ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉลองวันเกิดเมียด้วยแท่งเพื่อน

เริ่มโดย Turbo999, มกราคม 24, 2012, 08:27:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมแต่งงานกับเมียมาได้5ปีแล้วมีลูกสาวคนหนึ่ง3ขวบผม เมียผมเป็นคนสวยคมขนดกมากทั้งแขนและตัวจะมีขนไรๆทั่วตัว ตรงนั้นของเธอจะดกมากจนเกือบมองไม่เห็นร่องเลย เธอมีอารมเซ็กที่ร้อนแรงยิ่งถ้าดื่มเข้าไปด้วยเธอจะเป็นคนเริ่มเองและทำจนเสร็จโดยที่ผมไม่ต้องทำเอง แต่เช้ามาเธอก็จะจำไม่ค่อยได้ว่าเธอเป็นคนเริ่มผมเอง มีอยู่วันหนึ่งผมดื่มกับเมียนิดหน่อยแต่เธอก็ได้ที่ ตอนนั้นเราอยู่บนเตียงกัน ผมถามเธอว่าเห็นหนุ่มหล่อๆแล้วอยากให้เขาเอาไหม เธอตอบผมตรงๆเลยว่าผู้หญิงทุกคนก็อยากให้คนหล่อๆเอาทั้งนั้นแหล่ะแต่จะกล้าเอ่ยปากหรือเปล่าแค่นั้นว่าจะให้เขาเอา แล้วผมถามว่าถ้าเป็นเมียผมหล่ะ เธอตอบออกมาผมอึ้งเลย เธอบอกว่าถ้าผมอนุญาตจะทำให้ดู แล้วเธอก็เริ่มกับผมจนเสร็จ จนเมื่อวันที่3มกราที่ผ่านมาเป็นวันเกิดเมียผม ก็ชวนเพื่อนมาดื่มกันทั้งมีเมียและไม่มี เราก็ฉลองกันจนเที่ยงคืนเป่าเค้กเสร็จก็แยกย้ายกันกลับบ้าน แต่ผมชวนเพื่อนคนหนึ่งให้ดื่มต่อเขาหน้าตาดีสูง เราย้ายเข้าไปนั่งที่ห้องรับแขกในบ้าน เรานั่งดื่มต่อกันสามคน เราทั้งสามคนก็ตึงๆกันแล้วเมียผมไม่ต้องพูดถึงมีแต่คนส่งให้ ผมถามเมียว่าเพื่อนหล่อป่าว เธอบอกก็หล่อดี แล้วอย่างนี้อยากเอาไหมผมถามเธอ เมียผมบอกว่าอนุญาตไหมหล่ะเดี๋ยวจะจัดการให้ดู ผมก็ลองแกล้งๆเธอบอกว่าเอาเลยผมไม่ว่าอยากลองว่าเธอจะกล้าจริงหรือเปล่า ผมจะลุกไปห้องน้ำ เมียบอกกับเพื่อนให้ผมได้ยินว่าผมอนุญาตให้เธอแล้ว ผมยิ้มให้เพื่อนกับเมียแล้วเดินไปห้องน้ำ กลับมาถึงห้องรับแขกเห็นเมียกับเพื่อนกำลังเล้าโลมกันผมอึ้งกับอาการของเมียทำไมเธอดูร้อนแรงกว่าที่ทำกับผม ผมเดินไปหรี่ไฟให้มืดลงกว่าเดิม นั่งดูเขาทำกัน ตอนนี้เขาเปลือยกายกันจนหมดเมียผมใช้ปากรูดแท่งเพื่อนจนเพื่อนแกร็งไปทั้งตัว เพื่อนผมก็เขี่ยร่องให้เมียผมจนเธอครางดังลั่น เพื่อนคงอยากเต็มที่จับเมียผมนอนหงายและยัดท่อนที่ดูแล้วมันน่าจะใหญ่กว่าผม เธอซู๊ดปากดังตอนที่เพื่อนผมยัดมันจนมิดแท่ง เพื่อนค่อยๆกระแทกจากช้าและเริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆเมียผมกอดเพื่อนแน่น แล้วเขาทั้งสองก็ผลัดกันเมียผมขึ้นขย่มเอง ผมดูเมียผมขย่มของเพื่อนอย่างหนักหน่วงจนหน้าบิดเบี้ยวเพราะคงเสียวกับการที่ได้ขย่มท่อน เธอไม่กลัวของเธอจะเจ็บเลยเธอทำได้สักพักเธอเร่งจังหวะและเสียงหายใจเริ่มยาวขึ้นมือจิกไปที่ไหล่เพื่อนผมเธอกรีดร้องออกมาและช้าลงบดโหนกกับท่อนเพื่อนผมเน้นๆและฟุบลงที่อกเพื่อนผมจากนั้นเพื่อนผมพลิกตัวเมียลงไปจัดการต่อกับเมียผมและปล่อยน้ำลงในร่องเมียผม ผมดูเขาทำกันจนเสร็จทั้งตื่นเต้นและเสียวสุดๆ ทำไมเมียผมถึงกล้าสุดๆ ผมเข้าไปขอเมียอีกที และเพื่อนก็ขอรอบสองต่อจากผม คืนนั้นเรานอนด้วยกันสามคนให้เมียผมนอนตรงกลางเสื้อผ้าก็ไม่ได้ใส่เลยร่วมกันเสร็จก็เพลียหลับไป สดุ้งตื่นมาตอนตี5เห็นเมียบอกว่าไม่เอาๆผมรู้เลยว่าเพื่อนผมจะทำกับเมียผมแบบเมื่อคืนแต่เมียผมคงไม่ยอมผมบอกให้เพื่อนกลับไปก่อน เมียถามผมว่าทำไมมานอนกันอย่างนี้ ผมถามเมียว่าจำไม่ได้หรือไง เธอบอกว่าจำได้ลางๆไม่นึกว่ามันจะเป็นจริงผมเข้าไปกอดเธอ เธอบอกผมว่าทำไมไม่ห้ามเธอ ผมบอกว่านึกว่าเมียพูดเล่นกลับมาจากห้องน้ำก็เห็นเริ่มกันแล้วแล้วจะห้ามยังไง เธออายผมลุกไปห้องลูกทันที ตั้งแต่วันนั้นมาเธอยังไม่ยอมดื่มเหล้าอีกเลย