ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy อุ๊ม-อรพิณ คุณหมอสาวใจดี บทประพันธ์ Watana

เริ่มโดย areja, มกราคม 10, 2012, 11:43:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy อุ๊ม-อรพิณ คุณหมอสาวใจดี บทประพันธ์ Watana
      คืนนั้นมีงานเลี้ยงสังสรรค์กันที่สโมสรข้าราชการ คุณหมอที่แผนกไปร่วมงานกันเพียบ
หมออุ๊ม-หรือแพทย์หญิงอรพิณ ประจำแผนกกายภาพฯ สะสวยอยู่ในชุดราตรียาวกรอมเท้า
ความเซกส์ซี่สุดๆอยู่ที่ ตัวกระโปรงเป็นแบบทบด้านหน้าตั้งแต่เอวถึงปลาย เวลาเดินเหิรไป
มา ขาอ่อนขาวๆมักจะแลบออกมาทางทบกระโปรงที่ฉีกตัวสูงขึ้นไปเกือบถึงโคนขาอ่อน หมอ
อุ๊มแม้จะอายุเลยเลข 3 ไปแล้ว แต่เธอยังดูสวยสาวพราวไปทั้งตัว ผมคนนึ่งล่ะที่ยอมรับว่า
ติดใจในรูปร่างเพียวบางของเธอ โดยเฉพาะในยามที่เธอใส่ชุดคุณหมอสวมเสื้อกราวด์
คุมทับเสื้อเชริต์กระโปรงคับรัดสะโพก หน้าท้องขาอ่อนข้างในนั่น ผมจะชอบหาโอกาสมอง
เธออยู่บ่อยๆ ชุดนั่นมันทำให้ผมเกิดอารมณ์ทางเพศกับเธอเป็นประจำ แต่ตลอดมาผมก็
ไม่เคยแสดงอะไรเป็นพิเศษกับเธอออกมา ยังคนเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันเสมอมา
      หมออุ๊มยังไม่มีแฟน เธอทุ่มตัวให้กับงานเต็มที่ เธอพักอยู่ในบ้านพักแพทย์ในโรงพยา
บาลกับเพื่อนหมอด้วยกันนั่นเอง
       คืนนั้น หมออุ๊มเป็นกรรมการจัดงานด้วยคนนึ่งเหมือนกัน ทำงานง่วนให้ความสะดวก
กับกรรมการคนอื่นๆอยู่ตั้งแต่เริ่มงาน ตอนนึ่งเธอกำลังจะเตรียมบันทึกรายชื่อผู้ประสาน
งานที่ต้องใช้ในงาน แล้วเผอิญพบว่าเธอลืมหยิบมาจากบ้านพัก ผมรีบขันอาสาขับรถพา
เธอไปเอาเอกสารที่ว่าที่บ้านพักทันทีโดยไม่ได้คิดอะไรนอกจากเป็นการช่วยเหลือกัน เรานั่ง
มาในรถตอนหน้าคู่กันสองคน โดยผมเป็นคนขับ พาไปที่บ้านพัก ซึ่งอยู่ในบริเวณโรงพยา
บาลนั่นเอง อยู่ไม่ห่างจากที่จัดงานไม่ถึงกิโล
     ระหว่างที่นั่งมาด้วยกันในรถนั่นเอง ทบกระโปรงที่หมออุ๊มใส่อยู่ ก็แยกฉีกสูงขึ้นไปจน
ถึงโคนขาอ่อน ร่ำๆจะเห็นเข้าไปถึงซอกขาอยู่ร่อมร่อ หมออุ๊มไม่ได้ใส่ใจเพราะใจจดใจจ่อ
อยู่ที่ว่าจะไปเอาเอกสารที่บ้าน  แต่ผมสิครับ ที่ปกติก็ติดตาติดใจในเรือนร่างของหมออุ๊ม
อยู่แล้ว มาวันนี้ได้เห็นเข้าไปในซอกขาเกือบๆจะถึงเป้ากางเกงในของเธอยังงี้ ทำเอาผมมี
อารมณ์ทางเพศ เงี้ยนจนควยแข็งขึ้นมาคาเป้า
     ถึงที่หมาย ยังไม่ทันดับเครื่อง หมออุ๊มก็เปิดประตูเดินอ้าว ก้าวฉับเข้าไปในบ้าน บอก
ให้ผมรอในรถก็ได้ เธอเข้าไปเดี๋ยวเดียว แต่ผมไม่รอในรถละครับ ดับเครื่องรถลงเดิน
ตามเข้าไปในบ้านด้วย
     หมออุ๊มเปิดไฟชั้นล่างของตัวบ้าน หานเข้าไปค้นหาของที่ต้องการในห้องนอนอยู่กุกๆ
กักๆ ติดกับห้องหมออุ๊มเป็นห้องน้ำ ผมก้าวเข้าไปทันที เปิดไฟแล้วปิดประตูล็อก ห้องน้ำ
สะอาดสะอ้านเพราะได้รับการดูแลอย่างดีจากเจ้าของบ้านสาว เคาท์เตอร์กระจกพร้อมอ่าง
ล้างหน้าตั้งอยู่ชิดฝาด้านหนึ่งหน้าประตูอีกประตูหนึ่งของห้อง  โถส้วมและบริเวณอาบน้ำ
ตั้งอยู่ข้างๆหันหน้าไปอีกทางจากอ่างล้งหน้า
     ผมรีบเดินไปที่หน้าเคาเตอร์อ่างล้างหน้า ถอดเข็มขัดปลดตะขอรูปซิปกางเกงลงไปไว้
ที่โคนขา ปลิ้นควยแข็งออกมาจากกางเกงใน ควยผมชี้โชนตั้งผงาด ระดับของเคาท์เตอร์
สูงพอที่ผมจะเอาควยขึ้นไปพาดไว้ได้พอดีๆ ผมใช้นิ้วมือยึดหนังหุ้มไว้กับเคาท์เตอร์ แล้ว
ขยับสะโพกกระเด้าควยกับนิ้วและพื้นเคาท์เตอร์ มองควยแดงเปล่งปลิ้นเข้าๆออกๆในกระ
จกตรงหน้า ในมโนความคิดนึกเห็นภาพตัวเองกำลังกระเด้าเย็ดหีหมออุ๊มอยู่อย่างเมามัน
     กำลังเสียวซ่านน้ำรักปริ่มว่จะกระฉูด พลันก็ต้องตกใจหัวใจแทบหยุดเต้น น้ำรักหยุด
ชะงักค้างเติ่งอยู่ตรงทางออกอัณฑะ ด้วยประตูอีกข้างของห้องน้ำที่ผมลืมใส่กลอนเสีย
สนิทเปิดผวะ หมออุ๊มก้าวเข้ามาทางนั้น ข้างเคาท์เตอร์ที่ผมกำลังฝันเสียวว่าหมออุ๊มนั่งอยู่
เธอเห็นควยผมที่กำลังแดงปลั่ง หนังหุ้มถอกสุดๆเต็มตา
     หมออุ๊ม..ไม่ได้ตกใจ แค่สะดุ้งนิดๆที่โผล่หน้าเข้ามาจ๊ะเอ๋กันภาพที่ไม่ได้คาดว่าจะเห็นเท่า
นั้นเอง
    " อุ๊ย..ขอโทษค่ะ ไม่ได้ตั้งใจจะเข้ามาขัดจังหวะเลยนะคะ จะเข้ามาขอใช้ห้องน้ำหน่อย
เดียวน่ะ "  เธอเอ่ยเสียงแสนปรกติ ละสายตาจากดุ้นเพศผม เดินตรงแน๋วไปที่โถส้วม ผม
ซะอีกที่ตกใจก็ตกใจ อายก็อาย จนทำอะไรไม่ถูก ลุกลี้ลุกลนจะเก็บดุ้นแข็งเข้ากางเกง
   " ไม่ต้องอายอุ๊มหรอกค่ะ เรื่องธรรมชาติออกจะตาย ทำต่อเถอะค่ะ "
    เธอพูดเหมือนสิ่งที่เห็นเป็นเรื่องธรรมดาๆซะเหลือเกิน เดินตรงไปที่โถชักโครก รวบ
ชายกระโปรงขึ้นมาไว้หนีบไว้ที่บั้นเอว รูดกางเกงในลงไปไว้ที่โคนขา นั่งโถส้วมฉ่หน้าตาเฉย
   " เป็นผู้ใหญ่ๆกันแล้ว ไม่เห็นว่าเป็นเรื่องต้องน่าอายอะไรกันซักหน่อยนี่คะ อุ๊มยังไม่อาย
คุณเลย มีอารมณ์ก็ระบาย อุ๊มเองก็เคยค่ะ "
     หมออุ๊มพูดต่อน้ำเสียงราบเรียบ หยิบฝักบัวชำระฉีดล้างช่องฉี่  แล้วซับด้วยกระดาษ
ทิชชู แล้วลุกขึ้นยืนเต็มตัว ขยับกางเกงในเข้าที่ ปล่อยชายกระโปรงลงตามเดิม ตลอดทุก
อิริยาบทนั่นผมมองดูเธอตลอด ความเก้อเขินจางไป อวัยวะเพศก็ยังไม่ได้เก็บเข้ากางเกง
มันกระดกแข็งขึ้นมาอีก ที่เมื่อกี้เห็นหีหมออุ๊มที่มีขนสีดำปกคลุมอยู่บางๆ ตอนเธอรูดกาง
เกงในลงนั่งฉี่
    " ทำต่อสิคะ ต่อหน้าอุ๊มนี่แหล่ะ ไม่ได้เห็นของใครมานานแล้ว อยากเห็นเหมือนกันค่ะ ว่า
แต่ว่า ไปเห็นใครในงานเมื่อกี้แล้วมีอารมณ์ขึ้นมาคะ บอกกันได้มั๊ย "
     คำถามชวนพูดคุยแบบไม่มีอาการเก้อเขินอะไรเลยสักนิดแบบนั้น ทำเอาผมเกิดความ
กล้าที่จะลองวัดดวงเล่นกับหมออุ๊มเข้าแล้วสิ ไม่อายที่จะเผยควยแข็งให้เธอเห็นต่อหน้าอีก
แล้ว ตอบความจริงกับเธอแบบหน้าตาเฉยเหมือนกัน
    " ไม่ได้เพราะไปเห็นอะไรของใครมาหรอกครับอุ๊ม เห็นขาอ่อน เห็นซอกขาของอุ๊มตอน
นั่งมาด้วยกันในรถนั่นแหล่ะ ไม่รู้ตัวละสิท่า "
    " อ้าว เหรอคะ กลายเป็นอุ๊มเองหรอกเหรอ แล้วคิดว่ากำลังทำอะไรอุ๊มอยู่ถึงไหนแล้วล่ะ
ตอนอุ๊มเข้ามาเห็นน่ะ "
    " ก็..กำลัง ใส่เข้าไปชักเข้าชักออกอยู่ในตัวอุ๊ม แรงๆ ถี่ๆ เกือบๆเสร็จ อุ๊มก็โผล่เข้ามา
พอดี "
    " เลย..ทำให้หมดอารมณ์ไปเลยรึเปล่าน่ะ ขอโทษด้วยจริงๆนะคะ ไม่ได้ตั้งใจ "
    " ไม่หมดหรอก อารมณ์ใหม่มันเข้ามาแทนที่แล้ว ที่เห็น..ตรงนั้น ของอุ๊ม ตอนรวบกระ
ชายโปรงถอดกางเกงในออกนั่งฉี่เมื่อกี้น่ะ "
    " อ้าวตายจริง เป็นงั้นไปซะอีก แล้วตอนนี้ทำไงล่ะ ยิ่งแข็งเข้าไปใหญ่เลยสิ ให้อุ๊มช่วย
มั้ยคะ เอามือทำนะ ไม่อม ไม่เอา ไม่ดูด ไม่เลีย เพราะเดี๋ยวต้องรีบกลับไปที่งานกันต่อ "

ข้อเสนอสวยหรูขนาดนั้นใครจะปฏิเสธได้ลงคอล่ะครับ  ผมแค่ขอให้หมออุ๊มรวบชาย
กระโปรงขึ้นไปที่เอว รูดกางเกงในลงไปไว้ที่หน้าขา  ให้ผมดูของเธอตอนที่เธอใช้มือทำ
ให้ผม เธอก็รวบกระโปรงรูดกางเกงในให้ผมดูหีตามที่ขอแต่โดยดี
    ..หมออุ๊มชักว่าวให้ผมอย่างกุลีกุจอเต็มใจ ทำไปได้สักพักสั้นๆก็บอกผมว่า หากอยาก
จับอยากลูบหีไปด้วยระหว่างที่เธอชักว่าวให้ก็ได้นะ เกี่ยวปุ่มแตดได้แต่ห้ามสอดนิ้วเข้าไป
ในอย่างเด็ดขาด
     ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าที่หมออุ๊มแนะให้ผมทำยังงั้นกับเธอได้ เพราะอยากให้ผมเสร็จ
เร็วๆ จะได้รีบกลับไปที่งานกันต่อ  รึว่า..เพราะเธอเองก็ชักมีอารมณ์อยากให้ผมทำแบบ
นั้นกับเธอขึ้นมาแล้วเหมือนกัน
      แล้วคำถามที่สงสัย ก็ไปได้คำตอบตอบออกมาในตอนจบครับ
      เพราะ..เมื่อปฎิบัติการช่วยชักว่าวให้ผมโดยหมออุ๊มก็ดำเนินไปด้วยความเร่าร้อนเผ็ด
มันส์นั่น กว่าผมจะเสียวสุดๆน้ำแตกออกมา หมออุ๊มก็ถูกผมทั้งจับ ทั้งจูบไซ้ที่หัวนมจนหน้า
อกครัด หัวนมแข็งชี้ชันอยู่ในเสื้อ ทั้งถูกรูดร่องหี บี้เม็ดแตด จนน้ำหีโชคฉ่ำออกมาเต็มร่อง
เหมือนกัน โดยที่เธอไม่ได้บ่นหรือห้ามปราบผมซักคำ

.. สุดท้าย ที่ตั้งใจไว้แค่ว่าหมออุ๊มจะช่วยระบายความใคร่ให้ผมข้างเดียว กลายเป็นว่า
หมออุ๊มเองก็ได้ระบายความใคร่ไปกับผมด้วย นี่หากมีเวลากันมากกว่านี้ คงไม่มีใครรับรอง
ได้ว่าผมกับหมออุ๊มจะได้เล่นเสียวกันสุดมันยิ่งกว่านี้กันแค่ไหน เผลอๆอาจจะจบลงด้วย
การได้สอดใส่(เย็ด)กันด้วยก็ได้
     เสียวกระสันต์เสร็จไปด้วยกันทั้งคู่ ไม่มีเวลาทำความสะอาดกันมากกว่าเอากระดาษทิชชู
มาเช็ดซับน้ำเสียวแล้วละตรับ ต้องรีบจัดเสื้อผ้ากันให้เรียบร้อย กลับออกไปร่วมงานที่
สโมสรกันอีกที หลังจากที่หลบออกมาจากงานกันเกือบชั่วโมง