ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อ่าน กัน ยัง อ่ะ   โชว์เสียว

เริ่มโดย rainbow1, มกราคม 07, 2012, 07:48:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rainbow1

โชว์เสียว ตอนที่1 (มีทั้งหมด 8 ตอนนะ)
ตอนที่ 1
พิษของเศรษฐกิจที่ย่ำแย่..หลายๆโรงงานแถวสมุทรปราการได้ปิดตัวเองลง และรีไทร์พนักงานออกกันอย่างคึกคัก
ผมกับแฟนก็เป็นอีกคู่หนึ่ง ที่ต้องว่างงานตามเพื่อนๆหลายร้อยหลายพันคนไปด้วยอย่างเลี่ยงไม่ได้...
ตอนแรกผมกับแฟนคิดว่าจะกลับไปอยู่บ้านเปิดร้านขายของชำเล็กๆน้อยๆกัน
เพราะในภาวะที่ทุกอย่างกำลังตกต่ำแบบนี้ การจะหางานใหม่ทำไม่ใช่เรื่องง่ายๆ..
แต่การที่จะกลับไปเปิดร้านขายของชำบ้านมันก็ไม่ใช่เรื่องง่ายอีกเหมือนกัน..
เพราะค่าครองชีพที่สูงลิ่วในแต่ล่ะเดือน ทำให้ผมกับแฟนแทบจะไม่มีเงินเก็บติดบัญชีกันเลย..

หลังจากออกงานได้วันสองวัน ผมกับแฟนชวนกันไปปรึกษาพี่สาวกับพี่เขย
ที่ทำงานเป็นนักแสดงโชว์อยู่ในบาร์อะโกโก้ย่านพัฒพงษ์ เพราะถ้าว่างงานอยู่นานเงินก็จะหมดไปเฉยๆโดยเปล่าประโยชน์
อีกอย่างก็เพื่อที่จะขอยืมเงินพวกเขาไปลงทุนเปิดร้านขายของชำด้วย.. เพราะทุกวันนี้ก็ได้พี่สาว
กับพี่เขยที่คอยช่วยเหลือจุนเจือมาตลอด... คือพี่สาวกับพี่เขยผมมีรายได้ดีมาก บางคืนได้ถึงสี่ห้าพันก็มี..
ถ้าคืนไหนฟลุ๊คอาจจะได้ถึงหมื่นหรือมากกว่านั้น.. เท่าที่ผมรู้จากปากของพี่สาวกับพี่เขยคร่าวๆก็คือ
พวกเขานักแสดงโชว์เอากันให้แขกดู..? แต่รายละเอียดจริงๆเป็นอย่างไรนั้น ผมก็ไม่ทราบเพราะไม่เคยถาม
ซึ่งเมื่อก่อนนี่..พี่สาวกับพี่เขยก็เคยชวนผมกับแฟนไปทำหรือไปแสดงโชว์แบบนี้ด้วยเหมือนกัน
บอกว่ารายได้ดีมาก ทำไม่นานก็ตั้งตัวได้.. ซึ่งก็คงจะรายได้ดีจริงๆแหละ.. เพราะไม่ถึงปีพี่สาวกับพี่เขยผม
ก็ส่งเงินไปให้พ่อกับแม่สร้างได้หลังเบ้อเร่อ.. แถมยังพักอยู่ห้องแอร์เดือนตั้งหกเจ็ดพัน แถมมีรถเก๋งขับอีกต่างหาก...
แต่ตอนนั้นผมกับแฟนไม่กล้า..ใจไม่ถึงพอ อยู่ดีๆไปแก้ผ้าเต้นให้คนดูอายเขาตายเลย..
อ้อ..ลืมบอก.. ผมกับแฟนอายุยี่สิบปีเท่ากัน.. พี่สาวผมยี่สิบห้า..
พี่เขยยี่สิบสามอ่อนกว่าพี่สาวผมสองปี...ทั้งพี่สาวและพี่เขยผมเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีทั้งคู่

ครั้งนี้ก็เหมือนกัน... ผมกับแฟนไปปรึกษาขอยืมเงินไปลงทุน..พี่สาวกับพี่เขยผมก็ชักชวนให้ไปทำงานแสดงโชว์ด้วยกันอีก
พี่สาวกับพี่เขยบอกว่ากลับไปค้าขายอยู่บ้านจะไปพอกินอะไร.. มัวแต่อายก็อดตายกันพอดี.. พี่สาวผมบอกว่าดูอย่างพี่..
ทำงานไม่ถึงปีก็ส่งเงินไปให้พ่อกับแม่สร้างบ้านได้ แล้วยังอยู่อย่างสุขสบายมีรถขับมีเงินเก็บอีกเป็นแสนๆ..
แล้วพี่สาวกับพี่เขยก็เอาสมุดบัญชีธนาคารมาให้ผมกับแฟนดู...พี่เขยผมบอกว่า แรกๆใหม่ๆก็อาจจะอายแต่ต่อไปเดี๋ยวก็ชิน
คิดซะว่าเราทำเพื่อเงิน ทำเพื่อความอยู่รอดและความสบายของของเราเองในวันข้างหน้า..

ตอนแรกผมกับแฟนก็ปฏิเสธเพราะอาย..ใจไม่ถึง.. แต่พอเห็นตัวเลขในสมุดฝากเงินของพี่สาวกับพี่เขยที่เอามาอวดแล้ว
ผมกับแฟนก็มองหน้ากันอย่างลังเลๆ สองจิตสองใจกึ่งกล้าๆกลัวๆ เพราะตั้งแต่เกิดจนอายุยี่สิบแม้แต่กางเกงในก็ยังไม่เคย
ใส่ให้ใครเห็น... พี่เขยกับพี่สาวผมบอกว่าเรื่องอายไม่ต้องกลัว..มีวิธีแก้ให้ รับรองว่าทั้งผมและแฟนจะไม่มีคำว่าอายเวลา
ขึ้นเวทีแสดง..? ผมถามว่าทำยังไง.. พี่สาวผมมองหน้าพี่เขยแล้วบอกยิ้มๆว่า ถึงเวลาแล้วจะบอกถ้าหากผมกับแฟนตกลงทำ
พี่เขยผมบอกว่าทำเหอะ.. อย่ามัวแต่อาย.. เก็บเงินได้พอที่จะตั้งตัวได้แล้วค่อยกลับไปอยู่บ้าน.. กลับไปตอนนี้ก็ลำบาก
เหมือนเดิม ยิ่งเศรฐกิจแบบนี้ไปค้าขายก็มีแต่จะขาดทุนอย่างเดียว... ผมกับแฟนปรึกษามองหน้ากันอย่างลังเลๆ..
ทั้งอยากทำทั้งไม่อยากทำ ถ้าไม่ทำก็กลับไปอยู่บ้านแบบอดๆอยากๆอย่างที่พี่สาวพี่เขยว่า..
แต่ถ้าทำผมก็สงสารแฟน.. เพราะแฟนผมเธอพึ่งอายุแค่ยี่สิบเอง แถมยังทั้งขาวทั้งสวยอีกต่างหาก..
ต้องมาแก้ผ้าโป๊โชว์โน่นโชว์นี่ให้คนอื่นดูมันค่อนข้างจะทำใจลำบาก แล้วอีกอย่างแฟนผมเป็นคนเงียบๆไม่ค่อยพูดด้วย..

แต่ในที่สุดแฟนผมเธอก็เป็นคนตัดสินใจเองว่าทำ ? เธอบอกว่าทุกวันนี้เราอยู่ได้เพราะเงิน.. ถ้าไม่มีเงินเราก็อยู่ไม่ได้..
เก็บเงินได้พอแล้วเราค่อยกลับไปอยู่บ้าน.. ผมถามย้ำว่าแน่ใจแล้วเหรอ..? เธอบอกแน่ใจ
ผมก็เลยโอเค.. ทำก็ทำ..ดีกว่ากลับไปค้าขายอยู่บ้าน.. แล้วถามพี่สาวกับพี่เขยว่าต้องทำยังไงบ้าง..
พี่สาวกับพี่เขยบอกว่า.. ถ้าตกลงทำก็ย้ายมาพักอยู่ด้วยกันก่อนสักระยะ เก็บเงินได้แล้วค่อยหาที่พักใหม่ก็ได้..
จะได้ใกล้ที่ทำงานด้วย.. ส่วนเรื่องเต้นโยกย้ายส่ายขาส่ายก้นจะหัดให้.. วันเดียวก็เป็นแล้วเพราะใช้เวลาแสดงไม่นาน..แต่ละชุดละรอบไม่เกินยี่สิบสามสิบนาทีเอง..
ผมมองหน้าแฟนขำๆหัวเราะฮาๆซึ่งก็ไม่รู้ว่าทำไม แล้วถามพี่สาวว่า นอกจากโชว์เอากันแล้วไม่มีอย่างอื่นให้ทำมั่งเหรอ แบบที่ไม่ต้องแก้ผ้าเอากันให้คนอื่นดู พี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่ามีเหมือนกัน.. แต่ก็ไม่ได้แตกต่างกันเท่าไหร่..รายได้ก็ไม่ดีเหมือนกับที่แสดงโชว์แบบนี้.. ผมถามว่ายังไง พี่สาวบอกว่า.. บาร์ที่ทำประจำอยู่ เขาจะแบ่งการโชว์ออกเป็นสามช่วง ช่วงแรกจะเป็นโชว์เต้นยั่วยวนธรรมดาๆแบบทั่วๆไป ในช่วงที่สองเป็นการโชว์ที่เริ่มเข้มข้นขึ้นมาหน่อยคือมีการจับคู่ระหว่างชายหญิงแสดงท่าทางเอากันให้แขกดู แต่ไม่ได้เอากันจริงๆ คือโยกย้ายส่ายก้นบดคลึงกันนอกผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มอยู่เท่านั้น พี่เขยผมบอกยิ้มๆว่า ถึงโชว์เขาจะกำหนดให้แค่ทำหลอกๆหรือแกล้งเอากันให้แขกดูแต่ก็น้อยคู่ที่จะทำได้ เพราะส่วนใหญ่แล้วเกือบทุกคู่ ล่อกันบนเวทีแบบดาดๆเลย ผมถามว่ายังไงเหรอ พี่เขยบอกยิ้มๆว่าบนเวทีมันเร้าใจมาก ถึงเวลาแล้วจะรู้
ผมถามว่าแล้วช่วงที่สามมันเป็นยังไง พี่สาวบอกว่าในช่วงที่สามนี่เป็นช่วงไฮไลฟ์
เป็นสุดยอดของการโชว์และเป็นการปิดฉากการแสดงในคืนนั้นๆด้วยคือเป็นการโชว์ที่เอากันจริงๆแบบจะๆของพี่สาวกับพี่เขยผมและเพื่อนร่วมงานอีกคู่ โดยสลับกันขึ้นไปแสดงทีละคู่หรืออาจจะขึ้นไปแสดงพร้อมกันซึ่งก็แล้วแต่สถานการณ์...ผมเลยถามว่า แล้วทำไมไม่ให้ผมกับแฟนเต้นโชว์ในช่วงแรก
พี่เขยบอกว่าเต้นโชว์ในช่วงแรกจะมีแต่ผู้หญิงไม่มีผู้ชาย และเต้นเสร็จก็ต้องลงไปเล่นไปนั่งกับแขก ให้แขกล้วงแขกจับด้วยถึงจะได้เงินมันไม่คุ้ม แล้วช่วงนี้ส่วนมากจะมีแต่ผู้หญิงที่ไม่ค่อยสวย แฟนผมสวยๆแบบนี้ลงไปนั่งให้แขกล้วงแขกจับได้เงินน้อยเสียเปรียบผมเลยถามว่า งั้นขอผมกับแฟนแสดงโชว์ในช่วงที่สองได้เปล่า เพราะในช่วงที่สองนี่ไม่ได้ถอดเสื้อผ้าทั้งหมดและไม่ได้เอากันจริงแค่ทำท่าทางให้เหมือนเท่านั้น พี่เขยผมหัวเราะฮาๆ บอกว่าได้แล้วถามว่าเมื่อถึงเวลาแล้วจะทน
ไหวเหรอ เพราะโชว์ในช่วงที่สองนี่คู่ไหนคู่นั้นแทบจะทุกคู่ ตอนแรกๆถึงจะไม่ถอดไม่แก้เอากันแบบจะๆแต่ในช่วงกลางๆของการแสดงไป ก็ปล่อยให้ผ้าเปิดเลิกออกโชว์หีโชว์ควย แอบเอากันจริงๆน้ำแตกคาเวทีแทบจะทุกคู่ผมบอกว่า ก็ยังดีกว่าแก้ผ้าทั้งหมดพี่สาวผมหัวเราะแล้วบอกว่า มันไม่ได้แตกต่างกันหรอกน้อง ถึงเวลาแล้วจะรู้คู่ไหนคู่นั้นเวลาบดคลึงกันชุดที่ใส่มันเลิกเปิดออกไปด้านข้าง ปล่อยหีปล่อยควยออกมาบดคลึงบดอัดกันแบบเต็มๆบางคู่เพลงยังไม่จบก็แอบเอากันน้ำแตกไปก่อนก็มีเพราะอดไม่ไหว ถ้าตกลงทำแล้วจะพาไปดูว่ามันเป็นยังไง
เพราะพูดไปก็ไม่เห็นภาพ
พี่เขยบอกว่าจริงๆแล้วโชว์ช่วงที่สองกับช่วงที่สามมันก็ไม่ได้แตกต่างกันเท่าไหร่
เพียงแต่ว่าช่วงที่สองจะไม่ถอดชุดที่ใส่ออกจากตัว และเปิดไฟสะท้อนแสงสลัวๆกับไฟกระพริบที่ส่องวูบวาบเห็นแค่วับๆแวมๆเท่านั้น ส่วนโชว์ช่วงที่สาม ที่พี่เขยกับพี่สาวและอีกคู่แสดงนั้น จะเปิดไฟสว่างจ้าทั้งเวที เห็นเอากันแบบจะๆตาไป
เลยผมหัวเราะฮาๆแล้วถามว่าพวกพี่ไม่อายกันมั่งเหรอ พี่สาวกับพี่เขยบอกยิ้มๆว่ารู้สึกอายแค่วันแรกพอวันที่สองที่สามมาก็ชิน ผมกับแฟนตกลงเลือกแสดงโชว์ในช่วงที่สอง เพราะถึงจะเปลือยเกือบหมดเหมือนกันแต่อย่างน้อยมันก็ยังมีอะไรหุ้มอยู่ แล้วถึงแม้จะถอดจะหลุดหมดยังไง ก็ยังเห็นแค่วับๆแวมๆเพราะไฟแค่สลัวๆไม่สว่างจ้าเหมือนกับรอบที่สาม พี่สาวกับพี่เขยบอกว่า โชว์ในช่วงที่สองนี่ จะมีคู่ของผมกับเพื่อนแสดงร่วมกันอีกสองคู่แต่เป็นการโชว์ครั้งเดียวคือขึ้นไปแสดงพร้อมกันสามคู่เลย ใช้เวลาประมาณยี่สิบสามสิบนาทีในการโชว์แต่ละครั้ง
แต่บางครั้งอาจจะใช้เวลามากกว่าหรือน้อยกว่า ซึ่งก็แล้วแต่ว่าแขกหรือคนดูจะชอบจะให้ความสนใจแค่ไหนถ้าหากแขกยังให้ความสนใจอยู่ คู่ของผมและเพื่อนร่วมงานก็อาจจะยืดเวลาออกไปอีกหลังจากที่ผมกับแฟนตกลงเลือกแสดงโชว์ในช่วงที่สองแล้ว พี่เขยกับพี่สาวก็บอกว่า ให้ขนของมาพักอยู่ด้วยกันเลยเดี๋ยวตอนเย็นจะพาไปสมัครแล้วดูของจริง ส่วนชุดที่จะใส่ขึ้นแสดงโชว์บนเวที พรุ่งนี้จะพาไปซื้อแล้วหัดเต้นหัดโยกให้พี่เขยบอกว่าเรื่องแบบนี้ ขึ้นเวทีแค่ครั้งสองครั้งเดี๋ยวมันก็เป็นเอง ไม่ต้องหัดอะไรกันมากเพราะท่าเต้นท่าโยกมันมีไม่กี่ท่าเอง อีกอย่างเวลาเต้นมันก็อิสระ ไม่จำเป็นต้องเต้นให้เข้ากลุ่ม เพียงแต่คอยรับคอยส่งให้เข้ากันก็ใช้ได้แล้วพี่สาวกับพี่เขยผมเขาเก่ง บางคืนวิ่งรอกแสดงกันหลายที่ถ้ามีคนหรือบาร์อื่นติดต่อเข้ามา แต่ถ้าไม่มีก็แสดงประจำที่เดิมหลังจากคุยกันเสร็จเรียบร้อย พี่สาวกับพี่เขยก็ชวนผมกับแฟนกลับไปขนของมาอยู่ด้วยกันเลยเพราะไม่อยากให้เสียเวลา ผมกับแฟนมองหน้ากันหัวเราะ แล้วบอกว่าขอกลับไปนอนคิดอีกสักคืนไม่ได้เหรอพี่สาวกับพี่เขยบอกว่าถ้าจะทำก็ขนของมาเลย ตอนนี้บาร์เขากำลังขาดนักแสดงแบบนี้อยู่พอดีเพราะคู่เก่าเขาลาออกกลับไปอยู่บ้าน กลัวว่าเขาจะรับคู่อื่นเข้ามาซะก่อน ผมมองหน้าแฟนถอนหายใจเฮือก นึกปลอบใจตัวเองว่าเอาว่ะไหนๆก็ไหนๆแล้ว มันก็มันเสียวก็เสียวแถมยังได้เงินอีกพี่สาวกับพี่เขยพาผมกับแฟนออกมาหากินข้าว แล้วก็เลยไปขนของที่สมุทรปราการที่มีอยู่ไม่กี่ชิ้น
ซึ่งส่วนมากก็จะเป็นเสื้อผ้าย้ายมาอยู่ที่ห้องของเขาเลย
ตอนบ่ายๆหลังจากขนของจัดของเสร็จ พี่สาวกับพี่เขยบอกคืนนี้จะพาไปดูเขาแสดงโชว์ด้วยผมกับแฟนค่อนข้างตื่นเต้นกันอย่างสุดๆ ที่จะได้ห็นการแสดงโชว์ยั่วยวนและเอากันแบบจะๆคาตาหัวใจงี้เต้นตุ๊บๆแทบจะกระเด็นออกมาจากหน้าอกเลยเพราะไม่เคยเห็นของจริงมาก่อนแล้วอีกอย่างจะได้เห็นพี่สาวกับพี่เขยเอากันแบบจะๆเต็มลูกกะตาอีกต่างหากหกโมงกว่าๆออกไปหากินข้าวเสร็จกลับเข้ามาอาบน้ำแล้วแต่งตัวออกไปกันเลยไปถึงบาร์ที่พี่สาวกับพี่เขยแสดงโชว์เกือบๆสองทุ่ม แขกนี่เต็มแทบทุกโต๊ะลยผมกับแฟนตื่นเต้นแทบก้าวขาเดินกันไม่ออกเพราะไม่เคยเข้ามาสถานที่แบบนี้มาก่อนแล้วอีกอย่างบาร์มันดูหรูหรามาก พี่สาวกับพี่เขยถามยิ้มๆว่าจะกินกันเหล้ารึเปล่าเพราะเห็นผมกับแฟนทำหน้าตาตื่นๆผมบอกว่าไม่เอากระเดือกไม่ลง พี่สาวกับพี่เขยเลยพาผมกับแฟนเข้าไปพบผู้จัดการบอกว่าเป็นน้องชายน้องสะใภ้จะมาสมัครเต้นโชว์ด้วย ผู้จัดการบาร์มองผมกับแฟนยิ้มๆแล้วบอกว่าเกือบจะรับคู่อื่นเข้ามาซะแล้ว เพราะเมื่อกี้มีเข้ามาสมัครสองคู่ แต่รูปร่างหน้าตาไม่ดีเท่าผมกับแฟนแล้วบอกพี่สาวกับพี่เขยว่าให้ช่วยเทรนเรื่องเต้นให้ด้วย
หลังจากคุยรายเอียดกับผู้จัดการเสร็จ พี่สาวกับพี่เขยก็พาผมกับแฟนออกมานั่งคุยกันเล่นโต๊ะข้างๆเวทีเพื่อรอเวลาแล้วนาทีแห่งความระทึกอย่างสุดๆของผมกับแฟนก็มาถึงเมื่อโชว์ช่วงแรกเริ่มต้นขึ้นในเวลาประมาณสามทุ่มกว่านิดหน่อย
มีสาวๆสี่ห้าใส่ยกทรงใส่กางเกงในตัวจิ๋ว ปิดแต่หัวนมกับหอยเล็กหอยใหญ่ ออกมาส่ายสะโพกโยกย้ายเต้นรูดเสาตามจังหวะเสียงดนตรี สักพักสาวๆสี่ห้าคนก็ค่อยๆถอดยกทรงชิ้นบนเหวี่ยงทิ้งออกไปแต่ข้างล่างไม่ถอดผมงี้ควยแข็งโป๊กกระดกหงึกๆเลย มองคนโน้นทีคนนี้ทีกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกๆ เพราะแต่ละคนนมนี่สวยๆทั้งนั้นส่วนหอยบางคนก็อูมมาก บางคนก็อูมน้อยแล้วสรีระสัดส่วนของร่างกายแต่รวมๆแล้วน่าเอาทุกคนที่พี่สาวกับพี่เขยบอกว่าโชว์รอบนี้ผู้หญิงไม่ค่อยสวยผมแย้งใจขาดเลยเพราะแต่ละคนนี้ทรวดทรงองค์เอวมันน่าฟัดจริงๆ
พอถึงโชว์ช่วงที่สองซึ่งเป็นช่วงที่ผมกับแฟนเลือกที่จะขึ้นแสดงโชว์ ผมกับแฟนตัวแข็งทื่อมองตาไม่พริบน้ำแทบแตกคากางเกงเลย พอไฟปิดลงพรึ๊บ เพราะนักแสดงสองคู่อายุน่าจะพอกับผมหรืออาจจะมากกว่านิดหน่อยใส่กางเกงในแบบที่ปิดเฉพาะด้านหน้ามีสายผูกโยงไปข้างหลังปล่อยก้นเปลือยเปล่าทั้งหญิงทั้งชาย ออกมาเต้นโยกย้ายส่ายก้นบดคลึงกันมันมาก ผู้ชายสองคนควยตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อยที่ปิดอยู่แทบจะไม่มิดออกมาแบบเห็นๆเลยบางจังหวะบางลีลาที่เขาแอ่นหน้าแอ่นหลังนี่ เห็นลำควยขนาดใหญ่ที่ตั้งโด่กระดกหงึกๆอยู่ข้างในโผล่ออกมาจากด้านข้างของผ้าผืนน้อยแพลมๆ ขนสีดำนี่ไม่ต้องพูดถึงยุบยับเต็มไปหมดทั้งหน้าขาหน้าท้องส่วนผู้หญิงสองคน หีทั้งอูมทั้งใหญ่นูนล้นหน้าขาออกมายังกับกระดองเต่า เศษผ้าผืนน้อยที่ปิดแทบจะไม่มิดไม่หุ้มด้วยกันทั้งคู่ มองเห็นเนินหีอูมๆสองข้างสะท้อนแสงไฟขาวจั๊วะ ผมมองตาไม่กระพริบควยกระดกหงึกๆแล้วตอนที่เขาประกบคู่สลับคู่แสดงท่าทางเอากันนี่มันเหมือนจริงๆมากโดยเฉพาะท่าที่ผู้ชายยืนประกบอยู่ข้างหลัง สองมือลูบไล้หน้าอกหน้าท้องแล้วส่ายก้นกระดกอัดลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้ากับร่องก้นนี่.ทำเอาผมหัวใจผมเต้นตุ๊บๆน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาเลยแล้วผู้หญิงก็สุดยอดทำหน้าทำตาท่าทางได้อารมณ์มาก ยังกับเสียวสยิวสุดๆจริงๆพอผู้ชายโยกย้ายส่ายก้นแอ่นอัดเข้าไป ก็คว้าจับก้นผู้ชายกำบีบส่ายสะโพกสะบัดก้นแอ่นอัดเข้าใส่ทันทีราวกับว่าลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาทาบอัดอยู่ในร่องก้นนั่น เสียบมิดเข้าไปแล้วทั้งดุ้นยังไงยังงั้น
ผมงี้น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆเพราะมันดูสมจริงๆมาก
แล้วที่เด็ดยิ่งกว่านั้นก็คือตอนผู้ชายสองมือลูบไล้กุมกำนมอวบๆกับหีอูมๆบีบคลึงเบาๆก้นก็แอ่นอัดเข้าไปประกบแล้วกระดกเสยขึ้นลงช้าๆเนิบๆนี่สิ ทั้งขาทั้งก้นของผู้ชายนี่เกร็งยึกยักๆขึ้นเป็นก้อนไม่หยุด ผู้หญิงนี่ผวาเฮือกๆสะบัดก้นกระดกอัดเข้าใส่อย่างเน้นๆเลย หน้าตาเธอนี่บอกเลยว่าเสียวจริงๆถึงแม้บนเวทีค่อนข้างจะมืดสลัวมีเพียงแสงไฟสะท้อนสีขาวๆ กับไฟกระพริบวับๆแวมๆที่ส่องวูบวาบไปมา
แต่ผมกับแฟนนั่งอยู่ข้างๆเกือบๆติดขอบเวที ก็เลยเห็นค่อนข้างจะชัดเจน ดูๆแล้ว แบบนี้ถึงแม้จะไม่ถอดผ้าก็เหมือนถอดอย่างที่พี่เขยกับพี่สาวบอกจริงๆเพราะบางครั้งที่พวกเขาบดอัดเบียดคลึงกัน ผ้าผืนน้อยด้านหน้าของผู้หญิงมันเปิดออก
จนเห็นหีอูมๆขาวๆสะท้อนแสงไฟขาวจั๊วะ หรือไม่ก็ลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายหลุดออกมาจากริมผ้าด้านข้างตั้งโด่กระดกหงึกๆหัวหยักบานๆขนาดใหญ่สะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวอย่างเห็นๆแล้วบางครั้งนี่ ผู้ชายแอ่นก้นทาบอัดลำควย
ขนาดใหญ่ที่กระดกหงึกๆ เข้าไปเสยรูดในร่องก้นร่องสองกลีบแคมแบบเนื้อๆเน้นๆโดยที่ไม่ได้ดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้มเข้าปิดอย่างเต็มๆเลย แล้วผู้หญิงก็แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่โดยที่ไม่ได้หลบหรือขยับออกแต่ที่ทำเอาผมเสียวจนแข้งขาสั่นน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกมาเป็นละลอกๆ ก็คือตอนที่เขาสลับคู่กันนี่เด็ดจริงๆ
คือผู้ชายคนหนึ่งนอนหงายแล้วให้ผู้หญิงคู่ของอีกคนขึ้นนั่งยองๆคล่อม ส่ายก้นบดหีอูมๆในผ้าผืนน้อยคลึงกับลำควยขนาด
ใหญ่ที่ตุงผ้าน้อยขึ้นมาแบบเน้นๆ แล้วที่เด็ดสุดๆก็คือ ทั้งผู้หญิงผู้ชายแหวกผ้าผืนน้อยออกบดคลึงหีอูมๆกับลำควยอย่างเนื้อๆจนลำควยขนาดใหญ่ลื่นผลุ๊บหายเข้าไปอยู่ในร่องสองกลีบแคมเกือบทั้งลำอย่างเห็นๆแล้วสีหน้าท่าทางของพวกเขานี่บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดส่วนอีกคู่ที่สลับกันก็สุดยอดจริงๆผู้หญิงคุกเข่าโก้งโค้งหมอบฟุบกับพื้นเวที ให้ผู้ชายกระดกก้นเสยอัดลำควยขนาดใหญ่ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้าใส่ร่องก้นช้าๆเนิบๆ โดยเฉพราะตอนใกล้จบนี่ผมใจหายวาบๆน้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆเลย เพราะผู้ชายที่กระดกก้นเสยอัดเข้าไปช้าๆเน้นๆเนิบๆอยู่นั้น
เหลือบตามองผู้หญิงสองมือจับก้นดึงไว้แล้วกระดกเสยอัดเข้าไปประกบปั๊บ ผู้หญิงผวาเฮือกหวีดร้องแข่งกับเสียงดนตรีด้วยหน้าตาท่าทางที่เสียวสยิว สะบัดก้นส่ายกระดกอัดเข้าใส่หน้าขาผู้ชายปั๊บๆราวกับว่าว่าโดนลำควยขนาดใหญ่นั่นเสียบเข้าไปจริงๆ ทำเอาผมสะดุ้งโหยงๆใจเต้นตุ๊บๆน้ำเสียวพุ่งออกมาปึ๊ดๆพยายามตะแคงหัวดูแต่ก็ไม่เห็นเพราะมุมมันไม่ให้ แขกนี่โห่ร้องปรบมือกันอย่างชอบใจบอกถอดเลยๆ เอาจริงๆเลยแล้วก็เอาเงินมายื่นให้ไม่หยุด พี่สาวกับพี่เขยผมสะกิดบอกว่าให้ดูลีลาท่าทางเขา แล้วจำไว้เป็นตัวอย่างคร่าวๆเดี๋ยวพรุ่งนี้จะหัดให้ขึ้นเวทีไม่ครั้งเดี๋ยวก็เป็นเองแล้วก็ลุกออกไปเพื่อเตรียมตัวขึ้นแสดงต่อ
ตอนที่จบการแสดงแล้วผู้หญิงกับผู้ชายขยับผละออกจากกันนี่ ผมใจเต้นตุ๊บๆเสียววาบๆแทบแข้งขาอ่อนแทบไม่แรงกระดิก เพราะเห็นลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชาย รูดออกมาจากร่องก้นง่ามขาขาวๆของผู้หญิงที่ฟุบหน้าหมอบคุกเข่าโก้งโค้งกับพื้นเวทีแบบจะๆเลย ผมไม่แน่ใจว่ามันรูดออกมาจากร่องก้นง่ามขารึว่ารูเสียว
เพราะมันมันไม่ใช่อย่างที่บอกแต่ผมเห็นผู้หญิงทำปากจู๋หน้าตาเสียวๆแล้วแอ่นก้นตามเหมือนจะเสียดายผู้ชายผวาเฮือกๆเบาๆก้นเกร็งยึกยักๆมองผู้หญิงยิ้มๆก้มตัวลงคล่อมสองแขนยันพื้นแล้วกระดกก้นอัดเข้าไปประกบเหมือนเดิมปั๊บ
ผู้หญิงสะดุ้งเฮือกซี๊ดปากครางอูยๆเหลือบตามองผู้ชายคู่ของตัวเอง
ที่นอนเหยียดยาวให้ผู้หญิงอีกคนนั่งคล่อมทับกลางลำตัวอยู่ กระดกก้นอัดเข้าใส่หน้าขาผู้ชายเบาๆยึกๆผู้ชายผวาเฮือกๆก้มลงไปกระซิบกระซาบแอ่นก้นอัดเข้าไปประกบไว้นิ่งๆก้นเกร็งยึกยักๆไม่หยุดแป๊บเดียวผู้ชายก็ขยับตัวถอยออกลำควยขนาดใหญ่รูดถอดออกมาจากร่องก้นง่ามขาขาวโด่กระดกหงึกๆเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวทั้งดุ้น แล้วก่อนที่เขาจะดึงผ้าผืนน้อยเข้าหุ้ม
ผมเห็นน้ำเสียวไม่รู้ใสหรือขุ่นเพราะไฟมันค่อนข้างจะสลัวและวูบๆวาบๆ
ปูดออกมาจากหัวหยักบานๆหยดลงบนพื้นเวทีเป็นยางยืดแล้วอีกคู่ที่ผู้หญิงนั่งยองๆคล่อมบดคลึงหีอูมๆกับลำควยขนาดใหญ่พอกันก็ไม่ได้น้อยหน้า
ตอนที่ผู้หญิงกำลังจะขยับตัวลุกออก ผมเห็นผู้ชายมองหน้าผู้หญิงที่กำลังจะขยับตัวลุกออกยิ้มๆแล้วกระดกก้นแอ่นขึ้นตามเบาๆ ผู้หญิงถึงกับผวาเฮือกทำปากจู๋ หันไปมองผู้ชายคู่ของตัวเองที่กำลังเดินลงจากเวทีกับผู้หญิงอีกคน แล้วทิ้งก้นกลับลงไปขยับส่ายบดคลึงเบาๆยึกยักๆผมใจเต้นตุ๊บๆควยกระดกหงึกๆมองตาไม่พริบนึกในใจว่าสองคู่นี้เขาเอากันจริงๆรึเปล่าหว่าแล้วถ้าเอาจริง แล้วเอากันยังไงก็ไม่ใช่คู่ของเขานี่ ผมทั้งลุ้นทั้งเสียวและตื่นเต้นอย่างสุดๆมองก้นผู้หญิงที่เกร็งยึกยักๆบดอัดบดคลึงอยู่กับหน้าขาของผู้ชายชนิดที่ไม่ให้คลาดสายตาคอยดูเวลาที่ผู้หญิงขยับตัวลุกว่าเขาเอากันจริงๆหรือแค่ว่าทับไว้เฉยๆจนลืมแฟนที่นั่งตัวแข็งทื่อมองตาไม่กระพริบเหมือนกันอยู่ข้างๆไปเลยแต่ในที่สุดผมก็ไม่เห็นอะไรสักอย่าง
นอกจากพวงไข่สองใบที่หดเป็นก้อนอัดติดอยู่กับร่องก้นขาวๆของผู้หญิง
เพราะผู้ชายสอดสองแขนเข้าใต้ขาพับช้อนจับก้นผู้หญิงอุ้มลุกขึ้นแล้วเดินลงจากเวทีไปเลยพอถึงคิวพี่สาวกับพี่เขยผมขึ้นแสดงเอากันจริงๆซึ่งเป็นไฮไลฟ์ของโชว์
(คืนนี้พี่สาวกับพี่เขยผมได้ขึ้นแสดงเป็นคู่แรก เพราะวันนี้แสดงทีละคู่) เพราะทั้งพี่สาวพี่เขยโชว์ลีลาโยกย้ายส่ายคลึงกันแบบมันหยดติ๋งๆลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยวิ่งเข้าออกรูเสียวพี่สาวเป็นมันแผล๊บพวงไข่หดเป็นก้อนขนาดใหญ่ไหวตัวขึ้นลงยวบยาบๆ เห็นกันแบบจะๆเพราะเขาเปิดไฟสว่างจ้าทั้งเวทีผมกับแฟนมองตาแทบจะหลุดออกมาจากเบ้าเพราะไม่เคยเห็นคนเอาจริงๆมาก่อนแล้วรู้สึกคนดูจะชอบพี่สาวผมมากเพราะพี่สาวผมขาวสวย และอวบอัด โดยเฉพาะนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่ที่ตั้งเต้าล้อแสงไฟแสงนั่นมันน่าคาบดูดจริงแล้วหีพี่สาวผมก็สวยมากทั้งใหญ่ทั้งอูมนูนเกลี้ยงเกลาไร้เส้นขนรกรุงรังแม้แต่เส้นเดียวโดยเฉพาะสองกลีบแคมอวบๆขาวๆ ที่คาบลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยไว้ทั้งดุ้นนั่นขนาดผมเป็นน้องเห็นยังอยากกระโดดขึ้นไปกระดกก้นเสียบควยเข้าไปน้ำแตกใส่ให้รู้แล้วรู้รอดแขกบางคนที่เอาเงินมายื่นให้ แล้วก็ถือโอกาสขอจับนมพี่สาวผมที่กำลังกระดกก้นแอ่นขึ้นรับควยพี่เขยอย่างไม่เกรงใจแต่พี่เขยผมก็ไม่ได้ว่าหรือโวยวายอะไร แถมยังเล่นกับแขกอีกต่างหากบางครั้งก็จับมือแขกไปจับนมหรือไม่ก็จับหัวแขกกดลงไปใส่นมพี่สาวด้วยซึ่งรู้สึกว่าแขกจะชอบมากแขกฝรั่งบางคนถึงกับควักแบ๊งค์ดอลล่าร์ใบละร้อยใบละห้าสิบออกมาให้เลยแล้วก็ไม่รู้ว่าพี่เขยกับพี่สาวตั้งใจจะโชว์ผมกับแฟนด้วยรึเปล่าเพราะตอนที่พี่เขยช้อนก้นพี่สาวที่สองแขนกอดคอสองขาเกาะเกี่ยวเอวอุ้มเดินโชว์ไปรอบๆเวทีพี่เขยมาหยุดกระดกก้นเสียบลำควยขนาดใหญ่เขารูเสียวพี่สาวอยู่ตรงหน้าผมกับแฟนค่อนข้างนานเห็นปากรูเสียวสยิวแดงๆของพี่สาวขมิบตัวบีบรัดโคนลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยยวบๆอย่างจะๆก้นขาวๆนี่เกร็งยึกยักๆ
น้ำเสียวขาวๆขุ่นปูดทะลักเบียดโคนลำควยออกออกมาอาบพวงๆไข่ที่หดเป็นก้อนของพี่เขย หยดลงบนพื้นเป็นยางยืดผมกับแฟนมองตาไม่กระพริบกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกๆควยกระดกหงึกๆทั้งๆที่น้ำพึ่งแตกไปหยกๆโดยไม่ต้องแตะตอนที่พี่สาวกับพี่เขยผมน้ำแตกนี่แขกปรบมือโห่ร้องอย่างชอบใจจนกลบเสียงดนตรีไปสนิท
เพราะทั้งพี่สาวพี่เขยผมใส่กันเต็มเหนี่ยวแบบสะใจได้อารมณ์อย่างสุดๆไม่ว่าสีหน้าหรือท่าทางแถมยังแตกข้างในอีกต่างหาก ตอนที่พี่เขยขยับลุกถอดลำควยขนาดใหญ่ออกมาจากหีอูมๆขาวๆของพี่สาวน้ำเสียวนี่ไหลออกจากหัวหยักบานขนาดใหญ่หยดลงบนพื้นเป็นยางยืดแฟนผมงี้เกร็งไปทั้งตัวจับมือจับแขนผมกำบีบแน่นมองควยขนาดใหญ่ของพี่เขยที่กระดกหงึกๆตาไม่พริบเพราะเธอไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อนแล้วพี่สาวผมที่ลุกขึ้นยืน น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักออกมาจากสองกลีบแคมอวบๆไหลอาบเยิ้มลงตามหน้าขาสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาวยังกับนมข้นหวานหลังจากพี่สาวกับพี่เขยผมแสดงเสร็จ ถามผมกับแฟนว่าจะอยู่ดูอีกคู่ต่อหรือว่ากลับเพราะคืนนั้นไม่มีงานออกไปโชว์ที่อื่นต่อแล้วอีกอย่างพรุ่งนี้ต้องพาผมกับแฟนไปซื้อชุดที่ใส่แสดงและฝึกหัดให้ด้วยผมบอกว่ากลับเลยเพราะตอนนั้นกำลังมีอารมณ์อย่างสุดๆ ตั้งใจว่ากลับไปจะใส่แฟนให้เต็มเหนี่ยวเลยเหมือนกัน
แล้วคืนนั้นผมกับแฟนล่อกันน้ำแตกไปสองยกติดๆกัน ทั้งเสียวทั้งมันอย่างสุดๆข้างๆพี่สาวพี่เขยที่นอนนิ่งๆไม่ขยับเขยื้อนอยู่บนเตียงข้างๆ ผมไม่รู้ว่าพวกเขาหลับรึไม่หลับแต่ถึงจะหลับหรือไม่เอากับแฟนก็เอากันอยู่ดีเพราะมันอดไม่ไหวจริงแต่ผมคิดว่าพวกเขาคงจะหลับเพราะเหนื่อยอ่อนมาจากการแสดงที่ยาวนานเกือบชั่วโมงพออาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จปิดไฟปุ๊บผมกับแฟนก็ใส่กันเลยทันทีอย่างไม่รีรอปล่อยเสียงกระดกก้นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆ กับเสียงซี๊ดปากร้องครวญครางอย่างเสียวสยิวออกมาเต็มที่โดยไม่มีอั้น
ตอนสายหลังตื่นนอนทำธุระกันเสร็จ รอจนถึงเวลาห้างเปิดพี่สาวกับพี่เขยก็พาผมกับแฟนออกไปซื้อชุดที่จะใส่ขึ้นแสดงผมกับแฟนเห็นแล้วยิ้มแทบไม่ออก เพราะมันน้อยนิดกระจิดริดจริงๆ แฟนผมนี่อายหน้าแดงเป็นลูกตำลึงสุกเลยแต่เห็นจำนวนเงินที่พี่สาวกับพี่เขยหอบลงมาจากเวทีหลังแสดงเสร็จมันก็ทำให้ผมกับแฟนไม่มีทางเลือกเพราะเมื่อคืนพี่สาวกับพี่เขยผมได้เงินมาตั้งสี่ห้าพัน โชว์ไม่ถึงชั่วโมงก็ได้เงินเกินกว่าครึ่งของเงินเดือนเก่าผมกับแฟนแล้วรายได้ดีอย่างที่พวกเขาบอกกันจริงๆแฟนผมมองชุดที่จะซื้อยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆ เพราะปกติขนาดกางเกงขาสั้นนอกจากใส่เวลานอนแล้วผมก็แทบจะเคยเห็นเธอนุ่งเธอใส่ แต่เศษผ้าผืนเล็กๆที่เธอถืออยู่ในมือนี่มันปิดเฉพาะด้านหน้ามีสายโยงไปผูกรวมกันไว้ข้างหลังแก้มก้นว่างเปล่าโล่งโจ้งไม่มีอะไรปิดเหมือนกับที่เห็นบนเวทีเมื่อคืนแล้วบางตัวก็แทบจะปิดเฉพาะส่วนสองกลีบแคมกับร่องเสียวเท่านั้นเหมือนกับว่าจงใจออกแบบมาเพื่อให้โชว์เนินหีอูมๆจริงๆ ส่วนชิ้นข้างบนบางตัวก็ปิดเฉพาะหัวนม บางตัวก็ปิดลงไปครึ่งเต้า ไม่มีตัวไหนชิ้นไหนห่อหุ้มมิดทั้งสองเต้าสักตัวเห็นเขาใส่แสดงกันบนเวทีไม่เท่าไหร่ทั้งมันทั้งเสียวอย่างสุดๆ แต่พอมาเจอกับตัวเองทำเอาผมแฟนอึ้งทึ่งพูดอะไรไม่ออกไปเลยเหมือนกัน แล้วของผมเองก็ไม่ได้แตกต่างจากของแฟนเท่าไหร่ ถ้ามันแข็งโด่ขึ้นมานี่ไม่รู้ว่าผ้าผืนนิดเดียวแบบนี้จะห่อหุ้มหมดรึเปล่าเพราะควยผมกับควยพี่เขยก็มีขนาดใหญ่เกือบพอๆกันแต่ในที่สุดผมกับแฟนก็ต้องยอมเพราะมันไม่มีทางเลือกแล้วนี่หวังแต่เพียงว่ามันจะชินและเคยอย่างที่พี่สาวกับพี่เขยบอกแล้วชุดที่จะใส่ซ้อมใส่หัดเต้นกันที่ห้อง ทำเอาผมกับแฟนมองหน้ากันแล้วหัวเราะจนน้ำหูน้ำตาไหลเสื้อกล้ามของแฟนโอเครับได้ไม่มีปัญหา แต่กางเกงนี่สิพี่สาวกับพี่เขยซื้อกางเกงรัดรูปขาสั้นจู๋ให้ผมกับแฟนบอกว่ามันสะดวกเวลาหัด จะได้เห็นชัดเจนว่าโยกย้ายส่ายก้นส่ายสะโพกกันยังไงพี่สาวบอกอย่างค้อนๆขำๆว่า จะขึ้นเวทีโชว์มากกว่านี้อยู่แล้วจะอายอีก โอเคไม่อายก็ไม่อายว่ะหลังจากซื้อของเสร็จหากินข้าวเรียบร้อย พี่สาวกับพี่เขยพาผมกับแฟนเดินเล่นผ่อนคลาอารมณ์อยู่ในห้างจนบ่ายโมงกว่าๆเกือบบ่ายสองโมงก็ชวนกลับ บอกว่าจะหัดเต้นหัดโยกย้ายส่ายก้นแบบยั่วยวนให้ผมแค่ได้ยินพี่สาวกับพี่เขยบอกจะหัดให้ก็ใจเต้นสั่นตุ๊บๆไว้ล่วงหน้าลำควยดีดพรวดๆขึ้นมาแข็งโป๊กกระดกหงึกๆทันทีเลย ซึ่งก็ไม่รู้ว่าทำไมส่วนแฟนผมมองผมยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆหัวเราะคิกๆคักๆ เพราะนี่เป็นครั้งแรกในชีวิตทั้งของผมและเธอที่จะแสดงท่าทางยั่วยวนเอากันให้คนอื่นดูกลับมาถึงห้องนั่งพักพูดคุยทำความเข้าใจกันอยู่สักครู่ พี่สาวกับพี่เขยก็บอกให้ผมกับแฟนเปลี่ยนใส่เสื้อผ้าส่วนพี่สาวกับพี่เขยผมก็เปลี่ยนเหมือนกัน ผมกับแฟนมองหน้ากันกลัวก็กลัวตื่นเต้นก็ตื่นเต้นพี่สาวกับพี่เขยถือเสื้อผ้าเดินหายเข้าไปในห้องน้ำแป๊บเดียว ก็ใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นจู๋รัดรูปกลับออกมาทั้งนมทั้งหีพี่สาวผมนี่อูมนูนล้นหน้าอกหน้าขาออกมาเป็นก้อนๆอย่างเห็นๆเลยควยผมที่กำลังจะอ่อนตัวลงดีดพรวดๆขึ้นมากระดกหงึกๆอีกครั้งทันทีเพราะหีพี่สาวผมทั้งใหญ่ทั้งอูมน่าเอาจริงๆ เห็นร่องสองกลีบแคมอวบๆอยู่ข้างในลางๆส่วนพี่เขยนุ่งกางเกงขาสั้นจู๋ตัวเดียวเสื้อไม่ใส่ เป้าตุงออกมาเป็นก้อนเท่ากำปั้น เห็นพวงไข่สองใบและลำควยอ่อนๆขนาด
ใหญ่ขดตัวงออยู่ข้างในลางๆ แฟนผมเหลือบตามองแว๊บๆยิ้มๆอายๆหน้าแดงๆ เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่เธอเห็นเป้ากางเกงผู้ชายอื่นนอกจากผม ที่ตุงเป็นก้อนออกมาอย่างจะๆอยู่ตรงหน้ากลางวันแสกๆแบบนี้ผมไม่รู้ว่าเธอยังจำภาพลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยที่เสียบอยู่ในหีอูมๆขาวๆของพี่สาวทั้งดุ้นเมื่อคืนได้รึเปล่าผมสะกิดแฟนลุกไปเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องน้ำแฟนผมเหลือบตามองพี่สาวกับพี่เขยหัวเราะคิกๆคักๆอย่างอายๆหน้าแดง พี่สาวกับพี่เขยผมบอกว่าไม่ต้องอาย มันจะโด่จะตุงอูมนูนออกมายังไงก็ช่างมันมันเป็นเรื่องของธรรมชาติ คิดซะว่าทำเพื่อนเงิน ใหม่ๆก็แบบนี้แหละ เดี๋ยวอีกหน่อยก็ชินไปเองแล้วเวลาซ้อมถ้าหากเบียดอัดสัมผัส หรือโดนจับโดนกำก็ไม่ต้องตกใจปล่อยอารมณ์คล้อยตามไปอย่างสบายๆเลยจะได้เนียน ยิ่งแสดงดีทำดีเท่าไหร่แขกก็ยิ่งชอบนั่นหมายถึงเงินที่เราจะได้ในแต่ละคืนด้วย พี่สาวผมบอกยิ้มๆอีกว่า กางเกงในไม่ต้องใส่ก็ได้เพราะตอนขึ้นเวทีมันโป๊กว่านี้อยู่แล้วฝึกซ้อมกันไปน้ำเสียวซึมเยิ้มออกมาจะเปื้อนเปล่าๆผมกับแฟนถอนหายใจเฮือกพร้อมกัน เอาว่ะ ไหนๆก็ไหนแล้ว มาถึงขั้นนี้อะไรซื้อมาหมดแล้ว
จะถอนตัวก็เกรงใจพี่สาวกับพี่เขย เขาอุตส่าห์หวังดีแถมยังออกเงินซื้อชุดให้อีกหมดไปตั้งหลายพันอีกอย่างเห็นเงินที่พี่เขยกับพี่สาวเขาได้แล้ว ถึงแม้มันจะไม่กลบลบความเขินอายให้หายไปได้แต่มันก็พอที่จะทำให้ผมกับแฟนหน้าหนาขึ้นพอสมควรผมกับแฟนลุกไปเปลี่ยนเสื้ออยู่ในห้องน้ำเพราะกางเกงขาสั้นนี่มันสั้นจู๋และพอดีตัวจริงๆ ควยผมงี้ตั้งโด่ตุงออกมายังกับนุ่งแต่กางเกงในตัวเดียวยังไงยังงั้น
ส่วนแฟนผมหีนี่อูมนูนล้นหน้าขาออกมาเป็นกระดองเต่าอย่างเห็นๆ เพราะไม่ได้ใส่กางเกงในด้วยกันทั้งคู่แต่ทั้งๆที่ตื่นเต้นอย่างสุดๆควยผมกลับตั้งโด่กระดกหงึกๆเสียววูบๆวาบๆไม่หยุดผมกับแฟนมองหน้าขาก