ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Teacher Pet

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 11, 2018, 11:46:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Against01

ครูต้องเจออะรัยแบบนี้อีกมั้ย ขอบคุณครับ

clickkuu

ครูแต้วต้องไม่เป็นของใครครับ เป็นของผมคนเดียว

segasa

ครูเเต้วแอบมีไซต์สตอรีด้วย เสียท่าเด็กน้อยอิอิ ::Evil::

elviswhat

แบบนี้ไม่น่าจะเผลอนะครับ 

hanabombam

คืนหลักฐานให้ง่ายแบบนี้มันต้องมีอะไรแอบแฝงแน่ๆ

sthanya

เสียดายไม่น่าพลาดเลยครูแต้ว

swss2511

โดนเด็กนักเรียนหลอกเล่นเสียวจนได้และคงไม่จบแค่นี้

wingodin

ช่วงนี้มาบ่อยนะครับ

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 15/3/2561
มักง่ายไปนะรีพลายคุณ บอกมาเพื่อ??
เอาๆ เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 10 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

strikef.

ขอบคุณครับ ครูแต้วน่ารักไม่น่าโดนน้อยจัดเลย เสียใจ ชอบครูแต้วมากครับ

jjhj1988

ไม่เคยฟังเพลงนี้มาก่อนเลยคับ
ได้เปิดหูเปิดตาเพราะท่านโดยแท้

ส่วนครูแต้ว เสร็จเด็กแล้วเะมีติดใจเด็กด้วยมั้ยน้อ 5555+

tetete

ครูแต้วพลาดแล้วพลาดอีก เห็นแล้วสงสาร

yukleg

ถ้าเด็กมันกล้าทำขนาดนี้ คุณครูคงไม่โดนครั้งเดียวอย่างที่มันบอกแน่

eternal_igxa

ขำผัวครูแต้ว ไม่รู้ว่าเมียตัวเองก็เป็นเมียคนอื่นเหมือนกัน