ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เสียวกับน้องแว่น(End)

เริ่มโดย lockonstartos, พฤศจิกายน 28, 2012, 02:56:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lockonstartos

ผมชื่อ ต้น ครับเป็นนักศึกษาชั้นปี 2 มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ซึ่งมันอยู่ไกลจากบ้านที่ผมเหลือเกิน ผมจึงออกมาอยู่ห้องเช่ากับ เก๋ แฟนผมเอง ที่คบกันเมื่อตอนปี1กันสองคน ผมอยู่มาได้สองปีแล้วโดยห้องข้างๆ เป็นห้องของป้าพรห้องเดียวเลยเพราะว่าห้องผมอยู่ริมสุด   ป้าพรแกอยู่กับสามีและลูกสาวอีกคนหนึ่ง ชื่อ เนย เรียนอยู่ม.5ละปีนี้  น้องเนยเป็นเด็กขาวๆใส่แว่นผมไว้ผมยาวเหมือนเด็กมัธยมปลายขยันเรียนทั่วไปนั่นแหละครับ    สูงประมาณหัวไหล่ผมเอง ออกจะเหมือนเด็กเรียนด้วยซ้ำ เรื่องหุ่นก็นูนๆเว้าๆตามประสาเด็กกำลังโตนั่นละดูๆไปแล้วน่ารักมากในสายตาของผม(ผมชอบคนใส่แว่นด้วยซิ ฮะๆ)

เข้าเรื่องเลยดีกว่า  เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อเมื่อเช้าวันศุกร์อันแสนจะน่าเบื่อนั่นแหละครับ  ผมก็ขึ้นรถเมล์ตอนเช้าไปที่ ม. ตามปรกติ   วันศุกร์เก๋เรียนคาบบ่ายเลยไม่ได้นั่งรถไปด้วยกัน  ซึ่งผมเป็นคนชอบไปม.ไวๆเพราะกลัวรถติดก็เลยขึ้นรถคันเดียวกับน้องเนยทุกวัน   เราก็ทักทายกันปรกติตามประสาคนรู้จักนั่นแหละตอนเจอกัน  แล้วเราก็เดินขึ้นรถตามกันไป ผมยืนใกล้ๆน้องเนยนั่นละแล้วคนก็เริ่มแน่นขึ้นๆ น้องเนยกับผมถูกเบียดไปยืนใกล้ๆราวเหล็กแถวๆบันใดติดกับหน้าต่าง(รถเหลือง) น้องเนยยืนอยู่ข้างหน้าผมหันหน้าไปทางหน้าต่างฟังเพลงอยู่  คนที่นั่งอยู่ข้างหน้าเนยก็เป็นลุงแก่ๆคนหนึ่งแกนั่งหลับอยู่ สักพักพอรถผ่านไปป้ายหนึ่งคนก็ขึ้นมาเบียดอีกจนรถแน่นเอี๊ยด ทำไห้เป้ากางเกงผมมันไปโดนหลังเนย ด้วยความที่เมื่อเช้าก่อนออกมาเก๋ตื่นมารีดผ้าไห้แล้วก็อมน้องชายให้ผมด้วย เพราะทุกๆวันศุกร์เราจะต้องมีอะไรกันอยู่แล้ว มันตื่นตัวแข็งแบบแทบจะปริออกมาจากกางเกงแล้วไปดันหลังของเนยเต็มๆ  สวนตัวผมด้วยความตกใจก็เลยเอามือซ้ายที่ถือแฟ้มไว้บัง ส่วนด้านขวามันติดกับราวกั้น ที่นั่นตรงบัน+กับกระเป๋าสะพายข้างเนยบังไว้ให้พอดี เลยไม่เป็นไร รถก็วิ่งกระตุกไปเรื่อยๆเพราะรถมันติด ดุ้นเนื้ออุ่นๆของผมก็ถูๆไถๆอยู่กับหลังของเนยไปมา แทนที่ผมจะถอยออก แต่กลับรู้สึกดีจริงๆเลยเอาดุ้นที่กำลังแข็งเต็มที่แกล้งกดลงไปที่หลังของเนยแล้วขยับถูไปมาช้าๆ แบบเนียนๆบนรถที่กำลังวิ่งอยู่แต่ในใจก็คิดว่า  "ตายห่า! นี่ตรูทำอะไรอยู่เนี่ย ถ้าเนยตกใจแล้วร้องขึ้นมา ผมโดนข้อหาทำอนาจารแน่นอน"  แต่ก็ยังถูหลังของเนยไปเรื่อยๆ ซ้ายขวาตามจังหวะของรถ สักพักเนยก็ก็ถอดหูฟังออกแล้วหันมาข้างหลัง เราสบตากันโดยที่น้องชายผมก็ ถูกไถอยู่กับหลังเนยนั่นแหละ เนยทำหน้าแดงเหมือนจะอายๆอะไรสักอย่างแล้วก็หันไป ไม่รู้ผมรู้สึกไปเองรึเปล่าแต่ตอนนั้นผมสังเกตเห็นว่า มือขวาเนยลูบกระโปรงแถวๆเป้าบ่อยมาก แล้วรู้สึกเหมือนเกรงๆยังไงไม่รู้ รถก็วิ่งต่อไปผมก็ถูๆไถๆ จนรู้สึกเหมือนมันจะแตกออกมาแล้ว โชคดีรถถึงป้ายโรงเรียนของเนยพอดีเนยหันมายิ้มแล้วบอกสวัสดีก่อนเดินลงจากรถไป......แล้วน้องชายผมก็สงบลง แต่ยังรู้สึกอารมณ์ค้าง(อีกแล้ว)

------------------------------------------------------------------------------------------------
วันนั้นจึงรีบเรียนรีบกลับบ้านพร้อมเก๋ เพราะเรามีกิจกรรมที่พลาดไม่ได้รออยู่  แต่.................
เมื่อกลับมาถึงห้อง เก๋ก็อาบน้ำแต่ตัวเตรียมชุด แล้วบอกกับผมว่า "ต้น! เดี๋ยวไปส่งเก๋ที่ หอทรายหน่อยสิคืนนี้ต้องนั่งทำรายงานกฎหมายอ่า... อาจารย์ขอกลุ่มเก๋พรีเซนต์ก่อนเช้าเลยอะ! " ผมก็ติดสตั้นไป 5 วิ!! หลังจากที่ได้ยินเช่นนั้น เพราะปรกติจะต้องมีอะไรกันก่อนจะไปส่งเก๋ที่หอทราย เพราะมีเรียนเช้าเสาร์ แต่คราวนี้มัน กะทันหันจริงๆ   ผมก็เออออตอบตกลงแล้วนั่งรถเมล์ไปส่งเก๋ จนถึงหอทราย   " งั้นวันนี้ก็อดเลยสิ" ผมพูดด้วยเสียงหงอยๆ  "โทษทีน้างานด่วนจริงๆ เดี๋ยวพรุ่งนี้เย็นๆ จัดหนักให้ต้นเอง! เพื่อเป็นการชดเชยน๊ะ"  เก๋พูด  แล้วหลังจากนั้นผมก็นั่งรถกลับหอ....
ขากลับลงจากรถกำลังจะเดินขึ้นตึก ก็เจอป้าพร แกทำท่าทางดีใจที่ได้เจอผมมากแล้วแกก็ทักผม "อ่าวต้น!!  เจอพอดีเลย ช่วยไปดูคอมฯให้หน่อยสิลูก มันเปิดงาน น้องเนยไม่ได้อีกแล้ว" ผมก็ตอบไป"อ้อ ได้ครับผม  แล้วนี่ป้าจะไปไหนอะครับ?"  ป้าพรก็ทำหน้างงๆ แล้วตอบผม  "อ่าว ก็ทุกศุกร์ป้ากับลุงต้องกลับไปดูบ้านอยู่แล้วนี่นะ จำไม่ได้หรอ เหมือนป้าเคยบอกไปแล้วน่ะ?"   อึก ผมติดสตั๊นไปอีก2วิ แล้วก็พูด เออออตอบไปว่าอ้อลืมไปแบบหน้ายิ้มๆ เพื่อกลบเกลื่อน(แต่ลืมจริงๆนั่นแหละ ฮ่าๆ)   "แบบนี้เนยก็อยู่คนเดียวสิครับ ไม่อันตรายไปหน่อยหรอเนี่ย?"     "ก็เป็นแบบนี้มานานแล้วละนะ นานๆน้องเนยแกจะกลับด้วยที แต่ป้า ก็บอกถ้ามีอะไรไห้ตะโกนเรียกพี่ต้นกับพี่เก๋เขานั่นแหละ เขาอยู่ทุกวัน"  ป้าพูดไปพรางหัวเราะไป ผมก็หัวเราะตามแล้วก็บอก"งั้นผมกลับห้องก่อนละครับ เดี๋ยวไปดูคอมฯให้"  แล้วผมก็กลับห้องไปเอากระเป๋าใส่พวกแผ่นcd กับ เอกเทอนอลฮาร์ดดิส เผื่อต้องลงโปรแกรมอะไรใหม่ แล้วก็ไปเคาะห้อง ป้าพร  "เออ...เนยพี่มาดูคอมให้น่ะ""ค่า..แปปหนึ่งค่า~!"  แล้วเนยก็เปิดประตูไห้  สิ่งแรกที่ผมเห็นคือ  เนยปล่อยผมยาวลงมาประบ่า ดูน่ารักมากเลย
แถมยังอยู่ในชุดนักเรียน  ผมเลยนึกถึงเรื่องเมื่อเช้าในทันที  เราสบตากันสักพัก เนยก็หน้าแดงแล้วเชิญผมเข้าห้องของเนยเพื่อไปดูคอมให้ ผมก็เดินตามหลังไปแบบติดๆ  ตอนนั้นน้องชายผมแข็งมาอีกละ ก็แน่ละซิตอนนี้อยู่สองต่อสองกับน้องเนยผู้น่ารักที่เมื่อเช้าไปทำอะไรเขาไว้นี่นา   เมื่อเข้าห้องเนยก็ไปเปิดคอมแล้วอธิบายอาการ  ผมก็ซ่อมให้(โดนไวรัส จากที่โรงเรียนแน่นอน อาการนี้  ฮะๆ)  เนยก็คอยดูอยู่ข้างๆแต่ก็อ่านหนังสือการ์ตูนไปด้วย ผมก็จัดการล้างพวกไวรัสซะเกลี้ยง แต่ตอนล้างอยู่นั้นไปสังเกตุเห็น  รูทโฟรเดอร์ที่ไวรัสสิงสถิตอยู่   "D:\งานเนย\2012\รายงาน\งาใหม่\MePic\เรื่องเสียว \clip\me.exe"   มันแปลกๆเพราะอยู่ลึก แถมไอ้"เรื่องเสียว" มันทำไห้ฉงนใจพิกลล้างเสร็จก็ลองเข้าไปดูตามที่อยู่เมื่อกี้  เมื่อกดเข้าไปเท่านั้นแหละ ภาพโป้เอย คลิปเอย เต็มไปหมด! เนยหันหน้ามาเห็นพอดีก็รีบบอกว่า "อ๊ะ!!!  พี่ต้น~~!!  อย่าดูนะ ปิดๆๆๆๆๆ" เนยพูดไปแบบเขินอายสุดขีด หน้าเนยแดงไปถึงหูเลย มือกำที่กระโปรงแน่น  ผมก็บอกน้องเนยว่า "โอ้โห! นี่มันยิ่งกว่าพี่อีกนะเนี่ย บางคลิปพี่ยังหาไม่ได้เลย ถ้าไม่เงี่ยนจริงทำไม่ได้นะเนี่ย!"   ผมมองหน้าเนยแล้วพูดแบบยิ้มๆ  ทางเนยท่าทางจะเขิลมาก อารมณ์คงประมาณผมโดนแม่จับได้ว่ากำลังดูหนังโป้ละมั้งเมื่อสมัยก่อน ฮะๆ หลังจากนั้นเนยจู่ๆเนยก็พูดถึงเรื่องเมื่อเช้า ทำเอาผมสะดุ้งเลย "เมื่อเช้าที่พี่ต้น เอาไอ้นั่นมาถูกหลังหนูน่ะ..." เนยยังพูดไม่ทันจบผมด็รีบขอโทษขอโพยเนยไปอย่างไว  "อุ.. เรื่องนั้นพี่ขอโทษๆๆๆ  คือพอดีรถมันแน่นน่ะ บลาๆ"  ผมก็อธิบายร่ายยาวเป็นบทกวีเลย เพราะผมผิดเต็มๆ ถ้าเรื่องนี้ป้าพรกับลุง หรือแม้กระทั่ง เก๋รู้ละก็   มันยิ่งกว่าเรื่องเนยอีก ไหนจะคำว่า "อนาจารอีก"  ตอนนั้นในหัวผมมีแต่คำว่า"คุก คุก คุก.."เต็มหัวไปหมด แต่เนยก็พูดด้วยน้ำเสียงตะกุกตะกักว่า "..มะ..ไม่ใช่แบบนั้นพี่ต้น  คะ...คือ  เนยชอบมากเลยตอนพี่เอาไอ้นั่นพี่มาถูหลังเนยน่ะ " พอเนยพูดแบบนี้ปุ๊ป จากที่กำลังตกใจว่าทำไงดี  ไอ้น้องหนูก็แข็งเป็กในทันใด มันตุงจนแทบจะมุดออกมาข้างนอกละ เพียงเพราะคำพูดของเนย  ผมรู้สึกตกใจที่ได้ยินแบบนั้น เลยถามไปแบบไม่ทันคิดว่า  "เออ..ปรกติเนยชอบ อะไรแบบนี้หรอ ใช้นิ้วช่วยตัวเองบ่อยไหมนิ?" แล้วเนยก็ตอบ
"ตะ...ตลอดเลยอะพี่ต้น  หนูทำตอนหลังกลับมาจากโรงเรียนทุกวันเลย หนูรู้สึกชอบมากเลยเวลาเวลาช่วยตัวเอง " เนยพูดไปพลางหน้าแดงไปเพราะต่างฝ่ายต่างมีอารมณ์ร่วมกันละในตอนนั้น ผมก็เมื่อได้ยินแบบนั้น  มันก็ยิ่งทำไห้อารมณ์พุ่งแบบสุดๆ  "เนย เคยลองของจริงรึยังอยากลองดูหน่อยไหมละ"  ผมพูดออกไปด้วยอารมณ์ล้วนๆเลยเพราะมันค้างมาตั่งแต่เมื่อเช้าละ "ได้หรอกคะพี่ต้น?  พี่เก๋ไม่ว่าหรอ คือหนูอยากลองของจริงมากๆเลยอ่า"  ผมก็บอกไปว่า"ไม่เป็นไรหรอกหน่า เพราะตอนนี้ไม่มีใครอยู่ เนยก็อยากใช่ไหมละ" พอผมพูดจบปุ๊ปเนยรีบวิ่งไปล๊อคห้อง แล้วผมก็เดินไปนั่งบนเตียงเปิดที่วีในห้องเนยรอ หลังจากนั้นเนยก็เดินมาช้าๆ เนยเดินมาถึงเตียง เนยก็บอกกับผมว่า "ห้ามแตกข้างในนะ หนูกลัวท้องอ่า"
ผมก็เลยตอบไปว่า "พี่ไม่ใช่คนแบบนั้นพี่รู้ตัวดีน่า งั้นเดี๋ยวใช้ถุงยางละกัน เพื่อไห้เนยสบายใจ" แล้วหลังจากนั้นผมก็ลุกขึ้น ไปโอบกอดเนยมาจากทางด้านหลัง แบบเดียวกับบนรถเมื่อเช้าเลย "เป็นไงบ้างเนย เริ่มต่อจะเมื่อเช้าเลยไหมละ" พูดจบผมก็ประกบปากจูบเนยในทันที ริมฝีปากเล็กๆ ของเนยนุมมากเอามือค่อยๆล้วงเข้าไปในกระโปรงนักเรียน ลูบคลำอยู่ตรงหีของเนย อีกมือก็ล้วงเข้าไปในเสื้อนักเรียน ซึ่งผมรู้สึกว่าหน้าอกของเนยมันใหญ่กว่าที่เห็นมาก  มือที่ลวงเนินออกอยู่นั้นไล่ไปคลึงอยู่ที่หัวนมไปมาจนแข็ง อีกมือก็เอานิ้วตวัดปาดเข้าไปในร่องหีที่กำลังแฉะน้ำของเนย  "อ๊าง...." เนยครางเบาๆ   แล้วต่อจากนั้นผมก็จับเนยนอนลงบนที่นอน ถลกกระโปรงขึ้น  ทำไห้ผมเห็นต้นหาขาวๆเนียนๆ ไล่ไปถึงขอบกางเกงใน สีฟ้าอ่อน ดูน่าถอดเหลือเกิน   หลังจากนั้นผมก็จัดการถอดกางเกงในเนย ทำไห้ผมเห็น เนินชาวๆ มีขนพอประมาณ เห็นติ่งเล็กๆสีชมพู  ผมเอาเมือค่อยๆแหวกดูกลีบ หี สีชมพูอ่อนๆ  ที่แฉะไปด้วยน้ำ เห็นแล้วมันน่าเลียมาก ก็เลยก้มหน้าลงไปแล้วค่อยๆเอาลิ้น ตวัดเลียติ่งสีชมพู เนยเริ่มครางในลำคอเล็กน้อย พร้อมกับก้นกระตุกเด้งขึ้นมาผมเลยจับกนเนยไว้แล้ว สอดลิ้นเข้าไปตวัดในร่อง หีของเนยในทันที เนยที่ตั่งตัวไม่ทันก็หลุดปากครางออกมาเสียงดัง  ผมไม่สนใจก็ทั้งดูดทั้งเลีย ชอนไชเข้าไปในรูหี ของเนย ปากประจบจนมิดสักพักก็เอาปากออก แล้วเอานิ้วค่อยแยงเข้าไปในรูหี แต่ ในตอนนั้นเนยก็พูดขึ้นมาว่า "ขี้โกงนิ พี่ต้น เล่นของเนยคนเดียวอ่า~" ผมได้ยินเช่นนั้นจึงถอดกางเกงตัวเองบ้าง พอเนยเห็นน้องหนูของผมที่กำลังแข็งเต็มที่ เด้งออกมา ก็ทำตาเบิกกว้าง ปากเหวอๆ เพราะคงเคยเห็นของจริงเป็นครั้งแรกแน่ๆ  เมื่อผมเห็นเช่นนั้น ก็ขยับไปขึ้นคร่อมเนย  เอาดุ้นจ่อปากเนย "เนยลองทำแบบในคลิปสิ น่าจะเห็นมาเยอะแล้วนี่นา"  พอผมพูดจบปุ๊บ เนยก็เอาลิ้น เริ่มเลียที่ปลายหัวของผม แล้วเอาริมฝีปากอันนุ่มขอเธอ อมหัวของผมเข้าไป แล้วค่อยๆรูดเข้าเออกช้าๆ รู้สึกได้ถึงความอุ่นจากในร่องปากเลย สองมือผมก็โอบจับหัวเนยไว้ แล้วขยับเอวตามจังหวะ "ถ่อยแว่นก่อนไหมพี่ต้น มันเกะกะ" ผมบอก"ไม่ต้องหรอกพี่ชอบไห้เนยใส่ไว้แบบนี้แหละ"  แล้วสักพักผมก็กดหัวเนยอมเข้าไปมิดลำ  เนยสำลักน้ำลายแล้วรีบหลักผมออก ตอนนี้ท่อนควยผมเต็มไปด้วยน้ำลายแฉะๆของเนยละ   "พี่ต้น เอาควยใส่มาในตัวหนูเลยเถอะ อยากลองดูแล้วอะ"  เนยพูดพลางเอาผ้าเช็ดน้ำลายในปาก  ผมก็เลยหยิบถุงยางออกมาจากในกระเป๋าใส่CD มันเหลือสองอัน แกะมาแล้วใส่เสร็จ ก็เลื่อนไปขาถ่างออกทำไห้เห็นกลีบที่แฉะน้ำแหวกออกมาอย่างชัดเจน แล้วเอาค่อยๆเอาหัวควย ยัดลงไป มันทั้งฟิต และอุ่นมาก ผมจึงค่อยๆดันลงไป ตอนนั้นเนยก็บอกว่า "เนยเจ็บหน่อยๆอะพี่ต้น มันแน่นมากเลย  แต่รู้สึกดีกว่านิ้วอีกน่ะ"  ผมก็ตอบไปว่า "พี่จะดันเข้าไปละนะ"  พูดเสร็จปุ๊กก็ดันพรวดเข้าไปได้ครึ่งท่อน เนยก็คร้างออกมา น้ำตาเล็ดออกมาภายใต้แว่นตาของเธอ คงเพราะเจ็บสินะ เพราะเพิ่งเคยโดนครั้งแรกนี่   เนยเอามีปาดน้ำตาของเธอ ช่วงนั้นเอง ผมก็อาศัยจังหวะดันเข้าไปมิดลำ เนยถึงกับสะดุ้ง แอ่นเอวขึ้นมา  ผมไม่รอช้าก็เริ่มค่อยๆ โยกควยไปมาในร่องพร้อมซอยช้าๆ เพื่อไห้หีมันชินของใหม่ซะหน่อย  ผมก็ขยับเป็นจังหวะไปเรื่อยๆ  เนยก็บ่นเจ็บเป็นระยะๆไปพร้อมกับน้ำตาที่ดูเหมือนจะไหลออกมามากขึ้นพอกกับน้ำของเนย ที่แฉะปนกับเลือดนั่นเอง   ผมรู้สึกว่าร่องหีของเนยอุ่นทะลุถุงอยางเข้ามาแถมฟิตตอดควยดีมากแล้วก็กระตุกๆเป็นระยะๆ  มือทั้งสองข้างก็เอื้อมไปถลกชุดนักเรียนกับชุดชั้นในเนยขึ้น  ทำไห้เห็นหน้าอกใหญ่เกินตัวแถมหัวนมยังเป็นสีชมพูคล้ำๆอีกตังหาก   ผมเลยเอามือขยำหน้าออกเนย พร้อมกับ ซอยเร็วขึ้นๆ  เนยก็ครางเป็นระยะๆ
สักพักหีของเนยก็บีบรัดแน่นขึ้น แสดงว่าเนยใกล้เสร็จแล้วแน่ๆ ผมเลยซอยเร็วขึ้นอีก  ก้นเนยเด้งขึ้นมาเหมือนจะบอกว่าจะแตกแล้วนะ  ผมเลยใส่ไปเต็มที่  สักพักก้นที่เกรงและยกขึ้นมาเหนือที่นอน ก็เด้งกลับลงไป แสดงว่าตอนนี้เนยเสร็จไปแล้วแน่นอน แต่ผมยังต่อได้อีก    เลยค่อยๆซอยช้าลงแล้วบอกกับเนยว่า "เนยขึ้นมาทำไห้พี่มั่งซิ"  แล้วผมก็ถอนควยออกน้ำเสียวนี่ทะลักออกมาเลย แล้วไห้เนยขึ้นคร่อมแทน  ผมนอนยืดตัวแล้วเนยก็เอาเมือจับ ควยของผมค่อยๆยัดลงไปในรู้ ซึกก็ยังฟิตอยู่เหมือนเดิม แต่ตอนนี้เข้าง่ายขึ้นแล้วละ ผมเลยจับเอวเนย กดพรวดลงมามิดด้ามเลย  เนยถึงกับสะดุ้ง "อ๊า...."ออกมา  "ขยับยังไงอะพี่ต้น  เนยทำไม่เป็นอะค่ะ"  ผมก็เอมือจับไปที่สะโพกของเนย แล้วขยับเข้าออกช้ายๆ "เนยแค่ขยับเอวไปมาแบบนี้ก็พอนะครับ" ผมพูดแล้วก็ลองปล่อยมือ  เอวเนยก็ยังคงขยับเป็นจังหวะ แถมยังค่อยเร็วขึ้นอีกด้วย" แหม่เก่งจริงๆสอนแป๊ปเดียวก็เป็นละ "  ผมพูดพร้อมเอามือขยำหน้าอกเนย หลังจากนั้นเนยก็เริ่มเป็นงาน ขยับสะโพกเร็วขึ้นมันทำไห้ผมเสียวควยมากเลย เพราะผมชอบท่านี้มาก แต่นี่มันรู้สึกแบบสุดๆ เพราะหีที่แน่นมากของเนยมันตอดควยผมกว่าของเก๋อีก  ส่วนเนยก็ครางไปตามจังหวะสักพักในร่องหีของเนยก็เกรงแสดงว่าแตกอีกรอบแล้วแน่ๆ ผมเห็นแบบนั้นก็กะเผด็จศึกซะเลย  ลุกขึ้นมาทั้งๆที่ท่อนเอ็นยังค้างอยู่ในร่องหีอันบวมฉึ่งของเนย แล้วเปลี่ยนไปขึ้นคร่อมเนย   แทนแล้วผมก็ซอยแบบ ไม่ยั้งเลย  เนยก็ร้อง "อ๊าง...พี่ต้นเอาไห้เสร็จเลยค่ะ   หนูกำลังรู้สึกเสียวมากเลย  อ้า.."   ผมก็ซอยๆๆ จนรู้สึกว่าน้ำอสุจิของผมมันกำลังจะทะลักออกมา หลังจาก คั่งค้างไปกับอารมณ์เมื่อเช้า  แล้วผมก็ถอนควยออกมา ถอดถุงยางออก
แล้วรีบเอาไปยัดใส่ปากเนย เนยที่เหมือนจะรู้งาน ก็ขยับหัวรูดเข้ารูดออก จนผมน้ำแตกใส่ลำขอ อุ่นๆของเนย  ผมรู้สึกน้ำพุ่งออกไปเยอะมาก  จนเนยสำลัก แต่เนยก็กลืนมันลงไปจนหมด   ผมจึงถอนควยออกมา แล้วเนยก็สำลักอยู่แป๊ปหนึงแล้วเราทั้งคู่ก็นอนพัก เพราะเหนื่อยเหมือนกัน "โห พี่ต้น เนยรู้สึกสนุกสุดๆเลยอ่า  มันดีกว่าใช้นิ้วช่วยตัวเองอีก" เนยพูดทั้งหายใจหอบๆ "เป็นไงละ ถ้าเนยชอบ พี่จะหาเวลามาช่วยไห้เนยมีความสุขแบบนี้อีกนะ"   หลังจากที่เรานอนพักกันสักชั่วโมงหนึ่งได้ เนยก็ขอตัวไปอาบน้ำ  พอผมได้ยินอย่างนั้น ไอ้น้องชายมันก็ลุกขึ้นมาแข็งอีกแล้ว  เนยตกใจที่ควยผมยังลุกขึ้นมา เหมือนเป็นสัญญาณ บอกว่า คงไม่ได้ไปอาบน้ำแล้วละ ต้องมาอาบอสุจิก่อน   แล้วผมก็ใช้ถุงยางที่เหลืออีกชิ้น ต่อยกสองกับเนย คราวนี้ เราถอดเสื้อผ้ากันหมด  ทำไห้ผมเห็นหุ่นข้าวๆ อกใหญ่เกินตัว เอวเล็กๆ หุ่นเล็กน่ารักน่าเย็ดมากเลย
"เนยขอถอดแว่นนะคะ พี่ต้น มันเกะกะมากเลย" เนยบอก  แต่ผมก็ตอบไปว่าไม่ต้องถอดหรอก พี่ชอบตอนเนยใส่แว่นที่สุด
แล้วผมกับเนยก็ตอกันอีกยก...........พอเสร็จปุ๊ปเนยก็ไปอาบน้ำพร้อมเอาผ้าปูที่นอนที่เต็มไปด้วยคราบน้ำเงี่ยนของพวกเราไปซัก ผมก็เลยขอตัวลงไปซื้อถุงยางอีกกล่อง  เพราะบอกกับเนยว่า "ต้องซื้อมาแล้ว ใช้ไห้เหลือสองอันตามเดิมหนะ เพราะเดี๋ยวพี่เก๋รู้"  แล้วเนยก็หน้าแดงเหมือนจะเขิล ยิ้มกรุ่มกริ่มแล้วพูดว่า "งั้นเดี๋ยวเนยอาบน้ำรอนะคะ พี่ต้น"......................

หลังจากนั้นเราก็ต่อกันอีกยกแล้วผมก็กลับห้องมานอนด้วยความเหนื่อย  หลับถึงตอนเที่ยงๆก็ลงไปหาอะไรกินพร้อมซื้อถุงยางมาอีกกล่อง  เอาไว้ใช้กับเนย  หลังจากนั้นตอนเย็นเก๋ก็กลับมา ผมก็ต้องรับศึกหนักจากเก๋อีก อุก......!!
ทุกวันนี้นี้ผมมีถุงยางสองกล่อง สองกลิ่น เอาไว้ใช้กับคนสองคน ที่ไห้ความสุขในรูปแบบที่แตกต่างๆกัน  จนถึงวันนี้แหละ

END  ดีไหมน้า >w< ?

จบแล้วจ้า ไม่รู้ถูกใจกันหรือเปล่า น้อ