ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[English][3.2 GB]Koihime Musou สามก๊ก โมเอะ + Voice(Japanese)

เริ่มโดย burstfour, มกราคม 19, 2012, 01:51:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

burstfour

Koihime Musou 

~A Heart-Throbbing, Maidenly Romance of the Three Kingdoms~

สามก๊กโมเอะ 

ภาคแรกนะฮับ เก่ามากละ[s:258]          

ฉบับภาษา English

ภาพประกอบการตัดสินใจ

ถามว่าเล่นยังไง?

ไม่รู้อ่ะครับ[s:261]

พอดีเพิ่งโหลดมาเลยเอามาอัพแบ่งปัน

ใครที่เล่นเป็นก็มาแชร์ความรู้กันบ้างนะครับ

Install ยังไง?

แตกไฟล์เล่นเลย...

Mediafire 17 Parts

มี Recovery record 10% ด้วยนะจ๊ะ

Part 1 / Part 2 / Part 3 / Part 4 / Part 5 / Part 6 / Part 7 / Part 8

Part 9 / Part 10 / Part 11 / Part 12 / Part 13 / Part 14 / Part 15 / Part 16 / Part 17

หรือ 

Mediafire share's key

!!! หมายเหตุ !!!

โหลดตัวนี้ไปแตกในโฟลเดอร์ที่ลงเกมนะครับ sound patch ตัว ver.2

http://www.mediafire.com/?malajoi9k7z30ke

Enjoy !