ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy (คนกับสัตว์) แอบเ็ดกะหมูแถมได้ฟัดกับเจ้าตาล ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

เริ่มโดย areja, มกราคม 07, 2012, 10:49:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy (คนกับสัตว์) แอบเย็ดกะหมูแถมได้ฟัดกับเจ้าตาล ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

สวัสดีค่ะแอนเองก็เปนคนชอบอ่านเรื่องแนวนี้เหมือนกันเพราะแอนเป็นคนเซ็กส์จัดคนหนึงแอนเรียนอยู่ปีสามม.เอกชนแต่งตัวตามกระแสค่ะปกติแอนอยู่หอกับแฟนค่ะแต่พอดีที่บ้านพ่อแม่ไปเยี่ยมญาตฺที่ไม่สบายเพระติดสอบอยู่กับน้องสาวสองคนที่บ้านแอนเลี้ยงหมาไว้ตัวค่ะเป็นหมาพันธ์ไทยหลังอานธรรมดาค่ะแต่ตัวสูงประมาณต้นขาแอนค่ะแอนที่บ้านเลี้ยงหมูด้วยค่ะแอนเห็นหมูพ่อพันธ์ที่เลี้ยงไว้มันมีอาการเหมือนติดสัดแต่ไม่มีตัวเมียด้วยความที่ห่างควยมานานแอนเลยอยากลองเหมือในเรื่องเล่าอแนเลยเอาอาหารให้มันกินคะแล้วหาเศษผ้ามารองแลวแอนก็นอนแล้วช่วยเล้าโดยการโมคให้มันค่ะมันนิ่งมากเลยควยไม่ใวหญ่มากค่ะแค่ประมาณ5นิ้วแต่ยาวมากเลยเกือบ30cmปลายปลายแหลมมีเมือกเหนียวๆๆรสชาดฝาดค่ะอแนนี้เยิ้มเลยแอนพยายามที่จะเข้าไปใต้ท้องค่ะแต่ติดพุงมันค่ะเลยค่อยๆๆนอนหงายแล้วกระดึ๊บเข้าไปแอนจับควยเขามาจ่อที่ปากทางสวาทของแอนคะเหมือนเขาจะรู้กระเด้าใหญ่เลยเขาไปตอนแรกมันเสียวปรี๊ดเลยแอนนี้เกร็งเส็ดเลยเชียวแต่เมือเขากระเด้งต่อแอนเริ่มเสียวอีกค่ะสักพักประมาณห้านาทีแอนรู้สึกมีน้ำอุ่นๆๆใหลเข้ามมาในโพรงสวาทของแอนจนเขาอ่อนตัวหลุดจากแอนๆเส็ดไปสามรอบเสียวมากค่ะแล้วแอนออกจากคอกมาโดยไม่ใส่เส้อผ้าค่ะเพราะดึกมากรวมทั้งมันร้อนแอนเลยเดินเปลือยออกมาเมือออกมาด้านนอกลมทำให้แอนเย็นวาบเริ่มอยากมากเลยนั่งเล่นที่หน้าบ้านเพื่อช่วยตัวเองกำลังเพลินเหมือนมีอะไรมาเลียที่หีของแอนมันเสียวมากแอนลืมตาขึ้นเจอเป็นเจ้าตาลหมาของตาลนั้นเอง..อืม....ตาล แกทำอะไรฉันเนี่ยพูดไปก็เสียวไปแกคงได้กลิ่นน้ำเงี่ยนของไอ้อ้วน(หมู)ชินะอ้า......ตาลแกก็เก่งนี้อยากเย็ดกับฉันใหมเหมือนไอ้อ้วนมันเย็ดเก่งมากเหมือนไอ้ตาลจะรับคำท้าเพราะมันรัวริ้นเร็วจนแอนเส็ดคาปากเลยที่เดียวไอ้ตาลก็ไม่ยอมน้อยหน้าควยสีแดงแจ่ทั้งยาวทังใหญ่หน้าจะซบัก9นิ้วได้แกคงอยากซินะเดียวแอนเปลี่ยนเป็นนั่งท่าหมาที่พื้นแทนมันไม่รอช้ารีบข฿นเอาขาหน้าเกี่ยวเอาไม่พูดพรั่มทำเพลงกระเด้าทันทีตอนแรกก็ไม่โดนรูด้วยความเหงียนของแอนๆเลยจับควยของมันให้โดนอู้ย....ตาลเบาๆๆหน่อยดิควยแกใหญ่เดียวหีฉันก็แหกหมดหรอกอาห์...........ตาลแรงๆๆเลยอู้ยตาลผัวขาแรงๆๆเลยจ้าอา ... อาส์สุดยอดตาลเร่งๆๆหน่อยเมียจะถึงแล้วตอนนี้ฉันร้องลั่นด้วยความเสียวจนลั่นบ้านล์มว่ามีน้องอยู่ด้วยไอ้ตาลกับฉันครางกระเส่าประสานเสียงจนแนนน้องสาวของฉันตืนลงมาดูอยู่สักพักเจ้าตาลเริ่มดันก้อนอะรัยไม่รู้เข้าอู้ยตาลเจ็บแต่ก็เสียวมากเหมือนกันแล้วเจ้าตาลก็ลงจากตัวฉันแล้วหันหลังติดกับฉันแล้วปล่อยน้ำเงี่ยนออกมา พี่แอนทำรัยหนะ แนนถามเสียงสั่นมานานรึยังแนน นานแล้วพี่แอนเย็ดกับเจ้าตาลทำมัย ทำมัยแกหวงหรอแนน บ้าแนนว่าฉันแล้วหน้าแดงลองใหมเดียวพี่ช่วยและควยเจ้าตาลหลุดออกจากฉันตาลพี่แนนเขาอยากลองนะ อีกซักยกใหมเจ้าตาล

Copy (คนกับสัตว์)  แอบเย็ดกะหมูแถมได้ฟัดกับเจ้าตาล ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์