ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก้อย final season ep 21 By ukisa

เริ่มโดย godgod610, พฤศจิกายน 28, 2011, 01:42:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

godgod610

[backcolor=#ffffff]ผมนึกไม่ออกจริงๆ ว่าจะทำยังไงแป้งถึงจะเปลี่ยนใจไม่ตามผมไปแนนที่ห้อง และแป้งเองก็ไม่ได้แสดงอาการชอบผมแบบชู้สาวซะด้วย ดูเธอจะชอบแนนแบบจริงๆ จังๆ ถึงแม้ครั้งนึงผมกับแป้งเกือบจะมีอะไรกัน แต่นั้นดูเหมือนแป้งจะทำตามที่แนนต้องการมากกว่า เพราะหลังจากวันนั้นมาแป้งก็ไม่เคยมาอ้อนผมเหมือนกับสาวๆ ทั่วไป แป้งกลับเงียบไปเหมือนวันนั้นไม่ได้เกิดอะไรขึ้น[/backcolor]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมยอมรับว่านึกไม่ออกจริงๆ ว่าจะทำยังไงให้สาวที่ไม่ได้สนใจผม ยอมที่จะเปลี่ยนใจไม่ไปหาคนที่เธอชอบ ไอ้ตัวเล็กสร้างปัญหาให้ผมจริงๆ แต่ผมก็ปฏิเสธไม่ได้เพราะดันโดนไอ้ตัวเล็กรู้ความลับเรื่องมีนากับเมษาเข้าซะอีก แถมตอนนี้แค่ผมออกไปเข้าห้องน้ำ แป้งก็มองแล้วท่าเหมือนจะเดินตามเพราะกลัวว่าผมจะออกไปข้างนอกและไม่กลับมาพาเธอไปเจอแนนตามสัญญา[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมบังเอิญเจอจอยกลับมาจากข้างนอกตอนพักเที่ยงผมเลยชวนเธอไปทานข้าวด้วย และผมก็เล่าเรื่องแป้งให้เธอฟัง ผมเล่าแค่แนนให้ผมหาทางให้แป้งเปลี่ยนใจแต่ผมไม่เล่าว่าแนนใช้เรื่องมีนากับเมษามาบังคับให้ผมทำ จอยบอกว่าจะหาทางช่วยแต่ตอนนี้เธอหิวแล้ว[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"งั้นไปทานข้าวร้านในตึกกันไหม"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยยิ้มก่อนจะตอบ "ไม่เอาค่ะ ได้ทานข้าวกันสองคนทั้งที จอยอยากทานข้างนอกมากกว่า"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ทานข้างนอกหรอ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ค่ะ ร้านไหนก็ได้ ขอแค่ไม่ใช่ในตึกนี้และก็ไม่ใช่แถวนี้ด้วยนะค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"อืม ก็ได้งั้นไปหาอะไรอร่อยๆ ทานกัน เดี๋ยวพี่พาไปเอง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ดีค่ะ"[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมพาจอยไปทานอาหารที่ร้านอาหารที่ร้านอาหารเรียบทางด่วนแห่งนึง[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"แล้วแนนเค้าทำยังไงค่ะ พี่บีถึงได้ดูร้อนรนขนาดนี้ หรือว่าเค้าขู่อะไรพี่บีหรอค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เปล่าไม่มีอะไร" ผมตอบทั้งๆ ที่แสดงสีหน้าเหมือนกำลังกังวน "แค่พี่ไม่อยากให้แนนเค้า มีปัญหา จอยก็รู้เดี๋ยวเกิดแป้งงอนขึ้นมาแนนก็อารมณ์ไม่ดี แล้วก็จะมาพาลโกรธพี่อีก"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยหัวเราะคิกๆ "ค่ะจอยจะลองหาทางช่วยนะค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"พี่ฝากด้วยนะ เพราะตอนนี้พี่คิดอะไรไม่ออกเลย"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แหม ก็ทำแบบทุกครั้งซิค่ะ พาเข้าโรงแรมเดี๋ยวก็เปลี่ยนใจไม่ไปหาแนนเอง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ได้ที่ไหนหละ หลังจากวันนั้น แป้งไม่เคยแสดงอาการอะไรกับพี่เลยนะ นิ่งเฉย เหมือนไม่เคยเกิดอะไรขึ้น"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"อืม นั่นซินะค่ะ ดูเหมือนวันนั้นเค้ายอมเพราะแนนอยากให้เค้า อืมเคยซะที"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ใช่ แนนอยากให้แป้งเคยซะ แนนจะได้เล่นกับแป้งได้มากกว่าตอนนี้"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยหัวเราะอีก "พี่บีก็สงเคราะห์แป้งเค้าซิค่ะ แนนคงไม่ว่าพี่บีหรอก"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ขนาดเรื่องวันนั้นแป้งยังทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ขืนคืนนี้พี่พาแป้งไปโรงแรม มีหวังแป้งได้ร้องให้คนช่วยอะซิ พี่ยังไม่อยากเข้าคุกนะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ไม่น่าเชื่อนะค่ะ เสืออย่างพี่บีสุดท้ายก็แพ้ให้กับแนน มีสาวกี่คนแล้วค่ะที่โดนแนนแย่งไปเป็นแฟน"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ไม่รู้สิ พี่ขอแค่จอยไม่เปลี่ยนใจไปชอบแนนเหมือนคนอื่นก็พอ" ผมส่งสายตาเจ้าชู้ให้จอย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยทำเล่นหูเล่นตาก่อนจะตอบ "แหมที่จริงแนนเค้าก็เก่งไม่แพ้พี่บีนะค่ะ แนนทำเอาจอยลืมลีลาพี่บีไปช่วงนึงเลย" จอยทำหน้าเหมือนกำลังนึกถึงความสุขที่ได้จากแนนก่อนจะพูดต่อ "ช่วงนั้นนะค่ะ จอยแทบทำงานไม่เป็นเลยค่ะ โดนแนนชวนไปเข้าห้องน้ำเกือบทั้งวัน" จอยหัวเราะคิกๆ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"อะไรเนี่ย นี่ในห้องน้ำออฟฟิตเลยหรอ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ค่ะ แต่บางทีก็ไปชั้นอื่น" จอยทำหน้านึกแล้วก็หัวเราะ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"โถไอ้ตัวเล็กจะเก่งแค่ไหนเชียว ก็ลอกพี่ไปทั้งนั้น" ผมพยายามพูดให้จอยคล้อยตามว่าผมลีลาดีกว่าแนน[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็อาจจะจริงนะค่ะ ตอนแรกที่แนนหลอกฟันจอย จอยรู้สึกเหมือนคนทำคือพี่บีเลย ไม่ว่าจะเป็นการนวดเค้น บีบหรือว่ารสจูบ แต่มันก็มีส่วนต่างนะค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ต่างกันยังไง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็ต่างกันตรงสัมผัสยังไงค่ะ แนนเป็นผู้หญิงนะค่ะ ยังไงก็นุ่มนวลกว่าผู้ชาย"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมรู้สึกไม่ค่อยชอบใจกับคำตอบของจอยซักเท่าไหร่ เพราะมันฟังดูเหมือนผมสู้แนนไม่ได้[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แต่จอยก็ชอบพี่มากกว่าใช่ไหม"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยทำตาเจ้าเหล์ก่อนจะตอบ "ไม่รู้สิค่ะ จอยไม่แน่ใจ" แล้วจอยก็ยิ้มเหมือนกับจับจุดอ่อนของผมได้[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"งั้นเดี๋ยวเราไปทำให้จอยแน่ใจกันดีกว่าว่าจอยชอบพี่มากกว่าแนน" ผมยอมไม่ได้ที่จะแพ้ไอ้ตัวเล็ก[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยหัวเราะชอบใจที่เธอเป็นฝ่ายบีบให้ผมต้องพูดแบบนี้ออกมา[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"จะดีหรอค่ะ ไหนว่าครั้งที่แล้วเป็นครั้งสุดท้ายแล้วไงค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"พี่ก็แค่หลอกแคทมันหนะ ก็แคทมันมีแฟนแล้วพี่ไม่อยากให้มีปัญหา"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"อ้าวแล้วจอยหละค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แต่สำหรับจอย ต่อให้มีปัญหาพี่ก็ยอม"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"โห แบบนี้จอยก็แย่ซิค่ะ เป็นแฟนก็ไม่ได้ เป็นได้แค่คู่ขา แถมพี่บียังไม่ห่วงว่าจอยจะมีปัญหากับแฟนอีก"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แต่พี่ก็ไม่ได้บังคับจอยนี่ ถ้าจอยไม่ชอบแบบนี้พี่ก็จะไม่ทำอีก"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยหยิบกระดาษขึ้นมาเช็ดปาก[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"อิ่มแล้วค่ะจะไปกันหรือยังค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"อ้าวอิ่มแล้วหรอ ทานน้อยจัง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็แหม จอยไม่กล้าทานเยอะๆ หรอกค่ะ เดี๋ยวต้องไปโดนพี่บีกระแทก จอยกลัวจะจุกหมดสนุกกันพอดี อ้อแล้วเกิดจอยจุกแล้วบอกว่าพี่บีสู้แนนไม่ได้ พี่บีจะมาอ้างว่าเพราะจอยทานเยอะอีก" [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมหัวเราะบ้าง "อืมๆ งั้นไปกันเถอะ"[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]พอเข้าห้องในโรงแรมม่านรูดได้ผมก็รีบกอดจอยพร้อมกับประกบปากจูบเธอ ระหว่างนั้นผมก็ขย้ำก้นขย้ำหน้าอกจอยไปด้วย ทำเอาจอยตกใจพยายามดิ้น[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"ว้ายอะไรค่ะพี่บี ให้จอยวางกระเป๋าก่อนซิค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็วางซิพี่ก็ไม่ได้ว่าอะไรนี่" ผมยังปลุกปล้ำจอยต่อ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"อุ้ยยยย แหม กลัวแพ้แนนขนาดนี้เลยหรอค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ใครกลัวแพ้" จอยพูดสะกิดใจผมทำให้ผมต้องรุกเธอหนักขึ้น[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมโยนกระเป๋าถือจอยไปที่โซฟาแล้วดันเธอไปจนถึงเก้าอี้พิเศษแล้วดันเธอนอนลง[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เดี๋ยวค่ะเดี๋ยว อู้ยยย พี่บีเนี่ย เบาๆ จอยเสียวค่ะ"[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมไม่รอช้าดันจอยไปที่โต๊ะตัวเล็กตรงหน้าประตูแล้วดันเธอขึ้นไปนั่ง จากนั้นผมก็ดันกระโปรงสั้นจอยให้เลิกขึ้น จอยตกใจพยายามเอามือปิดหว่างขาไว้แต่ก็ไม่ทันมือผมที่ล้วงไปขย้ำน้องสาวเธอก่อนแล้ว[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"อ้า พี่บีเดี่ยวค่ะ" จอยครางสยิวสุดเสียวตอนที่โดนผมแหย่นิ้วดันร่องเสียวเธอจากด้านนอกกางเกงใน[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมพยายามดันนิ้วเล่นรูเสียวจอยจนน้ำเสียวซึมออกมาเลอะกางเกงใน ผมรีบแหวกกางเกงในจอยแล้วแหย่นิ้วเข้าไปโดยตรง จอยสะดุ้งแอ่นเอวครางซี๊ดลั่น จอยพยายามจะห้ามแต่ก็ไม่ทันแล้ว เพราะตอนนี้ผมดันนิ้วชี้เข้าออกรูเสียวเธอจนน้ำจอยไหลออกมาตามนิ้วผม[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จอยทนไม่ไหวเธอดึงหน้าผมไปประกบปากจูบพร้อมดับดึงมือซ้ายของผมที่ว่างอยู่ให้ล้วงลอดใต้เสื้อสายเดี่ยวของเธอขึ้นไปขย้ำหน้าอกอวบของเธอ จอยช่วยปลดบราออกให้มือซ้ายผมได้สัมผัสกับเนินเนื้อที่แน่นอวบเต็มมือของเธอ ผมขย้ำหน้าออกจอยเต็มแรงจนจอยแอ่นอกเร่าๆ [/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จอยเสียวบนเสียวล่างเด้งบนเด้งล่างจนโต๊ะที่เธอนั่งโยกไปมา ผมทำจนไฟราคะของจอยลุกโชน จอยล้วงมือมาแกะกางเกงผมออก ปากก็จูบและดูดอย่างแรงเหมือนเธออยากจะดูดกลืนวิญญาณผมเข้าไป พอจอยคว้าเจอเอ็นผมเธอก็จับมันรูดเหมือนอยากให้มันรีบๆ ตื่นมาให้ความสุขกับเธอ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]พอเอ็นผมมันโดนจอยปลุกจนตื่นตัวเต็มที่ จอยก็รีบจับเอวผมแล้วดึงเข้าหาเธอ ผมเองก็รีบแหวกกางเกงในจอยออก จอยรีบจับเอาเอ็นผมจ่อที่รูเสียวเธอ ผมไม่รอช้าดันมันพรวดเข้าไปอย่างไม่ยากเย็นเพราะโพรงเสียวเธอมีน้ำหล่อลื่นอยู่เต็มโพรงอยู่แล้ว[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จอยสะดุ้งยกก้นตามตอนที่ผมดันเอ็นเข้าไปจนสุดลำ หลังจากดันเอ็นเข้าไปจนชนมดลูกจอย ผมก็ใช้มือสองข้างสอดไปที่ข้อพับเข่าแล้วดันให้จอยถ่างขาออก แล้วผมก็โหย่งเอวถอนเอ็นออก จากนั้นก็ดันเอ็นพรวดกลับเข้าไปจนชนผนังมดลูกจอยเต็มๆ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"โอ้วววววววว" จอยเสียวจนผละปากจากผมแล้วร้องเสียงหลง[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมไม่รอช้าโหย่งเอวกระแทกต่อหนักๆ จนโต๊ะที่จอยนั่งกระแทกกับผนังห้องดัง ตึง ตึง ตึง ช้าๆ แต่เน้น จอยร้องสุดเสียงทุกครั้งที่ปลายหัวบานผมกระแทกมดลูกเธอ น้ำรักจอยไหลออกไม่หยุดเหมือนทำนบแตก แต่มันยิ่งช่วยให้ผมกระแทกรูเสียวจอยได้ถนัดถนี่มากขึ้น[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมปลดเปลื้องเสื้อผ้าท่อนบนจอยออกจนหมด พอเห็นสองเต้าจอยขนาดลูกส้มโอย่อมๆ ผมก็รีบก้มลงดูที่ปลายถันสีชมพูอ่อนนั่นทันที จอยเสียวจนเอามือขึ้นมาขย้ำหัวผมให้เร่งจังหวะการดูดเม้มปลายถันของเธอ ผมเองก็ดูดกัดไปทั่วสองเต้าของจอย เอวก็กระเด้าเอ็นเร่งจังหวะขึ้น[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"โอ้วว โอ้วววว ผัวขาเมียเสียว" [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เสียวหรอ แค่นี้มันยังไม่เต็มที่เลยนะ" [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมแกล้งกัดหัวนมจอยแล้วเอาฟันขบทำเอาจอยเอามือกดหัวผมกับหน้าอกเธอแน่น[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"โอ้ยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดด"[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จนนั้นผมก็ถอนหน้าออกจากหน้าอกจอยแล้วยืนแอ่นเอ็นกระแทกรู้เสียวเธอต่อ ไม่แค่นั้นผมเลื่อนมือขวาไปที่ด้านบนร่องเสียวจอย จากนั้นก็ใช้นิ้วโป้งบี้แตดจอย ผมหยุดกระเด้าเอวปล่อยให้จอยที่ตอนนี้เสียวจนเป็นฝ่ายพยายามเด้งรูเสียวใส่เอ็นผมไม่หยุด[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"โอ้วว โอ้วว ผัวขา โอ้วว เมีย เสียววว อย่าทรมานเมียซิค่ะ โอ้ยยย เย็ดเมียที"[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จอยรู้สึกไม่เต็มอิ่มจากรสเสียวจากการที่เป็นฝ่ายเด้งเอวเองพยายามขอร้องให้ผมกระแทกเอ็นใส่เธอต่อ ผมแกล้งจนไม่ทำให้จนรู้สึกว่าจอยเริ่มจะทนไม่ไหว จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกเอ็นรั่วใส่รูเสียวจอยเสียง พับ พับ พับ ประสานกับ ตึง ตึง ตึง ไม่หยุด จอยเองก็ครางแข่งกับเสียงที่เกิดขึ้น[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมเร่งกระแทกจนในที่สุดจอยก็ยกก้นขึ้นพร้อมกับเอามือมากอดสะโพกผมแน่น โพรงเสียวจอยขมิบรัดเอ็นผมแน่น ผมเองก็จับก้นจอยแล้วดึงเข้ามาจนแน่นชิดกับตัวผม จอยเปลี่ยนมากอดคอผมแล้วโยกเอวเป็นวงกลมให้เอ็นผมครูดกับโพรงเสียวของเธอจนทั่ว[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]พอจอยเสร็จสมเธอก็หยุดหมุนเอว ผมค่อยๆ วางก้นจอยลงบนโต๊ะจากนั้นผมก็ค่อยๆ ดึงท่อนเอ็นออก แต่โพรงเสียวจอยยับรัดเอ็นผมเหมือนเป็นสิ่งที่ห่วงแหน แต่ผมก็ดึงมันจนหลุดออกมา ผมจับให้จอยลงมายืนจากนั้นก็จับเธอหันหลัง จอยรู้งานเธอรีบก้มตัวลงโด่งก้นขึ้นเตรียมให้ผมกระแทกต่อ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมเอามือจับรูเสียวจอยแล้วขยี้มันเล่นเบาๆ จอยซูดปากพร้อมกับโยกเอวซ้ายทีขวาที พอผมรู้สึกว่าอารมณ์จอยเริ่มได้ที่ผมก็จับเอ็นผมจ่อรูเสียวเธอ จอยพยายามแอ่นรูเสียวให้ผมกดเอ็นได้ถนัด ผมเอาปลายหัวบานถูไถรูเสียวจอยสองสามครั้งก่อนจะกดมันพรวดเข้าไปจนจอยสะดุ้งซูดปาก[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมจับเอวจอยดึงเข้าหาตัวพร้อมกับกระแทกเอ็นสวน เสียงหน้าขาผมกระแทกก้นจอยดัง ตับ ตับ ตับ ไม่หยุด น้ำเสียวจอยที่โดนเอ็นผมกระแทกไหลออกมาตามข้างขาเธอไม่หยุด ผมจับจอยให้แอ่นตัวขึ้นแล้วก้มตัวลงทาบแผ่นหลังเธอ มือสองข้างก็ขย้ำขยี้สองเต้าพร้อมทั้งปลายถันจอย[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จอยที่โดนปลุกเร้าด้านบน และโดนความเสียวที่ถาโถมใส่ด้านล่างถึงกับร้องครางสุดเสียง เหงื่อเม็ดใหญ่เริ่มซึมออกมาตามแผ่นหลังและไหลลงมาตามลำตัวและผ่านร่องก้นมาโดนที่ลำท่อนเอ็นผม ผมก้มลงเลียกินเหงื่อตามแผ่นหลังจอยเพื่อเพิ่มความสยิวให้เธอ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]แล้วโพรงเสียวจอยก็เริ่มออกอาการบีบรัดแน่นขึ้น จอยเริ่มครางถี่ขึ้นเธอใกล้เสร็จครั้งที่สอง ผมเองก็เริ่มจะทนรสเสียวของรูเสียวจอยไม่ไหวเหมือนกัน ผมเริ่มเร่งกระแทกเร็วขึ้น รูเสียวจอยเองก็รัดแรงขึ้นทำเอาผมน้ำจะแตกให้ได้ ผมต้องกัดฟันกระเด้าเอวสุดตัว พับ พับ พับ เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังลั่น[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]แล้วจอยก็เกร็งตัวร้องกรี๊ดลั่น รูเสียวจอยรัดเอ็นผมแน่น แล้วผมก็ทนแรงบีบรัดของโพรงเสียวจอยไม่ไหว ผมอัดเอ็นเข้าไปสุดลำ จากนั้นก็เกร็งท่อนเอ็นพ่นน้ำกามใส่รูเสียวจอยหลายครั้งจนมันล้นกลับออกมาจากรูเสียวและไหลไปตามขาของจอย[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"ไงแบบนี้แนนทำได้ไหม" ผมแกล้งถามจอย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยไม่ยอมตอบผมเลยแกล้งขยับเอ็นต่อจน[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ว้ายเดี๋ยวค่ะเดี๋ยว" จอยพยายามจับเอวผมให้หยุด[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ตกลงว่าผัวจอยพี่หรือว่าแนน"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]จอยหน้าแดงก่อนจะเอียงอายตอบ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็ต้องพี่บีซิค่ะ"[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมเห็นจอยยอมรับก็เลยเริ่มกระเด้าเอวต่อ จอยที่เพิ่มเสร็จสมถึงกับร้องลั่น แต่ไม่นานเธอก็เริ่มครางเสียวตาม ผมเลยพยุงจอยให้เดินไปที่เตียงโดยที่กระแทกเอ็นไปด้วย พอถึงเตียงจอยก็รีบนอนลงโดยที่มีผมนอนทาบลงไป พอมีที่รองรับผมก็เริ่มกระแทกเอวรัวจนเตียงเด้ง[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมกระแทกเอ็นใส่จอยท่านอนราบซักพักก็จับต่อด้วยด๊อกกี่ แล้วก็เปลี่ยนเป็นตะแคงข้างเพื่อให้ดันเอ็นเข้าไปได้สุดโพรงเสียวของจอย จอยที่โดนเอ็นผมกระหน่ำใส่ทำได้แค่ร้องครางและเด้งเอวรับเท่านั้น จากนั้นผมก็พลิกให้จอยนอนหงายแล้วดึงให้เธอลุงขึ้นนั่ง[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ตอนนี้ผมนอนแผ่อยู่บนเตียงโดยที่มีจอยกำลังควบเอ็นอยู่ จอยโยกเอวจนหน้าอกเด้งขึ้นลง เธอหลับตาพริ้มพร้อมกับครางเสียว จอยเปลี่ยนเป็นนั่งยองๆ แล้วทิ้งก้นเอารูเสียวครูดเอ็นผมแทน ถึงก้น 36 นิ้วของจอยจะแน่นแต่การทิ้งก้นลงแต่ละครั้งก็ทำเอาผมเจ็บหน้าขาไปหมด[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]เหมือนจอยจะเริ่มเมามันส์เธอเอามือเท้ายัดที่หน้าท้องผมเพื่อเพิ่มแรงยกเอวให้สูงขึ้นเพื่อเพิ่มแรงในการทิ้งน้ำหนักลง ผมเสียวจนต้องกัดฟันแน่น แล้วผมก็หาทางระบายด้วยกันเอื้อมมือไปขย้ำสองเต้าจอยที่กำลังเด้งไปมา แต่มันกลับเพิ่มความเสียวให้จอยจนเธอหลับตาโยกเอวเอารูเสียวกระแทกเอ็นผมหนักขึ้น[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จอยนี่ร้อนแรงมากๆ เมื่อกี่ผมยังเป็นฝ่ายรุกจนเธอเสร็จผมอยู่หยกๆ ตอนนี้ผมกลับโดนจอยเป็นฝ่ายรุกจนเกือบจะเพลียงพล้ำ จอยเริ่มทิ้งเอวถี่ขึ้นพร้อมกันแอ่นตัวแต่ก็ยังจับมือผมให้ตามไปขย้ำหน้าอกเพื่อเพิ่มอารมณ์ให้เธอ จอยเริ่มทิ้งเอวถี่ๆ ร้องกับร้อง อ้า อ้า อ้า ไม่หยุด[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จอยกระแทกเอวถี่ยิบจนในที่สุดเธอก็ทิ้งตัวลงมาซบอกผม โพรงเสียวจอยตอดรัดเอ็นผมแน่น ผมเองก็ใกล้แตกเหมือนกันเลยเป็นฝ่ายเด้งเอวส่งเอ็นเข้าออกโพรงเสียวจอยต่อ ผมเร่งสปีดสุดตัวเพื่อให้เสร็จตามจอย แล้วผมก็เกร็งเอวแอ่นเอ็นเข้าไปใสโพรงเสียวจอยสุดลำ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"อ้า โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย" จอยร้องเสียงหลงตอนที่โดนน้ำกามอันร้อนเร้าของผมอัดใส่[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมเองก็เสียวจนต้องครางออกมา ผมกับจอยกอดกันแน่นระหว่างที่ต่างคนต่างขยับเอวบดส่วนล่างกัน เราสองคนบดของรักกันจนเริ่มคลายความเสียวซ่าน ผมหอมแก้มจอยซ้ายทีขวาที แล้วก็หน้าผาก จอยยิ้มหน้าแดง แก้มเธอแดงระเรื่อด้วยเลือดสาวที่กลังแผ่ซ่านไปทั่วร่าง[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมคลอเคลียกับจอยซักพักก็เริ่มจูบพอจูบกันไฟราคะก็เริ่มคุอีกครั้ง ผมต่อกับจอยอีกรอบ ดูเหมือนจอยจะพยายามตักตวงเต็มที่เพราะไม่มีแคทมาขอแชร์ความเสียวเหมือนครั้งก่อน จอยรีดน้ำผมจนเธอหมดแรงเธอถึงยอมพอ เรานอนกอดกันพักเหนื่อยก่อนจะอาบน้ำแต่งตัวและออกมาจากโรงแรมม่านรูด[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"เฮอ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เป็นอะไรค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็พี่ยังคิดวิธีที่จะทำให้แป้งไม่ไปหาแนนวันนี้ไม่ได้เลย"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แหม เรื่องนั้นจอยคิดออกแล้วค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ยังไง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เอาเป็นว่าเย็นนี้จอยกับแคทจะมาดักพี่บีตอนกลับบ้านนะค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"มีแคทด้วยหรอ แบบวันนั้นไม่เอานะ แค่กับจอยพี่ก็เหนื่อยจนอยากจะกลับไปนอนแล้ว"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แหมๆ เหนื่อยจริงหรอค่ะ เมื่อกี่ถ้าจอยไม่รีบแต่งตัว ตอนนี้จอยคงยังโดนพี่บีกระแทกอยู่บนเตียงมั้งค่ะ" จอยยิ้มหวานพร้อมกับส่งสายตาเจ้าชู้[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็มันอดไม่ได้นี่ คิดๆ แล้วพี่อยากพาจอยไปเที่ยวกันสองคนซักสองสามคืน"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ว้าย ไม่ไหวมั้งค่ะ มีหวังจอยระบมทั้งตัวแน่เลย และก็มีหวังโดนแฟนจับได้แน่ๆ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"จอยมีแฟนแล้วจริงๆ หรอ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ทำไมหรอค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็พี่ไม่เคยเห็นแฟนจอยเลย และก็ไม่เห็นจอยพูดถึงเลย ที่พี่รู้ว่าจอยมีแฟนก็เพราะแคทบอกด้วยซ้ำ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ทำไมหละค่ะ พี่บีหึงหรอที่จอยมีแฟน"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เปล่านี่ มีแฟนก็ดีแล้ว พี่จะได้ไม่ต้องห่วงมาก"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ทำไมหละค่ะ มีแฟนแล้วไม่ต้องห่วงหรอ แล้วถ้าจอยยังไม่มีแฟนหละ พี่บีจะห่วงจอยมากกว่านี้หรอค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ก็ถ้ายังไม่มีแฟนก็ดูแลมากกว่านี้ได้ไง แต่มีแฟนแล้วดูแลมากไปเดี๋ยวแฟนจอยเค้ารู้เข้าเค้าจะหึงพี่หนะซิ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"งั้นหรอค่ะ" จอยมองหน้าผมดวงตาเธอเป่งประกายเหมือนกำลังดีใจ "แล้วถ้าจอยจะบอกว่าจอยไม่มีแฟนหละค่ะ พี่บีจะว่ายังไง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมตกใจ แต่ก็แอบดีใจ ผมเคยคิดอิจฉาแฟนของจอยมากที่สาวที่ทั้งสวยหุ่นดีและชอบเรื่องบนเตียงแบบจอย ถึงผมจะไม่ได้รู้สึกรักจอยแบบแฟน แต่ก็ยังรู้สึกห่วงไม่อยากให้คนอื่นมาแตะต้อง[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"พี่ไม่อยากเชื่อ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff]สาวสวย[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffff]จอยไม่มีคนจีบ ไม่มีแฟน ขนาดแนนแก่นขนาดนั้น เวลาเดินห้างยังมีหนุ่มๆ พยายามจะเข้ามาจีบเลย"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"จอยก็ไม่ได้บอกว่าไม่เคยมีนี่ค่ะ พี่บีก็คงรู้แล้วตอนที่นอนกับจอยครั้งแรก แต่ตอนนี้ไม่มีแล้วหละค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ทำไมหละ พี่ไม่เห็นว่าจอยจะมีข้อบกพร่องตรงไหนคงไม่ได้ถูกแฟนขอเลิก แต่จอยขอเลิกกับแฟนหรอ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ไม่ใช่หรอค่ะ จอยโดนขอเลิก" สายตาจอยเริ่มเปลี่ยนเป็นเศร้า[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ใครกันที่โง่ขนาดนั้น"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เค้าไม่โง่หรอกค่ะ จอยก็เข้าใจเค้า พี่บีจำเรื่องที่น้องชายจอยโดนจับเรื่องยาเสพติดได้ไหมค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"จำได้ซิ" ทำไมผมจะจำไม่ได้หละ ก็เพราะเรื่องนี้ผมถึงได้เชยชมเรือนร่างจอยที่ผมแอบฝันว่าจะได้สัมผัสมานาน[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ค่ะ ก่อนที่พี่บีจะช่วยจอย จอยขอให้แฟนช่วย แฟนจอยเค้าก็มีญาติเป็นนายตำรวจเหมือนกัน แต่เคาปฏิเสธ แล้วพอหลังจากนั้นเค้าก็ขอเลิกกับจอย เค้าบอกว่าเรื่องของน้องชายจอยมันกระทบกับหน้าที่การงานของเค้า และพ่อแม่เค้าก็รับไม่ได้ที่จะมีลูกสะใภ้ที่มีน้องชายติดคุก"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]น้ำตาเริ่มซึ้มออกมาจากดวงตาของจอย ผมยกมือขึ้นลูบหัวจอยเบาๆ จอยค่อยเอียงคอลงมาซบที่ไหล่ผม [/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แต่เรื่องมันก็ผ่านไปด้วยดีไม่ใช่หรอ น้องชายจอยก็ไม่ได้ติดคุกและก็เป็นผู้บริสุทธิ์นี่ แล้วหลังจากนั้นแฟนจอยเค้าไม่มาขอคืนดีหรอ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เค้ามาขอค่ะ แต่จอยไม่อยากคบกับเค้าแล้ว"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ทำไมหละ ก็แค่เข้าใจผิดกันนิดเดียวเอง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ตอนที่เค้าขอเลิกกับจอย จอยยอมตกลงนะค่ะ และเค้าก็ขอให้จอยไม่กลับมาอ้างสิทธิในตัวเค้าอีกถ้าเกิดเค้ามีแฟนใหม่ จอยก็ยอมขอแค่ให้เค้าช่วยน้องชายจอยก็พอ แต่สุดท้ายเค้าก็ไม่ช่วยแถมยังบอกว่าถ้าจอยมายุ่งยามอีกเค้าน้องชายจอยที่ต้องติดคุกอาจจะไม่ปลอดภัย"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ตอนนี้จอยเริ่มสะอื้อออกมาพร้อมกับน้ำตาที่ไหลอาบแก้ม ผมหยิบกระดาษทิชชูมาเช็ดน้ำตาให้จอย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ไม่เอาไม่ต้องร้องไห้นะ มันจบไปแล้ว หลังจากนี้ก็ลองมองดูคนที่หัวใจมากกว่าที่หน้าหรือเงินทองดูบ้าง บางทีจอยอาจจะได้เจอคนที่ดีจนทำให้ลืมเรื่องร้ายๆ ที่ผ่านมาได้"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"พี่บีค่ะ จอยรู้ว่าพี่ไม่ได้รักจอยเหมือนกับที่รักแนนหรือแฟนคนอื่นของพี่ แต่จอยขอรักพี่ได้ไหมค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ได้ซิมีคนมารักดีกว่ามีคนเกลียด แต่มันจะดีหรอทำแบบนี้ก็เท่ากับจอยผูกมัดตัวเองให้หยุดอยู่กับพี่ ทั้งๆ ที่รู้ว่าไม่มีทางที่จะสมหวัง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"จอยก็รู้เรื่องนี้ดีค่ะ แต่จอยก็ยังอยากอยู่แบบนี้ ถ้าพี่บีไม่รังเกียจนะค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ไม่หรอก พี่จะรังเกียจจอยได้ยังไง"[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]จอยซบผมจนถึงออฟฟิต ก่อนลงจากรถเธอก็เช็ดหน้าเช็ดตาจากนั้นก็ขอตัวรีบเดินไปก่อนเพราะไม่อยากให้แคทรู้ว่าเธอกลับมาพร้อมผมเดี๋ยวแคทจะเดาถูกว่าเธอกับผมหายไปไหนมา ผมกลับขึ้นไปออฟฟิตหลังจอย จากนั้นก็ทำงานจนถึงเวลาเลิกงาน[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]แป้งมานั่งรอผมอยู่ที่หน้าห้องแล้ว ผมกำลังหวั่นใจว่าแผนของจอยจะสำเร็จหรือเปล่า ถ้าไม่สำเร็จมีหวังผมตายแน่ ผมไม่ได้กลัวว่าก้อยจะโกรธแล้วมาฉีกอกผมนะเพราะเป็นแบบนั้นมันจะดีกว่า แต่ที่ผมกลัวคือผมกลัวก้อยจะโกรธแต่จะเชยชากับผมและแสดงสีหน้าเหมือนคนกำลังเสียใจ  ซึ่งแบบนั้นผมคงทนไม่ได้[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมเปิดประตูห้องออกไปแป้งรีบลุกขึ้นยืนแล้วเดินตามผม ผมเดินไปไม่กี่ก้าวก็มี SMS เข้ามา[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"ไงค่ะ เบื่อกันแล้วหรอ วันนี้เลยจะพาเด็กสาวไปแทน หญิง"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]ผมตกใจหญิงคงเห็นว่าผมมีแป้งเดินตาม ผมเลยต้องรีบส่งข้อความตอบกลับ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ไม่ใช่ซะหน่อย แป้งเค้าอยากจะไปหาแนน เค้าเลยจะขอติดรถพี่กลับบ้าน"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ค่ะ ก็ดีเหมือนกัน กับข้าวทานบ่อยๆ ยังรู้สึกเบื่อ หญิงก็คงเหมือนกัน ให้พี่บีทานบ่อยๆ พี่บีคงเบื่อเหมือนกัน"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ไม่หรอกจ๊ะ ถ้าเป็นหญิงนะพี่ทานได้ทุกวันไม่เบื่อหรอก"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ไม่ต้องมาปากหวานเลยค่ะ แต่ช่วงนี้หญิงก็มีธุระเหมือนกัน เอาไว้หญิงว่าง หญิงจะนัดแล้วกันนะค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ครับพี่จะรอนะบาย"[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]พอส่งข้อความตอบโต้กับหญิงเสร็จผมก็เดินต่อ ระหว่างที่ผ่านฝ่ายจัดซื้อแคทกับจอยก็ออกมาดักผมตามที่นัดกันไว้[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"ไปไหนกันค่ะสองคน ไม่ชวนพวกหนูด้วยหรอ" แคท[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แป้งเค้าจะไปหาแนนหนะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"พี่บีวันนี้เกะหน่อยซิ ต้องแป้งไปด้วยกันนะ" จอย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"เออคือ" แป้ง[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"แหม แนนเค้าไม่หนีไปไหนหรอก ถ้าคิดถึงกันมากนะพรุ่งนี้ก็ลาหยุดซิ แหมแนนเค้าอนุมัติให้ลาหยุดได้" แคท[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]ผมอยากจะว่าแคทแต่ก็กลัวจะเสียแผน แต่แค่ไปคาราโอเกะ ผมไม่เห็นว่ามันจะทำให้แป้งยอมเปลี่ยนใจได้เลย แถมแป้งดูเห็นคนเงียบคงไม่ชอบร้องเพลงแน่ๆ[/backcolor][/align]

[align=left][backcolor=#ffffff]"ไปนะๆ แป๊บเดียว ถ้าแป้งไม่ไป พี่บีเค้าก็จะถือโอกาสไม่เลี้ยงพวกพี่" จอย[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"ค่ะ ไปก่อนก็ได้ค่ะ"[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffff]"งั้นดีเลย เดี๋ยวพี่บีขับรถไปรับจอยที่ห้องนะค่ะ จอยจะขับรถไปเก็บจะได้ไม่ต้องไปหลายคัน"[/backcolor][/align]
[align=left][fon

gai

เรื่องเสียว Koy final season ep 21
Koy final season ep 21ผมนึกไม่ออกจริงๆ ว่าจะทำยังไงแป้งถึงจะเปลี่ยนใจไม่ตามผมไปแนนที่ห้อง และแป้งเองก็ไม่ได้แสดงอาการชอบผมแบบชู้สาวซะด้วย ดูเธอจะชอบแนนแบบจริงๆ จังๆ ถึงแม้ครั้งนึงผมกับแป้งเกือบจะมีอะไรกัน แต่นั้นดูเหมือนแป้งจะทำตามที่แนนต้องการมากกว่า เพราะหลังจากวันนั้นมาแป้งก็ไม่เคยมาอ้อนผมเหมือนกับสาวๆ ทั่วไป แป้งกลับเงียบไปเหมือนวันนั้นไม่ได้เกิดอะไรขึ้น ผมยอมรับว่านึกไม่ออกจริงๆ ว่าจะทำยังไงให้สาวที่ไม่ได้สนใจผม ยอมที่จะเปลี่ยนใจไม่ไปหาคนที่เธอชอบ ไอ้ตัวเล็กสร้างปัญหาให้ผมจริงๆ แต่ผมก็ปฏิเสธไม่ได้เพราะดันโดนไอ้ตัวเล็กรู้ความลับเรื่องมีนากับเมษาเข้าซะอีก แถมตอนนี้แค่ผมออกไปเข้าห้องน้ำ แป้งก็มองแล้วท่าเหมือนจะเดินตามเพราะกลัวว่าผมจะออกไปข้างนอกและไม่กลับมาพาเธอไปเจอแนนตามสัญญา ผมบังเอิญเจอจอยกลับมาจากข้างนอกตอนพักเที่ยงผมเลยชวนเธอไปทานข้าวด้วย และผมก็เล่าเรื่องแป้งให้เธอฟัง ผมเล่าแค่แนนให้ผมหาทางให้แป้งเปลี่ยนใจแต่ผมไม่เล่าว่าแนนใช้เรื่องมีนากับเมษามาบังคับให้ผมทำ จอยบอกว่าจะหาทางช่วยแต่ตอนนี้เธอหิวแล้ว "งั้นไปทานข้าวร้านในตึกกันไหม" จอยยิ้มก่อนจะตอบ "ไม่เอาค่ะ ได้ทานข้าวกันสองคนทั้งที จอยอยากทานข้างนอกมากกว่า" "ทานข้างนอกหรอ" "ค่ะ ร้านไหนก็ได้ ขอแค่ไม่ใช่ในตึกนี้และก็ไม่ใช่แถวนี้ด้วยนะค่ะ" "อืม ก็ได้งั้นไปหาอะไรอร่อยๆ ทานกัน เดี๋ยวพี่พาไปเอง" "ดีค่ะ" ผมพาจอยไปทานอาหารที่ร้านอาหารที่ร้านอาหารเรียบทางด่วนแห่งนึง "แล้วแนนเค้าทำยังไงค่ะ พี่บีถึงได้ดูร้อนรนขนาดนี้ หรือว่าเค้าขู่อะไรพี่บีหรอค่ะ" "เปล่าไม่มีอะไร" ผมตอบทั้งๆ ที่แสดงสีหน้าเหมือนกำลังกังวน "แค่พี่ไม่อยากให้แนนเค้า มีปัญหา จอยก็รู้เดี๋ยวเกิดแป้งงอนขึ้นมาแนนก็อารมณ์ไม่ดี แล้วก็จะมาพาลโกรธพี่อีก" จอยหัวเราะคิกๆ "ค่ะจอยจะลองหาทางช่วยนะค่ะ" "พี่ฝากด้วยนะ เพราะตอนนี้พี่คิดอะไรไม่ออกเลย" "แหม ก็ทำแบบทุกครั้งซิค่ะ พาเข้าโรงแรมเดี๋ยวก็เปลี่ยนใจไม่ไปหาแนนเอง" "ได้ที่ไหนหละ หลังจากวันนั้น แป้งไม่เคยแสดงอาการอะไรกับพี่เลยนะ นิ่งเฉย เหมือนไม่เคยเกิดอะไรขึ้น" "อืม นั่นซินะค่ะ ดูเหมือนวันนั้นเค้ายอมเพราะแนนอยากให้เค้า อืมเคยซะที" "ใช่ แนนอยากให้แป้งเคยซะ แนนจะได้เล่นกับแป้งได้มากกว่าตอนนี้" จอยหัวเราะอีก "พี่บีก็สงเคราะห์แป้งเค้าซิค่ะ แนนคงไม่ว่าพี่บีหรอก" "ขนาดเรื่องวันนั้นแป้งยังทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ขืนคืนนี้พี่พาแป้งไปโรงแรม มีหวังแป้งได้ร้องให้คนช่วยอะซิ พี่ยังไม่อยากเข้าคุกนะ" "ไม่น่าเชื่อนะค่ะ เสืออย่างพี่บีสุดท้ายก็แพ้ให้กับแนน มีสาวกี่คนแล้วค่ะที่โดนแนนแย่งไปเป็นแฟน" "ไม่รู้สิ พี่ขอแค่จอยไม่เปลี่ยนใจไปชอบแนนเหมือนคนอื่นก็พอ" ผมส่งสายตาเจ้าชู้ให้จอย จอยทำเล่นหูเล่นตาก่อนจะตอบ "แหมที่จริงแนนเค้าก็เก่งไม่แพ้พี่บีนะค่ะ แนนทำเอาจอยลืมลีลาพี่บีไปช่วงนึงเลย" จอยทำหน้าเหมือนกำลังนึกถึงความสุขที่ได้จากแนนก่อนจะพูดต่อ "ช่วงนั้นนะค่ะ จอยแทบทำงานไม่เป็นเลยค่ะ โดนแนนชวนไปเข้าห้องน้ำเกือบทั้งวัน" จอยหัวเราะคิกๆ "อะไรเนี่ย นี่ในห้องน้ำออฟฟิตเลยหรอ" "ค่ะ แต่บางทีก็ไปชั้นอื่น" จอยทำหน้านึกแล้วก็หัวเราะ "โถไอ้ตัวเล็กจะเก่งแค่ไหนเชียว ก็ลอกพี่ไปทั้งนั้น" ผมพยายามพูดให้จอยคล้อยตามว่าผมลีลาดีกว่าแนน "ก็อาจจะจริงนะค่ะ ตอนแรกที่แนนหลอกฟันจอย จอยรู้สึกเหมือนคนทำคือพี่บีเลย ไม่ว่าจะเป็นการนวดเค้น บีบหรือว่ารสจูบ แต่มันก็มีส่วนต่างนะค่ะ" "ต่างกันยังไง" "ก็ต่างกันตรงสัมผัสยังไงค่ะ แนนเป็นผู้หญิงนะค่ะ ยังไงก็นุ่มนวลกว่าผู้ชาย" ผมรู้สึกไม่ค่อยชอบใจกับคำตอบของจอยซักเท่าไหร่ เพราะมันฟังดูเหมือนผมสู้แนนไม่ได้ "แต่จอยก็ชอบพี่มากกว่าใช่ไหม" จอยทำตาเจ้าเหล์ก่อนจะตอบ "ไม่รู้สิค่ะ จอยไม่แน่ใจ" แล้วจอยก็ยิ้มเหมือนกับจับจุดอ่อนของผมได้ "งั้นเดี๋ยวเราไปทำให้จอยแน่ใจกันดีกว่าว่าจอยชอบพี่มากกว่าแนน" ผมยอมไม่ได้ที่จะแพ้ไอ้ตัวเล็ก จอยหัวเราะชอบใจที่เธอเป็นฝ่ายบีบให้ผมต้องพูดแบบนี้ออกมา "จะดีหรอค่ะ ไหนว่าครั้งที่แล้วเป็นครั้งสุดท้ายแล้วไงค่ะ" "พี่ก็แค่หลอกแคทมันหนะ ก็แคทมันมีแฟนแล้วพี่ไม่อยากให้มีปัญหา" "อ้าวแล้วจอยหละค่ะ" "แต่สำหรับจอย ต่อให้มีปัญหาพี่ก็ยอม" "โห แบบนี้จอยก็แย่ซิค่ะ เป็นแฟนก็ไม่ได้ เป็นได้แค่คู่ขา แถมพี่บียังไม่ห่วงว่าจอยจะมีปัญหากับแฟนอีก" "แต่พี่ก็ไม่ได้บังคับจอยนี่ ถ้าจอยไม่ชอบแบบนี้พี่ก็จะไม่ทำอีก" จอยหยิบกระดาษขึ้นมาเช็ดปาก "อิ่มแล้วค่ะจะไปกันหรือยังค่ะ" "อ้าวอิ่มแล้วหรอ ทานน้อยจัง" "ก็แหม จอยไม่กล้าทานเยอะๆ หรอกค่ะ เดี๋ยวต้องไปโดนพี่บีกระแทก จอยกลัวจะจุกหมดสนุกกันพอดี อ้อแล้วเกิดจอยจุกแล้วบอกว่าพี่บีสู้แนนไม่ได้ พี่บีจะมาอ้างว่าเพราะจอยทานเยอะอีก" ผมหัวเราะบ้าง "อืมๆ งั้นไปกันเถอะ" พอเข้าห้องในโรงแรมม่านรูดได้ผมก็รีบกอดจอยพร้อมกับประกบปากจูบเธอ ระหว่างนั้นผมก็ขย้ำก้นขย้ำหน้าอกจอยไปด้วย ทำเอาจอยตกใจพยายามดิ้น "ว้ายอะไรค่ะพี่บี ให้จอยวางกระเป๋าก่อนซิค่ะ" "ก็วางซิพี่ก็ไม่ได้ว่าอะไรนี่" ผมยังปลุกปล้ำจอยต่อ" "อุ้ยยยย แหม กลัวแพ้แนนขนาดนี้เลยหรอค่ะ" "ใครกลัวแพ้" จอยพูดสะกิดใจผมทำให้ผมต้องรุกเธอหนักขึ้น ผมโยนกระเป๋าถือจอยไปที่โซฟาแล้วดันเธอไปจนถึงเก้าอี้พิเศษแล้วดันเธอนอนลง "เดี๋ยวค่ะเดี๋ยว อู้ยยย พี่บีเนี่ย เบาๆ จอยเสียวค่ะ" ผมไม่รอช้าดันจอยไปที่โต๊ะตัวเล็กตรงหน้าประตูแล้วดันเธอขึ้นไปนั่ง จากนั้นผมก็ดันกระโปรงสั้นจอยให้เลิกขึ้น จอยตกใจพยายามเอามือปิดหว่างขาไว้แต่ก็ไม่ทันมือผมที่ล้วงไปขย้ำน้องสาวเธอก่อนแล้ว "อ้า พี่บีเดี่ยวค่ะ" จอยครางสยิวสุดเสียวตอนที่โดนผมแหย่นิ้วดันร่องเสียวเธอจากด้านนอกกางเกงใน ผมพยายามดันนิ้วเล่นรูเสียวจอยจนน้ำเสียวซึมออกมาเลอะกางเกงใน ผมรีบแหวกกางเกงในจอยแล้วแหย่นิ้วเข้าไปโดยตรง จอยสะดุ้งแอ่นเอวครางซี๊ดลั่น จอยพยายามจะห้ามแต่ก็ไม่ทันแล้ว เพราะตอนนี้ผมดันนิ้วชี้เข้าออกรูเสียวเธอจนน้ำจอยไหลออกมาตามนิ้วผม จอยทนไม่ไหวเธอดึงหน้าผมไปประกบปากจูบพร้อมดับดึงมือซ้ายของผมที่ว่างอยู่ให้ล้วงลอดใต้เสื้อสายเดี่ยวของเธอขึ้นไปขย้ำหน้าอกอวบของเธอ จอยช่วยปลดบราออกให้มือซ้ายผมได้สัมผัสกับเนินเนื้อที่แน่นอวบเต็มมือของเธอ ผมขย้ำหน้าออกจอยเต็มแรงจนจอยแอ่นอกเร่าๆ จอยเสียวบนเสียวล่างเด้งบนเด้งล่างจนโต๊ะที่เธอนั่งโยกไปมา ผมทำจนไฟราคะของจอยลุกโชน จอยล้วงมือมาแกะกางเกงผมออก ปากก็จูบและดูดอย่างแรงเหมือนเธออยากจะดูดกลืนวิญญาณผมเข้าไป พอจอยคว้าเจอเอ็นผมเธอก็จับมันรูดเหมือนอยากให้มันรีบๆ ตื่นมาให้ความสุขกับเธอ พอเอ็นผมมันโดนจอยปลุกจนตื่นตัวเต็มที่ จอยก็รีบจับเอวผมแล้วดึงเข้าหาเธอ ผมเองก็รีบแหวกกางเกงในจอยออก จอยรีบจับเอาเอ็นผมจ่อที่รูเสียวเธอ ผมไม่รอช้าดันมันพรวดเข้าไปอย่างไม่ยากเย็นเพราะโพรงเสียวเธอมีน้ำหล่อลื่นอยู่เต็มโพรงอยู่แล้ว จอยสะดุ้งยกก้นตามตอนที่ผมดันเอ็นเข้าไปจนสุดลำ หลังจากดันเอ็นเข้าไปจนชนมดลูกจอย ผมก็ใช้มือสองข้างสอดไปที่ข้อพับเข่าแล้วดันให้จอยถ่างขาออก แล้วผมก็โหย่งเอวถอนเอ็นออก จากนั้นก็ดันเอ็นพรวดกลับเข้าไปจนชนผนังมดลูกจอยเต็มๆ "โอ้วววววววว" จอยเสียวจนผละปากจากผมแล้วร้องเสียงหลง ผมไม่รอช้าโหย่งเอวกระแทกต่อหนักๆ จนโต๊ะที่จอยนั่งกระแทกกับผนังห้องดัง ตึง ตึง ตึง ช้าๆ แต่เน้น จอยร้องสุดเสียงทุกครั้งที่ปลายหัวบานผมกระแทกมดลูกเธอ น้ำรักจอยไหลออกไม่หยุดเหมือนทำนบแตก แต่มันยิ่งช่วยให้ผมกระแทกรูเสียวจอยได้ถนัดถนี่มากขึ้น ผมปลดเปลื้องเสื้อผ้าท่อนบนจอยออกจนหมด พอเห็นสองเต้าจอยขนาดลูกส้มโอย่อมๆ ผมก็รีบก้มลงดูที่ปลายถันสีชมพูอ่อนนั่นทันที จอยเสียวจนเอามือขึ้นมาขย้ำหัวผมให้เร่งจังหวะการดูดเม้มปลายถันของเธอ ผมเองก็ดูดกัดไปทั่วสองเต้าของจอย เอวก็กระเด้าเอ็นเร่งจังหวะขึ้น "โอ้วว โอ้วววว ผัวขาเมียเสียว" "เสียวหรอ แค่นี้มันยังไม่เต็มที่เลยนะ" ผมแกล้งกัดหัวนมจอยแล้วเอาฟันขบทำเอาจอยเอามือกดหัวผมกับหน้าอกเธอแน่น "โอ้ยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดด" จนนั้นผมก็ถอนหน้าออกจากหน้าอกจอยแล้วยืนแอ่นเอ็นกระแทกรู้เสียวเธอต่อ ไม่แค่นั้นผมเลื่อนมือขวาไปที่ด้านบนร่องเสียวจอย จากนั้นก็ใช้นิ้วโป้งบี้แตดจอย ผมหยุดกระเด้าเอวปล่อยให้จอยที่ตอนนี้เสียวจนเป็นฝ่ายพยายามเด้งรูเสียวใส่เอ็นผมไม่หยุด "โอ้วว โอ้วว ผัวขา โอ้วว เมีย เสียววว อย่าทรมานเมียซิค่ะ โอ้ยยย เย็ดเมียที" จอยรู้สึกไม่เต็มอิ่มจากรสเสียวจากการที่เป็นฝ่ายเด้งเอวเองพยายามขอร้องให้ผมกระแทกเอ็นใส่เธอต่อ ผมแกล้งจนไม่ทำให้จนรู้สึกว่าจอยเริ่มจะทนไม่ไหว จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกเอ็นรั่วใส่รูเสียวจอยเสียง พับ พับ พับ ประสานกับ ตึง ตึง ตึง ไม่หยุด จอยเองก็ครางแข่งกับเสียงที่เกิดขึ้น ผมเร่งกระแทกจนในที่สุดจอยก็ยกก้นขึ้นพร้อมกับเอามือมากอดสะโพกผมแน่น โพรงเสียวจอยขมิบรัดเอ็นผมแน่น ผมเองก็จับก้นจอยแล้วดึงเข้ามาจนแน่นชิดกับตัวผม จอยเปลี่ยนมากอดคอผมแล้วโยกเอวเป็นวงกลมให้เอ็นผมครูดกับโพรงเสียวของเธอจนทั่ว พอจอยเสร็จสมเธอก็หยุดหมุนเอว ผมค่อยๆ วางก้นจอยลงบนโต๊ะจากนั้นผมก็ค่อยๆ ดึงท่อนเอ็นออก แต่โพรงเสียวจอยยับรัดเอ็นผมเหมือนเป็นสิ่งที่ห่วงแหน แต่ผมก็ดึงมันจนหลุดออกมา ผมจับให้จอยลงมายืนจากนั้นก็จับเธอหันหลัง จอยรู้งานเธอรีบก้มตัวลงโด่งก้นขึ้นเตรียมให้ผมกระแทกต่อ ผมเอามือจับรูเสียวจอยแล้วขยี้มันเล่นเบาๆ จอยซูดปากพร้อมกับโยกเอวซ้ายทีขวาที พอผมรู้สึกว่าอารมณ์จอยเริ่มได้ที่ผมก็จับเอ็นผมจ่อรูเสียวเธอ จอยพยายามแอ่นรูเสียวให้ผมกดเอ็นได้ถนัด ผมเอาปลายหัวบานถูไถรูเสียวจอยสองสามครั้งก่อนจะกดมันพรวดเข้าไปจนจอยสะดุ้งซูดปาก ผมจับเอวจอยดึงเข้าหาตัวพร้อมกับกระแทกเอ็นสวน เสียงหน้าขาผมกระแทกก้นจอยดัง ตับ ตับ ตับ ไม่หยุด น้ำเสียวจอยที่โดนเอ็นผมกระแทกไหลออกมาตามข้างขาเธอไม่หยุด ผมจับจอยให้แอ่นตัวขึ้นแล้วก้มตัวลงทาบแผ่นหลังเธอ มือสองข้างก็ขย้ำขยี้สองเต้าพร้อมทั้งปลายถันจอย จอยที่โดนปลุกเร้าด้านบน และโดนความเสียวที่ถาโถมใส่ด้านล่างถึงกับร้องครางสุดเสียง เหงื่อเม็ดใหญ่เริ่มซึมออกมาตามแผ่นหลังและไหลลงมาตามลำตัวและผ่านร่องก้นมาโดนที่ลำท่อนเอ็นผม ผมก้มลงเลียกินเหงื่อตามแผ่นหลังจอยเพื่อเพิ่มความสยิวให้เธอ แล้วโพรงเสียวจอยก็เริ่มออกอาการบีบรัดแน่นขึ้น จอยเริ่มครางถี่ขึ้นเธอใกล้เสร็จครั้งที่สอง ผมเองก็เริ่มจะทนรสเสียวของรูเสียวจอยไม่ไหวเหมือนกัน ผมเริ่มเร่งกระแทกเร็วขึ้น รูเสียวจอยเองก็รัดแรงขึ้นทำเอาผมน้ำจะแตกให้ได้ ผมต้องกัดฟันกระเด้าเอวสุดตัว พับ พับ พับ เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังลั่น แล้วจอยก็เกร็งตัวร้องกรี๊ดลั่น รูเสียวจอยรัดเอ็นผมแน่น แล้วผมก็ทนแรงบีบรัดของโพรงเสียวจอยไม่ไหว ผมอัดเอ็นเข้าไปสุดลำ จากนั้นก็เกร็งท่อนเอ็นพ่นน้ำกามใส่รูเสียวจอยหลายครั้งจนมันล้นกลับออกมาจากรูเสียวและไหลไปตามขาของจอย "ไงแบบนี้แนนทำได้ไหม" ผมแกล้งถามจอย จอยไม่ยอมตอบผมเลยแกล้งขยับเอ็นต่อจน "ว้ายเดี๋ยวค่ะเดี๋ยว" จอยพยายามจับเอวผมให้หยุด "ตกลงว่าผัวจอยพี่หรือว่าแนน" จอยหน้าแดงก่อนจะเอียงอายตอบ "ก็ต้องพี่บีซิค่ะ" ผมเห็นจอยยอมรับก็เลยเริ่มกระเด้าเอวต่อ จอยที่เพิ่มเสร็จสมถึงกับร้องลั่น แต่ไม่นานเธอก็เริ่มครางเสียวตาม ผมเลยพยุงจอยให้เดินไปที่เตียงโดยที่กระแทกเอ็นไปด้วย พอถึงเตียงจอยก็รีบนอนลงโดยที่มีผมนอนทาบลงไป พอมีที่รองรับผมก็เริ่มกระแทกเอวรัวจนเตียงเด้ง ผมกระแทกเอ็นใส่จอยท่านอนราบซักพักก็จับต่อด้วยด๊อกกี่ แล้วก็เปลี่ยนเป็นตะแคงข้างเพื่อให้ดันเอ็นเข้าไปได้สุดโพรงเสียวของจอย จอยที่โดนเอ็นผมกระหน่ำใส่ทำได้แค่ร้องครางและเด้งเอวรับเท่านั้น จากนั้นผมก็พลิกให้จอยนอนหงายแล้วดึงให้เธอลุงขึ้นนั่ง ตอนนี้ผมนอนแผ่อยู่บนเตียงโดยที่มีจอยกำลังควบเอ็นอยู่ จอยโยกเอวจนหน้าอกเด้งขึ้นลง เธอหลับตาพริ้มพร้อมกับครางเสียว จอยเปลี่ยนเป็นนั่งยองๆ แล้วทิ้งก้นเอารูเสียวครูดเอ็นผมแทน ถึงก้น 36 นิ้วของจอยจะแน่นแต่การทิ้งก้นลงแต่ละครั้งก็ทำเอาผมเจ็บหน้าขาไปหมด เหมือนจอยจะเริ่มเมามันส์เธอเอามือเท้ายัดที่หน้าท้องผมเพื่อเพิ่มแรงยกเอวให้สูงขึ้นเพื่อเพิ่มแรงในการทิ้งน้ำหนักลง ผมเสียวจนต้องกัดฟันแน่น แล้วผมก็หาทางระบายด้วยกันเอื้อมมือไปขย้ำสองเต้าจอยที่กำลังเด้งไปมา แต่มันกลับเพิ่มความเสียวให้จอยจนเธอหลับตาโยกเอวเอารูเสียวกระแทกเอ็นผมหนักขึ้น จอยนี่ร้อนแรงมากๆ เมื่อกี่ผมยังเป็นฝ่ายรุกจนเธอเสร็จผมอยู่หยกๆ ตอนนี้ผมกลับโดนจอยเป็นฝ่ายรุกจนเกือบจะเพลียงพล้ำ จอยเริ่มทิ้งเอวถี่ขึ้นพร้อมกันแอ่นตัวแต่ก็ยังจับมือผมให้ตามไปขย้ำหน้าอกเพื่อเพิ่มอารมณ์ให้เธอ จอยเริ่มทิ้งเอวถี่ๆ ร้องกับร้อง อ้า อ้า อ้า ไม่หยุด จอยกระแทกเอวถี่ยิบจนในที่สุดเธอก็ทิ้งตัวลงมาซบอกผม โพรงเสียวจอยตอดรัดเอ็นผมแน่น ผมเองก็ใกล้แตกเหมือนกันเลยเป็นฝ่ายเด้งเอวส่งเอ็นเข้าออกโพรงเสียวจอยต่อ ผมเร่งสปีดสุดตัวเพื่อให้เสร็จตามจอย แล้วผมก็เกร็งเอวแอ่นเอ็นเข้าไปใสโพรงเสียวจอยสุดลำ "อ้า โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย" จอยร้องเสียงหลงตอนที่โดนน้ำกามอันร้อนเร้าของผมอัดใส่ ผมเองก็เสียวจนต้องครางออกมา ผมกับจอยกอดกันแน่นระหว่างที่ต่างคนต่างขยับเอวบดส่วนล่างกัน เราสองคนบดของรักกันจนเริ่มคลายความเสียวซ่าน ผมหอมแก้มจอยซ้ายทีขวาที แล้วก็หน้าผาก จอยยิ้มหน้าแดง แก้มเธอแดงระเรื่อด้วยเลือดสาวที่กลังแผ่ซ่านไปทั่วร่าง ผมคลอเคลียกับจอยซักพักก็เริ่มจูบพอจูบกันไฟราคะก็เริ่มคุอีกครั้ง ผมต่อกับจอยอีกรอบ ดูเหมือนจอยจะพยายามตักตวงเต็มที่เพราะไม่มีแคทมาขอแชร์ความเสียวเหมือนครั้งก่อน จอยรีดน้ำผมจนเธอหมดแรงเธอถึงยอมพอ เรานอนกอดกันพักเหนื่อยก่อนจะอาบน้ำแต่งตัวและออกมาจากโรงแรมม่านรูด "เฮอ" "เป็นอะไรค่ะ" "ก็พี่ยังคิดวิธีที่จะทำให้แป้งไม่ไปหาแนนวันนี้ไม่ได้เลย" "แหม เรื่องนั้นจอยคิดออกแล้วค่ะ" "ยังไง" "เอาเป็นว่าเย็นนี้จอยกับแคทจะมาดักพี่บีตอนกลับบ้านนะค่ะ" "มีแคทด้วยหรอ แบบวันนั้นไม่เอานะ แค่กับจอยพี่ก็เหนื่อยจนอยากจะกลับไปนอนแล้ว" "แหมๆ เหนื่อยจริงหรอค่ะ เมื่อกี่ถ้าจอยไม่รีบแต่งตัว ตอนนี้จอยคงยังโดนพี่บีกระแทกอยู่บนเตียงมั้งค่ะ" จอยยิ้มหวานพร้อมกับส่งสายตาเจ้าชู้ "ก็มันอดไม่ได้นี่ คิดๆ แล้วพี่อยากพาจอยไปเที่ยวกันสองคนซักสองสามคืน" "ว้าย ไม่ไหวมั้งค่ะ มีหวังจอยระบมทั้งตัวแน่เลย และก็มีหวังโดนแฟนจับได้แน่ๆ" "จอยมีแฟนแล้วจริงๆ หรอ" "ทำไมหรอค่ะ" "ก็พี่ไม่เคยเห็นแฟนจอยเลย และก็ไม่เห็นจอยพูดถึงเลย ที่พี่รู้ว่าจอยมีแฟนก็เพราะแคทบอกด้วยซ้ำ" "ทำไมหละค่ะ พี่บีหึงหรอที่จอยมีแฟน" "เปล่านี่ มีแฟนก็ดีแล้ว พี่จะได้ไม่ต้องห่วงมาก" "ทำไมหละค่ะ มีแฟนแล้วไม่ต้องห่วงหรอ แล้วถ้าจอยยังไม่มีแฟนหละ พี่บีจะห่วงจอยมากกว่านี้หรอค่ะ" "ก็ถ้ายังไม่มีแฟนก็ดูแลมากกว่านี้ได้ไง แต่มีแฟนแล้วดูแลมากไปเดี๋ยวแฟนจอยเค้ารู้เข้าเค้าจะหึงพี่หนะซิ" "งั้นหรอค่ะ" จอยมองหน้าผมดวงตาเธอเป่งประกายเหมือนกำลังดีใจ "แล้วถ้าจอยจะบอกว่าจอยไม่มีแฟนหละค่ะ พี่บีจะว่ายังไง" ผมตกใจ แต่ก็แอบดีใจ ผมเคยคิดอิจฉาแฟนของจอยมากที่สาวที่ทั้งสวยหุ่นดีและชอบเรื่องบนเตียงแบบจอย ถึงผมจะไม่ได้รู้สึกรักจอยแบบแฟน แต่ก็ยังรู้สึกห่วงไม่อยากให้คนอื่นมาแตะต้อง "พี่ไม่อยากเชื่อ สาวสวยจอยไม่มีคนจีบ ไม่มีแฟน ขนาดแนนแก่นขนาดนั้น เวลาเดินห้างยังมีหนุ่มๆ พยายามจะเข้ามาจีบเลย" "จอยก็ไม่ได้บอกว่าไม่เคยมีนี่ค่ะ พี่บีก็คงรู้แล้วตอนที่นอนกับจอยครั้งแรก แต่ตอนนี้ไม่มีแล้วหละค่ะ" "ทำไมหละ พี่ไม่เห็นว่าจอยจะมีข้อบกพร่องตรงไหนคงไม่ได้ถูกแฟนขอเลิก แต่จอยขอเลิกกับแฟนหรอ" "ไม่ใช่หรอค่ะ จอยโดนขอเลิก" สายตาจอยเริ่มเปลี่ยนเป็นเศร้า "ใครกันที่โง่ขนาดนั้น" "เค้าไม่โง่หรอกค่ะ จอยก็เข้าใจเค้า พี่บีจำเรื่องที่น้องชายจอยโดนจับเรื่องยาเสพติดได้ไหมค่ะ" "จำได้ซิ" ทำไมผมจะจำไม่ได้หละ ก็เพราะเรื่องนี้ผมถึงได้เชยชมเรือนร่างจอยที่ผมแอบฝันว่าจะได้สัมผัสมานาน "ค่ะ ก่อนที่พี่บีจะช่วยจอย จอยขอให้แฟนช่วย แฟนจอยเค้าก็มีญาติเป็นนายตำรวจเหมือนกัน แต่เคาปฏิเสธ แล้วพอหลังจากนั้นเค้าก็ขอเลิกกับจอย เค้าบอกว่าเรื่องของน้องชายจอยมันกระทบกับหน้าที่การงานของเค้า และพ่อแม่เค้าก็รับไม่ได้ที่จะมีลูกสะใภ้ที่มีน้องชายติดคุก" น้ำตาเริ่มซึ้มออกมาจากดวงตาของจอย ผมยกมือขึ้นลูบหัวจอยเบาๆ จอยค่อยเอียงคอลงมาซบที่ไหล่ผม "แต่เรื่องมันก็ผ่านไปด้วยดีไม่ใช่หรอ น้องชายจอยก็ไม่ได้ติดคุกและก็เป็นผู้บริสุทธิ์นี่ แล้วหลังจากนั้นแฟนจอยเค้าไม่มาขอคืนดีหรอ" "เค้ามาขอค่ะ แต่จอยไม่อยากคบกับเค้าแล้ว" "ทำไมหละ ก็แค่เข้าใจผิดกันนิดเดียวเอง" "ตอนที่เค้าขอเลิกกับจอย จอยยอมตกลงนะค่ะ และเค้าก็ขอให้จอยไม่กลับมาอ้างสิทธิในตัวเค้าอีกถ้าเกิดเค้ามีแฟนใหม่ จอยก็ยอมขอแค่ให้เค้าช่วยน้องชายจอยก็พอ แต่สุดท้ายเค้าก็ไม่ช่วยแถมยังบอกว่าถ้าจอยมายุ่งยามอีกเค้าน้องชายจอยที่ต้องติดคุกอาจจะไม่ปลอดภัย" ตอนนี้จอยเริ่มสะอื้อออกมาพร้อมกับน้ำตาที่ไหลอาบแก้ม ผมหยิบกระดาษทิชชูมาเช็ดน้ำตาให้จอย "ไม่เอาไม่ต้องร้องไห้นะ มันจบไปแล้ว หลังจากนี้ก็ลองมองดูคนที่หัวใจมากกว่าที่หน้าหรือเงินทองดูบ้าง บางทีจอยอาจจะได้เจอคนที่ดีจนทำให้ลืมเรื่องร้ายๆ ที่ผ่านมาได้" "พี่บีค่ะ จอยรู้ว่าพี่ไม่ได้รักจอยเหมือนกับที่รักแนนหรือแฟนคนอื่นของพี่ แต่จอยขอรักพี่ได้ไหมค่ะ" "ได้ซิมีคนมารักดีกว่ามีคนเกลียด แต่มันจะดีหรอทำแบบนี้ก็เท่ากับจอยผูกมัดตัวเองให้หยุดอยู่กับพี่ ทั้งๆ ที่รู้ว่าไม่มีทางที่จะสมหวัง" "จอยก็รู้เรื่องนี้ดีค่ะ แต่จอยก็ยังอยากอยู่แบบนี้ ถ้าพี่บีไม่รังเกียจนะค่ะ" "ไม่หรอก พี่จะรังเกียจจอยได้ยังไง" จอยซบผมจนถึงออฟฟิต ก่อนลงจากรถเธอก็เช็ดหน้าเช็ดตาจากนั้นก็ขอตัวรีบเดินไปก่อนเพราะไม่อยากให้แคทรู้ว่าเธอกลับมาพร้อมผมเดี๋ยวแคทจะเดาถูกว่าเธอกับผมหายไปไหนมา ผมกลับขึ้นไปออฟฟิตหลังจอย จากนั้นก็ทำงานจนถึงเวลาเลิกงาน แป้งมานั่งรอผมอยู่ที่หน้าห้องแล้ว ผมกำลังหวั่นใจว่าแผนของจอยจะสำเร็จหรือเปล่า ถ้าไม่สำเร็จมีหวังผมตายแน่ ผมไม่ได้กลัวว่าก้อยจะโกรธแล้วมาฉีกอกผมนะเพราะเป็นแบบนั้นมันจะดีกว่า แต่ที่ผมกลัวคือผมกลัวก้อยจะโกรธแต่จะเชยชากับผมและแสดงสีหน้าเหมือนคนกำลังเสียใจ ซึ่งแบบนั้นผมคงทนไม่ได้ ผมเปิดประตูห้องออกไปแป้งรีบลุกขึ้นยืนแล้วเดินตามผม ผมเดินไปไม่กี่ก้าวก็มี SMS เข้ามา "ไงค่ะ เบื่อกันแล้วหรอ วันนี้เลยจะพาเด็กสาวไปแทน หญิง" ผมตกใจหญิงคงเห็นว่าผมมีแป้งเดินตาม ผมเลยต้องรีบส่งข้อความตอบกลับ "ไม่ใช่ซะหน่อย แป้งเค้าอยากจะไปหาแนน เค้าเลยจะขอติดรถพี่กลับบ้าน" "ค่ะ ก็ดีเหมือนกัน กับข้าวทานบ่อยๆ ยังรู้สึกเบื่อ หญิงก็คงเหมือนกัน ให้พี่บีทานบ่อยๆ พี่บีคงเบื่อเหมือนกัน" "ไม่หรอกจ๊ะ ถ้าเป็นหญิงนะพี่ทานได้ทุกวันไม่เบื่อหรอก" "ไม่ต้องมาปากหวานเลยค่ะ แต่ช่วงนี้หญิงก็มีธุระเหมือนกัน เอาไว้หญิงว่าง หญิงจะนัดแล้วกันนะค่ะ" "ครับพี่จะรอนะบาย" พอส่งข้อความตอบโต้กับหญิงเสร็จผมก็เดินต่อ ระหว่างที่ผ่านฝ่ายจัดซื้อแคทกับจอยก็ออกมาดักผมตามที่นัดกันไว้ "ไปไหนกันค่ะสองคน ไม่ชวนพวกหนูด้วยหรอ" แคท "แป้งเค้าจะไปหาแนนหนะ" "พี่บีวันนี้เกะหน่อยซิ ต้องแป้งไปด้วยกันนะ" จอย "เออคือ" แป้ง "แหม แนนเค้าไม่หนีไปไหนหรอก ถ้าคิดถึงกันมากนะพรุ่งนี้ก็ลาหยุดซิ แหมแนนเค้าอนุมัติให้ลาหยุดได้" แคท ผมอยากจะว่าแคทแต่ก็กลัวจะเสียแผน แต่แค่ไปคาราโอเกะ ผมไม่เห็นว่ามันจะทำให้แป้งยอมเปลี่ยนใจได้เลย แถมแป้งดูเห็นคนเงียบคงไม่ชอบร้องเพลงแน่ๆ "ไปนะๆ แป๊บเดียว ถ้าแป้งไม่ไป พี่บีเค้าก็จะถือโอกาสไม่เลี้ยงพวกพี่" จอย "ค่ะ ไปก่อนก็ได้ค่ะ" "งั้นดีเลย เดี๋ยวพี่บีขับรถไปรับจอยที่ห้องนะค่ะ จอยจะขับรถไปเก็บจะได้ไม่ต้องไปหลายคัน" "อืมก็ได้" หลังจากนั้นผมก็ขับรถตามจอยไปที่คอนโดแล้วจากนั้นก็พาจอย แคท แป้งไปร้านคาราโอเกะที่แคทจองไว้ ห้องที่แคทจองไว้เป็นบ้านหลังเล็กแบบเป็นส่วนตัวพร้อมอาหารที่สั่งไว้ก่อนวางจนเต็มโต๊ะแล้ว พอไปถึงแคทก็ให้แป้งนั่งตรงกลางระหว่างเธอกับจอย เราก็นั่งกินข้าวกินเหล้านิดหน่อย แต่แป้งไม่กินคงกลัวว่าจะเมา แคทกับจอยพอเริ่มอิ่มก็เริ่มร้องเพลงและชวนแป้งร้องด้วย แต่ก็เป็นตามที่ผมคิดแป้งไม่ยอมร้องได้แต่ทำหน้าเหมือนรอว่าเมื่อไหร่ผมจะพาเธอไปหาแนน ผมคิดว่าเหลวซะแล้วแผนอะไรของจอยคงจะไม่ได้เรื่องซะแล้ว แต่พอแคทกับจอยเริ่มเมาได้ทีพวกเธอก็เรื่องถอดเสื้อนอกออกเหลือแต่เสื้อสายเดี่ยว จอยกับแคทเต้นตามเพลงจนหน้าอกเด้งขึ้นลงทำเอาผมเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาเหมือนกัน แต่แป้งก็ยังทำหน้าเหมือนอยากรีบๆ กลับมากกว่า จอยกับแคทเห็นว่าแป้งไม่คล้อยตามก็เลยเริ่มสั่งเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์หลายสีมากิน จอยกับแคทพยายามชวนแป้งให้ดื่มด้วยแต่แป้งก็ไม่ยอม แต่สุดท้ายแป้งก็ทนแรงตื้อไม่ไหว แต่แป้งก็แค่จิ๊บๆ ไม่ยอมดื่มแบบนี้ต่อให้นั่งจี๊บทั้งคืนคงไม่มีทางเมา ผมแอบกระซิบจอยว่ามันดูไม่เวิร์คเลย จอยตอบกลับผมว่าของจริงกำลังจะเริ่มขึ้นหลังจากนี้ จอยกับแคทกระดกขวดสเมอนอฟจนหมดจากนั้นก็หันมาประกบปากจูบกันโดยที่มีแป้งนั่งอยู่หละหว่างกลาง ทั้งคู่จูบกันอย่างดูดดื่มจนผมสยิวตาม แป้งเองก็เริ่มหน้าแดงจ้องทั้งคู่ที่กำลังดูดปากกันตรงหน้าตาไม่กระพริบ จากนั้นจอยกับแคทก็จับมือแป้งให้มาขย้ำหน้าอกพวกเธอ ตอนแรกแป้งก็ไม่ยอมจับแต่ซักพักก็เริ่มทนไม่ไหว แป้งเริ่มขย้ำหน้าอกจอยกับแคท จอยกับแคทผละปากกัน แคทเปลี่ยนไปประกบปากจูบแป้ง ส่วนจอยก็เริ่มล้วงควักแป้งทั้งบนและล่าง ผมไม่แปลกใจเท่าไหร่ที่เห็นจอยกับแคทเล่นเลสกันเพราะรู้เรื่องนี้ตั้งแต่ครั้งพวกเธอรุมพิสต้าแล้ว แป้งเริ่มแลกลิ้นกับแคทอย่างดูดดื่ม ส่วนจอยก็เริ่มล้วงเข้าไปด้านในร่มผ้า แผนสำเร็จแป้งเคลิ้มจนเหมือนลืมเรื่องที่จะไปหาแนนซะสนิท พอแคทเห็นว่าแป้งเริ่มติดใจก็บอกว่าจะไปต่อกันที่ห้องจอย เพราะตรงนี้มันไม่ถนัด แป้งพยักหน้ารับเหมือนเธอจำไม่ได้ว่าต้องไปหาแนน ระหว่างทางที่ผมไปส่งพวกสาวๆ แคทก็รุกเร้าซะแป้งครางสยิวไปตลอดทาง พอถึงคอนโดจอย ดูเหมือนแป้งจะนึกได้แล้วเริ่มลังเล แต่สุดท้ายเธอก็ทนจอยกับแคทอ้อนไม่ไหวยอมลงไปด้วยแต่ก่อนไปแป้งก็มีเรื่องขอร้องผม "พี่บีค่ะ" "มีอะไรหรอ" "คือ อืม อย่าบอกแนนนะค่ะว่าแป้งมาค้างกับพี่จอยพี่แคท" "อ้อได้ซิพี่ไม่บอกหรอก พี่จะบอกว่าที่บ้านแป้งมารับแป้งก็เลยต้องกลับบ้านดีไหม" "ขอบคุณนะค่ะ" แล้วแป้งก็รีบเดินไปหาจอยกับแคท การช่วยเหลือครั้งนี้ของแคทไม่ได้ช่วยเปล่า ผมเลยต้องติดหนี้แคทหนึ่งครั้งซึ้งผมก็รู้ว่าเธอยากได้อะไรเป็นการตอบแทน ผมกลับไปถึงห้องแนนมองหน้าผมแล้วก็ทำเป็นมองดูว่ามีใครตามมาหรือเปล่า พอแนนใจว่าไม่แป้งตามมาด้วยแนนก็แล๊ปลิ้นใส่ผมก่อนจะชวนฟางเข้าไปนอน ผมเองก็อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วเข้าไปนอนบ้าง ฟางดูเหมือนจะหลับไปแล้วแต่นอนยังคงนอนรอผมอยู่ พอผมล้มตัวลงนอนแนนก็เข้ามากระซิบถามเรื่องแป้ง "ทำยังไงพี่แป้งถึงไม่มา" "พี่บอกว่าพี่ก้อยมาค้างคงไม่สะดวกเอาไว้ค่อยมาพรุ่งนี้แล้วกัน" "งั้นหรอดีมาก" "แล้วพรุ่งนี้พี่เค้าจะมาค้างได้หรอแล้วฟางหละ" "ฟางเค้าจะไปหาคุณลุง เค้าบอกว่าอยากไปดูแลคุณลุง คุณลุงช่วยตั้งหลายอย่างทั้งห้องทั้งค่าเทอม" "งั้นฟางคงไปอยู่กับคุณอำนาจหลายวันซิ" "คงใช่แหละ ต้องอยู่คนเดียวอีกแล้ว เจ้าริวก็ยังไม่มาเบื่อ" ผมเอื้อมมือไปกอดแนน "เบื่อ อะไรพี่ก็อยู่ ไม่ได้อยู่คนเดียวซักหน่อย" "เชอะตกเย็นก็แอบไปกับสาวๆ" "หึงหรอ" "จะหึงทำไม เชอะ" แนนหันหน้าหนีผม "ไม่หึงแล้วหันหน้าหนีทำไม ไหนมาหอมให้หายหึงดีไหม" "ไม่เอานะอย่าซิ" ผมปลุกปล้ำจนแนนเพราะอารมณ์ค้างจากภาพที่เห็นวันนี้ แค่นึกถึงภาพสามสาวเล่นเลสกันเอ็นผมมันก็ตั้งเด่ขึ้นมาดันก้นแนนที่กำลังหันหลังให้ แนนโดนเอ็นผมทักทายเธอก็พยายามดิ้นเพราะรู้ว่าโดนแน่ๆ ผมรีบล้วงหว่างขาแน่นแล้วลูบขึ้นลงเพื่อปลุกไฟราคะแนน แนนดิ้นรนซักพักก็เริ่มหยุดดิ้นพร้อมกับครางเสียวเบาๆ พอแนนเคลิ้มผมก็รีบถอดกางเกง ผมจับขาแน่นยกขึ้นแล้วรีบเอาเอ็นจ่อรูเสียว แนนช่วยจับเอ็นผมจ่อ พอเจอเป้าหมายผมก็ดันเอ็นเข้าไปจนสุดลำแนนรีบเอามืออุดปากเพื่อไม่ให้มีเสียงดังเดี๋ยวฟางจะตื่น แต่ยิ่งผมนึกถึงภาพสามสาวผมก็ยิ่งมีอารมณ์ ผมดันเอ็นกระแทกสุดแรงเหมือนอยากระบายเต็มที่ แนนสะดุ้งจนหลุดปล่อยเสียงร้องออกมา ทำให้ฟางตื่น พอฟางเห็นเธอก็เริ่มมีอารมณ์บ้าง แนนเลยดึงฟางมาจูบจากนั้นแนนก็ถอดชุดนอนฟางออก ผมเองก็ถอดชุดนอนแนนออกเหมือนกัน ระหว่างที่ผมกระแทกเอ็นใส่แนนผมก็ใช้นิ้วแหย่เข้าออกรูเสียวฟางไปด้วย พอรูเสียวฟางเริ่มมีน้ำไหลออกมาผมก็จับเอวสองสาวให้ชิดกัน จากนั้นผมก็ดึงท่อนเอ็นออกจากรูเสียวแนน แล้วจากนั้นผมก็ดันเอ็นเสยตรงกลางระหว่างกลีบสาวของแนนและฟาง สองสาวครางเสียวเพราะโดนเอ็นผมครูดกลีบและแตด ผมเล่นท่านี้ซักพักก็จับแนนนอนหงายโดยที่ผมนั่งกระแทกเอ็นใส่เธอ ส่วนฟางผมก็ให้โก้งโค้งหันก้นมาให้ผมเลียรูเสียวให้ แนนกับฟางแข่งกันครางเสียว ผมกระแทกจนแนนร้องซี๊ดแอ่นเอวผมก็ดึงเอ็นออกแล้วดึงฟางให้เลี่อนตัวลงมาจากนั้นผมก็กระแทกเอ็นใส่ฟางต่อด้วยท่าด๊อกกี่โดยที่ฟางก้มหน้าเลียร่องเสียวให้แนน ผมกระแทกจนฟางเสร็จร้องกรี๊ดบ้าง ผมก็เปลี่ยนมาให้แนนขึ้นขย่มโดยที่ให้ฟางมานั่งเอาร่องสาวคล่อมหน้าผม แนนกับฟางที่หันหน้าเข้าหากันก็โผเข้าจูบแลกลิ้นกัน ผมทำจนแนนเสร็จ ฟางก็เปลี่ยนที่ไปนั่งขย่มบ้างจนเธอสเร็จ กว่าที่สองสาวจะยอมหลับก็ทำเอาผมแทบหมดแรง ตอนเช้าแนนบอกว่าจะไปส่งฟางแล้วจะแวะไปหาแป้ง ตอนเช้าหงส์โทรมาหาผมบอกว่าจะกลับมาวันนี้ ผมจะไปรับแต่แนนก็แย่งบอกว่าจะไปรับเอง วันนี้ก็ไม่ค่อยมีอะไร แคทมาป้วนเปี้ยนทวงสัญญาแต่เช้าแต่ผมก็แกล้งปัดไปเพราะเมื่อวานก็กลับดึกทีแล้ว วันนี้กลับดึกอีกมีหวังแนนโวยเอาแน่ แคทจึงยอมกลับแผนกไป ลินส่งรูปบ้านมาให้ผมอีก มีอยู่หลังนึงที่ผมถูกใจ แต่ผมก็มีสมาธิดูอยู่ได้ไม่นานก็มีเสียเปิดประตู พร้อมกับเสียงดังเข้ามา "พี่บีพี่แป้งเค้าลาหยุดนะค่ะวันนี้" แนน ผมมองหน้าแนนก่อนจะพูดตอบ "อะไร แล้วเราเป็นอะไรมีสิทธิอะไรมาแจ้งให้คนโน้นคนนี้หยุด" แนนทำคิ้วชนกันก่อนจะทำเมินหน้าหนี "เชอะไม่ให้ก็จะหยุดจะทำไม" "ทำหน้าไม่น่ารักอีกแล้ว" "ไม่น่ารักก็ไม่ต้องมารัก เชอะ คืนนี้นอนนอกห้องไปเลย" "เฮอ" ผมถอนใจ "แล้วไม่ไปรับพี่หงส์แล้วหรอ" "ไป ก็พาพี่แป้งไปด้วย" "อืม" "แล้วตกลงจะให้พี่แป้งหยุดไหม" "ก็ตามใจซิ เพราะคืนนี้พี่อยากนอนในห้อง" "ฮึ นึกว่าแน่" "ไหนมาใกล้ๆ หน่อยซิ" "ไม่เอาอะจะไปแล้ว" "มาดูนี่ พี่มีไรให้ดู" "ไหนอะไรอะ" แนนเดินเข้ามาหาผมแล้วมองไปที่ notebook "ไม่เป็นมีไรเลยไหนอะ มีไรอะ" ผมถือโอกาสหอมแก้มขาวๆ ของเธอไปหนึ่งฟอด "อุ้ย" แนนสะดุ้งหนีพร้อมกับเอามือจับแก้มข้างที่ผมหอม "ไม่มีอะไรก็ไปได้แล้ว" ผมแกล้งทำหน้าเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แนนเข้ามาทุบแขนผม "นี่แน่ะๆ หลอกหอมแก้มเค้าหรอ" ผมเห็นแนนทำเซี้ยวนักเลยดึงมานั่งตักแล้วปล้ำจูบซะเลย "โอ้ยย ปล่อยนะจะรีบไปรับพี่หงส์แล้ว" "ปล่อยก็ได้ ดีนะที่ติดไปรับพี่หงส์ ไม่งั้นจะทำให้อายพี่แป้งเลย" "ทะลึง ไปแล้วนะ" แนนลุกขึ้นจากตักผมแล้วจัดเสื้อผ้า ผมเห็นก้นแนนงอนๆ เลยตีไปเพี๊ยบนึง "ว้าย ไม่เอาแล้วคนบ้า คนลามก" แนนรีบวิ่งหนีออกไปนอกห้อง แต่แนนก็แอบแง้มประตูแล้วยื่นหัวกลับเข้ามา "เชอะ ไม่แน่จริงนี่น่าไม่เห็นจะทำอะไรได้เลย แบ๊ละๆ" แนนแลบลิ้นใส่ก่อนจะรีบปิดประตู "เดี๋ยวเหอะ" ผมพูดไล่หลังแนนที่วิ่งหนีไปแล้ว หลังจากแนนไปแล้วผมก็ทำงานไปเรื่อยๆ วันนี้ไม่มีอะไรตื่นเต้นเลยจนกระทั้งเลิกงาน วันนี้ผมไม่มีนัดพิเศษที่ไหนซะด้วยเลยกลับห้องเร็ว กลับไปถึงก็เห็นหงส์กำลังทำกับข้าวส่วนแนนก็เสียงเจี้ยวอยู่ด้านในคงชวนแป้งเล่นเกมอยู่ ผมเลยเดินไปคุยกับหงส์ "กลับบ้านไปเป็นไงบ้าง ที่จริงพักอีกซักสองสามวันก็ได้นะไม่เห็นต้องรีบกลับเลยนานๆ ได้หยุดซักที" "หงส์ได้พักหลายวันแล้วค่ะ อยู่บ้านก็ไม่ค่อยได้ทำอะไร เบื่อๆ ก็เลยอยากรีบกลับมาทำงาน" ทั้งๆ ที่ผมรู้ว่าไม่ควรแต่ก็ห้ามใจตัวเองไม่ได้ผมเดินเข้าไปกอดเอวหงส์จากทางด้านหลัง "สบายใจก็ดีแล้ว" ผมเอาคางแนบไหล่หงส์ "ก่อนไปหงส์ติดพี่บีอยู่เรื่องนึง" แก้มหงส์แดงขึ้นมาทันที "แต่ไม่รู้พี่บียังจะอยากได้อยู่อีกหรือเปล่า" เรื่องที่ว่าก็คือวันนั้นผมอยากจะมีอะไรกับหงส์ก่อนที่เธอจะกลับบ้านแต่เธอติดไฟแดงเลยทำไม่ได้ "อยากซิ" ผมจับตัวหงส์ให้หันกลับมาแล้วประกบปากจูบ แต่ไม่ทันได้ควานลิ้นก็ได้ยินเสียงแนนกำลังวิ่งมาผมกับหงส์เลยต้องรีบแยกจากกัน "หิวแล้วๆ กับข้าวเสร็จหรือยังพี่หงส์" แนนวิ่งมากอดหงส์โดยมีแป้งวิ่งตามมาด้วย "นี่ๆ เห็นพี่กลับมาแล้วไม่เห็นทักเลยนะไอ้ตัวเล็ก" แนนหันมามองผม "ดี กลับมาแล้วหรอ" แล้วแนนก็กลับไปอ้อนหงส์ต่อ ผมไม่อยากจะบ่นเลยไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า หลังจากนั้นเราก็ทานอาหารกัน พอทานอาหารเสร็จแนนก็ดึงแป้งเข้าห้องพร้อมกับบอกว่าคืนนี้ให้ผมนอนนอกห้อง แต่ผมก็ยอมเพราะผมอยากส่วนตัวกับหงส์เหมือนกัน จบตอนที่ 21 เขียนไม่ค่อยออกเพราะมีเรื่องสั้นค้างอยู่ในหัวไม่เขียนออกมาก็เขียนก้อยต่อไม่ออก แต่ถ้าเขียนแต่เรื่องสั้นที่ค้างอยู่เดี๋ยวคนที่ติดตามก้อยก็จะบ่นเอา เลยออกก้อยมาซะก่อนจะได้ระบายเรื่องสั้นได้ ขอขอบคุณกำลังใจจากเพื่อนๆ ที่ติดตามผลงานตลอดมา