ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy อาอี้ ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

เริ่มโดย areja, มกราคม 10, 2012, 11:46:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy อาอี้ ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์..                          ผมเป็นเด็ก ต่างจังหวัดเข้ามาเรียนหนังสือต่อในมหาลัยแถวรังสิตแต่มาพักอยู่กับอาอี๊แถว สมุทรปราการกับอาอี๊ ตอนนั้นผมอายุ19 เพิ่งเข้ากรุงเป็นครั้งแรกอาอี๊ชื่อจริงว่าอารดาอายุประมาณ36 แต่งงานกะอาเตี้ยแล้วย้ายมาอยู่กรุงเทพ มีลูก2คนเป็นชาย ชื่อเอกอายุ16 ปีและเป็นหญิงชื่ออ้ออายุ12ปี อาเตี้ยทำธุรกิจกับพี่น้อง มีโรงงานและธุรกิจร่วมกันสร้างหลายอย่าง เลยทำให้ไม่ค่อยมีเวลาให้อาอี๊ ตอนผมไปอยู่อาเตี้ยกลับดึกทุกคืนบอกอาอี๊งานกำลังขยายตัวไปช่วงโอกาสทอง ปกติอาอี๊เป็นคน เรียบร้อยแต่คุยสนุก แกพูดจาสุภาพ รูปร่างดีสมส่วน แม้จะมีลูก2คนอายุ30กว่า แต่สวย น่ารักมีเสน่ห์ ยิ้มหวาน จนผมต้องแอบมองเสมอ บางมีก็แอบไปชักว่าวจินตนาการกับอาอี๊บ่อยผมเรียนและเล่นกีฬาให้มหาลัยด้วย บางวันเลยกลับดึกเพราะต้องซ้อมกีฬา และเห็นอาอี๊นั่งรออาเตี้ยที่ห้องรับแขก หน้าตาเศร้าๆ ผมถามว่าเป็นไร ดูหน้าตาอี๊ไม่ค่อยดี ไม่สบายหรือป่าว อาอี๊บอกไม่ได้เป็นไร ผมบอกให้ขึ้นไปนอนพักผ่อน อาอี๊บอกจะรออาเตี๋ย ผมเลยขึ้นไปอาบน้ำนอนก่อน..เพลียจากการซ้อมกีฬา ตื่นขึ้นมากลางดึก จะเข้าห้องน้ำ ที่ต้องเดินผ่านห้องนอนอาอี๊ เมื่อผมฉี่เสร็จกำลังจะเข้านอนแอบได้ยิน อาอี๊คุยกับอาเตี้ยดา พี่ทำงานเหนือ่ยนะมันไม่ไหวจริงๆ โธ่ คุณคะ ไม่เห็นใจดาบ้างเลยนะ เออ ดาพี่ขอโทษ เดี๋ยวพี่ใช้ปากให้นะ ควยพี่ไม่ไหว เดี๋ยวดาใช้ปากให้นะ แต่ดาก็รู้พี่ทำงานเหนื่อย ไม่ค่อยมีเวลาพักผ่อนเลยไม่ค่อยสู้ดาพี่ขอโทษนะเดี๋ยวพี่ใช้ปากให้ก่อนนะแก้ ขัดไปก่อน ผมแอบได้ยินก็รู้ว่า อาอี๊คงอยากแต่ไม่มีที่ระบาย อารมณ์เลยหงุดหงิดและดูเศร้าหมอง 2วันต่อมาผมไม่มีเรียน อาอี๊เลยชวนผมไปงานแสดงสินค้าที่อิมแพ็คเมืองทองธานี อาอี๊ให้คนขับรถพาไป เมื่อไปถึงต้องไปลงทะเบียนก่อนคนเยอะมากเลยทางเข้างานเล็กแต่คนที่จะเข้างาน เยอะมากเลยต้องเบียดกันเข้า ผมเลยยืนข้างหลังอาอี๊กะว่าจะป้องกันภัยให้อาอี๊ แต่คนเบียดกันเข้างานเยอะมากจนผมถูกดันไปติดหลังอาอี๊จนผมรู้สึกไปจนแก้มก้น อาอี๊ความตื่นเต้นทำให้ท่อนเนื้อแข็งขึ้นมาแนบกับร่องก้นอาอี๊ จะขยับหนีไปขยับไปออก เพราะต้องขยับเดินกันเข้าไป แต่อาอี๊รู้สึกตัวหันมามองเหมือนตกใจแต่เมื่อรู้ว่าเป็นผม ก็ไม่ได้พูดไร หน้าแดง และทำท่าถอนหายใจ ปมก้มลงไปกระซิบที่ข้างหูอาอี๊ว่า อี๊ให้ป้อมไปอยู่ข้างหน้าดีมั้ยคับ ไม่ต้องจ๊ะ อี๊บอกแต่ไม่หันหน้ามาแต่เหมือนไม่ค่อยเดินไปข้างหน้าผมเอื้อมมือไปจับตรง สะโพกแล้วดันอัดที่ร้องก้นอาอี๊ อาอี๊ถึงจะเดินถึงตรงนี้ผมก็เสียวและตื่นเต้นมากเหมือนกัน เมื่อเดินผ่านทางเข้าไปก็เดินดูงาน โดยที่อาอี๊ไม่ได้พูดถึงเรื่องนั้น เมื่อดูจนเบื่อ ก็เข้าไปกินอาหารที่ร้านอาหารหรูร้านหนึ่ง กินอาหารเสร็จ อี๊เลยถามผมว่า ป้อมปกติหยุดเรียนวันไหนจ๊ะ อาทิตย์ จันทร์คับ ทำไมเหรอ อี๊ ป่าว ถามดูน่ะ หลังจากนั้น 3วันอาเตี้ยบินไปติดต่อธุระที่ญี่ปุ่น 5วัน อาเตี้ยไปเช้าวันเสาร์กับวันศุกร์หน้า ผมไปเรียนกลับมาตอนเย็น อาอี๊กำลังทานข้าวเย็นกับเอกและอ้อ เรียกผมทานด้วย เสร็จแล้วบอกเอกกับอ้อว่ารีบทำการบ้านแล้วไปนอนซะ เพราะพรุ่งนี้จะให้คนขับรถมารับตอนตี5ไปเที่ยวสวนจตุจักรกัน แต่อาอี๊มาคุยกับผม2ต่อ2ว่า คืนนี้พาอี๊ไปเที่ยวข้างนอกหน่อยสิถามว่าขับรถเป็นมั้ย ผมก็รับคำ แต่ยังงงๆอยู่ ไม่รู้อี๊จะไปไหน อี๊ใส่กางเกงขายาวสีขาว เสื้อยืดแขนกุดสีชมพูคอวี ดูเซ็กซี่มากเลย ผมมองอี๊ยังตะลึง จนอี๊รู้สึก ถามว่าทำไมมองแบบนั้น ไม่สวยเหรอจ๊ะ ผมบอกอี๊สวยและเซ็กซี่ด้วยคับ อี๊ยิ้มอย่างพึงพอใจ แล้วผมก็ขับรถออกมา ถามอี๊ว่าจะไปไหนอี๊บอกไปเที่ยวสิ ที่ไหนก็ได้แล้วแต่ผม ผมพาไปนั่งฟังเพลงที่ผับแห่งหนึ่ง..ไปนั่งโต๊ะหลบมุมไม่ค่อยมีคน สั่งไวน์ให้อี๊ดื่มเรานั่งติดกันเสียงเพลงค่อนข้างดังเวลาคุยต้องกระซิบข้าง หู อี๊ดื่มไวน์จนหน้าเริ่มแดงผมบอกอี๊ว่า อี๊หน้าแดงดูเซ็กซี่จัง อี๊ยิ้มหวาน ผมยังบอกอีกว่า เนียถ้าผมมีแฟนน่ารักแบบอี๊ก็ดีสิ...สวยก็สวยน่ารักๆน่ารัก นิสัยก็ดี แบบนี้รักตายเลย อี๊ยิ้มรับแบบเขินเล็กน้อยที่ผมชมต่อหน้า อี๊คุยเรื่องไปเที่ยวดูสินค้าที่เมืองทองบอกมีสินค้าน่าดูหลายอย่าง ที่ยังไมได้ดเพราะคนเยอะมาก เบียดกันจนแทบเข้างานไม่ได้ พอพูดถึงตรงนี้อี๊ก็เหมือนนึกถึงเหตุการณ์นั้นได้ หน้าแดงแอบมองที่ผม ผมจ้องหน้าอี๊พลางกระซิบข้างหู ผมชอบแบบนั้นมากเลยอี๊ ผมอยากทำแบบนั้นอีก อี๊ชอบมั้ย อี๊หน้าแดงไม่รู้จากไวน์หรือป่าว ผมเอื้อมมือไปโอบเอวอี๊ บอกว่าอี๊มานั่งบนตักป้อมสิ อี๊ถามเบาๆ จะดีเหรอ ผมบอกว่าไม่มีใครสนใจหรอก อี๊มานั่งบนตักผม ผมก็รู้สึกตื่นเต้นมาก..แถมดื่มเหล้าไปด้วย ท่อนเนื้อก็แข็งเป็นลำเมื่ออี๊นั่งลงมา สัมฝัสกับก้นอี๊ อี๊หายใจแรงจับมือของผมทั้งสองข้าง เป็นงัยอี๊ ชอบมั้ย ผมเลื่อนมือข้างหนึ่งปลดตะขอกางเกงอี๊ออกแซะเข้าไปล้วงผ่านกางเกงในจับไปที่ โคกเนื้ออวบของอี๊ อี๊ยังหลับตาพริ้มหายใจแรง ผมใช้นิ้วสอดเข้าไปในรูเสียว น้าเยิ้มมากเลย รู้ว่าอี๊คงมีอารมณ์มากครางออกมางริมฝีปากอย่างเบาๆ ผมเลื่อนมืออีกข้างไปจับนมอี๊ด้านนอกผ้า เคล้นคลึงไปมา ดูเหมือนอี๊จะไม่รับรู้การกระทำของผม ปล่อยให้ผมทำตามใจชอบ ผมกระซิบที่ข้างหูอี๊อีกว่า อี๊เราไปต่อที่อื่นกันดีมั้ย อี๊พยักหน้า พลางบอกว่า ตามใจสิ ผมขับรถพาอี๊เข้าโรงแรม อี๊เหมือนทำหน้าตื่น พลางก้มหน้าถามเบาๆว่า พาอี๊มานี้ทำไม คิดดีแล้วเหรอ ผมมองหน้าแต่ไม่ตอบลงจากรถไปเปิดประตูข้างอี๊ จูงอี๊เข้าไปในห้อง อี๊ก็เดินตามเข้าไป พอผมปิดประตู ผมก้กอดอี๊ จูบปากอี๊ อี๊ขัดขืนเล้กน้อยไม่ให้ผมสอดลิ้นเข้าไป ผมใช้มือรั้งก้นอี๊บดกับท่อนเนื้อแข็งของผม จนอี๊เริ่มคุมตัวเองไม่ได้ จูบแลกลิ้นกับผมแล้ว ผมเลิกเสื้ออี๊ถอดออกไป แล้วต่อด้วยบรา เรือนร่างขาว นมอวบอิ่ม ผมก้มลงดูดหัวนมอี๊แล้ว อี๊แอ่นอกคราง ผมปลดตะขอกางเกงอี๊ ดึงไปกองที่เท้า ผมประคองอี๊ไปที่เตียงนอน ตอนนั้นผมหน้ามืดแล้วก็มีอารมณ์มากเลย ก้มลงไซร้หัวนม เคล้นคลึงไปด้วย อีกมือเลื่อนไปแซะขอบกางเกงใน ล้วงผ่านรูเสียวที่มีน้ำเยิ้มมากเลย ใช้นิ้วสอดเข้าไปจนอี๊ร้องคราง
ซีดดเสียวจังเลยป้อม ป้อมจะทำไรอี๊...ซีดด ป้อมเงี่ยนมากเลยอี๊ อยากเย็ดอี๊มากเลย อี๊สวยมากเลยรู้มั้ย ป้อมถอดแล้วนะ... ผมพูดแล้วถอดเสื้อผ้าออกจนหมด อี๊เหลือบมามองท่อนเนื้อที่กำลังแข็ง ผมรูดกางเกงในอี๊ออก จับขาอี๊ถ่างออก จ่อท่อนเนื้อตรงรูเสียวของอี๊ ค่อยๆกดเข้าไป ผมเสียวและตื่นเต้นมากที่สุดเลย ไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้เย็ดอี๊จริงๆ ผมกดเข้าไปจนมิด แล้วค่อยๆเคลื่อนตัวเข้าออก อี๊รับตาพริ้มครางออกมาเบาๆ ผมเริ่มกระเด้า มือก็เค้นเต้าอวบ กระตุ้นอารมณ์อี๊ อี๊ครางดังขึ้นๆ อ้าซีดด ป้อม อี๊เสียววว ซีดด ป้อมก็เสียวคับ อี๊ หีอี๊เย็ดมันมากเลย ป้อมเสียวควยจังเลย อี๊ ซีดด อี๊เสียวหีมั้ย ผมมีอารมณ์และเงี่ยนมากเลยร้องกระต้นอารมณ์ อี๊ไปด้วย อี๊ก็ชอบ หน้าแดงกล่ำ แต่แอ่นโคกเด้งรับผมตลอดเวลา อาซีดด เสียวสิป้อม ซีดดดดดอี๊เสียวมากเลย บอกป้อมด้วยสิ อี๊เสียวตรงไหน..ป้อมอยากให้อี๊พูดนะ ผมเร่งกระแทก นะอี๊นะ ป้อมเสียวควยมากเลย หีอี๊เย็ดมันมากเลย อี๊เสียวตรงไหน...บอกป้อมสิ อูยยซีดด ป้อม อี๊เสียวหี เสียวมากเลย อาซีดดดด ดีจังเลย ป้มอชอบมากเลยนะ...ซีดด จากนั้นผมก็จับอี๊ โก้งโค้งบนเตียง อี๊รู้มั้ย ป้อมอยากเย็ดอี๊ท่านี้มากเลย ผมสอดท่อนเนื้อทางด้านหลัง ท่านี้อี๊แอ่นก้นรับการกระแทกของผมอย่างออกรส ผมคิดว่าอี๊คงเงี่ยนมานานแล้ว จึงปลดปล่อยอารมณ์ที่ต้องการอย่างไม่รู้ตัว.... ผมเร่งแระแทกท่านี้จนเสร็จ อี๊ก็เสร็จร้องเสียงดังอย่างไม่อายใครแล้ว โอยยยซีดดดด ป้อมม อี๊จะออกแล้ววว ป้อมเร็วๆๆๆเลย อูยยซีดดดดดด เสียวมากๆเลยยยออกๆๆๆๆๆๆๆๆแล้ววววววววว อี๊ ป้อมก็จะออกเหมือนกัน โอยยหีอี๊เย็ดมันควยมากเลยออกแล้ววววผมเย็ดกับอี๊อีก2เกม แล้วหลับที่นั่น รุ่งขึ้นถึงกลับบ้านด้วยความอ่อนเพลีย ผมหลับถึงเย็นอีกวันหลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้น ผมไมได้มีอะไรกับอี๊อีกเลย อาเตี้ยให้อี๊เข้าไปช่วยงานด้านการขายที่ออฟฟิตโรงงาน ซึ่งงานเยอะมาก อี๊กลับจากงานก็เหนื่อยเลยหลับเร็ว ช่วยไม่ให้เกิดความต้องการทางเพศได้ ทั้งๆที่อี๊เป็นคนร้ หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้มีอะไรกับอี๊อีก อี๊ต้องเข้าไปช่วยงานอาเตี่ยด้านงานขายที่ออฟฟิตที่โรงอนแรงคนหนึ่งที่เดียว ภายใต้หน้าตาที่สวยซึ้ง ยิ้มแย้มน่ารัก รูปร่างเล็ก แต่หากเปลือยเปล่าแล้วจะรู้ว่าแต่ละอย่างไม่เล็กเหมือนรูปลักษณ์ภายนอกเลย ผมจึงต้องแอบมาจินตนาการกับอี๊บ่อยๆ แต่แล้วก็เกิดเหตุการณ์ขึ้น ช่วงที่อี๊ไปทำงานช่วยงานขาย อาเตี้ยก็แอบไปมีอะไรกับเลขาสาวโสดวัย30ต้นๆ ทั้งที่ตอนหลังผมเห็นแล้วบอกได้เลยว่าหาความสวยแทบไม่ได้ อี๊ผมสวยและน่ารักมากว่าเยอะเลย แต่เรื่องยังงี้ผมพอจะเข้าใจ ผมแอบได้ยินอาอี๊กับอาเตี่ยคุยทะเลาะกัน โดยที่อาเตี้ยไม่ยอมรับ อาอี๊ก็ไม่รู้จะทำงัย ถามอาเตี้ย อาเตี้ยก็บอกว่า อี๊น่าจะรู้นะว่าเค้าทำงานหนักขนาดไหนเหนื่อยร่างกายแทบไม่ได้พักผ่อนลำพัง อาอี๊อาเตี่ยยังไม่มีเวลาให้เลย อาอี๊ได้ฟังก็ไม่รู้จะทำยังงัย อาเตี่ยเลยหาโอกาสหลบอาอี๊พาเลขาสาวไปต่างจังหวัดบ่อยๆอ้างว่า ไปติดต่อลูกค้าที่ต่างจังหวัด วันเสาร์ผมกลับจากมหาลัยเร็ว อ่านหนังสืออ่านเล่นที่หลังบ้าน มีกระโจมนั่งเล่น อาอี๊กลับจากทำงาน ตรงมาหาผม มีอะไรหรอคับ อี๊ คืนนี้ป้อมว่างไหม อี๊อยากให้ป้อมพาไปข้างนอกนะ ผมดีใจตื่นเต้นแทบระงับไม่อยู่ พลางมองหน้าอี๊ แต่อี๊หน้าแดงพลางมองไปทางอื่น ไปเที่ยวหรออี๊ ไปสิ ป้อมว่าง แล้วอาเตี้ยไม่อยู่หรอคับ อาเตี้ยไปต่างจังหวัด คืนนี้4ทุ่มนะ คับ อี๊ 4 ทุ่ม อี๊ใส่ชุดแซคสีเทาดูสวยสมกับเรือนร่างยิ่งนัก ผมตื่นเต้นมากเลยรอเวลาแบบนี้มาตั้งนาน ผมถามว่า อี๊จะไปไหน อี๊บอกแล้วแต่ป้อม ผมเลยพาอี๊ไปดื่มอะไรก่อน ผมขับรถพาอี๊ไปเที่ยวรังสิต ไกลหน่อยเพื่อเจอคนรู้จักเข้าไปในผับแห่งนึ่งเลือกมุมมืดสั่งไวน์แดงให้อี๊ ดื่ม ผมนั่งดื่มข้างๆอี๊ ผมจ้องดูดวงตาหยาดเยิ้ม กระซิบที่ข้างหูอี๊ว่า วันนี้อี๊แต่งตัวสวยมากเลยคับ ป้อมคิดถึงอี๊จังเลย ดูสิแข็งมากเลย ผมจับมืออี๊มาวางที่เป้ากางเกง อี๊สัมผัสกับท่อนเนื้อของผม..ผมรูดซิบงัดมันออกมาให้อี๊จับ ผมเอื้อมมือโอบหลังอี๊ไปจับนม เพื่อกระตุ้นอารมณ์อี้แล้วบอกอี๊ว่า อี๊หมดไวน์ขวดนี้แล้วเราไปกันเถอะ ป้อมทนไม่ไหวแล้ว นะอี๊นะ อี๊พยักหน้า ผมขับพาอี๊ไปแถวคลองหกมีโรงแรมม่านรูด พาเข้าห้อง ผมเข้าไปกอดอี๊ จ้องตา ค่อยๆจูบปากอี๊ อี๊ก็จูบตอบ มือก็เคล้นทรวงอกไปมา ผมกระซิบบอกอี๊ อี๊ถอดเสื้อผ้าเถอะ ป้อมเงี่ยนมากเลย ผมถอดเสื้อผ้าจนหมดแล้วก็ช่วยอี๊ถอด จ้องมองเรือนร่างที่งดงามของอี๊ ท่อนเนื้อของผมผงาดกลางลำตัว ผมเข้าไปกอดอี๊ที่นอนรออยู่ทีเตียง จูบปาก ไซร์ไปทั้วหน้า ติ่งหู มือก็เคล้นเต้านมอวบอิ่มของอี๊ อี๊ครางเบาๆ ผมไซ้ร์เรื่อยลงมาที่ทรวงอก ก้มลงเลียหัวนมอี๊อีกข้าง มืออีกข้างเลื่อนไปที่โคกอวบอูมของอี๊ สอดนิ้วเข้าไปก็เจอเมือกหยาดเยิ้มของอี๊ อี๊ครางมาเบาๆ ซีดด ป้อมอี๊เสียว.อี๊ขอป้อมเลียหีอี๊ก่อนนะป้อมอยากมากเลย ผมเลื่อนตัวไปยังปลายเท้า จับขาอี๊ชันเข่า ก้มลงใช้ลิ้นเลียหีอี๊แล้ว ค่อยๆเลียแล้วดูดเม็ดเสียวให้อี๊ด้วย อี๊ร้อง โอยยป้อมอี๊เสียววว...ซีดดดด ..... เย็ดเถอะ ...อี๊เงี่ยนมากแล้ว ซีดดดดดดด ผมได้ยินก็ลุกขึ้นมองหน้าอี๊ที่กำลังเคลิบเคลิ้ม บอกอี๊ว่า อี๊อมควยให้ป้อมบ้างสิ นะและเด๋ยวป้อมจะเย็ดอี๊ให้มันส์ไปเลย... อี๊หน้าแดง ผมขึ้นไปคร่อมที่หน้าอี๊ จ่อท่อนเนื้อให้อี๊ อี๊เอื้อมมือมาจับให้เอาเข้าปาก ผมเสียวหัวควยมากเลย ตอน อี๊ดูด... อูยยซีดด...อี๊..ป้อมเสียวววว..อี๊ดูดควยเก่งจังเลย...โอยไม่ไหวแล้ว...ป้อม ทนไม่ไหวแล้ว...อี๊..ป้อมอยากเย็ดอี๊แล้ว.. ผมถอนควยจากปากอวบอิ่มของอี๊ จับขาอี๊ถ่างออกจ่อควยตรงรูหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเมือก ค่อยๆกดเข้าไปจนมิดด้าม เริ่มชักยาวกระเด้าแล้ว อี๊ก็ส่ายสะโพกรับ อูยย...อี๊..ป้อมเสียวควยมากเลย...ซีดด...มันจังเลย..อี๊เสียวไหม....มันไหม ซีดดอาป้อมอี๊ก็เสียวซีด...มันสิจ๊ะป้อม...อูยยย อี๊อยากให้ป้อมเย็ดแรงๆไหม.... อยากสิ..ป้อม..อุยยซีดด..ป้อมเย็ดอี๊แรงๆ....อี๊เสียววววหีมากเลย...ซีดด น่าน...โอย..ป้อม...เสียววววว....ดีจังเลย... อี๊..ป้อมก็เสียวววว..ซีดดด...หีอี๊เย็ดมันมากเลย... ผมก้มลงจูบปากอี๊ มือก็เคล้นเต้านมอย่างเมามันส์ ผมโหมกระเด้าอย่างเมามันส์ แล้วกระซิบข้างหูอี๊ว่า อี๊เปลี่ยนท่านะ...ป้อมอยากเย็ดท่าหมา อีหน้าแดงแต่ก็พยักหน้า ผมจับอี๊โก้งโค้ง จ่อควยสอดเข้ารูหีอี๊ทางด้านหลัง รั้สะโพกอี๊เข้าออกอย่างสุดเสียว ซีดด..อูยย...ป้อม..อีเสียวซีดด ป้อมก็เสียวมากเลยอี๊...อูยยเสียวควยมากเลยยยย...... อีแอ่นสะโพกเด้งหีรับการเย็ดของผมอย่างออกรส อูยยซีดด....ป้อม..อี๊จะทนไม่ไหวแล้วว...มันเสียวมาก...เย้ดอี๊ แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...โอยยยยยยย.....ออกแล้วววววววววว อี๊เสร็จก็ตอดควยผมอย่างรุนแรง จนผมต้องเสร็จตาม จากนั้นผมก็เย็ดอี๊อีก2รอบ แต่อี๊บอกว่าแตกไป4รอบ ผมบอกอี๊ว่า วันหลังให้ผมเย็ดอี๊บ่อยๆนะ ผมอยากทำให้อี๊มีความสุข อี๊ก็รับปาก เวลาว่างวันหยุดผมชอบเล่นอินเตอร์เนต อี๊เป็นคนซื้อให้ผมใช้ที่บ้าน ผมเข้าไปเจอเวปหนึ่ง ประกาศหาชายหนุ่มไปร่วมกับคู่สามีภรรยา ผมไม่นึกว่าจะจริง เลยลองเขียนคุณสมบัติของตัวเองไปปรากฏว่าพวกเค้าตอบมาว่าสนใจผมอยากนัดเจอ ให้ผมไปเจอที่ร้านอาหารชานเมืองแห่งหนึ่ง เมื่อไปถึง ผมไปเจอชายสูงอายุวัยไม่เกิน 50 ผิวเข้ม รูปร่างทะมัดทะแมงแต่งกายเรียบร้อยหวัดดีคับผมป้อมคับใช่คุณวัฒน์มั้ยคับ ใช่คับ น้องนั่งก่อนสิ ขอเรียกตัวเองว่าพี่นะ ได้คับพี่มาคนเดียวเหรอคับ แล้วเรื่องที่พี่ประกาศ จริงหรือเล่นคับ พี่มาคนเดียว เรื่องจริงสิ แต่เรื่องแบบนี้ขอให้เก็บเป็นความลับนะ ได้คับ ผมรับปากไม่บอกใครคับ แต่ว่าที่ป้อมบอกคุณสมบัติมาในเนต จริงมั้ย ขอพี่ถามให้แน่ใจก่อนนะ จริงคับ พี่วัฒน์พูดคุยกับผม และบอกว่ารู้สึกพอใจอย่างมากที่ได้เจอตัวจริง พี่วัฒน์นัดเจออาทิตย์หน้าเพื่อไปเจอภรรยาพี่วัฒน์ที่ต่างจังหวัด คือที่ลพบุรี พี่วัฒน์ให้ผมเตรียมไปค้างด้วย ผมถามว่าพี่วัฒน์ว่าเคยมาบ้างหริอยัง พี่วัฒน์บอกเป็นครั้งแรก ผมถามว่าแฟนพีจะยอมเหรอคับ พี่วัฒน์บอกไม่มีปัญหาคุยกันเรียบร้อยแล้ว เมื่อถึงวันนัด พี่วัฒน์เอารถเก๋งยุโรปค่อนข้างแพงมารับผม ขณะนั่งรถไป พี่วัฒน์ก็พูดคุยเกี่ยวกับความต้องการของพี่วัฒน์ที่อยากเห็นภรรยาโดนรุม พร้อมทั้งบอกว่าภรรยาพี่วัฒน์ชอบsexแบบไหนบ้าง พี่วัฒน์บอกว่า ภรรยาพี่วัฒน์เป็นคนเรียบร้อย น่ารักแต่ก็ร้อน แรงเหมือนกัน พี่วัฒน์ยังบอกว่าถ้าผมเจอแมว(ภรรยาพี่วัฒน์ แต่ต่อไปจะใช้ชื่อนี้นะคับ) รับรองต้องถูกใจผมแน่ ผมได้แต่ยิ้มรับ พี่วัฒน์พาผมไปบ้านพักชายเขาแห่งหนึ่ง บรรยากาศดีเหมือนรีสอร์ทส่วนตัว พี่วัฒน์พาผมเข้าไปในบ้าน เมื่อผมเห็นพี่แมว ผมยืนตะลึง พี่แมวยังเป็นสาวรุ่นอายประมาณ25-26หน้าตาคมเข้ม ผิวสีน้ำตาล ใส่เสื้อยืดแขนกุดสีดำ กางเกงห้าส่วนสีขาว บุคลิกกริยามารยาทดูเรียบร้อย ผมมองหน้าพี่วัฒน์ พี่วัฒน์ยิ้มอย่างพอใจพลางแนะนำให้ผมรู้จัก แมว มารู้จักกับป้อมสิ หวัดดีคับ พี่แมว หวัดดีค่ะ.... ผมยังตะลึงกับความสวยของพี่แมว และงงกับอายุที่ต่างกันของพี่แมวและพี่วัฒน์ พี่แมวขอตัวไปห้องครัว ขณะที่พี่วัฒน์พาผมเอาของไปเก็บที่ห้องนอนชั้นสอง พี่วัฒน์เล่าให้ฟังเรื่องของพี่วัฒน์กะพี่แมวที่ผมสงสัย พี่วัฒน์รับราชการเป็นนายทหารที่ลพบุรี เคยแต่งงานแล้ว ภรรยาเก่าเสียชีวิตด้วยโรคมะเร็ง พี่แมวเป็นลูกของครอบครัวหนึ่งอยู่ทางภาคเหนือ พอดีตอนนั้นเกิดเดือดร้อนเรื่องเงินและที่ทำกิน พี่วัฒน์เข้าไปช่วย ครอบครัวนั้นเห็นเป้นบุญคุณเลยให้พี่แมวมารับใช้ที่บ้าน ทีแรกพี่วัฒน์บอกไม่ต้อง แต่ทางครอบครัวนั้นยืนยัน พี่วัฒน์เลยให้มาอยู่ช่วยที่บ้าน ตอนนั้นภรรยาเก่าพี่วัฒน์เริ่มป่วยแล้ว พี่แมวเข้ามาช่วยดูแล แลเรียนหนังสือไปด้วย เรียนจนจบและสอบได้เป็นครู พอภรรยาพี่วัฒน์เสีย พี่วัฒน์ก้ไม่มีใคร พี่แมวขอรับใช้พี่วัฒน์ตอบแทนโดยขอเป็นเมียพี่วัฒน์ ตอนแรกพี่วัฒน์ก็ไม่เห็นด้วย อยากให้พี่แมวตัดสินใจให้ดี พี่วัฒน์ก็อายุมากแล้ว แต่พี่แมวบอกว่ารักพี่วัฒน์ และอยากอยู่เป็นคู่ชิวิตกับพี่วัฒน์จริงๆ ตอนหลังพี่วัฒนืเห็นพี่แมวตั้งใจจริงๆ เลยแต่งงานกัน ผมเลยถามพี่วัฒน์ พี่อยากให้ผมทำกับพี่แมวจริงๆเหรอคับ พี่เปลี่ยนใจได้นะคับ...ผมไม่ว่าไรหรอกคับ และไม่พูดให้ใครรู้คับ จริงสิ..ป้อม พี่คุยกับแมวแล้ว แมวก็อยากทำตามความต้องการของพี่..และพี่สัญญว่าถ้าแมวไม่ชอบ..ต่อไปก็จะไม่ ทำอีกแล้ว..ขอแค่ครั้งเดียว.. คับพี่...ผมได้แต่รับคำ พี่วัฒน์คุยกับผมสักพักก็พาผมไปที่ห้องนอนอีกห้องเป็นห้องนอนใหญ่ พี่แมวรออยู่ในห้องนั้นแล้ว ผมมองดูพี่แมว เหมือนพี่แมวตื่นเต้น พี่วัฒน์เข้าไปกอดพี่แมว แล้วจูบปาก มือก็เร่มเคล้นเต้าอวบนอกร่มผ้า แล้วค่อยๆรั้งชายเสื้อถอดออกทางศรีษะพี่แมว ผมจ้องมองอย่างระทึก เรือนร่างพี่แมวสวยงามยิ่งนัก เต้านมอวบอิ่มภายใต้ ยกทรงสีขาว พี่วัฒนืไซร์ที่ซอกคอ มือก็เอื้อมไปปลดตะขอยกทรงด้านหลังแล้วก็ดึงออกไป เต้านมอวบงาม ก็ปรากฎต่อหน้า พี่วัฒนืไซร้ผ่านซอกคอไปยังเต้าอวบแล้ว ใช้ปากเม้มหัวนมพี่แมว...พี่แมวครางเบาๆ มืออีกข้างของพี่วัฒน์ปลดกระดุมตะขอกางเกง รูดซิบลงไป ค่อยๆถอดออกจากกองที่เท้า ผมตะลึงกับความงามเรือนร่างพี่แมว รูปร่างที่เพรียวงามได้สัดส่วน โคกอันอวบอูมภายใต้บิกีนี่สีขาวบาง พี่วัฒน์พาพี่แมวไปนอนที่เตียง พี่วัฒน์ถอดเสื้อผ้าจนหมด ร่างกำยำสมกับเป็นนายทหาร ท่อนเนื้ออวบแต่ไม่ยาวมากนักเมือเทียบกับผม หันมาบอกให้ผมถอดเสื้อผ้าออก แล้วพี่วัฒน์ก้าวขึ้นไปบนเตียงททาบร่างพี่แมวอีกครั้ง พี่วัฒน์จูบปากพี่แมวอย่างดูดดื่ม มือก็เคล้นเต้าอวบอย่างเมามันส์ พูดเบาๆว่า แมว มีความสุขให้เต็มที่เลยนะ ..พี่อยากเห็นแมวโดนเย็ดนะ..พี่แมวหน้าแดงกล่ำ ครางรับเบาๆ...อือออ พี่วัฒน์ก้มลงไซร้เรื่อยลงไปถึงสะดือ ค่อยๆรูดบิกินี่ออกจากร่างพี่แมวแล้ว โคกอันอวบอูม ขนที่แซมไม่มาก ของพี่แมวสร้างอารมณ์ให้ผมยิ่งนัก พี่วัฒน์จับขาพี่แมวตั้งขึ้นก้มลงเลียหีพี่แมวแล้วอาซีดด.อี๊ยยย.....ซีดด พี่แมวครางเบาๆเต็มที่เลยสิจ๊ะ..แมว...พี่อยากฟังแมวครางดังๆนะ...พี่วัฒน์ เงยหน้าขึ้นมาบอกแล้วก้มลงเลียหีพี่แมวอีกครา ผมเห็นเมือกไหลออกมากจนเปียกไปหมด ซีดด...พี่คะ..แมวเสียวมากเลย.. หน้าสวยของพี่แมวหลับตาพริ้ม ครางออกมา ไม่ต้องอายแมว....ครางออกมาดังๆเลยสิจ๊ะ...แมวเงี่ยนมั้ย... ซีดด..เงี่ย...เงี่ยน...ค่ะ..แม..แมว..อยาก...ซีดดดด อยากไรจ๊ะ..แมว แมว...อยาก...โดน....เย็ด...ค่ะ..ซีดด...เสียวววว.. ดีจังเลย....แต่เด๋ยวแมวอมควยให้พี่กอ่นนะ...พี่วัฒน์บอกแล้วขึ้นไปคร่อมตรง หน้าพี่แมวจ่อควยเข้าปากพี่แมวแล้ว พี่วัฒน์กวักมือเรียกผม ผมเดินเข้าไปที่ปลายเตียง จับไปที่โคนขาสวยของพี่แมว แรกสัมผัส พี่แมวสะดุ้งเล็กน้อย ผมก้มลงเลียหีพี่แมวแล้ว พี่แมวสะดุ้งอีกครั้ง ผมใช้ปากดูดเม้มเม็ดเสียวให้พี่แมว ใช้ลิ้นเลียในรูหี พี่แมวเริ่มส่ายสะโพกไปมา ขณะที่ยังดูดควยให้พี่วัฒน์ พี่วัฒน์บอกพี่แมวว่า ให้ป้อมเย็ดแมวก่อนนะ...พี่อยากเห็น อืมม..ซีดด....อืออค่ะ.. ผมก็เงี่ยนอยากเย้ดพี่แมวตั้งแต่เห็นหน้าครั้งแรกแล้ว จัดแจงลุกขึ้นจ่อควยตรงรูหีพี่แมวที่หยาดเยิ้ม ค่อยๆกดเข้าไปจนมิดด้าม ผมรู้สึกเสียวท่อนควยยิ่งนัก ผมเริ่มชักยาวกระเด้าแล้ว พี่วัฒน์จ้องมองอย่างระทึก แล้วถอนควยจากปากพี่แมว ไปนั่งข้างๆบอกกพี่แมวว่า แมว...เย้ดกับป้อมก่อนนะ อาซีดด...เสียววววค่ะ...พี่..พี่แมวครางเบาๆ เต็มที่เลยสิแมว...ป้อมช่วยแมวหน่อยสิ... คับพี่วัฒน์...ซีดดผมก็เสียววว...หีพี่แมวรัดควยผมมากเลย...จากนั้นผมก็ก้ม ลงจูบปากแลกลิ้นกับพี่แมว มือก็เคล้นเต้านม กระต้นอารมณืพี่แมว ผมเร่งกระเด้าหีพี่แมว ผมกระซิบที่ข้างหู พี่แมว..หีพี่แมวเย็ดมันมากเลย...ซีดด..พี่แมวเสียวมั้ย... เสียววค่ะ..ซีดดด เสียวตรงไหนคับ เสียวหีค่ะ.ซีดดด...อา.. ชอบให้ผมเย็ดแรงๆมั้ยคับ ชอบค่ะ...ซีดด...เย็ดแมวแรงๆเลยค่ะ...อูยยยเสียวววว...พี่แมวครางออกมาอย่าง สุดเสียว พี่แมวรู้มั้ย...พี่แมวเป็นผู้หญิงที่น่าเย็ดมากเลย.... จริงเหรอคะ...อูยยยย..แมวเสียววววว พี่แมว..เปลี่ยนท่านะ....ผมอยากเย้ดท่าโก้งโค้ง พี่แมวหน้าแดงกล่ำ พยักหน้า...ผมจับพี่แมวโก้งโค้ง จ่อควยเย็ดทางด้านหลัง ผมเร่งกระเด้าอย่างสุดเสียววว พี่แมวก็ส่ายสะโพกอย่างออกรส อูยย..พี่แมว..ผมเสียวหัวควยมากเลย..จะทนไม่ไหวแล้วววว...หีพี่แมวเย็ดมัน จริงๆ... ซีดด...อาแมวก็เสียวววววว....ซีดดด....จะอออ...ออก...แล้วววว..โอยยยย.... ผมก็เดหมือนกันน...พี่แมวววว... ผมกระฉูดออกมาพร้อมพี่แมว พี่วัฒน์นั่งข้างๆเตียงมีก็เข้ามาแทนทันทีที่ผมถอนควยออกมา

พี่วัฒน์ก็ เงี่ยนมากเลยที่เห็นพี่แมวโดนผมเย็ด จับพี่แมวที่นอนคว่ำพลิกนอนหงายอีกครั้ง แมว..ทำให้พี่เงี่ยนมากเลย...ตอนนี้ให้พี่เย็ดต่อนะ.. พี่วัฒน์กดควยเข้ารูหีพี่แมวแล้วโหมกระเด้าอย่างสุดเงี่ยน อูยยซีดด..พี่คะ..แมวเสียวอีกแล้วววว...ซีดด พี่ก็เสียวและเงี่ยนมากเลย..แมว... ผมนั่งดูพี่วัฒนืเย็ดกับพี่แมว ก็รู้สึกตื่นเต้นเหมือนกัน ไม่เคยเห็นคนเย็ดกันต่อหน้าแบบนี้มาก่อน ควยผมเริ่มลุกแข็งอีกครั้ง ขณะที่พี่วัฒน์จับพี่แมวตะแคงข้าง ยกขาสูง..พี่วัฒน์กระเด้าหีอยู่ด้านหลัง พี่แมวหลับตาแงนหน้า ผมเดินตรงไปจ่อควยที่ริมฝีปากพี่แมว พี่แมวอมควยให้ผมบ้างสิ.. พี่แมวลืมตาอ้าปากดูดควยให้ผม สร้างความเสียวซ่านให้ผมยิ่งนัก พี่วัฒนืพลิกร่างพี่แมวโก้งโค้งอีกครั้ง โหมกระเด้าอย่างสุดเสียวววว...จนกระทั่งออกมา..ส่วนผมก็แตกคาปากพี่แมวอีก ครั้ง พี่วัฒน์ถามพี่แมวว่า มีความสุขมั้ย พี่แมวพยักหน้าแบบอายๆ แล้วถามอีกว่าถ้าจะให้ผมเย็ดอีกคราวหน้าจะยอมมั้ย พี่แมวก็รับคำอย่างอายๆเช่นกัน พี่วัฒน์เลยบอกว่าเดี๋ยวไปทานอาหารข้างนอกแล้วค่อยกลับมาต่อคืนนี้ ซึ่งพี่แมวก็ถูกพี่วัฒน์กับผมรุมเย็ดจนชุ่มไปเลย เป็นงัยบ้างคับ ถูกใจบ้างไหม ขอฟังความคิดเห็นบ้างคับ คราวหน้าจะได้ส่งมาอีกคับ พี่วัฒน์กับพี่แมวมักหาเวลาว่างมากรุงเทพเพื่อมาความสุข และให้ผมไปร่วมด้วยเสมอ ขณะเดียวกันผมก็มีเวลาร่วมกับอี๊บ้าง จนผ่านไปประมาณ 7-8เดือน ผมเป็นนักศึกษาชั้นปี2แล้ว มีสาวๆในมหาลัยมาติดพันบ้าง แต่ผมไม่ค่อยใส่ใจอีกอย่างไม่ค่อยมีเวลาเนื่องจากซ้อมกีฬาและผมไม่ค่อยมี เงินพาสาวๆเหล่านั้นไปไหนด้วย เลยได้แต่เจียมตัว วันหนึ่งผมซ้อมกีฬากลับมาประมาณ2ทุ่ม อาบน้ำจะเข้านอน ได้ยินเสียงอี๊คุยเสียงดังกับอาเตี้ยในห้องนอน ก็รู้ว่าคงทะเลาะกัน สักพักอี๊มาเคาะเรียกผมให้พาออกไปข้างนอก ดูหน้าตาอี๊เหมือนร้องไห้มา อี๊ให้ผมพาไปร้านเงียบๆแห่งหนึ่ง เล่าเรื่องที่วันนี้ทะเลาะกับอาเตี้ยให้ผมฟัง อาเตี้ยยอมรับเลขาเป็นเมียน้อยกับอี๊แล้ว ผมตกใจ อีเล่าไปก็มีน้ำตาออกมา ผมรู้สึกเห็นใจอี๊ ก็ได้ปลอบใจ อี๊บอกว่าอาเตี้ยบอกว่าถ้าวันไหนไม่อยู่บ้านอาจจะไปค้างข้างนอกกับเมียน้อย ซึ่งอาเตี้ยแอบซื้อบ้านให้ไว้ ผมบอกให้อี๊ทำใจ เสียใจไปก็ไม่มีประโยชน์ ผมปลอบอี๊ว่าสักวันเตี้ยจะกลับมาหาอี๊เอง เชื่อผมเถอะ อารมณ์อี๊ค่อยดีขึ้น แต่เหมือนยังทำใจไม่ได้ คืนนั้นเราไม่ได้ทำไรกัน ผมไม่ค่อยมีอารมณ์กับเหตุการณ์แบบนี้ด้วย ผ่านไปอีก1-2เดือนดูเหมือนอี๊จะไม่ค่อยร่าเริงเหมือนเก่า ดูเศร้าๆ อาเตี้ยไม่ค่อยอยู่บ้าน ผมคิดว่าคงยังติดใจเลขาสาว เวลาว่างผมพาอี๊ไปเที่ยวและไปต่อที่โรงแรม แต่ดูเหมือนอี๊จะไม่ค่อยมีอารมณ์สุดๆเหมือนเก่า ทำกันแบบแกนๆ วันหนึ่งอาอี๊ชวนผมไปงานแต่งงานลูกค้าโรงงานที่โรงแรมกลางกรุง ผมขับรถให้อาอี๊ ไปเจอกับพี่วัฒน์และพี่แมวมาในงานนี้ด้วย ผมแนะนำอาอี๊ให้พี่วัฒน์และพี่แมวได้รู้จักกันด้วย อี๊ขอตัวไปทักทายคนอื่น ผมยืนคุยกับพีวัฒน์ คืนนี้พักที่ไหนคับ โรงแรมแถวรัชดานะป้อม แล้วต้องให้ป้อมไปด้วยมั้ยคับ...พี่วัฒน์ยิ้ม...อยากไปมั้ยละ โธ่..อยากไปสิคับ ไม่เจอกันตั้ง2เดือนแล้วนะ...แล้วพี่วัฒน์และพี่แมวอยากให้ป้อมไปด้วยมั้ยละ คับ ไปสิ..พี่วัฒน์หันไปยิ้มให้พี่แมว ที่ใส่ชุดราตรีสีฟ้าเกาะอกดูสวยมากเลย ผมไปบอกอี๊ว่าจะไปเที่ยวกับพี่วัฒน์ต่อ อี๊ขอไปด้วย บอกไม่อยากอยู่บ้าน อาเตี๋ยก็ไม่อยู่ ผมไม่รู้จะทำงัยเลยพาอี๊ไปด้วย ผมแอบบอกพี่วัฒน์ว่าอี๊จะตามไปด้วย พี่วัฒน์ก็ไม่ได้ว่าไร เรา4คนไปเที่ยวฟังเพลงแถวย่านรัชดา พี่วัฒน์กับผมดื่มเหล้า ส่วนพี่แมวกับอาอี๊ดื่มไวน์กัน แถมอี๊ยังสั่งกามิกาเซ่มาลองดื่มอีก ผมสังเกตอี๊ดื่มมากเลยวันนี้ คุณดาดื่มเก่งจังเลยนะคับ...พี่วัฒน์คุยกับอาอี๊ ไม่เก่งหรอกค่ะ...ปกติก็ไม่ค่อยได้ดื่ม นานๆจะมาแบบนี้เลยลองนะค่ะ ..คุณแมวลองมั้ยคะ.. ไม่ดีกว่า...คุณดา แมวไม่ค่อยดื่มเท่าไร ดื่มได้แค่ไวน์นิดหน่อยเองค่ะ... ดื่มกันอีกสักพัก อี๊เริ่มเมา ชวนผมกลับ ผมคิดว่าคืนนี้คงไม่ได้กลับมาหาพี่วัฒน์กับพี่แมวแน่ เลยขอตัวอี๊ไปคุยกับพี่วัฒน์บอกว่าคืนนี้คงไปไม่ได้ ดูเหมือนพี่วัฒน์สงสัย มองผมเหมือนมีพิรุธ ถามผมว่าไว้ใจพี่วัฒน์มั้ย ผมเลยเล่าเรื่องของอาเตี่ยมีเมียน้อยให้พี่วัฒน์ฟัง โดยปิดเรื่องความสัมพันธ์ระหว่างผมกับอี๊ พี่วัฒน์ถาม อี๊ป้อมมีผู้ชายคนอื่นมั้ย ไม่มีคับ งั้นแสดงว่าป้อมกับอี๊ก็มีไรกันสิ เอ้อ....ผมพูดไม่ออกที่พี่วัฒน์ถามยังงี้ มองหน้าพี่วัฒน์แล้วพยักหน้า พี่วัฒน์ยิ้มไม่ได้ว่าไร ผมเลยขอตัวกลับ อี๊รอผมที่รถ ถามว่าทำไมช้าจัง หน้าอี๊แดงกล่ำด้วยฤทธ์เหล้าหรืออารมณ์ก็ไม่รู้ ดูเซ็กซี่ได้อารมณ์ผมมากเลย ผมก็ดื่มไปพอสมควร อารมณ์ก็เลยเกิด ระหว่างทางที่ขับรถ ผมให้อี๊ถอดกาเกงในออก รั้งชายกระโปรงชุดราตรีขึ้นมาที่เอว ล้วงหีอี๊ไปตลอดทางเลย ดูท่าทางอี๊เสียวมาก หน้าเชิด ซูดปาก น้ำเงี่ยนแฉะรูหีเลย อี๊เอื้อมมือมารูดซิบ ดึงควยผมมารูดเล่นด้วย ผมขับรถพาอี๊ไปโรงแรมแถบชานเมือง เมื่อเข้าไปในห้อง เราต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าจนหมด ขึ้นไปบนเตียงจับอี๊นอนหงายผมกลับหัวเป็นท่า69ก้มลงเลียหีที่แฉะของอี๊ ให้อี๊อมควยให้ผม อี๊ดูดควยสลับร้องครางด้วยความเสียว ที่ผมดูดแตดแยงลิ้นในรูหีอี๊ น้ำเงี่ยนอี๊ออกมาเยอะมากเลย...ผมดูดเลียอย่างสนุก ผมถอนปากจนหีอี๊พลิกตัวกลับมา ก้มจูบปากดูดปากอี๊อย่างดุเดือดและมันส์ในอารมณ์ มือก็เคล้นขยี้เต้าอวบ ผมไซร์ไปที่ซอกคอ เรื่อยลงมาที่ทรวงอก ดูดเลียหัวนมอี๊ อี๊ครางออกมา ซีดด...ป้อม..อีเสียววว.. อี๊..รู้มั้ยวันนี้ป้อมเงี่ยนมากเลย อี๊ก็เงี่ยน..ซีดด...ป้อม..เย็ดอี๊เถอะ... ได้สิ..อี๊.. ผมลุกขึ้นจับขาอี๊ถ่างออก จ่อควยตรงรูหีที่เยิ้มแฉะ กดเข้าไปจนมิดด้าม ชักยาวกระเด้าหีอี๊แล้ว ผมก้มลงไปดูดปากอี๊ อี๊ก็ดูดปากตอบ ขณะที่แอ่นหีรับการกระแทกจากผม อูยยซีดด...ป้อม..อี๊เสียวหี..ซีดดด.เงี่ยนมากเลย..เย็ดอี๊แรงๆ..อาวววว ป้อมก็เสียวหัวควยมากเลยอี๊...หีอี๊เย็ดมันส์มากเลย...อูยย ผมเม้มติ่งหูก้มลงกระซิบข้างหูอี๊อีกว่า อี๊...รูมั้ย..ป้อมสังเกตพี่วัฒน์มองอี๊เหมือนอยากเย็ดอี๊เลยนะ... อูยย..จริงเหรอป้อม... จริงสิ...อี๊..ป้อมดูออกนะ...ก็อี๊ของป้อมสวยน่าเย็ดยังงี้..อูยยมันควยจัง เลย...ผมพูดกระต้นอารมณ์อี๊ขณะที่ยังโหมกระเด้าหีอี๊อย่างออกรส ผมลุกขึ้นจับอี๊ตะแคงข้างผมนอนด้านหลัง จับขาอี๊ยกสูง สอดควยเข้ารูหีอี๊ แล้วกระเด้าต่อ ผมกำลังได้อารมณ์..พูดกระต้นอารมณ์ต่อ ป้อมอยากเห็นพี่วัฒน์เย็ดอี๊จังเลย...อูยยเสียวดีจัง...อี๊อยากโดนพี่วัฒ น์เย็ดมั้ย.. อูยยซีดดด....ทำไมป้อมถามอี๊ยังงี้.. ไม่รู้สิ...แต่เร้าอารมณ์ป้อมมากเลย..สมมติให้ป้อมเป็นพี่วัฒน์นะ..แล้วอี๊ บอกให้พี่วัฒน์เย็ดนะ... ผมเอื้อมมือไล้หัวนมอี๊ กระต้นอารมณ์อี๊ไปด้วย แล้วผมก็จับอี๊โก้งโค้ง ผมจ่อควยตรงรูหีอี๊แต่ยังไม่เย็ด พูดขึ้นว่า
อี๊บอกสิ...บอกให้พี่วัฒน์เย็ดอี๊..นะ..อี๊นะ เอ้อ...ป้อม...อูยย อี๊อ้ำอึ้งแต่ผมจับควยเขี่ยปากรูหีอี๊ให้เสียว คุณดา...บอกสิคับ..ผมอยากเย็ดหีคุณดาจังเลย.ผมพูดแสดงเป็นพี่วัฒน์ พลางจ่อควยตรงรูหีอี๊ค่อยกดหัวควยตรงปากรู อูยย...ซีดด..คุณวัฒน์เย็ดดาสิคะ...ซีดดเสียววว...อี๊ร้องบอกขณะที