ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy  (เครือญาติ) พี่สาวยอมคืนดี ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

เริ่มโดย areja, มกราคม 11, 2012, 04:58:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy (เครือญาติ) พี่สาวยอมคืนดี ขอ อภัยไม่ทราบผู้ประพันธ์

ดีใจ ครับ พี่สาวยอมคุยด้วยแล้วครับ เพราะว่าตอนปีใหม่ หลังจากที่ผมกับพี่สาวกลับมาจากไปเยี่ยมพ่อแม่ที่นครสวรรค์ ตอนนั้นผมกับพี่สาวต้องกลับมาตอนวันสิ้นปีเพราะว่าหลังจากวันนั้นไม่มีรถ ว่างเลยครับ พอดีพี่สาวต้องรีบกลับมาพบอาจารย์ที่ปรึกษาเรื่องวิทยานิพนธ์ในวันที่ 2 ด้วย จึงจำเป็นต้องกลับ พอกลับมาถึงทั้งชั้นที่ผมและพี่สาวพักเงียบมากเลยครับ เพราะคนอื่น ๆ ยังไม่กลับกัน ตอนนั้นผมกลับมาถึงหอก็ราว ๆ บ่ายสอง พอเข้าห้องก็อาบน้ำแล้วก็นอนหลับไปจนกระทั่งเกือบห้าโมง จึงตื่นเพราะเริ่มหิว จึงเดินไปหาพี่สาวที่ห้องเพราะจะถามว่าจะเอาอะไรหรือเปล่า จะได้ซื้อมาเผื่อ พอไปถึงเคาะห้อง ก็ลองบิดประตูดู ปรากฏว่าประตูไม่ได้ล็อค จึงเข้าไป ก็ไม่เห็นพี่สาว ได้ยินเสียงน้ำจากห้องน้ำก็คิดว่าพี่สาวคงอาบน้ำ เลยคิดจะรอ พอมองไปมองมาก็เห็นว่าประตูห้องน้ำแง้มอยู่ โอ้โห เต็ม ๆ เลยครับ พี่สาวผมอาบน้ำอยู่ ขาวไปทั้งตัวเลย ก้นงี้ขาวโด่งงอน เห็นแล้วอยากจับจริงๆ เลยครับ แต่ตอนนั้นไม่เห็นเนินถ้ำพี่สาวผมนะครับ พอได้เห็นนิดหน่อย เพราะพีสาวผมกำลังล้วงล้างง่ามก้นพอดี พอพี่สาวผมหันมา พี่สาวผมร้องทันทีเลยครับ ส่วนผมก็เห็นนมงี้นูนเด่น ส่วนหัวนมก็ชี้ตั้งเห็นชัดเลยครับ พี่สาวผมตกใจรีบปิดประตูห้องน้ำแล้วไล่ผมออกจากห้องทันที ผมจึงต้องรีบออกด้วยความเสียดาย แล้วผมก็ไปหาของกินแล้วก็กลับมาห้องตอนประมาณเกือบทุ่ม กลับมาห้องจิตใจก็อยู่ไม่สุขแล้วครับ กลัวก็กลัวว่าพี่สาวจะโกรธ อยากเห็นก็อยากเห็นอีก ไม่นึกว่าพี่สาวที่เห็นกันมาตั้งแต่เด็กจะรูปร่างดีอย่างนี้ จริง ๆ แล้วพี่สาวผมก็สวยนะครับ เคยมีแมวมองมาชวนไปถ่ายโฆษณาหลายโฆษณาแล้ว (แต่ขอไม่บอกนะครับว่าโฆษณาอะไร) จนสองทุ่มกว่า ๆ ผมก็เดินไปหาพี่สาวผม เคาะห้องพี่สาวผม พี่สาวผมถามว่าใคร ผมจึงบอกไป พร้อมทั้งพูดขอโทษพี่สาวผมเรื่องเมื่อตอนเย็น พี่สาวผมก็เปิดประตูออกมา โอ้โหอีกครั้งครับ พี่สาวผมอยู่ในชุดนอนคลุมยาวบาง ๆ สีชมพูอ่อน ๆ ข้อสำคัญแสงไฟข้างในห้องพี่สาวผมสว่างกว่าข้างนอกมาก เห็นชัดเลยครับ รูปร่างพี่สาวผมนะ ผมตาค้างกลืนน้ำลายทันที จนกระทั่งพี่สาวผมถามว่า มองอะไร ผมจึงตอบไปแแบไม่ทันได้คิดอะไร มองคนสวย พี่สาวผมอายหน้าแดงเลยครับ แล้วหาว่าวผมบ้า ก่อนที่ผมจะเดินเข้าห้องพี่สาวผมเข้าไปพี่สาวผมก็ตกใจทันที ทั้ง ๆ ที่ทุกครั้งผมก็เข้าออกห้องพี่สาวผมบ่อย บางครั้งสี่ทุ่มยังเคยนอนเล่นในห้องพี่สาวผมเลย แต่ครั้งนี้มันไม่ใช่ เพราะคืนนี้ทั้งชั้นมีห้องผมกับพี่สาวเท่านั้น แทบชั้นถัดลงไปจากชั้นผมสองชั้นก็ไม่มีใครอยู่ (พอดีผมอยู่ชั้น 5) ส่วนชั้นบนไม่รู้ เพราะไม่ได้ขึ้นไป รู้แต่ว่าเงียบมาก รถที่เคยเห็นจอดประมาณ 20 คันเหลือแค่สองคันเท่านั้น ส่วนมอเตอร์ไซด์ยังเต็มอยู่แต่ที่รู้ก็เป็นอย่างนี้ประจำละครับ จอดทิ้งไว้แล้วไปรถทัวร์ แล้วพี่สาวผมก็ไล่ผมเพราะกลัวว่าจะมีใครมาเห็นแล้วมันไม่ดี แต่ผมก็เริ่มฝืนแล้วครับ มัวแต่จ้องพี่สาวผอยู่อย่างนั้น ไปกลับห้องได้แล้ว เดี๋ยวใครมาเห็น พี่สาวผมออกปากไล่ผมอีกครั้ง พร้อมทั้งพยายามฉุดผมที่นั่งบนที่นอนเธอขึ้น แล้วแทนที่ผมจะขึ้นกลับกลายเป็นพี่สาวผมที่ล้มลงมาทับตัวผมไว้เสียเอง หน้าอกพี่สาวผมก็กดทับอยู่บนหน้าขาผมพอดี ส่วนก้นก็โด่งอยู่ต่อหน้าต่อตาผม แถมชายเสื้อยังเลิกขึ้นจนเห็นขอบกางเกงในสีครีมอ่อน ของพีสาวผมอีกครับ พี่สาวผมตกใจรีบลุกขึ้นจากตัวผมทันทีจัดเสื้อผ้าจนเรียบร้อยแล้วก็ออกปากไล่ ผมให้ออกไปอีกครั้ง คราวนี้ผมลุกขึ้นพร้อมทั้งเดินไปจับลูกบิดประตู แต่แทนที่ผมจะบิดเพื่อออกจากห้องพี่สาวผมไป ผมกลับกดล็อคลูกบิด พร้อมทั้งกลอนเลือนทันที พี่สาวผมเห็นตกใจร้องและพยายามถอนกลอนออกทันที ทำอะไรนะ อย่านะ ผมโอบเอวลากตัวพี่สาวผมมาที่ที่นอนทันที อย่านะทำอะไรนะอย่านะ ไม่เอานะ อย่าทำอย่างนี้นะ พีสาวผมพยายามร้องและดิ้นแต่ผมก็กอดไว้จนแน่น ส่วนมือข้างหนึ่งก็รีบปิดปากพี่สาวผมไว้ อีกมือก็ล้วงจับหน้าอกพี่สาวผมไว้ อย่า อย่านะ ไม่เอานะ อย่า พี่สาวผมยังคงร้องและดิ้นเพื่อให้หลุด ทั้งปัดมือผมที่ล้วงจับหน้าอกเธอ ทั้งผลักและทุบตีผมเพื่อให้ผมหยุด อย่านะ แล้วพี่สาวผมก็ข่วนเข้าหน้าผมเต็ม ๆ โอ๊ย คราวนี้เป็นเสียงของผมบ้าง แล้วพี่สาวผมก็ถือโอกาสลุกขึ้นยืน หลังจากที่ผมปล่อยมือมากุมหน้า เลือดออกซึมนิดหน่อย แต่มันทำให้สติของผมหายไปทันที โอ๊ย คราวนี้เป็นเสียงร้องพี่สาวผมบ้างเพราะกำปั้นผมที่พุ่งเข้าที่ท้องน้อย พี่สาวผมตัวงอ ทรุดลงไปนอนอยู่กับพื้นทันที ผมจึงรีบลากพี่สาวมาที่ที่นอนอีกครั้ง พร้อมทั้งพยายามถลกชุดนอนพี่สาวผมออก อย่า อย่านะ พี่สาวผมยังคงร้องทั้ง ๆ ที่มือยังกุมท้องอยู่ พอเสื้อหลุดไป ผมไม่อยากคิดเลยครับว่า พี่สาวผมจะรูปร่างดีอย่างนี้ เอวคอด สะโพกผาย หน้าอกดันจะยกทรงที่ใส่จนแถบจะเรียกได้ว่าไม่น่าใส่เลย เพราะมันล้นออกมาเกือบครึ่ง ผมก้มหน้าซุกไปที่หน้าอกพี่สาวผมทันที ส่วนมือก็ล้วงไปที่เนินถ้ำพี่สาวผมเช่นกัน ไม่ ไม่เอานะ อย่า อย่าทำอย่างนี้นะ แล้วพี่สาวผมก็พยายามผลักและทุบหลังผม แต่ก็ไร้ผลผมยังคง ซุกหน้ากับหน้าอกก่อนที่จะปลดเอายกทรงตัวจิ๋วของพี่สาวผมนั้นออกไป ส่วนมือก็พยายามล้วงเข้าไปในเนินถ้ำที่พี่สาวผมกำลังเบียดขาอย่างแน่น อย่า ไม่เอานะอย่า พี่สาวผมยังคงดิ้นและร้อง ส่วนผมก็ก้มหน้าดูดเลียหัวนมพี่สาวผมด้วยอาการหืน แต่แล้วก็ นี่ นี่ ปล่อยนะ พี่สาวผมทุบที่หัวผม ส่วนมืออีกข้างก็ดึงผม ผมไว้ ปล่อยนะ นี่ ๆ แล้วพี่สาวผมก็พยายามดึงเส้นผมผมอย่างแรง โอ๊ย ผมต้องเงยหน้าทันทีที่พี่สาวผมดึงผม ผมไว้ แล้วก็ เพี๊ยะ เสียงที่พี่สาวผมตบหน้าผมอย่างแรง จนหน้าผมหัน แต่มันคงเป็นความผิดพลาดของพี่สาวผมอีกครั้ง เพราะมันทำให้สติขาดหายไปอีกครั้ง นี่แนะ เก่งนักใช่ไหม แล้วก็เป็นเสียงผมพร้อมปล่อยหมัดเข้าท้องพี่สาวอีกครั้ง โอ๊ย แล้วคราวนี้พี่สาวผมก็ต้องตัวงออีกครั้ง พร้อมทั้งถึงเวลาของการสูญเสียความสาวของพี่สาวผมในเวลาต่อมา อย่า พี่สาวผมยังคงร้อง แม้ว่ามันจะเบามาก เพราะอาการจุก พี่สาวผมร้องเพราะว่าผมจัดการกับกางเกงในตัวจิ๋วของพี่สาวผมออกไปแล้วนั่น เอง แล้วผมก็ไม่สนใจอะไรอีกเลย ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าผมจนหมด พี่สาวผมเห็นก็พยายามจะหนี แต่ก็ไม่สามารถหนีผมไปได้ พยายามดิ้น จนกระทั่งผมแทรกตัวไปที่หว่างขาพี่สาวผม จับท่อนเอ็นผมจ่อไปที่เนินถ้ำของพี่สาวผมทันที อย่า อย่านะ อย่าทำอย่างนี้นะ พี่สาวผมยังคงขอร้องผมหลังจากที่เห็นผมจ่อท่อนเอ็นไปที่ปากเนินถ้ำเธอ พอเธอร้องเสร็จเธอก็ต้องร้องออกมาด้วยความเจ็บอีกครั้ง โอ๊ย ไม่เอา อย่าโอ๊ย เจ็บไม่เอานะ แล้วผมก็กดท่อนเอ็นผมให้เข้าไปในถ้ำของพี่สาวผมทันที โอ๊ย ไม่เอา ไม่เอา ยังคงเป็นเสียงร้องและการดิ้นของพี่สาวผม จนกระทั่งพี่สาวผมต้องร้องออกมาด้วยเสียงอันดังเรียกได้ว่าถ้าชั้นผมมีคน อยู่ก็คงต้องมีคนได้ยินแน่นอน โอ๊ยย เจ็บ เอาออกเถอะ เจ็บ โอ๊ยย โอ๊ยย แล้วพี่สาวผมก็นิ่งทิ้งมือที่พยายามผลักผมลงข้าง ๆ ตัว โอ๊ยย เจ็บ โอ๊ยย พี่สาวผมยังคงร้องตลอดเวลาที่ผมกดท่อนเอ็นผมเข้าเนินถ้ำเธอ อย่า ไม่มีการดิ้นหรือการผลักดันอะไรตัวผมอีก มีเพียงเสียงร้องที่ปนกับเสียงร้องไห้ที่หลุดออกมา โอ๊ยย ฮือ ๆ ตอนนั้นท่อนเอ็นผมยังมุดเข้าเนินถ้ำของเธอไม่สุด เพราะไม่ว่าผมพยายามดันอย่างไรก็ไม่ยอมเข้า จนกระทั่งผมต้องหยุด ค่อย ๆ กางขาพี่สาวผมออก แล้วก็ก้มไปดูดหน้าอกพี่สาวผมข้างละที ก่อนที่จะจูบปากกดไว้แน่น แล้วออกแรงถอนท่อนเอ็นออกมาจนเกือบหลุด แล้วกดกลับเข้าไปใหม่ อุ เสียงพี่สาวผมร้องไม่ถนัดเพราะปากผมประกบไว้แน่น แต่อาการทีเด่นชัดก็คือการผวาอย่างแรง รวมทั้งการกอดรัดพร้อมทั้งการจิกไปที่หลังผมอย่างแรง และแน่น แล้วเธอก็จูบปากกับผมจนแน่น ตามด้วยน้ำตาที่ไหลพรากออกมาจนเต็มไปทั้งหน้า มันทำให้ผมต้องหยุดไว้อย่างนั้น ผมรู้สึกว่าท่อนเอ็นผมมันมุดเข้าเนินถ้ำเธอจนหมดแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้ก้มไปดู เพราะตั้งหน้าตั้งตากอดเธอไว้จนแน่น ก่อนที่จะค่อย ๆ ดันตัวเองเพื่อให้เธอคลายกอดออก แล้วพี่สาวผมก็มองหน้าผมหนึ่งครั้งก่อนที่จะหันหน้าหนี ส่วนผมก็เริ่มต้นขยับท่อนเอ็นผมด้วยการเกร็งให้มันกระดุกกระดิกในเนินถ้ำพี่ สาวผม ก่อนที่จะเริ่มถอนท่อนเอ็นออกจากเนินถ้ำพี่สาวผมช้า ๆ ค่อย ๆ สังเกตสีหน้า ซึ่งยังคงเหยเก ตลอดเวลาที่ผมถอนท่อนเอ็นสลับกับการกดเข้าช้า ๆ ทุกครั้งที่ผมโยกถอนท่อนเอ็นออกมา ผมจะถอนจนเกือบสุด ทำให้ส่วนเงี่ยงหัวของท่อนเอ็นผมมันไปครูดกับปุ่มต่าง ๆ ของเนินถ้ำพี่สาวผม จนกระทั่งพี่สาวผมเริ่มร้องครางออกมา แล้วผมก็เริ่มโยกแรงขึ้นเรื่อย ๆ จนกระทั่งพี่สาวผมเริ่มขยับสะโพกตาม และเริ่มร้องครางดังขึ้นเรือย ๆ อูยย์ ซีดสส์ อูยย์ คราวนี้พี่สาวผมกอดคอผมจนแน่น ผมยังคงโยกท่อนเอ็นเข้าออกถ้ำพี่สาวผมจนกระทั่งพี่สาวผมร้องครางออกมาดัง ๆ อูยย์ ซีดสสส์ ก่อนที่จะกอดคอและรั้งเกี่ยวขาผมไว้ทั้งสองข้าง แล้วก็คราวผมบ้าง ผมโยกจนเสียวอย่างบอกไม่ถูก จนกระทั่งถึงจุดสุดของผม ผมจึงกดกระแทกท่อนเอ็นเข้าถ้ำพี่สาวผมอีกครั้ง อูยย์ ผมร้องครางออกมาพร้อมทั้งฉีดพ่อน้ำเสียวของผมเข้าถ้ำพี่สาวผมจนผมรู้สึกว่า มันอุ่นไปหมดทั้งถ้ำก่อนที่มันจะไหลซึมออกมา ส่วนพี่สาวผมก็กอดคอผมไว้จนแน่นอีกครั้ง ผมกับพี่สาวผมกอดกันอยู่อย่างนั้นจนกระทั่งท่อนเอ็นผมเริ่มอ่อนตัวจนหลุดออก มาจากถ้ำพี่สาวผมทั้ง ๆที่ผมยังไม่อยากให้มันหลุดออกมา แล้วพี่สาวผมก็ผลักผมลงจากตัวเธอ ก่อนที่จะมองหน้าผมอีกครั้งแล้วหันหน้าไปร้องไห้ ฮือ ฮือ ทำไมทำอย่างนี้ ทำไมถึงทำอย่างนี้ พี่สาวผมคงร้องอยู่อย่างนั้นจนกระทั่งผมต้องลุกไปปลอบและขอโทษพี่สาวผม ตอนนั้นผมเหลือบดูนาฬีกาเพิ่งสี่ทุ่ม พี่สาวผมพยายามไล่ผมกลับห้องผมอีกครั้ง แต่ผมก็ไม่ยอม รั้งตัวพี่สาวผมที่กำลังลุกขึ้นหยิบเสื้อผ้าเพื่อจะแต่งตัวให้นอนลงอีกครั้ง พี่สาวผมนิ่ง ผมจึงพูดขอโทษออกไปอีกที ก่อนที่จะจูบปากพี่สาวผมแล้วผมก็เอาพี่สาวผมไปอีกรอบ โดยที่พี่สาวผมยังไม่เต็มใจ พยายามดิ้น แต่ก็ไม่มาก จนกระทั่งเสร็จรอบสอง แล้วจึงปล่อยให้ผมกอดแล้วหลับไป จนกระทั่งผมตื่นขึ้นมาอีกทีตอนตีสาม ผมจึงเอาพี่สาวผมทั้ง ๆที่ยังหลับอยู่จนเสร็จไปอีกรอบ โดยพี่สาวผมไม่ได้ดิ้นอะไร จน 10 โมงเช้า ผมจึงตื่นขึ้นมา เห็นพี่สาวผมแต่งตัวเรียบร้อยนั่งกอดเข่าน้ำตาซึมอยู่ที่หัวที่นอน พอเห็นผมก็ออกปากไล่ผมออกจากห้องทันที ผมจึงพยายามจะเข้าไปกอด แต่พี่สาวผมก็ดิ้น แล้วพี่สาวผมก็พูดออกมาว่า ถ้าเธอท้อง เธอจะฆ่าตัวตาย ทำให้ผมได้สติอีกครั้งว่า ผมฉีดน้ำเสียวผมเข้าถ้ำเธอเต็ม ๆ ทั้ง 3 ครั้ง จึงหยุดนิ่ง ก่อนที่จะแต่งตัวออกจากห้องพี่สาวผมกลับไปที่ห้องผม ตอนนั้นเริ่มมีคนกลับมาแล้ว แต่ก็ยังไม่มาก ผมจึงเดินลงมาข้างล่างก่อนที่จะเดินไปร้านขายยา ซื้อยาคุมฉุกเฉิน 2 ชุด พร้อมถุงยาง 2 กล่อง คนขายก็มองหน้าผมเพราะรู้ว่าผมยังไม่ถึง 18 แน่ ๆ แต่ผมก็ทำเป็นไม่สนใจอะไร ก่อนที่คนขายจะพูดออกมาลอย ๆ ว่า วันหลังใช้ถุงยางด้วยนะ แล้วผมก็กลับมาที่ห้องผมเก็บถุงยางกับยาคุมฉุกเฉินไว้อย่างละชุด ก่อนที่จะเดินไปหาพี่สาวผม เคาะห้อง พอพี่สาวผมรู้ว่าเป็นผมก็ไม่ยอมเปิดห้องให้ จนผมต้องบอกว่าเอายามาให้ ก่อนที่จะส่งกล่องยาคุมฉุกเฉินเข้าทางใต้ประตู แล้วพูดออกมาเบา ๆ พอให้พี่สาวผมได้ยินว่า ถ้าไม่อยากท้องก็กินซะนะ แล้วผมก็เดินกลับห้อง หลังจากวันนั้นมา พี่สาวผมไม่ยอมพูดกับผมเลย จนกระทั่งเย็นวันที่ 24 พี่สาวผมก็เดินมาหาผมที่ห้อง พร้อมทั้งล้อคห้องผมก่อนที่จะบอกแฮปปี้เบิร์ดเดย์ให้ผม พร้อมทั้งกอดและจูบปากผมจนจบด้วยความสุขที่พี่สาวผมมอบให้ผม 2 รอบ ตามด้วยเช้าวันที่ 25 อีก 2 รอบ เย็นอีกรอบ รวม 5 รอบ เพราะวันที่ 25 ที่ผ่านมาเป็นวันเกิดผมครับ ตอนนี้ผมก็เลยย้ายไปนอนกับพี่สาวผมมา 2 คืนแล้วครับ

Copy  (เครือญาติ) พี่สาวยอมคืนดี ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์