ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy (เกย์) เรื่องเสียว~กับเด็กปั้ม อิอิ  ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

เริ่มโดย areja, มกราคม 08, 2012, 11:24:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy (เกย์) เรื่องเสียว~กับเด็กปั้ม อิอิ  ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

เรื่องนี้เพิ่งเกิดขึ้นสดๆเมื่อคืนวันที่ 22 ต.ค. นี่เอง เนื่องจากวันที่ 23 เป็นวันหยุด ผมจึงว่าจะออกไปหาเหล้ากินซักหน่อย โดยนัดกะเพื่อนไว้
ตอนห้าทุ่ม ผมออกจากบ้านได้ก็เกือบๆจะห้าทุ่มเข้าไปแล้ว แต่ต้องแวะ ปั๊มก่อนเดี๋ยวน้ำมันหมดจะแย่ เพราะที่บ้านผมปั๊มปิดห้าทุ่ม....
พอเลี้ยวเข้าไปจอด ก็มีน้องเด็กปั๊มวิ่งเข้ามาเติมน้ำมันให้ หน้าตาน่ารักทีเดียว สูงเกือบๆ170 ตัวผอมแต่ก็ยังดูสมส่วน คนที่มาเติมตอนนี้เริ่มบางๆแล้ว
ผมเติมเต็มถังจึงมีเวลาคุยกะน้องเค้าเล็กน้อยแล้วยังให้มันเช็ดกระจกหน้าให้ด้วย ผมนั่งดูอยู่ข้างในรถ จังหวะที่น้องเค้าเอื้อมตัวไปเช็ดตรงกลางกระจกส่วนกลาง
ลำตัวมันก็มาแนบอยู่กับตัวรถด้านที่ผมนั่งอยู่...ฮืมมม ใช้ได้ทีเดียว ผมก็ถามชื่อกับอายุ เลิกงานกี่โมง บ้านอยู่ที่ไหนประมาณนี้ น้องมันบอกว่า
ชื่อเอ็มอายุ17 ปั๊มปิดห้าทุ่ม บ้านอยู่อีกตำบลนึง ประมาณ 10 กิโลจากในเมือง พอน้องเอ็มเช็ดกระจกหน้าเสร็จ ก็วิ่งไปข้างหลังแล้วบอกว่าเดี๋ยวเช็ดด้านหลังให้ด้วย
แหม...น่ารักจริงเด็กคนนี้ ผมนึกในใจนะ พอเรียบร้อยผมเลยให้ทิปมันไป 50 บาท มันยิ้มแล้วก้มลงไหว้ขอบคุณผม...ผมก็เลยลองหยั่งเชิงดูสักตั้งด้วยการถามออกไปว่า อยากได้อีกซักสองร้อยมั้ย...ถ้าอยากได้เดี๋ยวห้านาทีตามพี่มา....แล้วผมก็ขับรถ ไปจอดที่หน้าห้องน้ำของปั๊มโดยที่ไม่ได้แสดงอะไรเป็นที่ผิดสังเกต ทำทีล้างหน้า ล้างมือแล้วก็เดินเข้าไปในห้องน้ำ...เพื่อรอดูว่าน้องเอ็มจะตามมารึเปล่า เกือบๆห้านาทีแล้วผมคิดว่าคงแห้ว...กำลังจะเดินออกจากห้องน้ำแล้วเชียว
เลยได้ยินเสียงน้องเอ็มตะโกนบอกเพื่อนว่าปวดท้องขอเข้าห้องน้ำก่อนแป้ปนึง... ผมยิ้มให้กับตัวเองแล้วก็รอน้องเอ็มอย่างใจจดจ่อ...แล้วเอ็มก็เข้ามาในห้องน้ำ
ผมน่ะยืนรออยู่แล้ว เอ็มถามขึ้นมาว่าให้ผมทำอะไรพี่...ถอดหมวกออกก่อนไอ้หนู ฮืม...หน้าตาดีทีเดียวไอ้น้องคนนี้ไว้ผมยาวทรงเด็กเกาหลีตามสมัยนิยมเปี๊ยบ
ดูแนวๆดี ไหนอ่ะพี่สองร้อย...เอ็มมันทวง ผมเลยบอกมันออกไปว่า ให้พี่ดูดเจี๊ยวก่อนดิ ...เอ็มมันนิ่งๆ....เหมือนตัดสินใจอยู่ ผมเร่งมันอีกด้วยการบอกเร็วดิเสียเวลาเอาไม่เอา อยู่เฉยๆไม่ต้องทำเหี้ยไรเลย สองร้อยเชียวนะน้องทำงานทั้งคืนยังไม่ได้เลยนะเนี่ยะ ผะ...ผมต้องทำไง..เอ็มอึกอักตอบออกมา ผมดึงมือมันให้ตามเข้ามาในห้องน้ำ แล้วกดล็อคทันที....

ผมกับเอ็มยืนหันหน้าเข้าหากันในพื้นที่ๆไม่กว้างนักของห้องน้ำ... เอ็มเกือบสูงเท่าผม หน้าตาดูคมสัน ผิวคล้ำนิดหน่อย แขนขายาวทีเดียว
ผมปลดกระดุมเสื้อของเอ็มออก เผยให้เห็นอกที่มีกล้ามเล็กน้อย ดูภายนอก ผอมๆแต่ข้างในดูดีทีเดียว หน้าท้องแบนราบ มีไรขนขึ้นจากหน้าท้อง
แล้วค่อยๆหายเข้าไปในกางเกงยีนส์เอวต่ำ จนเห็นขอบกางเกงบ๊อกเซอร์ เมื่อผมปลดกระดุมเสื้อออกหมดทุกเม็ด ผมก็ประกบปากพร้อมกับดันตัว
ของเอ็มไปติดกับผนัง มันยืนตัวเกร็งเหมือนทำอะไรไม่ถูก ผมจึงบอกไปว่า ไม่ต้องเกร็งทำตัวตามสบาย...ผมค่อยๆดันลิ้นเข้าไปในปากของเอ็ม
มือก็ลูบไล้ไปตามลำตัวกับหัวนมเพื่อสร้างอารมณ์ จนเอ็มเริ่มที่จะเผยอปาก แล้วผมก็ดูดดุนลิ้นเข้าไปสำเร็จ เอ็มดูดตอบมั่งดูเหมือนเริ่มมีอารมณ์บ้างแล้ว
มืออีกข้างของผมคลำไปตามส่วนกลางของร่างกายเอ็ม ปลดเข็มขัดรูดซิบลง แล้วมือผมก็เข้าไปคลึงแท่งควยของเอ็ม ที่ตอนนี้กำลังขยายเป็นลำแข็งโด่
อยู่ในบ๊อกเซอร์ ผมล้วงมือเข้าไปข้างในสัมผัสกับท่อนลำของเอ็ม ที่หัวมีน้ำเยิ้มออกมาบ้างแล้ว ผมเลื่อนริมฝีปากลงมาที่หัวนมของเอ็ม
ใช้ลิ้นเลียวนอยู่ที่หัวนมจนมันแข็งเป็นไตทั้งสองข้าง มือก็กำลำควย ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่ของเอ็ม ชักขึ้นลงช้าๆโดยที่ยังไม่เอามันออกมาข้างนอก
...~อะ..อาาาา...เสียวพี่.....ซี้ดดดด...เสียงเอ็มครางแต่ต้องกัดฟันเอาไว้ กันเสียงลอดออกไปข้างนอก ปากผมค่อยๆเลื่อนลงมาที่แถวหน้าท้อง
ลิ้นฉกเข้าไปที่สะดือ เอ็มสะดุ้งจนหน้าท้องหดเกร็ง มือทั้งสองข้างของผม รูดกางเกงยีนส์ลงไปไว้ที่หัวเข่า กลิ่นเหงื่อนิดๆชวนให้ใจกระเจิงไปถึงไหนๆ
เอ็มคงเสียวไม่ใช่น้อย เพราะตอนนี้มันเล่นแอ่นสะโพกพร้อมทั้งบดเบียดเอา แท่งควยเข้ากับใบหน้าของผม และมือข้างนึงถึงกับมากดหัวผมเอาไว้ด้วย...
ผมไม่รอช้าแล้วเพราะตัวเองก็เงี่ยนสุดๆเหมือนกัน ดึงกางเกงบ๊อกเซอร์มันลง ควยก็ดีดผึงออกมาแทบจะชนจมูก น้ำเสียวงี้เยิ้มเต็มหัวควย ควยน้องเอ็ม
ค่อนข้างสะอาดทีเดียว หัวควยสีแดงก่ำถอกจนหมด ยาวประมาณ 5 นิ้วกว่าๆ กำลังน่ารัก ตอนนี้มันผงกหัวหงึกๆชี้เด่ตรงมาที่ใบหน้าผม..
ที่ส่วนปลายหัวควยมีน้ำใสๆซึมออกมาเล็กน้อย ผมเอานิ้วไปบี้เล่น เอ็มถึงกับซี้ดปาก...เร็วดิพี่เดี๋ยวเพื่อนจะถามหา ผมต้องปิดปั๊มอีก
อ้าาาาา.....เอ็มครางเสียงกระเส่าพร้อมแอ่นควยเข้ามาใกล้ผมอีก ผมเอื้อมมือไปจับควยของเอ็มไว้ให้ตรงๆ แล้วอ้าปากครอบลงไปทันที
เอ็มสะดุ้งนิดๆ มือกดที่หัวผมพร้อมทั้งดันลำควยสวนเข้าไปจนผมเกือบสำลัก เสียวดีพี่...โอ้วววว์...ซี้ดดดดด ผมดูดที่ปลายควยสลับกับการเลียไปตาม
ความยาวของแท่งลำ ยกขึ้นตั้งแล้วละเลงลิ้นไปตามเส้นสองสลึงบ้าง เอ็มถึงกับเกร็งปลายเท้า กดหัวผมแน่นแล้วเริ่มกระเด้าสะเอวเป็นจังหวะ
ช้าๆ ผมก็เลยได้อ้าปากค้างเอาไว้ให้น้องเค้าที่กำลังเงี่ยนเต็มที่จัดการเอง เอ็มเอามือมาจิกที่หัวของผมทั้งสองมือจังหวะการซอยเร็วขึ้นเรื่อยๆ
ผมใช้ลิ้นดุนที่หัวควยไปด้วยจังหวะที่เอ็มแทงสวนเข้าไป จนน้องเค้า ต้องงอตัวด้วยความเสียว...~อาาาาา...อาาาา...แต่จังหวะการกระเด้าควย
ไม่ได้ช้าลงเลยแม้แต่น้อย ตรงกันข้ามกลับเร่งจังหวะเร็วขึ้นๆ จนไข่แฝด กระแทกปลายคางผมดังผั่บๆๆ...ผมเอามือขึ้นไปลูบที่หน้าท้องสลับกับ
หัวนมไปมา แล้วเอ็มมันก็เกร็งหน้าท้องขึ้นเป็นลูก จิกหัวผมแน่น กระแทกควยเข้าแรงๆแล้วแช่เอาไว้ ควยกระตุกหงึกหงักอยู่ข้างในปากผม
~อ้าาาาา................น้ำเงี่ยนของน้องเอ็มพุ่งเป็นสายเข้าไปในลำคอผม คาวเล็กน้อย แต่ก็กลืนลงไปจนหมดเพราะมันกดไม่ยอมปล่อย จนหยดสุดท้าย
ถูกปล่อยออกมาเอ็มจึงค่อยๆคลายวงแขนที่รัดผมเอาไว้ เสียงหายใจหอบ ฟืดฟาดของเอ็มเบาลง ผมถึงได้ถอนริมฝีปากออกมา...มันรีบดึงกางเกงขึ้นมา
ใส่เหมือนเดิม แล้วถามผมว่า ไหนพี่ตังค์ ผมรีบ....ผมควักให้น้องมันไปสามร้อย มันรับเอาไว้ขอบคุณผม...แล้วแถมยิ้มน่ารักๆอีกทีนึงก่อนวิ่งออกไปข้างนอก
ผมได้ยินเสียงเพื่อนมันด่าโหวกเหวกว่าไปไหนมา ไม่ยอมมาช่วยปิดปั๊ม...
เสียงเอ็มบอกว่าท้องเสียโทษที....ผมรู้สึกขำกับคำตอบของมัน แล้วผมก็ออกมานั่งสูบบุหรี่ดับคาวแถวม้านั่งหน้าห้องน้ำก่อนรถจะออก
ผมแอบชำเลืองดูกระจกหลัง เห็นแต่น้องเอ็มเหลียวมองตามรถผมจนสุดสายตา ฮืมมม.......สงสัยว่าจะต้องมีครั้งต่อไปอีกแน่ๆ...ผมนึกในใจ

_________________ Copy (เกย์) เรื่องเสียว~กับเด็กปั้ม อิอิ  ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์