ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยคู่ผัวเมีย

เริ่มโดย Turbo999, มกราคม 11, 2012, 10:14:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนก่อนปีใหม่ครับ แฟนไม่อยู่ เลยลันล้าได้ เมื่อวันที่31 ที่ผ่านมา มีคู่ยุดยามาทักแล้วก็ชวนผมไปช่วย แต่พอคุยไปๆๆมาๆๆเขาบอกว่าของผมเล็ก ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไร แต่ก็มีคู่แถวพระอินทราชา ขอให้ช่วยผมเลยไป ขอชมพี่เขาทั้งสองนะครับว่านิสัยดีมาก ของผมไม่ใหญ่ เขาบอกไม่เกี่ยว ผมเลยยิ้มได้ ผมไปหาทั้งคู่ที่พระอินทราชาแถวโรงเกลือ ทั้งคู่ต้อนรับดีมากผมเข้าไปทักทาย เราหาร้านนั่งดื่มกันสักพัก ก็ทำความรู้จักกันจนแฟนพี่เขา (นามสมมุตนะครับ ชล ส่วนพี่ผู้ชาย เอ) จนพี่ชล คุ้นกับผม ทั้งคู่ยังไม่เคยเลย เราดื่มกันร้องคาราโอเกะกันพี่ชลข้อตัวเข้าห้องน้ำ พี่เอ บอกผมว่าตามสบายเฟนพี่เราเมาแล้ว แล้วสักพักพี่ชลก็กลับมาแล้วมานั่งใกล้ผมผมเลยเอามือไปโอบไหล่พี่ชลแล้วเอื้อมมือไปจับนมพี่ชลแล้วพี่แกก็หันมาหอมแก้มผมผมเลยจูบปากพี่ชลพี่ชลร้อนแรงมาก(ลืมบอกว่าเป็นห้องคาราโอเกะ)เลยไม่มีคนเห็นแล้วพี่เอก็ขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมเลยยาวกับพี่ชลผมเอามือไปจับนมพี่ชลนมพี่ชลไม่ใหญ่ครับกำลังดี แถวยังแอนให้ผมคลึงอีกแล้วผมก็ไซ้ซอกคอพี่ชลเราเสียวและซี๊ด....ออกมา ผมเลยเอามือลวงเข้าไปในยกทรง นมพี่ชลยังแข็งอยู่เลยผมแล้วพี่เอก็เข้ามาแล้วชวนเราไปที่ห้อง ซึ่งเป็นหอพักของพี่ทั้งสอง พี่เอซื้อเบียรืเข้าไปอีก6ขวด พอถึงห้องพี่ชลขอตัวอาบน้ำ ผมกับพี่เอ นั่งกินเบียร์หมดไป2ขวด พี่เอสะกิดผมให้เขาไปหาพี่ชลในห้องน้ำผมเลยตามเข้าไป พี่ชลตกใจนิดหน่อย แต่ตอนผมเข้าไปพี่ชลอายเสร็จล่ะ ผมเลยหยิบผ้าเช็ดตัวเช็ดตัวพี่ชลพี่ชลเขินนิดหน่อย แต่ไม่ได้ขัดขืนอะไร ผมก็เข้าไปแนบชิดกับพี่ชลแล้วก็เช็ดตัวพร้อใกบไซ้คอพี่ชล พี่ชลเริ่มซีดดดดผมเลยลุกหนังครับทิ้งผ้าเช็ดตัวแล้วก็เอามือไปขย่ำนมพี่ชลพี่ชลก็เริ่มเอามือมาลูบคลำผมบ้างผมเลยจับพี่ชลนั่งบนชักโคกแล้วก็แยกขาออก แล้วก็เข้าไปอยู่ตรงกลางต้อนนี้ผมเห็นหอยพี่ชลชัดมากครับ มีขนไม่มาก ผมเลยเอามือไปกลีดหอยพี่ชลจนพี่ชลเริ่มครางผมก้มลงไปดูดนมพี่ชลหัวนมพี่ชลหน้าดูดมากเล็กเซ็กซี่ดีครับ ผมดูดพี่ชลเริ่มครางแรงขึ้นแล้วก็เอามือกดหัวผมลงไปที่หว่างขาพี่ชลผมเลยจับขาของพี่ชลทั้งสองข้างยกขึ้นแล้วก้มหน้าลงไปสูดกลิ่นหอยพี่ชลมันสะอาดมากแล้วผมก็เริ่มลงลิ้นวนอยู่รอบๆๆกลีบพี่ชลครางซีดดดดดดดดดเลยครับพร้อใกบกระดกก้นหาลิ้นผม ผมเลยหอลิ้นแล้วจกเข้าไปยังรูหอยพี่ชล ร้องโอ้ยแล้ว ซีดดดดดดเลยครับ ผมลงลิ้นทั้งแยงทั้งดูดทั้งเม้มจนพี่ชลเสร็จมีน้ำไหลออกตอนนั้นพี่ชลกดหัวผมแน่นเยแล้วก็กระตุก จากนั้นผมก็ลุกขึ้นแล้วเอาน้อยชายผมให้พี่ชลโมกพี่ชลโมกแก่งมากอมจนสุดโคนแถมยังเลียใข่ผมด้วยผมนี้เสียวมาก แลงพี่เอ ก็เข้ามา แล้วมาร่วมวงกับเราพี่เอบอกไปที่เตียงดีกว่าผมกับพี่เอเลยช่วยกันอุ้มพี่ชลไปที่เตียงแล้วพี่เอก็เอาควยไปให้พี่ชลอมผมก็ช่วยดูดนมแล้วก็เอานิ้วไปเขี่ยเม็ดติ่งและลากผ่านขึ้นลงจนพี่ชลยกก้นแล้วร่อนหอยหานิ้วผมแล้วสักพักผมก็ลื่นลงมาลงสิ้นที่หอยพี่ชลหอยพี่ชลไม่ช้ำเลยครับแคมยังสนิทอยู่เลยผมลงลิ้นเลียจนร่องตูดพี่ชลซีด.....และครางดังมากมือพี่ชลก็ช่วยทอกควยให้ผมด้วย แลเวพี่เอก็ไม่ไหวบอกพี่ขอก้อน ผมเลยลุกให้พี่เอแล้วเอาควยผมไปให้พี่ชลดูดที่ชลใช้ปากเก่งมากพี่เอเอาควยจ่อหอยพี่ชลแล้วเสียบที่เดียวมิดเลย พี่ชลถึงกลับคายควยผมออกจากปากแล้วชีดดดดดดยาวเลยครับแล้วพี่เอก็เริ่มซอยแบบดุเดือดมากทั้งหนักทั้งแรงจนพี่ชลร้องแล้วก็กระตุกเลยครับ พี่ชลหันกลับมาดูดควยผมต่อตอนนี้พี่ชลหลุดไปแล้วครับโดนพี่เอกระแทกซะสะเทือนไปทั้งตัวเลยผมยุ่งหมดเลยแต่พี่ชลก็ไมละปากจากควยผมยังทั้งผมทั้งดูดทั้งทอก และก็ครางไปด้วยร้อง ซีด บอกพี่เอว่า ผัวจ๋าเมียจะเสร็จอีกแล้วซีดดดดดแล้วก็กระเด้งรับพี่เอ แล้วพี่ชลก็กรีดร้องพร้อมกับดูดควยผมแรงมาก แล้วพี่ชลก็ขนลุกเกร็งกระตุกพี่เอจับขาพี่ชลทั้งสองข้างพาดบ่าแล้วสอยต่อแต่รอบนี้หนักและเร็วมาหกจนพี่ชลต้องเมือไปดันหน้าท้องพี่เอแต่พี่เอกลับกอดคอแล้วซอยจนพี่เอเส็รจแล้วก็เอาควยออกมาให้พี่ชลดูดแล้วก็บอกให้ผมต่อเลยผมเลยเข้าเสียต่อโดยให้พี่ชนนอนตะแคง แล้วผมยกขาพี่ชลขึ้นข้างหนึ้งแล้วก็เสียบเข้าไปไปจนมิด มันเข้างานครับเพราะมีน้ำขอพี่เอ บวกกับสารหล่อลื่นของถุงยาง ผมเริ่มวอยแบบยาวๆแต่หนักหน่วงครับ ส่วนพี่เอ ไปเข้าห้องน้ำแล้วก็ไปนั่งดื่มเบียร์ แล้วคอยเอาเบียร์มาให้ผมกับพี่ชลดื่ม ผมเริ่มซอยพี่ชลจนพี่ชลเอื้มมากอดคอผมแล้วกระซิบบอกว่าขอผมยาวดีแล้วบอกให้ผมเร็วเพราะพี่ชลจะเสร็จแล้วผมก็เร่งจนพี่ชลเอามือจิกผ้าปูผมจับแขนพี่ชลรั้งไว้แล้วซอยจนพี่ชลเสณ็จหอยพี่ชลตอดควยผมแรงมากจนผมต้องงเอาออกมาแล้วยัดเข้าไปใหม่ครางนี้ผมจับพี่ชลคลานผมซอยยาวๆๆช้าๆๆจนพี่ชลซีดดดดดดและคราง มือจิกผ้าปู ผมจับเอวพี่ชลแล้วซอยเร็วและช้า จนพี่ซลเด้งรับผมเลยได้ทีแทงสวนจนพี่ชลเสร็จและฟุมกับที่นอน แล้วพี่เอก็เอามาบอกให้ผมนอนแล้วจับพี่ชลคร่องผมแล้วก็จับก้นพี่ชลแล้วพี่เอก็เอาน้องชายที่แข็งยัดเข้ารูตูนพี่ชลจนพี่ชลร้องดังมากแล้วก็จิกหน้าอกผมแรงมากแต่พี่ชลก็ไม่ได้ว่าไรแถวยังโยกเอวสู้อีกด้วยแล้วพี่เอก็บอกผมให้ซอยพร้อกันไม่หน้าเชื่อพี่ชลเด้งรับทุกจังหวะเลยแถมยังมีควงอีกผมซอยกับพี่เออยู่พักหนึ่งพี่ชลนี้เริ่มร้องและซีดดดดดและเด้งรับแรงขึ้น จนพี่ชลตัวกระตุกแล้วพี่ชลก็เสร็จสวนพี่เอออกไปนั่งที่เดิมแล้วบอกผมว่าถ้าจะเสร็จให้เอาน้ำให้แฟนพี่กินแล้วผมก็จับพี่ชลนอนหงานแล้วเอามือจับขาพี่ชลแยกออกแลแวเสียบทีเดียวมิดแล้วซอยเร็วๆๆแรงจนพี่ชลร้องและเด้งรับผมเสียวมากและผมก็ทนไม่ไหวชักออกมาแล้วพี่ชลรีบลุกอ้าปากรอผมเลยจับควยผมยัดปากพี่ชลแล้วพี่ชลโมกจนผมเสร็จแล้วพี่ชลกินน้ำผมจนหมดแล้วก็เข้าไปอาบนำกันทั้ง3คนสบายตัวเลยคับท่าน