ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

YES ลักหลับ

เริ่มโดย sungwornb, มกราคม 21, 2012, 10:01:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                         YES ลักหลับ
ผม เป็นคนหนึ่งที่มีประสบการณ์เรื่องลักหลับที่ผมประทับใจอยู่ครั้งหนึ่งมาเล่าให้ฟัง ตอนนั้นผมอายุ 20 ผมเป็นคนกรุงเทพฯ อาศัยอยู่กับพ่อแม่และมีน้องสาวคน 1 คนอายุ 17เรียนอยู่ชั้นม.5 ของโรงเรียนมัธยมชื่อดังย่านลาดพร้าวหน้าตาก็จัดว่าน่ารัก แต่เพราะผมเป็นพี่ชายเลยมองไม่ออกเท่าไหร่(เห็นหน้ากันทุกวัน) เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้มันไม่ใช่การลักหลับน้องสาวผมเองหรอกครับ แต่ก็ไม่เชิงมากนักน้องสาวผมชอบพาเพื่อนมาค้างที่บ้านเป็นประจำ และมีเพื่อนน้องอยู่คนหนึ่งชื่อน้องหญิง น้องหญิงเรียนอยู่ที่เดียวกันกับน้องสาวผม เธอเป็นคนผิวขาวผมสั้นๆ น่ารักมาก ผมเห็นแล้วยังชอบเลย แต่ไม่กล้าจีบเพราะเป็นเพื่อนน้อง เดี๋ยวจะหาว่าเราเป็นโคแก่อีกอย่างหนึ่งต่อหน้าเพื่อนๆ ของน้องผม ผมจะวางตัวดี ทำเหมือนจะสุภาพเรียบร้อยเพื่อนๆ น้องเคารพผมทุกคน แต่ในใจนี่สิอยากจะอึ๊บซะให้หมดทุกคน เพื่อนน้องทุกคนเลยโดยเฉพาะน้องหญิงที่น่ารัก และแล้ววันที่ฟ้าประทานก็มาถึง วันนั้นผมกลับจากมหาวิทยาลัยพอมาถึงบ้านปุ๊บก็เห็นรองเท้า น้องสาวผมกับรองเท้าผู้หญิงอีกคู่หนึ่ง ผมคิดในใจแล้วว่าต้องเป็นเพื่อนน้องคนใดคนหนึ่งแน่เลยในใจผมอยากให้เป็นน้อง หญิงจังเลย แล้วก็จริงดังคาด น้องเมย์(น้องสาวผม) พาเพื่อนมาค้างที่บ้านก็คือน้องหญิงที่น่ารักของผมนั้นเองเค้ามาทำ รายงานกัน พอผมเข้าไปในบ้าน น้องสาวผมก็รีบจัดแจงวิ่งมาบอกผมว่า พี่นุ๊กๆคืนนี้เมย์ขอนอนห้องพี่นุ๊กนะ เมย์จะทำ รายงานกับหญิง ส่วนผมให้ไปนอนห้องเธอแทนเพราะห้องผมมีแอร์ TV VDO และห้องใหญ่กว่า ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรก็โอเคตอนนั้นเป็นเวลาสัก 5-6 โมง น้องสาวผมกับน้องหญิงก็ขึ้นไปนอนดูTV กันในห้องผม ผมจะเปลี่ยนเสื้อผ้าสักหน่อยก็ไม่ได้เพราะน้องสองคนดู TV กันอยู่เลย ผมเลยต้องไปเปลี่ยนในห้องน้องสาวพอผมเข้าไปในห้องน้องสาว ระหว่างที่กำลังเปลี่ยน เสื้อเป็นชุดอยู่บ้าน ผมก็เหลือบไปเห็นถุงกระดาษใบหนึ่งใส่เสื้อผ้าวางอยู่ผมคิดในใจแล้วว่าต้องเป็นของน้องหญิงแน่เลย ที่เตรียมชุดมาสำหรับค้างบ้านผม ผมเดินไปล็อคประตูห้องแล้วกลับมาค่อยๆ ล้วงเจอเสื้อที่พับอยู่ในถุงออกมา แล้วคลี่วาง บนเตียงเบาๆ ไม่ให้ยับมันเป็นชุดนอนแบบคลุมทั้งตัวลายการ์ตูน พอผมคลี่ชุดนอนออกผมก็พบกับชุดชั้นในและกางเกง ชั้นในตัวจิ๋วของน้องหญิงวางอยู่ข้างในพับอย่างเรียบร้อย ผมตื่นเต้นมากที่จะได้สัมผัสมัน เพราะมันเป็นของน้องหญิง ชุดชั้นในเป็นผ้าลายการ์ตูนสีขาวส่วนกางเกงในเป็นแบบไนล่อนบางๆ ลายลูกไม้สีฟ้าอ่อน ผมค่อยๆ บรรจงหยิบมันขึ้นมาพิจารณาอย่างละเอียด มันสวยน่ารักมากครับ เป็นสีฟ้าอ่อนๆ มีลายลูกไม้อยู่ตามขอบ ผมดูเสร็จแล้วจึงเอามาสูดมาดมมันหอมมากเลยครับ มีกลิ่นสาวของน้องหญิงผสมกลิ่นน้ำยาปรับผ้านุ่มผมตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ผมทนไม่ไหวจึงต้อง จัดการกับตัวเองเสร็จไป 1 ยก แล้วรีบเก็บทุกอย่างเข้าที่เดิม แล้วลงมาทานข้าวข้างล่างตกกลางคืนนี่สิ ตอนนี้ล่ะเป็นช่วง ไคล์แม็กซ์ที่ผมจะเล่าให้ฟัง ผมนั่งดู TVอยู่ข้างล่างจนดึก พ่อกับแม่ผมขึ้นนอนหมดแล้ว ตอนนั้นรู้สึกจะตี 1กว่า ผมดูหนัง ได้สักพักก็ขึ้นห้องนอน คืนนี้ผมต้องนอนห้องน้องสาว ตอนจะเข้าห้องผมเดินผ่านหน้าห้องตัวเองเห็นแสงไฟลอดออกมาและได้ยินเสียง TV เปิดอยู่ผมเคาะประตูถามน้องว่าหลับหรือยัง ถ้าจะนอนให้ปิดไฟปิด TV ด้วยแต่ไม่มีเสียงตอบ ผมนิ่งอยู่พักนึงจึงตัดสินใจค่อยๆ เปิดประตูเข้าไป พอผมเปิดประตูออกปรากฏว่าไฟกับ TV เปิดทิ้งไว้ ส่วนเจ้าน้องสาวกับ น้องหญิงนอนหลับคารายงานบนเตียงเลยแถมนอนกันไม่เรียบร้อยอีกด้วย น้องเมย์นอนเอาขาข้างหนึ่งไปก่ายน้องหญิงจนกางเกงนอนของเธอ(ขากว้างมาก) บานออกจนผมมองเห็นกางเกงในของน้องสาวผมจนผมต้องอดทนกลืนน้ำลายเกือบทน ไม่ไหว ส่วนน้องหญิงสินอนเรียบร้อยกว่า นอนหงายอยู่ข้างๆกัน น้องหญิงใส่ชุดนอนตัวเมื่อเย็นที่ผมเห็น ทั้งคู่น่ารักมาก ตอนนี้ไอ้หนูของผมมันโด่ผมคิดในใจว่าต้องจัดการอะไรสักอย่างกับน้องสองคนให้ได้ ผมค่อยๆเขย่าตัวน้องเมย์และน้องหญิงพร้อมเรียกชื่อเบาๆ เพื่อดูให้แน่ใจว่าเธอหลับสนิทจริงหรือเปล่าปรากฏ ว่าเธอนิ่งครับ ผมเลยได้ใจ ค่อยคุกเข่าเอาหน้าไปใกล้ ๆ โคนขาของน้องสาวผม แล้วมองผ่านช่องกางเกงเห็นกางเกงในตัวน้อยปิดเนินสงวนของน้องผมอยู่ ผมค่อยๆ เอามือล้วงเข้าไปลูบเล่นช้าๆของน้องสาวผมมันนูนจริงๆ แถมขนดกเสียด้วย สงสัยเป็นตามกามพันธุ์เพราะผมก็ขนดก ผมถูตามร่องภายนอกโดยมีกางเกงในปิดอยู่ได้สักพักก็หยุดเพราะผมไม่อยากอึ๊บ น้องสาวตัวเอง มันไม่ดีอีกอย่างของน้องผมผมก็เห็นอยู่เป็นประจำตอนเด็กๆ ผมเปลี่ยนเป้าหมายค่อยๆเขยิบตัวมาทาง น้องหญิงสุดที่รักของผม เธอนอนหงาย ขาข้างหนึ่งงออยู่ทำให้ชุดนอนแบบคลุมของเธอเปิอออกเล็กน้อย ผมค่อยๆ คลานเข้าไปคุกเข่าคร่อมร่างเธอไว้หน้าชนหน้าเลย น้องหญิงสวยจริงๆ ผมทนไม่ไหวค่อยๆ หอมแก้มเธอทั้งสองข้างพอหอมแก้มเสร็จผมค่อยๆ เลื่อนตัวลงมานั่งคุกเข่าระหว่างขาน้องหญิง ผมเอามือลูบขาของเธอเล่นแล้วค่อยๆเลื่อนขึ้นไปถึง โคนพร้อมกับเหนี่ยวขอบกระโปรงนอนขึ้นไปด้วย แต่มันเปิดไม่ถนัดนัก เพราะว่าน้องหญิงนอนหงายอยู่ก็เลยเปิดได้เฉพาะข้างหน้า ผมดึงชายกระโปรงขึ้นไปอย่างช้าๆ จนเห็นขอบกางเกงชั้นในด้านล่างโผล่แล้วไปหยุดที่หน้าท้องตอนนี้ผมตะลึง ครับ กางเกงในที่น้องหญิงใส่ก็คือตัวเดียวกับที่ผมดมเมื่อเย็นนั้นเองแต่ไอ้ที่อยู่ข้างในสิ อวบนูนเหลือเกิน ผมเอามือค่อยๆ แตะลูบเล่นเบาๆ ตอนนั้นมือผมสั่นมากเพราะดีใจที่จะได้จับของคนน่ารักๆ อีกใจหนึ่งก็กลัวว่า ถ้าเธอตื่นมาผมจะเอาหน้าไปไว้ไหน ผมนั่งคิดอยู่พักนึงจึงเดินไปปิดไฟเพื่อพรางตัวเผื่อถ้าเธอตื่นจะได้หลบทัน เธอคงยังไม่ทันเห็นถนัดนัก แต่ยังเปิด TV ไว้โดยอาศัยแสงจาก TV ผมกลับมาลูบไล้กางเกงในน้องหญิงต่อสักพักผมค่อยจูบลงตรงกลางมัน แล้วใช้ลิ้นเลียทั้งที่มีกางเกงในสีฟ้าลายลูกไม่อ่อนบังอยู่ ระหว่างที่เลีย ผมรู้สึกว่ามีน้ำเหนียวๆไหลออกมาด้วย ผมเลียอยู่ประมาณ 2 นาที จึงหยุด แล้วค่อยๆเอามือทั้งสองมาจับขอบกางเกงชั้นในทั้งสองข้าง แล้วค่อยๆ รูดลงช้าๆตอนที่รูดลงมาผมนี่ใจหวิวมาก เพราะผมเห็นเนินสงวนของน้องหญิงค่อยๆ โผล่มาช้าๆ จนผมดึงกางเกงในออกจากขาข้างหนึ่งแต่ยังห้อยไว้ที่ปลายขา อีกข้างหนึ่ง ผมไม่รอช้า เอาลิ้นรีบเลียตวัดขึ้นลงสลับกันตามแนวร่องพร้อมทั้งดูดน้ำของเธออย่างเมามัน น้ำของเธอไม่มีกลิ่น เหม็นคาวเลยครับ เป็นน้ำใสๆเหนียวๆ ผมเลียจนน้ำเกือบแห้ง มือหนึ่งก็รูดไอ้หนูของผมไปในตัว อีกมือก็ท้าวเตียงไว้มันเมื่อยแขนมากแต่ก็มีความสุข ผมเลียจนลิ้นชา สักพักผมจึงถอดกางเกงของผมออก แล้วค่อยๆแยกขาของเธอทั้งสองข้าง จนกางออกได้สัก 45 องศาเชื่อไหมขนของน้องหญิงมีน้อยมาก ไม่เหมือนของน้องเมย์น้องสาวผม รายนั้นดกปกคลุมหมดทั้งสามเหลี่ยมเลย ส่วนของหญิงมีเฉพาะด้านบนๆ เป็นกระจุกแนวยาว ส่วนกลีบทั้งสองข้างล่างไม่มีขนเลยครับมันเป็นสี ออกแดงๆ สวยมาก ผมตัดสินใจใช้นิ้วแหวกออกดูเพื่อสำรวจข้างในของน้องหญิงจัดว่ายังใหม่อยู่ ไม่โทรมมาก เธอมีแฟน อยู่แล้วเห็นน้องสาวผมเล่าให้ฟัง และคงเคยมีอะไรกันมาบ้างเพราะดูจากกลีบทั้งสองไม่สนิทและมีรอยคล้ำนิดๆ แต่ไม่มาก แล้วเอานิ้วกลางค่อยๆ แหย่ลงไปในรูได้อย่างไม่ยากมากนักผมแหย่เข้าออกสัก 5-6 ที ก็เปลี่ยนมาเป็นไอ้หนูของผมแทนผมค่อยๆ เอาไอ้หนูถูขึ้นลงตามแนวร่องช้าๆ ก่อนที่จะใช้อีกมือแหวกกลีบทั้งสองออก แล้วดันมันเข้าไปช้าๆมันเข้าไปยากมาก ในตอนแรก แต่พอผ่านไปได้ครึ่งหนึ่งมันก็เริ่มเข้าที่ครับ ผมค่อยๆขยับเอวแล้วซอยช้าๆ เป็นจังหวะ ตอนนี้เธอยังหลับอยู่เลย ไม่รู้ไปทำอะไรกันมาถึงได้หลับเป็นตายแบบนี้สงสัยตอนกลางวันไปเล่นไอซ์กันมาจนเหนื่อยแหงๆ ระหว่างที่ผมซอยอยู่ มือผมก็ไปกุมที่หน้าอกของเธอแล้วใช้มือล้วงจากคอเสื้อควานหาเม็ดหัวนมพร้อมกับเขี่ยเล่น ผมเอามือล้วงเข้าไปในยกทรงแล้วเขี่ยอยู่พักนึงจึงเอาออก แล้วเปลี่ยนมาขยำเบาๆ ด้านหน้าแทนพร้อมกับซอยเข้าออกไม่หยุด จนผมใกล้จะเสร็จ ผมรีบชักออกมาเกือบไม่ทันแต่น้ำของผมมันดันพุ่งแรงไปหน่อย มีบางหยดพุ่งไปเลอะชุดนอนเธอผมจึงต้องเอากางเกงใน ของผมมาเช็ดน้ำที่ผมทำหกเลอะบนหน้าท้องเธอ ผมปล่อยร่างเธอนอนหงายล่อนจ้อนอยู่ระหว่างที่ผมใส่กางเกงแล้วผมก็มา จูบที่เนินของเธอ 1 ทีก่อนลา แล้วจึงค่อยๆสวมกางเกงในกลับเข้าที่เดิม แล้วขยับให้เรียบร้อย ดึงชายกระโปรงลงมาปิดก่อนออกจากห้อง แล้วผมจูบแก้มน้องทั้งสอง ทั้งน้องเมย์และหญิง แล้วกระซิบราตรีสว้สดิ์นะน้องรักแล้วผมค่อยๆ ย่องกลับ ไปนอน พอตื่นเช้ามาตอนทานข้าวน้องสาวผมก็คุยจ้อเป็นปกติไม่รู้เรื่อง ส่วนหญิงนั่งตรงข้ามผมได้แต่ก้มหน้าไม่สบตาผม สงสัยเธอจะรู้เลยอายๆ ผมยังติดใจน้องหญิงผู้น่ารักคนนี้อยู่เลยและหลังจากนั้นผมก็เริ่มจีบเธอ จนติดและคบกับเธอเป็นแฟน และได้เสียกันจนเธอเข้ามหาวิทยาลัยแล้วเราก็ห่างๆ กันไปเพราะผมจบแล้ว และก็ได้งานทำและมีแฟนใหม่ แต่ผมยังไม่ลืม น้องหญิงคนนี้เลยเรื่องของผมก็มีเท่านี้ มันอาจจะยาวหน่อย แต่ผมก็ดีใจที่ได้ระบายออกมาเพราะผมเก็บความสุขเอาไว้ คนเดียวไม่ไหวหรอกครับ หวังว่าเพื่อนๆ คงมีใครเคยมีประสบการณ์อย่างผมนะครับ