ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy (เด็ก) เด็กสี่คนกวาดซะเรียบเลยเรา 2 ขออภัยไม่ทราบ ผู้ประพันธ์

เริ่มโดย areja, มกราคม 13, 2012, 02:26:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy(เด็ก) เด็กสี่คนกวาดซะเรียบเลยเรา 2 ขออภัยไม่ทราบ ผู้ประพันธ์ 

เสียงดังของเด็กๆ ดังมาจากฝั่งนึงของมุมต้นมะพร้าว ห่างจากเราสองคนประมาณ 50 เมตร ตอนนั้นนิ้วผมจมลึกอยู่ในร่องหีน้องเอหมดแล้ว น้องเอรีบปล่อยควยผมแล้วรีบลุกขึ้น ผลของมันก็คือนิ้วที่จมอยู่ในหี หลุดผลัวออกมา " อุ๊ย.... อาาาา...." เธอคงจะเสียวรุนแรงแล้วเกร็งขมิบหีด้วย ผมจัดการเก็บควยเข้าที่อย่างรวดเร็ว แล้วลุกขึ้นยืน น้องบี น้องซี น้องดีก็วิ่งเข้ามาถึงเราสองคน " นั่นแน่... แอบมาทำอะไรกันทั้งสองคน บอกพวกหนูมาซะดีๆ ... " น้องบีถาม และบังคับให้เราตอบเธอ " เปล่านี่จ๊ะ อาพาพี่เอออกมาเดินตามหนูทั้ง 3 คนนั่นแหละ พอดีมันเหนื่อยก็เลยนั่งพักกัน ก็แค่นี้เอง " ใช่... จริงๆด้วย... ไม่ได้ทำอะไรสักหน่อย " น้องเอเธอไหลตามน้ำ แต่เธอยังมีสีหน้าแห่งความเสียวกระสันอยู่ " พี่เอเป็นอะไรนะ " น้องดีถาม " เปล่าหรอดน้องดี พี่เอเค้าเหนื่อยนะลูก ก็เพิ่งจะนั่งกันเมือกี้นี่เอง ยังไม่ได้พักสักนิดเลย หนูก็มาถึงแล้ว " น้องดีก็ไม่ว่าอะไร ก่อนที่เด็กๆจะมีคำถามต่อไปผมก็ตัดบท " กินข้าวกันมารึยัง " " กินกันหมดแล้วค่ะ " ทุกคนประสานเสียง " เราไปหาซื้ออะไรกลับไปกินที่ห้องกันดีกว่านะ เอ้า. ว่าไงดี... ขอเสียงหน่อย " ผมออกท่าทางเหมือนนักร้องวงดังที่อยู่บนเวที " เด็กๆชูมือขึ้น " ดีค่า.. " แล้วก็พากันวิ่งนำหน้าออกไปตอนเดินกลับผมโอบไหล่น้องเอไว้เช่นเคย " เป็นไงมั่งน้องเอ " " มันเสียวค่ะอา ... หนูเยี่ยวแตดเลย.. " เธอตอยแบบอายๆ นี่แสดงว่าเธอน้ำแตกเพราะปลายนิ้วเราแน่ๆ " แล้วคืนนี้หนูยังจะนอนกอดอาอีกมั๊ยละ " " กอดซิค๊ะ ก็อาอนุญาติหนูแล้วนี่ อย่าลืมสัญญาซิ ไม่งั้นหนูไม่พูดด้วยแล้ว..... " เธองอนเล็กน้อย " จ้า......ได้เลย. แต่หนูกลับไปห้องแล้วก็อาบน้ำ ทาแป้งใหม่ให้หอมเลยนะจ๊ะ อาจะกอดแล้วก็หอมหลานสาวอาคนนี้ให้หมดทั้งตัว และทั้งคืนเลย " " จ๊ะ.... " เธอตอบผมพร้อมกับจับมือผมบีบแรงๆ และหันหน้ามากอดคอผมพร้อมกับหอมที่แก้มผมด้วย ...เราช่วยกันจัดสถานที่ตั้งวง ก็มีเบียร์ด้วย แก้วครบคนน้องบีเป็นผู้ริน แล้วส่งให้ทุกๆคน เรานั่งดื่มกันซักพักน้องเอก็เดินออกมาในชุดเดิม " ว่างัยละน้องเอ อาบน้ำมาหรือยังจ๊ะ " ผมถาม เพราะว่าเห็นเธออยู่ในชุดเดิม น้องเอเดินเข้ามาแล้วนั่งลงข้างๆผมที่ฝั่งขวา ผมได้กลิ่นสบู่อ่อนๆผสมกับกิ่นแป้งจางๆ " อาบแล้วค่ะ...ไม่เชื่ออาก็หอมดูซิ " นั่นประไร ได้ผล " ผมฝังแก้มลงที่ซอกคอของเธอ " อุ๊ย...." เธออุทานเบาๆพร้อมกับขนลุก น้องบีไม่ยอมน้อยหน้า " อานะหอมแต่พี่เอ ไม่เห็นหอมพวกหนูบ้างเลย " " ใช่ ... อานะลำเอียง ... " น้องซี น้องดี ช่วยกันผสมโรง " จ้า...จ๊ะ.. เอ้า คิวต่อไปใครดีเอ่ย... " " น้องบีก่อนค่ะ " เธอนั่งอยู่ข้างๆผม เธอโอบคอผมแล้วก็หอมแก้มผมเป็นการใหญ่ กลิ่นกายน้องบี มันกระตุ้นควยผมเป็นอย่างดี มันเริ่มอีกแล้ว ผมหอมแก้มเธอกลับคืนบ้าง " จุ๊บๆๆๆ.... ฮ่า ๆ ๆ " น้องซีเข้ามาดึงน้องบีออก " คิวหนูแล้ว พี่บี " และบัดนี้ควยตั้งหราอยู่ในกางเกงตั้งแต่น้องบีจูบผมแล้ว น้องซีเธอใส่กระโปรงสั้นแค่เข่า เธอโดดขึ้นมานั่งค่อมบนตักผมอย่างรวดเร็วการเข้ามานั่งค่อมผมในครั้งนี้ ชายกระโปรงก็บานออกไปอย่างรวดเร็ว หัวควยผมอัดกับโคนหีเธออย่างจัง " อุ๊ย..... " ขาเธอหนีบเข้าหากันแล้วแอ่นหน้าอกไปข้างหน้า ก็เท่ากับหน้าอกของเธอมาชนกับหน้าอกผม ผมจับหน้าเธอเชิดขึ้น " จุ๊บๆๆๆๆ.... " จูบที่แก้มซ้ายที ขวาที แบบเร็วๆ เกือบจะสะบัดหน้าเธอก็ว่าได้ ควยผมที่ทิ่มอยู่ที่เนินหีเธอก็แกว่งไปมา สะโพกเริ่มส่าย ส่งผลให้ร่องหีน้องซี ได้สัมผัลกับปลายควยผมอย่างเต็มที่ ในนาทีนั้น น้องซีเริ่มกดสะโพกของเธอลงไปบดเนินหีเข้ากับปลายควยผมอบ่างเต็มที่เช่นกัน " อึ๊ม.....อึ๋ย...." เธอจุบแก้มผมไว้ " จู๊บ ..... " เธอจูบลงมาที่ปากของผม แต่ท่อนล่างเธอส่ายไปมา มันทำให้ผมเสียวหัวควยยิ่งนัก " พอหรือยังพี่ซี เค้าให้แค่หอมนะไม่ใช่จูบ " น้องดีเธอเริ่มแห๋วใส่ " น้องซีซบลงที่หน้าอกผม ก่อนที่จะลุกขึ้นยืนก็หอมแก้มผมอีกฟอดใหญ่ " จุ๊บ.... " แล้วเดินหายเข้าไปในห้องน้ำ คิวน้องดีแล้ว เธอเดินมานั่งค่อมผมในลักษณะเดียวกันกับน้องซี น้องดีเธอเคยรู้จักรสชาติเสียวมาแล้ว และผมว่าเธอก็ติดใจมันอย่างแน่นอน เธอค่อยๆหย่อนก้นลงอย่างช้าๆ แล้วขยัยให้ปลายหัวควยผมตรงกับร่องหีของเธอเอง เธอหลับตาพริ้ม เอามือกอดคอผม " .................................... " เอียงคอแล้วหอดมแก้มผมแบบช้าๆ ทั้งสองข้างบ้านที่คนงานอยู่เงียบเสียงไปได้ซักพักแล้ว เหตุการณ์นั้นผ่านไปด้วยดี เบียร์หมดไปหลายขวด น้องบีเธอหมดฤทธิ์ไปแล้ว น้องดีก็เพิ่งจะพ่นพิษเพราะดื่มมากไปหน่อย เธอกระโจมอกด้วยผ้าเช็ดตัวของบังกะโลที่แสนจะสั้น แล้วหลับอยุ่บนเตียงในห้อง น้องเอนั่งซบหน้ากับอกผมอยู่ที่ระเบียงด้านนอก ที่มืดมิดมือซ้ายผมกุมอยู่ที่หน้าอกของเธอ คลึงไปมาเบาๆ " อื้อ......." เธอส่งเสียงอยู่ในลำคอลึกๆ ขาดเป็นช่วงๆ น้องซีเดินเซออกมาจากห้องน้ำ " อา... หนูขอนอนหนุนตักอาหน่อย " " หนูไม่นอนในห้องละ น้องซี " ผมบอกเธอ " ไม่เอานะ หนูจะนอนตรงนี้ไท่ได้รึไง.... " เธอส่งเสียงดังขึ้นเล็กน้อย เพราะเมาได้ที่แล้ว จากนั้นเธอก็ดึงขาผมออกข้างขาวผมออก ผมก็เลยเหยียดขาออกไป ทำให้ควยผมตั้งตรงขึ้น เธอค่อยๆหนุนหัวลงบนหน้าขาข้างขวา โดยหันหน้ามาทางซ้าย ก็เท่ากับว่า หน้าน้องซี ตรงกับควยผมพอดี ควยผมที่มันตั้งตรงอยุ่ที่หน้าน้องซี ได้รับไอร้อนจากการหายใจ มันยิ่งแข็งและพองตัวขึ้นค้ำอยู่ที่ปลายจมูกน้องซี และเธอคงจะรำคาญ เธอเอามือกำแล้วลืมตาขึ้นดู ควยที่เธอกำเอาไว้นิดนึง แล้วเอามาแนบที่แก้ม น้องซียังคงลูบไล้ที่ควยผม แก้มเธอก็คลอเคลียอยู่กับควย จนบางครั้งผมรู้สึกเสียว น้องเอที่โดนผมบีบนมอยู่บัดนี้เธอหันหน้าเข้ามาจูบปากกับผมอย่างดูดดื่ม เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน น้องเอกอดคอผมแน่น มืออีกข้างผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกง จับโดนหีที่แฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน ผมฝังนิ้วกลางลงไปในรูหีของเธอแล้วชักเข้า ชักออกอย่างเป็นจังหวะ ตื้นบ้าง ลึกบ้าง บางครั้งแหย่นิ้วเข้าไปจนสุด แช่ไว้อย่างนั้น แล้งกระดกปลายนิ้วที่จมอยู่ในรูหีของเธอ " ซี๊ดดด....... " เสียงรอดออกจากปากน้องเอ ผมนะ เสียวทั้งบนทั้งล่าง น้องซีงัดควยผมออกมาจากกางเกง แล้วละเลงลิ้นที่หัวควยอย่างหื่นกระหาย ความอบอุ่นจากเรียวปากน้อยๆของเธอ มันสร้างความกระสันให้ผมยิ่งนัก ก่อนที่ทุกอย่างจะดำเนินต่อไป " น้องเอ น้องซี เราเข้าไปที่ห้องกันเถอะนะ " ผมบอกเธอทั้งสอง ผมดึงนิ้วออกจากรูหีน้องเอ แล้วลูบที่โหนกหีเบาๆ เหมือนจะบอกว่า " ใจเย็นๆนะ " ส่วนน้องซี พอได้ยินเสียงผมอย่างนั้น เธอก็ควยผมให้เข้าที่ แล้วรีบลุกเข้าไปในห้อง น้องเอยันกายลุกนั่ง พร้อมเอียงหน้ามาหอมแก้มผม " อาอย่าลืมสัญญานะ " และทวงสัญญา " จ๊ะ " ผมตอบสั้นๆ ล๊อคประตูห้องเรียบร้อย แสงไฟในห้องน้ำส่องมาที่เตียง น้องเอยังยืนกอดผมอยู่ด้านหลัง น้องบีเธอหลับอยู่ที่มุมเตียงด้านใน ส่วนน้องดี นอนหงายถ่างขาออกเห็นหีลอยเด่นอยุ่เต็มหน้าขา ผมเอาผ้าเช็ดตัวคลุมร่างเธอแล้วนอนหงายลงช้าๆ ข้างๆน้องดี น้องเอเธอไม่ได้สนใจอะไรทั้งสิ้น เธอขึ้นมานอนข้างๆผม แล้วกอดคอผมไว้ น้องซีออกมาจากห้องน้ำ " น้องเอ ไปเข้าห้องน้ำก่อนมั๊ยจ๊ะ " ผมถามเธอ " จ้า " น้องเอไปแล้ว น้องซีเข้ามาแทนที่ เธอหอมแก้มผม ผมโน้มคอเธอลงมาจูบปาก เราดูดลิ้นกันอยู่สักพัก แต่เธอมานอนอยู่ท่าเดิมเอาหัวมาหนุนที่หว่างขาผม พร้อมกับเอามือซุกเข้าไปจับควยผม งัดมันออกมาแล้วเริ่มรูด น้องเอออกมาแล้วไม่พูดอะไร ตรงขึ้นมานอนกอดผมทันที น้องเอเริ่มจูบปาก แลกลิ้นกับผม น้องซีก็เริ่มดูดควยผมแล้ว ลิ้นอ่อนๆของน้องซี โลมเลียอยู่ที่หัวควยของผม เธอโยก เธอดูด เธอคว้านได้สุดยอด น้องเอเธอก็ใช่ย่อย ปากเราหลุดออกจากกันแล้วเธอก้มลงไปจับควยผมออกจากปากน้องซี " ซี....พี่ดูดบ้างซิ ... " น้องซีเธอขึ้นมาข้างบนแทนน้องเอ และก็จูบปากผมอย่างรุนแรง ส่วน้องเอตอนนี้เปลี่ยนท่าแล้ว เธอลุกขึ้นนั่งจับปลายควยผมเขี่ยที่ร่องหีของเธอ " อุ๊ย....." ได้ยินเสียงแค่นั้น น้องเอก็เริ่มกระแทกโหนกหีลงมาที่ควยผม หีเธอทั้งตอด ทั้งขมิบดีมากเลย พักเดียวเธอก็เกร็ง หีเธอขมิบแรงๆ ร่างเธอกระตุกเบียดโหนกหีมาที่ลำควยผม มันแทบจะหักให้ได้ แล้วเธอก็ซบลงมาข้างตัวผม
ส่วนน้องซีเธอยังอยากดูดควยผมอยู่ น้องเอออกไปแล้ว น้องซีขยับลงไปต่อ ไม่ต้องคิดมาก จับควยผมได้ เธอยัดใส่ปาดทันที ผมแทบระเบิดให้ได้ เลยเอื้อมมือจับขาน้องซีดึงขึ้นมา ถ่างขาเธอออก ยกสะโพกเธอขึ้นมาให้เนินหีตรงปากผม " จ๊วบ...... " ผมปะกบปากเข้าที่เนินหีแล้วดูดอย่างแรง น้องซีเธอกดคอลงไปเป็นเหตุให้ควยผมจมเข้าไปจนมิดโคน "............. " พักใหญ่ผมจับน้องซีขึ้นมานอนข้างๆ ถอดกางเกงและเสื้อเธอออก ผมขึ้นค่อมเธอทั้นที น้องซียังไม่เคยโดนควยผมต้องค่อยๆทำ จับควยแล้วถูลงที่ปลายแตด " ซี๊ด....ด....ด....ด....ด.... " พอทุกอย่างได้เวลาแล้วผมเริ่มดันควยเข้าไปในร่องหีน้องซี " อะ...อะ...อะ...อะ....อา ....ซี๊ด..............เบาๆก่อน....เจ็บหี........อ้า.... " ผมหยุดเอวไว้ก่อน หันมาดูดเลียที่นมแทน " อื้อ..........." น้องซีเธอโอบแขนขึ้นมากอดคอรัดแน่น " อือ....อึ๊บ.........." สะโพกน้องซีเริ่มผ่อนคลาย มือผมทั้งบีบทั้งเคล้นที่เต้า ปากดูดซ้ายทีขวาที แล้วเริ่มดันควยลงไปอย่างช้าๆ " อึ๊บ................." หน้าขาน้องซี อ้าออกไปอีก แขนเธอเริ่มรัดอีก พอมิดโคนผมกดควยหยุดนิ่งไว้ ไม่มีการเคลื่อนไหวไดๆ ไม่บีบเต้า ไม่ดูดนม สักพัก น้องซีเอามือลงมาที่ก้นผมทั้งสองข้างแล้วโยกเบาๆ " อาขา....ทำต่อซิค๊ะ...ซีไม่เจ็บแล้วค่ะ.... " ผมรู้สึกถึงการตอดรัดภายใน น้องเอเธอยังคงนอนดูผมกับน้องซีเย็ดกันอยู่ เธอตะแคงข้างเข้ามาเอามือลูบที่ร่องก้นผม แล้วลากนิ้วขึ้นลงช้าๆ ผมเริ่มเสียว แต่อยากให้เธอทั้งสองคนเสียวมากกว่านี้ ผมดึงน้องซีขึ้น แล้วเอาหมอนรองที่หลังในท่าครึ่งนั่งครึ่งนอน " น้องซี...คอยดูอะไรนะ.... " " ค่ะ ... " น้องซีเธอก้มลงไปมอง " ซี๊ด..... เย็ดกันเหมือนดูหนังโป๊ของอาเลยค่ะ ... " นั่น.. ว่าไปนั่น ก็เธอเคยแอบดูหนังxผมแทบทุกม้วน น้องเอได้ยินก็ยันกายขึ้นมาดูบ้าง " ซี๊ด...... " ไม่ได้โดนยังร้องเลย ถ้าโดนคงจะซี๊ดดังกว่านี้แน่ ผมเริ่มถอนควยออกอย่างช้าๆ ทั้งน้องเอ น้องซี มองตาไม่กระพริบ แต่น้องซีเธออ้าปากค้าง ควยใกล้หลุดจากหี น้องซีเอามือมากดไว้ที่ตูดผม เกี่ยวขาขึ้นมาที่ด้านหลังผม กระดกตูดให้หีตัวเองลอยขึ้น " อา......เดี๋ยวหลุด..... " เธอร้องได้แค่นั้น ผมกดควยลงไปอย่างรวดเร็ว ทำให้เธออ้าปากค้างอีกรอบ ภายในรูหีน้องซีขมิบตอด แน่น ถอนออกอย่างช้าๆ แล้วเริ่มกระแทกอย่างแรง ถอนออกอย่างช้าๆ แล้วเริ่มกระแทกอย่างแรง ทำอยู่อย่างนี้ซ้ำๆ " อ้า..อ้า...อ้า...ๆ...ๆ...ๆ... " ในระหว่างที่ผมกระแทกควย น้องเอเธอมมองอย่างตั้งใจ น้องซีโดนเย็ด แต่น้องเอคราง น้องเอช่วยเอามือมาบีบที่เต้านมน้องซีอย่างลืมตัว " อา......หนูปวดเยี่ยวอีกแล้ว.........ซี๊ด.... " น้องซีน้ำใกล้แตกแล้ว นอนเอนหลังลงไปที่หมอนทำให้โคกหีของเธอลอยสูงขึ้น " ปั๊ก.........แจ๊ะ..แจ๊ะ...แจ๊ะ......" เสียงควยที่กระทบกับหีที่เอ่อล้นไปด้วยน้ำ น้องซีขมิบหีถี่ๆ แขนที่เกาะเอวผมไว้เกร็งดึงเข้าหาตัว " ไม่ไหวแล้ว...อา... หนูไม่ไหวแล้ว........อะ....อะ....อะ....ออกแล้ว......โอ๊ย.......ออก แล้ว.........ซี๊ด............ " ผมเร่งความเร็วขึ้นพร้อมกับความหนักเวลากระแทกลงไป หีขมิบรัดแน่นควย ขาที่เกี่ยวเอวรัดแน่นยิ่งกว่าเดิม น้องซีเสร็จแล้ว.... แต่ผมยัง .ครู่ใหญ่ความผ่อนคลายมีมากขึ้น น้องซีปล่อยขาและแขนออกไปจากตัวผม เธอหมดแรงไปแล้วน้องเอมองหน้าผมด้วยสายตาหวานเยิ้ม ผมถอนควยออกจากหีน้องซี เธอสดุ้งนิดนึง " อุ๊ย .... " ลุกขึ้นมานั่งข้างๆน้องเอ เธอเอี้อมมือมากำที่ควยผม " อา....ควยอายังแข็งอยู่เลย หนูเห็นแล้วเสียวจังตอนอาเย็ดหีน้องซี..... " ผมไม่ตอบ ผมเริ่มปลุกอารมณ์น้องเอต่อ ใช้ฝ่ามือลูบนม อีกข้างลูบไล้ที่โหนกหีอวบอูม " อาขา..... " เสียงเธอเบาเหมือนกระซิบ " หนูเสียวหี...... " เธอกอดคอผมแล้วโน้มคอลงมา เราดูดปากกันอีกครั้ง ผมเลื่อนตัวเองขึ้นไปทับทาบร่างน้องเอ ปลาบหัวควยเฉียดฉิวอยู่ที่เนินหีอวบ บางครั้ง ผทค่อยๆแทงลงไปที่รอยผ่าของหีที่ยังปิดสนิท " อุ๊ย...... " เธอกระตุกร่าง ผมเอาหมอนรองหลังเหมือนน้องซี น้องเอเธอเริ่มเข้าใจ เธอก้มมองอย่างตั้งใจ " น้องเอ ... จับควยอาไว้ซิ...แล้วเอาควยอาถูที่หีตัวเองนะจ๊ะ.... ลองดูนะ " " จ๊ะ.... " เธอกำควยผมเบาๆ ถ่างขาออกอีกจับปลายควยที่มีน้ำรักของน้องซีติดอยู่เขี่ยหีตัวเอง " อู๊ยย.......... " โดนครั้งแรกก็เกิดอาการเสียวจิ๊ดติดใจ น้องเอกำมืออีก ผมรู้สึกแน่นขึ้น เธอเขี่ยเร็วขึ้น " อื้อ..................... " เสียงที่หลุดออกมา มันบ่งบอกถึงอารมณ์ร่วมเธอมีมากขึ้น ช่วงที่เธอกดปลายควยผมโดนที่รูหีเธอ ผมลองกดควยลงไป " อ้า.................. " ส่งผมให้หัวควยผมดิ้นผลุบลงไปในรูหีน้องเอ " เข้าแล้ว.........อา ......ควยอาเข้ามาในหีหนูแล้ว...........ซี๊ด....... " ตายังจ้องอยู่ที่ควยผม เธอร้องเมื่อโดนควยผมมุดร่องหีเข้าไปแม้จะแค่ปลาย ความเสียวยังมาเยือนได้ขนาดนี้ น้องเอเธอเริ่มโอบมือจับที่ตูดผมแล้ว " อาขา.......หนูแน่นจังเลย......ควยอาใหญ่จังเลยค่ะ..... " น้องซี น้องบี น้องดี ไม่เห็นเจ็บเลย " ผมเฉลยให้เธอฟัง ว่าน้องๆของเธอโดนผมเย็ดหมดแล้ว เธอยิ่งร้องและขมิบหีแรงขึ้น เธอพยายามถามผมแบบเด็กขี้สงสัย " อาเย็ดน้องหนูทุกคนแล้วหรือค๊ะ..... " " อื้อ... " ผมตอบ " อาเสียวควยแบบที่เย็ดหนูอยู่มั๊ยค๊ะ " " จ้า ..... " เธอถาม ผมตอบ เอวผมก็กด มันเข้าไปจนมิดโคนแล้ว น้องเอผ่อนลมออกจากปากเบาๆ เมื่อเห็นควยมิดโคน " อาขา... มันแน่นหีหนูจังเลยค่ะ... หีหนูฉีกแล้วใช่ไหมค๊ะ... " สงสัยอีกแล้ว " ไม่ฉีกหรอกจ้ะ..หนูเห็นน้องซีเมื่อกี๊มั๊ย " เธอพยักหน้า " ควยอากระแทกแรงๆในหีน้องซี ไม่เห็นน้องซีเจ็บเลย..มีแต่บอกว่าเสียวหี.... " เธอผ่อนคลายมากแล้ว สังเกตุจากมือที่จับตูดผมคลึงและกดลงไปที่หีตัวเอง " อู้.... " ผมเริ่มถอนควย ลากขึ้นมาช้าๆ แล้วกดลงไปเบาๆ น้องเอมองตาไม่กระพริบ ถอนควยช้าๆ กดลงไปเบาๆ มือน้อยๆของน้องเอก็ออกแรงกดที่ตูดผมลงไปด้วย เธออ้าปากผ่อนลงออกตอนที่ผมกดควยลงไป ผมยอมรับ ในพี่น้องสี่คนนี้ น้องเอ ถึงแม้จะเป็นพี่คนโต แต่หีเธอฟิตที่สุด ขมิบและตอดแรงที่สุด " น้องเอ " " จ๋า " เสียวหีมากมั๊ยจ๊ะ " " จ้า " หายเจ็บหีแล้วใช่มั๊ย " " จ้า " งั้นอาเย็ดหีน้องเอแรงๆนะ " " จ้า " เท่านั้นละ ผมเริ่มโยกแรง กระแทกแรงๆ น้องเอเธออ้าปากค้างจ้องตาวาว " น้องเอ " " จ๋า " " เดี๋ยวน้องเอเยี่ยวใส่ควยอาเหมือนน้องซีนะ " " จ้า " " อาเยี่ยวใส่หีหนูด้วยนะ " " จ้า " แล้วลผมโยกไปคุยกับเธอไป น้องเอใกล้แล้ว เธอจิกเล็บที่ก้นผม แล้วกดกระแทกตูดผมอย่างแรง เนินหีเธอส่ายร่อน ขาเธอเกร็ง " น้องเอ " " จ๋า " " ปวดเยี่ยวแล้วใช่มั๊ย " " จ้า " " เยี่ยวจะออกแล้วบอกอานะ " "จ้า " ผมเร่งกระแทกความรุนแรงขึ้นอีก " อาขา..... " เสียงน้องเอขาดเป็นช่วงๆ " หนูปวดเยี่ยว ..... " ผมยิ่งเพิ่มแรงกระแทกขึ้นไปอีก " อา......หนูเยี่ยวแตกใส่ควยอาแล้ว........ว๊าย....... " ร่องหีน้องเอขมิบรุนแรงมาก แขนขาเธอเกร็งกระตุกอย่างรุนแรงเช่นเดียวกัน ผมก็ใกล้แล้วจะเสร็จแล้ว " อาเยี่ยวใส่หีหนูนะ " " จ้า......เยี่ยวมาเลย .....อาเยี่ยวใส่หีหนูเลย.....โอ๊ย.........." น้ำอุ่นๆ ถูกปลดปล่อยจากปลายควยผมเข้าไปกระทบกับรูหีน้องเอ เธอเกร็งและแอ่นเนินหีขึ้นมารับมือกอดที่ซอกแขนดึงผมอย่างแรง เธอกอดผมแน่นยังไม่ยอมปล่อย รูหีขมิบอย่างต่อเนื่อง และเริ่มผ่อนคลายลง คลายวงแขน และขา ทิ้งตัวเองลงบนหมอนที่รองหลัง ทำให้เต้านมลอยสูงขึ้นมา ผมซบลงไปที่หน้าอกตึงคู่นั้นแล้วดูดเลีบเบาๆ น้องเอ เธอเสร็จพร้อมผม สี่พี่น้องรู้ซึ้งถึงรสชาดควยหมดทุกๆคน ในเวลาไล่เลี่ยกันรู้สึกตัวอีกทีตอนที่คนงานเดินมาเรียกที่หน้าห้อง " ลูกพี่ครับ... สายแล้ว " " อื้อ " ผมตะโกนบอกไป มองดูภายในห้อง น้องบีเธอยังนอนตะแคงข้างหันหน้าเข้าข้างฝาหลับอยู่ น้องดีนอนหันหลังให้ผมผ้าผ่อนหลุดลุ่ยโชว์ก้นขาวๆ มองอีกข้าง น้องเอนอนหงายถ่างขาอ้าซ่า มีร่องรอยน้ำผมแห้งอยู่เต็มรูหีของเธอ ส่วนน้องซีใส่เสื้อตัวเดีนวแต่กางเกงไม่ใส่ ผมลุกเดินไปเข้าห้องน้ำก่อน ลงมืออาบน้ำชำระร่างกายเพื่อเรียกความสดชื่น เช็ดตัวเสร็จเดินกลับมาที่เตียง แล้วยืนสังเกตุพี่น้องทั้งสี่คน " เธอน่ารักน่าทนุถนอมทั้งสี่คนเลย แต่ละคนซิงๆทั้งนั้น " รำพึงรำพรรณกับตัวเอง มองดูน้องดีแล้วทำให้คิดอะไรขึ้นมาได้ น้องดียังไม่โดนควยเรานี่นา คิดได้แล้วผมก็คลาน ค่อยๆย่องขึ้นเตียง นอนลงข้างๆน้องดีหวังจะลักหลับเธอซักหน่อย .......เอื้อมมือไปสัมผัสกับนมของเธอเบาๆ ลองดูว่าจะตื่นมั๊ย แล้วบีบแรงขึ้นอีก ไม่ตื่น แสดงว่าเมื่อคืนนี้ดื่มหนัก แล้วอ๊วกออกหมดทำให้หมดแรง เสร็จหละ... ผมคิด แล้วลงมือต่อผมจับควยที่ยังอ่อนแรงอยู่ไปวางไว้ที่ร่องก้นน้องดี แล้วค่อยๆเบียดควยเข้าไปหาไออุ่น กอดน้องดีเธอหลวมๆ มือคลึงแล่นที่หัวนมเธอ เขี่ยวนไปวนมา และบีบเบาๆ มันได้อารมณ์ดีมากๆเลย ควยเริ่มแข็งตัวขึ้นแล้ว มันได้ไออุ่นจากก้นน้องดี ผมจับขาข้างซ้ายของเธอยกขึ้นให้ขาเธออ้าออกจากกันแล้วเอามาวางลงที่เอวผม ขาเธอถ่างออกแล้วควยผมดีดลอดร่องหีน้องดีออกไปข้างหน้า ผมเอามือป้ายน้ำลายตัวเองไปทาไว้ที่ร่องหีน้องดี แล้วค่อยๆแหย่นิ้วกลางที่เปียกไปด้วยน้ำลายเข้าไปในร่องหี ผมรู้สึกถึงความคับแน่นในนั้นได้ เพราะน้องดียังบริสุทธิ์อยู่ มีบ้างบางครั้งที่รูหีน้องดีขมิบรับนิ้วผม หีเธอเริ่มแฉะบ้างแล้ว ความคล่องตัวของนิ้วมีมากขึ้น หีน้องดีมีน้ำซึมออกมามากขึ้น ผมเพิ่มนิ้วชี้ไปอีกนิ้วนึง เพื่อขยายร่องรูให้เพิ่มอีกหน่อย เวลาเอาควยเข้าไปเธอจะได้ไม่เจ็บ หรืออาจจะเจ็บ แต่ก็จะเจ็บน้อย พอแหย่นิ้วที่สองเข้าไปนะซิ... น้องดีเธอกระดกตูดหนีนิ้วผม แล้วเอื้อมมือมาวางที่ตูดผม " อื้อ.... " เสียงเธอ... แค่นั้น แล้วทุกอย่างก็เงียบ... " ..... " นิ้วที่สองยังคงคาอยู่ในรูหีน้องดี แต่เข้าไปไม่ได้เยอะ ผมค่อยๆดึงนิ้วออกมาก่อน เอาแขนเธอออกไป แล้วใช้แค่เพียงนิ้วกลางนิ้วเดียวก่อน แหย่เข้าไปจนมิดกดแช่ไว้อย่างนั้นแล้วกระดกปลายนิ้วในรูหีเธอ " .......... " เงียบ ... ไม่มีอะไรในกอใผ่... เริ่มชักเข้า ชักออก จากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้น เร็วขึ้น... หยุด. เอาละ... ทีนี้สองนิ้ว
ผมจับขาน้องดีเธอกางออกไปอีก ทำให้รูหีเธออ้ามากขึ้นกว่าเดิม น้ำที่ไหลออกมาจากหีน้องดี มันมากมายเหลือเกิน ผมตั้งสองนิ้วขึ้น ทั้งนิ้วกลางและนิ้วชี้ เอาใหม่ แหย่ลงไปใหม่ ค่อยเกร็งนิ้วแล้วหมุนหามุมลง นั่นไง... เจอแล้ว. !. นิ้วผมเริ่มไหลลงไปเรื่อยๆตามแรงกด ผมรู้สึกถึงการตอดรัดจากภายในโพรงหีน้องดีได้ เพียงแต่เธอยังไม่รู้สึกตัวเท่านั้นเอง มันไหลลื่นลงไปเรื่อยๆ ... เรื่อยๆ....แล้วก็เรื่อยๆ.... จนมิดทั้งสองนิ้ว... ผมตื่นเต้นมา ควยผมแข็งจนปวดไปหมดแล้ว มันอยากมุดเข้าไปในหีน้องดีแล้ว เพียงแต่ยังมีนิ้วเสียบคาอยู่เท่านั้นเอง คิดได้อย่างนั้นผมก็ค่อยๆดึงนิ้วผมออกมา... ค่อยๆดึงออกมา " อื้อ.... " เสียงน้องดี ร้องออกมา แล้วเอามือข้างนึงของเธอพาดมาข้างหลังเหมือนจะดันผมออกไป มันยิ่งทำให้ผมตื่นเต้นมากยิ่งขึ้น ผมหยุด. ! .. ผมหยุดนิ้วตัวเอง ภายในรูหีน้องดีขมิบตุ๊บ..ตุ๊บ..แรงๆ รู้สึกว่าร้อนที่นิ้วเลย ผมเกร็งนิ้วจนเกือบลืมหายใจ ตอนนั้นผมตื่นเต้นมากๆ เพราะไม่เคยลักหลับใครเลย เคยได้ยินแต่เค้าพูดๆกันเท่านั้น แขนน้องดีหมดแรงหยุดไปแล้วผมค่อยๆดันเข้าไปใหม่ จนมิด...แล้วค่อยๆดึงออกมา...ออกมา...และออกมา...เกือบหลุดแล้ว ผมตัดสินใจ ดันมันเข้าไปใหม่ ทีนี้มันไหลลืน เข้าง่ายแต่ภายในรูหีน้องดี ยังตอดขมิบอยู่เป็นช่วงๆ บางครั้งมีการแอ่นเนินหีตัวเองสู้นิ้วด้วย ใจเต้นตุ๊บๆ ...ตุ๊บๆ ...ตุ๊บๆ ... ผมเริ่มชักทั้งสองนิ้วเข้าๆออกๆช้าๆ น้องดีเธอเกร็งขมิบหีตัวเองทั้งที่ยังหลับอยู่ ใช่แล้ว... มันถึงเวลาแล้ว ผมดึงนิ้วออกเลื่อนตัวเองลงไปอีกนิดนึง เพื่อให้ปลายหัวควยผมมันตรง และใกล้กับรูหีน้องดีมากที่สุด... ได้ที่แล้ว ผมจับควยผมแน่น บรรจงเขี่ยปลายหัวควยให้ตรงรูหี "อู๊ย..ย...ย...ย... " เสียวจิ๊ด เมื่อตอนที่หัวควยผมกระทบกับร่องหีน้องดี " ...ตึ๊กๆ...ตึ๊กๆ...ตึ๊กๆ...ตึ๊กๆ...." ใจผมเริ่มเต้นแรงขึ้นอีก มือเริ่มสั่นเล็กน้อย ดันสะโพกตัวเองเบาๆเพื่อให้หัวควยจมเข้าไปในรูหีน้องดี " อ้า...า... า... " มันไหลลื่นเข้าไปในรูหีอย่างช้าๆ หัวควยเริ่มอุ่นขึ้น ...อุ่นขึ้น... อุ่นขึ้น ...อุ่นขึ้น.... น้องดีขมิบหีรับหัวควยผมอยู่กรายๆ จมแล้ว หัวควยผมจมเข้าไปแล้ว มันตื่นเต้นมากๆ กับการลักหลับน้องดี เสียวจี๊ดๆ ที่หัวควยหลายครั้งเป็นระยะ ๆ ตอนน้องดีขมิบหี ผมปล่อยให้หัวควยผมจมในรูหีน้องดีอยู่อย่างนั้น มือเริ่มวนไปที่นม แล้วคลึงเบาๆ น้องดีเธออ้าขาออกไปอีกนิดเหมือนจะรู้สึกตัว แขนข้างนึงยกพาดมาที่ตัวผม แล้วจับเอวผมไว้แน่น " ......... " แล้วก็คลายมือ รูหียังคงขมิบอยู่ ผมเริ่มคลึงมืออีกครั้งที่นมน้องดี หัวนมเธอเริ่มแข็งเป็นไตสู้นิ้วผม เอวน้องดีกระดกนิดนึง แล้วขมิบหี " .......... " ผมเสียววูบที่ปลายหัวควยที่ยังจมอยู่ในรูหีเธอ ผมเลื่อนมือจากนมลงไปที่เนินหี ลูบไล้เบาๆ เขี่ยที่ปลายแตดที่แฉะไปด้วยน้ำ " แจ๊ะ .ๆ .ๆ .ๆ ..." กดเอว ส่งควยเจ้าไปอีกนิดนึง " ฮื้อ... " น้องดีส่งเสียงครางในลำคอ เสียวก็เสียว ใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลยละตอนนี้ กดควยเข้าไปอีก มันไหลเข้าไปช้าๆ ...ช้าๆ... ช้าๆ.... จนมิดโคน.. ผมหยุดเอาไว้ มันร้อนทั่วลำควย มันรัดแน่นไปทั้งลำ น้องดีเธอกระกดเนินหีเธออีก เธอคงจะรู้สึกอึดอัดอยู่บ้าง แต่ที่แน่ๆ รูหีของเธอขมิบอยู่ตลอดเวลา ผมทิ้งเวลาไปพักใหญ่ กับการที่จะให้รูหีน้องดีได้ทำความรู้จักกับท่อนควยของผม น้องดีขยับสะโพกตัวเองนิดนึง " อื้อ.... " ผมก็เริ่มซอยทันที ลากควยออกมานิดนึง แล้วดันให้มันเข้าไปใหม่ รูหีน้องดีขมิบตอบรับลำควยของผมอย่างต่อเนื่อง มันเสียวมากๆ เสียวไปทั้งลำ ดึงออกมาอีกช้าๆ จนเกือบจะหลุด แล้วดันเข้าไปอย่างช้าๆ ทำไปเรื่อยๆ มือวางอยู่ที่โหนกหีก็ทำงานต่อ คลึงเนินหีแบบเบาๆ แล้วลงหนักขึ้นเรื่อยๆ ปลายนิ้วกลางบี้อยู่ที่แตด น้องดีเกร็งยกเนินหีขึ้นมาเบาๆ แล้วกระตุก ภายในรูหีเริ่มขมิบอย่างต่อเนื่อง ผมเพิ่มแรงกระแทกควยเข้าไปอีก ชักออก... ดันเข้า...ชักออก... ดันเข้า... ชักออก... ดันเข้า... แขนน้องดีเริ่มเกี่ยวเอวผมแน่นขึ้น เธอเสียวและรู้สึกตัว แต่ยังคงลืมตาไม่ขึ้น " อ้า...า...า..า..า.า.าาา " เสียงเธอผ่อนลมหายใจออกมา ผมออกแรงกระแทกอีก " อึ๊บ... " น้องดีเธอกด เกร็งแขนอย่างแรง มือที่ลูบหีเธออยู่ก็กดลงคลึงไปอย่างหนัก ปลายนิ้วที่บี้อยู่กับแตดก็รัวเพิ่มขึ้น น้องดีเธอกระดกหีเป็นระยะๆ ผมเสียวสุดจะทนแล้ว ซอยควยเข้าๆออกๆอย่างเร็ว ร่องรูหีน้องดีเกร็งขมิบตอดลำควยผมแรงและถี่ น้องดีเธอเอาขาที่พาดเอวผมไว้ลงไปแล้วเกร็ง ขาที่ถูกยกออกไป มันทำให้รูหีน้องดีกระชับมากขึ้นไปอีก และมันทำให้ควยผมถูกรัดแน่นขึ้น ความเสียวซ่านเป็นทวีคูณเมื่อมือน้องดีจิกเข้ามาที่ก้นผม เธอแอ่นตูดรับการกระแทกจากควยของผมอย่างเต็มที่ รูหีเธอตอดถี่มากๆ ผมก็เห็นสวรรค์อยู่แค่เอื้อมแล้ว กระแทกแบบลืมตาย ผมเกร็งมือขึ้นมาบีบนมน้องดีอย่างแรง " อุ๊..... " เสียงเธอสะดุ้ง " อ่าาาา....... " ผมฉีดน้ำอุ่นจากปลายหัวควยส่งเข้ารูหีน้องดีอย่างแรง " ปิ๊ด.... ปิ๊ด.... " ผมกดแช่อยู่เนิ่นนานรูหีน้องดีตอดเป็นระยะ ขมิบเป็นจังหวะก่อนที่จะลดอาการเกร็งของมือเธอ แล้ววางไว้เฉยๆ ควยผมฉีดน้ำอุ่นๆ ออกมาอย่างต่อเนื่อง มือที่เกร็งบีบนมอยู่คลายออกเป็นลูบเบาๆแทน ผมหลับไปอีกรอบ ทั้งที่ควยผมยังคาอยู่ในรูหีน้องดี" คุณอาค๊ะ คุณอา...ตื่นเถอะค่ะ " " กี่โมงแล้วค๊ะ " ผมถามทั้งที่ยังหลับตาอยู่ " 10 โมงกว่าๆแล้วค่ะ " ผมลืมตาขึ้น น้องบีเธอปลุกผม " หนูหิวข้าวกันแล้วค่ะ " ผมมองไปรอบๆ น้องเอ น้องดี น้องซี นั่งยิ้มสดใส มองน้องบีเธอยิ้มกว้าง " หมดแรงเลยหรือค๊ะ คุณอา " น้องเอเธอแซวผม น้องดีเอื้อมมือมาบีบควยเบาๆ " คุณลุงไม่ปลุกหนูเลยนะ เมื่อเช้า ... " เธอต่อว่า " ทำไมละ " ผมย้อนถาม " คุณลุงเย็ดแล้วไม่ยอมปลุกหนูนะซิ " เออดี ไม่งั้นเค้าจะเรียกว่าลักหลับรึไง ผมลุกขึ้นทั้งๆที่ไม่มีผ้าแม้แต่ชิ้นเดียวติดตัว " อึ๊บ.... " สลัดหัวไล่ความมึนงง " น้องเอเข้ามาลูบๆคลำๆที่ควยผมจนรู้สึกเสียว " เดี๋ยวอาอาบน้ำก่อนนะจ๊ะ " ผมหอมแก้มทุกๆคน ก่อนหยิบผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องน้ำ
" ลูกพี่ครับ เราจะกลับวันนี้เลยมั๊ยครับ " ลูกน้องเดินเข้ามาถาม " อยากกลับกันหรือยังล่ะ " ผมย้อนถามคืนบ้าง " เค้าหันหน้าไปคุยตกลงกัน " น้องบียังไม่อยากกลับค่ะคุณอา " " ใช่ๆๆๆ พวกหนูยังไม่อยากกลับ อยู่ต่ออีกคืนนะค๊ะคุณอา " เด็ก ๆ ทั้งสี่คนเข้ามากอดมาหอมผมเพราะยังไม่อยากกลับ " โครม.......... " " ว๊าย " ใครคนนึงด้านนอกถนนสาดน้ำเข้ามาที่กลุ่มเราโครมใหญ่ พร้อมๆกับเสียงเด็กร้องขึ้นอย่างตกใจ เราเปียกเหมือนกันหมดทุกคน " ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า... " ผมหัวเราะชอบใจ " พวกผมก็ยังไม่อยากกลับครับลูกพี่ " " เอ้า....ตามใจ. ไม่กลับก็ไม่กลับ... อย่าไปไหนกันไกลนักนะ.. ดูแลกันให้ดีด้วย " ผมล้วงกระเป๋าหยิบแบงค์พันให้คนงานไปสองใบพร้อมกำชับ " ไม่ได้ให้ทั้งหมดนะโว๊ย... เหลือแล้วคืนด้วย " เค้ายกมือไหว้แล้วกล่าวขอบคุณ " เออ...ถ้าจะกินเหล้า ให้ซื้อไปกินที่ห้องของเรา ถ้าเมาแล้วให้นอนพักผ่อน ถ้าใครไม่เชื่อฉัน ฉันจะตัดเงินเดือน ...เข้าใจมั๊ย... " " ครับ " ทุกคนประสานเสียงพร้อมๆกัน " คุณอาขาพวกหนูไปเล่นน้ำทะเลกันนะค๊ะ " " อื้อ... ไปซิ...เล่นเสร็จแล้วรีบกลับมานะ " " ค่ะ " น้องเอน้องบี น้องดี น้องซี ไปแล้ว พักเดียวประตูหน้องก็ถูกเปิดออก " เอ้า... น้องเอไม่เล่นน้ำกับน้องหรือค๊ะ " เห็นน้องเอกลับมาคนเดียวเลยถาม " ไม่เอาหรอกค่ะ แดดร้อน คนก็เยอะ หนูกลับมาอยู่กับคุณอาดีกว่า " เธอตอบพร้อมกับเดินเข้ามากอดเอวผมและเชิดหน้าขึ้นมาหอมแก้ม " เดี๋ยวนะค๊ะ ...เดี๋ยวอาจะมาให้น้องเอกอด " ผมลุกเดินออกไปดูคนงานอีกห้องนึง ไม่เห็นใครอยู่สักคน ห้องล็อคเอาไว้ คงจะไปหาที่กินเหล้ากันมั๊ง ผมสรุปในใจเดินกลับมาที่ห้อง เห็นน้องเอนอนหงายใส่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียวอยู่บนเตียง " เอ้าน้องเอ... ทำไมไม่นุ่งผ้าให้เรียบร้อยละค๊ะ " ผมถามเธอ เธอลุกขึ้นนั่งผ้าที่สั้นอยู่แล้วมันร่นขึ้นไปบนหน้าขา แทบปิดหีไม่มิดเชียวละ " ก็หนูพึ่งจะอาบน้ำเสร็จนี่ค๊ะ มันร้อน...หนูก็เลยไม่อยากนุ่งผ้า ค่ะ... " สงสัยร้อนอกร้อนใจมากกว่า ผมหันไปล๊อคประตูห้องแล้วเดินมาที่เตียง น้องเอเธอเอื้อมมือมากอดเอวผมไว้ กลิ่นสบู่อ่อนๆโชยเข้ามาที่จมูก " อึ่ม... " ผมก้มลงไปหอมแก้มเธอเบาๆ เธอล้วงมือเข้าไปในกางเกงขาสั้นของผม คว้าควยผมไว้เต็มกำ " เดี๋ยวก่อนซิจ๊ะ ... ใจเย็นๆนะ คนดีของอา " ผมจูบที่ปากน้องเอ อย่างดูดดื่ม " ให้คุณอาไปอาบน้ำก่อนนะค๊ะ " " ค่ะ " เธอปล่อยมือออกจากกางเกงผมอย่างเสียดาย ผมแก้ผ้าต่อหน้าเธอ นาทีนี้ไม่ต้องมานั่งอายกันอยู่อีกแล้ว ผมเย็ดหมดทั้ง สี่พี่น้อง เราเห็นการกระทำกันและกันทั้งหมดทุกคน เธอทั้งสี่คนก็ไม่มีอาการหึงหวงกันด้วย มันก็นับว่าเป็นความโชคดีของผม น้องเอยังนอนหงายอยู่บนเตียง ผ้าขนหนูผืนสั้นมันปิดหีไม่มิด มันโผล่ออกมาทั้งหมด หรือน้องเอจะยั่วผม แต่ก็ช่างเถอะ จะอะไรก็แล้วแต่ ตอนนี้ผมเดินมาเช็ดตัวข้างๆเตียงตรงหน้าที่เธอนอนอยู่ " คุณอาค๊ะ ให้หนูเช็ดตัวให้คุณอานะค๊ะ " น้องเอลุกขึ้น ผ้าเช็ดตัวที่เธอพันอยู่รอบอกมันจึงหลุดออก เต้านมเต่งตึงโผล่ออกมายั่วน้ำลายผม ร้องเอเธอไม่สนใจที่จะหยิบมันขึ้นมาปิดแม้แต่น้อย ผมส่งผ้าเช็ดตัวให้เธอ น้องเอเช็ดตัวผมเบาๆ ช้าๆ ถึงช่วงสำคัญ ตรงควยผม น้องเอเช็ดแล้วเช็ดอีก ผมยืนแยกขาออกเล็กน้อย เธอสอมมือเข้าไปเช็ดที่ไข่ที่งสองในของผม มือผมที่วางอยู่บนไหล่น้องเอก็บีบไหล่เธอเบาๆ อีกข้างลูบอยู่ที่เต้านมขาวอวบของเธอ ผมยืนอยู่ขอบเตียง น้องเอนั่งอยู่ที่ขอบเตียง อะไรมันจะพอดีขนาดนั้น ควยผม