ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องแจง ข้างบ้าน...

เริ่มโดย masterman, มกราคม 29, 2012, 03:23:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

วันนึงขณะผมครับรถกลับมาที่บ้าน มีน้องสาวคนนึงอาศัยอยู่ข้างบ้าน เธอชื่อน้องแจง น้องแจงมีหน้าตาค่อนข้างน่ารักออกสไตล์ลูกครึ่งนิด ๆ ปากนิกจมูกหน่อย น้องแจงเรียนอยู่มัธยมปลาย ลูกคุณหนูชื่อดัง ย่าน คอนแวนต์ ผมแอบชอบน้องมาตั้งแต่ประมาณสองปีที่แล้ว ตอนย้ายบ้านมาใหม่ ๆ ในหมู่บ้านแถวย่านนทบุรี ตอนนั้นน้องแจงพึ่งประมาณ ม 4 ตอนนี้น้องแจงอยู่ ม6 แล้ว เวลาตอนเย็น ๆผมชอบวิ่งในหมู่บ้านหลังเลิกงาน น้องแจงกลับบ้านค่อนข้างดึกทุกวันเนื่องจากโรงเรียนอยู่ไกล โดยปกติแล้วตอนเช้าที่บ้านน้องแจงไม่คุณพ่อหรือคุณแม่จะคอยเป็นคนขับรถไปรับไปส่ง ส่วนตอนเย็นน้องแจงบางครั้งพ่อแม่จะไปรับหรือไม่ก็กลับมาบ้านเอง น้องแจงลักษณะโดยทั่วไปเหมือนเป็นเด็กขี้อาย น้องแจงกับผมมีโอกาสได้ทักทายกันบ้างเป็นบางครั้งคราว แต่ทุกครั้งที่เธอยิ้มมาให้ผมบอกได้แค่ว่าหัวใจแทบจะหลุดลอยเป็นของเธอยิ่งตอนนี้ เวลาเธอใส่ชุดนักเรียนม ปลายของเธอ สังเกตเห็นได้ชัดว่านม เธอใหญ่ขึ้นมาก และเนื่องจากชุดนักเรียนเธอนั้นเป็นสไตล์เอวสูงตามโรงเรียนลูกคุณหนู จึงทำให้เวลาเดินแล้วผมได้เห็นส่วน เอว และ บั้นท้ายเธอมันน่ามองยิ่งนัก ผมเคยแอบเก็บภาพเธอไปช่วยเหลือตัวเอง อยู่หลายครั้ง วันนึงโชคดีของผมก็มาถึง เธอกำลังไปโรงเรียนในตอนเช้า ประมาณ ตีห้า เพื่อเดินออกจากหมู่บ้าน ผมแปลกใจจึงเปดกระจกรถถาม น้องแจงจะไปเรียนหรือครับ น้องแจงหันมายิ้มและตอบกับผม ใช่ค่ะพี่เอ หนูกำลังจะไปโรงเรียน ผมจึงรีบตอบกลับไปมาพี่ไปส่งเพราะทางไปทำงานพี่อยู่แล้ว เนื่องจากผมทำงานอยู่แถวสาธร น้องจึงยิ้มไม่ปฎิเสธและขึ้นรถผม เพื่อไปโรงเรียน ...เอ่อ วันนี้ทำไมไม่เห็นรถคุณพ่อ คุณแม่น้องแจงหล่ะครับ น้องแจงเลยตอบผมว่า พ่อและแม่ของเธอไปบ้านญาติต่างจังหวัดประมาณสองอาทิตย์ เนื่องจากไปจัดการเรื่อง

กู้

อ้างอิงข้อความล่าสุดเปิดฉบับร่าง

คำค้นเด่น (TAG) ใส่ได้ 5 คำ/โพส "เว้นวรรค" หากต้องการใส่มากกว่าหนึ่งคำคำค้น: คือคำขึ้นต้นที่เราต้องการหาข้อมูล ข่าวสาร

เลือกคำค้น

ทรัพย์สินบางอย่าง ผมเลยไม่ถามต่อ แต่ชวนน้องแจงคุยเรื่องอื่นแทน น้องแจงเริ่มคุยกับผมและเราสนทนากันตลอดเหมือนคนคุยกันสนิท วันนั้นเองผมจึงอาสาบอกน้องแจงว่าผมจะเป็นคนไปรับไปส่งในช่วงอาทิตย์นี้ ที่ พ่อแม่น้องไม่อยู่บ้าน ผมเลยนัดน้องกลับบ้าน ในตอนเย็น โดย ให้ไปรอที่ห้างย่านสีลมบอกรอผมเลิกงานแล้วผมจะขับรถไปรับ  วันนั้นเอง ผมขับรถไปรับส่งน้องอยู่ประมาณ สาม วัน วันที่สี่ วันแห่งความโชคดีของผมก็มาถึง จะได้เปิดซิง เด็กโรงเรียนลูกคุณหนูก็วันนี้ วันนั้นผมได้ ยาขวดนึงมาจากเพื่อน เป็นนำใส ๆ เพื่อนบอกว่ามันเป็นยาใช้กระตุ้นให้เกิดอาการแยกมีเพศสำพันธ์ แต่ต้องใช้กับการกระตุ้นอารมย์ผู้หญิงด้วย ผสมกับอะไรก็ได้ยกเว้นน้ำส้มหรือน้ำผลไม้ที่มีกรด ผมตอนแรกก็ไม่อยากเชื่อเพื่อน แต่ในใจคิดวันนี้จะลองดู ระหว่างทางกลับบ้านผมเตรียมน้ำอัดลมที่ผสมยาดังดกล่าวไว้ แล้ว ยื่นให้น้องแจง ดื่ม น้องแจงดื่มไปสักพักประมาณสิบห้านาที ผมเห็นน้องแจงมีอาการหน้าแดงขาบิดไปมาในรถ ผมรู้สึกมันน่ามองมากมาย ผมเลยถามน้องแจงว่าเป็นอะไร น้องแจงตอบผมว่า ไม่รู้ค่ะพี่ รู้แต่ว่าตัวมันร้อน ๆ และ ไม่สบายตัวอย่างบอกไม่ถูก ผมรู้ได้ทันทีว่าความผิดปกติบางอย่างเกิดขึ้นกับน้อง แจงและ น้องแจงในตอนนี้สำหรับผมรู้สึกว่าเธอน่าโดนควย ยิ่งนัก พอได้ยินเสียงน้องตอบแบบสั่น ๆ ควยผมแทบจะระเบิดออกมาจากกางเกงทำงาน เลยทีเดียว ผมเลยแกล้งเอามือไปแตะหน้าผากเธอ แล้วบอกกับน้องแจงว่า หัวน้องก็ไม่ร้อนนี่แปลกนะ ว่าแล้วมือผมก็เลื่อนมาจับมือเธอซึ่งวางอยู่บริเวณหว่างขา สักแปบนึงระหว่างรถติด ผมก็แกล้งเอานิ้วชี้ผมไปแตะไว้ตรงส่วนนั้นของเธอ เธอสะดุ้งเล็ก ๆ อย่างตก ใจ แต่มีเสียงเหมือนครางในลำคอ เรียกชื่อผม พี่เอ ผมเลยถามน้องแจงว่าเป็นอะไรครับน้องแจง น้องแจงบอกไม่รู้ค่ะพี่ใจมันสั่น ๆ หวิวๆ ยังไงก็ไม่รู้ค่ะ สักพักเธอเริ่มตัวอ่อนมาซบไหล่ผม ผมเลย โอบเธอแล้วเอามือย้ายมาประคองเธอไว้โดบมือสอดไปใต้แขนธอแทน ผมลองจับนมเธอ เธอไม่ร้องห้าม ผมเลยได้ใจปลดกระดุมเธอออกด้วยมือซ้ายเพียงข้างเดียว แล้วพยายามสอดมือเข้าไปในเสื้อในของเธอ ตอนนี้ผมรู้สึกได้ทันทีว่าหัวนมเธอตั้ง ชูชันเป็นอย่างมาก กลิ่นตัวเธอหอมมากมายตามสไตล์เด็กแรกรุ่น  มปลาย ผมกระซิบข้างหูน้องแจง เป็นแฟนพี่นะครับน้องแจงได้แต่พยักหน้า ใจผมตอนนี้ขับรถแทบจะไม่อยากถึงบ้านและ อยากจะจับน้องแจงกดในรถทั้งชุดนักเรียนเลยแต่ก็ต้องอดใจไว้สักพักผมจึงเริ่มเลื่อนมือลงมาใหม่คราวนี้ผมจับของเธอเต็มๆ หีน้องตอนนี้อุ่นมากรู้สึกได้ถึงความชื้นภายใต้กระโปรงเด็กนักเรียนมัธยมปลาย ผมแกล้งเอานิ้วชี้แตะและบดลงไป น้องแจงได้แต่ร้องครางในลำคอ พี่เอ ทำอะไร แจงค่ะ แจงรู้สึกแปลกๆ ค่ะพี่เอ ไม่เคยรู้สึกมาก่อนเลยมันหน่วง ๆ เสียว ๆ ในใจผมคิดก็แน่ละสิน้องแจงอยู่โรงเรียนหญิงล้วนมาตลอดจะเคยโดนมือชายได้อย่างไร ผมจับสลับไปมาระหว่างนมทั้งขยำทั้งบี้หัวในยกทรงทั้งผลัดมาซนตรงหว่างขาของเธอ ประมาณครึ่งชั่วโมงผมก็ขับมาถึงหมู่บ้านตอนนี้น้องแจงนั่งอยู่ในรถตัวอ่อนระทวยไปหมดคงเป็นเพราะอาการเสียวจากมือและปลายนิ้วของผม ผมจึงถามน้องแจงว่าน้องแจงจะเข้าบ้านเลยไหมน้องแจงไม่ตอบ ผมเลยแกล้งถามน้องแจงใหม่ว่างั้นมานั่งเล่นในบ้านพี่ก่อนสิ น้องแจงเดินตามมาอย่างว่าง่าย พอเข้มในบ้านผมเลยแกล้งบอกน้องแจงว่าข้างล่างมันรกขึ้นไปที่ห้องพี่ดีกว่า ผมเลยให้น้องแจงเดินนำขึ้นบรรได ส่วนตาผมก็แอบมองไปที่บั้นท้ายของเธอ ตอนนี้ผมรู้สึกได้ถึงน้ำควยของผมที่เริ่มไหลออกมาจากตรงรูควย พอถึงหน้าห้องชั้นสองน้องแจงหันมายิ้มอย่างอาย ๆ ห้องไหนค่ะพี่ ผมเลยเปิดประตูให้ พอน้องแจงเข้าห้องไปผมเลยล็อคประตูแล้วโถมตัวกอดน้องแจงทันทีแล้วรีบประกบจูบตอนแรกน้องแจงไม่ยอมอ้าปากผมเลยไซร้ซอกคอและใช้อีกมือจับตรงส่วนนั้นของเธอน้องแจงตัวอ่อนไปหมด ผมเลยรีบจับน้องแจงไปนอนที่เตียงแล้วค่อยๆปลดกระดุมเสื้อออกจนหมดน้องแจงดิ้นขัดขืนแล้วเอามือเหมือนจะทุบผม พี่เอจะทำอะไรแจงค่ะ ผมเลยตอบน้องแจงว่ากำลังให้ความสุขกับหนูไง ยอมพี่นะ ว่าแล้วผมก็ใช้นิ้วมือปลดชั้นในส่วนบนเธอออกแล้วรีบถอดเสื้อเธอออกตอนนี้เธอรีบเอามือมาปิดนมทั้งสองข้างของเธอไว้ผมเลยจับมือข้างนึงเธออกแล้วรีบใช้ปากดูดไปที่นมเธอทันที หัวนมเธอไม่ใหญ่มากแต่แข็งเป็นไต ตามประสาเด็กสาว นมเธอขนาดประมาณผลส้มโอขนาดเล็ก ๆก็ว่าได้แต่ให้ตายเหอะหัวนมเธอสีชมพูมากมาย ผมรีบดูดนมเธอจนสักพักรู้สึกเหมือนตัวเธอกระตุกเกรง และหมดแรงตอนนี้สองมือของน้องแจงวางพาดไว้ข้างลำตัวอย่างไม่ขัดดขืนผม อีกต่อไป ผมจึงเริ่มปฎิบัติการณ์ ถอดกระโปรงนักเรียนเธอออก เมื่อถอดออกทำให้ผมเห็นว่ากางเกงในตัวน้อยสีชมพูของเธอตอนนี้แฉะชื้นไปหมดแล้ว ผมรีบเอาหน้าซุกไปตรงน้องแจงน้อยของเธอและพยายามใช้ลิ้นแซะร่องน้อย ๆ ของเธอ ทั้งที่ยังไม่ได้ถอดกางเกงใน ตอนนี้น้องสะดุ้งขึ้นมานิดนึงแล้วแอ่นสะโพกขึ้นมา สะโพกสาวน้อยมัธยมมันช่างน่ายั่วยวนจริง ๆ ก้นกลมเล็ก ๆ ผมเลยใช้โอกาสช่วงที่เธอแอ่นตัวขึ้นมา รีบรูดกางเกงในเธอออก ตอนนี้สิ่งที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้าคือหีเด็กสาวที่ปิดสนิทมีแต่ร่องรอยน้ำใสๆ เยิ้มออกมาจาช่องแคบดังกล่าว อีกทั้งหีของเธอโหนกนูนเช่นหลังเต่า ขนขึ้นอยู่ตรงหัวหน่าวอยู่รำไร ผมจึงสูดดมและรีบลงลิ้นตรงนั้นของเธอกลิ่นฉุนของหีเด็กสาวปนออกมาพร้อมความหอมหวานของน้ำหี ลิ้นผมเป็นลิ้นชายคนแรกที่แตะตรงนั้นของเธอ ผมแกล้งใช้มือแบะดูเล็กน้อยจนเห็นว่าตรงร่องของเธอเหมือนมีเมือกบางๆ ปิดหยุดตรงร่องสาว ผมรู้ได้ทันทีว่านั่นคือเยื่อพรหมจารี ของเด็กสาว ตอนนี้ผมอดใจไม่ไหวรีบถอดเสื้อผ้าตัวเองออกควยผมแข็งมากมายน้องแจงตกใจนิด ๆ พี่เอจะทำอะไร น้องแจงถามผมเลยบอกว่าพี่จะทำให้น้องแจงเสียวนะอย่ากลัวน้องแจงยอมเป็นแฟนพี่แล้วนี่น้องแจงได้แต่พยักหน้าอายๆ แล้วหันหลบสายตาผมผมเลยรีบขึ้นไปคร่อมบนตัวเธอใช้มือจับไปที่หน้าผากด้วยความแผ่วเบาลูบที่หัวเธอตอนนี้ผมจูบเธออีกครั้งเธอจูบตอบอย่างไม่ขัดขืนถึงน้องแจงจะจูบไม่ค่อยเก่งแต่ผมก็รู้สึกดี เพราะผมได้จูบเธอเป็นคนแรกและตอนนี้กำลังได้เปิดซิงหีน้องแจงด้วย พอจูบได้สักพักผมเริ่มใช้ขาผมดันหว่างขาเธอแยกอกจากกัน ตอนนี้ควยผมแฉะจนนำควยไหลเยิ้มไปหมดแล้ว ผมรีบกดปลายหัวควยผมไปที่ร่องน้องแจ งน้องแจงร้องโอ้ยบิดตัวไปมาพรางน้ำตาไหลบอกพี่เอ มันเจ็บ หมีของแจงจะฉีกออกผมรู้ได้ทันทีว่าน้องแจงไม่เคยถูกควยชายใดมาก่อน ผมเลยไซร้ซอกคอน้องอีกครั้งเพื่อให้น้องแจงคลายความเกร็ง พอน้องแจงเผลอผมกลั้นใจใช้ท่อนควยของผมดันลงไปเต็มแรงน้องแจงสะดุ้งตัวมือจิกหลังผมจนรู้สึกได้ถึงเล็บเด็กสาวที่อยู่บริเวณแผ่นหลังของผม ตอนนี้ควยผมเข้าไปได้ครึ่งลำ คงเป็นเพราะควยผมใหญ่มาก 6 นิ้วกว่าเห็นจะได้ ตอนนี้น้องแจงได้แต่ร้องไห้พรางบอกเจ็บพี่เอ ผมเลยรีบประกบปากเธอเพื่อให้เธอหยุดร้องผมจึงเริ่มซอยช้า ๆเป็นจังหว่ะ พอเริ่มเข้าที่ผมกลั้นใจใช้ควยของผมเกร็งให้แข็งที่สุดอีกครั้งคราวนี้ผมดันเข้าไปจนมิดด้ามรู้สึกได้ถึงว่าชนบางสิ่งบางอย่างข้างในหีน้องขาด ตอนนี้เลือดหีน้องไหลเลอะเต็มที่นอนผมเต็มไปหมดผมเลยคาทิ้งไว้ให้ลึกสุดๆ แบบนั้นแล้วพยายามเกร็งควยให้กระตุกเป็นจังหว่ะตลอดเวลาพรางสับมาไซร้ที่ซอกคอน้องแจงตอนนี้น้องแจงเริ่มหยุดร้องผมสักเกตุได้ว่าตอนนี้หีเธอเริ่มคุ้นเคยกับควยของผมแล้วผมจึงดึงขึ้นมาอย่างช้า ๆแต่หีน้องฟิตมากจนน้ำผมแทบแตก แต่ผมต้องอดใจไว้ เพราะความเสียวสำหรับน้องแจงเพิ่งเริ่มต้นผมไม่อยากให้น้องแจงเจ็บหีฟรี แล้วไปไม่ถึงสวรรค์ที่ผมจะมอบให้เธอผมเริ่มโยกช้า ๆอีกครั้งเป็นจังหว่ะน้องแจงเริ่มไต่มือไปทั่วไปหมดเนื่องจากความเสียวของผัวคนแรกของเธออย่างผมมือเธอมาจิกที่แผ่นหลังผมอีกครั้งคราวนี้ขาของน้องแจงแยกออกและยกเกี่ยวผมไว้อย่างเป็นธรรมชาติ เหมือนเด็กสาวที่เย็ดเป็นทั้งที่เป็นครั้งแรกของเธอ ผมเลยเริ่มซอยเร็วขึ้น ๆ จนสังเกตได้ว่าเธอมีอาการเกร็งกระตุกและหีตอดรัดควยผมแน่นมาก แต่ผมยังไม่ยอมเสร็จเลยจับเธอพลิกตัวและจัดท่าให้เธอเป็นท่าหมา คราวนี้ผมเห็นหีเธอจากด้านหลังทุก ๆครั้งที่สอดลำควยเข้าออกเหมือนหีเธอจะปลิ้นออกมาตามลำควยของผม ผมรีบกระแทกเธอแรงๆ และเร็วๆ คราวนี้เธอเริ่มร้องออกมาเสียงดังพี่เอ หนูเสียวมากไม่ไหวแล้วขาไม่มีแรงแล้วผมเลยให้เธอนอนลงคราวนี้ผมจัดท่าเธอเอาขาพาดบ่าผมหีโหนก ๆของเธอตอนนี้มีแต่รอยคราบเลือดและน้ำเสียวมันช่าวน่าดูยิ่งนัก ผมสอดเข้าไปอีกครั้งคราวนี้กระแทกอย่างแรงกว่าในครั้งแรกที่แค่ซอยเร็วๆ สักพักผมก็ก็กระซิบข้างหูแจง แจงพี่เอ ไม่ไม่ไหว แล้ว น้องแจงก็ตอบผม แจงก็ไม่ไหวเหมือนกันผมจึงกระแทกจนสุดแรงเกิดประมาณสองนาทีต่อจากนั้นน้ำเสียวผมก็ออกตอนนี้ผมดันเข้าไปให้ลึกที่สุด น้องแจงร้องบอกผมว่าพี่เอเสียวจังค่ะอุ่นมากด้วยถึงช่องท้องเลยผมจึงแช่ไว้อย่างนั้นเพราะอยากให้น้ำควยผมเข้าไปฉีดอยู่ในมดลูกของแจง พอผมดึงอออกมาหีเธอเป็นรูกลวงโบ๋บวมเปล่งน้ำควยและเลือเริ่มไหลย้อนออกมาเลอกะผ้าปูเตียงเต็มไปหมด ผมและเธอนอนก่ายกันและหลับไปทั้งแบบนั้นเช้ารุ่งขึ้นผมโรลางานส่วนน้องแจงลาไม่ไปเรียนเพราะพิษไข้ พอตกดึกคืนนั้นผมก็ซัดน้องไปอีกสองรอบด้วยความเงี่ยน ตอนนี้น้องแจงติดควยผมไปซะแล้วครับแล้วเรายังเย็ดกันทุกครั้งที่พอแม่เธอไม่อยู่บ้านหรือผมมีโอกาสทุกครั้งไป ขอบคุณครับ