ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy เจ้าหมาผู้โชคดี บทประพันธ์ kbpost69

เริ่มโดย areja, มกราคม 04, 2012, 03:59:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy เจ้าหมาผู้โชคดี บทประพันธ์ kbpost69

เรื่องที่กำลังจะเล่าให้เพื่อนๆ ได้ฟังนี้ ผมเคยอ่านเจอในนิตยสารฉบับหนึ่งซึ่งคิดว่าเป็นเรื่องที่แต่งขึ้น จนได้มาเจอกับตัวเองผมถึงเชื่อ ลองอ่านดูแล้วพิจารณาดูว่ามันจะจริงหรือแต่ง
                     เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ชื่อบ้านจัดสรรหลังหนึ่งแถบชานเมือง จังหวัดปทุมธานี เป็นบ้านจัดสรรหลังไม่ใหญ่มากนัก มีเนื้อที่ด้านหน้าพอประมาณ และหลังบ้านก็มีเนื้อที่พอที่จะเป็นที่พักผ่อนส่วนตัวได้ โดยมีรั้วรอบทึบสูงพอประมาณ หลังจากที่เข้ามาอยู่ได้สักประมาณ 4-5 เดือน ผมก็มีเพื่อนบ้านตามเข้ามาอยู่ข้างๆกัน เป็นชายหนุ่มหญิงสาวพึ่งจะแต่งงานกันได้ไม่นานนักอายุประมาณ 30 กว่าๆ ซึ่งไล่เลี่ยกับผม (ลืมบอกไปว่าผมมีแฟนแล้วแต่ยังไม่ได้แต่ง กำลังรอฤกษ์ เร็วๆนี้ ) ส่วนบ้านข้างๆ อีกข้างหนึ่งยังไม่มีคนเข้ามาอยู่ ประมาณว่าบ้านแถบฝั่งเดียวพึ่งจะมีผม กับเพื่อนบ้านที่ว่ามานั้น แล้วก็เว้นไปอีก 2-3 หลังถึงมีคนอยู่
หลังที่ที่รู้จักกันได้ไม่นานก็ดูเหมือนจะมีความสนิทสนมกันดี ทุกวันผมจะเห็นผู้ชายออกไปทำงาน ส่วนผู้หญิงจะอยู่บ้าน โดยมีสุนัขพันธุ์ดัลเมเชี่ยนเป็นเพื่อน ทั้งคู่ดูเหมือนจะเป็นคนรักสุนัขมาก ผมเห็นผู้หญิงผมขอเรียกว่าแหม่ม จะรักมากกว่าเพาะเห็นกอดจูบกับสุนัขบ่อย สุนัขของเธอสะอาดมาก เห็นเธออาบน้ำให้บ่อยๆ

จนมาวันหนึ่ง ผมไม่ได้ไปทำงานนอนอยู่บ้านก็เลยตื่นสาย พอตื่นมาผมเดินออกมาสูดอากาศที่ระเบียงหลังบ้าน พอจะเปิดประตูออก ก็เห็นแหม่มกำลังอาบน้ำให้หมาอยู่ผมจึงยืนมองอยู่ในห้อง โดยไม่ได้ออกมาที่ระเบียงกลัวเธอจะเห็น

พอเธออาบน้ำหมาจนเสร็จ เธอก็เอาสายน้ำฉีดตัวเองจนเปียกชุ่ม เธอไม้ได้ใส่ชุดชั้นใน ผมเห็นหัวนมเธอชัดมากเพราะใส่เสื้อสีขาวเอวลอย ใส่กางรัดรูปผ้าบางมาก ซักพักเธอก็เอาสายยางฉีดน้ำเข้าที่เป้ากางเกงเธอดูเธอคงจะเสียวมาก ผมมองดูจนน้องชายพองตัวดันกางเกงนอนตุงออกมา เธอฉีดน้ำอยู่ได้สักเดียว เธอก็เข้าบ้าน ผมคิดว่าคงจะจบแค่นี้ แต่แล้วแหม่มก็กลับออกมาพร้อมกับขวดอะไรบางอย่างคิดว่าคงเป็นขาวนมข้น เพราะว่าผมเห็นเธอค่อยๆ ถอดกางเกงออก แล้วบีบนมข้นละเลงที่หี แล้วเจ้าดัลเมเชี่ยน ก็จัดใช้ลิ้นเลียนมที่เธออย่างงเอร็ดอร่อย พร้อมกับความเสียวของเจ้านายมัน และความเสียวของมันซึ่งขณะนี้น้องชายผมออกมาผงาดอยู่นอกกางเกงซะแล้ว

เจ้าหมาผู้โชคดี เลียหีแหม่มอยู่นาน จนผมใกล้จะถึงสวรรค์อยู่นั้น แหม่มก็หลังกลับคุกเข่าให้หมาน้อย

ทันที่ที่แหม่มคุกเข่าลงมันก็ใช้ขาหน้าปีนขึ้นหลังจะจัดการซอยควยมันเข้าหีแหม่มทันที โดยที่ทีแรกที่มันขึ้นซอยแหม่มผมคิดว่าควยมันคงไม่เข้าที่แน่ เพราะเห็นแหม่มเอื้อมมือมาช่วยจับควยมันใส่หีเธอ จากนั้นแหม่มก็แหงนหน้าขึ้นซิ๊ดซ๊าด ด้วยความเสียวพร้อมกับผมด้วย มันซอยได้พักใหญ่แหม่มคงจะเสร็จแล้วเพราะผมเห็นเธอหันกลับมานั่งท่าเก่า แล้วให้หมาเธอเลียหีอีกสักพัก ส่วนผมนั้นแน่นนอนเสร็จไปตั้งนานแล้วที่แปลกใจคือควยหมามันไม่ยักติดกับหีเธอตามที่คิด เรื่องนี้ไม่รู้ว่าจะทุเรศเกินไปหรือเปล่า ก็แล้วแต่คนจะคิด
ผมยังมีเรื่องของผัว-เมียคู่นี้อีก ไม่ว่าเมียเล่นกับหมา หรือทั้งผัวทั้งเมีย แล้วจะเล่าให้ฟังที่หลัง