ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ฝรั่ง] A Swedish Midsummer Sex Comedy ร้อนนัก ก็พักร้อน [VCD Master][พากย์ไทย]

เริ่มโดย jinchu, มกราคม 25, 2012, 02:06:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jinchu

[ฝรั่ง] A Swedish Midsummer Sex Comedy ร้อนนัก ก็พักร้อน [VCD Master][พากย์ไทย]  

ssครับ

เรื่องย่อ

ความสนุกสนานหรรษาของกลุ่มเพื่อนที่มารวมตัวกันท่ามกลางฤดูร้อน
บนเกาะแห่งหนึ่งของสวีเดนเพื่อเฉลิมฉลองเทศกาลฤดูร้อน  กลุ่มสุดแสบ
ที่ประกอบด้วย เอมิลซึ่งวางแผนที่จะทำเซอร์ไพรส์คู่หมั้นสาวของเขา มิคเก้
ที่กำลังประสาทกินกับน้ำหนักที่เพิ่มขึ้นเกินเหตุแบบสุดๆ ของภรรยาที่กำลังตั้งท้อง
ส่วนอีวาก็กำลังทำใจจากการเลิกกับแพทริกแฟนหนุ่มที่เธอเห็นว่าไม่คู่ควร  
แอนเดอร์และมาเรียที่เพิ่งเริ่มต้นสร้างครอบครัวร่วมกัน แต่แอนเดอร์ก็มีความลับ
ที่แสนจะอึดอัดใจเรื่องที่หมอบอกว่าสเปิร์มของเขามีจำนวนน้อยเกินไป ความเฮฮา
ในฤดูร้อนนี้ยังมี แซม เพื่อนของเอมิลที่เดินทางมาจากอเมริกาเพื่อตะลุยสวีเดน
หรือบางทีอาจจะทั่วทั้งยุโรปด้วยมอเตอร์ไซค์อย่างที่เขาใฝ่ฝันไว้

Download Mediafile

ทดสอบดูนะครับว่าเป็นยังไง ถ้าใช้ได้ไม่ได้หรือมีปัญหาก็บอกหน่อยนะครับ
   รู้สึกว่าจะห้ามใช้ IDM นะครับเวลาโหลดใครใช้ IDM อยู่ให้กด Alt ค้างใว้นะครับ
   ความเร็วอยู่ที่ 500-600 Kb

Download Packetlove D1

Download Packetlove D2