ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

copy เปิดบริสุทธิ์ น้องตู้ เด็ก13 ขวบ(ม.1 เท่านั้น) บทประพันธ์ pakpao

เริ่มโดย areja, มกราคม 09, 2012, 10:01:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

copyเปิดบริสุทธิ์ น้องตู้ เด็ก 13 ขวบ (ม. 1 เท่านั้น) บทประพันธ์ pakpao

เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนผมเรียนอยู่ ม.6 ตอนนั้นผมเป็นเด็กกิจกรรม ทำงานโรงเรียนสารพัดจนต้องสอบซ่อมเป็นประจำ แต่เพราะทำกิจกรรมเยอะนี่แหละ ทำให้ผมรู้จักน้องๆเยอะ ผมไม่หล่อหรอกแต่อาศัยว่ามุขตลกเยอะเลยมีน้องๆติดเยอะหน่อย จริงๆแล้วผมนั้นไม่ได้กะจะจีบเด็กหรอก แต่มีน้อง ม.1 คนนึงชื่อ ตู้ ที่สนิทกับผมมากในบรรดารุ่นน้องที่รู้จักผม

ตู้ตัวเล็กผอมบางผิวคล้ำแต่น่ารัก เป็นเด็กค่อนข้างเอาแต่ใจ ยิ่งผมชอบตามใจด้วยยิ่งชอบข่มขู่ ซึ่งผมก้อไม่ได้คิดอะไรมากเพราะคิดว่าเป็นนิสัยเด็กๆ ผมมักจะอยู่ทำงานหลังเลิกเรียนจนเย็นค่ำประจำ แล้วตู้ก้อมักจะตามติดอยู่กับผมทุกเย็นเพราะบ้านตู้อยู่ติดโรงเรียน จนเพื่อนๆแซวว่าผมเลี้ยงต้อย ผมคิดกับตู้แบบน้องคนนึงแต่ท่าทางตู้จะติดผมเอามากๆ วันนึงผมนั่งทำงานอยู่ในห้องกิจกรรม ตู้เดินเข้ามาชวนผมไปดูหนังวีดีโอที่บ้าน เพราะไม่มีใครอยู่เป็นเพื่อน

บ้านของตู้ทำร้านอาหารตามสั่ง ในตลาดโต้รุ่งหน้าซอยโรงเรียนน่ะครับ ผมบอกผมต้องทำงานแต่ตู้กระเง้ากระงอดจนผมต้องตามใจตู้ตามปกติ พอมาถึงบ้านตู้ก้อกุลีกุจอหาน้ำมาให้ผมดื่มแล้วชวนคุยฉอยๆๆ ตามปกติ ผมเลยถาม "เอ้า ไหนว่าจะดูหนังไง" ตู้บอก "พี่ต้อมจะดูหนังอะไรล่ะ" ผมเลยตอบ "ก้อเราชวนพี่มานี่ เราจะดูอะไรล่ะ" ตู้หันมาบอก "ดูหนังโป๊มั้ยพี่" เล่นเอาผมสะดุ้ง ผมบอก "เฮ้ย ไม่ดีมั้งเดี๋ยวเสียเด็ก" แล้วตู้ก้อไปรื้อม้วนวีดีโอแล้วหยิบม้วนนึงมา "นี่ไงพี่ ดูป่ะ ดูนะ ตู้เคยเห็นพ่อเปิดดู นะนะ" ผมบอก "ตามใจละกัน"

ตู้เลยเอาเทปใส่เครื่องแล้วมานั่งดูข้างๆผม ดูไปตู้ก้อถามนู่นวิจารณ์นี่ไปเรื่อย ส่วนผมชักเกิดอาการหงี่ขึ้นมา จนต้องนั่งไขว่ห้าง ตู้เลยทัก "ต้องนั่งไขว่ห้างด้วยเหรอพี่ โด่ละซิ" แล้วก้อหัวเราะชอบใจ ผมละอายซะแต่ตอบไป "ทะลึ่งนะเรา เดี๋ยวเหอะ" ตู้หัวเราะถามผม "แล้วพี่เคยทำอย่างว่ากับผู้หญิงรึป่าว" ผมตอบไปแบบปัดๆ "ไม่เคยโว้ย" ตู้ถามต่ออีก "แล้วพี่ทำไง ชักว่าวเหรอ" ผมละเชื่อเลย "เออซิ ทำไงได้ละวะ" แล้วตู้ก้อถามคำถามที่เล่นเอาผมตะลึง "งั้นเรามาลองทำกันดูมั้ยคะ พี่ต้อม" ผมหันไปก้อเจอตู้มองผมตาวาวเล่นเอาผมใจสั่น ผมบอก "เฮ้บ ไม่ดีมั้ง ตู้ยังเด็กนะ" ตู้ทำหน้าผิดหวังแล้วเริ่มโวยวาย "เด็กแล้วไงล่ะ ตู้รู้ละน่าว่าเขาทำอะไรกัน ถ้าพี่ไม่ทำกับตู้ ตู้ไปทำกับคนอื่นก้อได้"

ผมอึ้งไปนิดแล้วบอก "ไม่เอาซิตู้ พี่แค่ห่วงนะ" ตู้บอก "ก้อเพราะตู้สนิทกับพี่ต้อมไง ตู้ถึงอยากลองกับพี่ไง" ผมเลยอึ้ง "เอ้า ถ้าตู้แน่ใจก้อเอา" แค่นั้นตู้ก้อหันมามองผมตาวาวอีกครั้ง ผมเลยถาม "เอ้า แล้วเราจะเริ่มยังไงล่ะ" ตู้บอก "งั้นตู้ขอดูของพี่หน่อยซิ" ผมเลยบอก "อย่างงั้นต้องแลกกันนะ" ตู้พยักหน้าตกลง ผมเลยถอดกางเกงออกพร้อมกางเกงในปล่อยให่น้องชายผมโด่ออกมา ตู้มองตาวาวร้อง "โห เหมือนในหนังเลย ขอตู้จับได้มั้ยคะ" ผมพยักหน้าตู้เลยเอื้อมมือมาจับ มือตู้เย็นมากเล่นเอาผมสะดุ้งท่อนเอ็นผมเลยพองขึ้น ตู้ร้องอย่างตื่นเต้น "อุ้ยๆๆ มันใหญ่ขึ้นด้วยล่ะ" ผมมองหน้าอันไร้เดียงสาของตู้แล้วยิ่งเกิดอารมณ์

ผมบอกตู้ "ทีนี้ตาตู้มั่งล่ะ" ตู้ยิ้มอายๆแล้วนั่งเอนหลังเอาขามาทางผม ตู้ถลกกระโปรงขึ้นจนถึงกางเกงในแล้วรูดกางเกงในออกจากขา จิ๋มของตู้แทบจะไม่มีขนขึ้นเลยกลีบเนื้ออวบอูมเบียดชิดกัน ผมมองแล้วน้ำแทบแตกเลย ผมเอื้อมมือไปลูบกลีบเนื้อของตู้ ตู้สะดุ้งหายใจเฮือกพอมือผมโดนจิ๋มเธอ ผมลูบไล้ไปมาแล้วเอานิ้วแทรกเข้าไป ในร่องจนตู้ร้อง "อื้ออ...พี่ต้อม...ตู้เสียว.." ผมขยับเข้าไปใกล้แล้วบอก "ขอพี่เลียได้ไม๊" ตู้หน้าแดงขึ้นแต่พยักหน้า ผมละอยากเลียจิ๋มมานานแล้ว เลยก้มลงจูบจิ๋มตู้แล้วเลียลงไปบนร่อง

ตู้ร้อง "อ้า...พี่ต้อมขา...เสียวค่ะ..." ผมจับขาตู้กางออกแล้วใช้ลิ้นเลียและไชไปมาจนจิ๋มตู้เปียกไปด้วยน้ำลายผมและ น้ำเมือกของตู้ ตู้ร้อง "อ้า...ซซซ พี่ต้อมขา เสียวไปหมดแล้วค่ะ" ผมหงี่สุดๆแล้วเลยลุกขึ้นแล้วคุกเข่าลงหว่างขาตู้ ผมจับแท่งของผมเอาหัวจ่อเข้าที่ร่องจิ๋มของตู้ ตู้ผงกหัวขึ้นมามองตาวาวแล้วยิ้ม ผมยิ้มตอบแล้วบอก "เอาละนะ" แล้วกดหัวจรวดผมเข้าไปในจิ๋มตู้ ตู้ร้อง "อ้า..พี่คะ...อึ้ยย.." กลีบเนื้อของจิ๋มตู้บีบรักหัวจรวดผมแน่นจนแทบจะเข้าไม่ได้ ผมถอนออกแล้วถูหัวจรวดกับร่องจิ๋มตู้จนเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกของตู้แล้วลอง ใหม่

คราวนี้หัวจรวดผมเข้าไปได้จนสุดรอยหยัก ตู้หลับตาปี๋ร้อง "โอ้...พี่ต้อมขา..." ผมชะงักแล้วถาม "เจ็บมั้ยตู้ ถ้าเจ็บพี่จะได้หยุด" ตู้ถอนใจแล้วบอก "ไม่เป็นไรค่ะ...อ้า...ต่อค่ะ.." ผมถอนออกมาอีกครั้งแต่ไม่สุดแล้วดันเข้าไปลึกขึ้นอีกหน่อย ตู้กัดฟันร้อง "อี้ยยย.." แต่ก้อยันตัวไว้ ผมถอนอีกทีแล้วกดแท่งผมเข้าไปในจิ๋มตู้จนมิด จิ๋มตู้คับแน่นท่อนเอ็นผมไปหมดจนผมแทบจะถึงเลยทีเดียว ผมกดแช่เอาไว้เพราะกลัวจะน้ำแตกซะก่อน ตู้เอาศอกยันตัวขึ้นมาดูครางเสียงกระเส่า "ฮะ...อ้า..พี่ต้อมขา...มันแน่นไปหมดเลย" ตู้พูดแล้วค่อยๆเอื้อมมือมาแตะจิ๋มของเธอและท่อนเอ็นของผม

ผมถาม "เป็นไงบ้างจ๊ะตู้" ตู้หันมายิ้ม "ดีค่ะ...เสียวจังค่ะ..ซซซ" แล้วผมก้อค่อยๆถอนแท่งผมออกแล้วสวนกลับเข้าไป ตู้กัดฟันร้อง "อ้า...พี่ขา...เสียวดีค่ะ...ซซซ.." ตู้ยันตัวไว้ขณะที่ผมจับขาของตู้กาง ไว้ ผมเริ่มชักท่อนเอ็นผมเข้าๆออกๆ ตู้เงยหน้าสะบัดหัวไปมาร้อง "อ้า..อ้า..อ้า..." ผมมองดูแล้วได้อารมณ์จริงๆ ตู้ยังอยู่ในชุดนักเรียนกระโปรงถลกขึ้นถึงเอวนั่งยันศอกโดยมีผมจับขากางไว้ กระเด้าท่อนเอ็นผมเข้าออกๆจนจิ๋มเธอยู่เข้าๆออกๆตาม ผมกัดฟันทนไว้อย่างถึงที่สุด ซักพักตู้หายใจแรงขึ้นร้องว่า "อ้า...ตู้จะถึงแล้วค่า...อ้า..อ้า..." แล้วตู้ก้อขมวดคิ้วร้อง "อื้อออ....." ตู้ยันตัวเข้าหาผมจนท่อนเอ็นผมอัดเข้าไปมิดจิมเธอ ตัวตู้กระตุกวาบแล้วจิ๋มตู้ก้อตอดท่อนเอ็นผมจนผมเสียวไปหมด ตู้ถอนหายใจแล้วหายใจกระเส่านิดๆ

ผมบอก "อูย...ดีจังจ๊ะตู้พี่ก้อจะถึงแล้ว นะ..." ตู้ตาปรือยิ้มให้ผมบอกว่า "เอาแบบในหนังนะคะ พี่ต้อมเอามาถึงตรงหน้าตู้นะ" ได้ยินแค่นั้นผมก้อสุดทนแล้ว ผมร้องออกมา "โอ้ย..ตู้พี่จะถึงแล้ว..อื้มมม..." ผมกัดฟันกระเด้าตู้ต่อีก 2 ทีแล้วชักออกมาแล้วเอามาจ่อที่หน้าตู้ ตู้มองผมยิ้มๆ ผมจับหัวตู้ไว้มือนึงอีกมือก้อรูดท่อนเอ็นผมอีก 2 ทีแล้วก้อฉีดน้ำรักออกมาเป็นสายยาวเต็มหน้าอันน่ารักของตู้ ตู้ตกใจร้อง "ว้าย..." ผมเลยเอาจ่อเข้าที่ปากตู้แล้วกระฉูดน้ำที่เหลือเข้าไป ผมบอกตู้ "อมให้พี่หน่อยนะ" แล้วก้อดันหัวจรวดผมเข้าปากบางของตู้ ตู้มองขึ้นมายิ้มๆขณะที่ผมจับหัวตู้แล้วรูดท่อนเอ็นผมเข้าๆออกๆจากปากสาว น้อย ผมกระฉูดน้ำเข้าปากตู้ไปอีก 2 ครั้ง ตู้กลืนน้ำรักผมลงไปจนหมด ผมดันตัวตู้ให้นอนลงแล้วจูบที่ปากจนตัวตู้สะท้าน เย็นวันนั้นเราดูวีดีโอไปแล้วทำตามหนังไปจนถึง 2 ทุ่ม ผมเสียน้ำไป 4 รอบส่วนตู้นั้นไม่ได้นับไปแล้ว เดี๋ยวจะมีเรื่องมาเล่าอีกนะครับ

copyเปิดบริสุทธิ์ น้องตู้ เด็ก 13 ขวบ (ม. 1 เท่านั้น) บทประพันธ์ pakpao