ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

แพรวโดนเจ้าโคล่าเ็ด

เริ่มโดย bearw, ธันวาคม 14, 2011, 01:05:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bearw

สวัสดีค่ะ หนูชื่อ แพรว เป็นคนเชียงใหม่อายุ 19 ค่ะ เป็นลูกสาวคนเดียวเพราะอาจเป็นเพราะพ่อกะม่ไม่ค่อยมีเวลาก็ได้มั้งคะ ก็เลยมีแพรวแค่คนเดียวไม่มีน้องอีก แต่ก็ดีไปอย่างไม่มีใครมาแย่งอะไรเรา  ปกติแพรวมักจะอยู่บ้านคนเดียวค่ะเพราะพ่อกับแม่ต้องดูแลกิจการหลายอย่าง ก็เลยต้องออกต่างจังหวัดบ่อย ไปต่างประเทศก็มี แพรวก็อยู่บ้านเอง 3-4วันคนเดียว ไม่เหงาหรอกค่ะสบายดีออก อีกอย่างแพรวเป็นคนขี้ร้อนด้วยค่ะเวลอยู่บ้านก็ใส่แค่เสื้อกล้ามตัวเล็กๆ บางๆค่ะ ให้มันคอยอุ้มเต้านมแพรวไว้ (กลัวมันยาน) หุ่นแพรวก็ 33-23-34 ตัวไม่โตมากกางเกงก็ไม่ใส่ค่ะร้อน!!  ที่บ้านแพรวจะมีหมาตัวนึงชื่อเจ้าโคล่า พ่อซื้อไว้ให้ พันธุ์ เซนต์เบอร์นาร์ด ตัวประมาณหน้าขาแพรวอ่ะ พ่อบอกเอาตัวใหญ่ๆมันจะได้ช่วยเฝ้าบ้านด้วยเวลาพ่อแม่ไม่อยู่  เวลาเหงาๆแพรวก็อยู่กับเจ้าโคล่าเนี่ยค่ะ แฟนก็ไม่มี พ่อแม่ก็ไม่อยู่ แพรวจะอาบน้ำให้มันวันเว้นวันเลยค่ะ  กลัวมันสกปรกเพราะแพรวให้มันอยู่ในบ้านด้วย มีอยู่วันนึงแพรวนั่งอ่านเรื่องเสียวอยู่ในห้องค่ะตกเบ็ดจนน้ำแตกไปแล้วเลอะมือเต็มขาเลย กะว่าจะไปล้างเนื้อล้างตัว และอาบน้ำให้เจ้าโคล่าด้วยก็ลงไปข้างล่าง เรียกเจ้าโคล่ามา มันก็วิ่งมาดมๆแถวมือแพรวค่ะมาเลียน้ำแพรวที่เสร็จไปเมื่อกี้ แพรวก็จั๊กจี๋ค่ะ ลิ้นเจ้าโคล่ามันยาว นุ่มนิ่มดี ซักพัก มันเลียหมดแพรวก็เลยพามันไปที่ห้องแพรวจะให้ไปอาบน้ำกับแพรว พอดีมีเมลมาแพรวก็เลยก้มตัวไปดูที่คอม แล้วโก่งตูดนิดหน่อยค่ะ เจ้าโคล่ามันก็ทำเสียงฟุดฟิดๆแล้วเข้ามาเลียแถวๆต้นขา ไล่มาๆจนมาถึงหีเลยค่ะมันมุดเข้าไปเลียหีแพรวให้ลึกสุดๆเท่าทีมันจะทำได้ แพรวเสียวจี๊ดจนเข่าอ่อนเลยค่ะ เลยแยกขาออกให้มันเข้ามาเลียถนัดๆมันเลียแบบถึงใจมาก เลียทุกหยาดหยดน้ำเงี่ยนแพรวเลย ยิ่งเลียน้ำแพรวก็ยิ่งออก ยิ่งออกมันก็ยิ่งเลียจนแพรวเสร็จอีกรอบคาลิ้นหมาเลยค่ะ  แพรวทรุดตัวหมอบกับเก้าอี้ คุกเข่ากับพื้นโก่งตูดให้เจ้าโคล่าเลียต่อ มันตื่นเต้นมากๆ แพรวหอบ แหกๆ เลย เสียวกว่าใช้นิ้วตั้งเยอะค่ะ ไม่นานเจ้าโคล่ามันก็ขี่แพรวแล้วค่ะ หนูก็ไม่มีแรงจะขัดขืนค่ะขามันก็เกาะเอวหนูแน่นเชียวก็เลยต้องยอมเป็นเมียหมาไป พอมันขึ้นขี่ปุ๊บมันก็ซอยผับๆๆๆเลยค่ะ ไม่ได้ดูเล้ยว่าเข้าหรือไม่เข้า ควยมันก็ถูกะร่องหีแพรวค่ะ จนแพรวอารมณ์เตลิดไปไหนต่อไหนแล้ว ลุ้นนอยู่นานว่าเมื่อไหร่จะเข้า  ทนไม่ได้ค่ะ เงี่ยนสุดๆแล้วตอนนั้นก็เลยจับลำควยมันโอ้โหใหญ่มากๆค่ะ แข็งด้วยประมาณนิ้วแพรว4นิ้วเรียงกันเลยค่ะแพรวก็จับลำควยเจ้าโคล่ามาจ่อกับรูหีของแพรวค่ะ แล้วก็ยัดของมันเข้าไปได้นิด เสร็จแล้วเจ้าโคล่ามันก็ซอยใหญ่เลยค่ะ ลำควยมันก็เข้ามาในหีแพรวได้จนหมด มันซอยเร็วมาก ผับๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะแพรวครางดังมาก (ก็มันเสียว)นี่คะ มันเข้าไปลึกมากหนูก็เสียวก็กระแทกสวนมันไปบ้างแต่ก็ไม่ทันค่ะ  มันซอยยิกๆ เร็วเหลือเกิน แพรวฟุบกับเก้าอี้ไม่ไหวแล้วค่ะลงหมอบกับพื้นเลย เป็นอย่างงี้ เจ้าโคล่ามันยิ่งซอยเร็วมากยิ่งขึ้นค่ะ ท่าเมื่อกี้นมันคงไม่ค่อยถนัด แพรวก็หาหมอนมาหนุนตรงหน้าค่ะ เสียวมากๆเสร็จไปแล้ว2ครั้ง  ครั้งนี้เลยนานนิดนึง  แพรวเสียวมากใกล้จะเสร็จค่ะ หีแพรวก็กระตุกๆๆ ตอดควยเจ้าโคล่า มันก็ยิ่งซอยถี่ยิ่งขึ้นไปอีก แพรวฟุบหน้ากับหมอนร้องครางโอยๆๆๆ  รู้สึกของเจ้าโคล่ามันจะใหญ่ขึ้นๆเรื่อยๆเลยค่ะ แล้วแพรวก็เสร็จกระตุกๆๆ หีแพรก็ตอดควยเจ้าโคล่าแรงๆแล้วก็แล้วก็เหมือนมีอะไรเข้ามายัดในหีแพรวค่ะเจ็บมากๆ แพรวร้องโอ๊ยยยยย เลยค่ะ น้ำตาไหลเลยค่ะ พอเสร็จแล้วเจ้าโคล่าก็ลงจากหลังแพรวแล้วหันหลังให้แพรวค่ะ แพรวก็ทั้งเสียวทั้งเจ็บควยเจ้าโคล่ามันขยายใหญ่ขึ้นกว่าเดิมมาก เจ้าโคล่ามันก็ไม่อยู่นิ่งพยายามจะหันหลังมาเลียที่หีแพรวให้ได้ลำควยเจ้าโคล่ามันก็เลยบิดไปบิดมาในหีแพรวค่ะ แพรวก็เลยต้องเอี้ยวตัวตาม ไม่ไหวค่ะรู้สึกมันติดนานมาก แต่ละวินาทีมันยาวนานเหลือเกิน เริ่มคิดไปต่างๆนานาค่ะ ถ้าไม่ออกจะทำไงดี จะเรียกให้ใครช่วย ร้องเรียกใครก็ไม่ได้ จะโทรเรียกหมอก็อายเค้าตายเลย จะโทรเรียกเพื่อนก็ไม่กล้า คิดอยู่นานซักพักมันก็หลุดออกค่ะน้ำควยเจ้าโคล่าก็ไหลเป็นทางเลย มันก็เดินๆไปเลียทำความสะอาดควยมันอยู่มุมห้องแพรวเลยเอามือไปคลำๆดู โอ้!!เป็นรูโบ๋เลยค่ะแต่ก็ไม่เจ็บมากนักเพราะแพรวเคยใช้ขวดโรลออนยัดเข้าไปแล้ว แพรวก็เลยนอนพักกะพื้นเลยค่ะ สักพักเจ้าโคล่ามันก็เข้ามาดมที่หีแพรวแล้วก็เลียๆให้ แพรวเลยอ้าขาออกให้มันเลียถนัดๆ แล้วมันก็มาเลียที่หน้าแพรว แพรวก็เลยเขกหัวมันไปทีนึงค่ะโทดฐานข่มขืนเจ้านาย พอหายเหนื่อยก็ถอกเสื้อออกลากเจ้าโคล่าไปอาบน้ำในห้องน้ำ ส่วนแพรวแค่ล้างตัวเฉยๆ เสร็จก็มาเป่าขนมันให้แห้ง แล้วก็ลองไปหาอ่านประสบการณ์เสียว ที่คนโดนหมาเอาดูว่าเค้าจะเจ็บเหมือนเราหรือป่าว ก็เลยได้รู้ค่ะว่าการติดเป้ง(ควยหมามาพองตัวอยู่ในหี)นั้นมีกันทุกคนเอ้ย!!ทุกตัวค่ะ แล้วก็ออกไปหาเพื่อนกินข้าวเย็นแล้วกลับเข้าบ้านมาประมาณ4ทุ่ม แพรวลงรถมาเปิดประตูบ้านเจ้าโคล่ามันก็วิ่งมารับเหมือนปกติค่ะ แต่ที่ผิดปกติก็คือ ทุกทีมันจะมาดมที่มือค่ะดูว่ามีอะไรมาให้มันหรือป่าวแต่วันนี้ไม่ใช่! มันมุดเข้ามาในกระโปรงบานของแพรวเลยค่ะแพรวไม่ได้ใส่กางเกงในด้วยมันก็เลียๆๆ ที่ร่องหีแพรวน้ำหีแพรวก็ไหลมากยิ่งขึ้น ตอนนั้นกะลังยืนอยู่หน้าบ้านค่ะ เห็นว่าไม่มีใครแถวนั้นก็เลยยืนให้มันเลียค่ะ  เสียวมากๆ กลัวใครมาเห็นด้วย ซักแปปเห็นมีไฟรถมอเตอร์ไซค์มาก็เลยจับเจ้าโคล่าออกแล้วขับรถเข้าบ้าน แล้วก็เดินมาปิดประตูเจ้าโคล่าก็เดินตามเลียหีแพรวไม่เลิกค่ะ ปิดประตูเสร็จกะลังก้มถอดรองเท้าจะขึ้นบันไดบ้านเจ้าโคล่ามันก็ขึ้นขี่แพรวเลยค่ะแล้วควยมันคงไปตรงกะรูหีแพรวพอดี ควยมันเลยเข้าหีไปเลยค่ะ   ประกอบกับมีน้ำเงี่ยนอยู่แล้ว ตัวเจ้าโคล่ามันก็หนักค่ะเลยทรุดลงคุกเข่าเจ้าโคล่ามันก็ซอยผับๆๆๆ แพรวเสียวมากค่ะ ไม่ไหวอยากครางเหลือเกินแต่ไม่ได้เดี๋ยวข้างบ้านตื่น สักพักได้ยินเสียงรถค่ะ ไอ้มอเตอร์ไซค์คันตะกี้น่ะเอง ไม่นะ!!! ประตูบ้านแพรวเป็นพียงโครงเหล็กธรรมดาค่ะไม่ได้ปิดทึบอะไร ถ้ามองมาข้างในคงเห็นหมดแน่ๆ อีกอย่างตรงที่แพรวกะลังเอากับเจ้าโคล่าอยู่นั้นมีไฟถนนส่องมาถึงลางๆพอดีค่ะ ถ้ามองมาต้องเห็นหนูกะลังโดนเย็ดแน่ๆ  แพรวก็พยายามลุกขึ้นจะหนีค่ แต่เจ้าโคล่ามันก็กดไว้ซอยไม่ยอมปล่อยเลยค่ะ แพรวเลยลุกไม่ขึ้นเ เสียงมอไซค์ไกล้เข้ามาเรื่อยๆ แพรวไม่รู้ทำไงก็เลยเบือนหน้าหนีค่ะ อย่างน้อยก็ไม่รู้ว่าใคร  หนูชำเรืองดูมอไซค์คันนั้น โชคดีค่ะเค้าขี่เร็วหน่อยแล้วไม่ได้หันมาด้วย หนูก็เลยโก่งตูดให้เจ้าโคล่าเย็ดต่อ ที่หน้าบ้านนี่เสียวกว่าข้างในบ้านตั้งเยอะค่ะกลัวใครมาเห็นด้วยไม่นานหนูก็เสร็จค่ะและก็เหมือนเดิมติดเป้งค่ะ  เจ็บมากแต่ไม่เท่าครั้งที่แล้วเริ่มรับได้ แต่ก็ยังเจ็บอยู่ดี พอควยเจ้าโคล่าหลุดออกแล้วก็สบายขึ้นค่ะ แล้วก็ขึ้นบ้านอาบน้ำ    หลับเป็นตายเลยค่ะคืนนั้น