ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy หลินกับไอ้เฒ่าสิงห์  บทประพันธ์ kbpost69

เริ่มโดย areja, มกราคม 10, 2012, 11:50:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy หลินกับไอ้เฒ่าสิงห์  บทประพันธ์ kbpost69

สวัสดีค่ะ หลินเองค่ะ หายไปนานเหมือนกันนะคะ ก็คือว่าช่วงที่ผ่านมาหนูก็ยุ่งๆเรื่องการย้ายงานของหนูค่ะ คือตอนนี้หนูได้ย้ายไปทำงานที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่งแล้ว (ตำแหน่งเจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์เหมือนเดิม แต่เงินเดือนสูงขึ้นเกือบ 20 เปอร์เซ็นต์ค่ะ) ช่วงที่ยุ่งก็เลยไม่ค่อยมีเวลาส่งเรื่องประสบการณ์เสียวมาเล่าให้เพื่อนๆฟังค่ะ

ก่อนอื่นหนูก็ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆที่ส่งเมลล์มาหาหนูมากนะคะ มีเมลล์มาหาหนูเยอะมาก เฉลี่ยแล้ววันละเกือบ 30 ฉบับแน่ะ (บางคนเมลล์มาวันละหลายฉบับ) หนูก็สัญญาว่าจะรีบตอบทุกๆคนให้เร็วที่สุดนะคะ สัญญาค่ะ แต่ที่มีบางคนเมลล์มาถามว่าทำไมหนูจึงต้องเป็นอย่างนี้นั้น หนูอยากจะขอเคลียร์ตรงนี้นิดนึงก่อนนะคะ ก็คือว่าที่หนูเป็นอยู่นั้นจริงๆแล้วหนูก็คิดว่ามันไม่ดีหรอกค่ะ เพียงแต่ว่าสำหรับหนูแล้ว หนูคิดว่าเรื่องเซ็กส์นั้นเป็นเรื่องที่สำคัญและมีผลมากต่อชีวิตของหนู สำหรับหนูแล้วหนูคิดว่าความรักมันควรจะแยกออกจากความใคร่นะคะ ก็คือว่าหนูน่ะรักกับแฟนหนูมาก ดังนั้นเวลาที่เรามีเซ็กส์กันหนูก็อยากจะให้แฟนหนูนั้นทำกับหนูเบาๆอย่างทะนุถนอม มันจะให้ความรู้สึกที่อบอุ่นและจริงใจมากเลยค่ะ ในทางตรงกันข้าม หนูเองก็ยอมรับว่าหนูนั้นเป็นผู้หญิงที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก ดังนั้นเวลาที่หนูมีอารมณ์มีความต้องการทางเพศมากๆแล้ว หนูเองก็อยากจะถูกทำแบบแรงๆค่ะ และก็อยากถูกกระทำโดยชายแปลกหน้าที่หน้าตาน่าเกลียดหรือว่าแก่ๆก็จะยิ่งได้อารมณ์มากเลย ถ้าหนูจะมีเซ็กส์กับแฟนตอนที่หนูมีอารมณ์มากๆ หนูก็มักจะขอให้เค้าใส่หน้ากากปิศาจค่ะ (อันนี้เพื่อนๆอาจจะหาว่าหนูโรคจิตก็ได้นะคะ หนูไม่ว่าหรอกค่ะ) ก็ยกตัวอย่างจากการดูหนังนะคะ ถ้าในหนังมีฉากเลิฟซีนระหว่างพระเอกกับนางเอก หนูดูแล้วจะรู้สึกเฉยๆค่ะ แต่ถ้ามีฉากระหว่างนางเอกกับผู้ร้าย (ไม่ว่าจะเกิดจากการที่นางเอกโดนวางยา มอมยา โดนจับมัด หรือว่าทำไปด้วยเพราะเป็นแผนล่อสวาทหรือว่าความจำใจยังไงก็ตาม) หนูดูแล้วจะรู้สึกตื่นเต้นและมีอารมณ์มากเลยค่ะ (อันนี้ไม่ทราบว่าเพื่อนๆรู้สึกเหมือนกันหรือเปล่า) ดังนั้นมันจึงทำให้หนูรู้สึกกับตัวเองอย่างนี้ ซึ่งหนูเองก็โชคดีที่แฟนหนูเค้าเข้าใจค่ะ (จริงๆแล้วบางครั้งแฟนหนูเองนั่นแหละที่อยากให้หนูลองทำเพื่อปลุกอารมณ์เค้า) แต่อย่างหนึ่งที่อยากจะบอกกับเพื่อนๆทุกคนนะคะว่าทุกครั้งที่หนูมีเซ็กส์ กับชายแปลกหน้า หนูจะให้ผู้ชายใช้ถุงยางตลอดค่ะ ไม่งั้นหนูไม่ยอมแน่นอน

เข้าเรื่องเลยดีกว่านะคะ สำหรับเรื่องเสียวที่หนูจะเล่าต่อไปนี้ก็เกิดขึ้นเมื่อประมาณ 5 เดือนมาแล้ว เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นนี้มันเกิดมาจากความบ้าของหลินเองค่ะ พอจบเรื่องแล้วหนูก็เล่าให้แฟนฟัง แทนที่เค้าจะโกรธมาก แต่เค้ากลับยอมรับว่าเค้าได้ฟังแล้วมีอารมณ์อยากมากจริงๆ และนั่นก็คือเหตุผลที่ทำให้ในปัจจุบันนี้เค้าเลือกที่จะให้หนูแต่งตัวโป๊ๆ ออกไปยั่วสวาทพวกผู้ชายแก่ๆเพื่อปลุกอารมณ์เค้าค่ะ เพราะเหตุการณ์นี้ทำให้เค้ารู้ตัวเองว่าเค้าต้องให้หนูทำอย่างไร เค้าถึงจะมีความต้องการมากๆค่ะ

เรื่องที่เกิดขึ้นก็มีอยู่ว่าเมื่อประมาณเดือนมีนาคมที่ผ่านมานี้ (2545) แฟนหนูเค้าก็ชวนหนูไปเยี่ยมบ้านเพื่อนสนิทของเค้า (เพื่อนสมัยเรียนปริญญาตรีด้วยกัน) ที่จังหวัดชลบุรีค่ะ เราออกเดินทางกันเช้าวันเสาร์ พอไปถึงเพื่อนของแฟนก็ออกมาต้อนรับทันทีเพราะว่าเค้ารออยู่แล้ว หนูขอสมมติว่าเพื่อนของแฟนหนูคนนี้เค้าชื่อ เอก ก็แล้วกันนะคะ เอกอายุ 23 ปีแล้ว (น้อยกว่าแฟนหนู 2 ปีเพราะเอกสอบเทียบได้ค่ะ) แต่ยังไม่มีแฟนเลย เค้าอยู่ที่บ้านกับแม่และก็พ่อเลี้ยงของเค้า (พ่อแท้ๆของเอกนั้นเสียไปตั้งแต่ตอนเอกอายุ 10 ปีเพราะอุบัติเหตุทางรถยนต์ค่ะ) แม่ของเอกก็อายุ 40 กว่าแล้วส่วนพ่อเลี้ยงของเอกที่ชื่อ สิงห์ ก็อายุ 50 กว่าๆ ดังนั้นพอหนูกับแฟนไปถึง ในบ้านของเอกจึงมีสมาชิกรวมทั้งหมด 5 คน แต่จากการที่บ้านของเอกนั้นมีแค่ 2 ห้องนอนเท่านั้น เอกก็เลยบอกว่าจะยกห้องนอนของเค้าให้กับหนูกับแฟนค่ะเพราะว่าเค้าเป็นผู้ชายจึงนอนข้างนอกได้ แฟนหนูก็ไม่ยอมเพราะว่ากลัวว่าจะเป็นการเอาเปรียบเพื่อน ทั้ง 2 คนเถียงกันอยู่นานมาก ในที่สุดก็สรุปออกมาว่าเค้าทั้ง 2 คนจะนอนข้างนอกแล้วให้หนูนอนในห้องนอนของเอกคนเดียว โดยเค้า 2 คนบอกว่าจะนอนกินเหล้าคุยกันค่ะ ในเมื่อเป็นอย่างนี้หนูก็ตามใจแฟนหนู (ห้องนอนอีกห้องเป็นของแม่เอกกับพ่อเลี้ยงที่ชื่อสิงห์ค่ะ)

พอตกกลางคืนประมาณเกือบทุ่ม (คืนวันเสาร์) เราทั้ง 5 คนก็นั่งล้อมวงกินข้าวกัน หนูก็อาบน้ำเสร็จแล้วจึงแต่งกายด้วยชุดสบายๆ หนูใส่เสื้อยืดเอวลอยสีดำและใส่กางเกงขาสั้นสีขาว พอเอกและพ่อเลี้ยงของเค้าเห็นหนูแต่งชุดนี้ก็จ้องกันใหญ่เลยค่ะโดยเฉพาะพ่อเลี้ยงของเอกที่ชื่อสิงห์ ทีแรกหนูก็ไม่คิดอะไรก็เลยไม่สนใจอะไร ใครอยากจ้องก็จ้องไป หนูไม่สนซะอย่าง แต่พอหางตาหนูเหลือบไปเห็นเป้ากางเกงที่ตุงจนแทบจะทะลุออกมาของไอ้สิงห์เข้า มันก็เลยทำให้หนูเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาเหมือนกันค่ะ แต่จากการที่เราอยู่กันครบทั้ง 5 คน หนูจึงไม่ได้ทำอะไรมากไปกว่านั้น (แต่บอกตามตรงนะคะ รูปร่างหน้าตาของไอ้สิงห์มันทำให้หนูมีอารมณ์มากเลย เพราะถึงแม้มันจะไม่สูงมากนัก (สูงแค่ประมาณ 160 ซม. เท่านั้น) แต่ตัวของมันก็ล่ำบึ้กเลยค่ะ กล้ามเป็นมัดๆเลย ผิวของมันก็สีดำแดงแถมมีรอยสักอยู่ตามตัวเต็มไปหมดเลย ผมของมันหยิกค่ะ แต่หงอกหมดแล้วและก็ไว้หนวดเคราเล็กน้อย ยิ่งหนูเห็นมันจ้องหนู หนูก็ยิ่งมีอารมณ์ค่ะ)

พอทานข้าวเสร็จ หนูกับแฟนก็ออกไปนั่งคุยกับเอกที่เฉลียงหลังบ้าน เอกก็เล่าให้ฟังว่าเค้าไม่ชอบพ่อเลี้ยงของเขาที่ชื่อไอ้สิงห์คนนี้เลย เพราะมักจะด่าว่าเค้าแบบไม่มีเหตุผลอยู่บ่อยๆ นอกจากนี้วันๆก็ชอบมาไถเงินแม่ไปเล่นการพนันบ้าง กินเหล้าบ้าง แม่ของเอกก็ต้องให้ไปด้วยความเกรงใจ ทำให้เอกไม่ชอบไอ้สิงห์มาก หนูพอได้ฟังก็เลยเกิดความรู้สึกอยากจะแกล้งไอ้สิงห์ขึ้นมาเหมือนกัน แต่ในตอนนั้นก็ยังไม่รู้ว่าจะทำยังไง

คืนนั้นประมาณ 2 ทุ่มกว่า ขณะที่เอกกับแฟนหนูเค้านั่งดื่มเหล้ากันอยู่ที่เฉลียงหลังบ้านนั้น หนูก็เข้าไปในห้องนอนของหนู ซึ่งจากการที่ผนังกั้นระหว่างห้องนอนทั้ง 2 ห้องนั้นเป็นผนังไม้ตีต่อๆกัน ดังนั้นถ้ามองลอดช่องแสงแล้ว จะทำให้เห็นว่ามีรูตามดเต็มไปหมดเลย ทีแรกหนูก็ไม่คิดอะไรจึงนอนเล่นอ่านหนังสืออยู่บนเตียง พออ่านไปได้ซักพัก หนูก็ได้ยินเสียงครางเหมือนคนกำลังเล่นเสียวกันอยู่ พอได้ยินมากขึ้นหนูก็เกิดความรู้สึกว่าอยากแอบดูขึ้นมาทันที พอความคิดชั่ววูบมันสั่งอย่างนั้น หนูก็เลยรีบหารูใหญ่ๆตามผนังแอบดู ภาพที่หนูเห็นก็คือไอ้สิงห์มันกำลังเอาอยู่กับแม่ของเอกอย่างดุเดือดและเร่าร้อน โดยไอ้สิงห์มันให้แม่ของเอกนอนหงายส่วนตัวมันเองก็ขึ้นขย่มอย่างเมามันจริงๆค่ะ หนูแอบดูอยู่เกิดอารมณ์มากจึงอยากจะรู้ว่าขนาดของไอ้สิงห์มันจะใหญ่ซักแค่ไหนเชียว หลังขย่มไปได้สักพักพอตอนสุดท้ายที่มันจะถึง ไอ้สิงห์มันก็ชักของมันออกมาพ่นพิษใส่ใบหน้าแม่ของเอก พอหนูเห็นไอ้บักบานของมันอย่างเต็มตาหนูก็ต้องตกตะลึงค่ะ เพราะของมันนอกจากจะยาวมากแล้ว (แต่ไม่อวบอ้วนเท่าไหร่) ยังงอที่ปลายอีกด้วย สีดำสนิทและขนดกเต็มไปหมดเลย หนูเห็นแล้วเสียวสยิวไปหมดเลยค่ะ เกิดความรู้สึกอยากจะมีเซ็กส์มากแต่ก็ไม่กล้ากวนแฟน เพราะว่าแกกำลังคุยสนุกอยู่กับเอกอยู่ที่หลังบ้าน ดังนั้นหนูจึงคิดหาทางระบายออกด้วยตัวเอง

หลังจากคิดอยู่นานในที่สุดหนูก็เลยกะว่าจะไปอาบน้ำดีกว่าจะได้ลดความร้อนในกายลงบ้าง หนูจึงถอดเสื้อผ้าออกหมดเหลือแค่กางเกงในตัวจิ๋วสีดำตัวเดียว แล้วก็กระโจมอกด้วยผ้าขนหนูผืนเล็กสีขาวแทน (ผ้าขนหนูผืนนี้สั้นมากจึงทำให้เวลาหนูกระโจมอก แล้วอย่าว่าแต่ขาอ่อนเลยนะคะก้นยังแทบจะหลุดออกมาเลยค่ะ หนูชอบใช้นุ่งเวลาอยากยั่วแฟนให้มีอารมณ์ค่ะ) พอหนูกระโจมอกเรียบร้อยแล้วหนูก็แอบดูที่ห้องแม่ของเอกอีกทีหนึ่ง ภาพที่หนูเห็นก็คือว่าแม่ของเอกนั้นนอนหลับไปแล้ว ส่วนไอ้สิงห์มันกำลังนั่งดูหนังสือโป๊อยู่ค่ะ หนูเดินไปมองที่หน้าต่างหลังบ้านก็เห็นแฟนหนูกับเอกนั่งดื่มเหล้าอยู่ที่เฉลียงหลังบ้านเหมือนเดิม โดยทั้งคู่ก็เริ่มที่จะคอพับคออ่อนกันแล้ว พอหนูเห็นว่าไม่มีใครแน่แล้ว หนูก็เลยเปิดประตูออกไปแล้วเดินไปอาบน้ำ หนูอาบอยู่นานมาก (20 นาทีเห็นจะได้) ทีแรกก็กะว่าจะช่วยตัวเองซักหน่อยแต่พอจะเริ่มทำจริงๆสายตาหนูก็ดันเหลือบไปเห็นคางคก 1 ตัวแอบอยู่ที่ข้างตุ่ม หนูเห็นแล้วกลัวมากก็เลยหมดอารมณ์และรีบๆ อาบน้ำให้เสร็จก่อนจะนุ่งกางเกงในแล้วก็กระโจมอกด้วยผ้าขนหนูผืนเล็กสีขาวผืนเดิมออกมาข้างนอก พอเดินมาได้ 4-5 ก้าว หนูก็ต้องตกใจเพราะว่าหนูเห็นไอ้สิงห์มันนุ่งกางเกงขาสั้นตัวเดียว ออกมานั่งอยู่ที่ชุดโซฟาในห้องนั่งเล่นคนเดียวค่ะ มันกำลังนั่งดูหนังสือโป๊อยู่ พอมันเห็นหนู มันก็จ้องหนูตาเป็นมันเลย โดยเฉพาะจากการที่หนูในตอนนั้นอยู่ในชุดที่เรียกว่าเซ็กซี่แบบสุดๆ (เพราะนอกจากเรือนร่างและผมสลวยของหนูจะเปียกน้ำแบบหมาดๆแล้ว ผ้าขนหนูผืนสั้นที่หนูกระโจมอกอยู่มันก็แทบจะไม่ได้ช่วยปกปิดส่วนสำคัญของหนูซักเท่าไหร่เลย) พอไอ้สิงห์มันเห็นหนูหยุดเดินด้วยความตกใจ มันก็รีบเรียกหนูให้เข้าไปนั่งคุยกับมันทันที หนูในตอนนั้นยอมรับว่าตื่นเต้นและสับสนมาก เพราะว่าหนูมีนิสัยแปลกอยู่อย่างหนึ่งคือถ้าหนูเกิดอารมณ์เสียวอยากจะยั่วผู้ชาย หนูชอบที่จะยั่วคนที่เลวๆมากกว่า เพราะมันจะให้ความรู้สึกที่ตื่นเต้นและเสียวสยิวจริงๆค่ะ (หนูไม่ชอบยั่วคนดีๆค่ะ เพราะหนูจะรู้สึกว่าไม่ควรไปแกล้งเค้า) ดังนั้นจากการที่หนูรู้จากเอกว่าไอ้สิงห์มันเลวระยำมาก มันก็ยิ่งทำให้หนูมีความรู้สึกอยากจะยั่วมันมากขึ้น ยิ่งหนูเห็นสายตาอันหื่นกระหายของมันที่จับจ้องอยู่ที่เรือนร่างของหนูแล้ว (มันจ้องหนูจนหนูเสียวสยิวไปหมดจนแทบจะกระตุกผ้าออกเปิดให้มันดูซะรู้แล้วรู้รอดไปเลย) รวมกับอารมณ์สวาทที่ค้างอยู่ก่อนแล้วของหนู มันจึงทำให้หนูเกิดความคิดอยากเล่นเกมส์ยั่วสวาทกับมันขึ้นมาทันที ทั้งนี้ที่หนูกล้าก็เพราะว่าหนูเห็นว่ามีคนอยู่ในบ้านหลายคน มันคงไม่กล้าทำอะไรหนู หนูจึงแกล้งถามมันว่าจะให้หนูไปเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนมั้ย ไอ้สิงห์มันก็รีบตอบว่าไม่ต้องหรอก นุ่งอย่างนี้แหละเย็นสบายดี สวยเซ็กซี่ดีด้วย มันชอบ หนูพอได้ยินมันพูดอย่างนี้ก็เลยแกล้งพยักหน้าแล้วยิ้มให้มัน อย่างยั่วยวนก่อนจะเดินเข้าไปนั่งคุยกับมัน

พอหนูเข้าไปนั่งคุยกับมันที่ชุดโซฟา ไอ้สิงห์มันก็ชวนหนูคุยโน่นคุยนี่ หนูเห็นมันชวนคุยหนูก็คุยกับมันโดยมันถามอะไรหนูก็ตอบไปสั้นๆ แต่สายตาที่แสนเจ้าเล่ห์ของมันก็ไม่ได้จดจ้องอยู่ที่ใบหน้าหนูซะเท่าไหร่เลย มันเอาแต่จ้องอยู่ที่ชายของผ้าขนหนูผืนสั้นของหนู ที่ปกปิดโคกสวาทของหนูอยู่เพราะมันปิดแทบจะไม่มิดอยู่แล้ว (เนื่องจากหนูนั่งอยู่บนโซฟาตัวยาว ดังนั้นเวลานั่งชายผ้ามันจะถูกถกขึ้นมาโดยอัตโนมัติ) มันยิ่งจ้องหนู หนูก็ยิ่งมีอารมณ์ หนูยอมรับนะคะว่าตัวเองในตอนนั้นรู้สึกตื่นเต้นมากเลย เสียววูบวาบไปหมด พอคุยไปได้สักพักมันก็วกเข้าเรื่องบนเตียงจนได้ ไอ้สิงห์มันถามหนูว่ามีแฟนแล้วใช่มั้ย แล้วนอนด้วยกันบ่อยหรือเปล่า แฟนหนูเอาเก่งมั้ย ชอบโดนท่าไหน ฯลฯ อะไรพวกนี้ หนูก็เลยแกล้งงงถามมันกลับไปว่าจะถามไปทำไม ไอ้สิงห์มันก็หัวเราะก่อนจะตอบว่าถามก็เพราะอยากรู้ไง ว่าหนุ่มๆสาวๆสมัยนี้เค้าเก่งกันแค่ไหน หรือว่าจะเก่งสู้คนรุ่นแก่ๆอย่างมันไม่ได้ พูดจบมันก็หัวเราะอย่างชอบใจ

หนูคุยกับมันจนเกือบจะ 4 ทุ่มครึ่ง ซึ่งในตอนนั้นหนูเองก็ยอมรับว่ามีความรู้สึกอยากมากจริงๆ อยากจะโดนขยี้สวาทแบบแรงๆมากเลย หนูจำได้ว่าถูกไอ้แก่สิงห์มันจ้องข่มขืนทางสายตา จนแทบจะละลายและถูกมันพูดจาแทะโลมจนกางเกงในแฉะไปหมดแล้ว หนูจึงคิดจะกลับเข้าห้องเพื่อช่วยตัวเองปลดเปลื้องอารมณ์สวาท ดังนั้นหนูจึงบอกมันว่าหนูง่วงนอนแล้วและขอตัวกลับเข้าไปนอนในห้อง ไอ้แก่สิงห์มันก็คะยั้นคะยอให้หนูนั่งก่อน หนูก็บอกว่าไม่เอาแล้ว หนูง่วงนอนมาก ไอ้สิงห์มันเห็นหนูยืนกรานหนักแน่นมันก็เลยทำท่าเซ็งๆก่อนจะบอกว่าโอ.เค. นอนก็ได้ แล้วมันก็ทำท่าจะลุกขึ้น พอหนูเห็นมันลุกหนูก็เลยลุกขึ้นบ้าง แต่หนูก็ไม่รู้จริงๆว่าในตอนนั้นหนูคิดอะไรอยู่พอหนูเห็นมันเดินเข้ามาใกล้ หนูก็เกิดอารมณ์เสียวอยากแกล้งมันขึ้นมาเฉยๆ (หนูคงอยากจะรู้ว่าถ้ามีโอกาส มันจะทำอะไรกับหนูบ้าง) หนูเลยแกล้งบอกว่าขาของหนูชาไปหมดแล้วก็ทำท่ายืนไม่ติดจะล้มลง ไอ้สิงห์มันเห็นได้โอกาสก็เลยรีบเข้ามาโอบประคองหนูไว้ พอมือสากของมันได้สัมผัสกับเรือนร่างของหนู อารมณ์หนูในยามนั้นก็เลยกระเจิดกระเจิงไปหมดเลยค่ะ (หนูยอมรับว่าในตอนนั้นหนูไม่รู้ตัวจริงๆค่ะว่าทำไมถึงอยากขนาดนั้น อาจเป็นเพราะว่าเพิ่งแอบดูไอ้สิงห์มันเล่นเสียวกับแม่ของเอกมาหยกๆ และก็เห็นเจ้าอสรพิษตัวยาวแสนน่าเกลียดของมันด้วยก็เลยมีอารมณ์ค้างอยู่ก่อนแล้ว พอมาเจอกับการจ้องแบบหื่นกระหายและ การพูดจาแทะโลมของไอ้สิงห์ที่รูปร่างหน้าตาก็น่าเกลียดอย่างนี้ มันก็เลยทำให้อารมณ์เปลี่ยวของหนูหยุดไม่อยู่จริงๆ) พอไอ้สิงห์มันโอบตัวหนูไว้ได้ มือสากทั้ง 2 ของมันก็เริ่มทำงานทันที ไอ้สมมันเริ่มใช้มือขวาประคองตัวหนูที่หัวไหล่ ส่วนมือซ้ายก็เอามาจับไว้ที่โคนขาอ่อนของหนู พอหนูทำท่าว่าเริ่มจะยืนติด มือขวาที่หยาบหนาของมันก็เริ่มลูบไล้มาที่ต้นแขนของหนู ก่อนที่จะพลิกมันเข้ามาจับไว้ที่บริเวณสีข้างของหนูแล้วลูบไล้สูงขึ้นมาจนถึงบริเวณเต้าอ่อนของหนู ในตอนนั้นหนูยอมรับว่าเริ่มกลัวมันขึ้นมาแล้วจริงๆ (เพราะว่าก่อนเหตุการณ์นี้จะเกิดขึ้น หนูยังไม่เคยเสียตัวให้กับใครอื่นอีกเลย นอกจากแฟนหนูคนเดียว) พอหนูถูกมันเบียดกายเข้ามาประคองจับใกล้ๆ มันก็ทำให้หนูยิ่งตื่นเต้นและเสียวจนลนลานทำอะไรไม่ถูก (บอกตามตรงนะคะว่าทีแรกหนูไม่คิดว่าเหตุการณ์มันจะเลยเถิดถึงขนาดนี้) หนูพยายามรวบรวมสติแต่ก็จำได้ว่า ถูกไอ้แก่สิงห์จอมเจ้าเล่ห์มันใช้มือหยาบทั้งสองข้าง ลูบไล้ไปตามเรือนร่างอย่างหื่นกระหายและชำนาญมาก มันค่อยๆผลักหนูให้นั่งเอนลงกับเก้าอี้โซฟาตัวยาวก่อนจะโถมกายตามเข้ามา มันแสยะยิ้มอย่างน่าเกลียดก่อนจะพูดกับหนูเบาๆว่า "ใจเย็นๆหนูหลิน ไม่ต้องรีบก็ได้ อยู่นี่ก่อนดีกว่านะ เดี๋ยวป๋าจะรักษาให้ ขาหนูชาหรือจ้ะ เดี๋ยวป๋าดูให้นะ" พูดจบมันก็ก้มลงจูบที่โคนขาอ่อนของหนูพร้อมกับดูดเลียอย่างหื่นกระหาย มือขวาของมันก็ลูบไล้ไปตามขาอ่อนของหนูส่วนมือซ้าย ก็ล้วงไปเขี่ยที่โคกสวาทของหนูที่มีเพียงกางเกงในตัวจิ๋วสีดำปกปิดอยู่ หนูตกใจมากรีบร้องห้ามมันว่า "อย่านะ...ปล่อยหลินนะ....อย่าทำอย่างนี้..เดี๋ยวหลินร้องบอกแฟนนะ" ไอ้แก่เจ้าเล่ห์พอมันได้ยินหนูพูดอย่างนี้มันก็หัวเราะชอบใจก่อนจะพูดว่า "มึงร้องไปเหอะ ร้องให้ตายผัวมึงมันก็มาช่วยมึงไม่ได้" หนูตกใจมากจึงรีบถามมันว่าที่มันพูดอย่างนี้หมายความว่ายังไง ไอ้แก่สิงห์จอมเจ้าเล่ห์มันก็เลยหัวเราะก่อนจะตอบหนูอย่างสะใจว่า "มึงไม่รู้หรืออีดอก ว่ากูอยากจะเย็ดมึงมากแค่ไหน แค่เห็นมึงทีแรกควยกูก็แข็งแล้ว ดังนั้นวันนี้พอกูรู้ว่าผัวมึงกับไอ้เอกจะกินเหล้ากัน กูก็เลยแอบผสมยานอนหลับอย่างแรงให้พวกมันกิน อีหลินเอ๋ย....ไม่มีใครช่วยมึงได้หรอก เจอยาแรงอย่างนี้เข้าไป กว่าจะตื่นกันก็คงเช้าแหละ..ฮะ..ฮ่า..." หนูตกใจมากเลยรีบถามมันว่าแล้วแม่ของเอกล่ะ ไอ้สิงห์มันก็หัวเราะก่อนจะตอบว่า "ก็ขนาดผัวมึงกูยังจัดการซะหมอบไปเลย แล้วนับประสาอะไรกับอีแก่พรรณ์นั้น กว่ามันจะตื่นก็คงเช้าเหมือนกันนั่นแหละ ดังนั้นตอนนี้ก็เลยเหลือแค่มึงกับกู นังหนูคนสวย ยอมกูดีๆดีกว่านะ เชื่อไอ้สิงห์เถอะ ถ้าไม่อยากเจ็บตัว.." พูดจบมันก็ก้มลงฟัดหนูที่โคนขาอ่อนต่อ หนูในตอนนั้นตกใจมากจำได้ว่าพยายามดิ้นแล้วแต่ก็ไม่รู้จริงๆว่าเรี่ยวแรงหายไปไหนหมด ไอ้สิงห์มันลากลิ้นสากของมันเลียสูงขึ้นเรื่อยๆ ก่อนจะไปหยุดดมที่โคกสวาทของหนูแล้วพูดอย่างหื่นกระหายว่า "นังหลินเอ๋ย....หีของมึงมันหอมรันจวนใจกูดีจริงๆว่ะ ขอป๋าดูดเลียหน่อยนะ" พูดจบมันก็เอามือทั้งสองของมันสอดเข้าไป ใต้ชายผ้าขนหนูผืนสั้นพร้อมกับพยายามถอดกางเกงในหนูออก หนูตกใจมากจึงรวบรวมพลังยกเท้าถีบยอดอกของมันสุดแรงจนมันล้มหงายหลังไป หนูได้โอกาสจึงรีบวิ่งเข้าห้องนอน แต่ยังไม่ทันที่หนูจะล็อกประตู ไอ้แก่สิงห์จอมบ้ากามมันก็วิ่งตามเข้ามาจนได้ พอมันเข้ามาในห้องได้ มันก็หันไปล็อคประตู หนูใจหายวาบเลย หนูจึงหันไปที่หน้าต่างเพื่อที่จะเรียกแฟนหนู แต่พอหันไปก็เห็นว่าทั้งแฟนหนูกับเอกก็หลับกันไปหมดเพราะฤทธิ์ยาจริงๆ (หลับฟุบคาโต๊ะเลย) ยังไม่ทันที่หนูจะคิดอะไรต่อไป ไอ้สิงห์มันก็พุ่งเข้ามาคว้าเอวหนูไว้ได้ หนูพยายามดิ้นแต่แรงหนูสู้มันไม่ได้จริงๆ ไอ้แก่สิงห์มันกระตุกพรึบเดียวผ้าขนหนูผืนสั้นก็หลุดออกจากเรือนร่างของหนูไป พอผ้าขนหนูหลุดออก เต้าอ่อนของหนูก็เด้งทะลักหลุดออกมาโชว์สายตาไอ้หื่นกามอย่างเต็มตา ไอ้แก่สมพอมันเห็นหน้าอกหนูมันก็อุทานด้วยความชอบใจว่า "โอ้โห...อีหลินเอ๋ย นมมึงนี่มันสวยน่าฟัดจริงๆว่ะ เมื่อกี้มึงทำกูแสบนักนะ อีสัตว์....ดี เดี๋ยวกูจะขอเอามึงคืนให้หนักๆเลยก็แล้วกัน กูจะเย็ดมึงแรงๆให้หีฉีกเลย อีดอกทอง ฮะ..ฮ่า" พูดจบมันก็ผลักหนูล้มลงบนเตียงก่อนจะโถมกายของมันที่เต็มไปด้วย กล้ามเนื้อทับเรือนร่างของหนูเอาไว้ มันยื่นหน้าปรุของมันพยายามที่จะจูบหนู หนูพยายามดิ้นแต่ก็ไปไหนไม่ได้เพราะร่างกายส่วนล่างถูกมันทับอยู่ มือหยาบทั้งสองข้างของมันก็ตะโบมขยำขยี้เต้าอ่อนทั้งสองข้างของหนูอย่างหื่นกระหาย ไอ้แก่สิงห์มันลากลิ้นสากของมันดูดเลียตามซอกคอและติ่งหูของหนู หนูถูกมันไซร้บดขยี้ไม่นาน ในที่สุดก็หมดแรงขัดขืน ปากที่เคยร้องห้ามมันว่า อย่าๆๆ ก็กลับกลายเป็นว่าได้แต่ส่งเสียงครางซี้ด..ซ้าด..ๆๆ อยู่ในลำคอ ไอ้แก่มันเห็นหนูหมดฤทธิ์แล้วมันก็เริ่มลากลิ้นลง ต่ำก่อนจะค่อยๆรูดกางเกงในของหนูที่แฉะไปหมดแล้ว หลุดออกจากเรือนร่างไปก่อนจะก้มลงไปฟัดดูดเลียโคกสวาทของหนูอย่างหื่นกระหาย หนูในตอนนั้นยอมรับว่าเสียวมากจริงๆและคิดว่ายังไงๆก็คงไม่รอดแน่แล้ว จึงตระหวัดเท้าเรียวทั้งสองให้รัดคอหนาของมันเพื่อให้มันฟัดโคกหนูให้หนักเข้าไปอีก มือหยาบทั้งสองของไอ้แก่ก็ป้วนเปี้ยนอยู่แต่บริเวณ เต้าอ่อนของหนูทั้งสองข้างอย่างเมามันและสนุกสนาน พอไอ้สิงห์มันเห็นหนูยอมมันแน่แล้ว มันก็ถอดกางเกงขาสั้นของมันออกพร้อมกับเอา เจ้าอสูรกายตัวยาวสีดำสนิทมาจ่อที่ปากหนูแล้วบังคับให้หนูอมของมัน หนูเห็นว่าคงหนีมันไม่รอดแล้วจึงขอให้มันใส่ถุงก่อนแล้วหนูจึงจะทำให้ (เวลาหนูมีเซ็กส์กับแฟนจะใช้ถุงตลอดค่ะ หนูจึงมีพกติดไว้หลายอัน) ไอ้สิงห์มันก็เลยใส่ถุงยางแล้วก็ยัดเจ้าอสูรกายของมันแหย่เข้ามาในปากหนู หนูในตอนน