในหีทั้งน้ำลาย น้ำหีเปียกหมดเลย  เลียไปจนพีนา กระตุกเกร็ง ก็ขึ้นไปนอนบนเตียง

ทีนี้พี่นาคงยังติดใจเลยบอกให้ผมนอนหงาย เอาหมอนหนุนหัว แล้วพี่นาก็ขึ้นมาคล่อมหน้า เอาหีมาประกบปากผมอีกครั้ง ทีนี้ โยกใหญ่ แล้วทำท่านี้นานมาก จนผมเมื่อยคอเมื่้อยปาก พี่นาเลยลง ไม่รู้เสร็จไปกี่ที เพราะโยกแรงมากเป็นพักๆ 

พอพี่นานอนหงาย ผมก็เอาถุงยางมาใส่ แล้วเริ่มดันเข้าไป ค่อนข้างแน่น คงเพราะพี่นาเนื้อเยอะ (เกือบอ้วน หรือเริ่มอ้วนแล้วนั่นแหละ) ผมดันเข้าไปช้าๆ จนสุด พอสุดก็เริ่มโยกไปช้าๆ จากช้า ไปไวขึ้นๆ พี่นาเริ่มซี๊ดปากอีกแล้ว ผมก็เริ่มเร่งเครื่องไวขึ้น เอาขาพาดบ่า ทีนี้พี่นาร้องเสียงหลงเลย คงเพราะหัวควยกระแทกมดลูก 

เพิ่งรู้ว่าหีคนแก่เย็ดมันส์แบบนี้เอง กระแทกไปสักพักก็เปลี่่ยนท่าเป็นท่าหมา ท่านี้พี่นา น่าเย็ดมาก ก้นใหญ่ น่ากระแทก ผมจับค่อยจ่อ พอได้ตรงรูก็เริ่มกระแทกทันที ท่านี้เอามันส์มาก ยิ่งกับคนแก่ ที่อวบๆ อ้วนๆ ยิ่งมันส์ เพราะเนื้อจะกระแทกเนื้อมันส์สุดๆ ทำท่านี้ได้สักพักจึงกลับมาท่าเดิม แล้วเร่งสปีดสุดๆ จนทนไม่ไหว ผมจึงปล่อยน้ำออกมา 

วันนั้นเราทำกัน หลายรอบ ทำเสร็จก็นอนคุยกัน เงี่ยนก็เอาต่อ 

ประสบการณ์วันนั้นทำให้ผมติดใจสาวอายุ ห้าสิบ ขึ้นมาเลย เวลาเห็นสาวแก่ที่ทำงานวัยห้าสิบ ผมก็จะเริ่มมองถึงความร่าน ความเงี่ยนของเขาว่าคงอยากมากอยู่ สามีก็คงไม่ทำการบ้าน

จากครั้งนั้นทำให้ผมเริ่ม ประสบการณ์กับสาวใหญ่แบบเต็มตัว ไม่จำกัดอายุ เรียกได้ว่า ถ้าไม่เกิน หกสิบก็ไม่เกี่ยง จากทางเน็ต เป็นคนใกล้ตัวก็มีบ้าง แม่บ้านที่ห้องพัก ก็เคยเย็ด คนซักรีดผ้า ก็เย็ดแล้ว ตอนนี้สบาย ซักผ้าฟรี ห้องก็สะอาดเป็นพิเศษ เหลือเจ้าของห้องพัก อายุน่าจะ 56-57 ว่าจะลองดูเผื่อได้พักหอฟรีบ้าง

ใครที่ชอบสาวใหญ่ หรือ สาวใหญ่ที่ชอบรุ่นน้องลองมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้นะครับ

kabyala

สาววัยนี้เป็นวัยที่ขาดความรักจากสามีครับ เพราะสามีคงหมดอารมณ์กินจนเบื่อ เราต้องทำบุญกับสาววัยนี้ให้มากๆครับ ขอบคุณครับ

flexihop

สาวรุ่นนี้มีแต่ได้กับได้ ไม่ต้องปวดหัวเหมือนเด็กๆ

kasor7

kipkipju kisdsada

::Sobad::ทำดีๆเผลอๆพี่เค้าจะขึ้นสวรรค์จริงๆ ตายคาทวน ช็อคตายคาลิ้นนะ

suriyamahajit

หามาได้แบบนี้ก็ดีแถมมีของดีให้เชยชมสนุกไปอีกแบบ