ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวิ

เริ่มโดย Turbo999, มกราคม 11, 2012, 10:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

เรื่องมีอยู่ว่า ดิฉันชื่อวิภาดา ทำงานธนาคารแห่งหนึ่งไม่ขอบอกชื่อ แต่งงานมาได้5ปีแล้ว เรื่องบนเตียงกับสามีก็ยังโอเค แต่มาระยะหลังๆสามี ชอบถามว่าอยากเอากับคนอื่นบ้างไหม ตื่นเต้นดีน่ะ แรกๆก็บอกว่าบ้าแล้วไม่เอาหรอก แต่บ่อยๆเข้าชักคิดเลยบอกสามีว่าจะให้เอากับใคร สามีบอก ก็แล้วแต่ แต่เพื่อนผมมันปากมาก เรื่องอย่างนี้ต้องเป็นความลับ ดิฉันเลยสงสัย แล้วพี่จะให้ไปเอากับใครล่ะ สามีอมยิ้มเล็กน้อย ก็นายดำไงละ พี่เคยแอบดูนายดำกับนกเอากัน ท่าทางคู่นี้น่าสนใจ ดิฉันได้ยินถึงกับงง นั่นมันคนใช้นะพี่ สามีเลยอธิบาย..คนใช้สิดี เราให้เงินเดือนเค้าอยู่ทุกเดือน มีบุญคุณยังไงเค้าก็ไม่กล้าบอกใครหรอก วิลองคิดดูน่ะ พี่ว่าน่าตื่นเต้นดีหลังจากที่ วิ ได้ฟังความเห็นจากสามี บอกตรงๆค่ะว่า จากที่ไม่เคยคิด ก็เริ่มคิดอยากลอง เพราะสามีทำท่าเหมือนอณุญาตด้วย แต่อย่างว่าค่ะ กับคนสวนที่เมียเค้าเป็นคนรับใช้ในบ้านของวิ สำหรับสังคมไทยมันยังทำใจยากเหมือนกันค่ะ หลังจากที่คุยกับสามีเรื่องนี้ ยอมรับเลยค่ะว่า เวลานอนกับสามีทุกครั้งมันจะมีอารมย์มากกว่าเดิม รู้สึกเสียวเป็นพิเศษ บางทีคิดเล่นว่าถ้าได้นอนกับนายดำจะเสียวขนาดไหน
เวลาผ่านไปได้2อาทิตย์ สามีก็มาบอกวิว่า อาทิตย์หน้าต้องเดินทางไปประชุม ดูงานต่างประเทศประมาณ3อาทิตย์ได้ ยอมรับค่ะว่าใจหายเหมือนกัน เพราะจะมาได้เจอตั้งเกือบเดือน วันที่วิ ไปส่งที่สนามบิน สามีกระซิบข้างหูก่อนขึ้นเครื่อง ..พี่ไม่อยู่ จะทำอะไรก็ทำตามสบายน่ะ แต่พี่กลับมาต้องเล่าให้ฟัง วิเองได้ยินอย่างนั้น ทั้งอายและเสียว เลยหยิกไปทีหนึ่ง สามีก็เดินยิ้มขึ้นเครื่องไป ระหว่างทางที่ขับรถกลับบ้าน ยอมรับจริงๆว่าเงี่ยนมากแต่ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไรดี
เมื่อ วิ กลับไปถึงบ้าน นกเมียนายดำก็วิ่งหน้าตาตื่นมาบอกวิ....คุณผู้หญิงค่ะ นกได้รับแจ้งจากทางบ้านว่าแม่ไม่สบาย จะขออนุญาตให้พี่ดำเอาเงินกลับไปให้ที่บ้านค่ะ ขอลาสัก2วัน วิเลยอนุญาตและส่งเงินให้ไปอีก1000บาท ทั้งคู่ยกมือไหว้ด้วยความดีใจ เมื่อนายดำไปแล้ว ตอนเย็นหลังจากทานข้าวเย็นเรียบร้อย วิเรียกให้นกมาช่วยนวด และก็อยากจะคุยกับนกในเรื่องทั่วไปหรือบางทีเพื่อทำทางที่วิอยากทดลองในอนาคต เมื่อนกรุ้ว่าวิต้องการนวด นกรีบอธิบายถึงการนวด....คุณวิค่ะ ตอนนี้ไม่มีใครอยู่บ้าน นกว่านวดน้ำมันดีไหมค่ะ นก พอนวดเป็นค่ะ ..เออดีเหมือนกันอยากลองมานานแล้ว พอปิดบ้านเรียบร้อย นกชวนวิไปนวดที่ห้องของนก เพราะนวดที่ห้องวิกลัวจะเลอะน้ำมัน พอถึงเวลาวิ ก็เดินไปที่ห้องนก วิแต่งชุดนอนสบายๆ นกรีบบอก...คุณวิค่ะ นวดน้ำมันมันต้องถอดเสื้อผ้าหมดน่ะค่ะ วิเลยบอกว่าเอาแค่ชุดชั้นในได้ไหม นกตกลง วิเองไม่เคยคิดต้องมานอนเหลือแต่ชุดชั้นใน ให้คนรับใช้นวด เมื่อเริ่มนวด นกก็เริ่มคุย...คุณวินี่ผิวขาวดีจัง ตัวก็หอม อย่างนี้คุณผู้ชายคงหลงน่าดู วิเลยถามบ้าง...แล้วนก ล่ะ นายดำเค้าหลงไหมล่ะ แล้วอย่างว่ากันบ่อยไหม (วิหลุดปากถามโดยไม่ได้ตั้งใจ) นกเลยสารภาพตรงว่า....เกือบทุกคืนค่ะ พี่ดำเค้าเซ็กจัดมาก แต่นกก็โอเค นกเมื่อเริ่มคุยสนิทสนมก็รู้สึกเป็นกันเองมากขึ้น ....คุณวิค่ะ เรื่องอย่างว่าที่คุณวิถามนก ถ้าคุยแบบภาษาหยาบๆหน่อย มันจะได้อารมณ์แบบสุดๆ เลย คุณวิลองพูดดูซิค่ะ วิเลยบอกว่า...ฉันจะลองดู นกเลยเริ่มก่อน...คุณวิค่ะ เย็ดกับคุณผู้ชายบ่อยไหมค่ะ แล้วควยคุณผู้ชายใหญ่ไหมค่ะ วิยอมรับค่ะว่ามันอาจจะฟังดูหยาบแต่ก็ได้อารมณ์ค่ะ ...ฉันเย็ดไม่บ่อยเท่าไหร่ วันเว้นวัน ควยคุณผู้ชายก็ไม่ใหญ่ไม่เล็ก นกเริ่มต่อ คุณวิอย่าว่าน่ะนกขอคุยให้สุดๆไปเลย ...ตามสบายเลยนก แต่เธอเอาเปรียบฉันรู้ไหม ให้ฉันใส่แต่ชั้นในแล้วเธอล่ะ นกได้ยินรีบถอดเสื้อผ้าเหลือแต่ยกทรงกับกกน. ...แต่ดูจากที่นกนวดคุณวิตอนนี้ นกว่า คุณวิ หีสวยเป็นโคกเลยค่ะ นกก็ใหญ่กว่านกเสียอีก เวลาเย็ดกันคุณผู้ชายเลียหีให้คุณวิหรือเปล่าค่ะ ..วิต้องยอมรับค่ะ การใช้ภาษาหยาบๆมันสร้างอารมณ์ได้ดีจริงๆ ...คุณผู้ชายไม่เคยเลียหีหรอก เค้าบอกมันสกปรก ..แสดงว่าคุณวิยังไม่เคยโดนเลียหีซิค่ะ ...ยังเลย มันเสียวมากไหม ยังไม่ทันที่จะได้คำตอบ นกก็รูดกกน.ของวิออก แล้วเริ่มเลียตั้งแต่ภายนอกจนภายใน วิยอมรับจริงๆว่ายังไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อน จนวิน้ำแตกเป็นครั้งแรกจากการเลีย ยอมรับเลยค่ะว่าเริ่มหลงใหล การเลียหีของนกจริง ...คุณวิค่ะ นกไม่อยากจะคุยน่ะ ถ้าเป็นพี่ดำ เจอหีขาวๆโคกๆอย่าง นี้ แก่เลียสุดใจเลยค่ะ วิเองได้ยินยอมรับว่าเสียวแล้วรู้สึกว่าใกล้ความจริงเข้าไปทุกที
ต่อเลยนะค่ะ
วิยอมรับว่า นกเลียหีเก่งมาก เลยถามนกบ้างว่า...เวลานกเย็ดกับดำ ดำเลียทุกทีเลยไหม ..ทุกทีค่ะ แล้วนกเคยได้ยินเรื่องสวิงกิ้งไหม นกเงียบสักครู่ ...คุณวิอย่า นกกับพี่ดำ ลามกเลยน่ะค่ะ นกเคยค่ะ ถ้าคุณวิจำได้ ที่ลุงผัน ซึ่งเป็นลุงของพี่ดำ เมียแกตายไปได้2ปี พี่ดำสงสารเลยให้นกช่วยให้ลุงผันเย็ดนก ...ต่อหน้านายดำเลยหรือ วิโดนเย็ดทีเดียว2คนแบบในหนังค่ะ วิเองได้ยินชักสนใจ ก็นอนคุยกับนกอย่างสนิทสนม โดยที่กกน.ก็ไม่ได้ใส่ นกลุกขึ้นนั่งมอง ...คุณวิค่ะ สงสัยคงเงี่ยนน่าดู หีแฉะเลยค่ะ วิได้ยินยิ่งเสียว....แหม คุณผุ้ชายไม่อยู่ด้วย นกเลยออกความคิด คุณวิอยากลองไหมค่ะ ลุงผันแกทำงานอยู่ใกล้นี่เอง เดี๋ยวนก โทรไปตามมาลองคุยๆดูก่อน นกจะบอกว่าคุณวิเป็นเพื่อนนก เพราะลุงผันยังไม่เคยเห็นหน้าคุณวิ ...จะดีหรือนก ...ไม่ต้องห่วงค่ะ ลุงผันแกไม่พูดมาก ที่สำคัญ ควยใหญ่ เลียหี เก่งกว่าพี่ดำอีกค่ะ วิเองยังไม่ทัน ออกความเห็น นกโทรหาลุงผัน ...ลุงผันสวัสดีจ๊ะ นี่พี่ดำมาอยู่ หนูอยากคุยกับลุงหน่อย มีเรื่องปรึกษา แล้วนกก็วางหู ...ลุงแกจะรีบมาค่ะ ..นกจะแนะนำว่าคุณวิเป็นเพื่อนนกน่ะค่ะ จากนั้นนกก็เอาชุดนอนของนกมาให้ใส่ วิเลยบอกนกว่า....วันนี้ขอดูอย่างเดียวได้ไหม ..นกยิ้ม...แล้วแต่คุณวิค่ะ สักประมาณ30นาที นกก็เดินไปรอเปิดประตูให้ลุงผัน เมื่อเดินเข้ามาในห้อง นกก็แนะนำ ลุงนี่คุณวิเจ้านายของนก วิตกใจเหมือนกัน นกบอก..คุณวิไม่ต้องกังวลค่ะ พวกชมรมสวิง เค้าถือว่าเรื่องความลับเป็นเรื่องสำคัญ ลุงผันมองคุณวิและยกมือไหว้...สวัสดีครับ คุณผู้หญิง ผมเป็นลุงเจ้าดำ อะไรที่เกิดขึ้นขอสาบานว่าจะเป็นความลับ ไม่ต้องห่วงครับ วิเองได้ฟังก็สบายใจ วิเลยบอกกับทั้งสองคนว่าวันนี้ขอดูอย่างเดียวได้ไหม ลุงผันอมยิ้ม..แล้วแต่คุณผู้หญิงครับ ลุงผันเลยบอกให้นกเอาหนังมาเปิดดูปลุกอารมณ์ ทุกคนนอนดูบนเตียงโดยนกนอนกลาง เมื่อดูหนังไปได้สัก10นาที ลุงผันแกหันไปจูบนกอย่างดูดดื่ม แล้วค่อยๆถอดเสื้อผ้านกจนเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่า ระหว่างที่แกดูดนมนก แกก็ถอดเสื้อกางเกงออกเช่นกัน นกเองคงอยากเหมือนกัน นกบอกให้ลุงผันนอนหงายแล้วนกก็ค่อยๆดูดควย วิเองยอมรับเลยว่าไม่เคยได้ดูอะไรใกล้ชิดขนาดนี้มาก่อน ระหว่างที่นกดูดควยให้ลุงผัน นกหันหน้ามาบอกวิ...คุณผู้หญิงค่ะ ดูอย่างเดียวได้แต่ต้องถอดเสื้อผ้าเหลือกกน.กับยกทรงก็ยังดี อย่างนี้ไม่ยุติธรรมค่ะ ลุงผันสนับสนุน...จริงด้วยครับขอผมดูเป็นบุญตาก็ยังดี วิเลยตัดสินใจเพราะในห้องแก้ผ้ากันหมด เลยถอดเสื้อผ้าตามที่นกและลุงผันต้องการ ระหว่างนั้นวิเองดูหนังบนจอทีวีและหนังสดข้างๆยอมรับว่าเสียวจริงๆ ที่ต้องนอนดูคนเย็ดกัน แต่ตาก็ดูหนังเอ๊กไปด้วย นกเองคงทนไม่ไหว...ลุงผันจ๋าเย็ดนกเถอะ นกลงมานอนข้างๆวิ ลุงผันเองค่อยๆจับควยยัดใส่หีนกช้า แกหันมาถามวิ ..ควยผมเท่าของคุณผู้ชายไหมครับ วิส่ายหน้า...ลุงใหญ่กว่าเยอะ แล้วเย็ดกันอย่างนี้ไม่กลัวท้องหรือ ...นกรีบบอก...ลุงผันแกทำหมันแล้วค่ะ ..นกก็กลัวท้องเหมือนกันค่ะ จากนั้นลุงผันก็เริ่มกระเด้าช้าๆ นกเองซี๊ดปากบอกถึงความเสียวอย่างบอกไม่ถูก วิเองตอนนั้นบอกตรงๆว่าอยากโดนเย็ดเต็มที่ ลุงผันเองระหว่างที่กระเด้านก แกก็จองมองวิอย่างไม่วางตา เพราะตอนนั้นวิเองเหลือแค่ยกทรงกับกกน.เท่านั้น ลุงผันแกกระเด้าแรงขึ้นเรื่อยๆจนนกร้องลั่น..ลุงเร็ว หนูจะเสร็จแล้ว ลุงผันแกเลยกระเด้าพร้อมก้มลงไปดูดนม จนนกร้องอีกครั้ง ลุงผันหยุดซอยเอาดื้อๆ แกบอกนก...เอาท่าหมาดีกว่า นกเลียหีให้คุณวิด้วย วิเองไม่ปฎิเสธ นกคลานมาถอดกกน.วิ ...โอ้โหคุณวิ หีแฉะอย่างนี้ คงเงี่ยนน่าดู มานกเลียให้ นกโยนกกน.วิลงพื้น เลียหีวิ ซึ่งเสียวกว่าครั้งแรกหลายเท่า ถึงตอนนี้นอกจากลุงผัน จะกระเด้าหีนก แกก็มองการเลียหีวิ อย่างสนใจ...คุณวิครับ หีคุณวิสวยมาก โคกๆอย่างนี้ใครได้เย็ดหลงตายเลยครับ วิได้ยินถึงกับหน้าแดง จนในที่สุดนกร้องลั่น...น้ำแตกแล้วลุง ลุงผันชักควยออกหันมาทางวิ ..คุณผู้หญิงครับ ผมเลียให้เองดีกว่า ยังไม่ทันที่วิจะอนุญาต ลุงผันแกเลียอย่างเมามันส์ เสียวยิ่งกว่าโดนนกเลียหลายเท่า ระหว่างเลียแกก็ปรับมาเป็นแบบท่า69 พยามเอาควยเข้าใกล้ปากวิ คงอยากให้อมให้แก วิตอนนั้นเงี่ยนสุดๆตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน ลองเย็ดคนอื่นดูบ้าง วิจับควยลุงผันเข้าปากดูดแบบสุดๆ สักพักลุงผันก็เลิกเลียหี ...คุณวิครับ ขอเย็ดเถอะครับ วิเองไม่ตอบได้แต่พยักหน้า ...แต่เบาๆก่อนน่ะ ของลุงใหญ่ ..คุณวิเองก็ไม่ต้องกลัวครับ หีมาธรรมดาเหมือนกัน ลุงผันแกดันอย่างนิ่มนวล แล้วเริ่มซอยช้า แกก้มลงจูบปากแลกลิ้นอย่างได้อารมณ์ วิเองต้องยอมรับว่าไม่เคยถูกเย็ดมันอย่างนี้มาก่อน ลุงผันแกอึดมาก ซอยกระเด้านาน และน้ำแตกพร้อมวิ เรานอนกอดกันอย่างมีความสุข นกคลานมากระซิบข้างหู ...ลุงผันเย็ดมันไหมค่ะ วิเองเพลียจนหลับไป ตื่นมาอีกทีเกือบ6โมงเช้า มองไปข้างเห็นลุงผันนอนแก้ผ้ากอดกับนก วิรีบแต่งตัวขึ้นบ้านใหญ่ รีบอาบน้ำ เมื่อนึกถึงความมันที่ถูกลุงผันเย็ด ยอมรับว่ามันจริงๆ ค่ะ(อ่านเพื่อความบันเทิงนะคับสุดท้ายขอให้ผู้อ่านมีความสุข แข็งทุกวันมันทุกคืน อิอิ)